nyongeza-832

Jamii: Vikosi
S/N        MKOA                        JINA LA SHULEJINSIJINA
1 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ALUMBWAGE AGGREY NZALI
2 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANGEL CHARLES OGARE
3 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGEL F MUSHI
4 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F ANGEL M MTANGI
5 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANGEL N ROGASIAN
6 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANGEL S SALDADAA
7 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ANGELA ADAM
8 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ANGELA SAFARI
9 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANGELA WILBARD
10 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANGELA CLIFF NKYA
11 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANGELA E KISAKA
12 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGELA E MIKUZA
13 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANGELA EVARIST MMASI
14 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANGELA F MLINGI
15 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ANGELA P GWAKISA
16 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANITA EDWARD IHONDE
17 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BAHATI HAMISI
18 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI MHAGAMA
19 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BAHATI J MAPASA
20 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F BAHATI MGANGA MAKUNJA
21 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI NASSON MKAHALA
22 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BAHATI O LUCUMAY
23 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F BAHATI RAMADHAN CHAMSHAMA
24 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F BAINESY GERVAS KAYOMBO
25 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BAKONE HASSAN SUMBA
26 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BALBINA CHRISTOPHER
27 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BALBINA IGUMI
28 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F BARBRA L OBUNDE
29 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BATOUL M CAPTAIN
30 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA BONIPHACE NZINGO
31 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CORNEL JAHARI
32 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DEUS MALIMI
33 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA E MOSI
34 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA G MWAMBENE
35 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE JOHN MATHEM
36 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F DIGNA ADREHEM KAYOMBO
37 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F DIGNA D LYIMO
38 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F DIGNA F MASSAWE
39 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DIGNA NGALEYA ALFRED
40 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F DINA R MKUMBO
41 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DINAH SABATO
42 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F DIONISIA BERNARD SINGANO
43 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F DOGO FERUZI
44 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DOMINA BASIL MRAMBA
45 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F DOMINICA MBAWA
46 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DOMITILA KIMARYO COSTANTINE
47 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DONATHA B KIMARO
48 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DORAH CHARLES
49 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORCAS CHABOMA
50 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F DORCAS DANNY
51 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ESTER CHRISTOPHER MSANDI
52 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA EVARISTI MALIMA
53 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA JOHN MBELE
54 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA LUKENGELO MKUYE
55 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EVA MICHAEL KONI
56 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EVA NAIMAN MPOGOLO
57 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F EVA S NZUNDA
58 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F EVALINE THOMAS
59 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVALINE ERASTO MOLLEL
60 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EVALINE J MNDEME
61 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F EVALYINE ALEXANDER MMBAGA
62 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F EVALYNE J KAMI
63 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F EVAMARIA MATHEW MWANUO
64 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EVANESS PELEUS MUHESI
65 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F EVANGLISTA CLEMENCE HAULE
66 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EVARISTA CALIST AKARO
67 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F EVELYN DANIEL MADUHU
68 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTER MASHAURI
69 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F FELISTER EZEKIEL MORICE
70 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTER FILIGONA MURYA
71 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FELISTER MARCO SALVII
72 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F FELLYSTA MAJESTIC SHIMBE
73 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F FIBINOREEN G SIWALE
74 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FIDEA O HEMA
75 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F FIDES ASSENGA BILASI
76 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F FILBERTHA A WALWA
77 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F FILOMENA F RUTA
78 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F FINAH E NYENZA
79 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FLAVIA BAGANDOZA FRANCIS
80 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F GLORY COSTER MNYIPEMBULO
81 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY E MWAKIPONGO
82 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F GLORY ELIAMANI MURO
83 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORY ELINIOKOA MASAM
84 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY EXAUD SIKOYO
85 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GLORY F MACHA
86 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORY F MAYENGO
87 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GLORY HEAVENLIGHT MALLYA
88 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORY HENRY MASSAWE
89 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY HUDSON KAZOSI
90 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY I FOYA
91 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GLORY J MWINUKA
92 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORY JAMES KIOLOGWE
93 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORY LIBERATE MUSHI
94 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORY MACKFASON TEMU
95 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F GRACE METSON MAKALA
96 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GRACIOUS HURUMA LUGALLA
97 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRATITUDE MSAFARI
98 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GROLIA A FESTO
99 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GROLIA FESTO MANGULA
100 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GROLIA PETER KISIMBA
101 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F GWANTWA A SHIBANDA
102 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GWANTWA W MSONGOLE
103 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F HADIJA NYOKA
104 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F HAPPY S KYOMO
105 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F HAPPY T MTAITINA
106 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F HAPPY Y MWAISENGELA
107 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F HAPPY Y SING''AMBI
108 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS MUSA
109 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS NCHIMBI
110 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS TOSHA
111 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS ELIBARIKI AXWESSO
112 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS ELPEDON MOSHI
113 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS N KILEO
114 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS NICHOROUS MAPUNDA
115 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS SALUTARY SHIRIMA
116 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HARIRI THOMAS MAHENA
117 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F HARRIETH G MHUNGA
118 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HARRIETH GODBLESS MNENEY
119 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HARRIETH P NDUMWA
120 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HASMA HAMIS MUSTAPHA
121 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HATMAT AHMED KAHAMBA
122 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HAULAT HARUNA KAKIVA
123 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAWA AMOS
124 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IDAH DIANA MWAGENI
125 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JEMIMA JOHN MASANJA
126 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JEMIMAH EVAREST
127 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JENIFA JAMES KASHAGA
128 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JENIFA THOBIAS CHUWA
129 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JENIFER ALBERT MUNUO
130 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JENIFRIDA NANDI
131 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JENIIFER GODSON MWENGWA
132 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JENIPHA ELEOPHORD MADEGHA
133 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F JENIPHER JOHN
134 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENIPHER KIFYAS
135 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JENIPHER J MPONDELA
136 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JENIPHER J RWEYENDERA
137 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JENIPHER PHILIP TWEVE
138 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JENIPHER TITUS KIBIKI
139 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JENNIFER B KUSEKWA
140 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JENNIFER H SHAMUMOYO
141 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F JENNIFER JOHN MEENA
142 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JENNIFER SAMUEL MGEMA
143 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENTI HUSSEIN
144 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F JERINA A MWASANDUBE
145 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JESCA JERRY
146 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA LEOPOLD
147 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JESCA MIKINA
148 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JESCA A MWIGUNE
149 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JESCA CARLOSY NGUGE
150 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F JESCA EVOD LYAMUYA
151 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JESCA G ORIO
152 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JESCA ISACK MANENE
153 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F JESCA JACKSON NYANGE
154 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JESCA JANUARY MUNISHI
155 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JESCA JOHNSON NIKUNDIWE
156 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JESCA JONATHAN ELIAHU
157 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F JESCA JONES LISSO
158 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JESCA JOSEPH ANTONY
159 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA JOSEPH KIMARO
160 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F JESCA LAWRENCE RWEYEMAMU
161 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JESCA M PALLANGYO
162 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F JESCA MERALY OSCAR
163 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JESCA N KELYA
164 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F JESCA P KIHANGA
165 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LISA MAGETA
166 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F LISA NGWESHEMI
167 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISA RUSIBAMAYILA
168 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F LISA SENG''ENGE
169 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISA D STEPHEN
170 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F LISA E ZAMBI
171 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISA JOHN BALTAZAR
172 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LISA JOSEPH KESSY
173 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LISA JULIUS BWIRE
174 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LISA N MAHOZI
175 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LISA P NONGELE
176 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISA PAUL WANDA
177 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LISA PIUS MBARUKU
178 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISA R MASATU
179 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LISA SULEIMAN MADAMBA
180 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISSA DANIEL KALOKOLA
181 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISSA E MSHANA
182 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F LISSA S HAMIS
183 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F LISSA STANLEY KANGERO
184 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LIZ ERASMO MILLINGA
185 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LUMBI ELIAS SABINI
186 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MWAKYOMA
187 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA P SHAPA
188 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAURA EPHREM MCHANA
189 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MAURA GERWIN NAUBERNA
190 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MAUREEN E KILAHAMA
191 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MAUREEN FRATERN MWORIA
192 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MAUREEN JAMES BANGU
193 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAUREEN MATHUS KABOKO
194 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAUREEN ZEPHANIA LUVANDA
195 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MBONI H MADUSI
196 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MBOZA HAMISI DAFFA
197 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBUCHU L MWASEGE
198 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MECTILDA EMMANUEL BATAMUZI
199 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MEDIANA M MSWIMA
200 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F MEGHNA VIPUL SOLANKI
201 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MEHAK FAROUK PANCHGHOLLE
202 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MELISA A MAKOTA
203 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MELISA SILAS LAIZER
204 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F MELISSA MARIA COELHO
205 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MELVIN JASPER KISIRAGA
206 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MERABU JAMES DAUD
207 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MERCEDS T PHIRI
208 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MERCIANA C MNYANYI
209 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MERCY ASSEY
210 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MERCY INNOCENT
211 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MERCY KADULA
212 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F MERCY MAREALLE
213 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MERCY SAMUEL
214 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MERCY BARTHOLOMEW TARIMO
215 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MERCY DAVID MNGURUMI
216 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MERCY E DUMA
217 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MERCY EPHRAIM KAMENDU
218 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F NEEMA KAMALAMO
219 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NEEMA JOSEPH SIMBA
220 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F NEEMA RODRIC MLAY
221 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NEEMA RODRICK MALIMA
222 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA S BANDULA
223 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NEEMA S HEMED
224 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NEEMA S MWITA
225 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F NEEMA SABATO WASHIMA
226 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F NEEMA SAMWEL SARIANGA
227 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA SANKEY MWAKITEGA
228 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NEEMA SANYA MAGESSA
229 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NEEMA STRATON MKOPE
230 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NEEMA T DAUDI
231 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NEEMA U MUSSA
232 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NEEMA V LAURENT
233 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NEEMA VEDASTO MSUNGU
234 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NEEMA W MPEMBA
235 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA WILLGOD TARIMO
236 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NEEMA YUDAN LUVANDA
237 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NEEMACHRISTINE E URONU
238 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NEEMAYAN RAPHAEL
239 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NEISHA Y SERERI
240 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F PETRONIDA E MAKANZO
241 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PETRONILA IZAACK CHUWA
242 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F PETTY R SELESTINE
243 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F PEUNSIANA BRUNO
244 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F PHILIPINA COSTACK MUSHI
245 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F PHILOMENA FERDINAND KASENGE
246 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PHINA B ISAACK
247 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F PHOIBE SHANGO ERNEST
248 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F PIA DONALD KISONGO
249 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PILI JUMA MINGE
250 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F PRISCA PROJESTUS
251 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F REHEMA SALEHE PAMBA
252 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F RENISTA B MBANO
253 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RESTITUTA L MACHUMI
254 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F REVINA KULWA SIMON
255 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F RHOBI SISA
256 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RHOBINA KEBACHO
257 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RHODA CHARLES
258 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F RHODA ISACK
259 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RHODA MPALAZA
260 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F RHODA WILLIAM
261 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RHODA ABEL KAPILAH
262 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F RHODA K ERNEST
263 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F RHOIDA D SAWALA
264 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RIAMA ERASTUS KAJUNA
265 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F RILLER SAASHISHA SWAI
266 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F RINA RICHARD SENI
267 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RITA JEREMIAH MOLLEL
268 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F RITA RAPHAEL CHONYA
269 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RITHA PATRICK
270 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F RITHA C AKO
271 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F RITHA D MWAITUKA
272 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F RUKIA JACKSON
273 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHEBA KAMENGELE LASTON
274 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F SHEILA KISHIMBA
275 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHEILA TWAHIR MUNISI
276 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SHEKHA YUSUPH ALLY
277 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F SHEMSA ABDALLAH
278 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SHEMSA KHAMIS MOHAMED
279 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SHEYLA SHAABAN SEIF
280 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SHILLA M MRINGO
281 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F SHILWA J SHULLA
282 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SHINUNA NYAMKOKWA
283 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHINUNI MASOUD
284 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHOLASTIKA COSMAS NSEMBELE
285 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SHUKRAN JACOB
286 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SHUKURANI P NYOKA
287 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHUKURUNI PANGA
288 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHUWEA KIKUWI
289 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SIA ADILI BLESS
290 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F SIA F LYIMO
291 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SIA G KESSY
292 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F SIA H MLEKIO
293 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SIA ISARIA MWENDE
294 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F SIA JORAM MTUI
295 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SIAGLORIA JUDHA KESSY
296 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SIFA J TWINZI
297 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F SIFAELA Y TLIGAY
298 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F SPECIOZA KAYITESI KABUKIRE
299 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F THERESIA J KIRONDE
300 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F THERESIA J MARTIN
301 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F THERESIA J NANGAY
302 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F THERESIA JOSHUA MUNISI
303 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F THERESIA L KALOMBOLA
304 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F THERESIA N KAMUGISHA
305 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F THERESIA RANGE IBRAHIM
306 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F THERESIA ROBERT NUMVIRE
307 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F THERESIA ROMAN SWAI
308 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F THERESIA SERVI LYIMO
309 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F THERESIA T LYAKURWA
310 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F VERONICA SYLVESTER CHONYA
311 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F VERONICA V KITOLA
312 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VESTA NJUSI
313 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F VESTA ADOLF MAPUNDA
314 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F VESTINA FILIMON MWOLOHA
315 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VESTINA J MDAO
316 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F VICKY P MNZAVA
317 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F VICKY R SHOO
318 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F WINNIE A MWAKYUSA
319 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F WINNIE C MUNISHI
320 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F WINNIE FRANK MALLE
321 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F WINNIE H MBOWE
322 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINNIE JAMES ANICETUS
323 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F YUSTA J MULOKOZI
324 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YUSTER OWDEN
325 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F YUSTINA CALISTUS MGINA
326 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F YUSTINA JUSTUS MULOKOZI
327 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F YUSTINA SEBASTIAN MLAWA
328 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ZUHURA D KAOMBWE
329 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALLY HAMISI MKALAWA
330 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ALLY HARUN MAHMOUD
331 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALLY HARUNA WARYOBA
332 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ALLY I SAID
333 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ALLY ISSA NAMPALA
334 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY KHAMISI MPINA
335 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY M ALLY
336 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ALLY M KABAYA
337 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY MUSTAPHA SWALEHE
338 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY MZEE ABDULRAHMAN
339 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M ALLY NASSOR IDRISA
340 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALLY NASSORO HUSSEIN
341 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALLY O FARAYO
342 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ALLY O MWINJA
343 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M ALLY OMARY BUNGILE
344 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLY P MWINYI
345 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ALLY R ALLY
346 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALLY R JARIBU
347 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY RAJABU MWALUGA
348 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALLY RASHIDI SAIDI
349 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ALLY RASHIDI STAMBULI
350 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ALLY S ALLY
351 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY S HAMISI
352 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLY S TUWA
353 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY SAID MBARUKU
354 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ALLY SAIDI WAZIRI
355 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALLY SALUM YANGA
356 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY YASSIN KOMU
357 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ALLY ZAHORO MTATI
358 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALLYJANATU MOHAMED KANEFUKA
359 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLYTARIQ A ALLY
360 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALMACHIUS CYPRIAN
361 KAGERA KATOKE SEMINARY M ALMACHIUS MWEMEZI
362 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALMACHIUS FIDELIS KABAKAMA
363 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALMANDO TADEI TOVAGONZE
364 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ALMAS T MAKUTA
365 ARUSHA ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M AL-MUNDHIR S KHAMIS
366 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALONE BALYEHELE
367 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ALONGA ADOLF GEORGE
368 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALOYCE AMBROSS
369 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALOYCE FELIX
370 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE GODFREY
371 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ALOYCE KALINGA
372 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M ALOYCE MATHEW
373 KILIMANJARO URU SEMINARY M ALOYCE MUGETA
374 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE NDEKELE
375 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALOYCE B MLOWE
376 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALOYCE E KAMANDO
377 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALOYCE E KAWANA
378 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ALOYCE ELIGY OLLOMY
379 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALOYCE J SHULLA
380 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE JAMES MRUTU
381 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE JOSEPH NDAMCHO
382 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE K CHRISPINE
383 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M ALOYCE PASCHAL KIMARYO
384 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALOYCE PETER KINENEKEJO
385 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE S BISELA
386 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALOYCE STEPHEN KINOGO
387 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M ALOYO DENISH OCHIENG
388 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M ALPHA STANLEY
389 KILIMANJARO URU SEMINARY M ALPHA A SEMU
390 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ALPHA ASMENT KONZO
391 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALPHA DENIS NCHIMBI
392 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALPHA KRISPIN NYONI
393 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALPHA P CHOGOFYA
394 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ALPHAN KIKUNGWE
395 PWANI EFATHA SEMINARY M ALPHONCE NGONYANI
396 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE RAPHAEL
397 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE THOMAS
398 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE VICTOR
399 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE D MBOGORA
400 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE E MSAKA
401 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE F NDUNGURU
402 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE J MLAY
403 KILIMANJARO URU SEMINARY M ALPHONCE MELCHIOR CHUWA
404 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE N COSMAS
405 KAGERA RUBYA SEMINARY M ALPHONSUS RUTAYUGA
406 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALTHO A NJOVU
407 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALUPHAYO P MSUMARI
408 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ALVIN JOHN MUSHI
409 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M AMON AMOS MYAKA
410 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE RICHARD
411 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE DAMIAN MNG''ANZO
412 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO KAHAYI
413 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO KILINGO
414 DODOMA SALESIAN SEMINARY M AUGUSTINO MABULA
415 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO MWANGULUMBA
416 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO A ENOCK
417 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO B MUNISHI
418 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO D MHAPA
419 IRINGA MAFINGA SEMINARY M AUGUSTINO M NKUNDA
420 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AZAEL HAWARD KYANDO
421 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AZAM A NASIBU
422 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M AZAN H NZOMKUNDA
423 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AZIZI ISMAIL
424 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M AZIZI A KATANI
425 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BULEMA LUTUBIGA
426 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BULUDA NDILANHA
427 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M BULUGU SUNGWA
428 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BUNDALA DOTTO
429 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M COLLIN J MGONZO
430 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M COLLINS JUMA
431 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M COLLINS D LWANGA
432 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M COLLINS JOSEPH KIHAULE
433 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CONDRAD MOSES
434 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M CONRAD SIMON
435 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CONRAD SIMON LUSHAKUZI
436 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINUS FAUSTINE MABELE
437 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M CORNEL P FELICIAN
438 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CORNELIUS S LEBBA
439 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DICKSON MANDENGA MGIDANGE
440 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DICKSON RWIZA PHILLEMON
441 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M DICKSON S SAMAGA
442 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DICKSON TIMOTH MKAMBA
443 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DICKSON TIMOTHY MKUNDA
444 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DICKSON Z NGUBO
445 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DICKSONI GODFREY KINDOLE
446 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DICLAN A MREMA
447 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DIDA RAJABU DIDA
448 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M DIDAS AGAPE
449 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M DIDAS C KISOKA
450 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DIGBERTH DIDACE
451 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DILIP RAJU THAWERY
452 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DINARY MATHEW KAMALA
453 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M DINDAYI BUJOMA LUBEDI
454 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J LYIMO
455 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MAKOYE
456 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M EMMANUEL J MASAU
457 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MASESA
458 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MGAYA
459 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MHINI
460 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMMANUEL J NGAGA
461 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL J NGAMBEKI
462 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J WILLIAM
463 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JACKISON MBAWA
464 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JACKSON HENRY
465 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JACOB MNYENYELWA
466 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHNSON CHIKOGA
467 DODOMA SALESIAN SEMINARY M EMMANUEL JOSEPH MBWILO
468 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPH MZALENDO
469 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JUSTINE LYIMO
470 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KASHINDYE MAGANGA
471 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LABAN MASINGA
472 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LAZARO KAMANDO
473 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LEONARD MSENGI
474 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LEONARD MTAWA
475 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M EMMANUEL LEONARD NYANDA
476 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LEOPOLD KIHUMO
477 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M BONIVENTURE
478 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M KESSY
479 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M SHIRIMA
480 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M STEPHANO
481 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGANGA RICHARD
482 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL MAKOYE PAUL
483 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHAYO JOSEPH
484 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MIHAMBO MULIMI
485 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MMASI KITEMA
486 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL MOMBEKI MULAKI
487 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL N HIMA
488 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL N MNYANI
489 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL N MREMI
490 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NDYAMITI NGASSA
491 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M EMMANUEL NICHOLOUS KAVISHE
492 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NICKSON MWALIWAYO
493 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NOEL KASUGA
494 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL O SALEHE
495 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL P AUGUSTINE
496 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL P MBILINYI
497 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PETER MAIGA
498 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PETER MOIKAN
499 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M EMMANUEL PHILIP ELIKUNDA
500 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL REMMY MACHUI
501 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ROBERT JOHN
502 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ROZARIA BALISONDOLE
503 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S LEONARD
504 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S MLACHA
505 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S MVUNGI
506 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S NGUVILA
507 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SEBASTIAN STEVEN
508 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M EMMANUEL SOLOMON NYAMRYEMBURI
509 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FRIDAY M RWABASORA
510 KAGERA RUBYA SEMINARY M FRIDOLINUS MUCHUNGUZI
511 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FRIDON TEINGISA
512 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FROJAS BENSON NGENZI
513 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M GRAYSON G HAULE
514 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GRAYSON J LINUMA
515 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GREDIUCE CLEOPHACE
516 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M GREGORY GOODLUCK
517 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GREGORY KUMBAKUMBA
518 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M GREGORY MELLA
519 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HENRICK P MPINGE
520 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HENRICK S GUGULUU
521 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HENRY DAUDI
522 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M HENRY KILEMWA
523 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HENRY NGUZO
524 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HENRY A KILAMLILO
525 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HENRY E CHONJO
526 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HENRY EMANSUET MVUNGI
527 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M HENRY J KIHWELE
528 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HENRY MAGNUS NGOTY
529 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HENRY S MWITA
530 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HERBERT KIMARYO
531 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HERBERTH N AMMA
532 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M HERBET R KITIO
533 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HERBETI AUGUSTINE
534 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HERI NAZILU
535 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HERI C MALELA
536 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HERI D MWAKITALIMA
537 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HERI NICKSON MAKONGWA
538 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HERIELI P SULLE
539 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HERMAN BEATUS
540 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HERMAN CHARLES
541 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HERMAN A MARTIN
542 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HERMAN J MWAMPUNGA
543 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HERMAN JOHN MGAO
544 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ISMAIL ALLY
545 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL HUSSEIN
546 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL MBWANA
547 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ISMAIL MIKIDADI
548 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISMAIL MOHAMED
549 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ISMAIL MOHAMEDI
550 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISMAIL MSANGI
551 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ISMAIL PAUL
552 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ISMAIL RAMADHAN
553 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL SELEMAN
554 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ISMAIL ABDALLAH MWANGA
555 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL ABDALLAH NACHEDEULA
556 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M JAMES R FOVO
557 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JONES MUSHOBOZI
558 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JONES JOSEPH ABEL
559 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JONES SOSTHENES MUTA
560 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M JONFREDY AVERINO
561 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JONSI SPILLO
562 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JONSON KANANKIRA
563 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M JONSON E MWANANZILA
564 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JORAM BAHATI
565 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JORAM JOSEPHAT
566 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JORAM DONATUS PANGANI
567 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JORAM K KAZUNGU
568 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JORDAN MICHAEL
569 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JORDAN SINGSBERTUS
570 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JORDAN GIDEON MESSO
571 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JORDAN J SASU
572 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JORDAN JACKSON KABYEMELA
573 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JORDAN JAPHET WAMBURA
574 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M JORDAN W MSEMO
575 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSAM R YUSTAS
576 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH AMBELE
577 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ANDREA
578 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ANTHONY
579 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BAHIZI
580 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BRITO
581 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DEO
582 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DIONIS
583 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ELIAS
584 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ELISHA
585 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JOSEPH FREDRICK
586 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH GOSBERT
587 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH HAULE
588 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH IDD
589 ARUSHA ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH IKO
590 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOACHIM
591 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOHN
592 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JUMA
593 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH KAILO
594 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LIBONGI
595 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LUCAS
596 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LUTATINA
597 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LWESYA
598 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MADUHU
599 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MAKALO
600 IRINGA MAFINGA SEMINARY M JOSEPH MHEZA
601 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MKINI
602 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MOLINGE
603 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MUSA
604 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MWIREGE
605 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PASIAN
606 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PETER
607 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH RAMOSHA
608 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH RAPHAEL
609 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ROGERS
610 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JOSEPH SABINUS
611 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SADICK
612 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOSEPH SAIWELO
613 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M KHALID ABDALLAH
614 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M KHALID MOHAMED
615 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M KHALID RAMADHANI
616 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KHALID SWALEHE
617 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KHALID H SULEIMAN
618 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KHALID JUMA MZUKA
619 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KHALID MOHAMED MAKUKE
620 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KHALID OMAR MBAROUK
621 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M KHALID S HILALI
622 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KHALID YUSSUF MALINDA
623 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA ATHUMANI
624 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA RAJABU
625 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KHALIFA YASIN
626 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KHALIFA A KITALE
627 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KHALIFA HABIBU JUMA
628 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KHALIFA MOSHI MBANGA
629 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KHALILU ALLY CHUMBA
630 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KHALPHAN M SHEMAHONGE
631 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LUCAS S NSUMBA
632 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M LUCAS WILSON LULYEHO
633 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LUCAS ZACHARIA DUMA
634 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M LUCKSON MWAKIBINGA
635 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M LUDOVIC E LYIMO
636 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LUDOVICK PETER
637 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK A MSINDAI
638 KILIMANJARO URU SEMINARY M LUDOVICK E KESSY
639 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUGANGE NKINDIKWA
640 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M LUGANO MWAKIGALI
641 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M MASUMBUKO NDOMOLO
642 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MASUMBUKO NZUMBI
643 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MASUMBUKO DIONIZY NDWIKE
644 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MASUMBUKO E JOSEPH
645 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MASUNGA KANESE
646 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MASUNGA LAMECK
647 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MASUNGA MACHIBYA
648 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M MASUNGA MASHAMBA
649 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MATANGA B LILYA
650 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MATATIZO MWANZALIMA
651 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MATATIZO PASTORY
652 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MATHAYO ISRAEL
653 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MATHAYO N MTEBA
654 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MATHAYO P LOMNYACK
655 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MATHAYO R KAYOMBO
656 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MATHAYO V PAULO
657 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M MATHAYO YAIYAI LONDROSS
658 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MATHEW MGOGO
659 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MATHEW CASTORY MVULA
660 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M MATHEW GOMOKA MWAMBOLA
661 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MATHEW MARTIN SABUNI
662 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MATHEW O KAPERE
663 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MATHEW PAUL MSINGI
664 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MATHEW TARZAN URIO
665 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS ERENEST
666 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS MOSES
667 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MATHIAS PAUL
668 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MATHIAS RENATUS
669 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS RENATUS
670 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M MATHIAS ALEXANDER MWITA
671 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS E NYAMSOGA
672 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MATHIAS F LUKOA
673 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS ISAYA BACHUTA
674 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M MATHIAS K TARAMA
675 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MATHIAS NZALA MWAGAGA
676 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MATHIAS SAMWEL ABEL
677 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MATHIAS SAMWEL HILONGA
678 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS T SAMSON
679 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS THOMAS KUNDY
680 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MATHUSELA M PASCHAL
681 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MATIKO MAKAMBI SAGUGE
682 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MATLAA S TLUWAY
683 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MATOKEO BRUNO
684 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MATONDO ILANGA MNADA
685 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MATUTU IVAN GODFREY
686 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MAULID GWAWA
687 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M MAULID ADAMU SUMBI
688 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAULIDI JUMA
689 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MAULIDI S MTULIA
690 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAURICE A SAMSON
691 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MELVIN N RUGAIMKAM
692 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MUGANYIZI C KAHAMA
693 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NISILE JASSON
694 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M NIXON JORAM MEENA
695 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M NIYONKURU NASHON
696 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M NJOKOSI J KAWUNJU
697 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NKANDA JONATHAN
698 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NKELEJA D BANGILI
699 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NKEMBO ADAM
700 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M NKURYO CHRISTOPHER
701 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NKWABI DOTTO
702 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M NKWABI SYLIVANUS SABUNI
703 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NKYA A MALLYA
704 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M NOAH D MZEE
705 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M NOAH GADIEL NICODEMAUS
706 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M NOAH S KERRETI
707 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NOBERT LEOPOLD
708 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NOEL BUDEBA
709 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NOEL BUKUKA
710 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NOEL IGIRUKWISHAKA
711 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NOEL MALEKO
712 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NOEL NEBART
713 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M OSCAR ONESMO KIMUNYE
714 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M OSIA SSEFULA DICKSON
715 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL M OSIAH B MWASONGWE
716 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M OSKA FREDRICK PALLANGYO
717 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M OSMAN M MWAMLIMA
718 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M OSWARD REGINALD MDENDEMI
719 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M OSWEDE OBIMBO
720 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M OSWIN DAVID
721 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M OTHMAN ALLY
722 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M PETER PAUL
723 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETER SEKELA
724 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M PETER SIBIANO
725 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PETER WILLIAM
726 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M PETER B MAJILI
727 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER C MTUI
728 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M PETER C TILLYA
729 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M PETER DANIEL MANYASI
730 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M PETER E VICTOR
731 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PETER EMMANUEL MOSHI
732 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PETER GEREMANUS SANGA
733 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M PETER ISDORY MKWAWA
734 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M PETER J BUNDALA
735 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M PETER J KASANGA
736 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PETER J MAFURU
737 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER J MALIMI
738 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER J NDEGE
739 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER JOHN LISUNGU
740 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M PETER JOSEPH KIMISHA
741 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M PETER JOSEPHAT MIDELLO
742 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETER L MASAWE
743 MBEYA ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M PETER M KAZABI
744 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PETER M MAGEGE
745 MOROGORO KASITA SEMINARY M PETER MARKSENSUS MTENDAVEMA
746 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PETER MWITA CHACHA
747 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M PETER NASHON MALWETA
748 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER NYIRENDA JOHN
749 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PETER P MBILINYI
750 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PETER P MUSHI
751 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M PETER P MWENISONGOLE
752 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMA
753 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M REUBEN JACOB MWAKALOBO
754 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M REVELIAN FESTO
755 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS ARCHARD
756 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS EDWIN
757 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M REVOCATUS MARTINE
758 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS MERCHANDES
759 KAGERA RUBYA SEMINARY M REVOCATUS MUTASHOBYA
760 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS C MISPERESI
761 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS D KISAYA
762 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS R MAHONA
763 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS RESPICH KAZANYE
764 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RHINO HYERA
765 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RHODES NAIKO
766 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RIBELATUS SEBASTIAN
767 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RIBERATUS PHILIPO
768 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M RICHARD BALELE
769 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M RICHARD CASMIL
770 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD CHARLES
771 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RICHARD HERMAN
772 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RICHARD JOSEPH
773 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RICHARD JOSEPH
774 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M RICHARD KULWA
775 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M RICHARD LOMAYANI
776 MANYARA SANU SEMINARY M RICHARD MARCO
777 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RICHARD MASUNGA
778 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M RICHARD MHAGAMA
779 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M RICHARD SABIKO
780 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD A CHITUMBI
781 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD A MWASIMBA
782 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M RICHARD A MWILAMA
783 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M SHAURIN ELIABU MSIGWA
784 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK J SOSOKA
785 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK MAIKO SHIJA
786 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK S GREYSON
787 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK SAMWEL MZIRAY
788 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK V KYOBYA
789 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK ZAVERY SANGA
790 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SHEDRICK N MUSSA
791 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SHEHA H SHEHA
792 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHEHE MWINYIHAJI JUMBE
793 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SHENI ELITUMAINI KIWENGE
794 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHESHEKU ABDULRAHMANI MSANGI
795 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SHIDA GABRIEL
796 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M SHIDA OBIMBO
797 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHIGEMELO CHARLES SUGWA
798 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHIJA ELIAS
799 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SHIJA KISENHA
800 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHIJA KULWA
801 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SHIJA MARTINE
802 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHIJA RICHARD
803 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SHIJA JONAS MATENG''E
804 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SHIJA S STANLEY
805 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SHIJA SIMON MAYENGO
806 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHILINGI J SHILINGI
807 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SHILLA HENRY MLUHA
808 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHILYAMATONGO SHGEMBE
809 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHIMBA JOHN
810 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHIMBA S JACOB
811 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M SHIMBI ROBO MASELE
812 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M SHINJE MLAJA
813 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SHIRAZ TAYSON
814 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHIWA MAGEME
815 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SHIYAGA JOMO
816 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SHOMARY PAZI
817 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SHOMARY A JUMBE
818 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SHOMVI SWALEHE
819 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHOTOLI YAKOBO
820 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SHUHUDIA L KANDONGA
821 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M SHUKRAN D KIBONA
822 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHUKRANI YAKITI
823 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M SHUKRANI N MGODE
824 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M SHUKRINI M NYAPINI
825 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M SHUKURU AMOS
826 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SHUKURU COSMAS
827 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M SHUKURU ELIAS
828 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SHUKURU A MACHUPA
829 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHUKURU J MAZENGO
830 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SHURUKU MSUYA
831 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SHWAIB BALWAS
832 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SHYAKA KITEMA
833 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M SHYAM V SOLANKI
834 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIDI JOHNBOSCO KAYOMBO
835 KILIMANJARO URU SEMINARY M SIGFRID DIDAS BARAKA
836 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SIGFRID P KIMARIO
837 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SIGSIBERTHA A UHEGA
838 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIGSMUND K WENSESLAUS
839 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M SIKUDHAN MWAMPULE
840 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIKUJUA ANTONY ALOYCE
841 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SILAJ ISMAIL
842 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M SILAS BECKO
843 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M STANLEY M NASHANDA
844 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M TITUS F NTIGEZA
845 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M TUMAINI LIVINGSTONE
846 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI TESHA
847 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M TUMAINI E BURA
848 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M TUMAINI E QAMBO
849 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M TUMAINI N MLILWANSI
850 ARUSHA ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M TUMAINI P SILAS
851 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M VINCENT LORRY
852 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M VINCENT CLODWICK NCHIMBI
853 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M VINCENT H SANGA
854 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WILLIAM TITUS MGANI
855 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM WILLIUM MILAMBO
856 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M WILLIAM ZEPHANIA NDULUMA
857 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M WILLIARD GOSBERT CHIWANGU
858 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M WILLIBARD BUTAMBALA
859 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WILLIBROD EUGEN BANZI
860 ARUSHA USA SEMINARY M XAVERY GERALD MWAMLUTI
861 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YONAS ANDRECUS NYAMULO
862 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M YONAZI CHARLES SENKONDO
863 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M YOSHUA JOSEPHAT KILIBAZE
864 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M YOSIA M CHIBANIHLA
865 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M YOUNG S MUTEGEKI
866 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YUDA DAUDI
867 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YUDA ROMANUS
868 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YUDA JACKSON MGAYA
869 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M YUDA LEONARD KITOJO
870 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YUDA MARTIN ANDREW
871 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YUDATHADE BENEDICT JOSEPH
872 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUNUS HASSAN
873 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUNUS YUSUPH
874 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M YUNUS ABDULAZIZ CHANDE
875 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ZAMOYONI JONAS KABIRIGI
876 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZAWADI BENSON NYALUSI
877 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ZAWADI RAMADHAN SEIF
878 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ZEBEDAYO MYENGI