Alhamisi, 19 Aprili 2018

nyongeza-823

S/N MKOA                     JINA LA SHULEJINSIJINA
1 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANGELELDA FRANCIS WILLIAM
2 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ANGELHOLINESS CHRISTOPHER LUGE
3 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANGELINA SYLIVESTER
4 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F ANGELINA D KAMARA
5 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F ANGELINA ELIANGIRINGA NGOWI
6 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGELINA PRIVATUS KIHANGA
7 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANGELINE BENEDICT ASSEY
8 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGELISTA A SANGA
9 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ANIFA J NGONYANI
10 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F ANITA ALOYCE MROSSO
11 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANITA M LOOMU
12 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANITHA AMON
13 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA HAULE
14 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA ABRAHAM SANGA
15 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ANITHA H BENDERA
16 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ANITHA J EDSON
17 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA JESSY MAEDA
18 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ANITHA JOHANESS NDANZI
19 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANITHA PHILBERT NYANGAHONDI
20 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANITHARITHA KAROLI UISSO
21 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHER ALLEN MBUNGA
22 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ANJELA JOSEPH
23 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANJELA JOHN MHAGAMA
24 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F BEATRICE MARTIN
25 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F BEATRICE EDWARD MASSAWE
26 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F BEATRICE RAYMOND LEMA
27 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRAXITONIA IBUNGA
28 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BRENDA LUBALA
29 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BRENDA D MGHAMBA
30 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BRENDA E KIWELU
31 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F BRENDA FRANCIS NYAMBO
32 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F BRENDA G SOFARI
33 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F BRENDA H MASSAM
34 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F BRENDA MICHAEL MASINDE
35 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BRENDA NICOLAUS SHIRIMA
36 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F BRENDA S MAGEGE
37 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BRENDA TRYPHON KAJUMULA
38 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F BRENDA WILLIAM SHIJA
39 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BRENDAH SWAI
40 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRIDGET NDUMBARO
41 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRIGITTA PROSPER MARIWA
42 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F BRITNEY HENRY MAJOR
43 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BUMI FRANK MWAMFUPE
44 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F BUMI NELUKEGE KIBONA
45 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F BUTOGWA E MBUKI
46 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F BYELA CHARLES KALUGILA
47 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F CATHERINE K CYRIACUS
48 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F CHRISTAELI MERUS LULU
49 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTAMONICA AUDIFANCE CHITIM
50 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F CHRISTERBERRY P SHIGELA
51 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOSEPH
52 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MBWANA
53 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA THADEO
54 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA A SHELUKINDO
55 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ANTHONY JAMES
56 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F CHRISTINA ANTONY BUGOMBA
57 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA BARNABAS MASSAWE
58 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F FEBRONIA CONSTANTINE SALALA
59 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FEDELICA BONPHACE SANGA
60 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISIA L BONIPHACE
61 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTA EDGAR
62 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTA MALIBATE
63 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTA MGARE
64 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F FELISTA EDMUND SOKO
65 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTA FESTO LUOGA
66 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FELISTA FRANCIS MASSAWE
67 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F FELISTA TARIMO FELIX
68 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F FELISTAR V NJOLOWELO
69 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FELISTAR W MWAKASUNGURA
70 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORIA PRAYGOD MNDEME
71 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F GLORIA R MOSHA
72 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F GLORIA ROBERTH HYERA
73 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GLORIA SALVATORY SANGA
74 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F GLORIA SM BUGA
75 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F GLORIA T MANYAGA
76 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F GLORIA THEOBALD MASSAWE
77 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F GLORRY GEORGE NDAMCHO
78 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F GLORY ARCARD
79 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORY MDENDEMI
80 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORY AGGREY MOSHY
81 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F GLORY B CHUWA
82 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORY BARHOLOMEO NDIRIMBI
83 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GLORY C MSHANA
84 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GLORY COSTA MASSAWE
85 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HUSNA HAMADI
86 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F HUSNA IBRAHIM
87 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HUSNA SIRAJI
88 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HUSNA H JUMA
89 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HUSNA HASSAN SAID
90 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HUSNA I KAHOLLA
91 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HUSNA K RAMADHANI
92 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HUSNA M MAGWILA
93 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HUSNA N MOHAMED
94 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HUSNA O KALILO
95 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HUSNA W MAGWERANGA
96 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HYASINTA JOSEPH KESSY
97 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IRENE PASKALI MINJA
98 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRENE STEPHEN CHAMI
99 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE UMILILA SENGO
100 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE V KIMARIO
101 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F IRENE V MWANDIKE
102 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F IRENE VALENTINE SWAI
103 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE VENANCE MTALO
104 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IRENE WATSON KILIBIKA
105 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F IRENE WILLIAM SHEDURA
106 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRINE ZABLON KASEGEZYA
107 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F JANETH JACKSON
108 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F JANETH JOHN
109 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F JANETH JONAS
110 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JANETH TAGGI
111 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JANETH THOMAS
112 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F JANETH ULAYA
113 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH BARTON KYANDO
114 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F JANETH EDWIN MAHUNDI
115 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F JANETH F MTEWELE
116 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH J BUDEBA
117 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JANETH J KITALULA
118 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH J MADAUDA
119 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JANETH JOHN KIONGOZI
120 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH JUSTINE MAHOO
121 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JANETH MSEMA EMMANUEL
122 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F JANETH MWAKIBETE KAPAGA
123 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JANETH N MGANILWA
124 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH N MSAGALA
125 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH N MWILILI
126 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JANETH P ISAYA
127 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F JANETH S SHIJA
128 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JANETH TEOGNUS MLOKOTA
129 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F JANETH WANZITA MTESIGWA
130 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JANETH WILLIAM MUTALEMWA
131 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F JAQUELINE SAMARECK
132 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAQUILINE J KWEKA
133 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F JAQULINE ADELARD RITTE
134 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F JASCA LEONS PUNGUTI
135 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JASINTHA FRANCE
136 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F JASMIN CASIAN
137 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F JASMIN KILAVI
138 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JASMIN MWALA
139 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JASMIN MUHIDIN MUHIDIN
140 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JASMINE B MINJA
141 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F JASMINE NASSORO MNDEME
142 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F JASMINI ABAS MASSAWE
143 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JASMINI ALLY MAKIWA
144 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F JAZILA A NKYA
145 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JEMA HAONGA
146 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JEMIMA F LWEZIMULA
147 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LINA GABRIEL MBUYA
148 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LINA THADEUS LYIMO
149 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F LINA VICTOR MESSACK
150 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LINAS APOLINARY
151 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F LINDA NYATO
152 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F LINDA NYENZI
153 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F LINDA RUBUNGA
154 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LINDA F MKONGWA
155 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F LINDA GEORGE NGWALE
156 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F LINDA J SHOFELI
157 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LINDA NURU MATHEW KEA
158 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LINDA P TILYA
159 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LINDA SAMSON MTEI
160 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LINDA SIRIL MAKOY
161 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F LINDA THOMAS MMASSY
162 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F LINDAEL G MLAY
163 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LINDAELI M GILBA
164 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LINEAR HENRY
165 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F LINETH W MUGISHAGWE
166 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LINNA ABRAHAM NJAU
167 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MARY STEPHEN MAYILA
168 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY THADEI KESSY
169 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MARYAM ABDALLAH KESSY
170 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MARYAM AYOUB ATHMAN
171 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MARYAM HABABU MOHAMAD
172 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F MARYAM KHAMIS OMAR
173 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARYAM SALEH MSEAN
174 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MARYCIANA GALIKANO
175 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MARYGORET PETER SIMA
176 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARYGORETH MICHAEL
177 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MARYJACKLINE PETER CHAMBUA
178 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MARYLENE ALEX NAHO
179 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MARYMAGDALENE RICHARD TOBA
180 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MARYSTELLA GREGORY SHAYO
181 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARYSTELLA J RAPHAEL
182 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MARYSTELLA Z VINGSON
183 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MARYVINA OSWALD KIMARYO
184 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MARYYUSTA PETER NGUYAMU
185 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARYZIA FABIAN
186 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MASHKULA MUSSA
187 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MASTURA JIHAD
188 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MASUMAY Y DACHI
189 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MASUNGWA J MASAKA
190 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MATILDA S KITOKI
191 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MATIMA S IWENI
192 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F MATINDE MANG''ERA NYAMBOGE
193 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MATRIDA P MTWANGO
194 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MATRONA CLEPIN
195 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MATRONA M MABRUCKY
196 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MAULA K CORNEL
197 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F NEEMA ELIARINGA MLAY
198 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NEEMA EZRA MBEYALE
199 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NEEMA G KIKUWI
200 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F NEEMA GABRIEL KADORI
201 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA GABRIEL MWAMWAJA
202 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA H MFAUME
203 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NEEMA HENDRY MATEMBA
204 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F NEEMA J KASABULIRO
205 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NEEMA JUMA MATAWALO
206 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NEEMA KASSY BARBAYDU
207 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA L MHOJA
208 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA L MWAKYUSA
209 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NEEMA MOHAMMED KANYANYILA
210 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F NEEMA MOSHI MICHAEL
211 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA MSIGWA APOLINARY
212 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F NEEMA NEWTON MALLE
213 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F NEEMA PHARES MNYANDWA
214 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA RABIELY RICHARD
215 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NEEMA RAHIB MSUYA
216 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F PENDO STEPHAN WISSO
217 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F PENDO Y KAGANGA
218 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F PENINA MASHAURI
219 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F PENINA PROCHES LATONGA
220 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENZIANA PHILLOH KAPUNGU
221 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F PENZIANA ZAIRE MWANDA
222 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F PERIDA SASTON MHANZE
223 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F PERPETUAL N OSCAR
224 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F PERUSI B MUKAMA
225 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PERUSY P ZACHARIA
226 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F REHEMA J MSULWA
227 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F REHEMA JOVAN BAICHUMILE
228 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F REHEMA JUMA YOHANA
229 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA K GILLAH
230 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F REHEMA M CHAMA
231 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA M SELEMANI
232 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F REHEMA MASOUD MOHAMMED
233 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F REHEMA MOHAMED DILUNGA
234 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F REHEMA P MHINA
235 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F REHEMA SALEHE PAMBA
236 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA SHAMBAKUBWA LONGIDO
237 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA SIMON MEGIROO
238 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA T KALOKOLA
239 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F REHEMA Y MGAYA
240 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F REHEMAELY GREYSON MNGARA
241 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F REINFRIDA LEGNARD NGAILO
242 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F RENALDA FRANCIS MNDEME
243 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RENALDA PETER ASSEY
244 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F RENATA R MURRO
245 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F RENATHA MAYE
246 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F SHAMSA SHABAN NJAMA
247 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SHAMSIA RS SHEDAFA
248 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SHANGWE A ALLY
249 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SHANGWE R MUBA
250 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SHANGWE VICENT MKENE
251 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SHANIFA ABDUL ISSA
252 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHARI LAZARO KALONGE
253 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SHARIFA ABDALLAH
254 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SHARIFA HAROUB
255 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F SHARIFA MAKEMBA
256 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SHARIFA RAMADHANI
257 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F SHARIFA ALLY YUSUPH
258 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHARIFA H MUHIDINI
259 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SHARIFA M MAPUYA
260 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SHARIFA MOHAMED AHMAD
261 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F SHARIFA MOHAMED RASHID
262 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SHARIFA P MKONG''O
263 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SHARIFA R MUSTAPHA
264 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SHARIFA RUNZA MAJAMBO
265 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHARON NOVATUS
266 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SHARON ADAM MOSHA
267 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SHARON GRATIAN RUTASERWA
268 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SHARON REGNARD DANDA
269 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SHARONDAISY OREST KIMARO
270 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SHARYFAH A ABDALLAH
271 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F THERESIA HUNJA
272 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F THERESIA MUSARIKA
273 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F THERESIA SAMWEL
274 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F THERESIA STANLEY
275 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F THERESIA ADRIAN KISSELA
276 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F THERESIA ANJELO CHAULA
277 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F THERESIA AUGUSTINE MWAKINULA
278 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F THERESIA B KIPASIKA
279 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F THERESIA BENEDICT MVUNGI
280 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F THERESIA H RAMADHANI
281 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F VERONICA JAPHET MALIMA
282 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA JARVIS SIMBEYE
283 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA JOSEPH WILLIAM
284 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F VERONICA MAMBOSASA LAZARO
285 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F VERONICA METHOD MSIGWA
286 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F VERONICA N MAPUNDA
287 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F VERONICA PETER KABISA
288 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F VERONICA S NDOMBA
289 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F WINNER BAGONZA
290 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F WINNER RONALD
291 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F WINNER A MABISO
292 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F WINNIE MURI
293 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINNIE SAMWEL
294 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F YOLANDA FELIX MSELLE
295 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F YOZELITHA CHARLES
296 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F YUKUNDA THOMAS KISOKA
297 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F YUNIS J MKWICHE
298 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F YUSTA ALPHONCE NYIMBO
299 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALFA ERICK KOMBA
300 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALFA JOHN MWAKANJUKI
301 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALFAN GODFREY
302 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALFANI MILLANZI
303 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ALFEOUS SIRILI MMBUGHU
304 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ALFONCE ALFRED ALFONCE
305 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALFONCE M MUSOROLO
306 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M ALFONSI MICHAEL MWALONGO
307 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ALFRED FELIX
308 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALFRED GABONA
309 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALFRED GEBO
310 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ALFRED JOSEPH
311 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALFRED MPOLENKILE
312 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALFRED A ISELELE
313 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALFRED A MASINDE
314 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALFRED ALLOYS KABAGAMBE
315 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALFRED AMOS MATHAYO
316 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M ALFRED DEO LUVAKULE
317 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ALFRED G NYAMWIHULA
318 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALFRED H LYIMO
319 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALFRED LUCAS NGAILO
320 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALFRED M JOHN
321 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALFRED OPTATUS DANDA
322 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALFRED ROMWALD SANGA
323 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALFRED S MSOFFE
324 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ALFREDY FRANK MMBANDO
325 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALHAJI SAIDI
326 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ALHAJI RAJABU MTOI
327 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALISTERIUS A MAJUKA
328 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALISTEUS A KARUMUNA
329 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ALISTIDES BURCHARD
330 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALISTIDES IZIDORY
331 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALISTIDI MATHIAS MKALAWA
332 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALKWIN ALKWIN MAKWATA
333 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALLAN JOHN
334 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALLAN KELVIN
335 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ALLAN EDGAR GEREGE
336 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALLAN F VICENT
337 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALLAN KARAZE BYAMUNGU
338 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALLAN T RWEYEMAMU
339 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ALLEN ALFRED
340 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ALLEN SEBASTIAN
341 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ALLEN A KALABASHANGA
342 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ALLEN AHADI MWATENI
343 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ALLEN DANIEL LYAMUYA
344 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ALLEN E MUNYAIGARA
345 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALLEN F VETERINE
346 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALLEN ISRAEL SANGA
347 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALLEN JOHN MASUNGA
348 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M ALLEN MAJABELE MAJABELE
349 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALLI MOHAMEDI DOA
350 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ALLI RIZALI HAMISI
351 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALLOYCE M MUSHI
352 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ALLY ABDALLAH
353 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALLY AZIZI
354 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M ALLY BAKARI
355 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALLY BAUSI
356 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALLY CHINYAMA
357 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALLY HASSANI
358 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALLY JACKSON
359 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ALLY JAILO
360 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ALLY MOHAMED
361 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALLY MOHAMEDI
362 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALLY MZEE
363 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALLY NASSORO
364 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ALLY RAMADHANI
365 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALLY RAMADHANI
366 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALLY SUDI
367 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLY A NGONYANI
368 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY A SAIDI
369 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY ABDALLAH JUMA
370 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALLY ATWAI KISHAVI
371 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALLY B KEA
372 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY CLOUD KACHUMIA
373 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLY H FUMBWE
374 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALLY H KICHENJE
375 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALLY H MOHAMED
376 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ALLY H MOHAMEDI
377 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALLY H SALUMU
378 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY HAJI LINGUNJE
379 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ATILIO EDMUNDI IBADA
380 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ATUKUZWE YOBU MMARI
381 IRINGA MAFINGA SEMINARY M AUDAX MALULU
382 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M AUDAX A TANDITSE
383 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AUDAX EDWARD JOSEPH
384 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AUDIPHAX MAKANZA
385 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AUGOSTINO JOSEPHAT
386 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M AUGUST VALERIAN MKWE
387 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE CHARLES
388 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE JOSEPH
389 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M AYUBU JUMANNE KITIKU
390 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M AYUBU K MVWIMI
391 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AYUBU N WANDIBA
392 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M AYUBU P KASATO
393 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AYUBU SAMWELI BAYYO
394 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BUJIKU JOSEPHAT
395 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BUJIKU MWIGULU
396 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BUJIKU Y HASSAN
397 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BUKELEBE VITTA
398 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CLEVER ALOYCE WILSON
399 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M CLEVER JOSEPH KIBONA
400 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M CLEVER LUSAJO MWAKALINGA
401 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M CLIFF E KIRAYA
402 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M CLIFF ROBERT NANTANGA
403 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CLIFFORD SAMWEL
404 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CLINTON FUNDISHA
405 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M CLINTON F EXPEDITO
406 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CLINTON FELIX AUGUST
407 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M CLINTON FELIX MBWANA
408 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M CLINTON FRANK MBERESERO
409 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DICKSON A KAVULI
410 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DICKSON A SWAI
411 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DICKSON B FIDELIS
412 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DICKSON C SIMBA
413 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DICKSON COSTANTINE MIYAGA
414 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DICKSON D NGENJE
415 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DICKSON E MASWI
416 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DICKSON ELIAKIM MPAGIKE
417 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DICKSON FRANK SPIRIAN
418 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DICKSON G CHIKOLA
419 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DICKSON G OGUNDE
420 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DICKSON J KIMATH
421 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M DICKSON JAMES HAULE
422 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DICKSON JORAM BAKYE
423 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DICKSON M NDAMA
424 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWANJALA
425 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWEMA
426 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWINYIHERI
427 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NINALWO
428 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NKUBA
429 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PATRICK
430 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PAUL
431 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SADIKI
432 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAMWEL
433 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAYI
434 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SHIJA
435 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SIBORA
436 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SILAS
437 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SIMEO
438 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SIMON
439 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SINA
440 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SWEYA
441 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL THOMAS
442 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL YOSIA
443 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL A MAEMBE
444 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL A MNYIKA
445 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL A NGOWI
446 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ANATORY MUGENYI
447 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMMANUEL ANDREW GIDAMIS
448 MOROGORO KASITA SEMINARY M EMMANUEL B TEMBA
449 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M EMMANUEL BALTAZARY LIVINGSTONE
450 IRINGA MAFINGA SEMINARY M EMMANUEL BENEDICT CHINEDYI
451 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BENEDICT NYANSIRO
452 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BERNARD MOSHI
453 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BM AMASI
454 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BONIPHACE KITULA
455 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BUNZALI PETER
456 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D KAYUMPU
457 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D LYIMO
458 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D MAPUNDA
459 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D SHILLA
460 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAMIAN MAGANGA
461 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DANIEL MAGERE
462 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAUDI ELIBARIKI
463 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL E EDWARD
464 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL E KIYUMBI
465 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL E SWAI
466 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL F MAHENGE
467 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL F MLAY
468 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FARAJI ULEDI
469 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FRANCO JOSEPH
470 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL G KALUGULA
471 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GEORGE MBUSIRO
472 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GERALD MEENA
473 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GODWIN MASEKI
474 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HP MUSHI
475 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ISACK MSIGWA
476 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J CHAULAYA
477 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J LEGU
478 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J LWINGA
479 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FREEMAN GIVONCE URIO
480 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M FREEMAN L LEKEY
481 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FREEWIND GODSON MOSHI
482 MBEYA MONTFORT SECONDARY SCHOOL M FRENK KAJEMA
483 MANYARA SANU SEMINARY M GRANT B JUSTINE
484 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GRANT LEONCE MIHAMBI
485 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GRASIUS GOTRIP MGENI
486 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GRAY PAUL
487 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GRAY JOHANES MBWAMBO
488 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GRAYSON FLORENCE NDOMBA
489 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M HASSANI MUSSA DOSSA
490 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HASSANI NGOMBA SHILA
491 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HASSANI S BANZI
492 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASTING MWIGANI MARIQUE
493 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASTON MBWILO
494 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M HATIBU R JANGAMA
495 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M HATIBU SWAHIBU MHENEYE
496 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HAVINITISHI SHULI KAYUKA
497 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HAZAEL S KELVIN
498 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAZINA MTAYOBA MUNYAMBO
499 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HEBRONI MHINA
500 MBEYA ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M HEDRICK P KAZUMBA
501 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HEKIMA KAYOLO MSONGOLE
502 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HELBERT HENRY MKAI
503 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M HELTER EPHRAIM MAGULA
504 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M HEMED ABDALLAH
505 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HEMED NASSORO
506 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HEMED SAID
507 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HEMED ABDU MAKWAYA
508 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HEMED J MAKINDI
509 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M HEMEDI S HEMEDI
510 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HENDRY BENEDICT SILAYO
511 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M HENDRY NARSIS SHIRIMA
512 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HENERIKO YIRIMA YOHANE
513 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HENRICH R KIMARO
514 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ISDORI JOHN BANGO
515 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISDORO J SIAME
516 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ISDORY LUDOVICK
517 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ISDORY E KIONDO
518 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M IS-HAQ ZUBERI MWINYIJUMA
519 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ISIAKA A MWAISEMBA
520 KILIMANJARO URU SEMINARY M ISIDORI CHARLES NYAMSEKELA
521 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ISIHAKA HAMISI MBULE
522 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ISIHAKA I LIGAGA
523 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISIHAKA M MWENDA
524 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ISLAN REHMAT MAJID
525 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL ABRAHAMANI
526 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M JOHN THOMAS HAULE
527 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOHN W MACHERA
528 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHN W MASANZA
529 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M JOHN W MSOFFE
530 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHN YOHANNES SANGA
531 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHNAS JUMA
532 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M JOHNBOSCO MAZINGO
533 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JOHNBOSCO EMANUEL MATEMU
534 MBEYA ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M JOHNBOSCO KENNEDY KOMBA
535 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOHNBOSCO MASSAWE RUGASIAN
536 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHNBOSCO SAMSON MGAYA
537 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JOHNHANS NICOMEDIUS KANJE
538 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHNSON CHRISTOPHER
539 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M JOHNSON ELIBARIKI
540 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON JOSEPH
541 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M JOHNSON MAPUJA
542 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON MWOMBEKI
543 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOHNSON NSAJIGWA
544 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHNSON SANGA
545 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON YOHANA
546 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M JOHNSON A MILLINGA
547 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOHNSON CHARLES MAYOMBANA
548 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHNSON D MSHANGILA
549 ARUSHA ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M JOHNSON DENIS GAMATHA
550 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOHNSON E KIMAMBO
551 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHNSON E KIRIA
552 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON GIDEON NGOMUO
553 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHNSON IGNAS CHAMGENZI
554 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON J KAAYA
555 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHNSON J KISHADA
556 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHNSON JOHNSTONE MBELWA
557 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JOHNSON R MACHANGE
558 ARUSHA USA SEMINARY M JOHNSON ROBERT JOACHIM
559 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOHNSON S MUNGARA
560 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON STUDENT MAGOMBA
561 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JONAH MOSES
562 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JONAS BUCHEYE
563 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JONAS LESKARI
564 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JONAS MUNUO
565 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JONAS NGAILO
566 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JONAS SAMWEL
567 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JONAS B MALIMA
568 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M JONAS D KAKUSA
569 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JONAS DENIS NGURE
570 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JONAS DICKSON MWAMPASHI
571 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M JONAS E KIMBORI
572 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M JONAS EMMANUEL BUKUKU
573 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JONAS ISAACK MASALA
574 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JONAS JOACHIM NDALU
575 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JONAS M KALANGI
576 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JONAS M LWANKOMEZI
577 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JONAS R WAMBURA
578 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JONASY KIHALULE
579 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JONATHAN HILALI
580 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M JONATHAN MANYAMA
581 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JONATHAN SALATIEL
582 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JONATHAN AUGUSTINE MATWE
583 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JONATHAN D ANDREW
584 MOROGORO KASITA SEMINARY M JONATHAN FILLO LUAMBANO
585 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JONATHAN KABULUNGE USWEGE
586 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JONATHAN M MOLLEL
587 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JONATHAN M TINGISI
588 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JONATHAN MANINGI JACKSON
589 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JONATHAN P LUPEMBE
590 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JONCE FARAJI
591 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JONES DEOGRATIAS
592 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KESHA G SANGA
593 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M KESSY J MISALABA
594 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KESSY O VISENSIO
595 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M KEVIN BONIFACE
596 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KEVIN F SHINDIKA
597 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KEVIN FIDELIS RUTAHOILE
598 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M KEVIN FIRMIN MALLYA
599 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KEVIN J NDELISO
600 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M KEVIN OCTAVIAN KINGU
601 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M KEVIN P NTENGA
602 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M KEVIN ROBERT MPAPASINGO
603 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M KEYAI MUHINDI
604 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KHAIRUNI JUMA SHABANI
605 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M KHALFAN J KIHOTILE
606 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KHALFAN K KHALFAN
607 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KHALFAN S NYABENDA
608 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KHALFANI JUMA
609 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KHALFANI O SELEMANI
610 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS TIBALILA
611 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LUCAS A MWANGUNDA
612 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M LUCAS CHARLES LUCAS
613 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M LUCAS DEOGRATIUS AMANI
614 KILIMANJARO URU SEMINARY M LUCAS FOCUS TESHA
615 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS MARKO MYEYE
616 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MILINGWA LUCAS
617 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS N NYAMHANGA
618 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUCAS PETRO SELELI
619 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS S KIYUGA
620 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MARTINE PAUL
621 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MARTINE PETER
622 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M MARTINE HANS SHIJA
623 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M MARTINI BEATUCY MATUTULI
624 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MARWA ALFRED
625 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M MARWA CHACHA
626 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MARWA KOROSO
627 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MARWA NYASUKA
628 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M MARWA K JOHN
629 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M MARWA MUSA JOHN
630 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M MASAKA MAGWINI
631 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M MASALU MATHIAS
632 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MASANJA KAZINDO
633 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MASANJA MGEMA
634 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MASANJA SHIMBI
635 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MASASE C RANGE
636 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MASATU MALIMA
637 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M MASENZA MASENZA NYAKIKELE
638 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MASHAKA ABEL
639 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M MASHAKA ENOCK
640 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MASHAKA MICHAEL
641 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M MASHAKA RASHID
642 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MASHAKA SHITUNGULU
643 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MASHAKA H KAPULI
644 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL M MASHAKA M CONSTANTINE
645 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M MASHAKA N KAPUNGA
646 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MASHAKA WASEE KOMBA
647 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MASHAMBO RANSON
648 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MASHAURI THOMAS
649 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M MASHAURI AINEA NDAHANI
650 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MASHIBE EMMANUEL
651 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MASHIMBA A ZACHARIA
652 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MASIGO ANDREW
653 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MASINDE DONALD
654 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MASINDE V MWINAMILA
655 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MASOGO OGENDO
656 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MASOSOLO KASHINJE
657 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MASOTA P BUNUMA
658 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MASOUD KHAMISI
659 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MASOUD OMARY
660 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M MASOUD M MBEYU
661 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MASOUD N SOUD
662 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MASOUD S SAID
663 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M MASOUD SAID MASOUD
664 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M MASOUD SAID MATALUMA
665 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MASOUDI SELEMAN MASOUDI
666 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MASUDI KIYUNGI
667 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MASUKE JAMES
668 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MASUMBUKO HAMIS
669 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MASUMBUKO JUMA
670 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MASUMBUKO MDIMI
671 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M NICKSON N MARO
672 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M NICKSON S GABRIEL
673 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M NICKSON SUNDAY MBATINA
674 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M NICKY A MUGANGA
675 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NICODEM NDILICK
676 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NICODEM QAMBADU GILAGWEN
677 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NICODEMAS WILBARD MUNISI
678 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NICODEMSI FESTO
679 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NICODEMUS ZEMBA
680 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NICODEMUS BENEDICT SHAO
681 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M NICODEMUS N MAKYAO
682 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NICODEMUS Z URIO
683 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M NICOLAUS CLEMENT MASHAURI
684 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NICOLAUS EUSTACE NAIRO
685 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NICOLAUS PHILIPO OKUNGU
686 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M NICOLAUS VICENT KITUMBU
687 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M NICOLOAUS Z J CHUBWA
688 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M NIHURUMIE M SANGA
689 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NILLA MAPOLU
690 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M NIMZIHIRWA ELIAS
691 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M OSCAR FEDY MSIGWA
692 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M OSCAR GABRIEL SHIGELLA
693 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M OSCAR GODFREY MOSHA
694 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M OSCAR J MUNISI
695 KILIMANJARO URU SEMINARY M OSCAR JOSEPH MALIMI
696 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M OSCAR JUSTINE SOKA
697 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PENIUS PIUS
698 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PEREUS MUGANYIZI
699 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M PESA JOSEPH MKWIZU
700 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M PETER ARUSHI
701 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PETER AUGUSTINO
702 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PETER BERNARD
703 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PETER CHANGALA
704 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M PETER CHARLES
705 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M PETER CLAUD
706 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETER CLEMENT
707 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PETER ELIAS
708 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PETER EMMANUEL
709 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M PETER ERNEST
710 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER GEORGE
711 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PETER GEORGE
712 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M PETER JAMES
713 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PETER JAMES
714 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER JOSEPH
715 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PETER JULIUS
716 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M PETER KATALA
717 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M PETER LAMECK
718 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER LIKULU
719 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PETER LUMAMBO
720 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER MARCUS
721 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PETER MAZEBELE
722 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PETER MHAGAMA
723 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PETER MUSSA
724 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PETER MWIKWABE
725 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PETER NJOVU
726 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M PETER PATRICE
727 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M REGMUND SERAFIN MDETELE
728 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M REGNALD ROMANI OMARI
729 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M REGNO A MGINA
730 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M REHOBOAMU LAWI MAKHO
731 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M REMIGIUS AUDAX
732 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M REMIGIUS GERALD
733 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M REMIGIUS RICHARD
734 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M REMIGIUS SOSPETER
735 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M REMIGIUS THADEO
736 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M REMMY PETER CHODOTA
737 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RENALD MANYANGU
738 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RENATUS ABEL
739 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M RENATUS ELIZEUS
740 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RENATUS KATTO
741 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M RENATUS KISAKA
742 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M RENATUS LUDOVICKY
743 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M RENATUS MATHIAS
744 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RENATUS PRUDENCE
745 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M RENATUS ZANZIBAR
746 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RENATUS B MASINDE
747 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RENATUS BARNABAS MARKO
748 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M RENATUS JOEL NUNDA
749 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RENATUS LEONIDAS RWEYEMAMU
750 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RENATUS T MWESIGA
751 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M REPSON JOVINE
752 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RESPICIUS CHARLES MUTABUZI
753 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RESPICIUS J MGANYIZI
754 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M REUBEN ELIAS
755 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M REUBEN MWARE
756 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M REUBEN EZBONI LUKAS
757 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M SETA DONATI
758 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SETH YOHANA LYANGA
759 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SETI PETER WABENE
760 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SEURI L KILUSU
761 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M SEVERIN PRIVATUS KIHANGA
762 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SEVERINE IGNAS
763 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SEVERINE MLUNGWANA
764 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SEVERINI NDABILA
765 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M SHAABAN BUJOMA
766 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M SHAABAN MAZIKU
767 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHAABAN M HAMISI
768 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SHAABAN ZS SEMWAIKO
769 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SHAANGWA F IKAYO
770 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SHABAN ALLY
771 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SHABAN BAKARI MOHAMED
772 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SHABAN H RAMADHAN
773 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SHABAN J ALUTE
774 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M SHABAN M MAGULUKO
775 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M SHABAN R MWACHIKO
776 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SHABANI ALLY
777 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SHABANI ATHUMANI
778 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SHABANI HUSSEIN
779 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SHABANI IDRISSA
780 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M SHABANI JUMA
781 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SHABANI JUMANNE
782 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SHABANI KWANJA
783 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M SHABANI MOHAMEDI
784 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M SHABANI SAID
785 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M SHABANI SALUMU
786 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SHABANI SEIF
787 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SHABANI A MAHAMBA
788 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SHABANI H MOHAMEDY
789 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SHABANI KASSIMU RAMADHANI
790 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SHABANI KATUMBO RASHID
791 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SHABANI MHENWA HASSAN
792 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M SHABANI RAMADHANI ABDALA
793 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SHABANI TWALIBU KILONGO
794 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SHADHILI BURHANI
795 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M SHADRACK LADISLAUS
796 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SHADRACK MWASAKYENI
797 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M SHADRACK B NGETWA
798 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SHADRACK C MAIGA
799 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M SHADRACK E MAKUNDI
800 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SHADRACK J MPITA
801 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SHADRACK MAULID MATINYA
802 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHAELY MESHACK TAMBA
803 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SHAFI KAZINJA OMARY
804 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SHAFII ABDALLAH
805 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M SHAFII SADICK
806 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SHAFII H MOHAMEDI
807 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SHAHAME I SHAHAME
808 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M SHAIBU J KANGA
809 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M SHAIDU AHMADA
810 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M SHAMIL NZAGI
811 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SHANI ULIZA SAID
812 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M SHARIFU MAJURA
813 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHARP JUMA HEBHEYE
814 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SHARUBATI S ISSA
815 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M SHAURI A MWAKYANILA
816 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M SHAURI Y MGAYA
817 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M TUMAINI EMILY
818 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M TUMAINI ENOCH
819 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M TUMAINI KALANGARI
820 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M VICTORY Z KAYOMBO
821 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VILIPORT JANUARY
822 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M VINCENT AGUSTINO
823 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM P MAUYA
824 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M WILLIAM PATRICK MUNABI
825 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M WILLIAM S MWAISOLOKA
826 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M WILLIAM SEBASTIAN NASSON
827 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M WILLIAM TAKI PHILIP
828 IRINGA MAFINGA SEMINARY M YOHANES MBAGO
829 DODOMA SALESIAN SEMINARY M YOHANES MFILINGE
830 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M YOHOBWAM A GABO
831 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M YOMBO SELEMAN
832 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YONA JONATHAN
833 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M YONA MPENA
834 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YONA A MWAKILASA
835 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YONA ERNEST LWIVA
836 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YONA RAMADHAN HANGO
837 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YONA WILLIUM NGOMBE
838 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YONAH JACOB
839 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M YONAH JAMES
840 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YONAS ANDRECUS NYAMULO
841 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO OMBENI KIONDO
842 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ZAKAYO WILLIAM MNHAMBA
843 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ZAMOYONI ABDALLAH NGWEMBELE
844 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ZAMOYONI JONAS KABIRIGI

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi