Alhamisi, 13 Desemba 2018

Kikosi 842KJ

S/NMKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
1 MOROGORO S0266 REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F AGATHA NICHOLAUS MADOSHI
2 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F AGATHA ORESTES MGAO
3 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA PASCHAL SINDANI
4 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F AGATHA PAULO STEPHANO
5 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F AGATHA PHILIMON KABAKA
6 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA REGNBERTH MGINA
7 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F AGATHA SILAS BURA
8 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AGATHA THOBIAS SIKANYIKA
9 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F AGATHA THOMAS MUSHI
10 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F AGATHA TRIPHON MTEGA
11 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F AGATHA V KIMARIO
12 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F AGATHA VALENTINE KOMBA
13 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F AGATHA W MODAHA
14 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F AGATHA W MWAMBENE
15 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AGATHA WILLIAM PANGA
16 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F AGATHA ZAWADI MAHENGE
17 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F AGATHER P LUSEPO
18 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGEN P MSEMWA
19 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGESA H ALMAS
20 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F AGINETHA M LUMBILA
21 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F AGNES A MVUZWA
22 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F AGNES BONAVENTURA KAMKAMA
23 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F AGNES E MWENDA
24 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F AGNESS A MCHAKI
25 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F AGNESS D MINJA
26 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F AGNESS MARTIN SIMCHIMBA
27 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F AGNESS MICHAEL MBOYA
28 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F AGNESS P MAGANGA
29 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS STANLEY KIMAMBO
30 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F AGRIA LINUS KING'UNG'E
31 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA E TLATLAA
32 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F AILEEN K MUNISI
33 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AINES SPAUS KIHUNRWA
34 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AISHA AMANI MAHUBA
35 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F AISHA HASSAN UGULUMU
36 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F AKENEN ELIAMINI MUSHI
37 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F ALBINA A JACOB
38 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ALFA R LAIZER
39 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F AMA S TAKA
40 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F AMANI L LAIZER
41 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F AMIDA S MGWAO
42 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F AMINA ABDALLAH
43 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F AMINA ALLY
44 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL F AMINA MOHAMED
45 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F AMINA NASIBU
46 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F AMINA ALLY HASSANI
47 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F AMINA AMANI ISSA
48 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AMINA H MGOMBA
49 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F AMINA H TAJIRI
50 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F AMINA ISSA OMARI
51 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F AMINA MOHAMMED MAIMBO
52 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F AMINA OMARI SAIDI
53 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F AMINA SAIDI JUMA
54 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F AMISA RAMADHANI MSUYA
55 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F AMNADE BEN MWANRI
56 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ANAGLETH G NASSARY
57 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA D LAIZER
58 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANETH JOSEPH
59 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANGEL E SIJONGOLO
60 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F ANGELA LENGUTAI
61 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ANGELA BAZILI MLAY
62 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANGELA HENDRY MUNISHI
63 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANGELA MEFUNYA GIDAMONY
64 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANGELA MUNA PAULO
65 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANGELICA EVARISTO
66 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANGELINA FLAVIAN MASHIMI
67 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA M MUSHI
68 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F ANITHA KUYA
69 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANITHA NICOLAUS
70 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F ANITHA CATHBETH MUSHI
71 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ANITHA GODWIN JOHANSEN
72 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ANITHA SAMWELI MARIKI
73 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ANJELA ISOTE MWAKAJE
74 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F ANJELINA ISIDORI BERNARD
75 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANNA AMSI
76 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANNA GERALD
77 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANNA SAMSON
78 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL F ANNA TATAYA
79 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANNA C KAKOBE
80 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ANNA ISAYA KOMBA
81 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANNA J BILOS
82 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANNA M DOHHO
83 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA OREST MMBAGA
84 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ANNA R MANGI
85 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANNA S SHIRIMA
86 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ANNA TULASILA MBWANJI
87 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANNACLETHA ADEN KAGOSE
88 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA GEORGE
89 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ANNASTAZIA I MCHALLO
90 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA LAWRENCE SHIJA
91 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F ANNET A MAHIMBO
92 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F ANNETH JOACHIM SHOO
93 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ANTIA RUTAGEREKWA
94 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANWARITE GODBERT
95 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ANZIWIKE F NG'UMBI
96 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ARAFA YAHAYA KITIFA
97 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ASANTE WILLYJONES KIZO
98 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ASCALA SALEH
99 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F ASHA H CHIDOLI
100 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ASHA H MOSHA
101 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ASHA J ABDALAH
102 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F ASHA M MTEMI
103 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ASHA MOHAMMED MTARIMBO
104 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ASHURA LADA
105 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA MOHAMED OMARY
106 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL F ASHURA O OMARY
107 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F ASHURA S MELANI
108 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ASIA ALAWI KHALIFA
109 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ASIA HUSSEN BAGOMWA
110 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ASIA L KIHODOGO
111 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA SHAIBU STAMBULI
112 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASLATU NGUKU
113 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ASMA SEIF
114 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ASNA H EMILY
115 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ASNATH E MTANGO
116 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F ASNATH F OLDUVAI
117 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ATHUMIN ABDUL
118 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F ATUGANILE M LAWRENCE
119 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ATUKUZWE MICHAEL MSIGWA
120 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F AUJATU ELIASA KWEKA
121 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F AVELINA RAPHAEL MTUI
122 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F AZIZA JUMA RAMADHANI
123 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E MOLLEL
124 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E MSUYA
125 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E MWAKASEGE
126 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E SHAO
127 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EDWARD FESTO
128 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EMMANUEL ADABU
129 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EMMANUEL MANGWE
130 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F BEATRICE EVAREST MWACHA
131 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EXAVERY LUPEMBE
132 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F BEATRICE FABIAN KILINDO
133 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE FELICIAN PELLA
134 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE FINTAN HAULE
135 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F BEATRICE G TOGO
136 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE GABRIEL KONDORO
137 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE GEOFREY MIKA
138 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F BEATRICE GERVAS ALFRED
139 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE GIDION MBWILO
140 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE H SHAYO
141 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE HOSEA KISESE
142 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE HUSSEIN SHEMDOE
143 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BEATRICE I NYIKA
144 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE J DODO
145 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE LADISLAUS MALACHI
146 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F BEATRICE LAURENT SOLA
147 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE RAPHAEL MCHAU
148 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F BELINDA RICHARD
149 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F BELINDA JOACHIM MACHA
150 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BELISTER SIMKONDA
151 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BENITHA CEASAR MCHUNGUZI
152 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F BERINA KWEYAMBA SYLIDION
153 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA BENEZETH
154 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA PROSPER
155 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BERTHA EMANUEL
156 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BERTHA A MWAKALINGA
157 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F BERTHA ALFAKSAIDI LEMA
158 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL F BETHMILLEN MLAKI
159 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F BETINA A TENGE
160 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F BETTY LEVISON SANGA
161 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F BLESSILA ALINDA DEUS
162 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F BRAINA MALAKI
163 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL F BRENDA KIMARO
164 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA GEOFREY LYASENGA
165 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F BRENDA RHOY PALLANGYO
166 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F BRENDA W LAIZER
167 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F BUPE LAURENCE KAJIGILI
168 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F CATHERINE G JANKEN
169 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE G KIDAVA
170 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE GEOGRE LIMONGA
171 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE GODFREY MKONGWA
172 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE GWANDU GADIYE
173 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE I ABRAHAM
174 TABORA S0631 UMOJA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE I KIBANI
175 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ILANKUNDA BENDANKEHA
176 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J ISSAH
177 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J KATENDELE
178 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J KIKOMEKO
179 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J MAJALIWA
180 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J MKOBA
181 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J MWANACHE
182 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JASPER LUGEMARILA
183 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOSEPH JOHN
184 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOSEPH MSIGWA
185 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JULIUS ANDREW
186 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JULIUS MUSHI
187 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JULIUS PWITI
188 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE L MLINGI
189 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE M MWERA
190 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F CECYLIA LINGTON NZOWA
191 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL F CHENAY O KANJI
192 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MJEMA
193 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA A PALLANGYO
194 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F CHRISTINA JACKSON PETRO
195 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOSEPH WILLIAM
196 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA L AXWESSO
197 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA M LAMECK
198 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA P DOMU
199 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CHRISTINA ROMAN MALLYA
200 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CHRISTINA SILIVAN LYARUU
201 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINE GEORGE
202 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CLARA C MUGANYILWA
203 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F CLARA EMANUEL LAIZER
204 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F CLARA JOHN MUSHI
205 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F CLARA N HYERA
206 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F CLARARITHA GEORGE MATOLO
207 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA PETER SABASI
208 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F CLERIA ALFRED CHENGULA
209 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F CLOTILDA MICHAEL ULOMI
210 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CONCEPTER A OLACK
211 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F CYLVIA B NKWERA
212 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CYNTHIA B FRANK
213 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F CYPRIANA PHILIPO SIARA
214 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELPHINA A MASSARO
215 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELPHINA BYERA DIDACE
216 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F DELPHINE G MUSHI
217 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELPHINE KABULA BUSSONGO
218 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DELVIN RWELENGERA
219 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DELVINA A MESHILI
220 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F DELVINA C NDESARIO
221 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F DELVINA GELANGI SANKA
222 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F DELVINA LAURENT TEMU
223 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F DEMETRIA NIXON MYINGA
224 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F DEMETRIAL WILLYBROAD
225 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F DEMETRIDA J CHAHE
226 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL F DENATHA R KABAMANYA
227 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DENISHA L YOTHAM
228 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F DENIZA LEONARD WANGABO
229 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DENIZA SHEPHATIA SALMON
230 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEOCADIA JONES
231 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DEOCRACIA ALANANA
232 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEODATA E KIBENA
233 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DEODATHA MUGANYIZI
234 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F DEVOTA JOSHUA
235 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA A MALAMALA
236 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA S NZOWA
237 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F DIANA NICODEMUS
238 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F DIANA AMELI MTEMELWA
239 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL F DIANA M TEMU
240 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F DIANA MUSHI MELKIZEDEKI
241 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F DIANA MWAKILEMBE PHILIPO
242 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F DIANA P MISIGARO
243 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F DIANA SARAYAN KIUTI
244 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE ATHANAS NDALE
245 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE HILLARY LEMA
246 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F DIGNA ELIPIDY SHAYO
247 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F DINA JOSEPH NGURUWE
248 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F DONATHA J THOBIAS
249 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F DORA SANE
250 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F DORCAS ALFRED MOLLEL
251 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F DORCUS PIUS
252 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F DOREEN JULIUS
253 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F DOREEN MELKIORY MOTTA
254 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F DORICE JOHN KESSY
255 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F DORICE MOSSES LAIZER
256 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F DOROTH NESTORY NGEZE
257 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA G KAMALA
258 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F DOTTO R NGASSA
259 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EGLER A MZIRAY
260 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EILEEN GASPER RUANDA
261 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL F EILEEN GERMANUS FUIME
262 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F EINOTH MELIYO
263 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F EINOTH ABRAHAM OLENAYOKUTUK
264 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F EINOTH E SENEU
265 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EINOTH M LUKUMAY
266 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F EINOTH N MOLLEL
267 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ELAIN DIDAS MUTABINGWA
268 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELAM FIDELIS KITOSI
269 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F ELDA G GWANKO
270 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ELDA MOSHI LUGAZA
271 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F ELDA WILLIAM MUNISI
272 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F ELEMINA GAUDENS MBOVELA
273 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELEN E MBEKENGA
274 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ELENEA EMMANUEL NTIBA
275 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ELENI TANO
276 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F ELENIA A MWAMBENE
277 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELENIA PHILEMONE KAVYEGA
278 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F ELEONOLA THIEM MHENGA
279 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F ELIANA CASTORY MGOBA
280 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F ELIANCHEA KISUMBO MALISA
281 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F FARIDA MUNA
282 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F FARIDA MWENDA
283 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F FARIDA RASHID
284 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F FARIDA ROBERT
285 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F FARIDA RWEGASIRA
286 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FARIDA SAIDI
287 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FARIDA STEPHEN
288 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA A CHAULA
289 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F FARIDA A MOHAMED
290 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F FARIDA A NKYA
291 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F FARIDA ABBAS MEMBAR
292 RUVUMA S3800 KIKODI SECONDARY SCHOOL F FARIDA ABDALA MAPUNDA
293 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F FARIDA ADAM WAWA
294 RUVUMA S0720 MPITIMBI SECONDARY SCHOOL F FARIDA BASHARI MSUYA
295 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA DANIEL KIVUYO
296 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA ELITUMAINI KIWENGE
297 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FARIDA EMMANUEL MASAGASI
298 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F FARIDA F KAMWELA
299 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F FARIDA FAROUK BADUWEL
300 NJOMBE S1409 HAGAFILO SEC. SCHOOL F FARIDA FRANCIS KYANDO
301 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F GILLIAN MALAMSHA
302 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GILLIAN C MUSHI
303 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GILLIAN E LYATUU
304 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F GILLIAN G MOLLEL
305 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GILLIAN NESTORY BALTAZARY
306 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GINDU MAIGE
307 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GINDU NG''OGA
308 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GINDU SAYI LUGENDENGA
309 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GINESS WILLIAM DEDA
310 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F GISELA ALISTIDES
311 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GISELA JOSEPH
312 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GISELA ERASTO GERALD
313 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GISELA G KAGUO
314 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GISELA MREMA FRANCE
315 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F GISELA P MAPUNDA
316 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F GISELA PROCHES DAMIAN
317 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GISELA R KAJUMULO
318 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GISELA SWAI ALLY
319 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GISELA VICENT MASSSAWE
320 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F GISELLA PROJESTUS
321 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F HALIMA RAMADHANI
322 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F HALIMA SAIDI
323 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA SALUM
324 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F HALIMA SHABANI
325 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F HALIMA SULEIMAN
326 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F HALIMA WINGO
327 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HALIMA ZAHORO
328 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F HALIMA A ISSA
329 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HALIMA A KABWANGA
330 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA A MDIRA
331 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HALIMA A MOHAMED
332 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HALIMA A SULEIMAN
333 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F HALIMA ABAKARI HAJI
334 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HALIMA ABDALA MCHOMVU
335 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HALIMA ABDALAH SEMBE
336 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F HALIMA ABDULLAHI KULAVA
337 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HALIMA ALLY MHANDO
338 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F HALIMA ALLY NENGULA
339 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA AMASHA SOSOVERE
340 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F HALIMA B SALIMU
341 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F IRENE A RAMADHANI
342 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F IRENE A RINGO
343 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F IRENE A RWEYEMAMU
344 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE A SADI
345 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F IRENE ABELI MWINUKA
346 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ABINELY MGOBA
347 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F IRENE ALBERT BUCHAFWE
348 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ALEX MASUKI
349 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F IRENE ALEX SILLO
350 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F IRENE ALFRED LUTUNGULU
351 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F IRENE ALLEN MSAFIRI
352 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE ALLY MWANGINDE
353 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ALOYCE CHUWA
354 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F IRENE AMINIELY MLAY
355 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL F IRENE ANDERSON MBWAMBO
356 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F IRENE ANDREW MWANJELA
357 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F IRENE ANGELBERTH NYAMBO
358 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F IRENE ANGELUS NGIMBA
359 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F IRENE ANTHONY MPILUKA
360 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ANTIPAS NJAU
361 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MODEST MINJA
362 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MOSES NCHIMBI
363 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MSHANGA EMILI
364 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE N AMOSI
365 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINE N CHARLES
366 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE N MUSHI
367 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NELIUS TILWETWA
368 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NGOLIGA PAUL
369 KILIMANJARO S0389 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NIWAKOELY ELISA
370 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NIYIDUHA KUNZI
371 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NURU LUSHINO
372 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE OMAR ADAM
373 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE OSMUND NOMBO
374 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F JACKLINE P CHANAFI
375 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE P GWANDU
376 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE P MLULA
377 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PANTALEO TEMBA
378 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PASCAL MYALA
379 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PATRICK SWAY
380 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F JACKLINE PAULO MKINI
381 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F KISSA C NZUNDA
382 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F KISSA DANIEL GWATALILE
383 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KISSA U SWILLA
384 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F KISSE KAMWELA
385 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F KITOGWA SYETE MALIMI
386 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F KIZIKU WALUSANGA
387 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KIZYALLAH TOSSIRY
388 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KIZZA IDRISA
389 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F KLEMENTINA DIONISI SWAI
390 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F KOBWA SOMBWE
391 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F KODAWA A MSUYA
392 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F KOFFI HASHIM ROMANO
393 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F KOGHA JUMA LUKAMAJA
394 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F KOKU SELEMANI MOHAMEDI
395 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F KOKUBELWA DOMINICK PRIVATUS
396 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F KOKUHILWA HENRY
397 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KOKUIJUKA J ANATORY
398 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KOKUSIIMA ASTED MICHAEL
399 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F KOKWENDA R KAHWA
400 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KOLE OMARY KIPANDE
401 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH ZEPHANIA KAAYA
402 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAT LONGINO
403 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F LEATH ISRAEL
404 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F LEATHA LAYMOND LAURENT
405 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LECHO L MWAKIPESILE
406 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LEGA S LUHOMOLA
407 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F LEILA AMOSI
408 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F LEILA ABDALLAH JUMA
409 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F LEILA B MKENGA
410 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA FADHILLAHI MUNISI
411 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F LEILA H RUVU
412 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LEILA I MBWAMBO
413 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F LEILA I NASSIB
414 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LEILA KIBARALI ATHUMANI
415 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F LEILA LEONARD YEREJE
416 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LEILA M MUSTAFA
417 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA MAHAMUDU ISAKIA
418 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F LEILA MOHAMED MWANGA
419 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA SAID MOHAMEDI
420 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F LEILA W SEMBOGO
421 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH KAMITA MAKOLE
422 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH KENAN MALINDISA
423 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MAGRETH L HALLA
424 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH L JUMA
425 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH L SELASINI
426 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LAITON MVUMBA
427 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LAMECK NAYINGO
428 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LEONARD MKINI
429 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LIBERATUS KILAWE
430 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M DOSSA
431 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M GEORGE
432 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M JOHN
433 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M JULIAS
434 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M KULWA
435 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M LIVINUS
436 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M MICHAEL
437 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M MWELA
438 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M NGASSA
439 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M ZACHARIA
440 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MATHIAS MBUNDA
441 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F NAOMI ZUNZU
442 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F NAOMI A MWASENGA
443 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F NAOMI ABIUDI OSIMA
444 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F NAOMI ABRAHAM SANGA
445 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI ALLOYCE FINKIRI
446 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F NAOMI ANNAH JONATHAN LUHWAGO
447 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F NAOMI BAGAYE SYLVESTER
448 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NAOMI BALTAZARY MAKOI
449 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F NAOMI BRAISON KALIVA
450 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NAOMI C MICHAEL
451 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NAOMI C NGAO
452 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F NAOMI D ELIAKIMU
453 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI D KAPENE
454 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F NAOMI D LAIZER
455 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI DICKSONI MAUYA
456 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI E MBISA
457 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NAOMI EMMANUEL KWIHIGA
458 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NAOMI EMMANUEL LEKASHINGO
459 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NAOMI EMMANUEL LEKASHINGO
460 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F NAOMI F SANGA
461 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO EMMANUEL
462 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F PENDO GODIAN
463 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F PENDO HALORD
464 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F PENDO HASSAN
465 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F PENDO HASSAN
466 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F PENDO JAMES
467 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PENDO JOHN
468 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F PENDO JOSEPH
469 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F PENDO JUSTINE
470 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F PENDO KATALE
471 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F PENDO KOMBE
472 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F PENDO KUJOKWA
473 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO KYELULA
474 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL F PENDO LAZARO
475 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F PENDO LAZARO
476 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO LEONARD
477 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F PENDO LUNYAGO
478 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F PENDO MANG'ONDI
479 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PENDO MERIKIORI
480 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F PENDO MNISI
481 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHELI JOSEPH MTITU
482 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F RAHELI LEONARD MAKALA
483 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F RAHELI MAHU BAYYO
484 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F RAHELI MANASE MTINANGI
485 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHELI OMBENI NAKAZA
486 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F RAHELI SOLOMON MUNISSI
487 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F RAHELY M RABSON
488 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F RAHILA A KOMBE
489 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL F RAHIMA FARIDI
490 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RAHIMA SOUD
491 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHIMA YAHYA
492 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F RAHIMA H SHOO
493 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY F RAHIMA SWALEH NASSOR
494 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F RAHMA ABDAN
495 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F RAHMA AKIDA
496 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F RAHMA ALLY
497 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHMA ATHUMANI
498 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHMA HAMIS
499 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F RAHMA HASSAN
500 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F RAHMA HUSSEIN
501 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH SISI GATEGAMA
502 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABDALLA MALOLO
503 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABASI
504 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABDALLAH
505 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HADINANI
506 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAJI
507 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MASUDI
508 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MHANDO
509 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MUSLEY
510 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MVULE
511 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAMADHANI
512 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A ABDALLAH
513 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ABILIUS FIDEL
514 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABILIUS JOSEPHAT
515 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABILY MACHUPA
516 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ABINELY ALFRED SENYAGWA
517 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABINERY JAPHET CHOMBA
518 NJOMBE S0444 ITAMBA SECONDARY SCHOOL M ABIODI MATULI
519 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABISAI A MSIZILO
520 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ABISAI D MVENA
521 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABISAY A ALLY
522 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ABIUD E KAUZENI
523 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ABIUD M SIMNTALA
524 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABIYA F NDIMBWA
525 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABNERI ERNEST KAPYELA
526 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABNERY MAYALA ALPHONCE
527 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ABOGAST VICENT MGIMBA
528 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKAR A MABIRA
529 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKAR JUMA ZUNGIZA
530 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKARI AHMAD
531 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKARY ATHUMANI ALLY
532 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ABOUT R KIHWELO
533 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ABUU
534 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM AGGREY
535 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ABRAHAM ALFRED
536 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ALOYCE
537 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM MAKASY
538 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM MBAGA
539 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM MWANSABA
540 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM NAFRED
541 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM RICHARDI
542 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M ABRAHAM ZENGO
543 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM A KAMUS
544 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ABRAHAM A NGWESHENI
545 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ALEX LUHWAGO
546 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM BONIPHAS RAPHAEL
547 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM CHARLES YAWAWA
548 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM DENIS MPANDIKO
549 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM EDWIN KAVANA
550 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ELIETH MNZAVA
551 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM G ELIUDI
552 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM G TONDI
553 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM HAMISI KHALFAN
554 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM I KISOU
555 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM I MSUYA
556 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM J MRIMI
557 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM J MWASHILINDI
558 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM J OSARYA
559 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM KINABO MICHAEL
560 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM M WALUYE
561 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM OMARY RAMADHANI
562 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM OMBENI MNDEME
563 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM PATRICK MILINGA
564 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM YOHANA GWAO
565 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMAN ATHUMAN MSANGI
566 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMANI SALUMU
567 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMANI A MSUYA
568 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMU GADI SINGO
569 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABRAHMAN KINYAMAGOHA
570 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M ABRAHMAN HAJI VUAI
571 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M ABRAHMAN HUSSENI AWADHI
572 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ABRI R KIWALE
573 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ABSAI G NASSARY
574 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABSALUM EZEKIEL MBIDUKA
575 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABSOLOM B MWASEGE
576 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ACHILE NICHOLAUS SIMONI
577 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ADAM PETER
578 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ADELATUS ANTHONY MISANA
579 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ADIDAS M MUNGOLO
580 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ADILI KALOKOLA
581 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ADO MWANGA
582 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ADOLF B KIMARYO
583 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ADOLF CHARLES SULULU
584 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ADSON S ERICK
585 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AGAPE STEPHEN NGUVILA
586 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M AGREY PENIEL NANYARO
587 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO MAHELA MASANJA
588 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AHAZI JOTHAM
589 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M AHMED ALLY CHUWA
590 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AIDAN ELLY MSUNGU
591 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M AIZAC FRANCIS NOEL
592 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AJUAYE DAVIS AMINIELY
593 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M AKALIUS GOTFRID
594 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AKIZA VICTOR KAMAGENGE
595 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALBERT CHARLES
596 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ALBERT GILLIARD
597 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ALBERT A NGILE
598 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALBERT DOTO JONAS
599 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALENI OBED NANYARO
600 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ALEX FRANCIS
601 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALEX MWAKYOMA
602 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ALEX NYAMUHANGA
603 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALEX M OSWARD
604 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ALEX P PAUL
605 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER HAMISI
606 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER DEMETRO MOLLEL
607 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER R HAULE
608 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALFA YOHANA KUTITU
609 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALFAKSADI ANDESHI KIYOYA
610 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ALFONCE ELIAMINI MSOVU
611 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ALFRED D PATRICK
612 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALIFA HASSAN KHALID
613 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M ALLAN F MUNGA
614 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ALLEN L LYIMO
615 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ALLEN M SHIRIMA
616 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ALLY AMIRI
617 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALLY HASSAN IRIGO
618 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ALLY JUMA ALLY
619 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALLY RAMADHANI NKOVA
620 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALMAS SYLIVESTER
621 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALOYCE SAMBO
622 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ALOYCE K CHARLES
623 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALPHA KILELY
624 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ALPHA NKALLA
625 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALPHA DICKSONY KILUMILE
626 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M ALPHA OBAS MWAMPASHI
627 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE MAISHA MANYANDODI
628 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE MICHAEL SWAI
629 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE MISELYA JOSEPHATI
630 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE OBEL JOSEPH
631 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M AMANI STEPHEN
632 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AMANI A LOISHORI
633 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M AMANI E MBISE
634 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M AMANI HURUMA MOSHA
635 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMANI M DUMA
636 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMANI M TIMOTH
637 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMANI S CLEANWELL
638 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS RAYMOND
639 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMIRU SWAIBU
640 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMOS MADAHA
641 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMOS PAUL
642 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMOS IDDY GEOFREY
643 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M AMOS M NYAMHANGA
644 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMOS PAUL MGONELLAH
645 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M AMOS R JULIUS
646 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M AMOSI N AKONAAY
647 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMOSI N MALIFEDHA
648 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMUDI AMIMU ALLY
649 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANANIA B SAMWEL
650 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ANANIA M SIMON
651 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ANDREA DEUS
652 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ANDREA SARKAI
653 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANDREW MWAMBILINGE
654 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M ANDREW G MKWAWA
655 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ANICETH A NAYAHA
656 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ANICETH KULWA JONAS
657 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANINYUKIRO WILBERT NATAI
658 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ANOLD AMOS TARIA
659 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ANOLD FINYAS KAAYA
660 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ANOLD KENETH MADEHA
661 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY GADIEL
662 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ANTONY MUSHI CHRISTOPHA
663 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M APOLINARY GABRIEL GURTI
664 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ARNOLD BISHANGWAYO
665 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ARNOLD K GANDO
666 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ARNOLD NAHUMU NANYARO
667 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ARON JOHN
668 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ARONE PETER
669 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ASHRAF ANASAR MKIWA
670 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ASLAM S MKIZERA
671 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ASTON CYPRIAN
672 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ASTON AIDAN MLAWA
673 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ATHANAS AMOS
674 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI MIRAJI SHENYAU
675 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AUDIFASI J PETER
676 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M AUGUST JOSEPH MOSHA
677 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO A CHUWA
678 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ANDREW MSECHU
679 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO FESTUS AUGUSTINO
680 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO M FISSOO
681 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO M MALAMSHA
682 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO R KWAY
683 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AVITUS RWEHIKIZA
684 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AXWESSO SAGDAY
685 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AYUB P MOLLEL
686 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AYUBU M METHEW
687 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AZORI YOHANA KIPINGI
688 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BAHATI ABDUL HAMIS
689 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BAHATI ANTHONY SANGA
690 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M BAHATI B DANIEL
691 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ISSA GABRIEL
692 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MOHAMED NASSORO
693 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI R DEMBE
694 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BAHOZE B ZUBERI
695 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BARIKI S MWANACHIMBO
696 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M BARIKI W MBEMBELA
697 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M BARIKIEL C PANGA
698 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M BARIKIEL S MAFOLE
699 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI LUCIAN
700 KILIMANJARO S0845 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI GALE YOHANI
701 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI T BAYO
702 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI W MICHAEL
703 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BARNABA ERIYO
704 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M BARNABA SALAMBA
705 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BARNABA ELIAS MSHANDETE
706 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M BARNABA G CHAVALA
707 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BARNABA H KIBONA
708 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M BARNABA JOSEPH KYARA
709 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARNABA K JOHN
710 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BARNABA LAMECK BAROSHA
711 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BARNABA MALCHELO SIKA
712 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M BARNABA MATIAS MBALALE
713 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M BARNABA N BARNABA
714 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARNABA RICHARD MWACHA
715 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M BARNABAS ELIAS
716 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS JASTIN
717 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M BARNABAS LYOBA
718 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARNABAS MALILA
719 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BARNABAS MASELE
720 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARNABAS MSHINGILWA
721 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M BARNABAS FULGENCE MAKUTA
722 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS J MISANA
723 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M BARNABAS J PETER
724 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M BARNABAS KAUKY INYAS
725 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARNABAS M GABRIEL
726 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M BARNABAS M KASAMWA
727 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS MBECHA FRANCIS
728 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BARNABAS MODEST MISSANA
729 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARNABAS NYANDA MOJO
730 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARNABAS PETER KAPELE
731 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M BARNABAS SELIGIUS NDIMBO
732 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BARNARDO BONIFACE MHANGA
733 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BAROLI L MAGEMBE
734 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M BARON P NCHIMBI
735 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M BARTAZARI BENEDICT KOMBA
736 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BARTAZARY SIMON MAGAGURA
737 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BARTHOLOMEO PETER
738 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M BARTHOLOMEW EMILIAN BANDAMO
739 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARTHOROMEO MATHIAS KIMESELA
740 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BARTRANDUS SEVERINE
741 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARUKA BILIGIGI MAZULA
742 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M BARUTI LEONARD BARUTI
743 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BASAJE J MWAKALOBO
744 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BASHEL P NCHICHI
745 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BASHIBU M ESSAN
746 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BASHILY E MLONGANILE
747 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BASHIR HUSSEIN
748 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BASHIR M ALLY
749 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BASHIRI HARUNA
750 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M BASHIRI ALLY OMARY
751 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BASHIRI BAKARI RAMADHANI
752 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BASHIRI BATISTA KIGODI
753 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M BASHIRI CHILO BAKARY
754 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M BASHIRI HASSAN SAIDI
755 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M BASHIRI S MMOJA
756 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BASHIRU ADADI
757 MTWARA S0677 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M BASHIRU KOSSA
758 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M BASHIRU RASHID MGUMIRA
759 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BASILIUS TARCISIUS MBOTTA
760 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BATHOLOMEO PETRO MAUA
761 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENARD B NYANGE
762 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENARD SIAGILO SAIBA
763 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT A NARSIS
764 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO MATHIAS
765 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO M MULUNGA
766 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO SIMON MWANG'ONDA
767 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENEZETH MPANGALA
768 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN JOHN
769 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN VULI
770 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN K DOTTO
771 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN MLWISHA JOHN
772 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN N JUMA
773 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENSON AGUSTINO BICHURO
774 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BENSON EDSON LYATUU
775 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BENSON ROGERS JONATHAN
776 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BERNAD JOSEPH KESSY
777 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BERNADIN AMATI MASSAWE
778 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BISEGE MWANGANDA ISAAC
779 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BLESS B NZOWA
780 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BOAZ CHIWAMBA
781 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BOAZ UPENDO TWILUMBA
782 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M BONIFACE ELIAPENDA KAAYA
783 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JOSEPH LAIZER
784 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JULIUS TAIRO
785 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE ANTHONY
786 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE STEVEN
787 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE M LUCAS
788 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE SIMON MABATI
789 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURE KUNDI
790 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURE STANSLAUS
791 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BRASTUS ANANIA MBILINYI
792 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BRAVIUS PAUL
793 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BRIAN BOSCO MARWA
794 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M BRIAN JASSON MBAZE
795 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M BRIAN JOHN KIWELU
796 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BRIAN RAYMOND MOLLEL
797 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M BRIGHTON B MTUI
798 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M BRIGHTSON BENSON MACHA
799 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BRUNO CHARLES
800 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BRUNO CHRISTIAN
801 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BRUNO BENAYA MKUMBA
802 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M BRYAINY BASIL SHAYO
803 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BRYAN WILLIAM ODHIAMBO
804 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BRYCE JULIUS KAVUMO
805 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BRYSON WILLIAM ODHIAMBO
806 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BUKENE GERSHON ONESMO
807 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BUSIRIRI MWANDU SITTA
808 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BUZIA M PAUL
809 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M BYRON OWINO
810 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M CAROLIUS LEONCE BAHATI
811 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CASMIR A AKARO
812 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M CASSIUS RWELAMIZA
813 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CASTORY DEUS
814 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CECIL SAGAWALA
815 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHACHA BONIFACE
816 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER K NYAISA
817 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER KADANGA MSUKU
818 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER LEONCE HHAYUMA
819 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER LINUS SONGORO
820 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER LUSARAGO MREKA
821 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M CHRISTOPHER M KILIBA
822 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER M MWANDEMANGE
823 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER M MWITA
824 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MANYAMA MKAMA
825 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MBARUKU NYITI
826 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MBILE JULIUS
827 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MICHAEL NG'ONDYA
828 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MWAKIGONJOLA SANGA
829 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER N ATHANAS
830 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M CHRISTOPHER NICHOLAUS MALAGASHIMBA
831 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER NONOSUS NYONI
832 MOROGORO S0154 ST.PETER'S SEMINARY M CHRISTOPHER PETER MAHUNDI
833 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PETER MISIGARO
834 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PETER MUSHI
835 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PETRO ZACKAYO
836 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SAMSON SANGA
837 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SELESTIN MADEMBWE
838 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SELINDUKI KIPARA
839 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER THOMAS MUSHI
840 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER TINO MBEMBELA
841 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER WALTERY CHAWALA
842 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER WILLIAM CHRISTOPHER
843 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER WILLIAM STANLEY
844 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER WILSON MBIAJI
845 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER X MASALU
846 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M CHRISTOPHER ZABRON JULSON
847 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHORIUS M CHRIAN
848 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOS H MAPASA
849 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOSAN THOMAS TARIMO
850 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M CHRIZOSTOM KITAMBI
851 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHRIZOSTOM D MGURUSI
852 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHUBI MALUSHU
853 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M CHUGA CHUGAMBULI
854 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHUJA M CHUJA
855 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHULEHA SETH BIGERA
856 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M CHUMA JAMES WANZAGI
857 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHUNDI TUJAGA
858 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHUYA L MALANGA
859 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M CISTO AUGUSTINE KUSILA
860 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M CIVIAN SADIKIEL MBISE
861 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M CLALENCE KHAMIS
862 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M CLARENCE MLOWE
863 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M CLARENCE E MELEKI
864 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CLARENCE F MOSHI
865 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M CLASTON ELIDAIMA MWANDRY
866 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M CLATI G MWINUKA
867 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLAUD MALILA
868 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M CLAUD MASEBO
869 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M CLAUD RENATUS
870 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M CLAUD STANFORD
871 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M CLAUD ALBERTO NGUVILA
872 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CLAUD ANORD LEMA
873 MBEYA S3630 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M CLAUD CLAUS MTEGA
874 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M CLAUD ELIA KAVINDI
875 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLAUD J DONATUS
876 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CLAUD JASTINE WILLIUM
877 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M CLAUD RAYMOND MAHENGE
878 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CLAUD S MWALUANDA
879 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE M NKUSA
880 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M CLEMENT B ELISHA
881 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M CLIFFORD ZAWADI GOMERA
882 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M COLLINS DAVID MTUI
883 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M COLLINS EMMANUEL KISANGA
884 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CONRAD DONALD
885 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINE JOSEPH
886 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CORNARD D JOVITHA
887 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M COSMA SAMBA PETER
888 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M COSMAS LUCAS
889 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M COSTANTINO CASSIAN MBAJIJE
890 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M CRERUS N RWEGASIRA
891 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M CUTHBERT JACKSON NDANSHAU
892 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CUTHBETH FRENK MUNISI
893 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M DAMIANI MISHIGA
894 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAMIANO DEOGRATIUS HILLU
895 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M DAMIANO M CLEMENT
896 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANDO GIDANO GIDAWE
897 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M DANFORD ANDERSON MWAGALLAH
898 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANFORD D MWAMULYAMBA
899 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANFORD MICHAEL KUYAVA
900 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL AMOS
901 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SHIDA
902 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SILO
903 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DAUDI STEVEN
904 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI VICTOR
905 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI WATSON
906 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI A AUGUSTINO
907 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI A KAMINYOGE
908 DAR ES SALAAM S4502 AFRICAN TABATA HIGH SCHOOL M DAUDI A SANGA
909 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI ANDREA MBEYA
910 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAUDI AZARIA MBOMA
911 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI BAKARI MSUYA
912 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI BALTHAZAL MTUMBA
913 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAUDI BENJAMIN MASONGI
914 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI BILAURI AKONAAY
915 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M DAUDI BOAZ MOLLEL
916 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M DAUDI C BUSUMABU
917 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI C SHADRACK
918 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHARLES IDAMA
919 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHARLES KAYOMBO
920 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHARLES KIWAMBILO
921 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHRISTOFER FUSSI
922 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI CLEMENT SINDE
923 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M DAUDI D MWAPAGATA
924 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI EDWIN SIYANTEMI
925 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMANUEL GEOFREY
926 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMMANUEL MTEMI
927 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI FANUEL MLIGO
928 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DAUDI FEO HEMBE
929 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAUDI H KIMBAKAE
930 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI HAMISI KODEMA
931 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI J ALEX
932 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI J LUUMI
933 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M DAUDI J MITSON
934 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI J MWASENGA
935 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI J NKEREGE
936 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAUDI J OKELLO
937 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI J OLODI
938 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI J SIMWINGA
939 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JACKSON MAJURA
940 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAUDI JAFARI DAUDI
941 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI JAPHET MTWALE
942 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOHN DAUDI
943 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOHN SANGA
944 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI JULIUS KAMATA
945 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI JULIUS MADEWA
946 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M DAUDI K CHEYO
947 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DAUDI K ZUGUMI
948 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M DAUDI L FREDERK
949 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAUDI LEONARD MKILINDI
950 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI LILABHABHA MBAGA
951 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI LUKIO EMANUEL
952 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M BALELE
953 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M BENSON
954 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI M ISAYA
955 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M KULWA
956 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAUDI M MIKONGO
957 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI M NKANDA
958 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAUDI M POLLE
959 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI M WIRANGA
960 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MARK MAFANYA
961 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI MARKO MGELWA
962 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI MASANJA MANONI
963 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MBONEA ELISANTE
964 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI THOBIAS PUPNI
965 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DAVID DAMAS
966 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M DAVID DANIEL
967 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAVID GEORGE
968 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DAVID B MASWI
969 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M DAVID M AMRI
970 ARUSHA S0647 NGARENANYUKI SECONDARY SCHOOL M DAVID M MBISE
971 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M DAVID SIMON LEINI
972 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAVIS F NGAHWELA
973 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAVITH GODFREY LUMANYISA
974 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS ABRAHAM ISANGYA
975 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M DENIS DAVID MUYOMBO
976 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DENIS DOUCLAS MACHANGE
977 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS JOSEPH SAMWEL
978 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DENIS M STAHIMILI
979 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS MAPENDO NYANGWINE
980 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS RICHARD MBALLA
981 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS VINCENT UGANGA
982 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENNIS LEONIDAS
983 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENNIS MKAMA
984 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DEODATUS PASCHAL AUGUSTINO
985 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS M BENARD
986 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS GABRIEL MMASSY
987 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS J MUSHI
988 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS JUSTINE MAGENDA
989 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATUS J MATHAYO
990 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M DERICK JOSHUA
991 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DERICK TIRUHANDIRWA MUSSA
992 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DESMOND KAMALA
993 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DICKSON FURANAEL SARAKIKYA
994 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DICKSON JOSEPH MBISE
995 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DICKSON M RUGOMBA
996 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DICKSON SR LUKUMAY
997 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DISMAS OKOTH
998 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M DISMAS D JOSEPHAT
999 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DISMAS M SHAO
1000 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DOCTOR S LUKUMAY
1001 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DOMINICK ANTIPAS SWAI
1002 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DOMINICK EZEKIEL KIARAMBA
1003 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DOMINICUS ALTERIO MBILINYI
1004 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DOMISIAN P PANGA
1005 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DONALT ERNEST MAJALA
1006 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DOTO SAYU
1007 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DOTTO BUSHIYA
1008 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DOTTO KASANGA
1009 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DUNIA JUMANNE SIMON
1010 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDGAR A MAKANGULA
1011 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDGAR ALFRED MGECHA
1012 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDGAR BEGUMISA MWIJUKI
1013 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDGAR COSTANTINO MBINDA
1014 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDGAR EDFONCE BAKENA
1015 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EDGAR FLORENCE NDITI
1016 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EDGAR HUMPREY MAWALLA
1017 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EDGAR J MSOMI
1018 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EDGER ERICK
1019 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M EDGER E ROBERT
1020 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDGER M PHABIANO
1021 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EDGER SILVERIUS SANGA
1022 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDIGA MARTINE
1023 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M EDIGA THOMAS
1024 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDIGA MAULUSI MWELANGE
1025 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M ELIAMINI RAJABU ELIAMINI
1026 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIAN E NGONDO
1027 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ELIAPENDA BENJAMIN MWIPOPO
1028 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ELIAPENDAVYO PETER ELIAPENDAVYO
1029 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ABEL
1030 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ASHA
1031 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M ELIAS AUGUSTINE
1032 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIAS AYUBU
1033 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS BENJAMIN
1034 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS BISEKO
1035 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M ELIAS BUGUMBA
1036 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIAS COSTA
1037 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M ELIAS CYPRIAN
1038 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIAS DAUD
1039 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M ELIAS DISMAS
1040 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M ELIAS DOMINICK
1041 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ELIAS EDSON
1042 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ELIAS ELIEZA
1043 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIAS FESTUS
1044 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIAS FRANCIS
1045 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ELIAS GHANA
1046 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS HENRY
1047 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOHN
1048 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOSEPH
1049 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOSEPH
1050 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS JUMA
1051 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M ELIAS KABEYA
1052 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAS KAHABI
1053 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ELIAS KAMASHO
1054 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIAS KASUNZU
1055 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ELIAS KIWELE
1056 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MAGAMBO
1057 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ELIAS MALIMI
1058 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MAPUNDA
1059 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MARWA
1060 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MASHAKA
1061 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MBOYA
1062 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MECK
1063 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS MERILA
1064 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS MUSA
1065 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MWALONGO
1066 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MWANDU
1067 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MWITA
1068 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIAS NIGWA
1069 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ELIAS PETRO
1070 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ELIAS PIUS
1071 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIAS SHIJA
1072 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIAS SOSPETER
1073 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS THOMAS
1074 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIAS TUMAINI
1075 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M ELIAS WILLIAM
1076 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAS WILSON
1077 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAS WILSON
1078 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIAS ZAKAYO
1079 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIAS ZEDECK
1080 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIAS A MAYO
1081 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ALEXANDA KOMBA
1082 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIAS ALFRED MKONGWA
1083 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY M ELIAS BARNABAS ELIAS
1084 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ELIAS BURUBILA CHUBWA
1085 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ELIAS CHARLES MHALINGA
1086 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M ELIAS CHRISTOPHER MAPUNDA
1087 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ELIAS DANIEL MBUKOTI
1088 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ELIAS M CHACHA
1089 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELIAS PHILIPO HERMAN
1090 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ELIAS SANGET LAIZER
1091 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI JAFARI SALIMU
1092 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELIFADHI S MJEMAH
1093 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ELIFURAHA SIMON YAKOBO
1094 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIGIUS TWESIGA
1095 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELIGY A MASSAWE
1096 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELIHUDI PETER KITUMA
1097 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELINEUS NDUTU LUDONYE
1098 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIREHEMA DONALD MENYAMU
1099 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ELIREHEMA M PALLANGYO
1100 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ELISANTE FRANK
1101 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELISANTE S KANUYA
1102 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELISHA KATANI
1103 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ELISHA D MWASOMOLA
1104 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELISHA ISSA MWASINYANGA
1105 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M ELISHA J PALLANGYO
1106 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M ELISHA L MOLLEL
1107 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELISHA LUDOVICK MAJURA
1108 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELISHA M MATHAYO
1109 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ELISHA N LAIZER
1110 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELISIFA E KALEYA
1111 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ELIUD MWASAMPETA
1112 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIUTHERI MASSAY VICTORINI
1113 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ELIYA KIKULA
1114 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELIYA PETER
1115 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ELLY F MUTARASHA
1116 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELMES SILAS MAKOYE
1117 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ELTON CHINDINDI
1118 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M ELVIS STANSLAUS MALLEY
1119 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL DEOGRATIUS
1120 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MICHAEL
1121 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL H MTUI
1122 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL IZACK HAJI
1123 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL Y LACHA
1124 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUELI WILLISONI SULE
1125 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUELY JEREMON NDUMIWE
1126 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M EMIL FRANCIS
1127 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMILY ELASMUS KIGANJA
1128 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HOSEA
1129 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOACHIM
1130 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN
1131 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGIGE
1132 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MGETA
1133 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MICHAEL
1134 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MSABI
1135 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MUZE
1136 ARUSHA S1626 MARIADO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWAKAJE
1137 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NGESWAI
1138 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PHILIBERTH
1139 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL RAPHAEL
1140 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAMWEL
1141 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL WILLIAM
1142 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAUDI ALOYCE
1143 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EDWARD WAITARE
1144 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIAS IBOMA
1145 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL F ANTHONY
1146 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GEORGE NZEKA
1147 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HOSEA KAGIMBO
1148 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M KERENGI
1149 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M MATERU
1150 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MELKIORE TESHA
1151 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NICHOLAUS PANGA
1152 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S JOSEPH
1153 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S MWAGALA
1154 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S SHIGANGA
1155 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAIKO LEKUYAI
1156 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EMMANUELY DAVID TWATY
1157 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUELY Z TILLYA
1158 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ENOCK LUCAS
1159 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ENOCK A ANOQIE
1160 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM S SAMALI
1161 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ERASTO MOSSES IPYANA
1162 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ERIC LUCAS TEMLY
1163 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERICK GODFREY
1164 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ERICK A KITANGE
1165 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ERICK C MAGESA
1166 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M ERICK CALIST MWACHA
1167 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ERICK I KIHEBWE
1168 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ERICK JOHN LAIZER
1169 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERICK MICHAEL MUSHI
1170 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ERICK N NYAKI
1171 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M ERICK PHILIP KYARA
1172 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERICK S KAHISE
1173 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ERICK S MOLLEL
1174 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ERICK WILFRED ISSANGYA
1175 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ERNEST TANDIKA
1176 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERNEST JLIUS MSUMARI
1177 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ETANGA MALEKELA MUSTAFA
1178 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ETHANI CAPHACE
1179 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EVANCE PASCHAL
1180 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EVER-LIGHT EVEREST KIMARO
1181 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M EVODI A KIMARIO
1182 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EVODIUS M MAGETHA
1183 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EVORD M ROBERT
1184 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M EWALD A KIMARIO
1185 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M EXVERY A MPEMBA
1186 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL D'ZOMBE
1187 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL MATHAYO
1188 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL DANIEL KORIGWA
1189 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M EZRA P ALOYCE
1190 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M EZRA W MAPHIE
1191 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M FACKLINE GERBERTO KOMBA
1192 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M FADHIL ABDULY
1193 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FADHIL JASTIN BANGO
1194 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FADHIL OMAR SAID
1195 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FADHIL VENANT MILINGA
1196 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FADHILA I UDOLO
1197 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI BAKARI
1198 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FADHILI MABRUKI
1199 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MALONGO
1200 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FADHILI MANGWALA
1201 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FADHILI MSANGAWALE
1202 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI SAIDI
1203 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FADHILI THABITI
1204 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FADHILI ADAM MTUNHA
1205 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ALATANGA MNEGELWA
1206 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FADHILI B KUPAZA
1207 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTO M LUGANO
1208 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M FESTO M MTUNDU
1209 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTO MANFRED MBUNDA
1210 MBEYA S3733 MAHENJE SEC SCHOOL M FESTO MASHAKA LANDA
1211 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTO MOSES CHOWO
1212 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FESTO O SANGA
1213 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FESTO P MWALUSAMBA
1214 MBEYA S4087 WIZA SECONDARY SCHOOL M FESTO R MATENGANYA
1215 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M FESTO ROMANUS NJELEKELA
1216 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FESTO S TWAZERA
1217 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FESTO TANAELI MGALU
1218 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FESTO TOLLESS MALIGORI
1219 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FESTO U MWAKAHESYA
1220 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FESTO WILLIAM SIMBAGIYE
1221 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M FESTON ANANIA
1222 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FESTON MUSTAPHA
1223 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FESTON ANTHONY MALEMA
1224 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M FESTOR LETTA
1225 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FESTUS JOHN
1226 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M FESTUS TITUS
1227 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M FESTUS ZACHARIA
1228 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M FESTUS BROWN BAKANA
1229 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FESTUS FAUSTINE NUGUYE
1230 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FESTUS FORTUNATUS MTESIGWA
1231 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FESTUS JOSEPH ATANAZI
1232 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FESTUS MAURUS MLELWA
1233 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FESTUS RUHOGOZA FRANCIS
1234 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FIDAH KILEO
1235 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FIDEL DAMIANO MLONSI
1236 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M FIDEL FOKAS GWIMBUGWA
1237 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FIDEL KIONDO ARISTARICK
1238 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FIDEL M DAVID
1239 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FIDEL R ABEL
1240 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FIDEL RICHARD KARIOS
1241 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M FIDEL S MUSSA
1242 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS BUSIGA
1243 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS MLENZI
1244 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M FIDELIS MWITA
1245 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FIDELIS NGONYANI
1246 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS PETER
1247 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FIDELIS SYLIAKUS
1248 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M FIDELIS ADRIAN MANYEHE
1249 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M FIDELIS DAMIAN MSOLWA
1250 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS F NDYAMKAMA
1251 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS F TEWETE
1252 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FIDELIS J HEMA
1253 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS M PATRICK
1254 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS O NIYONKURU
1255 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M FIDELIS W HAALI
1256 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M FIDELISI FILEMON FENE
1257 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M FIDELISI M PHILBERT
1258 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M FIDELISI S JOHN
1259 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M FIDON MUTOKA
1260 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M FIDON MWANUKUZI
1261 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FIDOS Y LEONARD
1262 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FIKI SAIDI PONERA
1263 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FIKIRI COSTANTINE
1264 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FIKIRI DOMICIAN
1265 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FIKIRI ELIAH
1266 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FIKIRI JAMES
1267 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M FIKIRI MAYOMBYA
1268 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FIKIRI MLINGI
1269 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FIKIRI PEMBE
1270 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FILIMON L MAIGE
1271 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FLORIDI P MASSAY
1272 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FORGETH PENIEL
1273 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MATANGILA
1274 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MHOJA
1275 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS E MCHACKY
1276 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS F MANYAMA
1277 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS M MOLLEL
1278 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M FRANCIS THADEUS MACHA
1279 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK JOSEPH
1280 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M FRANK KIMAMBO
1281 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK ZOLWA
1282 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M FRANK ELISONGUO MRAM
1283 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M FRANK J MKUNDE
1284 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK KALISA RWEYEMAMU
1285 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK M BWIRE
1286 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M FRANK MARKO META
1287 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FRANK P MKUMBWA
1288 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M FRANK SAMWEL MALLEY
1289 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M FRANK SAUL EMMANUEL
1290 ARUSHA S1626 MARIADO SECONDARY SCHOOL M FRANKLIN K SUMARI
1291 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO DAFAY GEGE
1292 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANSISKO P TSII
1293 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M FRATERN AUGUST LEKULE
1294 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M FREDI ISSACK
1295 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK JONAS LAIZER
1296 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M FREDRICK M KANDOYA
1297 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M FREDY NAFTALI
1298 ARUSHA S1626 MARIADO SECONDARY SCHOOL M FREDY J LAZER
1299 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M FREDY MACHAGE KYEYO
1300 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRODIANUS FIDELI
1301 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FROLENCE RWEGASIRA
1302 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FROLENCE JOVINE MWESIGA
1303 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M FRUMENCE FRANCIS EMANUEL
1304 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M FURAHISHA V MASSAWE
1305 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL L SWILLA
1306 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M PATSON
1307 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M SIAKI
1308 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MHOJA JOHN
1309 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL SELESTIN SHUKURU
1310 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M GABRIELY JANUARY KAPINGA
1311 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GADAFI MUSSA
1312 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M GADAFI HAMISI NGUILE
1313 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GADIELY DICKSON GADIELY
1314 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GAIBU SHAIBU YUSUFU
1315 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GAKENDE COSMAS NGANGAJI
1316 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GALLUS EDMUND
1317 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GALLUS LAZARO
1318 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GERALD ALOYCE TEMU
1319 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GERALD ANTHONI MUSHI
1320 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GERALD BLASS MUSHI
1321 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M GERALD C MTUMWA
1322 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GERALD CAZIMIRY FRUMENCE
1323 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GERALD CHARLES HAULE
1324 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GERALD CHARLES MUSSA
1325 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GERALD CLETH SENYA
1326 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M GERALD D NGEREZA
1327 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GERALD F MUSHUMBUSI
1328 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GERALD G CHANIMBAGA
1329 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M GERALD G MWANJALA
1330 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GERALD G NYAHENDE
1331 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GERALD G SHAO
1332 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M GERALD GABRIEL ALLY
1333 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M GERALD HUBERT MSAKY
1334 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M GERALD I NTAGARUGWA
1335 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GERALD J LIHENGILIMO
1336 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M GERALD J MOFULU
1337 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GERALD JOHNSON NJAU
1338 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GERALD JONATHAN MAHONGO
1339 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GERALD JOSEPH CHIGOJI
1340 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M GERALD KASASE RUKANDA
1341 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M GERALD MLOKOZI MTALEMWA
1342 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M GERALD OSWALD NGOWA
1343 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GERALD PANCRAS TUMBO
1344 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GERALD S URASSA
1345 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M GERALD THEOPHILO MASANYA
1346 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M GERALD THOMAS KAPINGA
1347 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GERALD VALENTINE KUBOZA
1348 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GERALD Y OWOYA
1349 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M GERANG BASHKE MINOY
1350 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GERARD JACOB
1351 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GERARD LUSAJO
1352 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GERARD MATHIAS
1353 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GERARD A MSYANI
1354 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M GERARD JONAS JALOME
1355 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GERESTINE MAIRA MACHELE
1356 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M GEREYE JORAM GEREYE
1357 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GERFRID S MALAMSHA
1358 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M GERION A MCHUNGWA
1359 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GERION RWATWAZA GAUDIN
1360 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GERION SHIRIMA WILHELIM
1361 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M GERISHON KEZANYA LEONARD
1362 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GERLAD PATRICK MGAYA
1363 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GERLAD S MASHIMBA
1364 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GERMANUS FRANK MAPUNDA
1365 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GERMANUS P KAZINGOMA
1366 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GERMANUS PAUL MPOTO
1367 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M GERMANUSY SILVESTER KINIKULI
1368 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GERMINI SHIRIMA GERMINI
1369 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GERMINUS GASPER
1370 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GERMINUS RWECHUNGURA
1371 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M GEROD PILATO MBUNDA
1372 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GEROLD HAULE
1373 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GEROLDIUS KASHUMBA GOSBERT
1374 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M GERSHOM GABRIEL
1375 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GERSHOMU KAMUGISHA RWECHUNGURA
1376 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GERSHON HOSSEA
1377 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GERSHON SAMWEL
1378 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M GERSHON EDGAR CHILEMBA
1379 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M GERSHON RAPHAEL KAHERA
1380 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M GERSON C MAZINGE
1381 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GIBSON EZEKIEL
1382 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GICHIBA YOMBO
1383 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M GIDEON THOMAS
1384 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GIDEON ABEL GIDION
1385 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GIDEON MUSA GIDION
1386 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M GIDION ELIAS
1387 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GIFT OMULANGI
1388 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GIFT KAVIDESHI MLAY
1389 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GILBERT A GILBERT
1390 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M GILBERT ANDARSON KOMU
1391 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GILBERT P MSONGOLE
1392 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M GILBERT PETER MZAVA
1393 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GISBERT OCTAVIAN MULAZI
1394 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODFREY KEITA
1395 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M GODFREY A MWAKAGILE
1396 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M GODFREY ELIAS MAGARI
1397 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M GODFREY GERVAS MUNISHI
1398 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODFREY R SOSPETER
1399 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODIUS F RUTTA
1400 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN ELIHURUMA SHAYO
1401 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M GODLIVING DEUSDEDITH MUTAGAYWA
1402 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE I PALLANGYO
1403 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODLUCK M BENEDIKT
1404 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M GODSON MASSAM
1405 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M GODSON JOSEPH LAIZER
1406 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M GODSON JUSTINE MAKISI
1407 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODVOICE JACKSON MAFIE
1408 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M GODWIN ELIUD URIO
1409 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GOLDEN MAKAWIA
1410 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M GOODLUCK JOSEPH TRIPHONIA
1411 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK SAFIELI MELITHA
1412 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCKY G MEING'ARANA
1413 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GRAYSON E SEKIMANGA
1414 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GREGORY RWEYEMAMU
1415 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GUDDAT KAMUGISHA LYAKUGWILE
1416 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAGAI BUKUKU
1417 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M HAGAI CHARLES KAVUMANI
1418 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAGAI NELIGWA MGITU
1419 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAGAI NELSON SANGA
1420 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M HAJI MBAROUK
1421 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAJI SAID
1422 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAJI A LIPUTI
1423 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAJI HAMISI TARATIBU
1424 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAJI ISABU RAMADHANI
1425 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAJI M LIPOTHA
1426 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAJI M MGONANZE
1427 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAJI MOHAMED YASINI
1428 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAJI O NGALIBULA
1429 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M HASAEL P MONDOSHA
1430 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HASAN A MTAO
1431 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M HASAN C MANYAMA
1432 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HASAN IBRAHIM MFALA
1433 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M HASAN M RASHIS
1434 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HASANALI WAZIRI
1435 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HASANALI M URUNGU
1436 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M HASANI AZIZI
1437 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HASANI NYANGASA
1438 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HASANI A KILIMO
1439 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HASANI A NACHILAMBO
1440 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M HASANI I HUSSEINI
1441 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M HASANI IDDY KITABWA
1442 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M HASANI M KIMELA
1443 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HASANI N BAKARI
1444 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HASANI RASHIDI LIPONDANO
1445 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASARA KUNAMBI
1446 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HASHIM GENZI
1447 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HASHIM OMARY
1448 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M HASHIM RAMADHAN
1449 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HASHIM ALLY KIBWEDE
1450 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M HASHIM HALFAN HAMAD
1451 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HASHIM HAMAD MMASSY
1452 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M HASHIM HAMIS LIHUMBO
1453 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HASHIM HUSSEIN KACHEMELA
1454 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M HASHIM I RAMADHANI
1455 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HASHIM M SALEHE
1456 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HASHIM S ALLY
1457 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HASHIM SEIF SAID
1458 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASHIM TWAKALI OMARY
1459 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HASHIM YUSSUFU KADUGUDA
1460 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HASHIMU FIKIRI
1461 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HASHIMU GEORGE
1462 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU HAMISI
1463 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU IMANI
1464 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU JUMA
1465 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU MPILI
1466 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M HASHIMU RAJABU
1467 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HASHIMU A KIMBILILO
1468 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU A SENZIAH
1469 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M HASHIMU ADAMU RAJABU
1470 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU ATHUMANI KIZUMBA
1471 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M HASHIMU E MWAMBENE
1472 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU H MAKWISA
1473 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU HAMZA NYONI
1474 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU I NKUNGU
1475 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M HASHIMU IBRAHIM SHOMVI
1476 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HASHIMU JUMA SUDI
1477 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU KIMU JUMA
1478 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU MATHEW HASHIMU
1479 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU MOHAMED YUSUPH
1480 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HASHIMU MOHAMEDI OMARI
1481 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU S MCHAYUNGU
1482 MTWARA S1463 AMANAH ISLAMIC SEMINARY M HASHIMU S MNANGONA
1483 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HASHIMU S ZAYUMBA
1484 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU SALIMU SABUNI
1485 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M HASHIMU YUNUS MSAMBAA
1486 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HASITU K CHAKACHAKA
1487 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HASSAM A MUNISI
1488 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M HASSAN ABDALLAH
1489 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M HASSAN ABDULAHMAN
1490 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASSAN ALLY
1491 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M HASSAN BALAMA
1492 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HASSAN O KHAMISI
1493 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HASSANI IDDI ISSA
1494 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M HENDRICK ROBERT MWANAWIMA
1495 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HENDRY M GILIDAY
1496 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M HERBERT PETER CHOCHA
1497 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HERI MWITA
1498 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HERI L LEMA
1499 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HERMAN SYLIVESTER
1500 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M HERMAN JACOB MELAYEK
1501 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M HERMAN WILLIAM MOLLEL
1502 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M HERMENEGILDI GABRIEL MALISA
1503 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HHAMIT QULLA MIHINDI
1504 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M HILARY EMANUEL MEKASI
1505 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HIPORT MTALEMWA EDWARD
1506 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HONEST BEDA CHUWA
1507 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M HOSEA H MTITU
1508 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY JOHN SAMKI
1509 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN M HABIB
1510 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM OMARY
1511 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAID
1512 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SHABAN
1513 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABAS HAMIS
1514 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABUU ADAM
1515 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM C NDEGHE
1516 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM CHARLES SENKAWA
1517 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM D GREVAS
1518 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM FESTUS MABAGALA
1519 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM G LUGOME
1520 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ISSA IBRAHIM
1521 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JOSEPH MWAGILO
1522 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT L KIPONA
1523 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL M INNOCENT L SARWATT
1524 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT M DENIS
1525 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT M PRINER
1526 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT M SARAKIKYA
1527 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MAGLAN KIPUYO
1528 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MAJUTO MWALONGO
1529 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MICHAEL KIMARO
1530 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MOSES EPHRAIM
1531 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MWITA CHACHA
1532 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT NGAYA SHUMA
1533 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT O SANGA
1534 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT OCTAVIAN MWAMUNYI
1535 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M INNOCENT OJWANG' BWANA
1536 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M INNOCENT ONESPHORY TEMBA
1537 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PASCAL SHAYO
1538 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PASTORY JONGOLE
1539 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PETER KOMBA
1540 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PHARES KINYAHA
1541 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PIUS HUMAY
1542 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT POLYCARP IGNAS
1543 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M INNOCENT R KHAMSINI
1544 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT R KIMARO
1545 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT R LYAMUYA
1546 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT R SWAI
1547 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT REMMY URIO
1548 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT RODRICK CHAO
1549 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT RONALD MOSHI
1550 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT S MTAKYAWA
1551 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT S ZAKARIA
1552 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT SAKEJO RAPHAEL
1553 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT SIST MBOMBO
1554 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT T KUNDY
1555 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT VALENTINE MSAKI
1556 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT WILLIAM MASSAWE
1557 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT WILLIAM MWAFYELA
1558 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ZACHARIA MINJA
1559 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M INNOSCENT BONIPHACE
1560 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M INNOSCENT D JOSEPH
1561 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M INOCCENT RICHARD
1562 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M INOCENT JOHN
1563 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M INOCENT KAKISANYA
1564 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M INOCENT AMNAAY MARTIN
1565 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M INOCENT GABRIEL MFYAGISA
1566 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M INOCENT HENRY MACHA
1567 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M INOCENT J MHAGAZI
1568 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M INOCENT KIBASA PONSIANO
1569 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M INOCENT MATHEW MWALONGO
1570 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M INOCENT MICHAEL KILEO
1571 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INOCENT PATRICK KISIMA
1572 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M INOCENT PAUL KAVISHE
1573 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M INOCENT SHAYO EDWARD
1574 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M INOCENT VICENT TEMBA
1575 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M INOCENT WENDELINI KAKORE
1576 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M INOCK MTUTU
1577 MOROGORO S0716 MALECELA SECONDARY SCHOOL M INOSENT STEPHANI CHAULA
1578 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M INUSA ZUBERI INUSA
1579 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M INVOCAVIT WOISAA MUNISI
1580 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M INVOCAVITY MATHEW FESTO
1581 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M INYASI EVARIST
1582 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M INYASI G LALI
1583 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M INYASI LAURENT BASSO
1584 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M IRSHADI T MRISHO
1585 ARUSHA S1626 MARIADO SECONDARY SCHOOL M ISAAC MICHAEL
1586 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ISAAC ELLY OBONYOSON
1587 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ISAACK DENIS
1588 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M ISAACK EDWARD
1589 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ISAKWISA MWAMBUNGU
1590 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ISAYA LOIBANGUTI MELIYO
1591 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ISAYA MOSES NASSARI
1592 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M ISINGO RAPHAEL
1593 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ISLAM ULENJE
1594 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M ISMAIL MOHAMED HERSI
1595 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ISMAIL S MOHAMEDI
1596 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ISMAILY Y KIBOKO
1597 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ISSA MPENJAGE
1598 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ISSA I ISSA
1599 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ISSA M LUHUZURA
1600 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ISSA MOHAMEDI MMBAGA
1601 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ISSACK WILLISON
1602 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ISSACK I WILLIAM
1603 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ISSAYA JOHN
1604 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ITUWENE LYAKI
1605 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IVAN WALTER KIMARO
1606 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M IYANI PATRICK KESSY
1607 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M IZRAEL J MOLLEL
1608 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M JACKSON KITUKA
1609 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JACKSON KYANDO
1610 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON LEONARD
1611 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAPUNDA
1612 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON MARIDADI
1613 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON MLOKA
1614 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M JACKSON MUKOME
1615 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON NDAMLO
1616 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M JACKSON A MSIGWA
1617 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JAMES G MTAFYA
1618 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M JAMES GEBU KWANGULIJA
1619 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JAMES GEORGE MASHAURI
1620 KILIMANJARO S0130 MAUA SEMINARY M JAMES GERALD MIYONJO
1621 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JAMES GILBERT JAMES
1622 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JAMES GODFREY MHAGAMA
1623 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M JAMES H ATHUMAN
1624 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JAMES H KILAMBA
1625 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M JAMES H MWAMBASHI
1626 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M JAMES H SEDEKIA
1627 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JAMES HAMIS MGONDA
1628 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JAMES HAMISI CHANG'A
1629 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES HERMAN MLAMBO
1630 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES HIPOLITH MALLYA
1631 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMES I OBADIA
1632 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES IBAMBASI JOEL
1633 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMES INGATIUS LYIMO
1634 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JAMES J DAVID
1635 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JAMES J KIMARO
1636 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JAMES J MAIGE
1637 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES J MASSA
1638 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JAMES J MAYALA
1639 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M JAMES J MOGITU
1640 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M JAMES J RICHARD
1641 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JAMES J SANGA
1642 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M JAMES JAILO MWALUKUTA
1643 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JAMES JAMES ELINEEMA
1644 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M JAMES JEROME OLOTU
1645 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN KERENGE
1646 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M JAMES JOHN KILEO
1647 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN KOMBA
1648 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN MAINGU
1649 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN MORI
1650 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN MSOFFE
1651 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN SHOSHIWA
1652 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN URIO
1653 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M JAMES JOSEPH HOTAY
1654 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M JAMES JULIUS GOLANI
1655 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JAMES JULIUS LEMA
1656 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M JAMES JULIUS NGELANGELA
1657 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES JULIUS PROTAS
1658 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M JAMES JUMBE MOLLEL
1659 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMES K ERNEST
1660 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M JAMES K GEORGE
1661 MBEYA S4803 NDYUDA SECONDARY SCHOOL M JAMES K JACOB
1662 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAMES K MAKWEBA
1663 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M JAMES K NYAMRIRO
1664 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JAMES KAIJAGE THOBIAS
1665 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M JAMES KALIKAWE SOSTHENES
1666 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M JAMES KAMBALE NICHORAUSI
1667 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JAMES KASSIAN LIBUMUKA
1668 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAMES KATWIGA KENGELA
1669 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAMES KIJA DEUS
1670 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JAMES L MIBAROI
1671 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES L MONGO
1672 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JAMES L MWAKANYAMALE
1673 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M JAMES LADSLAUS MASSAWE
1674 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES LAITARE EPHRAIM
1675 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M JAMES LEDSON SWALE
1676 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M JAMES LEXON SANGA
1677 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M JAMES LUSUNGU JILAONEKA
1678 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES M ANGULILE
1679 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M JAMES M ATANAS
1680 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES ODONGO AFAMBA
1681 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M JAMES P MASINGA
1682 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES PETER NASSARY
1683 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAPHASON INYOMOZA
1684 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAPHET EMMANUEL
1685 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M JAPHET L LUTAMIGWA
1686 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JAPHET SANJU MATHAYO
1687 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JASTINE A NGIMBWA
1688 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JASTINI MEIBOCK
1689 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M JEREMIA C JONAS
1690 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JEREMIA J MOLLEL
1691 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M JEREMIA K EMANUEL
1692 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JEREMIA T NDEESE
1693 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH EMMANUEL
1694 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH KADEGE
1695 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH KIBIRA
1696 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M JERUME MALELE
1697 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JIMMY N MSANGI
1698 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M JOACHIM MATHAYO MNYAMBARU
1699 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JOEL G KULINDA
1700 ARUSHA S1626 MARIADO SECONDARY SCHOOL M JOFREY OMOLO

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi