Alhamisi, 13 Desemba 2018

nyongeza-832

S/N        MKOA                        JINA LA SHULEJINSIJINA
1 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ALUMBWAGE AGGREY NZALI
2 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANGEL CHARLES OGARE
3 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGEL F MUSHI
4 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F ANGEL M MTANGI
5 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANGEL N ROGASIAN
6 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANGEL S SALDADAA
7 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ANGELA ADAM
8 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ANGELA SAFARI
9 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANGELA WILBARD
10 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANGELA CLIFF NKYA
11 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANGELA E KISAKA
12 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGELA E MIKUZA
13 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANGELA EVARIST MMASI
14 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANGELA F MLINGI
15 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ANGELA P GWAKISA
16 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANITA EDWARD IHONDE
17 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BAHATI HAMISI
18 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI MHAGAMA
19 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BAHATI J MAPASA
20 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F BAHATI MGANGA MAKUNJA
21 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI NASSON MKAHALA
22 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BAHATI O LUCUMAY
23 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F BAHATI RAMADHAN CHAMSHAMA
24 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F BAINESY GERVAS KAYOMBO
25 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BAKONE HASSAN SUMBA
26 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BALBINA CHRISTOPHER
27 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BALBINA IGUMI
28 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F BARBRA L OBUNDE
29 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BATOUL M CAPTAIN
30 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA BONIPHACE NZINGO
31 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CORNEL JAHARI
32 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DEUS MALIMI
33 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA E MOSI
34 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA G MWAMBENE
35 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE JOHN MATHEM
36 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F DIGNA ADREHEM KAYOMBO
37 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F DIGNA D LYIMO
38 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F DIGNA F MASSAWE
39 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DIGNA NGALEYA ALFRED
40 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F DINA R MKUMBO
41 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DINAH SABATO
42 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F DIONISIA BERNARD SINGANO
43 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F DOGO FERUZI
44 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DOMINA BASIL MRAMBA
45 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F DOMINICA MBAWA
46 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DOMITILA KIMARYO COSTANTINE
47 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DONATHA B KIMARO
48 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DORAH CHARLES
49 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORCAS CHABOMA
50 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F DORCAS DANNY
51 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ESTER CHRISTOPHER MSANDI
52 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA EVARISTI MALIMA
53 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA JOHN MBELE
54 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA LUKENGELO MKUYE
55 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EVA MICHAEL KONI
56 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EVA NAIMAN MPOGOLO
57 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F EVA S NZUNDA
58 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F EVALINE THOMAS
59 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVALINE ERASTO MOLLEL
60 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EVALINE J MNDEME
61 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F EVALYINE ALEXANDER MMBAGA
62 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F EVALYNE J KAMI
63 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F EVAMARIA MATHEW MWANUO
64 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EVANESS PELEUS MUHESI
65 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F EVANGLISTA CLEMENCE HAULE
66 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EVARISTA CALIST AKARO
67 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F EVELYN DANIEL MADUHU
68 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTER MASHAURI
69 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F FELISTER EZEKIEL MORICE
70 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTER FILIGONA MURYA
71 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FELISTER MARCO SALVII
72 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F FELLYSTA MAJESTIC SHIMBE
73 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F FIBINOREEN G SIWALE
74 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FIDEA O HEMA
75 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F FIDES ASSENGA BILASI
76 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F FILBERTHA A WALWA
77 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F FILOMENA F RUTA
78 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F FINAH E NYENZA
79 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FLAVIA BAGANDOZA FRANCIS
80 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F GLORY COSTER MNYIPEMBULO
81 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY E MWAKIPONGO
82 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F GLORY ELIAMANI MURO
83 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORY ELINIOKOA MASAM
84 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY EXAUD SIKOYO
85 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GLORY F MACHA
86 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORY F MAYENGO
87 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GLORY HEAVENLIGHT MALLYA
88 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORY HENRY MASSAWE
89 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY HUDSON KAZOSI
90 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY I FOYA
91 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GLORY J MWINUKA
92 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORY JAMES KIOLOGWE
93 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORY LIBERATE MUSHI
94 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORY MACKFASON TEMU
95 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F GRACE METSON MAKALA
96 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GRACIOUS HURUMA LUGALLA
97 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRATITUDE MSAFARI
98 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GROLIA A FESTO
99 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GROLIA FESTO MANGULA
100 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GROLIA PETER KISIMBA
101 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F GWANTWA A SHIBANDA
102 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GWANTWA W MSONGOLE
103 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F HADIJA NYOKA
104 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F HAPPY S KYOMO
105 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F HAPPY T MTAITINA
106 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F HAPPY Y MWAISENGELA
107 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F HAPPY Y SING''AMBI
108 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS MUSA
109 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS NCHIMBI
110 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS TOSHA
111 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS ELIBARIKI AXWESSO
112 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS ELPEDON MOSHI
113 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS N KILEO
114 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS NICHOROUS MAPUNDA
115 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS SALUTARY SHIRIMA
116 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HARIRI THOMAS MAHENA
117 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F HARRIETH G MHUNGA
118 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HARRIETH GODBLESS MNENEY
119 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HARRIETH P NDUMWA
120 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HASMA HAMIS MUSTAPHA
121 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HATMAT AHMED KAHAMBA
122 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HAULAT HARUNA KAKIVA
123 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAWA AMOS
124 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IDAH DIANA MWAGENI
125 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JEMIMA JOHN MASANJA
126 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JEMIMAH EVAREST
127 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JENIFA JAMES KASHAGA
128 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JENIFA THOBIAS CHUWA
129 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JENIFER ALBERT MUNUO
130 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JENIFRIDA NANDI
131 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JENIIFER GODSON MWENGWA
132 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JENIPHA ELEOPHORD MADEGHA
133 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F JENIPHER JOHN
134 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENIPHER KIFYAS
135 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JENIPHER J MPONDELA
136 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JENIPHER J RWEYENDERA
137 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JENIPHER PHILIP TWEVE
138 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JENIPHER TITUS KIBIKI
139 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JENNIFER B KUSEKWA
140 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JENNIFER H SHAMUMOYO
141 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F JENNIFER JOHN MEENA
142 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JENNIFER SAMUEL MGEMA
143 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENTI HUSSEIN
144 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F JERINA A MWASANDUBE
145 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JESCA JERRY
146 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA LEOPOLD
147 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JESCA MIKINA
148 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JESCA A MWIGUNE
149 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JESCA CARLOSY NGUGE
150 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F JESCA EVOD LYAMUYA
151 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JESCA G ORIO
152 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JESCA ISACK MANENE
153 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F JESCA JACKSON NYANGE
154 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JESCA JANUARY MUNISHI
155 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JESCA JOHNSON NIKUNDIWE
156 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JESCA JONATHAN ELIAHU
157 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F JESCA JONES LISSO
158 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JESCA JOSEPH ANTONY
159 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA JOSEPH KIMARO
160 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F JESCA LAWRENCE RWEYEMAMU
161 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JESCA M PALLANGYO
162 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F JESCA MERALY OSCAR
163 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JESCA N KELYA
164 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F JESCA P KIHANGA
165 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LISA MAGETA
166 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F LISA NGWESHEMI
167 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISA RUSIBAMAYILA
168 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F LISA SENG''ENGE
169 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISA D STEPHEN
170 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F LISA E ZAMBI
171 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISA JOHN BALTAZAR
172 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LISA JOSEPH KESSY
173 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LISA JULIUS BWIRE
174 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LISA N MAHOZI
175 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LISA P NONGELE
176 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISA PAUL WANDA
177 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LISA PIUS MBARUKU
178 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISA R MASATU
179 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LISA SULEIMAN MADAMBA
180 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISSA DANIEL KALOKOLA
181 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISSA E MSHANA
182 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F LISSA S HAMIS
183 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F LISSA STANLEY KANGERO
184 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LIZ ERASMO MILLINGA
185 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LUMBI ELIAS SABINI
186 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MWAKYOMA
187 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA P SHAPA
188 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAURA EPHREM MCHANA
189 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MAURA GERWIN NAUBERNA
190 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MAUREEN E KILAHAMA
191 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MAUREEN FRATERN MWORIA
192 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MAUREEN JAMES BANGU
193 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAUREEN MATHUS KABOKO
194 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAUREEN ZEPHANIA LUVANDA
195 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MBONI H MADUSI
196 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MBOZA HAMISI DAFFA
197 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBUCHU L MWASEGE
198 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MECTILDA EMMANUEL BATAMUZI
199 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MEDIANA M MSWIMA
200 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F MEGHNA VIPUL SOLANKI
201 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MEHAK FAROUK PANCHGHOLLE
202 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MELISA A MAKOTA
203 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MELISA SILAS LAIZER
204 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F MELISSA MARIA COELHO
205 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MELVIN JASPER KISIRAGA
206 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MERABU JAMES DAUD
207 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MERCEDS T PHIRI
208 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MERCIANA C MNYANYI
209 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MERCY ASSEY
210 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MERCY INNOCENT
211 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MERCY KADULA
212 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F MERCY MAREALLE
213 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MERCY SAMUEL
214 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MERCY BARTHOLOMEW TARIMO
215 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MERCY DAVID MNGURUMI
216 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MERCY E DUMA
217 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MERCY EPHRAIM KAMENDU
218 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F NEEMA KAMALAMO
219 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NEEMA JOSEPH SIMBA
220 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F NEEMA RODRIC MLAY
221 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NEEMA RODRICK MALIMA
222 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA S BANDULA
223 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NEEMA S HEMED
224 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NEEMA S MWITA
225 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F NEEMA SABATO WASHIMA
226 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F NEEMA SAMWEL SARIANGA
227 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA SANKEY MWAKITEGA
228 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NEEMA SANYA MAGESSA
229 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NEEMA STRATON MKOPE
230 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NEEMA T DAUDI
231 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NEEMA U MUSSA
232 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NEEMA V LAURENT
233 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NEEMA VEDASTO MSUNGU
234 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NEEMA W MPEMBA
235 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA WILLGOD TARIMO
236 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NEEMA YUDAN LUVANDA
237 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NEEMACHRISTINE E URONU
238 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NEEMAYAN RAPHAEL
239 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NEISHA Y SERERI
240 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F PETRONIDA E MAKANZO
241 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PETRONILA IZAACK CHUWA
242 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F PETTY R SELESTINE
243 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F PEUNSIANA BRUNO
244 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F PHILIPINA COSTACK MUSHI
245 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F PHILOMENA FERDINAND KASENGE
246 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PHINA B ISAACK
247 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F PHOIBE SHANGO ERNEST
248 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F PIA DONALD KISONGO
249 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PILI JUMA MINGE
250 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F PRISCA PROJESTUS
251 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F REHEMA SALEHE PAMBA
252 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F RENISTA B MBANO
253 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RESTITUTA L MACHUMI
254 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F REVINA KULWA SIMON
255 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F RHOBI SISA
256 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RHOBINA KEBACHO
257 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RHODA CHARLES
258 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F RHODA ISACK
259 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RHODA MPALAZA
260 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F RHODA WILLIAM
261 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RHODA ABEL KAPILAH
262 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F RHODA K ERNEST
263 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F RHOIDA D SAWALA
264 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RIAMA ERASTUS KAJUNA
265 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F RILLER SAASHISHA SWAI
266 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F RINA RICHARD SENI
267 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RITA JEREMIAH MOLLEL
268 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F RITA RAPHAEL CHONYA
269 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RITHA PATRICK
270 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F RITHA C AKO
271 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F RITHA D MWAITUKA
272 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F RUKIA JACKSON
273 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHEBA KAMENGELE LASTON
274 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F SHEILA KISHIMBA
275 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHEILA TWAHIR MUNISI
276 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SHEKHA YUSUPH ALLY
277 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F SHEMSA ABDALLAH
278 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SHEMSA KHAMIS MOHAMED
279 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SHEYLA SHAABAN SEIF
280 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SHILLA M MRINGO
281 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F SHILWA J SHULLA
282 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SHINUNA NYAMKOKWA
283 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHINUNI MASOUD
284 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHOLASTIKA COSMAS NSEMBELE
285 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SHUKRAN JACOB
286 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SHUKURANI P NYOKA
287 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHUKURUNI PANGA
288 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHUWEA KIKUWI
289 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SIA ADILI BLESS
290 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F SIA F LYIMO
291 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SIA G KESSY
292 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F SIA H MLEKIO
293 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SIA ISARIA MWENDE
294 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F SIA JORAM MTUI
295 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SIAGLORIA JUDHA KESSY
296 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SIFA J TWINZI
297 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F SIFAELA Y TLIGAY
298 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F SPECIOZA KAYITESI KABUKIRE
299 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F THERESIA J KIRONDE
300 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F THERESIA J MARTIN
301 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F THERESIA J NANGAY
302 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F THERESIA JOSHUA MUNISI
303 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F THERESIA L KALOMBOLA
304 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F THERESIA N KAMUGISHA
305 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F THERESIA RANGE IBRAHIM
306 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F THERESIA ROBERT NUMVIRE
307 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F THERESIA ROMAN SWAI
308 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F THERESIA SERVI LYIMO
309 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F THERESIA T LYAKURWA
310 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F VERONICA SYLVESTER CHONYA
311 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F VERONICA V KITOLA
312 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VESTA NJUSI
313 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F VESTA ADOLF MAPUNDA
314 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F VESTINA FILIMON MWOLOHA
315 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VESTINA J MDAO
316 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F VICKY P MNZAVA
317 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F VICKY R SHOO
318 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F WINNIE A MWAKYUSA
319 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F WINNIE C MUNISHI
320 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F WINNIE FRANK MALLE
321 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F WINNIE H MBOWE
322 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINNIE JAMES ANICETUS
323 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F YUSTA J MULOKOZI
324 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YUSTER OWDEN
325 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F YUSTINA CALISTUS MGINA
326 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F YUSTINA JUSTUS MULOKOZI
327 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F YUSTINA SEBASTIAN MLAWA
328 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ZUHURA D KAOMBWE
329 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALLY HAMISI MKALAWA
330 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ALLY HARUN MAHMOUD
331 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALLY HARUNA WARYOBA
332 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ALLY I SAID
333 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ALLY ISSA NAMPALA
334 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY KHAMISI MPINA
335 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY M ALLY
336 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ALLY M KABAYA
337 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY MUSTAPHA SWALEHE
338 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY MZEE ABDULRAHMAN
339 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M ALLY NASSOR IDRISA
340 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALLY NASSORO HUSSEIN
341 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALLY O FARAYO
342 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ALLY O MWINJA
343 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M ALLY OMARY BUNGILE
344 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLY P MWINYI
345 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ALLY R ALLY
346 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALLY R JARIBU
347 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY RAJABU MWALUGA
348 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALLY RASHIDI SAIDI
349 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ALLY RASHIDI STAMBULI
350 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ALLY S ALLY
351 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY S HAMISI
352 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLY S TUWA
353 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY SAID MBARUKU
354 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ALLY SAIDI WAZIRI
355 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALLY SALUM YANGA
356 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY YASSIN KOMU
357 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ALLY ZAHORO MTATI
358 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALLYJANATU MOHAMED KANEFUKA
359 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLYTARIQ A ALLY
360 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALMACHIUS CYPRIAN
361 KAGERA KATOKE SEMINARY M ALMACHIUS MWEMEZI
362 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALMACHIUS FIDELIS KABAKAMA
363 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALMANDO TADEI TOVAGONZE
364 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ALMAS T MAKUTA
365 ARUSHA ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M AL-MUNDHIR S KHAMIS
366 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALONE BALYEHELE
367 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ALONGA ADOLF GEORGE
368 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALOYCE AMBROSS
369 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALOYCE FELIX
370 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE GODFREY
371 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ALOYCE KALINGA
372 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M ALOYCE MATHEW
373 KILIMANJARO URU SEMINARY M ALOYCE MUGETA
374 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE NDEKELE
375 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALOYCE B MLOWE
376 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALOYCE E KAMANDO
377 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALOYCE E KAWANA
378 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ALOYCE ELIGY OLLOMY
379 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALOYCE J SHULLA
380 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE JAMES MRUTU
381 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE JOSEPH NDAMCHO
382 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE K CHRISPINE
383 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M ALOYCE PASCHAL KIMARYO
384 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALOYCE PETER KINENEKEJO
385 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE S BISELA
386 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALOYCE STEPHEN KINOGO
387 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M ALOYO DENISH OCHIENG
388 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M ALPHA STANLEY
389 KILIMANJARO URU SEMINARY M ALPHA A SEMU
390 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ALPHA ASMENT KONZO
391 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALPHA DENIS NCHIMBI
392 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALPHA KRISPIN NYONI
393 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALPHA P CHOGOFYA
394 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ALPHAN KIKUNGWE
395 PWANI EFATHA SEMINARY M ALPHONCE NGONYANI
396 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE RAPHAEL
397 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE THOMAS
398 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE VICTOR
399 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE D MBOGORA
400 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE E MSAKA
401 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE F NDUNGURU
402 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE J MLAY
403 KILIMANJARO URU SEMINARY M ALPHONCE MELCHIOR CHUWA
404 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE N COSMAS
405 KAGERA RUBYA SEMINARY M ALPHONSUS RUTAYUGA
406 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALTHO A NJOVU
407 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALUPHAYO P MSUMARI
408 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ALVIN JOHN MUSHI
409 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M AMON AMOS MYAKA
410 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE RICHARD
411 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE DAMIAN MNG''ANZO
412 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO KAHAYI
413 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO KILINGO
414 DODOMA SALESIAN SEMINARY M AUGUSTINO MABULA
415 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO MWANGULUMBA
416 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO A ENOCK
417 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO B MUNISHI
418 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO D MHAPA
419 IRINGA MAFINGA SEMINARY M AUGUSTINO M NKUNDA
420 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AZAEL HAWARD KYANDO
421 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AZAM A NASIBU
422 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M AZAN H NZOMKUNDA
423 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AZIZI ISMAIL
424 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M AZIZI A KATANI
425 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BULEMA LUTUBIGA
426 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BULUDA NDILANHA
427 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M BULUGU SUNGWA
428 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BUNDALA DOTTO
429 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M COLLIN J MGONZO
430 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M COLLINS JUMA
431 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M COLLINS D LWANGA
432 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M COLLINS JOSEPH KIHAULE
433 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CONDRAD MOSES
434 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M CONRAD SIMON
435 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CONRAD SIMON LUSHAKUZI
436 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINUS FAUSTINE MABELE
437 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M CORNEL P FELICIAN
438 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CORNELIUS S LEBBA
439 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DICKSON MANDENGA MGIDANGE
440 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DICKSON RWIZA PHILLEMON
441 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M DICKSON S SAMAGA
442 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DICKSON TIMOTH MKAMBA
443 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DICKSON TIMOTHY MKUNDA
444 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DICKSON Z NGUBO
445 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DICKSONI GODFREY KINDOLE
446 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DICLAN A MREMA
447 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DIDA RAJABU DIDA
448 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M DIDAS AGAPE
449 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M DIDAS C KISOKA
450 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DIGBERTH DIDACE
451 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DILIP RAJU THAWERY
452 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DINARY MATHEW KAMALA
453 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M DINDAYI BUJOMA LUBEDI
454 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J LYIMO
455 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MAKOYE
456 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M EMMANUEL J MASAU
457 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MASESA
458 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MGAYA
459 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MHINI
460 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMMANUEL J NGAGA
461 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL J NGAMBEKI
462 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J WILLIAM
463 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JACKISON MBAWA
464 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JACKSON HENRY
465 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JACOB MNYENYELWA
466 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHNSON CHIKOGA
467 DODOMA SALESIAN SEMINARY M EMMANUEL JOSEPH MBWILO
468 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPH MZALENDO
469 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JUSTINE LYIMO
470 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KASHINDYE MAGANGA
471 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LABAN MASINGA
472 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LAZARO KAMANDO
473 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LEONARD MSENGI
474 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LEONARD MTAWA
475 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M EMMANUEL LEONARD NYANDA
476 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LEOPOLD KIHUMO
477 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M BONIVENTURE
478 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M KESSY
479 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M SHIRIMA
480 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M STEPHANO
481 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGANGA RICHARD
482 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL MAKOYE PAUL
483 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHAYO JOSEPH
484 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MIHAMBO MULIMI
485 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MMASI KITEMA
486 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL MOMBEKI MULAKI
487 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL N HIMA
488 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL N MNYANI
489 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL N MREMI
490 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NDYAMITI NGASSA
491 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M EMMANUEL NICHOLOUS KAVISHE
492 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NICKSON MWALIWAYO
493 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NOEL KASUGA
494 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL O SALEHE
495 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL P AUGUSTINE
496 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL P MBILINYI
497 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PETER MAIGA
498 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PETER MOIKAN
499 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M EMMANUEL PHILIP ELIKUNDA
500 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL REMMY MACHUI
501 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ROBERT JOHN
502 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ROZARIA BALISONDOLE
503 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S LEONARD
504 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S MLACHA
505 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S MVUNGI
506 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S NGUVILA
507 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SEBASTIAN STEVEN
508 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M EMMANUEL SOLOMON NYAMRYEMBURI
509 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FRIDAY M RWABASORA
510 KAGERA RUBYA SEMINARY M FRIDOLINUS MUCHUNGUZI
511 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FRIDON TEINGISA
512 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FROJAS BENSON NGENZI
513 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M GRAYSON G HAULE
514 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GRAYSON J LINUMA
515 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GREDIUCE CLEOPHACE
516 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M GREGORY GOODLUCK
517 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GREGORY KUMBAKUMBA
518 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M GREGORY MELLA
519 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HENRICK P MPINGE
520 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HENRICK S GUGULUU
521 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HENRY DAUDI
522 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M HENRY KILEMWA
523 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HENRY NGUZO
524 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HENRY A KILAMLILO
525 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HENRY E CHONJO
526 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HENRY EMANSUET MVUNGI
527 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M HENRY J KIHWELE
528 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HENRY MAGNUS NGOTY
529 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HENRY S MWITA
530 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HERBERT KIMARYO
531 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HERBERTH N AMMA
532 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M HERBET R KITIO
533 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HERBETI AUGUSTINE
534 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HERI NAZILU
535 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HERI C MALELA
536 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HERI D MWAKITALIMA
537 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HERI NICKSON MAKONGWA
538 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HERIELI P SULLE
539 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HERMAN BEATUS
540 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HERMAN CHARLES
541 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HERMAN A MARTIN
542 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HERMAN J MWAMPUNGA
543 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HERMAN JOHN MGAO
544 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ISMAIL ALLY
545 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL HUSSEIN
546 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL MBWANA
547 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ISMAIL MIKIDADI
548 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISMAIL MOHAMED
549 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ISMAIL MOHAMEDI
550 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISMAIL MSANGI
551 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ISMAIL PAUL
552 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ISMAIL RAMADHAN
553 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL SELEMAN
554 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ISMAIL ABDALLAH MWANGA
555 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL ABDALLAH NACHEDEULA
556 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M JAMES R FOVO
557 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JONES MUSHOBOZI
558 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JONES JOSEPH ABEL
559 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JONES SOSTHENES MUTA
560 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M JONFREDY AVERINO
561 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JONSI SPILLO
562 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JONSON KANANKIRA
563 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M JONSON E MWANANZILA
564 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JORAM BAHATI
565 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JORAM JOSEPHAT
566 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JORAM DONATUS PANGANI
567 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JORAM K KAZUNGU
568 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JORDAN MICHAEL
569 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JORDAN SINGSBERTUS
570 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JORDAN GIDEON MESSO
571 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JORDAN J SASU
572 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JORDAN JACKSON KABYEMELA
573 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JORDAN JAPHET WAMBURA
574 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M JORDAN W MSEMO
575 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSAM R YUSTAS
576 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH AMBELE
577 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ANDREA
578 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ANTHONY
579 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BAHIZI
580 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BRITO
581 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DEO
582 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DIONIS
583 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ELIAS
584 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ELISHA
585 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JOSEPH FREDRICK
586 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH GOSBERT
587 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH HAULE
588 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH IDD
589 ARUSHA ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH IKO
590 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOACHIM
591 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOHN
592 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JUMA
593 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH KAILO
594 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LIBONGI
595 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LUCAS
596 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LUTATINA
597 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LWESYA
598 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MADUHU
599 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MAKALO
600 IRINGA MAFINGA SEMINARY M JOSEPH MHEZA
601 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MKINI
602 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MOLINGE
603 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MUSA
604 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MWIREGE
605 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PASIAN
606 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PETER
607 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH RAMOSHA
608 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH RAPHAEL
609 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ROGERS
610 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JOSEPH SABINUS
611 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SADICK
612 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOSEPH SAIWELO
613 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M KHALID ABDALLAH
614 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M KHALID MOHAMED
615 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M KHALID RAMADHANI
616 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KHALID SWALEHE
617 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KHALID H SULEIMAN
618 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KHALID JUMA MZUKA
619 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KHALID MOHAMED MAKUKE
620 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KHALID OMAR MBAROUK
621 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M KHALID S HILALI
622 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KHALID YUSSUF MALINDA
623 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA ATHUMANI
624 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA RAJABU
625 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KHALIFA YASIN
626 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KHALIFA A KITALE
627 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KHALIFA HABIBU JUMA
628 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KHALIFA MOSHI MBANGA
629 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KHALILU ALLY CHUMBA
630 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KHALPHAN M SHEMAHONGE
631 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LUCAS S NSUMBA
632 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M LUCAS WILSON LULYEHO
633 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LUCAS ZACHARIA DUMA
634 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M LUCKSON MWAKIBINGA
635 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M LUDOVIC E LYIMO
636 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LUDOVICK PETER
637 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK A MSINDAI
638 KILIMANJARO URU SEMINARY M LUDOVICK E KESSY
639 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUGANGE NKINDIKWA
640 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M LUGANO MWAKIGALI
641 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M MASUMBUKO NDOMOLO
642 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MASUMBUKO NZUMBI
643 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MASUMBUKO DIONIZY NDWIKE
644 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MASUMBUKO E JOSEPH
645 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MASUNGA KANESE
646 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MASUNGA LAMECK
647 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MASUNGA MACHIBYA
648 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M MASUNGA MASHAMBA
649 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MATANGA B LILYA
650 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MATATIZO MWANZALIMA
651 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MATATIZO PASTORY
652 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MATHAYO ISRAEL
653 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MATHAYO N MTEBA
654 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MATHAYO P LOMNYACK
655 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MATHAYO R KAYOMBO
656 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MATHAYO V PAULO
657 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M MATHAYO YAIYAI LONDROSS
658 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MATHEW MGOGO
659 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MATHEW CASTORY MVULA
660 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M MATHEW GOMOKA MWAMBOLA
661 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MATHEW MARTIN SABUNI
662 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MATHEW O KAPERE
663 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MATHEW PAUL MSINGI
664 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MATHEW TARZAN URIO
665 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS ERENEST
666 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS MOSES
667 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MATHIAS PAUL
668 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MATHIAS RENATUS
669 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS RENATUS
670 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M MATHIAS ALEXANDER MWITA
671 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS E NYAMSOGA
672 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MATHIAS F LUKOA
673 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS ISAYA BACHUTA
674 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M MATHIAS K TARAMA
675 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MATHIAS NZALA MWAGAGA
676 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MATHIAS SAMWEL ABEL
677 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MATHIAS SAMWEL HILONGA
678 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS T SAMSON
679 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M MATHIAS THOMAS KUNDY
680 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MATHUSELA M PASCHAL
681 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MATIKO MAKAMBI SAGUGE
682 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MATLAA S TLUWAY
683 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MATOKEO BRUNO
684 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MATONDO ILANGA MNADA
685 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MATUTU IVAN GODFREY
686 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MAULID GWAWA
687 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M MAULID ADAMU SUMBI
688 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAULIDI JUMA
689 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MAULIDI S MTULIA
690 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAURICE A SAMSON
691 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MELVIN N RUGAIMKAM
692 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MUGANYIZI C KAHAMA
693 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NISILE JASSON
694 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M NIXON JORAM MEENA
695 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M NIYONKURU NASHON
696 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M NJOKOSI J KAWUNJU
697 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NKANDA JONATHAN
698 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NKELEJA D BANGILI
699 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NKEMBO ADAM
700 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M NKURYO CHRISTOPHER
701 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NKWABI DOTTO
702 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M NKWABI SYLIVANUS SABUNI
703 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NKYA A MALLYA
704 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M NOAH D MZEE
705 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M NOAH GADIEL NICODEMAUS
706 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M NOAH S KERRETI
707 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NOBERT LEOPOLD
708 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NOEL BUDEBA
709 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NOEL BUKUKA
710 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NOEL IGIRUKWISHAKA
711 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NOEL MALEKO
712 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NOEL NEBART
713 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M OSCAR ONESMO KIMUNYE
714 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M OSIA SSEFULA DICKSON
715 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL M OSIAH B MWASONGWE
716 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M OSKA FREDRICK PALLANGYO
717 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M OSMAN M MWAMLIMA
718 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M OSWARD REGINALD MDENDEMI
719 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M OSWEDE OBIMBO
720 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M OSWIN DAVID
721 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M OTHMAN ALLY
722 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M PETER PAUL
723 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETER SEKELA
724 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M PETER SIBIANO
725 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PETER WILLIAM
726 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M PETER B MAJILI
727 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER C MTUI
728 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M PETER C TILLYA
729 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M PETER DANIEL MANYASI
730 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M PETER E VICTOR
731 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PETER EMMANUEL MOSHI
732 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PETER GEREMANUS SANGA
733 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M PETER ISDORY MKWAWA
734 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M PETER J BUNDALA
735 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M PETER J KASANGA
736 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PETER J MAFURU
737 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER J MALIMI
738 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER J NDEGE
739 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER JOHN LISUNGU
740 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M PETER JOSEPH KIMISHA
741 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M PETER JOSEPHAT MIDELLO
742 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETER L MASAWE
743 MBEYA ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M PETER M KAZABI
744 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PETER M MAGEGE
745 MOROGORO KASITA SEMINARY M PETER MARKSENSUS MTENDAVEMA
746 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PETER MWITA CHACHA
747 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M PETER NASHON MALWETA
748 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER NYIRENDA JOHN
749 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PETER P MBILINYI
750 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PETER P MUSHI
751 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M PETER P MWENISONGOLE
752 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMA
753 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M REUBEN JACOB MWAKALOBO
754 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M REVELIAN FESTO
755 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS ARCHARD
756 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS EDWIN
757 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M REVOCATUS MARTINE
758 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS MERCHANDES
759 KAGERA RUBYA SEMINARY M REVOCATUS MUTASHOBYA
760 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS C MISPERESI
761 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS D KISAYA
762 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS R MAHONA
763 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS RESPICH KAZANYE
764 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RHINO HYERA
765 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RHODES NAIKO
766 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RIBELATUS SEBASTIAN
767 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RIBERATUS PHILIPO
768 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M RICHARD BALELE
769 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M RICHARD CASMIL
770 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD CHARLES
771 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RICHARD HERMAN
772 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RICHARD JOSEPH
773 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RICHARD JOSEPH
774 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M RICHARD KULWA
775 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M RICHARD LOMAYANI
776 MANYARA SANU SEMINARY M RICHARD MARCO
777 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RICHARD MASUNGA
778 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M RICHARD MHAGAMA
779 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M RICHARD SABIKO
780 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD A CHITUMBI
781 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD A MWASIMBA
782 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M RICHARD A MWILAMA
783 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M SHAURIN ELIABU MSIGWA
784 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK J SOSOKA
785 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK MAIKO SHIJA
786 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK S GREYSON
787 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK SAMWEL MZIRAY
788 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK V KYOBYA
789 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK ZAVERY SANGA
790 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SHEDRICK N MUSSA
791 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SHEHA H SHEHA
792 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHEHE MWINYIHAJI JUMBE
793 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SHENI ELITUMAINI KIWENGE
794 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHESHEKU ABDULRAHMANI MSANGI
795 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SHIDA GABRIEL
796 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M SHIDA OBIMBO
797 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHIGEMELO CHARLES SUGWA
798 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHIJA ELIAS
799 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SHIJA KISENHA
800 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHIJA KULWA
801 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SHIJA MARTINE
802 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHIJA RICHARD
803 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SHIJA JONAS MATENG''E
804 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SHIJA S STANLEY
805 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SHIJA SIMON MAYENGO
806 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHILINGI J SHILINGI
807 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SHILLA HENRY MLUHA
808 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHILYAMATONGO SHGEMBE
809 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHIMBA JOHN
810 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHIMBA S JACOB
811 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M SHIMBI ROBO MASELE
812 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M SHINJE MLAJA
813 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SHIRAZ TAYSON
814 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHIWA MAGEME
815 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SHIYAGA JOMO
816 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SHOMARY PAZI
817 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SHOMARY A JUMBE
818 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SHOMVI SWALEHE
819 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHOTOLI YAKOBO
820 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SHUHUDIA L KANDONGA
821 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M SHUKRAN D KIBONA
822 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHUKRANI YAKITI
823 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M SHUKRANI N MGODE
824 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M SHUKRINI M NYAPINI
825 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M SHUKURU AMOS
826 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SHUKURU COSMAS
827 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M SHUKURU ELIAS
828 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SHUKURU A MACHUPA
829 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHUKURU J MAZENGO
830 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SHURUKU MSUYA
831 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SHWAIB BALWAS
832 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SHYAKA KITEMA
833 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M SHYAM V SOLANKI
834 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIDI JOHNBOSCO KAYOMBO
835 KILIMANJARO URU SEMINARY M SIGFRID DIDAS BARAKA
836 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SIGFRID P KIMARIO
837 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SIGSIBERTHA A UHEGA
838 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIGSMUND K WENSESLAUS
839 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M SIKUDHAN MWAMPULE
840 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIKUJUA ANTONY ALOYCE
841 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SILAJ ISMAIL
842 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M SILAS BECKO
843 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M STANLEY M NASHANDA
844 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M TITUS F NTIGEZA
845 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M TUMAINI LIVINGSTONE
846 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI TESHA
847 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M TUMAINI E BURA
848 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M TUMAINI E QAMBO
849 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M TUMAINI N MLILWANSI
850 ARUSHA ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M TUMAINI P SILAS
851 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M VINCENT LORRY
852 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M VINCENT CLODWICK NCHIMBI
853 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M VINCENT H SANGA
854 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WILLIAM TITUS MGANI
855 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM WILLIUM MILAMBO
856 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M WILLIAM ZEPHANIA NDULUMA
857 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M WILLIARD GOSBERT CHIWANGU
858 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M WILLIBARD BUTAMBALA
859 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WILLIBROD EUGEN BANZI
860 ARUSHA USA SEMINARY M XAVERY GERALD MWAMLUTI
861 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YONAS ANDRECUS NYAMULO
862 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M YONAZI CHARLES SENKONDO
863 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M YOSHUA JOSEPHAT KILIBAZE
864 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M YOSIA M CHIBANIHLA
865 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M YOUNG S MUTEGEKI
866 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YUDA DAUDI
867 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YUDA ROMANUS
868 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YUDA JACKSON MGAYA
869 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M YUDA LEONARD KITOJO
870 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YUDA MARTIN ANDREW
871 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YUDATHADE BENEDICT JOSEPH
872 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUNUS HASSAN
873 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUNUS YUSUPH
874 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M YUNUS ABDULAZIZ CHANDE
875 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ZAMOYONI JONAS KABIRIGI
876 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZAWADI BENSON NYALUSI
877 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ZAWADI RAMADHAN SEIF
878 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ZEBEDAYO MYENGI

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi