Alhamisi, 19 Aprili 2018

Kikosi 834KJ

S/NMKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
1 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F ADMATHA J MWAIPOPO
2 KIGOMA S0247 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F ADMELA CHRISTOPHER MKEYA
3 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADOLA GASPER MSASA
4 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ADOLPHINA SANGU
5 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F ADOLPHINA SHIJA
6 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F ADONIA ISSAYA
7 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADRIA G CALISTI
8 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ADRIA LASHAYO PETER
9 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ADRIA N PANCLAS
10 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F ADRIA P MINJA
11 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ADRIANA ADRIAN
12 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F ADROFINA SADOCK SHISHIKAYE
13 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ADRONICA D MUSHUMALI
14 PWANI S5000 WAMA-NAKAYAMA SECONDARY SCHOOL F ADROPHINA NTUNGO CLEOPHAS
15 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F ADVELA VALENTINO MKOLELWA
16 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADVELLAH ADERALD RWEIKIZA
17 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ADVELLAH T MAHENGE
18 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ADVENMTINA RWEGOSHORA
19 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA YOHANA
20 MWANZA S4836 ALLIANCE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA A MUTARUGA
21 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BEATHA KAITABU CORNELY
22 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BEATHA LOHI AXWESO
23 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F BEATHA N HENERCO
24 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F BEATHA P AMMA
25 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F BEATHA SAFARI SUKUMS
26 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F BEATHA T HOWA
27 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F BEATHER CLEMENT
28 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F BEATHI BENEDAX
29 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRECE D DANIEL
30 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ADEN
31 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE AUGUSTINO
32 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BLESSED
33 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F BEATRICE CHARLES
34 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE CHRISTOPHER
35 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DARLINGTON
36 MWANZA S4836 ALLIANCE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DEOGRATIAS
37 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F BEATRICE DEUS
38 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DODO
39 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EDWARD
40 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F BEATRICE FREDRICK
41 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE BOSCO
42 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CATHERINE CHARLES
43 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES
44 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES
45 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES
46 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHASUKA
47 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHRISTOPHER
48 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE EMMANUEL
49 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE FEST
50 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE FRANCIS
51 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JAMES
52 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOHN
53 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOHN
54 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KABELEGE
55 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KIBIKI
56 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KIMARO
57 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KINGSLEY
58 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KWEKA
59 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE LEMSI
60 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE LEONARD
61 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DEBORA MWAMPAMBA
62 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DEBORA NAFORIWA
63 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F DEBORA PAULO
64 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA RWECHUNGURA
65 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F DEBORA SIMON
66 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DEBORA VAILES
67 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F DEBORA A MWAKILEMA
68 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F DEBORA ADONIKAMU MUSHI
69 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DEBORA BABILAS MASIMO
70 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F DEBORA BARAKA GAYO
71 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F DEBORA BOSCO LULAMBO
72 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F DEBORA D SAFARI
73 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DEBORA E KIPAKO
74 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F DEBORA E PETER
75 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F DEBORA E SANGA
76 DODOMA S4207 MARIA DE MATTIAS SECONDARY SCHOOL F DEBORA ELIA CHIDAWALI
77 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DEBORA ELISANTE CHANJARIKA
78 KILIMANJARO S0327 MINJA SECONDARY SCHOOL F DEBORA EMANUEL KIMARO
79 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F DEBORA EMANUEL SETH
80 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA G ABEL
81 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EDITHA ADEODATUS AYESIGA
82 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA ATUGONZA MWEMEZI
83 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA B JOSEPH
84 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL F EDITHA B KOMBA
85 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA C JASTIN
86 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F EDITHA CHARLES BRAURA
87 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F EDITHA D MGHASE
88 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F EDITHA DIONIS MUGABI
89 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EDITHA E MSIMU
90 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EDITHA E OLOMI
91 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F EDITHA EDWARD KINUNGU
92 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F EDITHA EMMANUEL KIDATU
93 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EDITHA ERASTI RIWA
94 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F EDITHA FURAHA RICHARD
95 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F EDITHA G MAEDA
96 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F EDITHA G MAGANGA
97 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F EDITHA GODIFREY NJAU
98 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F EDITHA GODLISTEN MSHIU
99 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F EDITHA H MBURUJA
100 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA I MKAMA
101 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F FARAJA MALILA
102 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F FARAJA MDESA
103 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F FARAJA MHAGAMA
104 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F FARAJA MSALEGE
105 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA NDUNGURU
106 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FARAJA NGABO
107 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F FARAJA OREKU
108 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F FARAJA RICHARD
109 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F FARAJA SANGA
110 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA SIMBEYE
111 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA SWILLAH
112 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F FARAJA WANJARA
113 RUVUMA S0827 MASONYA SECONDARY SCHOOL F FARAJA YULAS
114 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F FARAJA A MANYARA
115 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FARAJA A MSOKA
116 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA ABELY NSEKE
117 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FARAJA ANSELIM KAVISHE
118 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F FARAJA ATILIO KADEGE
119 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F FARAJA BARNABAS MONGO
120 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F FARAJA BENEDICT MTENGA
121 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA SILAS DAVID
122 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA V PANYA
123 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA VALENTINO NYWAGE
124 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA VENANCE KILASI
125 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA VITUS DAMAS
126 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA WERAUFOO MWANGA
127 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F GETRUDA YUSTO SANINGA
128 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE BANZI
129 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE KOMBA
130 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE LUCAS
131 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE MWAIPUNGU
132 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F GETRUDE SWAI
133 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GETRUDE A NJAU
134 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE ALFRED KIBASA
135 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F GETRUDE ARON MDENYE
136 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE BENITHO CHAPILE
137 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F GETRUDE C MICHAEL
138 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F GETRUDE C NICHOLAUS
139 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE DENIS KILEO
140 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE DEUS NGELANGELA
141 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAFIDHA MOHAMED JUMA
142 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HAFIFA KIJAZI
143 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F HAFSA AMIN
144 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HAFSA ATHUMANI
145 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HAFSA HAROUN
146 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HAFSA A MSONGA
147 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F HAFSA F GULAM
148 DODOMA S2877 IBRA SECONDARY SCHOOL F HAFSA H MAARIFA
149 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HAFSA J KIMARIO
150 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HAFSA JUMA SALUM
151 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAFSA KHATIBU KENGEJA
152 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F HAFSA M KHAMIS
153 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAFSA MUSA BAKARI
154 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAFSA MUSA HASHIMU
155 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HAFSA N MSANGI
156 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F HAFSA OMARY MGAZA
157 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F HAFSA SAID FADHIL
158 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F HAFUA SHAKIRU
159 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAGHAI GHOZI BIYAGILA
160 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F HAIJA NAMINGA
161 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENA TESHA SALUSTIAN
162 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F IRENE ADELITUS
163 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ALFREDY
164 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F IRENE BANDOMA
165 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F IRENE BEN
166 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F IRENE CHARLES
167 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F IRENE COSMAS
168 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE DAFFA
169 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IRENE EMMANUEL
170 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE EMMANUEL
171 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F IRENE ESTONI
172 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE FELIX
173 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F IRENE FELIX
174 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F IRENE FIDELIS
175 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE FRANK
176 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F IRENE GOSBERT
177 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F IRENE HAMIS
178 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F IRENE ISSACK
179 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL F IRENE ITOCHO
180 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F IRENE JACOB
181 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE E MUHINDI
182 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE E NASSARY
183 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F JACKLINE E NGOWI
184 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE EDWARD KULANGA
185 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ELIAS KIMEY
186 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINE ELIAS MASHAURI
187 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ELISAMIA KIMARO
188 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE EMANUEL CHUWA
189 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ENOCK MPHURU
190 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ERASTO NDOSA
191 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ERNEST MUSHI
192 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE F BERNARD
193 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE F KIRIA
194 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE F NGOIYA
195 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE FRANK MSENGI
196 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE G KASHAIJA
197 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINE G KIHALALWA
198 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F JACKLINE G MLINGI
199 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GABRIEL SHIRIMA
200 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GEOFREY KAAYA
201 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F KHADIJA SALUMU
202 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F KHADIJA SELEMANI
203 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA YASSIN
204 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA A AUSI
205 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F KHADIJA A KINGU
206 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F KHADIJA A MSANGUKA
207 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA A MUSSA
208 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ABDALLAH PERENGO
209 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ABDULFATAH MUSSA
210 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ADAM SULEIMAN
211 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ADINANI MSUYA
212 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F KHADIJA AHMED HUSSEIN
213 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ALLYAMIN ABUBAKARI
214 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F KHADIJA COSTANTINE KALIPENI
215 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KHADIJA DOTTO MSAWA
216 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KHADIJA E KALONGA
217 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL F KHADIJA H MUSTAPHA
218 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F KHADIJA JUMA KHAMISI
219 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA JUMA MUSSA
220 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA K FADHILI
221 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH BOTTO
222 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL F LEAH BUCHARD
223 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F LEAH CASTRO
224 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH COSMAS
225 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F LEAH DANIEL
226 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH ELISHA
227 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F LEAH FERUZ
228 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F LEAH JOSEPH
229 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F LEAH JUSTINIAN
230 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F LEAH LUCHIUS
231 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F LEAH MASOLWA
232 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F LEAH MUSA
233 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F LEAH NASHON
234 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LEAH PHILIPO
235 DAR ES SALAAM S1888 PATRICK MISSION SECONDARY SCHOOL F LEAH RICHARD
236 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F LEAH SILAS
237 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F LEAH URASSA
238 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH YOHANA
239 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH A EDWARD
240 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F LEAH A TELELI
241 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MUNISI
242 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MUSHI
243 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MWAIPOPO
244 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH NESTORY
245 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ONESMO
246 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MAGRETH PETER
247 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MAGRETH PETER
248 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH PROTAS
249 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH RUMISHA
250 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH SIMON
251 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH SOMAIL
252 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH SYELLA
253 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH WAZIRI
254 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH WILFRED
255 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F MAGRETH A MBASHA
256 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MAGRETH A OLOMY
257 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ALEX CHAMBO
258 RUVUMA S0827 MASONYA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ALLY NGUSULU
259 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ALPHONCE KILAWE
260 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ALTEMIUS POKELA
261 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F NANCY MAKYAO
262 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F NANCY MBEMBELA
263 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F NANCY MFURUKI
264 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F NANCY MGENI
265 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F NANCY MKOJERA
266 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F NANCY MOSES
267 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F NANCY A TEMBA
268 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F NANCY ABEL NGUVILAH
269 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F NANCY AHADI MBWAMBO
270 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F NANCY C LUBEJA
271 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY DEOGRATIUS TEMU
272 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY DESDERY MBOYA
273 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F NANCY EDES KIMARIO
274 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY ELINEEMA ELIAMANI
275 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F NANCY EMANUEL PRAYGOD
276 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL F NANCY EPHATHA KILEO
277 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F NANCY F MAKUNDI
278 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F NANCY FELCHISM SWAI
279 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NANCY FELIX MUTAYABALWA
280 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F NANCY FRANK MSENGA
281 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F ORESTA TADEY MHUNGULU
282 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ORESTER ONESPHORY
283 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ORESTER GERVAS NZIKU
284 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ORESTER TASLO KINYEKILE
285 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F ORESTER TIMOTH CHAULA
286 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F ORIETH A MWAMPAMBA
287 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ORINA BEATUS CHALAMILA
288 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ORITA E MWAMGUNDA
289 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ORPAH JOHN KIJA
290 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ORPER VICENT DISMAS
291 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ORTENSIA THEOBALD MASSAWE
292 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F OSIANA FUNGO
293 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F OSILIDA WILLIAM
294 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA ESSAU MBEPERA
295 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA LUCKAS NDUNGURU
296 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA O NYONI
297 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA OSMUND NYONI
298 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OSTINA GABINUS KAPINGA
299 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F OSWALDA KAWISHE ONESMO
300 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F OTAVINA WIKESY
301 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PAULINA ZACHARIA
302 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F PAULINA A LEMGOHA
303 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA AMOS AVUNILWA
304 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F PAULINA AMSI MARMO
305 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F PAULINA ANDERSON MALEWO
306 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PAULINA ANTHONY GABRIEL
307 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PAULINA ANTHONY UTOUH
308 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA BERNARD MOREMBWA
309 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F PAULINA BONIFASI LYAMUYA
310 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA DAUD MWASUBILA
311 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F PAULINA E NKINI
312 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F PAULINA F BASSO
313 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA FRANCE AUDIFACE
314 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY F PAULINA FRANCIS MATHIAS
315 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F PAULINA GERARD SIMON
316 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F PAULINA GILBERT JACOB
317 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F PAULINA HILARY NTAMBULA
318 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA I MUSHI
319 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F PAULINA J SONDO
320 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA JOACHIM PETER
321 DAR ES SALAAM S2426 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY F RADHIA ISSA MBAGA
322 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F RADHIA J BAKARI
323 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F RADHIA M JACOB
324 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F RADHIA O RAMADHANI
325 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RADHIATA OMARI JAMBI
326 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RADHIEL STEPHANO REDNEKA
327 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAFAKA KHALID ABUBAKARY
328 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F RAFAT HUSSEIN FIHIRI
329 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F RAFIA KILONGE MAYAGILA
330 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F RAFIA MBWAMBO HEMED
331 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F RAFIA S MSANGI
332 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F RAFIKI ABEL GODFRAY
333 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F RAFIKI ELIENEZA LUKWARO
334 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F RAFIKI LUCAS GONDWE
335 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F RAFIKI M OMBENI
336 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL F RAHAB AMOS
337 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHAB IBRAHIM
338 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F RAHAB B SHARDRACK
339 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F RAHABU NSOBI
340 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F RAHABU SINKALA
341 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAFINA N SAID
342 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F SAFINA SECHOME MKIRAMWENI
343 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F SAFINA SHABANI JUMA
344 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F SAFINA Y IDDI
345 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAFINESS ANDERSON MBWAMBO
346 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAFINESS H RINDENI
347 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F SAFINESS SOLOMONI LOSHIRO
348 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F SAFIRA GABRIEL BHONDO
349 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F SAFURA MUHIDINI
350 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F SAGULWA PEARSON CHISANJU
351 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F SAHIYA YAHYA
352 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F SAHNOURA DAFFA
353 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F SAHYA K IDDY
354 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F SAIDA ABDALLAH
355 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SAIDA ALLY
356 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F SAIDA HUSSEIN
357 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F SAIDA SADICK
358 SINGIDA S4163 KIJOTA HULL HIGH SCHOOL F SAIDA SHABANI
359 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F SAIDA TWAHA
360 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F SAIDA A ZUBERI
361 KAGERA S1160 MUYENZI SECONDARY SCHOOL F TECKLA I LUOGA
362 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F TECKLA J PATRICK
363 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F TECKLA SILVESTER TIMOTHEO
364 TANGA S0340 POPATLAL SECONDARY SCHOOL F TECLA BERNARD
365 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F TECLA MASUBI
366 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F TECLA DEOGRATIUS ASSENGA
367 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F TECLA NG'WAKAMI RICHARD
368 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F TECLA RAPHAEL MAPUNDA
369 KAGERA S0841 HUMURA SECONDARY SCHOOL F TEDDY ANATORY
370 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEDDY CHARLES
371 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F TEDDY MASELE
372 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F TEDDY ANSET KALUMBU
373 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F TEDDY F LEMUNGE
374 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F TEDDY F MNENEGWA
375 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEDDY GIDEON MBANGUKA
376 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F TEDDY JOHNSON NGOWI
377 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F TEDDY M ALEX
378 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F TEDDY NESTORY MANJI
379 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F TEDDY S KINDIMBA
380 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F TEDDY SILYA CASTORY
381 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO PAULO MAHIMBI
382 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO PAULO PALLANGYO
383 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F UPENDO PETER MBIGI
384 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO PETRO LOHI
385 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F UPENDO PHILIP NDEKIO
386 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F UPENDO PHILIPO TWATI
387 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F UPENDO R MWANGOSI
388 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO R SEUTA
389 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F UPENDO RICHARD MUNUO
390 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO RONALD MACHA
391 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F UPENDO S MAGEMBE
392 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F UPENDO S MOLLEL
393 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO S MSELLE
394 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO SAMWEL SHAYO
395 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F UPENDO SATTO YONAH
396 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO STEVEN SANGA
397 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO SULUO SULLE
398 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO VEHAEL MRANGU
399 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F UPENDO VITUS KAPINGA
400 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F UPENDO WILBERT MAHONGE
401 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDUL-KARIM SAID MOH'D
402 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM SHABAN MFINANGA
403 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM Y ABDLLAH
404 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM YUSUF TARIMO
405 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIMU ISA HAJI
406 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULKASIM S SAIDI
407 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M ABDULKHADIRI OMARI SAIDI
408 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M ABDULLA MAKAME MCHEZO
409 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABDULLAH MOHAMED
410 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABDULLAH A MASANGANO
411 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULLAH S MOHAMED
412 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDULLAHI A OMARY
413 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDULLAHMAN A HAJI
414 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDUL-LATIF ALI SHEHA
415 KILIMANJARO S4456 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULLATIF SOUD SALMIN
416 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDULLAZACK TINDWA
417 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDULL-HABIB FEREJ ABDUL-HABIB
418 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ABDULLY SAHAYA
419 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDULMAJID ADAMU
420 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULMAJID K NYARI
421 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALICK A HAJI
422 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDULMALICK C NGELEJA
423 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M ABDULMALICK RASHID KASHILIRA
424 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK B KAMBI
425 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK K SAID
426 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK MUSSA MNASI
427 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK S MWANGU
428 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIKI J NGUWA
429 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABDULMALK HARITH
430 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDULNASIR BADI MWASHA
431 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDULNURU MOHAMED SALIMU
432 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ABDULRACK ISSA
433 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHAMAN ALLY
434 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAHAMANI JUMA ATHUMANI
435 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM GORONGA
436 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM SADIKI
437 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM BAKARI KWEKA
438 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM I RAMADHAN
439 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAHIM ISMAIL NATAI
440 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM M KISESA
441 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM N MUNIS
442 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM ONESMO DAMIAN
443 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAHIMU MUSTAPHA MAULID
444 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN LIUNDI
445 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN MSELEM
446 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN ABDALLAH KALILO
447 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN B HUSSEIN
448 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN B MOSHI
449 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN H FIMBO
450 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAHMAN H SEMKIWA
451 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN HATIBU MBWAMBO
452 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN MOHAMED BAKARI
453 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN R MOHAMED
454 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN RAHIM NDARO
455 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMANI A MAHAMUDU
456 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZACK DOMOGAZI
457 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK ABDALLAH SHABAN
458 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK I ABUBAKAR
459 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK SHABANI SHOO
460 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAZAK YUSUPH BAHI
461 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAZAKI BAKARI MSAMI
462 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ MHANDO
463 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ JUMA MOHAMEDI
464 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL KAIRO
465 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M ABEL SHIJA
466 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEL SHIJA
467 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEL A KIBONA
468 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ABEL G MSONGOLE
469 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL JOEL LUTEMBA
470 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEL K KIMWERI
471 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABUBAKAR BREIK OMAR
472 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR I MOHAMED
473 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR K MOHAMED
474 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR KHAMIS JUMA
475 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR MBAROUK MUSSA
476 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABUBAKAR SULAIMAN KHALFAN
477 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABUBAKARI AWADHI
478 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI BASHIRI
479 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MOHAMED
480 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABUHULAILA ABAS
481 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ADAM NAMULYA
482 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADAM SAID
483 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADAM SHOMARI
484 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ADAM FUTE LUPYANA
485 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ADAM H MFUKO
486 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADAM JOSEPH NDUNGURU
487 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ADAM MALICKY MUSHY
488 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ADAMS BUTULI KYUNDA
489 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADAMU MOSHI MWAHANGOTO
490 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ADELARD PATRICK
491 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADELPHONCE ADELBERT
492 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ADONCHIUS FELIX
493 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADONIS ALFRED MNIKO
494 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AHMAD HAMISI MASIMBA
495 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AHMED M CHOME
496 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M AHMED SAID AHMED
497 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M AHMED SALIM ABDULKARIM
498 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AIDAN NGWADA
499 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AIDAN EDWIN NJOWOKA
500 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AIMAN MBWANA SALUM
501 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AKIDA RAMADHANI KAMBASILA
502 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALBERT AUGUSTIN
503 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALBERT NDYAMUKAMA
504 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALBERT FIDELIS MAYOMBO
505 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALBERT GODWIN MSUYA
506 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ALBERT JOSEPH MTANDIKA
507 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALBERT M IDAMA
508 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALBERT MARMO BOKI
509 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALBERT W MWAMAFUPA
510 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALBERT WILLIAM NJAU
511 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALCHELAUS B MUSHEMA
512 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALEX BWIRE
513 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALEX DONANT
514 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALEX STEPHEN
515 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALEX YUSUPH
516 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALEX DENNIS MEELA
517 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALEX G DAVID
518 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALEX GABRIEL MALISA
519 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALEX MICHAEL MWALONGO
520 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALEX S KIWOLI
521 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ALEX THOMAS LEMA
522 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER PAUL KIMONDO
523 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M AL-HAJI ABDULATIFU
524 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALI S KHALFAN
525 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLAN HENRY MMBANDO
526 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLAN R MUJUMALI
527 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALLEN E MBAGO
528 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLON Y ALLON
529 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY IMAMU
530 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ALLY RAJABU
531 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY F KAUCHA
532 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ALLY IDDY SALUM
533 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALLY J ALLY
534 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY J SHABANI
535 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLY KASSIM LILEMBE
536 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALLY MOHAMED SENKONDO
537 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLY MUJUNI LWENDURU
538 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M ALLY N TIMAMY
539 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ALLY OMAR ALLY
540 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALLY S YUSUPH
541 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M ALLY Y MRUTU
542 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALLY YUSUF RASHID
543 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M ALLY Z KINANDA
544 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALMARIKI HAMIS MPUCHS
545 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALOYCE KIBACHO
546 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALOYCE AUGUSTINO MUKURYA
547 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE C KIMARIO
548 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE J MREMA
549 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE JUSTINE ASSENGA
550 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ALVIN A SIRIKWA
551 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALVIN I MAKUNDI
552 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALVINUS MWOMBEKI KARUGILA
553 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ALY FARUK
554 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AMANI INNOCENT
555 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M AMANI KAHANGWA
556 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M AMANI DAUDI PAUL
557 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AMANI HADRIAN MAPUNDA
558 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMANI ISAYA LAIZER
559 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMANI PETER KAFONOGO
560 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMANI RAJABU MUNISI
561 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AMARI SHABANI MBWANA
562 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMEDEUSI F LEMUNGE
563 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMEN KENETH MAIKUHA
564 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AMIN JIMMY YUDAH
565 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMIRI A KIDUNDI
566 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AMIRI Y HASSAN
567 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMON DAVID KAJIRU
568 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMON S GERVAS
569 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AMOS D MAGESSA
570 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMOS S MSANGI
571 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMOSI KIMATH
572 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AMOSI D MANYASI
573 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMOSON SIMON
574 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ANDREW BALANKUMYE
575 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANDREW MHINA
576 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ANDREW NYABENDA
577 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANDREW F LUKOWA
578 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANDREW PALLANGYO EMANUEL
579 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ANDREW Z MABULA
580 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ANDRIECH MOSSES CHITAMA
581 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ANOLD LUSAMBO
582 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANOLD MATHIAS
583 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ANOLD D KAAYA
584 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ANOLD NICODEMAS MATAY
585 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ANSAAR ISMAIL SANGEY
586 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANTHONY K MANENO
587 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS BAHATI
588 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ANTONI S THIODORI
589 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ANTONY WILHARD
590 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ANTONY AMANI TADEUS
591 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANTONY ANDREW MWANGAIRO
592 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANTONY L MWAMPAMBA
593 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ANUARY R MANSOUR
594 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ANWAR HAMIDU SARUMBO
595 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AQWESO ZAKAYO BAYDA
596 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ARAFAT AMOUR SAID
597 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ARCADO ABEL KALAMA
598 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ARCHIMEDES PETER MLAY
599 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M ARIF RASHID
600 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ARIF SULEIMAN SAID
601 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ARISTIDES M NOYA
602 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ARKAM ABDALLAH MARSHED
603 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ARKHAMI TWAHA KATAKWEBA
604 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ARNOLD A KYARIGA
605 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ARNOLD E KWITEMA
606 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ARNOLD P JACKSON
607 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ARNORD M JEROME
608 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ARON W ABRAHAM
609 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ARTHUR F KIBULLA
610 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ASAAD ADAM KARATA
611 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ASAJILE ANYIGULILE NJELLA
612 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ASANTE HADRIAN MLELWA
613 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ASHERY ISRAEL CHEYO
614 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ASHIRAFU MDHAKIRU
615 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ASHRAF TWAHA
616 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN B OMARY
617 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI ABDALLAH
618 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JUMANNE
619 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ATHUMANI MUSA
620 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI RAMADHANI
621 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI BAKARI MSONGA
622 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JUMANNE SOMANI
623 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AUDAX JUVENARY BUZINZA
624 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AUGUST ERWIN SHAYO
625 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE JOACHIM MWASE
626 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE M LYAMARUNGU
627 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ALBERT MLANGIRA
628 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO P MICHAEL
629 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AVITUS RWEZAULA RWEBANGILA
630 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AWADHI M NADEKA
631 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M AYIEKO A DICKENCE
632 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AYOUB HASSAN
633 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AYOUB G HUSSEIN
634 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AYUBU KERIOTH SANGA
635 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AYUBU VITALIS KIMARIO
636 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AZAHED CHARLES
637 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AZIZI A MWINYI
638 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AZIZI M SHAHAME
639 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMON MBWILO
640 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMROSS THOMASI
641 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANDERSON NYEGELA
642 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANDREA SIMA
643 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M BARAKA ANDREW MASAWE
644 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANTONI MPOPO
645 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ARON OLOTU
646 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARAKA ASHERI GEJEJE
647 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M BARAKA B BERTSHAZARY
648 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA B MKINGA
649 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA B MWAKYOSI
650 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA B NYANZALI
651 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA B PALLANGYO
652 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA B SIMKOKO
653 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA B VEDASTUS
654 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA BAHATI VASONGA
655 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M BARAKA BENESTER MAKENE
656 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M BARAKA BERNARD KANEMELA
657 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA BLACKWELL WILILO
658 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M BARAKA BONEVENTURE MALLYA
659 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M BARAKA BONIFACE NTINKWA
660 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA BUNYUKU CHACHA
661 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA C NGUSA
662 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA CASTORY MGAYA
663 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHARLES MWAKIONA
664 MOROGORO S0896 KIZUKA SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHONGO AUGUSTINE
665 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BARAKA CORNELI MKOJERA
666 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA COSTANTINO KIHOO
667 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BARAKA D KIPANGULA
668 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA D KIULA
669 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M BARAKA D MAGEHEMA
670 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA D MASEBO
671 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA D MISSANA
672 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BARAKA D MWAFONGO
673 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAMIAN MADILO
674 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA DANIEL KAJANGE
675 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA DANIEL SIRONGA
676 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAVID MAHAJILE
677 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA E BALADIGA
678 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA E KIBONA
679 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M BARAKA E MWAMPASHE
680 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA E MWAMWILE
681 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA E MWANSIMBA
682 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA E NGALULA
683 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARAKA E NNKO
684 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BARAKA E SIKAWA
685 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M BARAKA E SIMON
686 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ELIUSHU NSENUKA
687 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA EMMANUEL STEPHEN
688 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M BARAKA ERNEST AYENGO
689 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BARAKA EXAUD MESISINI
690 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA F MASATU
691 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M BARAKA F MASIKA
692 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M BARAKA F MWAKAMBINDA
693 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA FELICK LYONILE
694 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M BARAKA FESTO MOLLEL
695 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA FRANK MWASUKA
696 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA FREDRICK IBRAHIM
697 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA G MALUME
698 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA G MWAMBALASWA
699 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA G MWAMWESA
700 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA G NASSARY
701 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BARAKA GAUDENCE MHAGAMA
702 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWASILE ISAKA
703 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA N THOMAS
704 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA NTIBASALILA KIBAMBA
705 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA P MWAKITALIMA
706 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M BARAKA PETER CHIBWANA
707 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BARAKA RAMADHANI KASYUPA
708 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M BASSEM H THABIT
709 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M BEN ELISHA MSIGALA
710 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENARD M KYEJO
711 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENDAN L RISSA
712 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BENEDICT JONATHAN
713 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENEDICT C MUSHI
714 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT GASPER MSOFE
715 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENEDICT I MANYAMA
716 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENEDICT J BUGALAMA
717 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BENEDICT JOHN ISEME
718 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENEDICT T CYRIL
719 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BENEDICT V MANDE
720 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENIGNO I KAILE
721 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN FREDY
722 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN D MAHENGE
723 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN ELIUS MATHAYO
724 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN F MWAPINGA
725 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN GEOFFREY NANGALI
726 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN M BUNDALA
727 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI MICHAEL
728 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENNY LAWRENCE
729 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENSON GEORGE
730 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENSON KABONAKI
731 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENSON EUSTACK KESSY
732 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M BETOD TRAIFON
733 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BETSON T ESROM
734 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M BISHER ABDALLAH
735 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BLANCOBILL L KIBWESA
736 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BONIFACE BONIFACE MILLANZI
737 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE FERDINAND JOSEPH
738 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BONIFACE GEOFREY MULISA
739 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BONIFACE NICKSON MKUDE
740 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE RAMADHAN
741 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE D MPEPO
742 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BONUS B MAHIMBO
743 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M BONZA LAURENT
744 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BOSTONE RAPHAEL
745 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BOUBLEEN GABRIEL NDEKEMIO
746 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BRANLY BERNARDO MADATI
747 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRENDEN C SILAYO
748 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BRIAN AGREY
749 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BRIAN AMANI KISAMO
750 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRIAN BAYLON ITALLA
751 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN DASTAN MEELA
752 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN G NDIBALEMA
753 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BRIAN H KYARUZI
754 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BRIAN PETER MUSHI
755 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BRIAN RUGEMARILA STRATON
756 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRIAN T MAKUNDI
757 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN W LEKULE
758 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BRIAN WILLIAM MLAY
759 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BRIGHSON PATRICK RWEGASIRA
760 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON O NDELWA
761 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON PHILLYMON MINJA
762 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BUDEBA MAKOYE BUDEBA
763 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M BURHAN TAMIM BURHAN
764 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MICHAEL MTEMEKELE
765 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M CHARLES N GEREMIAH
766 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M CHARLES N SIRURI
767 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M CHARLES P MSIAGI
768 MBEYA S3630 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M CHARLES P SIMWELA
769 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M CHARLES PASCAL MUSHI
770 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES PATRICK MIKOMANGWA
771 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PAUL DARUSHI
772 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES PETRO LOHI
773 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PETRO NZUNGU
774 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PHILIPO JACOB
775 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PODA KUZENZA
776 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES PROKORIN SHAYO
777 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PROSPER MAKONGO
778 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES R MLAY
779 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M CHARLES R MOLLEL
780 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES R NYAMHANGA
781 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M CHARLES RABSON MWAKYAMBO
782 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES RENATUS FIMBO
783 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M CHARLES RICHARD ANDASON
784 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES RICHARD SIMON
785 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES RICHARD SWAI
786 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M CHARLES S GASPER
787 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHARLES S KATOGA
788 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M CHARLES S MADUKA
789 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M CHARLES S MBISE
790 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M CHARLES S WAMI
791 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES SABAS LUOGA
792 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SALUM LICHIMA
793 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SAMSON KIMAMBO
794 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SHIRIMA JOHN
795 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SITTA TUNGU
796 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M CHARLES T MGALA
797 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES THOMAS JOHN
798 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES U ZENOBI
799 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES VICTA MBUYA
800 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES WATSON MACHONGA
801 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES WILLIAM MASENHA
802 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M CHARLES WILLIAM MGUNWA
803 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES ZAKAYO MSUMANJE
804 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ZUBERI KIMARO
805 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M CHAWA S NYAMHANGA
806 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M CHECK HARUNI
807 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHEDIEL CHAMBUA KAMBONA
808 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL M CHEDIEL P MAINE
809 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M CHEDIEL R WAZOEL
810 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHEKENI MABULA
811 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHELSON AMON KISINGA
812 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M CHEMA SONGA CHIRAGI
813 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHEPA JULIUS
814 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHESAMU GASPAR MWAGALA
815 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHESCO MUSHI
816 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHESCO FABIAN SEBASTIAN
817 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M CHESCO M MWASABALA
818 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M CHEYO L KIPILI
819 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHEYO M PAUL
820 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M CHEZARD FESTO KISITU
821 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHIAMA BENJAMIN
822 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHIBA KALUNDE GOLANI
823 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M CHIBABA S CHIBABA
824 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHIBAGO A MUGINI
825 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHIDUNDA J ASHERY
826 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHIEF HARUN
827 RUVUMA S0590 WILIMA SECONDARY SCHOOL M CHRISTANDUS CHRISTANDUS NGATUNGA
828 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M CHRISTANTUS CONRAD CHENGULA
829 TANGA S0376 SONI SEMINARY M CHRISTANTUS J CHIWILI
830 TANGA S0376 SONI SEMINARY M CHRISTANTUS TIBELIUS GAUZA
831 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN JACKSON
832 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN KAMBONA
833 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MHENGA
834 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN F NDUNGURU
835 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN SAMWELI NDUNGURU
836 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISTIANI P MARISH
837 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIANO CANDIDUS FUSI
838 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER CHAULA
839 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CLEMENT PIUS MATAGI
840 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CLETUS G JOSEPH
841 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CLIFTON E RUGAIMUKAMU
842 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CLINTON PETER MATHENGE
843 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CLINTON SAMWEL GABRIEL
844 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CLINTON TEGNUS MKOLOKOTI
845 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CLIPH BENEDICT MILLINGA
846 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M COLIN L MEENA
847 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M COLLIN R RUSHUBIRWA
848 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M COLLINCE S SAKA
849 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M COSMAS BERNARD MTEWELE
850 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CREPINE KARUMUNA KAZOBA
851 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CRESSCONIUS JB MAHIMBO
852 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M CRISPUS C MBUYA
853 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M CYRUS J MWALUGAJA
854 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL METHEW MMASSY
855 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MICHAEL GIRAY
856 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MICHAEL LAISER
857 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MICHAEL LAZARO
858 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MODEST KIMARO
859 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MODESTI AWAKI
860 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MOSSES KILEO
861 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M DANIEL N RICHARD
862 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL N SHADRACK
863 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL NAFTAL PINIEL
864 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL NGIKA PETRO
865 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL NYANGABO HURUMA
866 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M DANIEL O RAMADHANI
867 MARA S4340 GIRANGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ON AMARA
868 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ONESMO SANGA
869 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL OSCAR MKAMA
870 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL OSMOND NDOMBA
871 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL P KASEBELE
872 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL P LYMO
873 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M DANIEL P MSIGWA
874 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL P NKONA
875 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PATRICK PAULO
876 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PAUL KOMBA
877 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PETER MDAILA
878 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M DANIEL PHILIP MWAKASEGE
879 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DANIEL R JOSEPH
880 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL R KASANDA
881 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL R LAIZER
882 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M DANIEL R MONO
883 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M DANIEL RAYMOND SIMFUKWE
884 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL RICHARD MAHAY
885 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT BILIMA
886 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT PALLANGYO
887 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DANIEL S BURURE
888 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M DANIEL S CELESTINE
889 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL S KANDELA
890 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MBISE
891 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MBULUMA
892 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MWANZIA
893 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DANIEL S NAFTALI
894 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL S NKIPATARA
895 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL S SULUJA
896 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAFARI BALOHHO
897 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAMUEL MINJA
898 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAMWEL MANGAME
899 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SEVELIN ALUTH
900 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL SHIRIMA PATRICE
901 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON KIMENENGA
902 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON MALKIADI
903 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMONI CHARLES
904 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIPRIAN MAGINGA
905 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M DANIEL T KABOGO
906 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL T MAKUNJA
907 KILIMANJARO S0389 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL TEREVAEL MUNGURE
908 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M DANIEL THEODORY MASSAWE
909 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL W MBOZI
910 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL Y MGONJA
911 KIGOMA S4862 GOMBE HIGH SCHOOL M DANIEL ZABLON TIJE
912 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M DANIELI I WILSON
913 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M DANIELI J MILWADY
914 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIELI S AYUBU
915 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIELI S BOAY
916 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIELI T BURRA
917 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAUD CHARLES
918 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DAUD DICKSON
919 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAUD HYPOLITUS
920 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M DAUD LEONARD
921 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUD MAGEMBE
922 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAUD MAKULA
923 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M DAUD MASUNGA
924 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M DAUD MSEKWA
925 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M DAUD PAUL
926 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M DAUD ROBERT
927 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUD TEGO
928 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUD L JACKSON
929 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M DAUDI RAYMOND MOLLEL
930 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAVID GERALD
931 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAVID GODFREY
932 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DAVID A MASSAWE
933 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID A SWAI
934 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID E MBANGUKIRA
935 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID F MATIKO
936 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID L MKWABA
937 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAVID M NDUNGURU
938 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAVID MANG'ALA MUSSA
939 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAVID THOMSON MTALO
940 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DAVIS ELIBARIK MAWALA
941 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DELPHIN DIOMEDES
942 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DENIS FRANK LYAMUYA
943 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DENIS J MALECELA
944 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DENIS NAHSON MYOVELLAH
945 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DENIS P NESTORY
946 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DENIS S SHAO
947 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DENNIS GASPER
948 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DENNIS J MAKUNDI
949 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DENNIS NICOLAS BURETTA
950 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEODATUS NDAUKA
951 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS JACOB KOMBA
952 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS J MANDAGO
953 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS L MADANI
954 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS M NJIKU
955 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEONATUS KAMANI THOMAS
956 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DERECK ANDREW KYASHAMA
957 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DERICK DEI
958 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DERICK ABEID MASALIKA
959 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DERICK JOSEPHAT KASHASHARI
960 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DERICK RWIZA RWEGARULIRA
961 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DESMOND M KIIZA
962 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M DEUJI YASINI MBORIKO
963 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEUS DENIS NDAMUGOBA
964 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DEVIS JOSEPH
965 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEVIS HERMAN KATONDO
966 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DICKSON JULIAN
967 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DICKSON KIWIA
968 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DICKSON A ASSENGA
969 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DICKSON K MUTEGANYA
970 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DICKSON RAYMOND LEMA
971 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M DICKSON W MIROBO
972 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DICKSON Y NJEWA
973 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DIMITRY U PAPADOPULOS
974 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M DINNIMOHAMED NOOR MOHAMMED
975 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DISMAS GODIAN
976 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DISMAS TUMAIN MELICHORY
977 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M DOMINIC D RAPHAEL
978 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DOMINICK L GIDION
979 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DOMINICK PETER KIVUYO
980 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DONALD RWECHUNGURA
981 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DONATUS R NKOSI
982 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DOTTO RIZICK MATIMBO
983 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN ERICK COLNELIUS
984 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EDWIN ERNEO NGANILEVANU
985 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M EDWIN EZEKIEL SHADRACK
986 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWIN GELWIN KOMBA
987 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M EDWIN GODWIN WILLIAM
988 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M EDWIN HENOCK TIMOTH
989 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EDWIN JORDAN MILINGA
990 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EDWIN JOSEPH KUZENZA
991 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDWIN KALINJUMA LUGAZIA
992 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EDWIN KISUTE NYAMANDEGERE
993 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDWIN LIBERATUS MTENGA
994 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M EDWIN LUCAS GODSON
995 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M EDWIN M SULIAN
996 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN MASABA WAPI
997 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN MTAKI BAGAILE
998 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M EDWIN MWANDENGA LUNGA
999 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EDWIN NGULA LUGUKU
1000 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M EDWIN PETER LUTEGO
1001 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M EDWIN PHILBERT KILINYEBESA
1002 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN REGINALDI MLAY
1003 TABORA S0380 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M EDWIN S LUCAS
1004 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M EDWIN S SAMWEL
1005 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDWIN S SEGU
1006 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWIN SAMWEL MINYINGA
1007 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EDWIN T KIREI
1008 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDWIN U NDUNGURU
1009 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDWIN V BERNARD
1010 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M EDWIN WAZIRI JOACKIMU
1011 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M EDWIN YUWARD MWINUKA
1012 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EDWIN ZABLON KIMUTO
1013 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M EDWIN ZIDICIUS MDIMI
1014 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EDWINE GERSHON
1015 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M EDWINE GORDIAN
1016 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M EDWINE MUGISHA
1017 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M EDWINE MUGISHAGWE
1018 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDWINE SOSTHENES
1019 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M EDWINE VEDASTO
1020 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDWINE C MARWA
1021 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EDWINE R ERNEST
1022 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWINI MARKO
1023 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M EDWINI MWILE
1024 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M EDWINI E GHAMBI
1025 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EDWINI E MWAKATOBE
1026 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EDWINI MAKIBONYA EVARISTI
1027 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M EDWINI MARTINE JAPHET
1028 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M EDWINI MECKSONI KILEMILE
1029 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EFESO HENRY CHENGULA
1030 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EFLAHIMU MUSSA MUSA
1031 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M EFLON COSTANTINE
1032 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EFORD MNARD
1033 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M EFRAHIMU M VICENT
1034 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M EFRAIM MKOMA
1035 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EFRAIM OBED
1036 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M EFRAIM CHARLES BISANGWA
1037 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M EFRAIM CHRISTOPHER CHARLES
1038 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EFRAIM EMILY SOFAGI
1039 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EFRAIM H SANGA
1040 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EFRAIM VINCENT MATABULA
1041 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EFRAIMU SAMWEL
1042 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EFRAIMU F MWAILUNGA
1043 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EFREM DUXO NICODEMUS
1044 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M EFREM K MZIRAY
1045 KIGOMA S0560 KASULU SECONDARY SCHOOL M EFREM KADANGI LIFASHE
1046 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M ELFACE BRYSON NASHON
1047 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ELIA ANOLD
1048 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIA KILINDU
1049 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIA MFIKWA
1050 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIA MKUMBWA
1051 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIA MWAMPASHI
1052 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M ELIA NENGERE
1053 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIA NKANA
1054 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ELIA SYOTO
1055 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIA C KIMARYO
1056 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ELIA D MWAMPAMBA
1057 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIA ENOCK MTISI
1058 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIA GREGORY NTUI
1059 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ELIA J MWAMPAMBA
1060 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIA JAMES MLENDA
1061 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ELIA JAMES SHAGEMBE
1062 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIAS M MASANZA
1063 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI M SEKEYANI
1064 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIEZERY PAUL
1065 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA MOHAMED
1066 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ELIJA JULIUS NGANILO
1067 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ELIPHARIJI SAIBOKU
1068 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ELISANTE EPHRAHIM
1069 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ELISANTE J MOSHI
1070 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIUD
1071 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ELISHA E MWASANDUBE
1072 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELISHA G MALIMA
1073 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELISHA PHILLEMON MRINGO
1074 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ELISHA Z MASANGWA
1075 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELIUD JACKSON SAMWEL
1076 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ELIUD L SANAEK
1077 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIUD PIASON NJEMA
1078 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELKANA MICHAEL
1079 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELPIDIUS GODFREY RWEYEMAMU
1080 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ELTON C KAHANDA
1081 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ELTON ELIAS MBAPILA
1082 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELVIS ZAKAYO
1083 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ELVIS J NAMAJOJO
1084 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EMANNUEL SAMWEL
1085 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LYOWO
1086 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMANUEL MALISELO
1087 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMANUEL MESHACK
1088 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMANUEL AMASI SAIDI
1089 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ANDREW SHAYO
1090 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BARAZA RICHARD
1091 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMANUEL J KOMBA
1092 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMANUEL M KIKOTI
1093 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMANUEL M PALLANGYO
1094 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL P URIO
1095 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL PHILEMON MOLLEL
1096 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL V CLOUD
1097 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMANUELY LUPONDO
1098 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BOARY
1099 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CORNEL
1100 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DEOGRATIAS
1101 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMMANUEL GWANGW
1102 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JISINZA
1103 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ANDREW GALWAY
1104 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL C MGENI
1105 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMMANUEL DANNY MOLLEL
1106 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMMANUEL E MSANGI
1107 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL E SHIRIMA
1108 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL F TESHA
1109 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FELIX MWEDIPANDO
1110 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FRANCIS NYONI
1111 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FRIDAY NEHEMIAH
1112 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HOLEHOLE EXAVERY
1113 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J LAURENT
1114 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN DAWAS
1115 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUGENYI MISANA
1116 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL R KIHANGA
1117 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S MBISE
1118 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL T HUSSEIN
1119 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL YUDA URIA
1120 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMAUEL L MAGESSA
1121 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ENOCK ISHENGOMA RUCHIUS
1122 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ENOCK L COSMAS
1123 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM NGAILO
1124 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM GEORGE NDOSSY
1125 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM SEVERINE NJELEKELA
1126 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ERASTO M KURESOI
1127 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERIC C WANCHARA
1128 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK KAPINGA
1129 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ERICK A CHARLES
1130 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ERICK BUBELWA JUSTINIAN
1131 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK C MNANDALA
1132 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK D LIPINGA
1133 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK DAVID KATWE
1134 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK E MWIJAGE
1135 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ERICK HILLARY LUKUWI
1136 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ERICK J URIO
1137 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK JONES SALEMA
1138 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ERICK JOSEPH MASAWE
1139 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK K MBISE
1140 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERICK L NGOSSO
1141 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK LEO MAVIKA
1142 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERICK R KAVISHE
1143 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERICK T NDONDE
1144 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK THOMAS ISDORY
1145 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK V LWIZAH
1146 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERNEST F MHANDO
1147 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EUSEBIUS RWEGASIRA
1148 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EVANCE F KILEO
1149 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EVANCE LIVIN MBOYA
1150 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EVANCE M BAHITWA
1151 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EVARIST MANOTI
1152 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EVEREST J MOLLEL
1153 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EXAUDY H MLAY
1154 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M EZEKIA PIUS CHENGULA
1155 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL D SINGANO
1156 ARUSHA S1178 ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL SIAFU KIWAYO
1157 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EZRA AMANDUS KIFYOGA
1158 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EZRA E SHAMPINGU
1159 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M EZRA S EDWARD
1160 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN WILSON
1161 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN C MAKWENDA
1162 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN DENIS KILEO
1163 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN F LEONARD
1164 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN F NANGUKA
1165 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN FAUSTIN KOMBA
1166 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN MARTIN HAULE
1167 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN S MSWELO
1168 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE AUSTERIUS
1169 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE BAGELE
1170 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE CHARLES
1171 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M FAUSTINE CHARLES
1172 KILIMANJARO S0845 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE DEUS
1173 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE EDWARD
1174 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE GUJE
1175 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MARWA
1176 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MASHAURI
1177 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MHANGWA
1178 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MLELWA
1179 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE PHILEMON
1180 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE PHINIAS
1181 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M FAUSTINE SEBULE
1182 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SIMON
1183 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SIMON
1184 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SIMON
1185 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SOSPETER
1186 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SYLVESTER
1187 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE TIRUBUZA
1188 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE ZEPHANIA
1189 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE CHARLES MACHUMU
1190 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE E LUFUNGULO
1191 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE I PETER
1192 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE J FESTO
1193 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE J SOSELA
1194 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE JUMA ELISHA
1195 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE LUCAS LUKONGE
1196 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE M KAYANDA
1197 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE M MAZOYA
1198 TANGA S0376 SONI SEMINARY M FAUSTINE M SABUNI
1199 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE M SAFARI
1200 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MABEJA MASANGWA
1201 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE REMY MTALO
1202 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE STANSLOUS TARIMO
1203 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE T MKAMA
1204 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE Y MALUNDI
1205 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINI CHINILO KIMONDO
1206 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M FAUSTINO ALFRED BABU
1207 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINO F ATHANAS
1208 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTO CASPARY HAULE
1209 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M FAUSTUS S REGINALD
1210 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FAYSON KIRATO GONIO
1211 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FAZA P MAVUNGA
1212 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M FEA MICHAEL
1213 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FEDDY LUCAS KIHOMBO
1214 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M FEDES HEZWA
1215 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FEDINAD ABEL
1216 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M FEDINANDI DAUDI
1217 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M FEDNAND FAIDA KIGAMI
1218 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FEDRIC ELIAS
1219 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ARON
1220 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FEDRICK CORNELY
1221 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK JOHN
1222 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK KAUZEN
1223 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M FELIX ANSILA NDUNGURU
1224 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FELIX D NIVAHE
1225 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M FELIX H MUNGWABI
1226 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FELIX M MULYA
1227 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIX MAIKO MAGINGO
1228 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIX N DEO
1229 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FELIX S MGETA
1230 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FELIX SILAGO FUNDISHA
1231 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIX STEWART LUPEMBE
1232 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FELIX VENANCE MWENGA
1233 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FERDINAND CHIRSTIAN HINGI
1234 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FILBERT FILNET KAUNGYA
1235 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FILIMON ELISHA AYUBU
1236 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN N PHILIP
1237 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FLORIAN MUTALEMWA
1238 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M FLOWIN FLOWIN HAULE
1239 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FORMEN FORCE
1240 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS VALENTINE KYARUZI
1241 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANCES ESTONY
1242 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS KISSOPE
1243 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS RICHARD
1244 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS YINZA
1245 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANCIS COSMAS KAYOMBO
1246 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS DOMINIC SAFARI
1247 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS F MBONDE
1248 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS PETER SAMUEL
1249 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO BAHATI
1250 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO EGIDIUS RUTINWA
1251 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO G MWAFUBELA
1252 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO M NTANDU
1253 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANK SYLVESTER
1254 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M FRANK D MAYALA
1255 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANK G MTEGA
1256 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FRANK J KIVUYO
1257 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANK J KUMILA
1258 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M FRANK J MOSHI
1259 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANK J VICTOR
1260 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M FRANK M SABUNI
1261 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M FRANK R MTWEVE
1262 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANK RAPHAEL MWAKASEGE
1263 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M FRANK RICHARD SWAI
1264 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M FRANK STEVEN NNKO
1265 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANK WILLON KAPINGA
1266 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO GEORGE
1267 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDERICK MUGASHE
1268 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRIC MWITA
1269 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK GAUDENCE
1270 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRICK SYLVESTER
1271 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRICK COSMAS MUKONGA
1272 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK ESTOM SANGA
1273 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK F OLOTU
1274 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRICK G MALOMBE
1275 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK HERBERT MPILI
1276 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FREDRICK NAZARI CHAMI
1277 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDY K MSHUBI
1278 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRIDOLINE CELSIUS MLOSA
1279 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FUMBA MASHAURI
1280 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FURAHINI DAUDI
1281 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE BENSON
1282 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GEORGE BONIFACE
1283 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES
1284 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES
1285 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES
1286 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHRISTOPHER
1287 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CLEMENCE
1288 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE DEUS
1289 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE DIMOSO
1290 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE DINHO
1291 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE DOMINIC
1292 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE DONALT
1293 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE DOTTO
1294 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M GEORGE ELASMUS
1295 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M GEORGE EMMANUEL
1296 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ERICK
1297 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE FAUSTINE
1298 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE FELIX
1299 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M GEORGE FERDINAND
1300 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GEOFREY
1301 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GEORGE HANS
1302 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M GEORGE HOJA
1303 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GEORGE HOVYO
1304 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M GEORGE JENKEN
1305 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHANSEN
1306 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN
1307 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN
1308 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JORAM
1309 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M GEORGE KAJELA
1310 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GEORGE KAMALA
1311 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KAONGA
1312 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KATISHO
1313 LINDI S0551 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KIGOMBOA
1314 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M GEORGE LUSOLO
1315 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GEORGE LUZARIA
1316 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GEORGE LYABONGA
1317 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M GEORGE MABUKI
1318 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MABULA
1319 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MACHIYA
1320 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MADALE
1321 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MADUHU
1322 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MARCO
1323 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MARCO
1324 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MARTIN
1325 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE MASSENGE
1326 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MIKETO
1327 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GEORGE MLIGO
1328 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M GEORGE MOSHI
1329 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE MUGENDI
1330 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M GEORGE MUSSA
1331 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M GEORGE MWAISEMBA
1332 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GEORGE MWITA
1333 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GEORGE NELSON
1334 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M GEORGE NGH'ANYANGA
1335 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE NICHOLAUS
1336 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEORGE NOMBO
1337 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GEORGE NTOBI
1338 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE OCHIENG''
1339 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE PAULO
1340 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE PETER
1341 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE PETER
1342 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M GEORGE REMMY
1343 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M GEORGE RICHARD
1344 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOSEPH MAPUNDA
1345 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M GEORGE JULIUS KINGU
1346 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JUSTIN MTAE
1347 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE K MTOI
1348 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M GEORGE M BUHELE
1349 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MGHANA IGHIMBI
1350 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MICHAEL GEORGE
1351 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MLELE MTWANGAA
1352 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE MTEI THADEY
1353 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE P KATWIGA
1354 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE PAUL KIMOLO
1355 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GERVAS GEROLD LUKINJA
1356 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GERVAS PASCHAL KIHANGA
1357 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M GHAAMID ABDULBASAT HATIBU
1358 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GIBSON BARTHO MOLLEL
1359 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GIDEON A MLAWA
1360 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GIDEON SALVATORY BONGOLE
1361 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M GIDION PHILIPO
1362 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M GIDION G AMINIEL
1363 ARUSHA S1178 ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M GIDION WILSON MENING'OO
1364 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GILBERT PHILIPO NKYA
1365 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GILBERT T MDOE
1366 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GIRARA D MNADA
1367 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GODBLESS WILLISON KIMARO
1368 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M GODFATHER J MSEMO
1369 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M GODFREY HERMAN
1370 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MDEMU
1371 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GODFREY RUTAIHWA
1372 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY SILVESTER
1373 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GODFREY A CHIWANGA
1374 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY ANDREW CHEZUE
1375 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODFREY B MALLYA
1376 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GODFREY C RUKELELE
1377 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY D SOLOMON
1378 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M GODFREY M BENAD
1379 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GODFREY P NYAGAWA
1380 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GODLIVING JACKSON JOHN
1381 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GODLUCK E NASSARY
1382 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GODSON A MTIRO
1383 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODWIL J MAWERE
1384 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODWIN EDWIN
1385 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODWIN BENJAMIN KULINGA
1386 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODWIN FLENDA MUSHI
1387 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GODWIN HIPOLATUS OGWEYO
1388 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M GODWIN J MURO
1389 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JACOB
1390 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK AUGUSTINE OLAL
1391 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK CHRISTOPHER NANGALE
1392 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK CLEMENT SIMBACHAWENE
1393 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK DANFORD MFIKWA
1394 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK H KOMBE
1395 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK KANTI MHANDO
1396 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK SILVESTER MSOFFE
1397 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA E PETER
1398 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAMSON
1399 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HAMISI SEIF
1400 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMISI SHABANI
1401 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAMISI TAMBUENI
1402 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI A BINGWE
1403 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M HAMISI A MSANGI
1404 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A MUSSA
1405 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A MWISHEHE
1406 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A PILLAH
1407 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A TWALIBU
1408 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M HAMISI ABDALA NGULINGA
1409 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ABDALLAH DIHENGA
1410 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ABDALLAH KILANGA
1411 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M HAMISI ALLY GUNGUDA
1412 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HAMISI ALLY RAJABU
1413 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAMISI AMIRI HAMISI
1414 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M HAMISI ATHUMANI HAMISI
1415 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HAMISI B WASTARA
1416 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMISI BAKARY MHINA
1417 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMISI BASHIRU HAMISI
1418 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M HAMISI BURA HAYBUHHA
1419 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMISI D THOBIAS
1420 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMISI H HEMEDI
1421 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI H OMARY
1422 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M HAMISI HAIMA ATLARI
1423 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HASANI CHITANDA
1424 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HASSANI RASHIDI
1425 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HUSEIN ISMAIL
1426 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M HAMISI I ATHUMAN
1427 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAMISI I KILIMA
1428 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI IBRAHIMU MPILI
1429 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M HAMISI ISSA JUMBE
1430 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HAMISI J MCHOPA
1431 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI J RAJABU
1432 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HAMISI J SULULU
1433 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HAMISI JAMES MWITA
1434 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMA MSWA
1435 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMA MVUNGI
1436 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMISI K ABDALLAH
1437 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMISI KASSIMU HAMISI
1438 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMISI KIHINGA ABDALLAH
1439 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M HAMISI L BUKWIMBA
1440 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMISI LUMUMBA KISESA
1441 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HAMISI M KIPETO
1442 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M HAMISI M OMARI
1443 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M HAMISI M RICHARD
1444 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMISI M SALUMU
1445 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMISI MKUU MOHAMED
1446 MANYARA S1093 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M HAMISI MNYAMPINDA MGUGU
1447 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOHAMEDI ATHUMANI
1448 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOHAMEDI SWALEHE
1449 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOSES CHIKWELA
1450 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HAMISI MTILA HASSAN
1451 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI MWENDABANU HASSAN
1452 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMISI OMARY MLACHA
1453 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMISI R CHAPILE
1454 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMISI R FUNDIKIRA
1455 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMISI R HAMISI
1456 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMISI R MUSSA
1457 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HAMISI RAMADHANI AMIRI
1458 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMISI RASHIDI MTEMI
1459 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M HAMISI RAZAKI KUFI
1460 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI S ATHUMANI
1461 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMZA MBARAKA LIGOMA
1462 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M HAMZA MODESTUS KOMBA
1463 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAMZA RASHIDI CHIMPAGA
1464 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMZA SAID JUSKAS
1465 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HANS DONATUS LUVANGA
1466 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M HAPPYMARK KANYINGU
1467 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M HARIDI A NGUYU
1468 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HASSAN MUSSA
1469 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HASSAN SAID
1470 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HASSAN ABDALLAH ALLY
1471 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASSAN MANENO MSONDE
1472 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HASSAN RAMADHAN MARLEY
1473 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HASSAN S MOHAMED
1474 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HASSAN S NGOMA
1475 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASSANI O NDARIKIJE
1476 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HATIBU H MWAIMU
1477 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HATIBU HASSAN ATHMAN
1478 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAZAMI KASSIMU IDURI
1479 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HEMED B MWEHA
1480 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M HEMED S ALLY
1481 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M HEMEDI JUMANNE ABDALA
1482 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HENRICK KITENGA
1483 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M HENRICK ZEBEDAYO NYARI
1484 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HENRY EVANCE
1485 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HENRY A MKESSA
1486 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M HENRY CHRISTIAN KISHALA
1487 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HENRY F KIMARIO
1488 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HENRY J MKAI
1489 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M HENRY MATHEW KAUNDAMA
1490 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HERBERT JACKSON LUDIGIJA
1491 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HERGON GAUDENCE
1492 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HERI MKUMBEGE
1493 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HERMAN ELIEZER
1494 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HHIMAY MARK-DEOGRATIUS HONDI
1495 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HIDHIRI M JUMA
1496 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HILARY KUCHAPA
1497 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HILARY R KIVUYO
1498 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HILLARY GEORGE
1499 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HILLARY KAYAMBA
1500 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HILLARY CHARLES KWEKA
1501 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HITEN SANDEEP SOLANKI
1502 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M HOBERT DIYAMET
1503 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HONEST I MWAKABUNGU
1504 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HUDHAIFA HASSAN ISSA
1505 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY MUTALEMWA
1506 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY J RWEIKIZA
1507 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY JOHN SANGA
1508 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY MIKA AYO
1509 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY P RAPHAEL
1510 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HUSAIN HUZEIFA ADAMJI
1511 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HUSAINI YUSUF SALIM
1512 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M HUSEIN MOHAMED
1513 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M HUSENI SALEHE HUSENI
1514 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN JUMA
1515 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN MFAUME
1516 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN SUDI
1517 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN A MCHUWA
1518 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN A MKANGARA
1519 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HUSSEIN MUHAMAD RINGI
1520 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M HUSSEIN SIMON NGALELA
1521 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M IDRISA YASIN HAMIS
1522 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M IDRISA YASINI HAMISI
1523 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IDRISAH ABDALLAH
1524 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IDRISSA K MKIMA
1525 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M IDRISSA MSAFIRI ALLY
1526 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IDRISSA RAMADHANI MAHIMBO
1527 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M IDWISHA MAKOYE
1528 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M IFANUELI F SANGA
1529 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M IGANAS E MWANG'OMBE
1530 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IGIDURA MAWANI
1531 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M IGNACY V LYARUU
1532 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IGNAS MAMBOSASA
1533 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IGNAS NICHOLAUS
1534 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M IGNAS RESPICIUS
1535 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IGNAS A FURAHA
1536 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M IGNAS ALJENTINA MBATA
1537 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IGNAS E TESHA
1538 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IGNAS EDWIN MSIGWA
1539 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M IGNAS EVARIST MRINGI
1540 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IGNAS F NYANGA
1541 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M IGNAS FULGENSI MSALILA
1542 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M IGNAS G TUNGILAYO
1543 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M IGNAS GABRIEL CHENGULA
1544 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M IGNAS J TEMBA
1545 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M IGNAS JULIUS MAPUNDA
1546 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M IGNAS K KILANGA
1547 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IGNAS L MBILINYI
1548 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M IGNAS MAJALIWA SEVERIUS
1549 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M IGNAS MATHIAS KILIMBA
1550 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IGNAS N AMMA
1551 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M IGNAS R CHANGWA
1552 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IGNAS T MPINGE
1553 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IGNASI SILAKO
1554 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M IGNASIO M RAFAEL
1555 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IGNASS MATHEW NG'IMBA
1556 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M IGNASS RAYMOND MLIGO
1557 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M IGNATIUS SITTA PAULINE
1558 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M IGNATUS RENATUS
1559 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IGNATUS PETER SHAYO
1560 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M IGNO YUSTINUS MGATA
1561 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M IGOGO EDWARD
1562 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M IGOKELA LUPONYA
1563 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IGOKERO SAGANDA
1564 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M IGUNDU MISALABA
1565 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M IGUNGA LUHONZYO
1566 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M IGUSA KAPESA
1567 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M IHANO M MIHAMBO
1568 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M IHARE SAMWEL
1569 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M IHOYELO ELSON
1570 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IJUMAA ABDALAH
1571 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M IJUMAA HEMBA ADAMU
1572 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IJUMAA SALUM MOHAMED
1573 DAR ES SALAAM S2426 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY M IKIBAR ABDU
1574 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IKOLO NTELEMKO
1575 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M IKOTI AUGOSTINO MUGHWAI
1576 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IKRAMU MOHAMED
1577 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M IKUNDA ELIAS
1578 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IKUNGETA JAMES NSEKELA
1579 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M IKUPILIKA MWAMAKUNGE
1580 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IKUPILIKA SOLOMON
1581 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ILAGOYE G LAWRENCE
1582 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ILAKOZE JAMES
1583 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ILDEPHONCE RWEBOGORA
1584 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IMRANI ADINANI SAIDI
1585 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT BAMENYA
1586 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CLEMENT
1587 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT EMMANUEL
1588 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FORTUNATUS
1589 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JULIUS
1590 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT KUMBA
1591 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MICHAEL
1592 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT TEMBO
1593 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ISAAC E MIRIGO
1594 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ISAAC ROMUALD RWECHUNGURA
1595 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ISAACK CRISPIN KINABO
1596 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ISACK HURUMA
1597 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ISACK MARTIN
1598 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ISACK ANDREW MNYEKE
1599 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ISIHAKA M MBWANA
1600 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ISKANDA JOSEPH KIFARU

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi