Jumapili, 21 Oktoba 2018

Kikosi 841KJ

S/NMKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
1 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F AGATHA RAMADHAN
2 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F AGATHA A KYARA
3 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F AGATHA ANDREA WARANCE
4 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA B IRAMBU
5 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA B SAMATA
6 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA CHARLES MALIA
7 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F AGATHA CHARLES MASUA
8 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA DEOGRATIUS MBOYA
9 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F AGATHA DONALD MAKINGI
10 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F AGATHA ELIAS MICHAEL
11 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA GILBERT MAEMBE
12 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL F AGATHA HENRY KAMBALOYA
13 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F AGATHA K FAUSTINE
14 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F AGATHA K NGOWI
15 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AGATHA L EDWARD
16 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F AGATHA MAKAUKI DOMINICK
17 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F AGATHA MARCO LUOGA
18 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA MARTIN MASONG
19 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F AGATHA MAURUS MBUNDA
20 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F AGATHA MAZYEGA SHEDRACK
21 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE B MAMBO
22 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE B MNALI
23 KILIMANJARO S4922 WATU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BARNABA MWACHA
24 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BEATUS MSANGILA
25 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BENESTER MOSHA
26 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BENSON MWABULAMBO
27 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BERNARD SANDULI
28 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F BEATRICE BONIFACE LESSO
29 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BONIFACE MANYAGA
30 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE C KILENZA
31 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F BEATRICE C MALLYA
32 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL F BEATRICE CHARLES MROPE
33 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE CHARLES NMNYIWA
34 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE CLAY SANGA
35 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE D FREDRICK
36 PWANI S3811 OVERLAND SECONDARY SCHOOL F BEATRICE D NDUMBALA
37 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DANIEL HUME
38 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DANIEL SINGOLILE
39 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E MACHA
40 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E MALUILA
41 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CAMARA MAHAGULA
42 DODOMA S4207 MARIA DE MATTIAS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CANDIDUS KULAYA
43 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CESS PHUNDY
44 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE D MALLEY
45 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F CATHERINE D MWAMAKULA
46 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE DEOGRATIUS MATATA
47 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE DISMAS MUHANGA
48 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE E ERNEST
49 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE E KAMISA
50 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F CATHERINE E KAPILIMA
51 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CATHERINE E KISHE
52 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE E NJUU
53 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE EDMOND SOMI
54 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE EMANUEL ULOMI
55 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE EMMANUEL MARODA
56 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE F MASSAWE
57 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE F MILANZI
58 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE FRANCIS MSONGAMWANJA
59 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE FRANCO PILLA
60 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE G CHARLES
61 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORAH M TASINGA
62 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F DEBORAH PHILIP MATHIAS
63 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORAH S KWEKA
64 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DEBORAH SIMON MWAKYEMBE
65 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F DEBORAH Y NASSON
66 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DEBORAH YALED MWAMLIMA
67 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DEFLIS JACOB HAULE
68 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DEFRINE JUSTINE MADEGE
69 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELCHARITY AGGREY MOSHI
70 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DELFINA BERNAD NGANDA
71 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELIA LWEKIKA
72 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELICE JESSE
73 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F DELIFINA ADELAID SILAYO
74 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELIGHT WILLIAM KIHUNRWA
75 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F DELILA J ANGELO
76 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F DELILA SEPHANIA NTAMALA
77 TABORA S0631 UMOJA SECONDARY SCHOOL F DELINA EPHRAIM
78 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELIVITHA KABAIKILIZA DAVID
79 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F DELPHINA DELPHINUS
80 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F DELPHINA IGNATIUS
81 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F EDNA PETER KIMWERI
82 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EDNA RICHARD MARANDU
83 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F EDNA S ELIABU
84 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F EDWIGA AMANDI FELIX
85 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F EDWIGA ISAAC MBACHO
86 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F EDWIGA LASWAY ROMANI
87 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDWINA ERICK
88 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F EDWINA KOKUSHUBIRA JEREMIAH
89 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F EFEMIA FESTO
90 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EFFORTE FULGENCE MPIRI
91 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F EFIANA PETER MGENI
92 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EFRASIA MREMA STEPHAN
93 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F EFRAZIA ABELY
94 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F EFRAZIA LAMECK
95 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EFROSINA VENANT KILASI
96 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F EFUGENIA FELIX MASSAWE
97 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EGBERTHA B JOSEPH
98 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F EGIDIA EDIGARD KATUNZI
99 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EGLA EDWARD MAWONA
100 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F EGLA EZEKIELY NZIGE
101 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ELICE EMMANUEL
102 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ELIETH NEEMA EZRA
103 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ELIETH PERFECT KESSY
104 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F ELIMINATA SEMBO BAJUTA
105 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIN KINSHAGA MARKO
106 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ELINAMI NAFTAL MOLLEL
107 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ELINIPA NDEKIRWA KANUYA
108 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ELINORA EMMANUEL MOLLEL
109 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIPENDO BENARD
110 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ELISAMEHE ELIWAAJABU SAFIEL
111 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ELIUPENDO J NASSARI
112 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIUPENDO ZAKAYO ANNEY
113 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F ELIWILIMINA KOKUONDELA BUBERWA
114 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F ELIZA RAYMOND ALLY
115 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MAKUKE
116 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NGONZOO
117 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A MDOKA
118 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FELIX TESHA
119 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F ELIZABETH FERDINAND LYARUU
120 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MACHARE
121 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MBEZYA
122 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JACOB SHIRIMA
123 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOHN PETER
124 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JONAS KWEKA
125 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOSEPH TAIRO
126 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ELIZABETH JOSEPHAT MALYA
127 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH L MATHIAS
128 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ELIZABETH LUDOVICK NDAYAHUNDWA
129 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH M SANDEMU
130 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH M TESHA
131 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F ELIZABETH MEDADI KAVISHE
132 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH RABIEL MBWAMBO
133 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH V JACKSON
134 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH Y BAYNIT
135 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F ELLEN DANIEL BIRORE
136 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F ELSIE J LAIZER
137 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F EMELINE P UKASHU
138 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMERENSIANA MROSSO ALPHONCE
139 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F EMILIA SERAPHIN MHINDI
140 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EMILIANA A MADYANE
141 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F EMILIANA FOCUS MALLYA
142 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F EMMA S AFRICAN
143 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA RICHARD CHARLES
144 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ENATHA L MUHIMBULA
145 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F EPIFANIA MARCO HIMBA
146 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EPIPHANIA KOKUBANZA RWEZAURA
147 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERICA G MBOGO
148 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F ESHA MOHAMED
149 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER PETER
150 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ESTER PETRO
151 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ESTER ANNA OBINJU
152 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ESTER DONALD MMARI
153 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F ESTER EDWARD MOLLEL
154 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F ESTER EDWIN MANJIRA
155 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ERICK MOSHI
156 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ESTER S KARISMA
157 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F ESTER WILSON GODLUCKY
158 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ESTHER MARTINE
159 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOSEPH NYANGA
160 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ESTHER VICTOR CHITALULA
161 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ESUPAT LEMBURIS LAIZER
162 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F ESUVAT KEPHASY KIVUYO
163 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F EUGENIA J SWAI
164 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F EUNICE C MASAVA
165 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA ANTHONY
166 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F EVA MWAMPASHE
167 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F EVA GILBERTH MALYA
168 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F EVA GOODLUCK LYIMO
169 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F EVA SHEDRACK KATANI
170 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F EVALIFE EMANUELY
171 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EVALINE E AKYOO
172 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F EVALINE M PELLO
173 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EVALINE MASSAWE JOHN
174 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F EVALYNE E LEKEI
175 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EVELINA MATHIAS
176 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F EVELINE JULIUS KAHENA
177 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F EVERLYNE E SIJONGOLO
178 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F EVODIA BOLGIAS KAPINGA
179 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EVODIA J NUNGO
180 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FARHAT ABUBAKAR
181 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL F FARHAT HAROUB KHALFAN
182 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F FARHAT O AMEIR
183 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FARHAT S MASOUD
184 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FARHINA YAHYA
185 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FARHIYA A MISSANA
186 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F FARHIYA HARITH SULEIMAN
187 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARHIYA M HEMED
188 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F FARHIYA YUSUPH ISMAIL
189 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F FARIDA AMOSI
190 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F FARIDA BOLLENY
191 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F FARIDA FIDELY
192 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F FARIDA GINDO
193 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F FARIDA ISSA
194 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F FARIDA JIMMY
195 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F FARIDA KABYEMERA
196 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F FARIDA KAMBI
197 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FARIDA KISINDA
198 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA MAHADI
199 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F FARIDA MPAGWA
200 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F FARIDA M KIMBWE
201 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL F FATEMA ISSACK KASSAM
202 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F FATINA K MSHANA
203 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F FATMA A JUMBE
204 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F FATMA SAIDI MIKOKI
205 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL F FATUMA A SELEMANI
206 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FATUMA SALUMU KIECHA
207 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA AWADHI KIRUNDWA
208 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA H SELEMANI
209 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F FAUSTA ANORLD
210 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAUSTA KIMARIO VENANCE
211 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAUSTA SHABANI SEKUBA
212 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F FAUSTINA ALOYCE PROTASE
213 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTA J ISSABU
214 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F FELISTA YOHANA MOLLEL
215 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F FELISTER MROSSO SILVESTI
216 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FILIPINA MAKATA DESDERY
217 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FILMA NCHIMBI
218 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FITINALA SOLOMON BAKARI
219 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL F FLORA KIPAPURWA
220 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F FLORA GUNDRAM FUNGAMALI
221 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F FLORA LEWIS KAAYA
222 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FLORA NDERINGO NASSARY
223 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FLORA RENATUS MUTAKYAWA
224 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FLORA SIMON SAILO
225 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FLORA SIMON WIMILE
226 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FLORENCE GOODLUCK
227 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F FLORENCE ALOYCE MSAKI
228 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FLORENTINA S JOKEYA
229 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F FRAGRANCE F MAFFA
230 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F FRANSISCA VICTORY KIBIKI
231 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FRIDA GERVAS
232 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F FRIDA MOSSES
233 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FROLA JONCE
234 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL F GIFT SANGITO
235 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F GIFT EVARISTO MGAYA
236 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F GIFT G DIAH
237 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F GIFT GEORGE MANG'ANA
238 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F GIFT GEORGE SWAI
239 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F GIFT H KAYUNGUYA
240 PWANI S4083 GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL F GIFT JIMMY DAVID
241 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F GIFT LILIAN MBUNA
242 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F GIFT MAICO LUHWAGO
243 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F GIFT N MTENGA
244 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GIFT PACKSHARD MKONGWA
245 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GIFT R AKYOO
246 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIFT RAPHAEL MOLLEL
247 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F GIFTIEL ABEDI MLACK
248 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F GIFTNESS G SHOO
249 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIGWA DUTTU
250 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GILDA SWAI
251 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GILDA ALOYCE BARNABA
252 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F GILDA ELIMIZON LYIMO
253 RUKWA S4785 KIRANDO SECONDARY SCHOOL F GILIAN LAURENT NAZARY
254 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F GISERA ROBERT NJERU
255 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIVEN JAMES MARO
256 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F GIVEN JOSHACK MGIMBA
257 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F GIVEN R CHRIZOSTOM
258 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F GLADIS JUSTINE
259 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F GLADNESS A MARTIN
260 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS ALOYCE TEMU
261 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GLADNESS J KINGALAMI
262 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GLADNESS RICHARD MACHA
263 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F GLADNESS ZACHARIAH MUSHI
264 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GLORIA FESTO
265 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GLORIA CASPAR ZENDA
266 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F GLORIA GADI JOHN
267 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GLORIA GERMINUS SAMBAYENA
268 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F GLORIA J MALLYA
269 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F GLORIA J MASSAGA
270 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F GLORIA JEREMIAH MOLLEL
271 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GLORIA L NINDI
272 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GLORIA MARK THEOBALD
273 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F GLORIA RAPHAEL TESHA
274 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F GLORIA TADEUS MORINGE
275 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F GLORIA W CHUWA
276 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA Y SUMARY
277 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F GLORIANA NICHOLAUS KILEO
278 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F GLORY ALOYCE
279 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F GLORY KAMWELA
280 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY AZAEL MUNISI
281 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F GLORY E MASSEY
282 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F GLORY EMMANUEL KAAYA
283 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GLORY GODWIN MWANGA
284 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F GLORY J MWANDRI
285 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F GLORY JULIUS MOLLEL
286 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F GLORY KAZANIA KIMAMBO
287 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F GLORY M GODSON
288 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F GLORY MOHAMED KAMTANDE
289 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F GLORY O SHOO
290 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY OBEDI AKYOO
291 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F GLORY WILLIAM MAMIRO
292 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F GRACE JACKSON
293 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F GRACE PHILLIP
294 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GRACE ROBERT
295 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F GRACE ALFRED MHEWA
296 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GRACE AMINIEL MOLLELI
297 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F GRACE BONIPHACE NSONGOMA
298 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F GRACE CHRISTOPHER MOLLEL
299 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F GRACE E SIKAWA
300 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F GRACE JUMA MUNISHI
301 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GRACE L SUGILO
302 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GRACE M IBRAHIM
303 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GRACE M TILUMANYWA
304 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GRACE P MZERU
305 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F GRACE RONALD NKYA
306 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F GRACE RUMISHAEL MARIKA
307 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F GRACE SYLVESTER KAMELLE
308 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GRACE YONA EVAREST
309 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GUDILA LINUS JOSEPH
310 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GUSTAVIA E MGODE
311 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F HALIMA ALFAN
312 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HALIMA BAKARI
313 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HALIMA HADJI
314 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HALIMA HAMISI
315 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F HALIMA HAMZA
316 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F HALIMA HAMZA
317 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HALIMA HASSAN
318 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HALIMA IDD
319 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA ISMAIL
320 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F HALIMA ISSA
321 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F HALIMA JACKSON
322 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F HALIMA JUMA
323 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HALIMA KIDAYA
324 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL F HALIMA MCHELA
325 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F HALIMA MKONDA
326 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HALIMA MOTTE
327 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA MSAGATI
328 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F HALIMA MUSSA
329 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HALIMA NYONI
330 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F HALIMA RAMADHANI
331 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F HALIMA LEMA MRWANA
332 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HALIMA O SHOO
333 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA S HATIBU
334 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F HALIMA SAMMY MAKILLA
335 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F HANIFA R MISANYA
336 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F HAPPIFANIA SOSTEN ASSEY
337 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS LEONARD
338 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS PETER
339 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS GEORGE SOLOMON
340 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS SILIVESTER MBANDO
341 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HAPPNESS J NYAMBOGE
342 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F HAPPY GIDEON
343 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F HAPPY DANIEL KANDA
344 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F HAPPY E TEMBA
345 ARUSHA S0647 NGARENANYUKI SECONDARY SCHOOL F HAPPYGLORY SOLOMON
346 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS LUGENDO
347 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F HAPPYNESS EDMUND KILEO
348 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS G MBISE
349 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F HAPPYNESS H YONGOLO
350 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS M ERRO
351 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS MTENZI NG'UMBI
352 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F HAPPYNESS NDESAMBURO MOSHI
353 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS P MOLLEL
354 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS ZACHARIA AROBOGAST
355 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HAWA B RAMADHAN
356 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F HAWA HAMISI MUNYAPANDA
357 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F HAWA M BOMA
358 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HAWA W JUMA
359 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HAZIA M MGALE
360 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT W RINGIA
361 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HEDWIGA P KIFWELA
362 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F HELEN SABIN SHIRIMA
363 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HELENA PIUS
364 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F HELENA WILLIAM
365 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HELENA ANDREA KIHWELO
366 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HELENA I MURGE
367 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F HELENA M MASSAGA
368 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F HELENA MICHAEL MASAITI
369 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HELLEN D HAMIS
370 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HELLENA F MSISI
371 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F HERIETH MAMELA
372 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HIDAYA MOHAMED
373 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HIDAYA A CHANG'A
374 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HIJIRA ABDI SAIDI
375 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F HILARIA N SWAI
376 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F HILDA KENNEDY DAUDI
377 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HILDA R MASELE
378 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HILDA R WALALAZE
379 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F HILDA YUNAMI KIMARO
380 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F HOPE J FREDRICK
381 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F HOSIANA FABIAN
382 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F HOSIANA JOEL LAO
383 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HUSNA MBENA
384 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F HUSNA RAMADHANI
385 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HUSNA AMIRI OMARY
386 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HUSNA MOHAMED NIGERA
387 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HUSNA RAMADHANI KIDORI
388 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE RWENYAGIRA
389 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F IRENE SAILE
390 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE SALUMU
391 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE SAMWEL
392 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE SANGA
393 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F IRENE SYLIVESTER
394 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F IRENE THEMISTOCLES
395 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F IRENE ULAYA
396 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F IRENE VICENT
397 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F IRENE WATCHINGER
398 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F IRENE WILSON
399 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F IRENE ZACHARIA
400 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL F IRENE ZEPHRENE
401 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE A GETTACHEW
402 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F IRENE A MARANDU
403 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F IRENE A MASAWE
404 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRENE A MILLINGA
405 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE A MTOBESYA
406 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE A MWANJATI
407 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE A OLOMI
408 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F IRENE B EDWARD
409 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F IRENE E MARWA
410 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F IRENE EDWIN KIDEHELE
411 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F IRENE GASPER LAIZER
412 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F IRENE GILBERT TEMBA
413 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F IRENE HONORY MKELEMI
414 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F IRENE J MBISE
415 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F IRENE JAMES LAIZER
416 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F IRENE P KIVUYO
417 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F IRENE PRONETH LASWAI
418 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F IRENE SIMBO KIMARO
419 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F IRENE T MUSHI
420 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F IRENE TESHA ROGATH
421 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F IRENE THADEUS TENGA
422 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F IRENE Y MCHOMVU
423 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F IVON ALEN KILEO
424 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F IVON WILSON TERRY
425 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F JACKLINE L KISAMO
426 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LAURENT ANAELY
427 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LAWLENCE ANTHONY
428 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LEONARD MSHANA
429 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F JACKLINE LUCAS MESIAKI
430 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LUTUFYO MWAKILIMA
431 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M BAWAZIR
432 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M JAPHET
433 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M JOHN
434 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M MASHAKA
435 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F JACKLINE M MUSHI
436 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M NGWAYA
437 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M SOSOMA
438 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M STEPHANO
439 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MADARAKA MBILINYI
440 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MARKO MBWILO
441 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MATHIAS SANZE
442 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MATTHEW CHAULA
443 KILIMANJARO S0927 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MBOYA HUSSEIN
444 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MGORE MARWA
445 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F JACKLINE SERVINUS SHIRIMA
446 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F JACKLYN SALVATORY MBWAMBO
447 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE ALFRED MUZUKA
448 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE B MWASHIMAHA
449 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JAMILA SELEMANI
450 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JAMILA HASSANI KAKUBA
451 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F JANE NGETA
452 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F JANE SWATI
453 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JANE WILSON
454 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F JANE DAVID MWAKIKAGILE
455 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F JANE F CHENGULA
456 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JANE F MLAY
457 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F JANETH JOSEPH
458 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F JANETH MATHAYO
459 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JANETH C MBISE
460 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F JANETH E LYIMO
461 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F JANETH EMANUEL MRUMA
462 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JANETH H SHIRIMA
463 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JANETH JAMES JOSEPH
464 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JANETH P MASSAWE
465 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH T KISOKA
466 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F JASMIN R MSEMO
467 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F JEMA BENJAMIN
468 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F JEMA LEONARD
469 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JEMIMA MALANGAHE
470 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F JENI RICHARD LONGWA
471 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F JENIFER B MASHAURI
472 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JENIFFER L MAJI
473 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JENIPHER SHISALALIA MUNISI
474 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F JESCA HERIEL
475 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F JESCA JOHN
476 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F JESCA D TARIMO
477 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JESCA ELISARIA NGOWI
478 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F JESCA J KAMHABWA
479 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F JESCA JEREMIAH MOLLEL
480 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F KIGWA SITTA
481 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F KIHENGU PAULO MNEMA
482 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F KIJA LAMECK
483 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F KIJA MABULA
484 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F KIJA SAMSON
485 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F KIJA BENJAMIN NKONYA
486 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F KIJA N MWAHU
487 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F KIJAH L MBOJE
488 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F KIJOLI J BAKARI
489 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KILAMTSWA J MAKONA
490 DAR ES SALAAM S0335 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL F KIMMY SANJAY CHUDASAMA
491 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F KINDNESS NARCIS NKYA
492 MANYARA S2386 TLAWI SECONDARY SCHOOL F KIREU M OLEKENI
493 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F KIRSTY OUSO
494 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F KISA KEFA
495 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F KISA S MWAKAPANDE
496 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F KISHA WINNIE
497 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KISSA ARON
498 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F KISSA MBENA
499 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F KISSA MWAKILASA
500 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LEAH MSAFIRI MNDEME
501 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABEL M MILIGO
502 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABEL M OWDEN
503 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M ABEL M SAMWEL
504 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL M SESABO
505 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABEL MANAMBA JAMES
506 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ABEL MELKIORI MROSSO
507 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABEL N SELEMAN
508 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ABEL NAFTAL GISMOY
509 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABEL NYANDA TANO
510 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ABEL P LAURENT
511 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M ABEL PETRO MADURU
512 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M ABEL PIUS MGAYA
513 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M ABEL R BENEDICTO
514 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABEL R MAHUNDA
515 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M ABEL RAYMOND KIWIA
516 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEL REAL PETER
517 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ABEL RODEN MLIGO
518 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ABEL S KASEKWA
519 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL SHAYO GUSTAPH
520 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABEL STEPHANO MATERU
521 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABEL STEVENE MNKENI
522 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M ABEL SULEMANI CHAVALA
523 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABEL VENANCE AMANI
524 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ABELI AMBELE
525 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABELI MAGESA
526 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABELI PHILIMONI
527 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ABELI SAMWEL
528 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABELI A SIMBILI
529 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ABELI BARTHORMEW MSILU
530 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABELI E MRUMA
531 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ABELI JOHN JOSEPH
532 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M ABELI KAMILE MWALASE
533 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ABELI S MBWILO
534 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M ABELI S SAFARI
535 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ABELLI JOHN
536 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABELLY J SIMWANZA
537 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABELNEGO GAITAN KAGANGA
538 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ABELY AMOSY
539 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ABELY SENTORE
540 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABELY WILLIAM
541 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABELY M SHITA
542 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ABENEGO K EKONIA
543 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABIA ALBAN
544 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABIA BENEDICT MGOBA
545 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M ABIAS LAURIAN
546 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ABIAS OBED NTAGUDA
547 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ABIEL JOHN NDONDOLE
548 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ABIHUDI AUDAX
549 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABIHUDI YUDA MINJA
550 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABIJANI PAULO WEREMA
551 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABILAH SAID
552 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABILAH A MWENJUMA
553 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABILAH NASSORO MAGOTO
554 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABILAHI ATHUMANI
555 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABILAHI A YUSUFU
556 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABILAHI MOHAMEDI ALLI
557 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M ABILAHI N KULATA
558 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M ABILAHI N SELEMANI
559 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABILAHI S ABDALLAH
560 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M ABILI CHAKUPEWA
561 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABILI A MWAKIBUGI
562 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABILITY T MWALIMO
563 KAGERA S0841 HUMURA SECONDARY SCHOOL M ABILIUS ADRONICUS
564 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS ABEL MOSHA
565 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M AMIRI SHABAN
566 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M AMIRI ABDI YAHAYA
567 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M AMOS A MAKAZA
568 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ANOLD N JULIUS
569 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ANTON F MWASHIBANDA
570 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ASTEL B KOMBA
571 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SADOCK NYAMANZA
572 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAMSON SAID
573 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAMSON SANGA
574 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAMWEL CHILEWA
575 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SCOUT ANDREW
576 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M BARAKA SHABAN RAPHAEL
577 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BARAKA SHABANI MONKO
578 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SHIGWA HAMIS
579 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SHOKIA KIMATHY
580 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SILOLI KISAWIKE
581 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA SOLOMON MWENDO
582 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA SOSPETER MAKENE
583 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BARAKA T SICHONE
584 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA THOMAS MALENDEJA
585 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA TUNZO MAPANDE
586 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA TWISA MWASIMBA
587 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M BARAKA V CHALAMILA
588 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA VICENT MWITICHILA
589 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA W ALFAYO
590 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARAKA W LANG'O
591 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M BARAKA WILBROAD KIBAGO
592 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA WILLIAM MNDEME
593 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA Y CHITENDE
594 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BARAKA Y MWAMENGO
595 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARAKA YASSIN MUNUO
596 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BARAKA YESA MWANGA
597 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA YOEL JIBU
598 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA YOHANA WILSON
599 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M BARAKA YONA ANDREA
600 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA YOSIA MBWILO
601 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA YUSUPHU NYADWIKE
602 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA Z LAIZER
603 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BARAKAEL GABRIEL
604 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL JACOB
605 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M BARAKAEL FREDRICK LYAKURWA
606 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL PAULO MUNUO
607 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL PETER MBISE
608 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL SAMWELI MEASI
609 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M BARAKAELI ROBERT NASSARY
610 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M BARAKAT MUHAMMAD
611 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M BARDEN A MINGA
612 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BARGHASH SALUM
613 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BARICK DEVIS
614 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BARICK BARACK ANDERSON
615 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BARICK JOSEPH BOHELA
616 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BARICK T SAMBUO
617 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M BARICK Z MWINUKA
618 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARIKI EPHEL
619 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M BARIKI ESTON
620 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BARIKI JOHN
621 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M BARIKI KAJANGE
622 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BARIKI NDELWA
623 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARIKI PETER
624 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BARIKI ASHERY NYIKA
625 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BARIKI BISANDA ZABLON
626 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARIKI JOHN MANYANGA
627 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARIKI K JEKONIA
628 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BARIKI LUCAS LWEGO
629 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BARIKI M MAYELE
630 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARIKI M MBUGHI
631 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BARIKI MASTA SANGA
632 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BARIKI MCHAIMWE YONA
633 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARIKI MEDRICK MANGULA
634 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M BENEDICT ADOLF RWEYEMAMU
635 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M BENSON MARTINI SIMION
636 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M BUDEBA B SAMUEL
637 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOSEPHAT
638 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JULIUS
639 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER LUNDERA
640 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MAKOYE
641 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MHAGAMA
642 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MINGA
643 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MJEZWA
644 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MWAKIKUTI
645 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER NGONDO
646 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PAUL
647 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PAUL
648 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER RAPHAEL
649 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SISE
650 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER STEVENE
651 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER TUMBO
652 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ZAKARIA
653 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER A CHISUNGA
654 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER A KIHWELO
655 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER A TARIMO
656 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ALOYCE CHAMBWANI
657 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER AMNAAY QALQAL
658 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ANDERSON MASANGULA
659 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ANDREW MBENA
660 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ANDREW MWAJA
661 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER B PILIKANO
662 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER B SHOO
663 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BANDIO ANDREW
664 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BENARD MAJENGA
665 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BIZIMANA KALIKULE
666 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BONIPHACE NDANZI
667 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER C CHIWANGO
668 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER C KOMBE
669 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CHRISTOPHER C NDEGANI
670 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER COSMAS VUNGU
671 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER D BAHA
672 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER D METHEW
673 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER D PETER
674 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER DAVID MWAIGAGA
675 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER E KAYAWE
676 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER E LUCUMAY
677 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER E SYPRIANO
678 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ELIAFIA SOMI
679 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CHRISTOPHER ERNEST MWAMBATULA
680 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER EZEKIEL SIZYA
681 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER F CHENGULA
682 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER F LUPOKELO
683 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER F MASSAWE
684 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER FELIX NYAMBO
685 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER G CHARLES
686 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER G MALLE
687 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER GERVAS MUSHI
688 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER H MWAKISU
689 KILIMANJARO S4456 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER I MWINGIRA
690 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER J LYOGELLO
691 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER J MARK
692 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER J MBUA
693 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER J MWELASE
694 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JACKSON MARGWE
695 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOAB DAVID
696 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOHN CLEMENT
697 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOHN SOKO
698 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOSEPH LAGWEN
699 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JUSTIN MGINA
700 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE J JOMO
701 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CLINTON ANDERSON
702 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUD M DAUD
703 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAUD MHINGO MUSSA
704 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DAUD MPEMBA NDEGELEKI
705 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAUD NDANAUZE YOHANA
706 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M DAUD O KALINGA
707 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M DAUD P NYAMBAYA
708 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M DAUD P SADE
709 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUD PASCHAL NGASA
710 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M DAUD PETER MWIJUMBE
711 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAUD S GAMBASIDA
712 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUD S SIMION
713 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M DAUD SAMWEL BUGESHI
714 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUD SAMWEL NKUBA
715 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M DAUD TALFAN NTULO
716 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAUDI ABDALLAH
717 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M DAUDI AYUBU
718 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DAUDI BAKARI
719 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHACHA
720 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M DAUDI CHACHA
721 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DAUDI CHARLES
722 MARA S1625 J.W.BUKANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI DEUS
723 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAUDI EDWARD
724 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M DAUDI ELINAZI
725 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMMANUEL
726 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMMANUEL
727 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI FUNGAMEZA
728 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI FUNGAMEZA
729 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI ISSACK
730 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JACOB
731 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M DAUDI KABIKA
732 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M DAUDI KEHONGO
733 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI KEKE
734 MBEYA S0418 LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M DAUDI KILALE
735 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DAUDI KILEO
736 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M DAUDI KINGWANA
737 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MAGESA
738 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DAUDI MAHANYU
739 KAGERA S0550 BUGENE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MAITARIYA
740 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M DAUDI MALUGU
741 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI MARCO
742 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI MASANJA
743 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MASHAKA
744 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M DAUDI MFYUJI
745 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DAUDI MHILU
746 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MKONDE
747 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI MOHAMED
748 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MOHAMEDI
749 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MPULIKILE
750 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MSAFIRI
751 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MSOKWA
752 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MWAFONGO
753 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MWAMLENGA
754 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAUDI NKUBA
755 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI NTUMO
756 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAUDI PAUL
757 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI PAUL
758 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI PAULO
759 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAUDI PROSPER
760 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SAIDI
761 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M DAUDI SAMSONI
762 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SANGA
763 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SENGO
764 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI SHEYO
765 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M DISMAS ZAKAYO NZILUHILE
766 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M DONATIAN MADANGU
767 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M DOTTO PHILIPO
768 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIA LAIZA GADAU
769 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIA LUKASI KADEWELE
770 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ELIA M MARTIN
771 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ELIA M STUART
772 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ELIA MARTIN FUTE
773 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ELIA MENSHI KAZILY
774 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ELIA MPOKI MWANKUSYE
775 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ELIA N KILAWE
776 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELIA NAIMAN STEPHANO
777 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M ELIA NICHOLAUS MSIGWA
778 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIA O LEMA
779 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIA OMARY SAMBO
780 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ELIA P MBEMBELA
781 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIA P MOBE
782 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIA PANCRAS KIHWELE
783 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M ELIA RAJABU KIGONDI
784 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ELIA RAMADHANI MLAWA
785 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELIA RICHARD MWALYASHI
786 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELIA SIMBO SILAA
787 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIA SIMON SEVEYAGE
788 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M ELIA T MALIMA
789 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ELIA W JACOB
790 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ELIA WILISONI MKONGWA
791 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ELIA YONA MSAMBILI
792 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ELIA ZEBEDAYO CHIDOBI
793 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIABU BROWN KAJUNI
794 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ELIABU E MWAJUNGWA
795 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M ELIABU EMMANUEL SEHEYE
796 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ELIABU J LUSINGU
797 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ELIABU J MTAITA
798 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIABU LULUMYE CLAUDIO
799 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIABU SIMONI NAGUMWA
800 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELIABU TIMOTHY JONAS
801 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELIAD JOSEPH NGALATA
802 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ELIAH MWAKITALIMA
803 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAH AYOUB YONA
804 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAH B MHAPA
805 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAH B SIMCHIMBA
806 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ELIAH C MSUMARI
807 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ELIAH FUMBUKA KAZUNGU
808 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIAH J GUGA
809 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ELIAH JULIUS IDEJE
810 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ELIAH K MBWILO
811 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM EMMANUEL
812 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ELIAKIM KAGOSE
813 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM ENOCK MBUYA
814 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM HENLY KIKUZWA
815 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM LOOTHA SAKARA
816 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM P SANGA
817 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM S KINYAGA
818 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM TELSON MUWOWO
819 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY M ELIAKIMU BALOZI
820 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU CHATELLE
821 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU MGASA MAXMILIAN
822 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU YOHANA MATONYA
823 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIAKUNDA LESIRE MSANGI
824 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ELIAM KAYANGE
825 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI EMANUELY
826 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI MOSES
827 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI P MOLLEL
828 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI PHILEMON MOLLEL
829 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M ELIAMINI MUZE DASTAN
830 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ELIAMINI P BURA
831 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI THOMAS
832 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M ELISANTE SAMWEL
833 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAIJO
834 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL AZARIA MAHARAGE
835 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KALEBI AKARO
836 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M SAMSON
837 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SIMON LYATUU
838 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ENOCK MASESA
839 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ERIC MELKIORY NSIMBA
840 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ERICK J BYARUGABA
841 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M ERICK SIMON BUHARY
842 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M ERNEST M MOHAMEDI
843 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL J MASAWE
844 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FERDINANDY JOHN MKANGA
845 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M FERDINANT FERDINANT POKELA
846 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FERDNADI BAGHARI SEVERINI
847 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FERDRICK REUBEN
848 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M FERLIX ISMAIL
849 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FEROOZ ELIAMINI CHAKINDO
850 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M FEROUS GEOFREY
851 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FEROUZ MOHAMED MSISIWA
852 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FERUZI SHIJA
853 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FERUZI SOKOINE
854 MTWARA S0677 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M FERUZI A KISOWILE
855 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M FERUZI FADHILI MATUBAH
856 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M FERUZI YAHAYA RASHID
857 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FESTO ADROFU
858 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FESTO ALPHONCE
859 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M FESTO AMANYISYE
860 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M FESTO BOYI
861 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M FESTO CHALLO
862 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FESTO CHARLES
863 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FESTO GEORGE
864 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M FESTO HEBRONI
865 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M FESTO KYANDO
866 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M FESTO LUCAS
867 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M FESTO MWAKIMBWALA
868 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M FESTO MWANG'AMBA
869 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FESTO NDISA
870 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M FESTO NICCO
871 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FESTO PAULO
872 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FESTO POLLO
873 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FESTO A MALLYA
874 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M FESTO A MBALWA
875 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FESTO ALFRED MYONGA
876 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FESTO ALLY MIRAMBO
877 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FESTO AMINI NGULO
878 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M FESTO ANATOLY CHILIMBA
879 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FESTO BARAKA MYUMBILWA
880 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FESTO BATULIKO JOAS
881 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M FESTO C TENTO
882 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FESTO CHARLES LUMWE
883 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FESTO CHIKIRA JAHARI
884 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M FESTO CLAVERY KABALO
885 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FESTO DASTAN NGAI
886 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FESTO DUMA GOMANO
887 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FESTO E LEBA
888 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FESTO ELISONGUO MANDARI
889 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FESTO ERNEST EMMANUEL
890 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FESTO FITEN MWANILOLI
891 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FESTO FREDRICK MARO
892 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FESTO G ZYUNGA
893 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTO GAUDENCE NGUI
894 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M FESTO HAMIS CHENGULA
895 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTO HEZRON MWAKABENGA
896 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FESTO J KINAWIRO
897 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FESTO JAVAN MTUNDU
898 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M FESTO JOACHIM MDOWE
899 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FESTO JOSEPH MASAWE
900 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M FESTO K POSTA
901 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FESTO KAGULUMO EUGEN
902 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FESTO KENETH ENOCK
903 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FESTO KOSTA RAPHAEL
904 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FESTO KWILINUS NGAILO
905 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FESTO L MFALO
906 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FESTO M ANGOLILE
907 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M FILBERT MATHIAS FREDERK
908 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO DAUDI
909 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FRANK JOHN MANU
910 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO CHARLES
911 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M FRED P MJEMA
912 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FRANCIS KILEO
913 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FREDY GODFREY MASSAWE
914 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M GEORGE PIUS MUSHI
915 TANGA S0376 SONI SEMINARY M GEORGE PIUS MUSHI
916 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE R ISSAH
917 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE RASHID ANYITIKE
918 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M GEORGE RICHARD MCHAU
919 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE RICHNOLD KISANGA
920 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROBERT KIKULA
921 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROBERT URAUJO
922 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE S AZARIA
923 MBEYA S0179 ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M GEORGE S BIRIKA
924 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEORGE S GEORGE
925 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEORGE S KILEO
926 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GEORGE S KUSONGWA
927 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE S LILAYON
928 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GEORGE S MASESE
929 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M GEORGE S MWAJOMBE
930 MBEYA S3733 MAHENJE SEC SCHOOL M GEORGE S TWISILE
931 PWANI S1264 BWAWANI SECONDARY SCHOOL M GEORGE SALVATORY CLAVERY
932 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M GEORGE SAMSON SANGA
933 PWANI S4083 GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M GEORGE SEBASTIAN LEMA
934 MOROGORO S0896 KIZUKA SECONDARY SCHOOL M GEORGE SERGE WASLEY
935 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE SHAGGY KULWA
936 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GEORGE SINGANO NOEL
937 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE STANSLAUS SHAYO
938 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GEORGE STEPHEN GOMBANIA
939 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M GEORGE T GERVAS
940 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GEORGE T MASHAKA
941 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE THEOPHIL NGIMBWA
942 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GEORGE V GILDO
943 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GEORGE VALENCE MBUYA
944 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE W SHEKALAGE
945 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GEORGE WILLIAM CHIMA
946 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M GEORGE WILLIAM JUNIOR
947 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ZENGO NZALLA
948 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M GERAD ARON MBOWOSA
949 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M GERADI CASMIR KWEKA
950 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GERADI NGELULA MATHIAS
951 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M GERADI STEPHANO MBIAJI
952 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M GERALD COSMAS
953 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GERALD FRANCIS
954 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GERALD GODFREY
955 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M GERALD HUMPHREY
956 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GERALD JOSEPH
957 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GERALD JOSEPH
958 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GERALD JOSEPHAT
959 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GERALD KYANDO
960 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GERALD LEONARD
961 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GERALD LUBINZA
962 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M GERALD LUCAS
963 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GERALD MARTINI
964 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GERALD MGANGA
965 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GERALD MGAYA
966 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M GERALD MOSES
967 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M GERALD MTABUZYA
968 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GERALD MWAKILASA
969 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GERALD OMBENI
970 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GERALD PETER
971 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M GERALD SANGA
972 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GERALD VINCENT
973 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GERALD YORONIMU
974 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GERALD YOSHUA
975 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GERALD ZACHARIA
976 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GERALD A LUCAS
977 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GIBSON DOMINICUS KAWAGO
978 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GIDEON SYLVESTER MSUMARI
979 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GILBERT J ASSEY
980 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GODFRID K HOSEA
981 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GODWILL B MWASONI
982 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GODWIN M MEITUKUT
983 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK DEO MGONJA
984 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA ALLY MWANJWANGO
985 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HARIDI FIDELIS KIDUKO
986 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M HARIDY ROMANUS SILINU
987 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HARIRI NUSURA
988 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HARISON B CHAULA
989 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HARISON J KIBWANA
990 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HARITHU MBELENJE
991 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HARMFREY ESAU KILAWA
992 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M HARMO HINDI
993 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M HARODY KASIM MWAISAKA
994 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HAROLD MARTIN
995 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HAROLD E LAWUO
996 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M HAROLD L CHOPETA
997 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M HAROLD PROSPER OLOTU
998 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HAROUB ISSA
999 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAROUN ELIAH NYATO
1000 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HAROUN O YUSUF
1001 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HARQ HEMED AHMAD
1002 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HARRISON MGECHA
1003 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M HARRISON DAVID MRANGO
1004 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HARRISON JOHN CHALLE
1005 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M HARRY G MBISE
1006 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M HARSON GRAHAM TEMU
1007 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M HARUN ABEL
1008 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HARUN KELA
1009 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HARUN GODWIN MUNYERI
1010 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M HARUN HAMIDAR CHANZI
1011 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M HARUNA ABEID
1012 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M HARUNA ALFANI
1013 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M HARUNA BARINAGO
1014 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HARUNA HAJI
1015 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M HARUNA KAGOMA
1016 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HARUNA KAPERA
1017 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HARUNA SALIMU
1018 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HARUNA YUSUPH
1019 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HARUNA ALI HASANI
1020 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HARUNA E MDAGATA
1021 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M HARUNA HAJI ZUBERI
1022 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HARUNA IDD ZAHORO
1023 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HARUNA J GUBI
1024 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M HARUNA J HARUNA
1025 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HARUNA J MSUNGA
1026 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HARUNA JITI HARUMA
1027 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M HARUNA JUMANNE HUSEIN
1028 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M HARUNA K ABDALLAH
1029 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M HARUNA MICHAEL KALYO
1030 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M HARUNA MOHAMEDI RASHID
1031 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HARUNA MOHAMMED RASI
1032 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HARUNA N RAMADHANI
1033 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HARUNA O MALUGU
1034 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HARUNA R SOMBI
1035 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M HARUNI EZEKIEL
1036 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HARUNI ISSA
1037 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M HARUNI MOSES
1038 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HARUNI TIBUHINDA
1039 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M HARUNI H KALANJE
1040 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HARUNI H LEONARD
1041 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M HARUNI J SENI
1042 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M HARUNI JOHN ELIAS
1043 MBEYA S0178 MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M HARUNI M AMINI
1044 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HARUNI SALUM MCHOMVU
1045 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M HARUNI SEBASTIAN MBASHA
1046 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HARUNI TITO NYAKAPALA
1047 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HASA A MLAWA
1048 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HASSAN M MOHAMED
1049 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HENRY G JOEL
1050 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HERINGTON BARNABAS SAKAYA
1051 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HERMAN L NG'HAMBI
1052 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HEZEKIA MWAVIKA
1053 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HONEST MWASI
1054 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M HONEST TIMOTHEO MBUYA
1055 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HOPE CHARLES MUSHI
1056 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M HUSEIN ABDUREHEMANI
1057 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ABDALAH
1058 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN I MWAYA
1059 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ZACHARIA
1060 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT A HAULE
1061 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT A KOSURI
1062 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT A MAHUVI
1063 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M INNOCENT A MASSAWE
1064 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT A MGINI
1065 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ABEL KIRIGITI
1066 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ALEX TOROSI
1067 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT AMAN MBWAMBO
1068 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M INNOCENT AMANI KOMBE
1069 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ANANDUMI KIMARO
1070 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ANGELUS TILLYA
1071 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ANTHONY DAUD
1072 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ASUBISYE MWANG'ONDA
1073 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT AYOUB TUYOWE
1074 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT B KIMARO
1075 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT B KIPUNDE
1076 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT B MALIMA
1077 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT B MAWALA
1078 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT C HERMENT
1079 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT C MMASI
1080 KIGOMA S5353 LUGUFU BOYS SECONDARY M INNOCENT C SESYAUNGA
1081 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CALVIN MMBANDO
1082 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CHELESTINO MBUNDAMILA
1083 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CHESCO KIKOTI
1084 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT D CHACKY
1085 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT D UISO
1086 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT DANIEL MASANGA
1087 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT DAVID CHIUNDA
1088 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT E SEME
1089 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT EDWARD MEELA
1090 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT EMMANUEL MUNUO
1091 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M INNOCENT EXAVIERY NG'ASSI
1092 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT EZEKIEL CHAULA
1093 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT F MASSANJA
1094 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT F MTUI
1095 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT F SHIRIMA
1096 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FELEX MBOYA
1097 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FELIX MANJIRA
1098 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FIDELIS SILLA
1099 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FREDNAND VITUS
1100 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FRIMIN LASWAI
1101 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT G CHUWA
1102 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M INNOCENT G MWANGAMA
1103 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT G SAMWEL
1104 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT G SHAVUNZAH
1105 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT GAUDENCE KESSY
1106 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT GAUDENCE NYEZAKO
1107 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT GODLORD TARIMO
1108 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT GWELINO KALINGA
1109 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT HASSAN NJIKU
1110 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT HEZRON PETER
1111 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M INNOCENT HOSEA KAGUO
1112 MBEYA S4087 WIZA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT I ALAN
1113 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT I EMMANUEL
1114 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT I KUMBURU
1115 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT IMANI MLINGI
1116 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT J MKENDA
1117 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JACOB MINGA
1118 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M INNOCENT JEREMIAH MWAKIPESILE
1119 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JOHNPHACE NGEZE
1120 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JONAS ALATANGA
1121 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JOSEPH DONASIAN
1122 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ISAAC THADEI SAGAMIKO
1123 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ISAYA MARK MWIPOPO
1124 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ISMAIL BAKARI MONYO
1125 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ISMAIL K NYUDA
1126 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ISRAEL KYONJOLA
1127 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JAMES SIMON
1128 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M JAMES SITA
1129 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JAMES STANUEL
1130 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES STEPHANO
1131 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M JAMES SUBURYA
1132 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M JAMES THOMAS
1133 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M JAMES WALLES
1134 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M JAMES WAMBURA
1135 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M JAMES WAMBURA
1136 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JAMES WILBARD
1137 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JAMES YONAH
1138 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JAMES A HOTAY
1139 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M JAMES A MASIKA
1140 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMES A MBISE
1141 RUKWA S0688 MSAKILA SECONDARY SCHOOL M JAMES A MICHESE
1142 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M JAMES A NGAKAYU
1143 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES A SUMBA
1144 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JAMES ADAM MASATI
1145 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JAMES ADOLBERT MMARI
1146 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JAMES AGWE NANAY
1147 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M JAMES ALVINUS NGWILA
1148 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M JAMES AMOS IBRAHIMU
1149 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMES ANISET MVUNGI
1150 DAR ES SALAAM S4598 PADUCAH HILL SECONDARY SCHOOL M JAMES B KASONGI
1151 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES B MAREALE
1152 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JAMES B MSOMA
1153 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES B NYAMAGATI
1154 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M JAMES B SULLE
1155 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JAMES BAGENDA JOHNSTONE
1156 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JAMES BARIKI MUSHI
1157 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JAMES BARNABAS FRANCIS
1158 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JAMES BARNABAS SAKALA
1159 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M JAMES BONUS KOMBA
1160 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JAMES C ATHANAZI
1161 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M JAMES C MSAKI
1162 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JAMES C NYONI
1163 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M JAMES CALST MUSHI
1164 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JAMES CASSIAN MBENA
1165 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M JAMES CHARLES MACHEMBA
1166 TABORA S0380 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M JAMES CHINGILA JOHN
1167 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M JAMES COMEDIUS MWANANZILA
1168 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JAMES D LUKWANJA
1169 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M JAMES D MWASOMOLA
1170 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M JAMES DANIELY KAGOMA
1171 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M JAMES DAUD MABULA
1172 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JAMES E FIMBO
1173 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JAMES E MHANGAWI
1174 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M JAMES E MUHEMBANO
1175 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JAMES E NATAI
1176 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES E RUGEMALILA
1177 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M JAMES EDWARD JOSEPH
1178 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JAMES EFRINY ILOMO
1179 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIA MFUGALE
1180 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIAS UPAMBA
1181 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JAMES EXUPER MOSHA
1182 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JAMES EZRA MAHENDE
1183 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M JAMES F JOSEPH
1184 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES F MUSHI
1185 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M JAMES FELIX NGOGO
1186 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JAMES FOCUS ULOMI
1187 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JAMES FRANCIS BULUBA
1188 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M JAMES FRANCIS MARTIN
1189 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES G MMWETENI
1190 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M JAPHET DAUD
1191 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JAPHET RICHARD IREGE
1192 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JARIBU LINGTON
1193 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M JOEL J KAKURU
1194 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOEL YONAS KIMALE
1195 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M JOFENA ROBERT NGENDELO
1196 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHN ANDREW LUHENDE
1197 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHN ARON NDIWU
1198 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHNSON B SHIRIMA
1199 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH AFRICAN
1200 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DOTTO
1201 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PAUL
1202 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH J KAMBESHA
1203 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH J NZOWA
1204 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MUSSA HUSSEIN
1205 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MELAYEKI
1206 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA NICODEM
1207 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA DAUDI MWAFILOMBE
1208 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LEONARD MOSHI
1209 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSIAH SAMSON
1210 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M JULIUS GREGORY
1211 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JULIUS JONAS SINDABAHA
1212 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JUNIOR KA MSHITU
1213 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JUSTIN JAMES KENGE
1214 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KELVIN F KIYEYEU
1215 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN F LIYA
1216 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M KELVIN F MTEI
1217 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KELVIN F MUSHI
1218 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M KELVIN F SEKIJORI
1219 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M KELVIN FELIX MSIGWA
1220 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M KELVIN FELIX SHAYO
1221 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M KELVIN FLANZISCO LWEHELA
1222 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KELVIN FRANK MFYOA
1223 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M KELVIN FRED MASIKA
1224 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KELVIN G ANTHONY
1225 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M KELVIN G LEMNGE
1226 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN G MBISE
1227 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN G MIRAMBO
1228 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M KELVIN G MWAKIPESILE
1229 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M KELVIN G PESAMBILI
1230 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN GASPER NGOWI
1231 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN GEORGE ALFRED
1232 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M KELVIN GOODLUCK MINJA
1233 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M KELVIN GWAMAKA BUGHALL
1234 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M KELVIN H KAROKOLA
1235 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN H MALEO
1236 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M KELVIN H MNDEME
1237 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KELVIN H MWAKIPESILE
1238 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN H VICENT
1239 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M KELVIN HELBERT MTWEVE
1240 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M KELVIN HENRY KIURE
1241 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN I MTAFYA
1242 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M KELVIN INNOCENT MSIKA
1243 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ISACK MSANGI
1244 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN J CHARLES
1245 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN J KAONGO
1246 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN J KAWELA
1247 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN J KIBASSA
1248 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN J KIRIA
1249 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MGAYA
1250 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MHAGAMA
1251 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MWALYEGO
1252 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M KELVIN JACKSON KARISIAN
1253 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOBSON MGENI
1254 KILIMANJARO S0130 MAUA SEMINARY M KELVIN JOHN MASSAWE
1255 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOHN MWAKASUKA
1256 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M KELVIN JOSEPH MGEMBE
1257 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOSEPH MOLLEL
1258 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOSEPH MREMA
1259 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOSHUA MACHANGE
1260 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOSIAH NYONYI
1261 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN JULIUS MBOYA
1262 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN JULIUS NKINI
1263 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN K BENEDICTO
1264 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN K BONDO
1265 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KELVIN K LENARD
1266 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M KELVIN K MADIHANI
1267 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN K MARCEL
1268 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KELVIN K MWANJELA
1269 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN K NYAMUBI
1270 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN K SWAI
1271 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M KELVIN K SWAI
1272 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN KANGA SHIGELA
1273 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KAZAURA CHRISTOPHER
1274 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KEDMON MAZANDA
1275 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN KELVIN MROPE
1276 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KELVIN NDOMBA
1277 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KELVIN SABAS TEMBA
1278 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M KENNEDY E MAKUMBI
1279 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KHALIFA O KHALIFA
1280 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M KIZITO HEROMINI GERVASI
1281 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M KOBIBA TRYPHONE KOBIBA
1282 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M KRISTOPHER LAURENT
1283 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M LINUS JOSEPH
1284 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M LINUS MADAMA
1285 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M LINUS MAGEZI
1286 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M LINUS MEDARD
1287 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M LINUS MUTASHUBIRWA
1288 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M LINUS NKUYUMBA
1289 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LINUS PAUL
1290 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M LINUS WAMBULA
1291 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M LINUS A MZOLA
1292 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M LINUS C SHIJA
1293 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M LINUS DEOGRATIAS LUVANDA
1294 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M LINUS H MWAMUNTU
1295 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M LINUS L KATEGERE
1296 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M LINUS PANCRAS KAMUGISHA
1297 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M LINUS RAINEL KAPINGA
1298 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M LION COLIN
1299 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LIPO KECHEGWA MAYANI
1300 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LISSO D MROJO
1301 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M LISTER HENRY YOHANA
1302 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LISTO AUSTLID HAULE
1303 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M LISTON K MBUKWA
1304 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M LISTON S SIMON
1305 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M LISTONE CLEOPHACE
1306 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LIVAS JOSEPH MPAPI
1307 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M LIVENTHA L REVELIAN
1308 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LIVIN B NGOWI
1309 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M LIVIN M GEORGE
1310 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LIVIN POLICAPY KIMARIO
1311 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LIVIN SWAY BONIVENTURE
1312 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M LIVING ABEL LEKULE
1313 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M LIVING F MASSAWE
1314 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LIVING ISAACK MFOY
1315 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M LIVING J ILIYA
1316 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LIVING NDERANGUSHO ANSELIMO
1317 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M LIVING PETER MUSHI
1318 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE ALEX MISANA
1319 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE ANDERSON MALUGU
1320 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE E AKYOO
1321 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE FRANK MOSHI
1322 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE JAMES KANYAMGENGE
1323 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE L MIKU
1324 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE LUKA MALILE
1325 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE NYAMBELE ADROPH
1326 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE S KAMANA
1327 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M LIVINI JOSEPH PETER
1328 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M LIVINI MNG''ANYA JOSEPH
1329 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M LIVINI MOSHIRO JOHN
1330 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M LIVINI PETER MATUMAINI
1331 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LIVINUS CREPIN
1332 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M LIVINUS GEORGE
1333 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LIVINUS KAYOZA
1334 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M LIVINUS LEORDIGARD
1335 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M LIVINUS LIBENT
1336 MARA S0989 KIBARA SECONDARY SCHOOL M LIVINUS LWERAMILA
1337 KAGERA S0148 RUBYA SEMINARY M LIVINUS MUJWAHUZI
1338 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LIVINUS TRYPHONE
1339 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LIVINUS WILLIBROAD
1340 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LIVINUS KAZOBA ROBERT
1341 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LIVINUS M NDANZI
1342 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LIVINUS NICHOLAUS MKAWE
1343 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M LIVINUS RUGARABAMU MERCHADES
1344 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LIVINUS SWAI JASTINI
1345 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M LIYEKO MICHAEL NCHIMBI
1346 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M LUCAS FRANK SAID
1347 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LUCAS JOHN TEMBA
1348 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LUGATA JOHN
1349 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LUTENGANO M VANSIMBILE
1350 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MANDAWARYA M ITUMBI
1351 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MANDELA CHARLES
1352 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M MANDELA EMILY
1353 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MANDELA GODWIN
1354 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MANDELA GWISU
1355 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MANDELA SHEDRACK
1356 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M MANDELA LOSERIANI MOLLEL
1357 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M MANDELA PONTIAN CONSTANTINO
1358 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M MANDELA RAMECK KIPIGO
1359 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M MANDELA S DAFFI
1360 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M MANDERA KIBI
1361 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MANDERA SAMWEL
1362 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M MANENO JOSEPH
1363 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M MANENO MARCO
1364 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M MANENO MSUBI
1365 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M MANENO A MKISI
1366 IRINGA S4197 EFATHA SECONDARY SCHOOL M MANENO ALFRED MASANGULA
1367 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M MANENO EDSON BARAVUGA
1368 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M MANENO G SILWIMBA
1369 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MANENO H RAMADHAN
1370 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M MANENO JERALD LUPOLA
1371 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M MANENO PASCAL NDANZI
1372 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M MANENO S KILUWA
1373 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M MANETHO KIMWERI
1374 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M MANFRED B MNALI
1375 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MANFRED BOCO MGOMATI
1376 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MANFRED JOHN LIGALUKA
1377 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAN'GABA B NYEURA
1378 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M MANGALA EMANUEL
1379 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M MANGALI T ADDY
1380 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MANG'ANA MAYOGOMA
1381 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MANG'ANGA BONIFACE WISENDA
1382 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M MANG''ARA MAIRA KASONDE
1383 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M MANGE JITUNGULU
1384 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M MANGE MAGENI
1385 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M MANGE NDALANHWA
1386 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MANG'ERA M MWITA
1387 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M MANG'OHA M NYAMTARA
1388 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M MANGULA SALI
1389 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M MANHYABILI HAKIMU
1390 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MANIFREDI WENCESLAUS KAILEMBO
1391 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M MANILAKIZA ALEXANDER
1392 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MANINGI M NYANGATA
1393 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M MANJALE DICKSON
1394 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MANJALE KISIJA
1395 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MANOJA MADUHU
1396 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M MANONI NG'HABI
1397 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M MANOTA BOAZ
1398 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M MANSAB A KASSIM
1399 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M MANSOOR JUMA KASOMO
1400 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MANSOOR SALUM MOHAMED

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi