Ijumaa, 22 Juni 2018

nyongeza-835

S/N      MKOA                     JINA LA SHULEJINSIJINA
1 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANN-LILIAN ERNEST TAWATA
2 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ANTINA J SHEMNGODO
3 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANTONIA FILIBERT KOMBA
4 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F ANUNSIATA P RUBANDWA
5 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ANUSIATA GABINUS MLELWA
6 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ANYOPA DAVID MAYONJO
7 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AQUILA NOTLEY ULIKI
8 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AQUILINA PLASIDUS KALMIN
9 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARAFA JUMA ABDALLAH
10 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ARAFA JUMA MPORE
11 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ARAFA K MACHANO
12 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ARAFA M BAKARI
13 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F ARAPHA KAMUGISHA
14 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ARCADIA DONACIAN LUFURANO
15 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARISTIDIA ARISTIDES KARUMUNA
16 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ASHA GIDEON
17 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHA JOB
18 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHA KINDETE
19 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ASHA MSURI
20 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHA MUSSA
21 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ASHA NGABANGA
22 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ASHA SALUM
23 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ASHA AHMED ALLY
24 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ASHA ALLY MUSSA
25 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHA H SULTAN
26 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ASHA HAMAD HEMBELA
27 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ASHA HAMAD MILLANGA
28 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F ASHA I HEMED
29 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ASHA M MTUMBUKA
30 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BONEPHACE PAMBA
31 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EMMANUEL KOMBA
32 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F BEATRICE EVANCE SIRIWA
33 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE FLORID MUSHI
34 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE I MKAMA
35 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE J WALTER
36 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE JANUARY MAEDA
37 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE KABEZI NTIYONZA
38 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE M YARO
39 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MATHEW PAULO
40 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MOSSES KAPINGA
41 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F BEATRICE N MATETE
42 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE O MGAYA
43 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE PHILIP MAGANI
44 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F BEATRICE TIBRUS MASSAWE
45 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BELANSILA LAURIAN
46 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA WILSON
47 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA A SANGA
48 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F CLARA AMANIEL KINYONGO
49 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA C WADI
50 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CLARA ISAAC MWAKABONGA
51 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CLARA WILLIAM MWAKABAGA
52 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F CLARESSA H MRISHO
53 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA MATHIAS
54 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA GEORGE SOTEL
55 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA JOHN MWENDA
56 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA KAPEMBA MAPALALA
57 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F CLEMENSIA MAKANDAWA
58 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F CLEMENTINA MBWILE
59 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F CLEMENTINA D MAHENA
60 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CLEMENTINA E HENRY
61 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CLERA T MGALLAH
62 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLESENSIA NDALE
63 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F CLESTA ELEANORA IBRECK
64 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORIS ELIBARIKI RAPHAEL
65 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DORIS ERASTO NDANGUZI
66 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DORIS ERNEST SOMANGIZA
67 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORIS EUGENI SHAYO
68 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORIS PETER NDITU
69 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORIS WANDIBA BAHAME
70 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DORIS-FATINA ALLEN LYIMO
71 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F DOROPHINA T MSIGWA
72 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DOROTH A MADEGE
73 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DOROTH MICHAEL NGAYO
74 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F DOROTH PATRICK MAHUMA
75 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA FELICIAN MASSAWE
76 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA MONTANO HOKORORO
77 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA T LUDANHA
78 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DOROTHY J SEBELLO
79 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DORREN PENFORD MACHAKU
80 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOSTEA ABNELY MKAKATU
81 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F DOTTO A RAMADHANI
82 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F DRYDEN N KYANDO
83 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ENGITRAUDA NYAKUNGA
84 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ENIA YOTHAM
85 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ENID DONALD MNENEY
86 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F EPHURASIA S LUSUMA
87 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F EPIFANIA ADOLF ASSENGA
88 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EPIPHANIA ANSELIMU LASWAY
89 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EPIPHANIA S MOSHI
90 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EPPIPHANIA J MASHINJI
91 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERICA DAVID
92 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ERICA C KABALIKA
93 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F ERICA E KILUMBI
94 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ERICA EINHARD MWENDA
95 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ERICA EZROM URASSA
96 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ERICA ZABDIEL LYIMO
97 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA EVARIST MAGOTI
98 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA BONIPHACE
99 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA EMMANUEL
100 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL F FLORA KINYOZI
101 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F FLORA LUKWASI
102 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORA MHINDI
103 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F FLORA MODEST
104 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F FLORA MUSIRA
105 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F FLORA ALEX MAPOLU
106 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FLORA ALLEN NGOWI
107 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORA B LUSAMA
108 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FLORA EVORDY MLAY
109 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F GRACE LINUS
110 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE MIPAWA
111 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE MWASYEBA
112 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE NYAINDI
113 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE SAULI
114 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GRACE WILLIAM
115 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE A BIYAY
116 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GRACE BONIFACE MOSHA
117 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F GRACE C BITURO
118 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GRACE CHRISTOPHER MBWIGA
119 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE E CHAULA
120 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE E MBWIGA
121 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GRACE E MINJA
122 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F GRACE EDWARD KIMATHI
123 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F GRACE FREDDY KIMAKO
124 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F HELENA MENARD MTAFYA
125 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELENA NONOS MHAGAMA
126 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HELENA P KALEMA
127 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F HELENA ROMAN KIMARO
128 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F HELENLIZ E LAWUO
129 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HELLEN GAMALA
130 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F HELLEN KAGABA
131 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F HELLEN MISSO
132 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HELLEN SADIKI
133 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HELLEN A PHOYA
134 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HELLEN EMANUEL MKUMBO
135 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HELLEN HARUNA OMARY
136 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F HELLEN J SHITA
137 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HELLEN LIBERAT TARIMO
138 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HELLEN LUCAS SUKA
139 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HELLEN M MUSHI
140 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELLEN S MULEMBA
141 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELLEN UHURU MHONDO
142 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HELLEN UNAMBWE NASSARY
143 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JESCA SAEL NKYA
144 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JESCA YUDA SANGA
145 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JESSCA GEORGE MTIKILE
146 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F JESSICA ALEX SILAA
147 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F JESSICA E MATEMBA
148 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JESSICA GEORGE MASHAURI
149 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JESSIE V MGONJA
150 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F JESTINA JOVITH BLAZI
151 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JESTINA KELVIN SAMSON
152 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JETRIDA BLAISON NYAKUNGA
153 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JIANDAE LIPINGO
154 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JIDA MANZI
155 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JIFLIS JOHNSON FIDELI
156 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F JIGNA MANHARLAL GORECHA
157 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F JOAN MWAIJAGE
158 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JOAN ALEXANDER NYAKI
159 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JOAN FRANK KESSY
160 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JOAN G MAEDA
161 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JOAN JESSE SINARE
162 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JOAN JOSEPH MAKALA
163 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F JOAN MICHAEL MSHANGA
164 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JOAN N TEMU
165 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOAN NDETAULWA SOMI
166 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOANGELINE J BAMWENZAKI
167 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JOANNE YUSUF WASIRA
168 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOCELYNE KYAMBA
169 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOHARI ABISAI
170 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F JOHARI ALLY HARUNA
171 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F JOHARI H MLILIMA
172 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JOHARI MUSSA ZUNGIZA
173 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JOHARI SAID NZILAIMO
174 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOHNMARY JOHNBOSCO
175 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F JOICE JOHN DENIS
176 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F JOLIE JACOB SIAME
177 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F JOLLINE LUANDA
178 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JOLYCE FELIX FRANCIS
179 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F JONALISA J KAYANDA
180 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JONESIA JAMES
181 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JONESIA KAIJAGE
182 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOSCELINE J GABAGAMBI
183 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOYCE MPANGALA
184 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LOYCE BEKWEJA NZELLA
185 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LOYCE F MUTAYABALWA
186 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LOYCE GODFREY MAGHIMBI
187 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LUBNA WAHID
188 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LUCIA BENEDICTOR
189 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F LUCIA TIRUBELA
190 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LUCIA CHARLES WARIOBA
191 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIA JOSEPH MBALACK
192 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIA KUNDY FRANCIS
193 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LUCIA L SURUMBU
194 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LUCIA THOMAS ASSEY
195 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LUCIANA FELIX TEMBA
196 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F LUCIANA J LELO
197 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LUCIANA SAMWEL MAGIDA
198 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F LUCINA P KAWAU
199 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LUCY DASTAN
200 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY MARCEL
201 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LUCY SHITINDI
202 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F LUCY A MWANGOKA
203 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MIRIAM L KASHAMBA
204 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MIRIAM PAULO MGONJA
205 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F MIRIAM R MHAGAMA
206 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F MISPA MANONO
207 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MKAMI M MAYIRA
208 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F MKUNDE KIONDO FILIBERT
209 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MKUVE LEONARD PESAMBILI
210 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MODECLARA YEREMIA
211 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MODESTA CHARLES MALAGILA
212 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MODESTA GIDEON KIBASA
213 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MODESTER JOSEPH
214 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MODESTER JACKSON MKONONGO
215 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MONGERA J MATONDO
216 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MONICA GEORGE
217 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MONICA SIRRO
218 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F MONICA A KISAMO
219 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MONICA ALEX CHANDE
220 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MONICA ALLYSON MWANGI
221 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MONICA EDUWARD MAZIKU
222 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MONICA ELIAIKA GEOFFREY MKUNDE
223 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MONICA F LWINGA
224 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MONICA FREDRICK FRANCIS
225 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MONICA NEMES KAVISHE
226 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MONICA P KUULI
227 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F MONICA PAUL MASAO
228 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MONICA PETER LUGEDENGA
229 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MONICA RENATUS MONGOGWELA
230 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MONICA S EMILIAN
231 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MONICA T MAMKWE
232 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MONICAH E JEREMIA
233 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWANGAZA ALLY
234 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWASAFARI BOFU
235 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MWASI SHADRACK NYAMBIBO
236 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWASITI HAMADI
237 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MWASITI KAZINJA
238 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWASITI K OMTIMA
239 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NEEMA EDWIN HEMA
240 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NICE ROBERT MATHEW
241 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NICE S MKWEMA
242 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NICERATA MWANYI EDMUND KINWASI
243 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F NICI NICK ANDREW
244 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NICY L GERALD
245 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NIENDIWE EMMANUEL
246 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NIETIWE JAMAL MGOVANO
247 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NIGHT LAURENT
248 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NILUMBA PETER
249 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NINAELI TEREVAEL URIO
250 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NIPAEL M SAMSON
251 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F NIRALI BHARAT DHARSI
252 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NIVES ADRIAN NDUNGURU
253 KILIMANJARO SAME SEMINARY F NIWAELI FREDRICK ALEX
254 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NKABASIA MUHIDIN MUSHI
255 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NKEMBETA SHILLA
256 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NKESHI CHARLES GADI
257 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NKWEMBA R BUSSORO
258 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NKWIMBA L MAHALU
259 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NKWIMBA PAUL LUSANA
260 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F PRISCA NSEMWA
261 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F PRISCA ATHUMANI HASSAN
262 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PRISCA AUGUSTINO MBEDULE
263 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F PRISCA C BANYA
264 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F PRISCA GODWIN MOSI
265 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PRISCA M MASHIMBI
266 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F PRISCA M NGUNYALE
267 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F PRISCA MTENGA REMI
268 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F PRISCA P SHOO
269 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F PRISCA R KALINGA
270 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ROSE COSTA MUSHI
271 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ROSE E BUNAME
272 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F ROSE F MKAMILA
273 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ROSE FAUSTINE SASI
274 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ROSE G MGALLAH
275 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ROSE GODWIN URASSA
276 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ROSE IBRAHIM SEIF
277 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ROSE IGNAS MAPUNDA
278 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ROSE JOSEPH MASSAWE
279 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ROSE KAUKY JOACHIM
280 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ROSE P MACHIBYA
281 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ROSE R SHUNDI
282 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSE Y TEMBA
283 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY ANASSEH
284 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY BIGIRWA
285 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY FIVAWO
286 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY MUSHI
287 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY AMORIS CHIPA
288 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ROSEMARY BONIFACE MWIMBWA
289 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY BUMIJA AUGUST
290 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F SOPHIA IBRAHIM
291 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F SOPHIA NTANDU
292 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA TENYWA
293 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA WAZIRI
294 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SOPHIA BERNARD MAPUNDA
295 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SOPHIA C MULLER
296 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA C TWEVE
297 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F SOPHIA FILBERT KAYUMBA
298 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F SOPHIA FUNGAMEZA MTEWELE
299 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F SOPHIA G MAGEMBE
300 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA H KERARYO
301 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SOPHIA HAMISSI KARUA
302 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA IBRAHIMU MUNISI
303 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA J FOKORO
304 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SOPHIA JAMES SERRE
305 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SOPHIA JONATHAN KIOWI
306 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SOPHIA LUKELO MAHENGE
307 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SOPHIA RAMADHAN MOHAMED
308 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F SOPHY AYOUB JUMA
309 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F SOVIET DOMINIC MBAYA
310 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F SPECIOZA KAYITESI KABUKIRE
311 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F STAIMILI ARDOL MBILINYI
312 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F STAINA JACKSON MSOKWA
313 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F STELA PONTIAN KAHWA
314 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F STELLA CHABILI
315 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F STELLA JOSEPH
316 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F THERESIA ISDORY
317 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F TULIBAKE GRIFINI MWANDUNGA
318 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F TULINAGWE SAIMON
319 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F TULINAVE I MLIGO
320 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMAIN A MBAPILA
321 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F TUMAIN BOSCO KYANDO
322 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMAINI CHARLES
323 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMAINI MALECHELA
324 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F TUMAINI MASEGESE
325 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMAINI MHANGA
326 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMAINI SIMON
327 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F TUMAINI ALFRED CHONYA
328 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VICTORIA FRED RWEYEMAMU
329 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F VICTORIA G RWEGASIRA
330 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VICTORIA HM SEMFUKO
331 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F VICTORIA JAMES MUSHI
332 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F VICTORIA M MNDEME
333 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VICTORIA MARTIN M''LINGILLA
334 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VICTORIA S MATOWO
335 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VICTORIA THEONEST KARLPETER
336 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F WITNESS BRYSON
337 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F WITNESS KAHESI
338 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F WITNESS REGNALD
339 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F WITNESS E MMARY
340 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F WITNESS H KANIKI
341 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAWADI KASSIMU RASHID
342 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAWADI MARKO MGALA
343 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ZAWADIANA ZAKAYO SIGHIS
344 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F ZAYNAB YUSUPH
345 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F ZEENAT MOHAMMED JUNEJA
346 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZELLA F KADODO
347 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ZENA ABDALLAH
348 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZENA HASSANI
349 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZENA NJOVU
350 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M AMOS MAO
351 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M AMOS MHABUKA
352 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AMOS MWITA
353 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMOS PAUL
354 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMOS PHILIP
355 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMOS SALVATORY
356 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M AMOS WAMBURA
357 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMOS BENARD MKINGA
358 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AMOS CORNEL GAMEMU
359 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M AMOS DANIEL FUTE
360 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M AMOS E MSHIMBA
361 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AMOS EGLAN MSENGI
362 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AMOS HAMISI MORICE
363 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M AMOS JAMES MBALILAKI
364 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M AMOS M SHUKA
365 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M AMOS M ZABLON
366 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M AMOSI CHARLES
367 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AMOSI KILIPAMWAMBU
368 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M AMOSI MATIKO
369 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL M AMOSI MBEMBELA
370 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMOSI SOLOMONI
371 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M AMOSI ENOCK LUPOJO
372 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M AMOUR MAYUMBA JUMA
373 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMOUR MWAIPAYA SAID
374 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M AMRANI WAZIRI JUMA
375 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMRI RAMADHANI
376 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMRI A YAHAYA
377 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AMRI EDWARD AMRI
378 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M AMRI MPONDA JOHN
379 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M AMRUNGI HEMEDY GAZALI
380 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ANAFI BAKARI
381 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANANGISYE JAPHET MWAKABENGA
382 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ANANIA A MWAIGABULE
383 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ANASE STEPHANO JOSEPH
384 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ANASTAZI PASCHAEL
385 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANATHORY SABATO
386 DODOMA SALESIAN SEMINARY M ANATOLI MAGUBIKA
387 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ANATOLI JOACHIM KARIA
388 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M ANATOLY W NYAKI
389 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ANDELILE FORD
390 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANDERICUS O BRUNO
391 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ANDERSON RUTEGAYA
392 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ANDERSON ANDREA NDONU
393 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M ANDERSON L KITUHILE
394 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANDERSON YOHANESS NDENGA
395 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ANDERTON A MASANJA
396 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANDREA FELIX
397 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ANDREA JUMA
398 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANDREA JUMANNE
399 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ANDREA ABEL MATOLA
400 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANDREA ALFEO LUNYUNGU
401 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANDREA CLEMENCE MPONDO
402 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANDREA G NZUNDA
403 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ANDREA J LUHUSA
404 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANDREA PETRO DULLAH
405 KILIMANJARO GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M ANDREA S MNDEME
406 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ANDREAFELIX MTALEMWA
407 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ANDREAS W MMBAGA
408 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ANDREW CHAUSA
409 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ANDREW GEORGE
410 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ANDREW IBRAHIM
411 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANDREW KALINGA
412 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANDREW PIUS
413 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ANDREW RICHARD
414 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANDREW ROBINSON
415 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANDREW SAMWEL
416 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ANDREW ANDREAS KIBIKI
417 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ANDREW CHACHA THOMAS
418 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ANDREW F KISUKA
419 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ANDREW FRANK SILAYO
420 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANDREW G MLOKA
421 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ANDREW GEOFREY NYABUKIKA
422 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ANDREW GEORGE NYAISONGA
423 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANDREW GEORGE RWELA
424 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ANDREW LELO MBOYA
425 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ANDREW M MANDAGO
426 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ANDREW PAUL MAGANGA
427 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANDREW ROBERTO NERY
428 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANDREW S OTIENO
429 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANDREW S SIAME
430 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M AVITH FAUSTINE MALLYA
431 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AVITH MRINGI ISDOR
432 KAGERA RUBYA SEMINARY M AVITUS BIGIRWAMUNGU
433 KAGERA RUBYA SEMINARY M AVITUS MULOKOZI
434 DODOMA SALESIAN SEMINARY M AVITUS NYAMWIHURA
435 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AVITUS WIBINGIRE
436 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M AVITUS F MUSHUMBUSI
437 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M AVITUS N RUGANUZA
438 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AVITUS RWEYONGEZA RWEBANGIRA
439 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AVIUD BARAKA RWECHUNGURA
440 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BUNYIGE GISIRI BUNYIGE
441 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BUREMO CHARLES
442 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BURTON MWAMBUNGU
443 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BURTON MWASAMBENE
444 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CREDO G SIMFUKWE
445 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M CREDO ODILO MDAMI
446 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M CREPINE M MWESIGA
447 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M CRISIEL SIMBO MWANGA
448 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M CRISPIN MATHIAS
449 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CRISPIN B KILANGI
450 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M CRISPIN J MHINGO
451 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M CRISPIN M RUGAKINGIRA
452 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CRONERIUS PANCRAS
453 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DISMAS JULIUS DYOYA
454 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M DITRAM GODFREY
455 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DITRAM ALBINO NDOKOLE
456 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DITRCK MARCUS MAGULU
457 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DITRICK KALUGIRA JUSTINEAN
458 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DITRICK PIUS KIHEGA
459 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DOCTAVIAN FULGENCE
460 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DOMINIC MBISE
461 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DOMINIC C BUSANYA
462 KILIMANJARO URU SEMINARY M DOMINIC L MEELA
463 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DOMINIC OSCAR MPULULE
464 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M DOMINIC SHIJA KULWA
465 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DOMINICK MASAWE
466 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DOMINICK D KARUGENDO
467 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M DOMINICK DAMIAN MSALILA
468 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERASTO CHARLES MWALONGO
469 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERASTO E MGIMBA
470 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ERASTO EMMANUEL CHANG''A
471 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERASTO M LWITIKO
472 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ERASTO SALVATORY MWAKIMBWALA
473 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERASTO Z MWALUSAMBO
474 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ERATUS ANSBERT
475 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERIC MEENA
476 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ERIC MUGYABUSO
477 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ERIC CHARLES KAJEGE
478 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M ERICK ALPHONCE
479 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK BARTON
480 KAGERA KATOKE SEMINARY M ERICK ELIAS
481 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK EMMANUEL
482 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERICK ERASTO
483 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ERICK ERNEST
484 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M ERICK JOSEPHAT
485 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M ERICK JUMA
486 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ERICK KOMBE
487 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ERICK LIPENDELE
488 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ERICK LISU
489 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ERICK MBAWALA
490 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ERICK MWOMBEKI
491 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK NATHAN
492 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ERICK NURU
493 IRINGA MAFINGA SEMINARY M ERICK NYAMWANDA
494 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERICK RUBEN
495 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERICK THOBIAS
496 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ERICK YOSE
497 DODOMA SALESIAN SEMINARY M ERICK A BONIPHACE
498 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERICK A LUGENGE
499 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M ERICK A PIUS
500 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ERICK B BRIAN
501 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK B SILAA
502 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ERICK DANIEL BWONA
503 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ERICK DEOGRASIAS MBAGULE
504 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ERICK DONALD JAMES
505 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ERICK E KIGADYE
506 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ERICK E MBONA
507 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ERICK ELIAS KAMFWA
508 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ERICK ELIAS MASSUMU
509 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ERICK ERASTO SWAI
510 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ERICK F VETERINE
511 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ERICK FRANCIS MHAMILAWA
512 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERICK FRATERN TEMU
513 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ERICK G CHELANGO
514 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ERICK G JOASH
515 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ERICK GEORGE SWAI
516 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ERICK H KAIJAGE
517 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ERICK J TOWO
518 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ERICK JASTINE VALENTINE
519 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERICK JONAS MAHENGE
520 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ERICK JOSEPH MLINGWA
521 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ERICK JULIUS MWANGA
522 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ERICK KISUMBO LYATUU
523 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ERICK L MTANI
524 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERICK LAZARO MLOWE
525 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ERICK P MREMA
526 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERICK PATRICK MSILU
527 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ERICK PATRICK NGATUNGA
528 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FROWN FRANCES
529 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FUAD HAIDARY KYAMAN
530 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M FULKO SIGFRID KAPINGA
531 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FULMENCE SIXTUS PONELA
532 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GREY M MAZONGELA
533 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GREYSON KAMBANGA
534 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GREYSON KISINDA
535 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GRINI MAFWELE
536 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GUGAH N ENOCK
537 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GULAKA MUSSA
538 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HILARY WILFRED MAFURU
539 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HILARY WILLIAM IGUMBA
540 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HILDEBERT BERNARD MWAJOMBE
541 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HILLARY DANIEL SANDEWA
542 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HILLARY E MUSHI
543 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HILLARY G KIWELU
544 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HIMIDI SIMKONDA
545 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HITAMI ZUBERI
546 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HONEST ANAEL AKYOO
547 IRINGA MAFINGA SEMINARY M HONEST FA MUNISHI
548 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M HONEST JOHN OMBENI
549 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M HONEST LEON MEELA
550 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HONEST LEONARD MSACKY
551 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M HONORATUS FESTO KESSY
552 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HOPE MTAYOBA JOHN
553 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HOPESON MAGIMBANO EZEKIEL
554 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M HORACE JACKSON
555 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HORACE T LILAWOLA
556 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HOSEA MUSA
557 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HOSEA C KAMKUNGURU
558 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HOSEA J GWAMBASA
559 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HOSEA K MATHIAS
560 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HOSEA M DANIEL
561 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HOSENI WAZIRI
562 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HOSENI SALIMINI HASSANI
563 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ISSA MOHAMEDI
564 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ISSA SIASA
565 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ISSA WAZIRI
566 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ISSA ABDALLAH NASSOR
567 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ISSA ALLY SARUMBO
568 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ISSA H MAJALIWA
569 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ISSA HAJI ABDALLA
570 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISSA HASSANI MSHANI
571 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ISSA I ISSA
572 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ISSA J MACHOTA
573 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISSA M HASSAN
574 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ISSA MOHAMED AWADHI
575 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JOSEPH R MAGIGE
576 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH R NDIRA
577 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPH RAPHAEL MATABA
578 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPH RUJINO LUVANGA
579 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH RUMISHAELI NJIRO
580 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH S LWAGAKA
581 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH S MEUTI
582 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH S SAYI
583 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SAFENATH SHAO
584 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JOSEPH SAID MAKUKA
585 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SAMSON WINANI
586 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SAMWEL NG''HUMBA
587 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH TAIFA SANGA
588 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH THOMAS KILAMSA
589 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M JOSEPH THOMAS MKIMBILI
590 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH TI IPWAYA
591 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M JOSEPH VENANCE ISUU
592 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH WILSON MALEKELA
593 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT ABIA
594 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT CHAPEWA
595 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT FIKIRI
596 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JAPHET
597 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT SHIGELLA
598 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT VALENTINE
599 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT A GELOPA
600 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT BARNABAS LORRI
601 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT DEOGRATIUS RUTAZAA
602 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT E BUZA
603 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT GABRIEL MTUWA
604 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT J TITHO
605 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT K JULIUS
606 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT K MICHAEL
607 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT N EMANUEL
608 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT P MTAVANGU
609 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT R NJALIKA
610 KILIMANJARO URU SEMINARY M JOSEPHAT REVOCATUS MASSAWE
611 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT T PAULO
612 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA ANOSISYE
613 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JOHN
614 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA KAYUNI
615 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M JOSHUA KULWA
616 DAR ES SALAAM HELLEN'S SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LUTENGAMASO
617 MBEYA HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MGALLAH
618 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SAFARI
619 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SEVERINE
620 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA STEPHANO
621 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA A KIHULA
622 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA AYUBU CHEYO
623 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA CLEMENCE MWENDA
624 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA ELAI MEMBE
625 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M JOSHUA G MLAWIZI
626 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA G MNUNUANJIA
627 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOSHUA J LUFUMBI
628 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JOSEPH TADAYO
629 PWANI EFATHA SEMINARY M JOSHUA JOSEPHAT MWINGIRA
630 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA M STONE
631 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M JOSHUA MGOGO ELIAH
632 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA NURUBATH NKANA
633 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA PETER KIBUGU
634 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA R MWAMPASHE
635 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA RHODES SANGA
636 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA S MWASEGILE
637 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA S SAMWEL
638 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA W JASSEDA
639 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M JOSHUA Z AZZA
640 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSHWA ELIJAH
641 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KILINAKO ZEGELI SHENGELO
642 MBEYA MONTFORT SECONDARY SCHOOL M KILLIAN KAMUGISHA
643 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M KILLIAN B KAPINGA
644 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M KILONZO MUNGA TEHENANI
645 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KIMWERI WILLIAM ONYANGO
646 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M KINANDA MUHINDI MAHAZA
647 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KING D MULONGO
648 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M KING THOMAS MSOVELA
649 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KIROTYE TIMAN
650 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KISHAKWII JULIUS LETEO
651 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KISULA K NGUSA
652 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M KISYERI IKWABE JUMA
653 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KITOI ELISHA ADAM
654 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KITUJA M MASHANGO
655 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M KITYAMWI JULIUS
656 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KIWELU CLINTON BARIKI
657 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M KIYUMBI SAYI
658 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M KIZA JUMA BAKANGISHA
659 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M LUKA SILIAKUS MPULULE
660 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M LUKA YOHANA LUKA
661 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M LUKELO ALOIS FIHANGA
662 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUKELO BOAZ ANG''WEGILE
663 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUKELO RODRICK NYAVA
664 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LUKIKO DAMIAN
665 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M LUKONYA LUKANDA
666 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUPYANA JOHN MDEGELA
667 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M LUPYANA L KINYAMAGOHA
668 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M LUPYANIDZO UNDERSON KIHOMBO
669 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MOSES Z GADAU
670 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MOSHI PAUL
671 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M MOSHI R MPENDU
672 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MOSSES JAMES
673 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOSSES A KESSY
674 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MOTATIRO ANTONY
675 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M MPAJI MUSA
676 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MPEGUJI BAHEBE
677 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MPOKI JONAS
678 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MPULAN KASHINDYE
679 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MRANDA J NGOTEZY
680 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M MRIMI WAMBURA
681 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MRISHO SAID
682 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MRISHO ZACHARIA
683 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MSABAH AHMED MSABAH
684 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MSABILA MASHAKA
685 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MSAFIRI SAFARI
686 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MSAFIRI SIAME
687 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MSAFIRI CHARLES ALELE
688 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MSAFIRI F LAURENT
689 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MSAFIRI HASSAN MAPUHI
690 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MSEMA JOSEPH
691 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M MSHINDI UHURU KAYANGE
692 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MSIMIZA MHAGAZI
693 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MSOMA SHIJA
694 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MSULA M YOMBO
695 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M MSUYA A NGOSHA
696 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M MSYANGI KERENGE
697 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MTABIHIRWA THADEO
698 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MTAKA JEREMIAH JOHN
699 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MTAKATIFU E KYANDO
700 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MTAKI F PAUL
701 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MTALEMWA WILBARD
702 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MTANI BISEKO MANGORE
703 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MTAWA MINTANGA
704 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MTAWA SALIMU MMAKA
705 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MTEMANI TOSTAO NTAMARONKA
706 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M MTENDELE AUGUSTINO CHINOLO
707 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MTENGELA JUMANNE MPAGAMA
708 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MTENGI RHOBIN
709 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MTILA MTILA
710 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MTUNDU A DANGUDANGU
711 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M MUBARAK R NASSIR
712 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MUDATHIRU MUNGIA
713 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MUDDY A CHEPE
714 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M MUDO JOHN
715 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MUGISHA RICHARD
716 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MUGURUS ELIUS
717 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUHAJI NAMKUMBE
718 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MUHAJIRI MOHAMED
719 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M NORBERT N MASSABA
720 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M NORBERT S KIMARYO
721 KILIMANJARO URU SEMINARY M NORBERT TIBURSIUS ALOYCE
722 MOROGORO KASITA SEMINARY M NORBERT Y MSOFU
723 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NORBERTH J NSEMWA
724 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M NORBET M SEHO
725 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NORBETH RIZICK GWIVAHA
726 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M NORRIS N BARAKA
727 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NOTKER BALTAZAR
728 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NOUR ABDUL
729 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NOVAT VENANCE MASSAWE
730 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M NOVATUS NGAGA
731 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NOVATUS E MALAMBUGI
732 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NOVATUS MASSAWE MARKI
733 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NOW L MWAMPAMBA
734 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NSAJIGWA MWAKIBINGA
735 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M NTABAYE D MUYONGA
736 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NTAGELA EPHRAIM MPWEHUKA
737 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M NTAGWANKO KISABANZIRA
738 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M NTANDA MASANJA
739 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M PETRO S JACKSON
740 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M PETRO SIMON KARUME
741 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETRO YOHANA JUMAA
742 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M PHABIAN TULUMANYWA
743 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M PHARES A MAGEKA
744 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PHARES PHARES JACOB
745 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PHARLES J JUMANNE
746 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M PHILEMON J MWAKIBETE
747 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M PHILEMON KIBUYU ANDREW
748 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PHILEMON NOAH JOEL
749 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M PHILEMON P LUSAMA
750 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PHILIMON LAMECK
751 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M PHILIMON DAUD GOBEKA
752 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M PHILIMON I IROGA
753 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M PHILIP MSENGI
754 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M PHILIP P MAKWANDI
755 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M PHILIPO CHARLES
756 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PHILIPO ELIAS
757 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PHILIPO EZEKIELI
758 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PHILIPO HASSAN
759 MANYARA SANU SEMINARY M PHILIPO NICOMEDI
760 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PHILIPO SAMANDITO
761 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M PHILIPO TITO
762 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PHILIPO ADIEL BILAL
763 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PHILIPO B NDARO
764 MBEYA ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M PHILIPO D MATIPA
765 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M PHILIPO FESTO MULASHAN
766 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PHILIPO ISAAC KWEZI
767 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M PHILIPO JACOB ABRAHAM
768 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PHILIPO KASSIM KIHWELO
769 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M RIFAI IDDY
770 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M RIFAT SHAKIRU
771 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M RIFATH ATHMANI
772 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M RINO MICHAEL RABI
773 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M RIZIKI PAUL
774 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RIZIKI RASHIDI
775 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RIZIKI ANDEFIDZE KISWAGA
776 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RIZIKI DIMOSO GASPAR
777 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RIZIKI L KUYAVA
778 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ROBERT ANTHONY
779 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ROBERT CHACHA
780 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ROBERT CHARLES
781 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ROBERT DAUD
782 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ROBERT ELIAS
783 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ROBERT GASPER
784 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ROBERT HAMISI
785 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ROBERT KIBIKI
786 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ROBERT KIIZA
787 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ROBERT MAKOBWE
788 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ROBERT NKWENGE
789 MANYARA SANU SEMINARY M SIPRIAN MASSAY
790 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIRAJI AHMADI
791 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SIRAJI ISSA
792 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SITTA TOSSI
793 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SITTA MASONGO MADUHU
794 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL M SIWALE NELWIN
795 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIXBERT AUGUSTINO NJEJE
796 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SIXTUS MUTABUZI
797 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SIZA CHARLES
798 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M SKADI MODESTUS SUTTA
799 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SLYVESTER SEBASTIAN
800 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M SOLOMON JERIKO
801 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SOMI J MUHOJA
802 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SONDOLWA JILUNGU
803 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M SOSPETER ALFRED
804 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SOSPETER MATAIFA
805 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SOSPETER MOSHA
806 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SOSPETER M PAUL
807 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SOSPETER S MAGANIRA
808 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SOSTHENES N CHARLES
809 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SPIRO G KARRAS
810 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SPRIAN ZILIYO
811 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M STAMBULI MWOMBEKI
812 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M STAMIL TULYANJE
813 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M STANFORD MAKANG''A
814 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STANFORD RICHARD
815 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STANFORD FULGENCE NGOZINGOZI
816 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STANFORD LANGFORD MSHANA
817 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M STANLAUS DIMOSSO LUWANDA
818 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M STANLEY CHARLES
819 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M STANLEY MANGAPI
820 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M STANLEY OBWAGO
821 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STANLEY PHILIP
822 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M STANLEY REUBEN
823 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M STANLEY ABEL JOHN
824 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL M STANLEY ALAM NYIKONDE
825 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M STANLEY ANDREW MAGANGA
826 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M STANLEY J KASSA
827 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M STANLEY L MDOE
828 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M STANLEY LUCAS MATIMBWI
829 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M STANLEY PASCAL UVAMBE
830 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M STANLEY STEPHEN HASHIM
831 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M STANLEY YOHANA MUNISI
832 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS MWANISAWA
833 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS DAUDI NTINONU
834 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS DEOGRATIUS NSEMIWE
835 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS LEONARD DUNDA
836 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS LUHUNGA KAMILI
837 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS PAULO MLONGANILE
838 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M STANSLOUS YOHANA MUNISI
839 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STAPHORD ZEPHANIA MAHENGE
840 DODOMA SALESIAN SEMINARY M STAPINUS MUTASHUBIRWA
841 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M STAPIUS N PASTORY
842 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M STARNFORD B MWITA
843 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M STEPHAN D MNKONDYA
844 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEPHAN S METHODI
845 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHANO CHRISTOPHER
846 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M STEPHANO PATRICK
847 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M STEPHANO REVELIAN
848 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M STEPHANO THOMAS
849 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M TUPONILE A MWEMUTSI
850 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M TUZO KYANDO
851 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M TWAHIBU SELEMANI
852 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M TWAHIR S LAIZER
853 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M VINCENT THADEUS RIZIKI
854 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M VITALIS VICENT
855 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M VITALIS DONATUS KIBEYA
856 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M WILSON JOSHUA
857 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WILSON MARCO
858 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M WILSON MARIKI
859 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M WILSON SHOO
860 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M WILSON J MOFULU
861 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M WILSON J SAGHY
862 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M YUSUPH IDD
863 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YUSUPH JACOB
864 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSUPH LISUBISI
865 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M YUSUPH MHEMA
866 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YUSUPH MUSA
867 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M YUSUPH MUSSA
868 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YUSUPH NASSORO
869 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YUSUPH SAID
870 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YUSUPH SHEIKHE
871 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M YUSUPH WAYA
872 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M YUSUPH A NDILE
873 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSUPH ATHUMANI SAID
874 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSUPH BAHATI SANGA
875 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA BISHE
876 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA ELIAS
877 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA ZACHARIA
878 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA G SIJONGOLO

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi