Jumapili, 24 Juni 2018

nyongeza-838

S/N   MKOA                       JINA LA SHULEJINSIJINA
1 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ASHA MTWENGE OTHMAN
2 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ASHA MUNIR SHELIMO
3 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ASHA O BORI
4 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ASHA YASSIN SIMTITU
5 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ASHURA ALLY
6 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA SHOKA
7 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ASHURA ABAS MAHANYU
8 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ASHURA ABDALLAH MHANDO
9 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ASHURA BASHIRI RAJABU
10 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ASHURA HAJI SHABANI
11 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F ASIA MOHAMED
12 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ASIA A DAUDI
13 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA ANTONY CHUNGU
14 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ASIA HEMEDY ABDALLAH
15 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ASIAMEN ADOLF TILYA
16 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F ASINETH MUTALEMWA
17 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ASMA HASSAN
18 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ASMA H HONI
19 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ASMA MOHAMED OMARY
20 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ASMA MORLAND NSHEKANABO
21 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ASMA SEIF SHOMARY
22 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ASMAA FADHILI NGORONGO
23 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ASMARA A MFANGAVO
24 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ASNATH CHARLES
25 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ASNATH W OBED
26 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ASTELIA SALAPION
27 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASTERIA BENEDICTOR KILANGI
28 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ASTERIA NG''WASHI LUZALIA
29 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ASTERIA NICHOLAUS KOMBA
30 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ASYA A SALIM
31 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ATANASIA J MROSSO
32     F AZIZA MOHAMED
33 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERTINA MARIO
34 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BESTINA JULIUS
35 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F BESTINA T KAMUGISHA
36 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BETINA MARTINE
37 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F BETRIDA SIMON
38 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BETTY E MMANYI
39 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BETTY TIBASIMA JEREMIAH
40 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F BETTY WILLIAM TAMSON
41 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BETY ELLY
42 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE J NYAKARARE
43 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BIBIANA P NGHWENZI
44 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F BIIZE HEMED BAGRASEIN
45 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BILISIA J BROWN
46 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F BIMKUBWA KHALID
47 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BINZUA OMARI MMBAGA
48 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F BIOTO BETHUEL MBALAKAI
49 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BLANDINA FILBERT
50 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BLANDINA JOSEPHAT
51 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F BLANDINA DAUDI MAREGESI
52 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BLANDINA MWAMBENE HARRY
53 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BLANKA JEROME MUSHI
54 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F BLESS MATHEW KITAMBALA
55 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F COELESTINA SARAPION
56 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F COLETA MICHAEL MPUYA
57 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F COLLEEN H ZAYUMBA
58 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA M FRANCIS
59 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA RAPHAEL LYIMO
60 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA BLASIUS MUNISHI
61 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA C MUSHI
62 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CONSTANCIA BAYONA
63 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CONSTANSIA D GEOFREY
64 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F COREEN EVODIUS MWAMBE
65 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F CYLIVIA CHARLES CHOMOLA
66 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CYNTHIA LELLO
67 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F CYNTHIA P SAULI
68 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F DOREEN ARTHUR KAROMBA
69 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DOREEN C SAMUEL
70 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F DOREEN D MKANDALA
71 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F DOREEN E MAZABA
72 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DOREEN E MWENISONGOLE
73 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F DOREEN E NSASHE
74 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN EMILIAN RIWA
75 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DOREEN EMMANUEL SHOO
76 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN F TIIBUZA
77 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DOREEN FRANCIS SANGA
78 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DOREEN GEORGE KASKAZI
79 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F DOREEN GODWIN RWEIKIZA
80 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F DOREEN HENRY KAMWELA
81 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DOREEN HUMPHREY CHRISTOPHER
82 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DOREEN J NANYARO
83 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F DOREEN JAMES SALIM
84 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN JOHN SHOKOLO
85 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EMMA E KIMARIO
86 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EMMACULATE SIGISMUND MARANDU
87 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA GABRIELI KESSY
88 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA LEOPOLD NCHIMBI
89 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA V MASSAWE
90 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EMMANUELINA PAPIUS
91 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F EMMILIANA ELIUTER MGIMWA
92 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EMMY DEOSCOROUS NDOLOI
93 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMY YUSUPH NYAWAYE
94 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ENATHA STEVEN
95 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ENAWIN GODLOVE SWAI
96 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ENERES DAVID SIAME
97 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ENESTHER ELIA KWEKA
98 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ENEZA MBENA
99 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FLORA JASTINI CHAMI
100 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FLORA RONALD MOSHI
101 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F FLORA S NG''UMBI
102 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F FLORA SEVERINE PAUL
103 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F FLORAH BEDDA GASPER
104 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F FLORAH C MOSOY
105 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORENCE KULWA
106 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FLORENCE ALFREDY CHIRWA
107 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F FLORENCE B PETER
108 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F FLORENCE E NDOSI
109 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FLORENCE EMMANUEL MUCHO
110 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F FLORENCIA C MGALLA
111 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GRACE G MHAGAMA
112 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE G SAMBALI
113 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GRACE GEORGE MWAFUTE
114 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GRACE GEORGE SAENDA
115 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GRACE HILMALY MTEGA
116 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F GRACE JOHN URASSA
117 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GRACE JOHNSON MATEMBA
118 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GRACE JOHNSON NDANU
119 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE JOSEPH MASANJA
120 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE KEDES RUSELU
121 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE KEFA ULULA
122 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE L ADAMU
123 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE M MVAMBA
124 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE MARWA WAMBURA
125 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GRACE MELKIORY VENANCE
126 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F HELLEN WILLIAM MTOLERA
127 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HELLENA WILSON KASEGE
128 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F HELLENDINAH R LWESYA
129 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELMENIGILDA NDANGALASI
130 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HEPIFANIA MAHALI
131 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HERIBLANDINA ERASMUS SWAI
132 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HERIETH KOLOWA
133 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HERIETH M MOLLEL
134 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HERMANIDE KAROLY CHIJINGA
135 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F HERMINA NONOSIUSY NDUNGURU
136 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HIDAYA D CHENZA
137 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HIDAYA S JUMA
138 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HILDA ALLAN KOMBE
139 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HILDA C MSIGWA
140 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HILDA DAUDI CHIMBA
141 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HILDA HENRY BANDEBE
142 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HILDA JOSEPHATI RUSENI
143 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HILDA M ROLAND
144 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F HILDA P MAENDAENDA
145 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F HILDAGADA MJIMWA MATEI
146 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HILDEGARDA M TEMBA
147 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JOSELINA VITALIS MUMBEE
148 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F JOSELINE WILSON
149 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINA JAMES
150 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINA APOLINARY MASSAWE
151 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINA C KINANDO
152 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINA WILBERT MIHURI
153 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F JOSEPHINE BONIPHACE
154 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE JOSEPH
155 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE B OGESA
156 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE C SALALA
157 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE ELIMWARIA MASSAWE
158 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE GODFREY MWAMANGA
159 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE J KATELE
160 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE JOHN MTAMWA
161 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE LINUSY MAYEMBE
162 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F JOSEPHINE SAIMON CHOMYA
163 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOVINA EGIDIUS
164 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JOVITHA GRAYSON KAKIKO
165 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JOY WITGAL NKONDOLA
166 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F JOYCE JOHN
167 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JOYCE KAGE
168 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F JOYCE MASIANI
169 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE MIHAYO
170 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE ROBERT
171 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JOYCE SAID
172 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F JOYCE SAMWEL
173 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F JOYCE TENTH
174 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JOYCE B MAJELE
175 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JOYCE C NDOMBA
176 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F JOYCE CHARLES GREEN
177 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JOYCE E ABRAHAM
178 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE E MASANJA
179 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JOYCE FIDELIS RUTATINA
180 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE FRANK CHIDODO
181 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JOYCE FRANK MOSHI
182 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JOYCE G BAYYO
183 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JOYCE GABRIEL ABEL
184 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F JOYCE H SUSUMA
185 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F JOYCE HIGGINS NYANGE
186 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F JOYCE HOSEA NGOWI
187 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LUCY ANTHONY NDANDIKA
188 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY AUGUST TEMU
189 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LUCY COLMAN KIWIA
190 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LUCY F KAYOMBO
191 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LUCY FAIZ IBRAHIM
192 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F LUCY J MBUNGO
193 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LUCY JOACKIM CAMILY
194 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LUCY JOSEPH KOLOMBO
195 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F LUCY L MGANGA
196 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LUCY LADISLAUS MSIMBIRA
197 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F LUCY LUCAS CHOGO
198 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F LUCY M RWEGASIRA
199 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LUCY MICHAEL MUSHI
200 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY MOHAMED MAHAMUDU
201 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LUCY S KIMARO
202 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL F LUCY SIMON NJOVU
203 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LUCY ZABRON MNYAGA
204 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LUGHANO S MWAITULO
205 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LUIZA JACOB OUTA
206 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F LUJJAYNA S MOHAMMED
207 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LYDIA INNOCENT MUHELEZI
208 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LYDIA J MWAKABENGA
209 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LYDIA JOHN MEDZA
210 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F LYDIA L MGALULA
211 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LYDIA RAINER MWAGENI
212 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LYNN JOHN RWAMBALI
213 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F LYNNET L MAWALLA
214 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MONIKA ANTONY BASILIDI
215 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MORIN NOEL NALITOLELA
216 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MORINE RENO MORY
217 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MOSE SEBASTIAN
218 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MOSHI HAMISI
219 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MOUREEN RWEBOGORA
220 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MOZA HAMISI
221 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F MTUMWA GAMA MHANDO
222 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MUGALU LAZARO KITANDU
223 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MUKISA NAOME
224 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MUNIRA A HUSSEIN
225 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MUNIRA ABDILLAH HUSSEIN
226 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MUNIRA M CHAMBUSO
227 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F MUZDATHIR A SAID
228 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWAHIJA HEMEDI SOKELA
229 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWAIJA HASSAN
230 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MWAIMINA SHABAANI KIERO
231 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MWAJABU JUMA
232 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MWAJABU SEIF
233 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWAJABU H BARUTI
234 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWAJABU J SHEIZA
235 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F MWAJABU MKUNGU AMIRY
236 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA MDUMA
237 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA MOHAMED
238 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA MSHAMU
239 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA A ALLY
240 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA ALLY MAKWAYA
241 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA H MAJALA
242 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA KAKERE JUMA
243 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA KHERI ABDALA
244 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F NNJAKI CHALE
245 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NOELA PRUDENCE
246 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NOELA ADELARD MARENGE
247 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NOELA E OLOMI
248 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F NOELA EXAUD KULANGA
249 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NOELA FREDRICK MOSHI
250 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NOELA JONAS KIMILIKE
251 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F NOELA L NAYINGO
252 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NOELA PANTALEO KIBONGE
253 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F NOELIA E SENGA
254 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NORAH KIMWAGA
255 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NORAH CHARLES KATISHO
256 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NORAH M KAAYA
257 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F NOREEN A KAJUGUSI
258 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NOREEN HUMHPREY KIRA
259 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NOREEN NICOLAUS MAGHIMBI
260 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NOSIM G LETARA
261 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NOTIBRUGA MKENDA JOHN
262 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NOVITHA FOCUS
263 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NSESHEYE L TULYANJE
264 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NYAMAGESA MTORWA MKAMA
265 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F NYAMBILILA MWAKATOBE JACOB
266 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NYAMBONA MTWALE
267 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F NYAMISI THOMAS NDARAGE
268 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F NYAMIZI HARUNA
269 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NYANGUBU YESSY NYAMSOGORO
270 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NYANZIGE M MAZIKU
271 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NYASATU CHINA MAGOTI
272 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F PRISCA RHOBI RANGE
273 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PRISCA S LAZARO
274 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F PRISCA SONGELA PATRICK
275 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PRISCA T LUMBILLAH
276 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F PRISCILLA LAURENCE SHIYO
277 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F PRISCILLA P MAZULA
278 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PRISCILLAH BULIMO
279 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F PRISMILA LOUIS MMBANDO
280 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PROVIDENCE MOSES NYENZA
281 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY C MANGE
282 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY DEOGRATIUS ALEXANDER
283 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY DEOGRATIUS KUMALIJA
284 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY E MANGOSONGO
285 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY EDWARD LUGENGA
286 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY J SELESI
287 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY K MTEGA
288 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ROSEMARY OSIAN CHENGULA
289 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSEMILLIAN JOHN KITUMBA
290 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ROSWITER CASSIAN LYOMBO
291 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ROXANA C KADIO
292 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ROXANNA EDDIE POPPE
293 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ROZA EMMANUEL
294 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F ROZALIA MKULI
295 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ROZALIA P WILSON
296 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROZALIA W GEORGE
297 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F RUBANDWA LINDA JUSTINIAN
298 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F RUKIA ADAM
299 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RUKIA HAMISI
300 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RUKIA YUSUPH
301 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F RUKIA OMARY MBWANA
302 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F RUPHINA KIMARIO AGUSTINI
303 MOROGORO FOREST HILL SECONDARY SCHOOL F STELLA ARTHUR MBUYA
304 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F STELLA CHRISTOPHER KOMBA
305 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F STELLA F MAIDA
306 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F STELLA GEORGE SOKO
307 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F STELLA J BURA
308 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F STELLA JAMES MASSAKA
309 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F STELLA JOSEPH MUSHI
310 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F STELLA M ANYANDWILE
311 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F STELLAH DAUD METHUSELA
312 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F STELLAH REGNARD DANDA
313 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F STEPHANIA CHARLES
314 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F STEPHANIA JEREMIAS MWINGIRA
315 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F STEPHANIA L MAUKI
316 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F STONIDA PATSON MWASEMELE
317 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SUBILAGA PHILEMON
318 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUBIRA SAMSON
319 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SUMA CHARLES
320 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUMA Y MWAMBEPO
321 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SUMAIYA JUMA MASUNGA
322 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUMAIYA KHATIBU SHAHA
323 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUNDI MALONGO
324 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SUNDI J LUGAGANYA
325 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F SUSAN JOHN
326 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUSAN ELIAS SASALI
327 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F SUSAN FRANCIS STOLLA
328 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F TUMAINI E AYO
329 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TUMAINI ELIA MURO
330 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMAINI LUSUNGU MKANE
331 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI M NDALAGWA
332 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI OSCAR MTIESA
333 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F TUMAINI R URONU
334 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F TUMMENYE AMBAKISYE NGWALA
335 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TUMPE JOSEPH KALAGESYE
336 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMPE NEHEMIA NYWAPI
337 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMWIMBILAGE PETER MPIKA
338 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F VICTORIA TUMSIFU SAWE
339 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VIOLA M RUKANDILA
340 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F VIOLET A MATTEE
341 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F VIOLET EDWARD MABULA
342 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VIOLETH J BINAGI
343 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F VIOLETH P MOSHA
344 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F VIOLETH R MALLYA
345 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VIOLETH YUDA HAULE
346 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F WITNESS HENRY MWALUKO
347 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F WITNESS M KISAKA
348 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F WITNESS MICHAEL NYAKI
349 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F WITNESS NDENSARI MASAWE
350 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F WITNESS P KIHANGA
351 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ZENA ALPHA SIMBA
352 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ZENA M KILANGA
353 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZENAICE SALVATORY KARIA
354 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ZENATH HABIB
355 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZENITHA MWANYINGILI
356 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ZEYANA A ALLY
357 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ZIADA NASSORO MNDOHOLELE
358 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ZIANA JACK NZUNDA
359 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ZUBEDA MZEE
360 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZUBEDA A ALLY
361 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ZUHRA R NASSOR
362 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANDREW T ANTHON
363 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ANDREW V DONAT
364 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ANDREW W MUSHI
365 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANECTUS ASINGIZIBWE
366 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANGALIENI MAKENE
367 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANGE MICHAEL MWASELE
368 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ANGELO JOSEPH
369 DODOMA SALESIAN SEMINARY M ANGELUS E MUNISHI
370 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M ANGELUS F MISIGARO
371 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANGETISYE S MBUGHI
372 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ANICETH H MUCHUNGUZI
373 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANICETH M ANDERSON
374 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ANISETH MATHIAS MKEZWA
375 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ANNECTUS JUVENT
376 KAGERA RUBYA SEMINARY M ANNEXIUS MWOZA
377 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ANOLD ABRAHAM
378 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ANOLD BAGASHEKI
379 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ANOLD FRANK
380 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANOLD NIGO
381 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANOLD NIKUPALA
382 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ANOLD RWEYEMAMU
383 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANOLD STEPHEN
384 MBEYA MONTFORT SECONDARY SCHOOL M ANOLD ARON NGONYANI
385 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ANOLD CHARLES REMI
386 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANOLD K MLOKOZI
387 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M ANOLD M NZUNGU
388 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ANOLD NATAL CLEMENT
389 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANOLDIUS FREDRICK
390 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANORD EMILIAN
391 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ANORD YONA
392 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANSBERT RWEZAHULA
393 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ANSBERT C KWEYUNGA
394 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANSBERT CARLOS PENDELEA
395 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ANSEBERT DIDACE KAJUNA
396 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANSELIMO ALOYCE LUJUO
397 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ANSELMO EDWARD BAHATI
398 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M ANSFRID ANSGAR MNENUKA
399 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M ANSGARY FRANSISKUS MLENGULE
400 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY ACKLEY
401 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANTHONY EDWINE
402 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ANTHONY HERERICO
403 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY KATUNZI
404 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY KEMA
405 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ANTHONY LUCAS
406 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY MAKOYE
407 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY MASESE
408 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY MAYALA
409 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY NESTORY
410 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M ANTHONY PETER
411 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY STEVEN
412 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ANTHONY A KIMOLO
413 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY A MAPUNDA
414 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ANTHONY BALTERZARY SHAYO
415 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY BISEKA RUBAVU
416 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ANTHONY COSTA ANTHONY
417 DODOMA SALESIAN SEMINARY M ANTHONY E MGHAMBA
418 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY ERNEST MALAMBO
419 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ANTHONY FILITEUS KOMBA
420 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY I GONGO
421 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ANTHONY I NYANDA
422 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY I SEMALI
423 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ANTHONY KAHIMA MALIMI
424 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ANTHONY M KYANDO
425 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ANTHONY ONESMO KIWANGO
426 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ANTHONY S SEKUBA
427 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY SAMSON MATIKU
428 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS BARNABAS
429 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS NGAIZA
430 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS N ANACRET
431 MANYARA SANU SEMINARY M ANTIPAS LUCAS LEONARD
432 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M ANTIPAS PAUL CHAMI
433 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ANTONI JOHN NKENE
434 KAGERA RUBYA SEMINARY M ANTONIUS KAMUGISHA
435 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANTONY KATUNZI
436 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANTONY SELE
437 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANTONY C MAGANYA
438 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ANTONY C MWAMGOGE
439 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ANTONY MARTIN KAHISE
440 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANTONY PRISCO MTEWELE
441 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANTONY W HULIYEKO
442 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AVOGADROS SOSPETER KUDATA
443 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AWADH NAJIMU
444 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AWADH A LIKOMBOKELO
445 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M AWADHI HASSANI HANTE
446 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AWADHI HILALI ATHUMANI
447 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M AWADHI M CHIKOLO
448 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AWAZI MUSWADICK
449 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M AWESI OMARY
450 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M AYASI SAIDI MASONJO
451 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M AYOUB CHAPITA
452 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BURTON B NG''ONDYA
453 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BURTON W MWANDUNANGA
454 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BUSHIRA IDD
455 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M BUSWIKE KUSAGA
456 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M CURTHBERT ZOFARI NJELE
457 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CUTHBERT KITINYA
458 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M CUTHBERT DROSTAN MATAY
459 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CYPRIAN ARBOGAST WARIOBA
460 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M CYPRIAN FELIS FIDELIS
461 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M CYPRIAN J KAVISHE
462 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CYPRIAN JOHN MALALE
463 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M DOMINICK E SELEJIO
464 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DOMINICO MAPESA
465 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DONALD AMBROSE
466 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DONALD JOSEPH
467 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DONALD JOSEPH
468 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M DONALD JOSHUA
469 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DONALD WILSON
470 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DONALD G MBAKILWA
471 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DONALD JACOB MWAKABAGE
472 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DONALD RAPHAEL DAUD
473 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DONARD J MSEKE
474 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DONATH JOSEPH MARSELI
475 KAGERA RUBYA SEMINARY M DONATUS KAHANGWA
476 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DONATUS JULIUS ANDREW
477 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DONATUS STEPHANO KATOTO
478 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK PAUL NJAU
479 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERICK S KIMARYO
480 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERICK SAID DOSS
481 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ERICK STEVEN MWALUWANDA
482 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ERICK THOBIAS WITULO
483 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ERICK TUMSIME RUTASYAMKA
484 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ERICK TUMUSIME METHOD
485 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ERICK V NGELEUYA
486 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ERICK W MVUNGI
487 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK WILLY JOSEPHAT
488 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ERICKSON MUYUNGI
489 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ERICKSON S MKONYI
490 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ERICSON DAUDI GAU
491 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERNEST BENEDICTO
492 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ERNEST CHUMA
493 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M ERNEST HAMIS
494 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ERNEST MSWIMA
495 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERNEST OBETH
496 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M ERNEST C MSAFIRI
497 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERNEST CHARLES PAULINE
498 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ERNEST E MWAKITALU
499 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ERNEST JASPER KAZOKA
500 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ERNESTO STEPHEN
501 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ESAU K DAUDI
502 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ESBON SYPILIAN KAJURA
503 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ESKAKA A CHAULA
504 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ESMAIL ALI KIDWAKA
505 IRINGA MAFINGA SEMINARY M ESPERIUS P NZINGO
506 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ESSAU OBED LUKUMAY
507 ARUSHA USA SEMINARY M EUGEN EDWARD
508 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EUGENE NICETAS KANJE
509 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EUGENI EMMANUEL JOSEPH
510 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EUGINE MBWILO
511 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M EUGINE NOELY PEMBE
512 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EUPHRAIM L MASSANGA
513 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EUSEBI A BERNARD
514 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EUSTACE ERNEST
515 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M EUSTANCE ESPERIUS
516 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EUSTANCE ESPERIUS
517 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EUSTOCHIUS EDSON
518 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EVAN E KAGORO
519 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M EVANCE NGULUMI
520 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EVANCE SOLOMON
521 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EVANCE A LAIZER
522 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EVANCE A MMBAGA
523 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EVANCE ANTHONY MWINGIZI
524 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M EVANCE EC MISSO
525 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EVANCE HONEST KESSY
526 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M EVANCE I MIGODELA
527 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EVANCE O LUTEGO
528 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EVANCE P ASSEY
529 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EVANCE P MTENGA
530 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EVANCE PETER TUMAINI
531 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EVANCE R MARIKI
532 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EVANCE ROBERT MDUDA
533 ARUSHA USA SEMINARY M EVANS P MAGOIGA
534 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EVANS R URASSA
535 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EVANS W MASSAWE
536 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EVARIST AKWILIN
537 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EVARIST BUNANZE
538 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EVARIST MNAKU
539 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EVARIST C MSILANGA
540 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M EVARIST M KURWIJILA
541 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EVARIST MEDARD TAIRO
542 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EVARISTO ZABRON KIHAKA
543 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EVIDIUS EUSTAD
544 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M FURAHA EDWARD
545 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FURAHA SINKALA
546 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FURAHA ALSON SHONZA
547 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FURAHA D GODWIN
548 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GULAMALI S MNKONDOLA
549 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GULF EMMANUEL KAYUGWA
550 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GULINJA S ANTONY
551 DODOMA SALESIAN SEMINARY M GULLIVER PROSPER
552 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GUMALIJA MARTIN
553 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GUTRAM JOHN
554 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GWAKISA AMOS
555 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GWAKISA HALPHAN MENDULO
556 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HOVIN ADOLPH MBOYA
557 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HUDHAIFA IDRISA IBRAHIM
558 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY EMMANUEL
559 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY RWEYEMAMU
560 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY D LAIZER
561 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY GEORGE HAULE
562 KILIMANJARO URU SEMINARY M HUMPHREY HIERONIMUS PROTAS
563 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY N MBISE
564 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY RICHARD MBAGA
565 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY T MWASOMOLA
566 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY THADEUS MAGANGA
567 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HUMPHULEY PETER
568 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HUNNINGTON B MISSANGO
569 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M HURBERT HENRICO SHAURI
570 MBEYA HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M HURUMA D KABICHI
571 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M HUSEIN COSMAS
572 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HUSENI A SAIBU
573 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HUSENI HABIBU HUSENI
574 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HUSENI SELEMANI MOHAMED
575 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HUSENI SULEIMAN MBULETI
576 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ABDALLAH
577 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN BAKARI
578 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN HAMMAD
579 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN HASSAN
580 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN IDDY
581 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ISSA MVUNGI HAMISI
582 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ISSA R KILONGAMWANA
583 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ISSA S KISANZA
584 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ISSA S MKAMBA
585 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ISSA S RUPIA
586 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISSA SELEMANI YOHANE
587 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ISSA Y SAIDI
588 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M ISSA Y SUBA
589 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ISSACK MICHONI
590 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ISSACK A NYITI
591 ARUSHA USA SEMINARY M ISSACK BONIFACE NYAMBO
592 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ISSAYA MMARY
593 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSIA ANDREW MASIGATI
594 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSIAH GAMBA
595 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOSIAH J PETER
596 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M JOVIAN GRYSON
597 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOVIN A RWIZA
598 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M JOVIN BALTHAZAR KAVISHE
599 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOVINE JOACHIM
600 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JOVINE NYAMAKABABI LUDOVICK
601 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOVINI WILLBROD MWAGENI
602 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOVINUS KAMALA
603 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOVINUS MAKENE
604 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOVINUS WILBALD AIKARUA
605 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JUBILANT MATHEW DANIEL
606 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUHUDI P KYEJO
607 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUHUDI RAMADHANI ATHUMAN
608 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JULAI M MWASHIUYA
609 KILIMANJARO URU SEMINARY M JULIAN T SILAYO
610 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JULIASI TARIMO AFRIKANI
611 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JULIO C NYAKUNGA
612 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JULISHO LUSASI
613 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JULIUS GUIDO
614 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M JULIUS JAMES
615 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JULIUS JOHN
616 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M JULIUS KAWINGA
617 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JULIUS MBAULE
618 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JULIUS MGAYA
619 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M JULIUS MWASYOBE
620 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JULIUS AUGUSTINO LEONARD
621 MOROGORO KASITA SEMINARY M JULIUS CHEYO PAUL
622 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL M JULIUS D MTEI
623 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JULIUS F NZOTA
624 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M JULIUS FELIX MMARY
625 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JULIUS JACOB SALLA
626 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JULIUS K MIZAMBWA
627 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JULIUS KISHAPWI LAIZER
628 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JULIUS LEONARD NYEMA
629 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JULIUS M MSHIU
630 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JULIUS MATAO ALEXANDER
631 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JULIUS MUSA MILAMBO
632 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M JULIUS P KITING''ATI
633 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JULIUS P MBURA
634 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JULIUS WAMBIDA WILLIAM
635 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA ABUBAKARI
636 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JUMA ANATORY
637 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JUMA ATHUMAN
638 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA BAKARI
639 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JUMA JABIR
640 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA JACKSON
641 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JUMA KAPUNDA
642 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JUMA KHADJI
643 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JUMA KHALFAN
644 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA LILINGANI
645 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JUMA LUCAS
646 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMA MKENYE
647 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMA MOHAMED
648 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JUMA MOSHI
649 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M JUMA NAAMAN
650 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JUMA NAMAKONJE
651 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUMA RICHARD
652 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JUMA SAID
653 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JUMA SAMWEL
654 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JUMA SANGO
655 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JUMA SEBASTIAN
656 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUMA SODAN
657 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA STANSLAUS
658 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMA ABBAS CHOHELO
659 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KIZIGA SADICK
660 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KIZITO ANDREW MACHIBYA
661 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M KIZITO FRANCIS MAPUNDA
662 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KIZURUNGU NYAMSIKA
663 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KIZWALO KASELYA
664 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KOLINERY O MWAMAHONJE
665 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KOMBO JUMA
666 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KONDELA EZEKIEL
667 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KOSTA YUNIONI CHUNGU
668 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KOYO MASANJA
669 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KRISENTI Q MAAMI
670 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M KRYPTON ROBSON MMANGA
671 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M KSISTO C BANDA
672 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KUBILU MADUHU NYANZA
673 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KUDRA MNYAMISI SULEIMANI
674 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M KULIGWA JAMES
675 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KULINDWA MWANANGWA
676 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KULWA HAMIS
677 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LUQMAN A ABDALLAH
678 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M LUQMAN HAMISI KABONGA
679 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LUSAJO DULLE
680 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUSAJO HANCE MWASUMBI
681 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUSAJO P MWASANDUBE
682 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M LUSANGA JOSIAH
683 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M LUSATO TILUMANYWA
684 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUSESHELO EZEKIA
685 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M LUSUNGU DAUDI KITAGO
686 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LUTA PETRO LAIZER
687 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MUHAMAD M RUSAMBI
688 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUHAMAD SULTAN SAADALLAH
689 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MUHAMMAD M NTANDU
690 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUHAMMADI Y MATUMBO
691 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M MUHIBU MTAHU MTAHU
692 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUHIDIN ABDALLAH
693 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUHIDINI MOHAMED
694 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MUHSIN O MBAGA
695 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MUHSIN S MKUMBA
696 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MUHSINI MALUCHILA
697 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUKSIN AYUB
698 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MULOKOZI JOSEPHAT
699 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M MURASHAN IHORA DONATH
700 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSA JOHN
701 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MUSA JOSEPHAT
702 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MUSA KATUTU
703 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MUSA MACHIBYA
704 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSA MASOLWA
705 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSA MKINGA
706 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MUSA NICHOLAUS
707 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUSA RAHIM
708 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MUSA SAMWEL
709 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MUSA A MUSA
710 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUSA A NYAMUHANGA
711 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSA CHRAYTONE MWINAMI
712 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MUSA DEUS MASHOLA
713 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MUSA G MASANJA
714 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUSA I KIMARO
715 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MUSA JEREMIA MATONYA
716 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSA K JULIUS
717 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MUSA L LUSINZA
718 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MUSA MOSHI KASIGA
719 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MUSA S MANG''ALA
720 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MUSA W MUSA
721 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUSABI N CHACHA
722 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MUSIBA M ALLY
723 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MUSSA EDWARD
724 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MUSSA EMMANUEL
725 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MUSSA HASHIM
726 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSSA JACOB
727 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSSA JAMES
728 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MUSSA KABUJE
729 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MUSSA KILULU
730 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MUSSA LEONARD
731 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MUSSA LUCHAGULA
732 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSSA MASANJA
733 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MUSSA MASUNGA
734 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSSA NGASA
735 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSSA PETRO
736 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MUSSA RAJABU
737 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MUSSA A BUMBO
738 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MUSSA A KILANDA
739 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M NTIGA LEONARD
740 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M NTILASANWA MANGA
741 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NTIMI GAMAS MWAIHOBA
742 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M NTIMI I MWAMBASI
743 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NTUBI SANGALALI
744 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NUHU JAMES
745 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NUHU JOHN
746 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NUHU MAULIDI
747 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NUHU MWAMENGO
748 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NUHU A MCHOLOKOTO
749 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NUHU C MASANJA
750 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NUHU HONRATUS NJAWIKE
751 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M NUHU I HASSAN
752 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M NUHU N MBALWE
753 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NUHU S MTUNDA
754 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NUNGULA SHIGELA
755 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M NURDIN M ULAYA
756 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M NURDIN RAMADHAN SWAGO
757 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M NURDIN SHABAN OMARY
758 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M NURU PHILEMON
759 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PHILIPO M SAMSON
760 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PHILIPO SEBASTIANI WEMA
761 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M PHILLEMON JASSONY RWEZAULA
762 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M PHILLIP PEDAHEL PHILLIP
763 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M PHILLIPO MAYALA
764 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PHINIAS CLETUS MASATU
765 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M PHOCUS FELICIAN
766 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PHONSON YORAM MDARAGA
767 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PHOTIUS GABRIEL
768 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M PIERRE A LINDI
769 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PINDA PAUL
770 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M PIO M MBWANA
771 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PIUS CHACHA
772 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PIUS GILONG
773 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PIUS JOSEPH
774 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PIUS LUSAMBO
775 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PIUS MWIKOLA
776 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PIUS A SIMCHIMBA
777 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M PIUS EDWARD MBONANKIRA
778 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PIUS EDWARD MKAMA
779 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M PIUS J KISUDA
780 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M PIUS LULEKA WESE
781 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M PIUS P MAKWANDI
782 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M POKA JULIUS
783 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M POLES A NETO
784 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M POLYCARP I KAIJAGE
785 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M POLYCARP KIMARIO JOHN
786 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PONGWA M MWICHANDE
787 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M POSIA MBWANJI
788 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M POZAIN G KAGEZA
789 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ROBERT NYABWINYO
790 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ROBERT STEPHANO
791 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ROBERT A JOEL
792 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ROBERT A ZUMBA
793 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ROBERT COSMAS MATONDO
794 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ROBERT E MORORO
795 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ROBERT EMMANUEL ELIA
796 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ROBERT EXAUD PETER
797 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ROBERT FRATERN MOSHA
798 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ROBERT H INDHA
799 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ROBERT J KISASA
800 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M ROBERT J LUJARA
801 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ROBERT J MAPUNDA
802 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ROBERT J SEMKUYA
803 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ROBERT JOHN LUGOLE
804 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ROBERT JOHN MWENDA
805 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ROBERT L SAIGURAN
806 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ROBERT M MADONDOLA
807 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ROBERT M MWILILA
808 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ROBERT N MSARU
809 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ROBERT P ALLOO
810 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ROBERT ROCKY MDEE
811 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ROBERT SERVAS MKOMBA
812 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ROBERT SIMON NKELAME
813 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ROBERT T ISDORY
814 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M ROBERT TITUS NDUMWA
815 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ROBERT U GITENGA
816 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ROBERT UBALUDO MGULUNDE
817 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ROBERT VICTORY LIWELI
818 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ROBERT VITALIAN NJOGOPE
819 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ROBERT W JAMBIA
820 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ROBERT W MBOIKAI
821 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ROBERT Y HILARY
822 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ROBERTH GASPER
823 KAGERA RUBYA SEMINARY M ROBERTUS RWEHIKIZA
824 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ROBHI THOMAS
825 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ROBIN ALEXANDER
826 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ROBIN NOEL DAMAS
827 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ROBIN TENNYSON BRIAN
828 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ROBINSON HELELA
829 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ROBINSON LUBIDA
830 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ROBINSON WILLIAM KOBERO
831 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ROBSON FOYA
832 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M ROBSON ISAAC
833 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ROBSON KITOMARY
834 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ROCKY R URASSA
835 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M RODES G FURAHISHA
836 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M RODGERS CHRISTOPHER AKONAAY
837 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RODGERS DEUS SANDE
838 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M RODGERS J HIZZA
839 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M RODNEY VALERIAN LYIMO
840 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RODRICK JOSEPH MSOLWA
841 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ROGATE HALIDE KALENGO
842 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ROGERS FAUSTINE
843 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ROGERS D LIBAVA
844 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ROGERS MENGI KIMBE
845 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ROGERS ROBERT PALANGYO
846 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ROGGERS PETER LUSESA
847 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ROJAS ROBERT
848 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M RONALD A MACHA
849 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M RONALD FELIX HENRY
850 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M RONALD G NDIBALEMA
851 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RONALDY MTUNDI MBUSIRO
852 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ROSTAM E NG''WANZALIMA
853 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ROVIS R KATUNDU
854 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHANO WAMLYOMA
855 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHANO A MWINAMI
856 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STEPHANO ATHANAS BUHILI
857 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M STEPHANO BARTAZAL KOMBA
858 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHANO CLEMENCE NYUNZA
859 MANYARA SANU SEMINARY M STEPHANO D JOHN
860 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M STEPHANO L MLAWA
861 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M STEPHANO M HERMAN
862 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M STEPHANO MUSA SIZARA
863 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEPHANO NYOGOTO NICHOLAUS
864 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M STEPHANO SAMSON PETER
865 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHANO T GITIYAN
866 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M STEPHANO T RICHARD
867 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M STEPHEN KAALE
868 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M STEPHEN KAGUO
869 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M STEPHEN KISANDU
870 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M STEPHEN MANFRED
871 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M STEPHEN MAYUNGA
872 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M STEPHEN MNYANYI
873 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN NDALAHWA
874 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M STEPHEN WILSON
875 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M STEPHEN A MARANDU
876 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN A MSAKI
877 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHEN ANTHONY KOKONYO
878 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN C GENYA
879 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M STEPHEN C KIWONE
880 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN D LUBELE
881 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M STEPHEN D MBOYA
882 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHEN DONATH JUMANNE
883 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN J MAJANA
884 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN JOHN KANDA
885 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN KELVIN PETER
886 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN M BENARD
887 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STEPHEN NURU HASSAN
888 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN PHINIAS MTEGA
889 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M STEPHEN R MBWAMBO
890 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M STEPHEN SEPTEM SWAI
891 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEPHEN SILVESTER SIASI
892 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEVEN ALLISON
893 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M STEVEN ANDERSON
894 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M STEVEN GOODY
895 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M STEVEN HILARY
896 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEVEN JACKSON
897 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEVEN JOHN
898 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M STEVEN JOHN
899 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M STEVEN MAGERE
900 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M STEVEN MARERE
901 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M STEVEN MASANJA
902 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEVEN MULOKOZI
903 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEVEN MYULA
904 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M STEVEN OSCAR
905 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M STEVEN PETER
906 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M STEVEN PHILIPO
907 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STEVEN ROBERT
908 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M STEVEN RWEIKIZA
909 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M STEVEN B WILLIAM
910 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M STEVEN BENSON OWOYA
911 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M STEVEN FESTO NASHON
912 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEVEN FIDELIS MAKUNGA
913 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEVEN FRANCIS MDABA
914 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M STEVEN G LUGANO
915 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M STEVEN G MWAIMU
916 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M STEVEN I LUFYAGILA
917 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M STEVEN LAZARO SEWE
918 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M STEVEN M LULETELELA
919 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M STEVEN M MABEYO
920 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEVEN M MANYERERE
921 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M STEVEN M MOSES
922 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M STEVEN P MCHELE
923 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M STEVEN ROBERT DAFFA
924 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M TWAIBU MAROMBWA
925 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M TWALAHA IDDI KIDEE
926 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M TWALIB HUSSEIN
927 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M TWALIQ ARAPHAT MAHAMOUD
928 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M TWASIN MOHAMED
929 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M TWELOKOLE BITALIHO
930 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M VITUS NOVATUS
931 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VITUS SIMBERT
932 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M VITUS STANELY
933 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VITUS ANDERSON NDENZA
934 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M WILSON J SAGHY
935 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WILSON SAIMON ELIAMINI
936 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M WILTON BARNABAS MALLYA
937 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M WINFRED ROBERT MALONGO
938 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M WINSTON GOTFRIDY
939 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M WINSTON W MATAKA
940 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M YUSUPH BUHARI MINJA
941 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YUSUPH EMANUEL ELINEMA
942 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSUPH F MLAHAGWA
943 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YUSUPH G KAPILIMKA
944 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M YUSUPH H MBUGI
945 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YUSUPH HAMID LUGELO
946 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YUSUPH I NGOMA
947 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YUSUPH KONDO ALLY
948 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YUSUPH LUCAS REUBEN
949 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M YUSUPH MOHAMED IQBAL
950 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YUSUPH MOHAMED SEMPOY
951 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA MISSANA JOHN
952 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ZERRA ISRAEL CHEYO
953 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZERUBABERI MWASHAMBWA
954 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ZIAD SINAN
955 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZIGGY MATONYA
956 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ZUBERI AZIZI
957 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ZUBERI KISEO

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi