Jumapili, 23 Septemba 2018

Kikosi 835KJ

S/N                    MKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
1 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA GODWINE KAJUNA
2 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA IZIDORY MROSSO
3 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA J BANDIO
4 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA M NG'INGO
5 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA MWITA JUMA
6 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA S LUGORA
7 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA VUMILIA JOHN
8 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ADZERA ALFONCE MNYAVANU
9 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AFIDHATI ATHUMANI MURSHID
10 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F AFISWA SHWARI KITUMBI
11 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F AFLA MKETTO
12 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F AFRA A MPANJU
13 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F AFRA ADAM TANGAZO
14 KILIMANJARO S0927 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F AFSA ADRISI MUNISHI
15 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F AFSA HASSAN SAID
16 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F AFSATU A MAHIMBWA
17 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F AGAPE GAMBI
18 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F AGAPE GODBLESS
19 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F AGAPE A MOGGAH
20 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL F AGAPE ARISTARIK BONGOLE
21 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE JOHN
22 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F BEATRICE JUMANNE
23 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE KIMARIO
24 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F BEATRICE KOSHUMA
25 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE KYEWISA
26 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE LEMAYAN
27 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE LUCAS
28 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MAHUNDI
29 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MAIGE
30 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MANYIKA
31 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F BEATRICE MARCO
32 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MASANJA
33 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MBUNDA
34 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F BEATRICE MPANGALA
35 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MSOFE
36 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MWAITETE
37 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MWAKIPITI
38 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BEATRICE NDEWIRWA
39 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE NGOWI
40 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE PASCHAL
41 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MACHOTA
42 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CATHERINE MANGASINI
43 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MHAGAMA
44 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MHINA
45 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MHULULA
46 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MIHAMBO
47 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MKAMA
48 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MWANYAPU
49 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE NDALAHWA
50 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE NDYAMKAMA
51 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE NJALAMBAYA
52 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE NOEL
53 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE OBEDY
54 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE RENATUS
55 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE SAWALA
56 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE SEMALI
57 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE SENKORO
58 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE SHEDRACK
59 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE TESHA
60 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE WILLIAM
61 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F DEBORA G MGOMBELA
62 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F DEBORA G ULENDO
63 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA GERALD SHAURI
64 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA GODWIN HONGOLE
65 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F DEBORA HOSEA NG''ANDE
66 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F DEBORA ISACK KITINA
67 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F DEBORA J BINAGI
68 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA J MAYALE
69 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F DEBORA J TETE
70 TANGA S0340 POPATLAL SECONDARY SCHOOL F DEBORA JOSEPH MNKENI
71 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA JOSEPH MNYAMBWA
72 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F DEBORA LUOGA STEPHEN
73 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F DEBORA M PALLANGYO
74 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DEBORA MICHAEL MOSES
75 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F DEBORA MTENGA HYASINTI
76 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F DEBORA N JOHN
77 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F DEBORA NICHOLAUS STANSLAUS
78 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DEBORA O MGAYA
79 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DEBORA P NGAYAKU
80 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DEBORA R TIBENDA
81 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F EDITHA J JULIUS
82 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F EDITHA J KYANDO
83 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F EDITHA JUMA LUGUHWA
84 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F EDITHA K CHRISTOPHER
85 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDITHA KULASAUKWA UROKI
86 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDITHA LEON MBOYA
87 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EDITHA MANASE PANGA
88 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA MATHIAS MAYALLA
89 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F EDITHA MUYA BUHATWA
90 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA ORESTAS NGONYANI
91 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EDITHA OWEN KILASI
92 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F EDITHA P MTEMA
93 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F EDITHA RAPHAEL MGINA
94 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F EDITHA ROMAN COSMA
95 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL F EDITHA SIMON JACOB
96 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F EDITHA T TIRWABAHOILE
97 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA TARIMO GASTO
98 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA VENANCE NG''IMBA
99 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F EDITHA Y KIWALE
100 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F EDITHA ZEPHANIA LOGIRU
101 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F FARAJA C KALOKOLA
102 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F FARAJA CHARLES CHAULA
103 KILIMANJARO S0927 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F FARAJA CHARLES NAKEI
104 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F FARAJA COSMAS UHAHULA
105 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F FARAJA DASTANI KONGA
106 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA EMANUEL MKILANYA
107 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA ERNEST AKYOO
108 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FARAJA EZEKIEL LONGO
109 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA G MWAKISUNGA
110 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F FARAJA GOD MKANE
111 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA GOLDEN FUTE
112 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F FARAJA HAMISI MKUKI
113 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F FARAJA HASSAN MRUMA
114 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FARAJA J AMBROSS
115 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F FARAJA J MHAIKI
116 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F FARAJA JOHAKIM NGALATA
117 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F FARAJA JONAS MWALONGO
118 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F FARAJA K KALULIKA
119 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA K MBANO
120 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FARAJA LEONARD NATHANI
121 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE ERNEST MADEJE
122 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE EVARISTI MUSHI
123 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE GELARD KIKOTI
124 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE GEORGE SAIDI
125 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE JAMES MANDE
126 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F GETRUDE JONAS BUKENGWA
127 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE JONAS MBUNDA
128 PWANI S3811 OVERLAND SECONDARY SCHOOL F GETRUDE JOSEPH MASIMBANI
129 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F GETRUDE JOSEPH MLIGO
130 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F GETRUDE KITUTU FAUSTIN
131 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE KUSIRIE MUSHI
132 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE LAURENT MWASULILE
133 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F GETRUDE LUDWIG NGAKOKA
134 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GETRUDE M SHIYO
135 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F GETRUDE MKUMBWA EMMANUEL
136 KILIMANJARO S0750 OSHARA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE MS STEPHEN
137 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F GETRUDE N MBILINYI
138 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE NADHIRI MPUNJI
139 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE OSCAR NZOBAH
140 KILIMANJARO S0514 UROKI SECONDARY SCHOOL F GETRUDE PAMFIL MKENDA
141 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F HAIKA HASSANI
142 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAIKA META
143 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F HAIKA A MNDEME
144 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAIKA ALEN MRANGO
145 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HAIKA DANIELY KAAYA
146 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAIKA E JOHN
147 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAIKA HILARY EDWIN
148 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HAIKA I MASAWE
149 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HAIKA J RINGO
150 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HAIKA LEILA JULIUS TOWO
151 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAIKA N MREMI
152 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAIKA W KAWICHE
153 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HAIKAEL A MARO
154 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F HAIKAEL JULIUS MATERU
155 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HAIKAEL T LYATUU
156 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F HAIKAELI A MLAY
157 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAIKAELI S MOHAMED
158 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HAIKARUWA W KREKAMOO
159 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F HAIKASIA R CHARLES
160 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY F HAIKASIA WILLY MASSAMU
161 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F IRENE JEROME
162 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F IRENE JOSEPH
163 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F IRENE JULIAN
164 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL F IRENE KHOZA
165 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE KOMBA
166 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE KYENKUNGU
167 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F IRENE LABAN
168 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F IRENE LUYENGA
169 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F IRENE MANASE
170 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F IRENE MANUMBU
171 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F IRENE MARTIN
172 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MASSAWE
173 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F IRENE MBAGA
174 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F IRENE MBOYA
175 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F IRENE MOSHA
176 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MOSHA
177 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F IRENE MRAMBA
178 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F IRENE MROSSO
179 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MSHENYERA
180 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MTALI
181 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GEORGE MBISE
182 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GEORGE MWAMBENE
183 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GILBERT MNG'ANYA
184 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GODLISTEN NGOWI
185 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GODLUCK NDIMBO
186 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE H URIO
187 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE HELBERTH STEWART
188 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F JACKLINE HERMAN MTEI
189 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE HOSEA SARAKIKYA
190 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE I MWAIPOPO
191 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE IBRAHIM MYEMBA
192 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J BINDE
193 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J KAWA
194 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J KUNDI
195 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J MALLYA
196 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J MTWANGE
197 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J MUSHI
198 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J NICODEMUS
199 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J SHIRIMA
200 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J TEEMBA
201 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAZAQ NASSOR KIMARO
202 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDULSHAKUR K SANGO
203 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ABDULWAHAB A MUSTAPHA
204 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDULWAHID MOHAMEDI
205 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ABDULY KARIMU LUTEGO
206 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABDULYKARIM MUHAMED
207 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDURAHIM SUDI
208 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ABDURAUFU HARUNA
209 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDURAZACK NURMOHAMED ABDULKADILI
210 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ABED LYAMBI NJANGAJE
211 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ABEDI B KASIMU
212 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO KYANDO
213 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO ALFRED MBUGHI
214 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO GODFREY SAUKA
215 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO W SHILINDE
216 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ABEID ZUBERI
217 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ABEID M MAWAKA
218 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ABEID SHABANI RAMADHANI
219 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ABEL AMBAKISYE
220 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABEL DEONATUS
221 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL JOHNES
222 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M BARAKA GIDION MTAGAWA
223 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA H MSHIU
224 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA HABIBU MUSHI
225 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA I VITUS
226 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA IBRAHIMU NYEMBEKE
227 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA J EMANUEL
228 MBEYA S0909 NAZARENE SECONDARY SCHOOL M BARAKA J NGONDE
229 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARAKA J NYAKIRANG''ANYI
230 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA J RAJABU
231 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M BARAKA J SAYI
232 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA JACOB LYIMO
233 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA JAILY MWANGOSI
234 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M BARAKA JAMES IMONJE
235 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOEL MTAITA
236 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA JONAS TUFIKE
237 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BARAKA JORAM KULOGWA
238 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSAPHAT KAWAU
239 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA K MDAKI
240 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KASASAKI LUZANGI
241 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA KENNY SHILUMBA
242 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M BARAKA L SIMCHIMBA
243 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA LEONARD MWAFWALO
244 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA LUCAS KIULAMAGULU
245 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA M ATUGANILE
246 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M CHRISTOFA
247 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BARAKA M DAUDI
248 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M GISIRETA
249 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M IBRAHIM
250 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA M JUMANNE
251 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA M KEHANGA
252 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA M LUGINA
253 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M MAGOIGA
254 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHIGANGE MAGUGE
255 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M CHIHANA M YOTHAM
256 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHIKORI A MAJURA
257 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M CHIKUNZI G SICHONA
258 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M CHILU KESI
259 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M CHING''WA NGASSA
260 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M CHIPANA STENDA NDAGA
261 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M CHIUNA MAGESA
262 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M CHOMBO MPAKANI AZIZ
263 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M CHRIFA E LWINGA
264 MARA S0989 KIBARA SECONDARY SCHOOL M CHRIFORD JAMES
265 KILIMANJARO S0130 MAUA SEMINARY M CHRIS DAUD MATABA
266 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHRISANTUS I MLENGE
267 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHRISIPINE ANDREW KALOLO
268 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M CHRISOGONOUS PETER KIBUGU
269 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M CHRISOGONUS TITUS MLINDIMA
270 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHRISOSTOM KIZITO
271 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M CHRISOSTOM D SAKIBU
272 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M CHRISPIN DENIS
273 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN B MNTAMBO
274 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN DICKSON MGUTE
275 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN JACKSON KILIMA
276 KILIMANJARO S4456 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE C TIBAIJUKA
277 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE THADEO SIMKANGA
278 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISPINIANO JOSEPH MALLEY
279 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M DANIELY JACKSON MREMA
280 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DANIELY Z JEREMIAH
281 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DANIFORD K ELIPHAZ
282 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DANLORD LUAMBANO
283 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DANNY M SAYI
284 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M DANSTAN RUTTA
285 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M DARIAS F SIMTALA
286 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M DASO M SUNUNA
287 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M DASTAN MARTIN
288 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M DASTAN BONIFACE UGAZO
289 KIGOMA S0560 KASULU SECONDARY SCHOOL M DASTAN EDWARD NTANDA
290 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DASTAN F CHIKWINDO
291 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DASTAN KELVIN KAPINGA
292 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DASTAN OBADIA MSEMWA
293 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DASTAN V MDOE
294 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DATIUS DEUS
295 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DATIUS JOSEPH
296 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DATIUS DONATUS GORDIAN
297 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M DATIUS RWEHUMBIZA DIDAS
298 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M DAU ELIAS
299 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EFREM LUANDA DOMICIAN
300 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M EFREM MIKAEL MMBAGA
301 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M EFREM PIUS MTOVE
302 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M EFRON YONA
303 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EGBERT NGARAGUZA
304 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M EGBERTH AGGREY NGUYEJE
305 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EGIBERT RWEYEMAMU ELIAS
306 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EGIDI CYPILIAN MGIHILWA
307 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EGILBERT NGILWA
308 MBEYA S4236 DINOBB HIGH SCHOOL M EGNO ANGELUS LUAMBANO
309 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EGNO GERALD KOMBA
310 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EGON ZABLON KILEO
311 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M EGONI YUDA MGANI
312 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EINSTEIN JOESPHAT CHAGOHA
313 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EJINEBO ELIKANA
314 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EKARIST ALOYCE
315 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M EKARIST JACKOB MHELELA
316 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M EKLAND E KALAMBO
317 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ELADIUS L PASTORY
318 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ELAM AMBONISYE
319 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M ELAM CHOGA
320 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELAM NOEL
321 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELAM ALOYCE MSIGWA
322 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ELAM E MBINDI
323 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ELARD MGALA
324 KILIMANJARO S0389 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M ELARD LEONARD SULEY
325 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELASTO KIBUMAGE
326 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M ELASTO M CHENZA
327 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ELDADY EMMANUEL TATARA
328 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELDRED RAYMOND NKYA
329 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELENEUS FORTUNATUS
330 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ELEUTER DONATUS NZIKU
331 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK B SAMBO
332 KIGOMA S0560 KASULU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK E BARNABA
333 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FEDRICK E SALAMBA
334 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK M KILENGWE
335 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FEDSON R MKONO
336 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FELCIAN A MAJURA
337 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M FELEMON KACHEWA
338 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FELEX A GOODLUCK
339 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M FELICIAN MASSAWE
340 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FELICIAN MATHIAS
341 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FELICIAN MWANDALIMA
342 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M FELICIAN RAPHAEL
343 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FELICIAN THOBIAS
344 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FELICIAN EDEN KATININDA
345 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M FELICIAN PASCHAL ULAYA
346 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FELICK FESTO MSIGWA
347 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FELISI SAMSONI MKWILA
348 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M FELISTIAN E MADAWE
349 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FELIX AIDAN
350 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FELIX ANDERSON
351 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FELIX BARTAZARI
352 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M FELIX CHARLES
353 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M FELIX JOHN
354 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M FELIX KISENA
355 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M FELIX ODERO
356 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M GEORGE SIMBI
357 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M GEORGE WILLIAM
358 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M GEORGE A LYAMUYA
359 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ADAISON PWELE
360 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALLAN ANGELIDIUS
361 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M GEORGE AMANI SHAO
362 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GEORGE AMBROS NGANYA
363 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ANGAUFOO ULOMI
364 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE ATANASI ASSENGA
365 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE B JOSEPH
366 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE BONIPHACE NGATI
367 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES KAVENGA
368 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GEORGE D MOMOYA
369 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE DANIEL MAHUME
370 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E YUSUPH
371 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GEORGE F TETE
372 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE FREDERICK SIGALLA
373 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE G AUGUSTINO
374 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE G BAJUT
375 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M GEORGE G KAGUSA
376 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GEORGE G MMBANDO
377 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE G YAKOBO
378 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE GABRIEL KIMOLO
379 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GARUS MARWA
380 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M GEORGE GERVAS KALOLO
381 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE GITI CHARLES
382 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M HAMISI S JUMA
383 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMISI S NAMKUJOMA
384 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M HAMISI S SAIDI
385 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M HAMISI SALIMU MSANGI
386 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M HAMISI SWALEHE HAMIMU
387 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HAMISI THABITI KUNG'UNYA
388 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HAMISI TWALIB HASSAN
389 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HAMISI Y MAIGA
390 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAMISI YAHYA KIMBUNGA
391 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M HAMISI Z MSANGO
392 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY SIMWIJA
393 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY C SILWAMBA
394 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M HAMPHREY JOSEPH MWITULA
395 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAMY EMANUEL MWANTEPELE
396 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M HAMZA ABISAI
397 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HAMZA ATHUMANI
398 LINDI S0551 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M HAMZA FEROUZ
399 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAMZA IBRAHIMU
400 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMZA KONDO
401 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMZA A NAMIWA
402 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAMZA C TWEVE
403 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HAMZA E HAMIS
404 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M HAMZA E KIMARO
405 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAMZA ERNEST MNENWA
406 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HAMZA H MILONGE
407 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAMZA H NAMISI
408 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMZA H SALIM
409 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HAMZA H SHAIBU
410 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HAMZA K RASHIDI
411 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ILIYASA ISSA BANGU
412 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ILUMBA MAYEKA SHIGI
413 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M IMAMU C MAKANJILA
414 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M IMAMU K MUHIDINI
415 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M IMAMU M ABDALAH
416 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M IMAN KAWAWA
417 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M IMAN MWAKIBOLWA
418 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M IMAN STEPHANO
419 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IMAN A KINGDOM
420 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M IMAN A MWARWANDA
421 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IMAN G MWESIGA
422 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M IMAN S MMBOGO
423 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M IMAN S PAZZA
424 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL M IMANI ANTONY
425 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IMANI HALINGA
426 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IMANI HAONGA
427 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M IMANI RASHIDI
428 MBEYA S0418 LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M IMANI A TETE
429 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M IMANI APPY EMANUEL
430 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M IMANI B SANGO
431 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IMANI B YUSUPH
432 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M IMANI E LYANDA
433 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M IMANI ELIAKUNDA KAMBAGHA
434 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M IMANI EPHATA SHIMUNDU
435 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M IMANI HERI MWARUKA
436 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IMANI IMANI MWAIKENDA
437 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M IMANI J MARUSU
438 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M IMANI M NELSON
439 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IMANI M ULINDULA
440 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IMANI P NZUNDA
441 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M IMANI R MAGULUKO
442 MBEYA S1518 THOMAS MORE SECONDARY SCHOOL M IMANI TALASISI MWAIPASI
443 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M IMANI YOSIA FUNGO
444 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M IMANUEL KANDONGA
445 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M JAMAL ABUBAKAR SEIF
446 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JAMAL ABUBAKARI MKONYI
447 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JAMAL JUMA ABDU
448 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMAL KHALIFA MBUVA
449 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JAMALI AHMADI
450 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M JAMALI M ISMAILI
451 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JAMALI S DAHHA
452 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JAMALY STAFORD
453 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JAMARY MARUZUKU AHMAD
454 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M JAMES AUGASTINE
455 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JAMES BENARD
456 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JAMES BUYENZE
457 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M JAMES CHITEMO
458 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M JAMES DANIEL
459 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M JAMES DAUD
460 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M JAMES DAUDI
461 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIAS
462 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JAMES FABIANI
463 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JAMES FRANCE
464 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOHSON
465 MBEYA S1518 THOMAS MORE SECONDARY SCHOOL M KELVIN JONAS
466 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOSEPH
467 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOSIAH
468 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M KELVIN KISAKA
469 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN LIBENEKA
470 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KELVIN LINUS
471 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M KELVIN LYIMO
472 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MARIJANI
473 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M KELVIN MARTIN
474 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M KELVIN MASSENGA
475 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MBAMBA
476 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KELVIN MBILINYI
477 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M KELVIN MKUMBWA
478 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MLOWOSA
479 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MOLLEL
480 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M KELVIN MONGI
481 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KELVIN RENATUS
482 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KELVIN RICHARD
483 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN RWECHUNGURA
484 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M KELVIN RWIZA
485 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN SAMSON
486 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M KELVIN SAULY
487 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M KELVIN SENGULA
488 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN SINGH
489 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M KELVIN THEOPHL
490 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MINJA
491 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MWAISUPULE
492 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MWAKILILO
493 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MWANDENGA
494 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LEONARD LEONARD MHAGAMA
495 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M LEONARD M SEVELINO
496 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M LEONARD M TUNGALAZA
497 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M LEONARD MASHANGWE SHILLINGI
498 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M LEONARD MATOFALI EMANUEL
499 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LEONARD N LEONARD
500 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LEONARD N SIMWICHE
501 MBEYA S4633 SINAI SECONDARY SCHOOL M LEONARD PAUL MWAKISU
502 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M LEONARD RICHARD KAGEGE
503 MTWARA S0677 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M LEONARD S LEONARD
504 MTWARA S0677 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M LEONARD S MAVELE
505 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M LEONARD SABINIANI QAMARA
506 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LEONARD Y MASIKA
507 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LEONCE F ENOCK
508 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M LEONIS AUREL CHIKASSA
509 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LEONTINIUS LANDOARD
510 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M LEOPOLD S KABENZE
511 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M LEORNAD MAYUNGA
512 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M LEORNAD M MWAKIPESILE
513 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LEPAPA MELAU
514 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M LEUS DEUSI
515 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M LEVI JOSHUA LUWONDO
516 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M LEVICE K TOTO
517 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M LEVIS LEONARD
518 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MAKUJU SAGUDA
519 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAKUKA E MALIMA
520 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAKULA JOSEPH
521 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M MAKULA YUSTINE
522 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M MAKUNGA MALUGU
523 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M MAKUNGU JUMA
524 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M MAKUNJA KENERDY
525 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAKUNJA MAKAYA
526 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M MAKUTA APOLINARI
527 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M MAKYADI ELIEZER MBILINYI
528 KIGOMA S0560 KASULU SECONDARY SCHOOL M MALACK MICHAEL
529 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M MALACK ADOLF MWAKYUSA
530 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M MALAGI SANGILA
531 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MALAKI EMANUEL MMBAGA
532 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M MALALE MADEBE JILOLE
533 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M MALAMBI SAMWEL
534 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M MALEARE JOEL MZIRAY
535 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M MALELE PAUL
536 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M MALEMBO MABELE
537 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MALIJO R MJALIFU
538 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M MALIK JUMA SILAYO
539 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M MALIKI HASSANI
540 KILIMANJARO S0845 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M MALIKI H SENDEKWA
541 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M MALIKI M SABABU
542 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M MALIKI MOHAMED NTOMOLA
543 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M NESTORY MICHAEL
544 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M NESTORY NYANSAMBO
545 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NESTORY PETRO
546 NJOMBE S0444 ITAMBA SECONDARY SCHOOL M NESTORY AUREUS NDUNGURU
547 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M NESTORY CASTORY MTENGA
548 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M NESTORY D MATUNDWE
549 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M NESTORY GODWIN MWAFRIKA
550 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M NESTORY HYASINT KIBOFU
551 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M NESTORY IGALYA MAKENE
552 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NESTORY JULIUS NESTORY
553 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M NESTORY L MAHENGE
554 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M NESTORY LUKAS MLIGO
555 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M NESTORY M MATHIAS
556 MWANZA S1609 RORYA SECONDARY SCHOOL M NESTORY M SAGUDA
557 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M NESTORY NOHOYE NTAHINDULA
558 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M NESTORY PRADIUS NESTORY
559 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M NESTORY S SIAME
560 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M NESTORY S SWAY
561 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NESTORY SHINJE MCHELE
562 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M NESTORYCK KAPUFI
563 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M NETTO NAFTARI
564 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M NEWTON K LYAGUNGA
565 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M NEWTON NAZARETH MSALILWA
566 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M NGAGA D JOSEPH
567 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M NGAIZA LAURIAN
568 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NGALABA S KULWA
569 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NGALILI CHARLES
570 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M NGALULA BUGELIMA NDAKAMA
571 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M NGANGA MATHIAS KAYANDA
572 KIGOMA S5353 LUGUFU BOYS SECONDARY M NGASA HERMAN
573 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M NGASA JILANGI
574 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M NGASA MADEDE
575 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ORGENES ALLEN MTUI
576 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M ORY S BASSO
577 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M OSBERT SOSPETER KASIGARA
578 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M OSCA C MWASHILINDI
579 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M OSCA S SANGA
580 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M OSCA SAMBA PIUS
581 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M OSCAR ALPHONCE
582 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M OSCAR ERASTO
583 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M OSCAR FRANK
584 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M OSCAR HABAKUKI
585 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OSCAR KILUNGA
586 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M OSCAR SAPHELI
587 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M OSCAR SULANJE
588 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M OSCAR A MHANGWA
589 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M OSCAR ADRAI MBILINYI
590 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M OSCAR ALEX LIHAWA
591 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OSCAR AUGUSTINO MGAYA
592 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M OSCAR BALTAZARI DIONIS
593 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M OSCAR BENARD MWAKAJE
594 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M OSCAR BENITO MBOGELA
595 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M OSCAR D MWANYASI
596 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OSCAR D PANJA
597 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M OSCAR DEDAN EMMANUEL
598 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M OSCAR F MAKE
599 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M OSCAR J DOMINICUS
600 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M OSCAR J LEONARD
601 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M PAUL LUBIDA
602 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M PAUL LUGAILA
603 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M PAUL MACHA
604 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M PAUL MADUHU
605 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M PAUL MAKOLO
606 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M PAUL MARKO
607 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M PAUL MARTINE
608 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M PAUL MJELWA
609 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M PAUL MSEKA
610 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M PAUL MULLA
611 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M PAUL MUNGO
612 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M PAUL MWANANJELA
613 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M PAUL PASCHAL
614 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M PAUL SALU
615 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M PAUL SENGEREMA
616 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M PAUL TAYARI
617 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M PAUL THOMAS
618 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M PAUL THOMAS
619 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M PAUL VEDASTUS
620 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M PAUL VENANCE
621 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M PAUL ZACHARIA
622 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M PAUL A KIGUMU
623 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M PAUL A MATABI
624 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PAUL AMBESISYE KIBONA
625 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M PAUL ANDREW MGAYA
626 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PAUL BLASH TITUS
627 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M PAUL BONIFACE MAMIRO
628 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M PAUL C MAJANI
629 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M PAUL C MROSO
630 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PAUL CHARLES HANGA
631 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI N YASINI
632 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI NIA MAFUWE
633 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI O KINGU
634 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI OMARI MRINJA
635 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI OMARY RAMADHANI
636 KILIMANJARO S4456 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI OMBENI CHANGOMA
637 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S BINGWA
638 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S CHEWE
639 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S JABIRY
640 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S KAGOROMA
641 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S SAIDI
642 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S SELEMANI
643 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SAID SELEMANI
644 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SELEMANI MPARE
645 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI TWAKALI IBRAHIM
646 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI Y ADAMU
647 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI YATERI MSUYA
648 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI YUSUPH MAVURA
649 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M RAMIA NURU
650 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M RAMIMU K SALUM
651 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M RAMJI KISUSE ABTWALBU
652 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M RAMSEY R MWAMAKULA
653 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M RAMSO ALBERT HOLELA
654 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RANGSON KAJIBA
655 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL ADHENGO
656 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL AMOS
657 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL CHACHA
658 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL CHARLES
659 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M SAIMONI MLOWE
660 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAIMONI SUNGI
661 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SAITOTI K MBURIAS
662 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M SAITOTI N DAVID
663 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAJANI MFAUME
664 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAJEN MSAGALA
665 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M SAJEN MARTIN SANGA
666 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M SAKIBU NURU
667 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M SAKTAY GISANG'W NAKIDA
668 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SALAHUNGA STEPHEN BULIMA
669 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M SALAMA BARAKA NDUNAMIWE
670 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M SALANJE SALANJE ATHUMANI
671 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M SALATHIEL S MSUMBA
672 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M SALAWA EMBASSY
673 KILIMANJARO S0468 KIRIKI SECONDARY SCHOOL M SALAWI HASANI
674 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M SALEH M SALEH
675 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M SALEH MANSOOR SALEH
676 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M SALEHE HAJI
677 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M SALEHE JOHN
678 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M SALEHE KALINDU
679 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M SALEHE NURU
680 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SALEHE SIFA
681 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M SALEHE YUSUPH
682 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M SALEHE A KINDAMBA
683 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M SALEHE H SARUMBO
684 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M SALEHE HUSSEIN HASSAN
685 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M SALEHE K MZIGO
686 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M TITO EZEKIEL LUCHUVYA
687 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M TITO FRANCES MLOZI
688 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M TITO J CHACHA
689 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M TITO J JOHN
690 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M TITO JOHN MLOWE
691 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M TITO K MAYAGILO
692 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M TITO MCHOMBA ROBERT
693 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M TITO T CHARLES
694 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M TITO Z MBISE
695 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M TITO Z QODA
696 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M TITUS MWASUBILA
697 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M TITUS E SONO
698 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M TITUS O KAYANGE
699 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M TITUS SALVATOR MKWE
700 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M TIYE RASHID
701 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M TLEMU NARIYA NAMAN
702 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M TLUWAY EZRA NAIRO
703 KATAVI S1232 KATE SECONDARY SCHOOL M TOBA HAMIS MOHAMEDI
704 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M TOBIAS HEBRON
705 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M TOBIKO J SAMBAI
706 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M TOGOLAI LEONARD LUTHER
707 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M TOGOLANI PETER JOFREY
708 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M TOGOLANI RICHARD NELSON
709 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M TONNYCLIFF MUSHONI
710 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M TOSTEN BALTAZARY MINJA
711 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M TOYI NDINZE TOYI
712 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M TRAIBU WATSON MSAGA
713 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M TRAIFONI ZUBERI KALINGA
714 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M TREVOR S KIWIA
715 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M TRIPHON NDACK SHIJA
716 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M TUFF COLLIN
717 KILIMANJARO S0489 SUJI SECONDARY SCHOOL M WILSON MNAKU
718 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M WILSON NYOVE
719 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M WILSON RAMADHAN
720 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M WILSON STANLEY
721 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M WILSON AIDANI KIKUNGWE
722 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M WILSON AKIM NIKUSEKELA
723 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M WILSON CHARLES RWEYEMAMU
724 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M WILSON D FULLO
725 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WILSON DASTUN MAWALA
726 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M WILSON G GELARD
727 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M WILSON HASHIM MATERU
728 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M WILSON LUCAS SABU
729 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL M WILSON M SHIRARE
730 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WILSON MICHAEL LYIMO
731 KILIMANJARO S0468 KIRIKI SECONDARY SCHOOL M WILSON R MSHANA
732 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WILSON R NGOWI
733 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M WILSON R TALANGE
734 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M WILSON RICHARD MAKOMBA
735 MBEYA S4803 NDYUDA SECONDARY SCHOOL M WILSON S MWAMBOGOLO
736 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M WILSON SAILES KIMAMLA
737 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M WILSON SOSPETER MACHUMILANE
738 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WILSON SOSPETER NTOKE
739 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M WILVENT J SIMCHIMBA
740 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M WINFRED MSUNGU
741 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M YOSIA PETRO
742 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YOSIA NDELEKA MATHEW
743 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M YOTAM TABAN
744 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M YOTEMEMA NUHU
745 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M YOTHAM ALEX
746 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M YOWEL NASHON MKUYU
747 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M YUDA KASAMBALA
748 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUDA LEONARD
749 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M YUDA B LANGAY
750 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M YUDA EVAREST TARIMO
751 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M YUDA I MGOGO
752 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M YUDA MIPAWA JAGADI
753 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUDA RAFAELI MWANGA
754 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M YUDAS SHAO VITALIS
755 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUDATADEI DIDAS MMASI
756 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M YUGE COSMAS DAVID
757 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M YUNASI LAZARO EXAVELY
758 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M YUNUS ALLI KUNJI
759 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YUNUS BAKARI TEKELE
760 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M YUNUSU DAUD MABOGA
761 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M YUPO YUSTO MAHENGE
762 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YUSMARY Y SANGA
763 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YUSTIN ASSA
764 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M YUSTIN V QAMARA
765 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M YUSTINO BONIFACE NKOMONKOMO
766 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M YUSTINO J MNYIKAMBI
767 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M YUSUFU A MKINI
768 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU A NCHASI
769 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M YUSUFU ALLY MATIKU
770 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M YUSUFU BARUTI ZAKKARIA
771 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M YUSUFU D MADEBALI
772 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M YUSUFU ELIBARIKI SHAFI
773 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M YUSUFU FAUSTINI LUMANIJA
774 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M YUSUFU H KWEKA
775 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M YUSUFU HASSAN KAISI
776 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU I LIGWEMA
777 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M YUSUFU I MPATE
778 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M YUSUFU ISRAEL MYEFU
779 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M YUSUFU JACOB MHIDZE
780 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M YUSUFU JUMA MDEE
781 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M YUSUFU K MWAMPASHI
782 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M YUSUFU KARIM HUSSENI
783 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU M ALLY
784 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU M FILEMON
785 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU M NAMIKALO
786 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M YUSUFU MUHAMED TINA
787 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M YUSUFU MUHIDIN MSANGI
788 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU NUSURA SAID
789 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M YUSUFU NYANGE NYANDA
790 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M YUSUFU O KAMBWILI
791 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M YUSUFU O MOMBOKA
792 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU OMARI CHANDI
793 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M YUSUFU RAMADHANI MAJALA
794 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU S LITAMBWE
795 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU S MKWACHU
796 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M YUSUFU S SIMANGA
797 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M YUSUFU SALEHE YUSUFU
798 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YUSUFU THADEO NZUNURI
799 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU YAHYA MWAMADI
800 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M YUSUFU ZAWADI NDONGO

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi