nyongeza-834

Jamii: Vikosi
S/NMKOA                       JINA LA SHULEJINSIJINA
1 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANJELELA ERNEO KIVANGALA
2 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANJELINA YOHANA
3 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANJELINA ALOYCE MLINGI
4 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ANJELINA G SWAI
5 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA DEEMAY
6 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ANNA KIPAKA
7 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANNA LUNGUYA
8 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MARIO
9 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MVELA
10 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA MWIHAVA
11 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA PETER
12 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANNA SAFARI
13 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ANNA A MKIRAMWENI
14 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F ANNA ALLEN NG''UNDA
15 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ANNA ATUPOKILEKISSA MWANKUSYE
16 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ANNA CHRISTOPHER MMASI
17 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ANNA E MACHUSA
18 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ANNA E MTUI
19 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ANNA EDWARD MPUNGA
20 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA ELIUD OKUMU
21 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F ANNA EVARIST KIPEJA
22 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANNA GASPER KAYOMBO
23 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ANNA GODFREY SCHONE
24 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ANNA GODLOVE HAULE
25 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA H MASSAWE
26 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ANNA J MNYAU
27 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ANNA J MWANGALABA
28 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ANNA J SHIRIMA
29 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JISABA MALUNDE
30 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA JOHN LUGOME
31 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ANNA JOHN MUYA
32 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JOSEPH NGOWA
33 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ANNA MAGESA MWITA
34 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ANNA MATHIAS MEDARD
35 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA RICHARD KAGUO
36 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA S CHINYOYO
37 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ANNA SAMWEL KIHAVA
38 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA TAIRO ADOLFU
39 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ANNA WILLE MALABA
40 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANNA Y NTOBI
41 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ANNA YUSUFU LAWI
42 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANNAH FREDRICK MANUMBU
43 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA MASOTA
44 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA D MASHAURI
45 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA FREDRICK NDERIMO
46 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA SAFARI
47 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA ANDREW URASSA
48 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA E MATANDA
49 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ANNASTAZIA EMILY MROSSO
50 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA PAUL MUSHI
51 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA PESCO KASSA
52 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANNAVIVIAN E MASSAWE
53 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNE MBUBA
54 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ANNE WENCESLAUS RWELAMIRA
55 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ANNET V MUTEMBEI
56 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ANNETH JONATHAN
57 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH MORIA
58 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANNETH FLORENTIN MNUKA
59 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ANNETH J NASSARY
60 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANNETH JOEL KIMARO
61 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH O NNKO
62 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BATOUL O MSANGI
63 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F BATULI YAHAYA GILLA
64 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATHA HONORY NGELESHI
65 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BISHUBO
66 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BUJUKANO
67 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE FRANCIS
68 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE JONES
69 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE KAMUGISHA
70 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MAFUMIKO
71 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MHAGAMA
72 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE NJOBELO
73 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE NYATO
74 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE STEPHEN
75 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE AUGUST PAUL
76 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE B SANGWA
77 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F CINDY MTUNGA
78 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CLAIDA AUDAX KARANI
79 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CLAIRE F MUGORO
80 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F CLAIRECATHERINE KISARIKA
81 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F CLARA FUSSI
82 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F DOREEN KOKUNYEGEZA RWELAMILA
83 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN L ATENAKA
84 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DOREEN PHILLIP KALLANGA
85 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DOREEN RHODES KOKA
86 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DOREEN ROGASIAN EMILY
87 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F DOREEN S MLOTE
88 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DORICE KATTO
89 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORICE KWINGWA
90 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F DORICE DICKSON HYERA
91 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORICE F KIMAMBO
92 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORICE H HENRY
93 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORICE MBONEA MICHAEL
94 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DORICE SANGITO MBISE
95 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORINE DAVIS KISHALULI
96 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DORINE LAURENCE SHIO
97 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORINE W NANYARO
98 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F DORIS ATHANASIO MGUTO
99 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DORIS D SAIBULLU
100 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F DORIS E MUSHI
101 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DORIS EDSON LIHINDA
102 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELYN KASEZA MAFURU
103 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELYN L SHIRIMA
104 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EVELYNE GODFREY
105 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EVELYNE MANYAMA
106 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F EVELYNE COSTAPH NATAI
107 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EVELYNE ERASTO MOSHA
108 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F EVELYNE FLORIAN KABAKA
109 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EVELYNE MUSA KISOBWE
110 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EVELYNE WILLY MCHARO
111 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F EVERLOVENESS KYANDO
112 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EVODIA MSIGALLA
113 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EVODIA YUSTUS
114 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVODIA B CHATILA
115 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVODIA VICTOR NOMBO
116 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EXUDA SHILLA WELUKA
117 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EZRA FETSON NDALLY
118 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FRANSISCA SHIRIMA ROMANI
119 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FRANSISKA LAURENT TEMBA
120 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FRIDA CALIST MREMA
121 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FRIDA EMANUEL MAREALE
122 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F FRIDA EPIMACK GEORGE
123 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FRIDA THEODORY FLORIAN
124 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FURAHA ELIAH
125 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F FURAHA GOLDEN
126 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FURAHA KOWERO
127 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FURAHA SILAYO GAUDENCE
128 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FURAHA STANLEY MLAY
129 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FURAHA VERMUND MLIGO
130 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F GLORY OSWALD KIBONA
131 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F GLORY P MAKUNDI
132 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY P SULUMO
133 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORY PASCAL MINJA
134 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F GLORY REGNALD MREMA
135 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F GLORY SHADRACK MBISE
136 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GLORY VALERIAN KIMAMBO
137 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GOLDA NYALLU ERNEST
138 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GOLDER GODWIN TENGA
139 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GONSALVA ADRIANO LUPAPA
140 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GORETH KIWONE
141 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE BONIFACE
142 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GRACE BUNZIL
143 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F GRACE DONALD
144 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F GRACE GERVAS
145 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAWA MUSSA
146 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAWA RASHID
147 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F HAWA SALUMU
148 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F HAWA BACHOO HASHIM
149 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F HAWA H KATTANGA
150 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HAWA J HASSAN
151 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F HAWA MASUA LAURENCE
152 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HAWA R SIWA
153 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F HAWA S MMWIRY
154 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HEATHER STEPHENSON NGODA
155 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT ISAYA
156 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HEKIMA USAJEGE MWAKITALIMA
157 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F HEKO J NKENZA
158 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HELEN JOSEPH MARONGA
159 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HELENA ISMAIL
160 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HELENA JOSEPH
161 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F HELENA C MATERU
162 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HELENA E WANKURU
163 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HELENA H MWAIPOPO
164 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HELENA HAPPY AMANI CHAMI
165 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL F ISABELA MWANAWIMA
166 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ISDORA NDUNGURU
167 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ISMAUN H ISSAH
168 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ISSABELLA M MAYIGE
169 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ITIKA NELULA
170 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ITIKA DANIEL MWANKENJA
171 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ITIKA S MWAMAKIMBULA
172 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F IVETHA FELICIAN
173 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IVON EDGER
174 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F IVONE F MBILINYI
175 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F JUDITH RUBEN KILEOFASI
176 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JUDITH WILIHELM SWAI
177 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JUDITHNEEMA MBONI KALLABAKA
178 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JULIA PROSPER MUSHUMALI
179 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JULIA SHIMBA MAKULLA
180 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JULIANA CHARLES
181 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JULIANA CHRISTOPHER
182 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JULIANA LUCAS
183 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JULIANA WIYELELA
184 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JULIANA BHUKE KARUSHA
185 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F JULIANA D SANYA
186 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JULIANA DENIS CHIDUO
187 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JULIANA EMMANUEL OMUYANJA
188 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JULIANA EPAPHRAS MWIGAMBA
189 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JULIANA I RUBARATUKA
190 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JULIANA L B PANGA
191 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JULIANA M MISSANGA
192 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JULIANA PAUL SHIRIMA
193 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JULIETH EBERHARD MSIGWA
194 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JULIETH EVARIST MBALAMA
195 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JULIETH GODFRIEND MBISE
196 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JULIETH GORDIAN SICHALE
197 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JULIETH J NYAMWIHURA
198 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F JULIETH M MICHAEL
199 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JULIETH THOMAS GUMBO
200 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F JULITHA A KANYWA
201 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JULITHER RICHARD
202 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F JULLIETHA DAMAS KIBENA
203 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JUSTA C JOSEPH
204 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JUSTER ALPHONCE
205 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JUSTINA E LUPENZA
206 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JUSTINA KIZITO SIMON
207 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F JUSTINA T MULISA
208 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F JUWEARIYA FAROUK
209 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LIZ-MINDY FIMBO
210 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOICE MUSSA MTIMA
211 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LORANSI LEONIDAS
212 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F LORETTA KEVIN PARNIS
213 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LORRAINE P MAREALLE
214 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LORTHA LIBENT
215 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LOUISA LUMUMBA
216 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LOVE E CHOTTA
217 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F LOVENESS ADAM
218 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS LOTH
219 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F LOVENESS GUSTAPH ERNEST
220 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LOVENESS HARRY MAKULE
221 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVENESS JAMES NKYA
222 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVENESS K KALINGA
223 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LOVENESS MAY GERALD
224 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVENESS S MAHENDA
225 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LOVENESS S MREMA
226 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LOVENESS SIRAJI TWAHA
227 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVENESS SYLVERIUS HAULE
228 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LOYCE MASOLWA
229 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MERCY F MGITTA
230 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MERCY LUPAKISYO MWASALANGA
231 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F MERINA MKOMOCHI
232 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F MERINA B KYANDO
233 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MERINA D TUPA
234 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MERINA T STEPHEN
235 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MESE VICTOR KIMARO
236 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MESIA ANAYESU MTESHA
237 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MESIA ESTOMIHI MLAY
238 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F MGANGA ISIHAKA
239 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F MGAYA PAULO
240 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MGENI MHANDO KIJJOR
241 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MGOLE GS MABUSI
242 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MICHELLE L MWANGA
243 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MICHELLINE RUSENENE
244 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F MIDLASTER BONIFACE MOSHA
245 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MILEMBE PETER
246 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MILEMBE GRACE NKANWA
247 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F MILKA AMOS
248 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MILKA JUSTIN MANYANGA
249 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MINAEL GAD MJEMMAS
250 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MINICA ZILIHONA TIBA
251 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MININA KAMTUNDA
252 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MINZA GEORGE SAYI
253 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MIRFAT AHMED SAID
254 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MIRIAM JUMA
255 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MIRIAM MICKSON
256 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MIRIAM EMMANUEL SANGA
257 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MIRIAM ESTOMIHI URIO
258 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MIRIAM JULIUS SALINGWA
259 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NELENG''ON MELIYO NDOOKI
260 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NELLY F HONGO
261 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F NELWIKE A NSIMBI
262 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEMBRICE L KITUMI
263 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F NENGISHON E MELAISHO
264 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F NESHIKA R MLINGA
265 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEVER A MBILINYI
266 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F NEVISTA A LYUVALE
267 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F NEZIA S PAUL
268 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NGALU G DWESE
269 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NGUSE NGULUMBI
270 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F NG''WAMBA S NGISSA
271 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F NGWANGU F MBEYELLA
272 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NG''WASHI JACOB PHARLES
273 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F NICE JULIUS
274 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F NICE MSANGI
275 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NICE J LEMURUA
276 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F NICE JOB ASUNGA
277 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NICE MICHAEL SHAYO
278 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F NICE MILTON SHANGO
279 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F PILI SAIDI SHAKI
280 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F PILI SIZYA MAKALANGA
281 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F PILLI IDDI
282 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F PILLY A NASSORO
283 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F PILLY HAMIS KUPELA
284 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PILLY JUSTINE SIMBANI
285 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F PONGEZI S KAMBENGA
286 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PRACKSEDA R KASONGO
287 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F PRISCA MBENA
288 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PRISCA NDUNGURU
289 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F RITHA R MSUHA
290 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F RITHA STEPHEN SANGU
291 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F RITHANANCY P MASHALLA
292 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RIVIA VERRY
293 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F RIZIKI GODLOVE
294 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RIZIKI HAMSI WILLIAM
295 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F ROBINA KATUSHABE OWIBINGIRE
296 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RODA PETRO SINTOO
297 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F ROMANA SALVIUS HUMBARO
298 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F RONICA MAHANGULA
299 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ROSA ISSA JUMA
300 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ROSE KELLO
301 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ROSE MASALU
302 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSE A KONDELA
303 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ROSE A MINGA
304 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSE A MWOMBEKI
305 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F ROSE A PAUL
306 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSE ALEX KIBIKI
307 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ROSE BENEDICT MBILINYI
308 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSE C KANAKAMFUMU
309 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SHANGWE R MUBA
310 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SIFANEEMA EDSON SEKIETE
311 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SIKUDHANI ABDUL
312 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SIKUDHANI KIHIYO
313 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SILIVIA RICKY WERU
314 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F SILVANA D NAKITUNDU
315 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SILVIA BONIPHACE MWINAMI
316 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SILVIA PATRICK KISSIMA
317 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SINGIRA JUNUS
318 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F SINYATI D NG''IDA
319 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SION J ALEX
320 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SIPORA MHULI
321 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F SIRIEL MHANDO
322 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SITNA IDRIS LUKINDO
323 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SITTY E MWANGUKU
324 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SIYA SALAWA ZIZI
325 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SIYANG''SHA JOHN SHAO
326 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SKOLASTIKA ERNEST
327 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SOJI WILLIAM
328 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F SOMOE ABDALLAH
329 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F SONALI DEEPAK KHETIA
330 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F SONALI RANJIT LODHARI
331 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SONIA KHALIFA
332 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F SONIA SILLAS
333 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SONIA O MWAIPOPO
334 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA ASSAD
335 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F THERESIA T TARIMO
336 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F THERESIA THEODORE AKO
337 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F THERESIA VENANCE MASAWE
338 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F THURAYYA SALUM EL-ABRY
339 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F TIKE MWAKILASA
340 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TIMA DEODAT LUGONGO
341 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TIONILA LUCAS FISSOO
342 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F TOGOSHO NELSON MWITA
343 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F TUFUVILWE BENUARD NKWIRA
344 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F TULATSOVI ABEL NGULWA
345 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F VICTORIA EMMANUEL
346 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F VICTORIA JOSEPH
347 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F VICTORIA RUGARABAMU
348 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F VICTORIA C CHALLE
349 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F VICTORIA CHARLES MNAMBA
350 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F VICTORIA D CHALAMILA
351 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F VICTORIA FELIX MABULA
352 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VICTORIA FRANK MSINA
353 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F WINNIE RICHARD KIWARA
354 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F WINNIE SHUKURU MKALI
355 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F WINNIE STEPHEN MNZAVA
356 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F WINNIFRIDA MOSHA
357 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F WIT EFATA
358 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F WITNESS ULIRCK KIMARIO
359 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F YUSTINA T TANGO
360 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F YVONNE MUNISI
361 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F YVONNE EVODIUS MGULUKA
362 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F YVONNE GODMEL LEMA
363 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F YVONNE SALVAS MAKWELI
364 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ALWI HABIB NURU
365 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMADEUS O MLANDAULWA
366 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M AMADEUS VINTAN MHAGAMA
367 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M AMAN KUSYAMA
368 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M AMAN JAMES SIBALE
369 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AMAN NATHAN SULUMBI
370 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M AMAN SELEMANI BAGUMA
371 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANDUS GERVAS MYOVELA
372 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M AMANDUS P MAYAGILO
373 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMANI ABEL
374 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AMANI ABUBAKARI
375 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M AMANI KAKWEZI
376 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANI KIONDO
377 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANI SIMWINGA
378 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M AMANI A JAMES
379 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMANI A KALENGA
380 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANI A MATERU
381 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M AMANI A MWANJELA
382 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANI A SAGISE
383 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AMANI ANTHONY KIRIA
384 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMANI GASPER KWEKA
385 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M AMANI HENRY KIMOLA
386 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AMANI JOHN LYIMO
387 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMANI KIRUU NTANDU
388 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AMANI LEONARD PHILIPO
389 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMANI MARTINI MAKWETA
390 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AMANI MRISHO AMANI
391 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M AMANI PASCAL UISO
392 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M AMANI PELESI FUNGO
393 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMANI R MOSES
394 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMANI T SANARE
395 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M AMANI WILLIAM MWAKILEMA
396 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AMANI YAHAYA ISSA
397 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMANIEL LWIVA
398 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMANZI HEMED
399 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMASHA MIAS KILAWA
400 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M AMBAKISYE T PONJE
401 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AMBELE MWATETE
402 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M AMBOKILE MWALUBANGE
403 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M AMBOKILE Y MBOGOSO
404 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMBROS D MBUNDA
405 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMBROSE PHESTO MUBILIZI
406 MANYARA SANU SEMINARY M AMBROSI T AWE
407 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M AMDAN AYOUB
408 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS MAKWAYA
409 KILIMANJARO URU SEMINARY M AMEDEUS STEPHEN
410 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS HENDRY TARIMO
411 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M AMEDEUS MATHIAS ZAWADI
412 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS MTUI FAUSTINE
413 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMERIC CHOCHO
414 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AMIDU JAMES CHARLES
415 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMIMU K SALEHE
416 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M AMIR ABDUNURU RWEGARULIRA
417 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AMIRI MOHAMED
418 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M AMIRI MUSTAPHA
419 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMIRI SINGANO
420 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMIRI B SALIMU
421 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMIRI H ABDALLAH
422 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMIRI KARIM NYONI
423 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMIRI MUSTAPHA YANGE
424 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AMIRI O SINGANO
425 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AMIRI ZAHORO MNG''ONGE
426 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M AMIRY SAID AMIRY
427 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMMANUEL CONSTANTINE
428 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AMON ABRAHAM
429 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M AMON EMMANUEL
430 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AMON GRACEPHORD
431 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AMON MASAI
432 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMON I SIMFUKWE
433 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMON J GAMBI
434 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMON JASSIN KITTA
435 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AMONI CHARLES
436 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M AMONI MTEGWA
437 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMONI JACOB ULIME
438 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AMOS CHARLES
439 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M AMOS CLEMENT
440 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMOS DANIEL
441 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M AMOS KAPELA
442 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AMOS LUCHENJA
443 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMOS MAJALIWA
444 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M AUGUSTINO S KAHERE
445 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO S LEGERA
446 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO STANLEY FIFI
447 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M AUGUSTINO TEGEMEA JACOB
448 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO VINCENT LUGO
449 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AURLUS F NDUNGURU
450 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M AUSTIN R BENOBILE
451 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AVELINE DIDAS MBOYA
452 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AVIDACE THEOPHIL
453 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M AVIN VIVIANO NGOO
454 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AZIZI A RAJABU
455 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AZIZI ABDI SAID
456 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AZIZI F NKWERA
457 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AZIZI HUSSEIN ITUKA
458 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AZIZI ISSA MOHAMED
459 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M AZIZI O MHUNZI
460 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AZIZI S JUMA
461 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AZIZI SHABANI MLOWE
462 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AZIZI Y MBEO
463 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M AZZIM RAFFY JAGGAR
464 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BUNDALA JONAS
465 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BUNGA KWILASA
466 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BUNGIRE HUSSEIN JUMANNE
467 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BUNHYA KAYILA
468 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M COSMAS BUPINA
469 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M COSMAS DAUD
470 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M COSMAS GERVASE
471 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M COSMAS KABIPE
472 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M COSMAS LUGABA
473 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M COSMAS MAYEJI
474 DODOMA SALESIAN SEMINARY M COSMAS MINJA
475 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M COSMAS SUNZU
476 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M COSMAS G ITALA
477 KILIMANJARO SAME SEMINARY M COSMAS K WILLIAM
478 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M COSMAS N MBELENGE
479 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M COSMAS PASTORY MICHAEL
480 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE ALOYS
481 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE DEOGRATIAS
482 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE JOHN
483 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M COSTANTINE ELIAS KAGUDI
484 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE ELIAS SONGOYI
485 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE FRANCIS KIMARIO
486 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE MALANDO MADALE
487 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M COSTANTINO KISIMBA
488 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M COSTANTINO G NDENDELE
489 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M CRAY BARNABAS
490 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DIONICE KAHONJA
491 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M DIONIS R MBEZI
492 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DIONISE MOSHA KULWA
493 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DIONIZ ALBOGAST
494 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DIONIZ RICHARD MGOLOZI
495 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL M DIONIZI LAZARO
496 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DIONIZI MAGAYANE
497 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DISBETHO DISMAS MAKOLELA
498 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DISMARK NISALILE
499 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DISMAS BAJUMZI
500 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DISMAS KELVIN
501 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DISMAS SAMWEL
502 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DISMAS ANTHONY MAKEBU
503 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DISMAS DAMIAN MAWALA
504 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DISMAS E MASSAWE
505 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL TUMAINI SIMONI
506 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL V NJAU
507 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL W MANONGA
508 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL W SHEKIDELE
509 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL WENSESLAUS THEMU
510 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL WILFRED KIPONDYA
511 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL WJ MISSANGA
512 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL Y SAMWEL
513 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUELI J SIMONI
514 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUELY S BURTON
515 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMROD AZIZI MOSHI
516 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ENES ZACHARIA
517 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ENEZA MJEMA
518 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ENEZA PAUL
519 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ENEZA Z MBWAMBO
520 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ENOCK BWIMBO
521 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ENOCK GODFREY
522 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ENOCK JOHN
523 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ENOCK JOSEPH
524 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ENOCK KUBEZYA
525 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ENOCK RICHARD
526 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ENOCK YOHANA
527 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ENOCK ZABRON
528 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ENOCK A SINKONDE
529 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ENOCK ABEL MAJIGE
530 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ENOCK BASIL MFIKWA
531 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ENOCK CHARLES PETER
532 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ENOCK CLAUD MWANANENGULE
533 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ENOCK FREDRICK BISHUMKUMBI
534 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ENOCK GILBERT MJEMA
535 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ENOCK K ABEL
536 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ENOCK M LUGAILA
537 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ENOCK N MWAKISAJE
538 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ENOCK P BUKUKU
539 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ENOCK S MCHABA
540 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ENOLD ELISHA KASSEDY
541 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ENOS FESTO
542 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ENOS PIUS
543 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EPHATA LEMBRIS
544 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM BALTAZARI
545 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM ELIAWINGA ZACHARIA
546 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM NAFTAL MUNISI
547 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EPHREM JOSEPH MASSAWE
548 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EPIFANI FABIANO JACOB
549 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ERAM RAPHAEL MGATA
550 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ERASMI SILAYO MOHAMED
551 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M ERASMI TARIMO BENEDICTI
552 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ERASMO R MOSES
553 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERASMOS S MSASA
554 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERASTO ASON
555 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ERASTO ISACK
556 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERASTO JOSEPHAT
557 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ERASTO ALEX NJILE
558 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ERASTO ASHERY NGAILO
559 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ERASTO BERNARD SAMIZI
560 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FROLENCE DONATUS
561 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FROLIAN DESDERY
562 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FROLIAN EVERIGISTO
563 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FROWIN PETER CHIRWA
564 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GREGORY BENADICT LUVANDA
565 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GREGORY C JIYENZE
566 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GREGORY LUKAS HAULE
567 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GREGORY MICHAEL MLINGI
568 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M GREGORY P MLASU
569 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GREGORY SIMON MTAFYA
570 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HERMAN LEONARD KISAVA
571 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HERMAN R NGOWI
572 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HERMANUS ANTON MAKUMBA
573 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M HERMENT T NGOWI
574 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HERON ZEBEDAYO
575 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HERRY PETER SENZOTA
576 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HERRY R RAMADHANI
577 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M HERY D BABERE
578 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HERY O MILALI
579 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M HERY S SIKAWA
580 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HEZRON KAMWELA
581 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HEZRON ZAWADI
582 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HEZRON A SWILA
583 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HEZRON N CHARLES
584 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HIJA O SAIDI
585 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M HILALY MALASSA KUZENZA
586 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HILARI MATHIAS
587 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HILARY ALPHAN
588 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HILARY DUGANGE
589 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HILARY JOHN
590 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HILARY BRYCESON MSHANI
591 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M HILARY JOSEPH STANFORD
592 IRINGA MAFINGA SEMINARY M HILARY L NTASIMA
593 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M HILARY MARTIN KAHEMELA
594 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M HILARY R LEMA
595 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL HAMIS SEIF
596 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ISMAIL JABU MWASHA
597 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL M MHINA
598 MOROGORO FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M ISMAIL M MWANDIKE
599 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ISMAIL RAMADHANI GILAGIZA
600 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ISONGA BURTON MWASHUBILA
601 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISRAEL KAPOLESYA
602 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ISRAEL MACHERA
603 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISRAEL MALLE
604 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ISRAEL R ISAKA
605 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISRAEL ZEBEDAYO NYALUKE
606 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ISSA JUMA
607 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M IVO MELITUS
608 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SUDA
609 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SULEIMAN
610 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH THOMAS
611 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH WAMBA
612 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ZACHARIA
613 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH A LALI
614 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ABEL NDAHANI
615 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M JOSEPH ADAM ASANTEMUNGU
616 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ANDREW ALFRED
617 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOSEPH ANDREW MOKIWA
618 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ANTHONY KASIGA
619 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH B LYAMUYA
620 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH B THADEO
621 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BAKARI WAMPUTI
622 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M JOSEPH C MEKI
623 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOSEPH C MWITA
624 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JOSEPH CHARLES MASANJA
625 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH CLEVER HAULE
626 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M JOSEPH CORNELIUS ZAWADI
627 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH D MADUHU
628 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH D PIMA
629 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOSEPH DAVID LUGOME
630 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DICKSON MAJIGE
631 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH E MSHANA
632 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH EDIMUND MSIGWA
633 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH EDWARD JOSEPH
634 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ELIUTER CHAVALA
635 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH FRANCIS KIZUMBE
636 MOROGORO KASITA SEMINARY M JOSEPH FREDERICK CHATANDA
637 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPH FREDY SHOLA
638 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH G NGALULA
639 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH GABRIEL MREMA
640 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPH GEORGE KIHIMBI
641 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH GODWIN KINGU
642 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH HERMAN BAYO
643 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH I LUDAHINDWA
644 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH J CHAMI
645 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPH J KOMBA
646 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOHN MBILINYI
647 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH KIDUNE MASONDA
648 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH L MAHOO
649 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH L MSUYA
650 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LUBANGO COSMAS
651 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LUDOVICK MWAGALAZI
652 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M JOSEPH LUMANGA JOHN
653 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M CHAYEKA
654 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M HANGALI
655 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M JUMA
656 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M KANDONGA
657 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M MALIMA
658 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M RYOBA
659 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JOSEPH M SWAI
660 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MAGIGE MISANGA
661 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MHINDA MANZI
662 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M JOSEPH MICHAEL CHALE
663 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MWAKAROBO JAMES
664 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH P MHANA
665 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH P MWACHA
666 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PAULO MDAKI
667 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PETER CHUNGU
668 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PETRO KWAANG''W
669 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PIUS TESHA
670 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PONSIAN MHANGA
671 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PONSIAN MSEYA
672 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PROTAS MUNIS
673 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M JOSEPH R INNOCENT
674 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M KHAMIS ABDUL KHAMIS
675 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KHAMIS JUMA KHAMIS
676 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KHAMIS RASHID HAMAD
677 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KHAMISI S WAJIDE
678 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M KHARIM SELESIUS MAJALIWA
679 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KHATIBU ALLY LUSINGO
680 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M KIBAKAYA MSUYA
681 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KIBOKO MANYERERE NYERERE
682 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M KICHUNGA PETER
683 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KIHANDA D CHALLO
684 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M KIHUMIRA SIAGI
685 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KIJA ILANGA MNADA
686 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KILASA K EMMANUEL
687 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M KILFRED C MGENI
688 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M KILIAN K SWAI
689 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KILILI MUSA
690 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KILIMA ATHUMANI
691 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KILIMA ISSA
692 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M LUGANO OBINHO
693 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUGANO C MWAKIBWAGA
694 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M LUGANO KARLO KALINGA
695 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M LUGANO M MWANKYOKO
696 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUGIKO MABUGA
697 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUHE NG''WENHWANDEGE
698 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUIS NTALYOKA
699 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M LUIS M MODAHA
700 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUKA COSTANTINO MHANGA
701 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M LUKA RAPHAEL MWANGOLE
702 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAURICE BENARD KAMBANGA
703 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MAURUS MARCO
704 ARUSHA USA SEMINARY M MAURUS MOCHA
705 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAWAZO KANGALA
706 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAWAZO MAKOYE
707 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MAXIMILIAN MANG''ITA
708 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M MAXIMILIAN MFAUME
709 MANYARA SANU SEMINARY M MAXIMILIAN MPYA
710 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MAXIMILIAN F SHIRIMA
711 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAXIMILIAN MASHIMBA CHARLES
712 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MAXMILLIAN DOMINIC
713 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M MAXMILLIAN MADARAKA
714 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MAXMILLIAN M CHILONGOZI
715 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MAXMILLIAN S MTURI
716 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MAXON A CHALE
717 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MAXWELL ARISTOS
718 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MAYAMIKO G LIWENGA
719 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAYENGA JUMA
720 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MAYENGA MASUNGA
721 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M MAYSAM HUSSEIN MANJI
722 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAYUNGA KASIGA
723 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M MAYUNGA M MASUNGA
724 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAZENGO KAHESI
725 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M MAZERA H JUSTINE
726 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAZIKU LULANGALILA
727 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAZOEZI S MOHAMMED
728 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MBARAKA BAKARI
729 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MBARAKA HARUNA
730 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MBARAKA M KIGAZA
731 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M MOSES CHACHA
732 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M MOSES JOSEPH
733 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M MOSES KULOLA
734 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MOSES MAEMBE
735 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOSES MGODE
736 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MOSES PIUS
737 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MOSES A MAPUNDA
738 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MOSES A SANGA
739 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MOSES A WILLILO
740 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M MOSES D MSHANA
741 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M MOSES D MWAIPOPO
742 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MOSES E KAGORO
743 IRINGA MAFINGA SEMINARY M MOSES ELIGIUS MBWAMBO
744 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MOSES G RUGERA
745 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MOSES J SENGA
746 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MOSES MOSES MASALANGA
747 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOSES MOSES MUNUO
748 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MOSES N MWASOMOLA
749 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MOSES NARCIS LYANGOO
750 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MOSES NKANGAA BONFASI
751 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MOSES TITUS MPOGOLE
752 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NOEL A MBUNGA
753 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NOEL C MCHOME
754 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NOEL ENDREW SIZOBAKWIRA
755 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M NOEL FLOWIN KAGEUKA
756 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M NOEL J MIGIRO
757 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NOEL JOHN KANIKI
758 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NOEL K ADRIANO
759 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NOEL L BUSUMANO
760 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M NOEL M LAIZER
761 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M NOEL N KESSY
762 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M NOEL N MPUNGA
763 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NOEL NASHON KABABAYE
764 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M NOEL SIFUEL NYANGE
765 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M NORBERT KAYOMBO
766 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NORBERT MYAMBA
767 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M NORBERT CONSTANTINE SWAI
768 IRINGA MAFINGA SEMINARY M NORBERT GAUDENCE MUSHI
769 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NORBERT K MKANGUMBE
770 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NORBERT LAURENT MULENGA
771 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M NORBERT LENALTUS MPONZI
772 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M OTHMAN OMARY KALUONA
773 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M OTHMAN RASHIDI ABEID
774 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M OTHMANI PEMBE SULEIMANI
775 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M OTHMANI S OTHMANI
776 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M OTHNIEL PRAYGOD KIHAKO
777 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M OTIENO NICHOLAS OBONYO
778 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M OTTO BIKALI METHOD
779 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M PETER PASCAL MGAWE
780 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETER R SHAYO
781 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M PETER S GABRIEL
782 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER S LAIZER
783 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER SEREKA KICHOGO
784 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M PETER SYLVESTER NOLLO
785 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PETER THADEI SHAYO
786 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PETER TUNZO FRANCIS
787 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M PETER W KABUNDA
788 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M PETER W LEMA
789 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M PETER WILLIAM MULOKOZI
790 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER Y MKINGA
791 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PETRO AUGUSTINO
792 IRINGA MAFINGA SEMINARY M PETRO FUNGO
793 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETRO MADEBELE
794 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETRO SILWIMBA
795 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PETRO STEPHANO
796 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M PETRO ANGELO MTELEKE
797 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M PETRO DANIEL KANGALAWE
798 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PETRO E MAITARE
799 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PETRO F DAMIAN
800 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETRO GIDEON MWAKAMELE
801 IRINGA MAFINGA SEMINARY M PETRO GWIDO NGELIME
802 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PETRO L QAMARA
803 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PETRO LUYA KAHEMELA
804 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PETRO M MCHUNI
805 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PETRO M MWACHA
806 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PETRO M STEPHANO
807 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PETRO O MWANANDENJE
808 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M PETRO P MMAMBALE
809 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD AMOS BONIFACE
810 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RICHARD ANANIA MDALAHELA
811 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M RICHARD BROWN KALIKAWE
812 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M RICHARD D ROBERT
813 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M RICHARD DONASIAN BARNOS
814 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RICHARD E KOBERO
815 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RICHARD ERASTO GOLDEN
816 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RICHARD F TARIMO
817 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD G COSTA
818 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M RICHARD GASPER KATEMA
819 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M RICHARD GERALD LIMIHAGATI
820 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RICHARD J CHOMOLA
821 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M RICHARD J MWASAJONE
822 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M RICHARD JACKSON SAM
823 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD JONATHAN ELIAS
824 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M RICHARD K OCTAVIAN
825 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M RICHARD LUI SHIO
826 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M RICHARD M KONGOLA
827 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M RICHARD M LENGA
828 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M RICHARD ONESPHORO MUNISI
829 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M RICHARD P MINJA
830 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M RICHARD R MMARI
831 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD S DANGA
832 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M RICHARD S JOACHIM
833 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD S MKAMI
834 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD TWEVE NGAJIRO
835 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M RICHARD W MWEGOHA
836 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD WILLY NGAILO
837 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M RICKNELSON KIGODI
838 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RIDHAA YAHAYA
839 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M SILAS PETER
840 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SILAS ROBERT
841 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SILAS SOLO
842 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SILASI NGINDU
843 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SILASI S SARAKIKYA
844 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SILAUS LEONARD CHAULA
845 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SILLAH GRANT MASANGULA
846 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SILONOV MKUSA
847 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SILVANUS ADOLPH TARIMO
848 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M SILVANUS C MAPUNDA
849 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SILVANUS LUCAS BALU
850 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M SILVANUS ROGATH NKYA
851 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SILVESTA MIHAMBO
852 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SILVESTER GURENI
853 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M SILVESTER PATRICK
854 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M SILVESTER CHARLES ISASI
855 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M SILVESTER NICHOLAUS ASIFIWE
856 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SIMION GANYAKA
857 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SIMION MOSSENYA
858 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M SIMON AWASI
859 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M SIMON EMMANUEL
860 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SIMON IGELELE
861 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SIMON JOHN
862 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SIMON KATANI
863 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SIMON LAMECK
864 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SIMON MASHA
865 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SIMON MATHIAS
866 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SIMON MATO
867 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SIMON MUKAMA
868 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M SIMON PASCHAL
869 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SIMON PASTORY
870 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIMON PAULO
871 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M SIMON PETER
872 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SIMON SANANE
873 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M SIMON ADELHARDUS MUKAJANGA
874 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIMON AUGUSTINO SAMBAGI
875 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M SIMON CHRISTOPHER SAWE
876 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SIMON DENIS MOYO
877 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M SIMON FESTO MASAWA
878 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M SIMON G SWAI
879 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SIMON GIDO SIMON
880 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SIMON H KINYUNYU
881 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SIMON ISAYA LYAPEMBILE
882 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SIMON J DOTTO
883 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SIMON LADISLAUS MWANANSAO
884 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIMON LAURENT KHOMBE
885 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SIMON MARTIN CHOGO
886 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SIMON NCHIMAN MAKINDIKA
887 DAR ES SALAAM BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M SIMON P KONGA
888 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M SIMON PAUL MASANJA
889 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SIMON R MATHIAS
890 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M SIMON ROBERT STAKI
891 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M SIMON ROCHUS ASSENGA
892 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SIMON VENANCE KADEGE
893 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M SIMON W SIMON
894 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SIMTU BONDWA ABDALLAH
895 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SINDATO LEKSHON
896 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SINGIRA ERASTO
897 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SINODI DANIEL MAKAMANG''OKO
898 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SIPHAEL JOSEPH
899 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI S QADAY
900 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M TUMAINI WILLIUM MINJA
901 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M TUMWESIGE M KAMALA
902 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M TUNGU MHANGO
903 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M TUNTUFYE FRANK KIBONDE
904 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M TUNU NGAJIRO
905 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M VINCENT H SANGA
906 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VINCENT JS MSWETI
907 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M VINCENT PETER TIBISHUBWAMU
908 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M VINCENT THADEUS RIZIKI
909 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M VLADIMIR L KIOBYA
910 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WILLIBROD EUGEN BANZI
911 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M WILLISON GAMA
912 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M WILLSON ILANGA
913 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WILLSON C DOSSA
914 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M WILLY STEPHEN
915 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WILLYBET P MBINDI
916 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M WILRICK N SHAYO
917 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUNUS M YUNUS
918 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YUNUSU SHUKURU
919 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YUNUSU ABDALAH ALLY
920 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M YUSSUF B ISSA
921 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSTIN SAMSON
922 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M YUSTO MLUMBO CHENGULA
923 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M YUSUF ABDULHAMID
924 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M YUSUF M RAMADHAN
925 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU BLASS KIRIA
926 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YUSUFU E MWAKYEMBE
927 MOROGORO MALECELA SECONDARY SCHOOL M YUSUPH EMMANUEL
928 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSUPH GIRYARD
929 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YUSUPH HAULE
930 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ZEFANIA MASATU NGOFIRA
931 KILIMANJARO URU SEMINARY M ZENO PETER NKWABI
932 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ZENZE CHRISTOPHER
933 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA BISHE