Ijumaa, 22 Juni 2018

Kikosi 824KJ

S/NMKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
1 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ADELAIDE ANDREHEM MLWILO
2 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ADELAIDE AULELIANI MWALONGO
3 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELFINA LAZARI MOSHA
4 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELHELMA EVARISTO MKINGA
5 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ADELICK WILBROAD
6 RUVUMA S0827 MASONYA SECONDARY SCHOOL F ADELINA AKILI
7 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY F ADELINA COSMAS
8 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA INOCENT
9 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F ADELINA KASSIM
10 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ADELINA KASUSA
11 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA MARANDO
12 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA NSAJIGWA
13 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F ADELINA PETER
14 RUVUMA S0827 MASONYA SECONDARY SCHOOL F ADELINA PHILEMON
15 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F ADELINA SOSTENES
16 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA WENCESLAUS
17 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA A BAYO
18 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA A MPANGENI
19 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ADELINA ANTIPAS SHIRIMA
20 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F ADELINA ASSENGA AMEDE
21 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F BAITINA HARUNI MSUYA
22 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL F BAITUNI S MAJANDILA
23 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F BALBINA MAHINYA
24 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F BALBINA ULEDI
25 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BALBINA ANICETH KIWIA
26 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BALBINA D LYIMO
27 RUVUMA S0720 MPITIMBI SECONDARY SCHOOL F BALBINA E MAPUNDA
28 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F BALDWINA P MAHIMBO
29 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BALIATU SHAFII ZANGA
30 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F BALICHENE SONDA
31 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F BALKE MAZIKU
32 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F BALKIS HAMIDU
33 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F BALQEES S MOHAMED
34 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F BALQIS J SAID
35 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F BALQUIS KATUNDU
36 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAMLANGE KALELA
37 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL F BAPTISTA MILINGA
38 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F BARAKA C KOMBA
39 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F BARAKA OTMARY MLOWE
40 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BARBIERY BETRAM CHILIMA
41 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C SEBASTIAN
42 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CHARLES MASAMU
43 SIMIYU S0439 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CRODWARD KAMUGISHA
44 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F CAROLINE D KASONGOYO
45 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE DANIEL SHOIDE
46 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ELIAH MGHASE
47 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE EMANUEL MUYA
48 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE F MSUYA
49 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE FELIX KIMARO
50 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE G MALEMA
51 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F CAROLINE H KABOGO
52 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE H SIGALLA
53 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ISAACK PAUL
54 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE J KAIGI
55 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE JEROME BYALUGABA
56 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F CAROLINE JEROME MTOROBO
57 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F CAROLINE JOSEPH ANGAIYA
58 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE JULIUS BAMWEBUGA
59 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE K UISO
60 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE L BRANGIS
61 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DANIELA FRANK SEBAHENE
62 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAPHROSA LEONARD NGAWAIYA
63 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DARIA NCHANILA
64 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DARIA DANIEL NKYA
65 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DARLIN KAKOZI
66 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL F DATIVA CHAMBANENJE
67 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F DATIVA DEUS
68 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F DATIVA GEORGE
69 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DATIVA MATUNGWA
70 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F DATIVA PAUL
71 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DATIVA RWESHELWA
72 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F DATIVA SYLIVAND
73 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DATIVA TIBESIGWA
74 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F DATIVA VENANT
75 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F DATIVA A ERNEUS
76 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DATIVA AMAN MTUI
77 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DATIVA AUGUST TEMU
78 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F DATIVA CHARLES NYALUKE
79 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F DATIVA D RWEYEMAMU
80 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F DATIVA D SALUFU
81 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA D PASTORY
82 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA DIDAS FLORIAN
83 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA DUNSTAN NYAGALU
84 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F EDINA E LUHWAGO
85 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EDINA ELIAKIMU BALIAGATI
86 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL F EDINA GWABO JOSEPH
87 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F EDINA H MWAKAPALA
88 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F EDINA INNOCENT SENGO
89 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA ISRAEL YATOSH
90 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F EDINA J KAHAMBILO
91 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F EDINA J KAPUNGU
92 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F EDINA JACOB CHAULA
93 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA JENEROZA LEOPOLD
94 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDINA JOSEPH JACOB
95 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDINA K EDWARD
96 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA K OSHUMAA
97 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F EDINA KOKWIJUKA ERNEST
98 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA L KIBASA
99 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F EDINA L SELEMAN
100 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA L SHIRIMA
101 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F FAILUNA HUSSEIN KAMAU
102 SINGIDA S0924 IKUNGI SECONDARY SCHOOL F FAILUNA RAMADHANI TUTA
103 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F FAIMA ISIHAKA
104 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F FAINES KIZANYE
105 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAINES TOBIAS
106 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F FAINES ZEBEDAYO
107 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F FAINES ATILIO MDAGE
108 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAINES M KAHOGO
109 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F FAINES NOEL BROWN
110 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAINES SEPO STEVEN
111 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F FAINESS ELISON SAMWEL
112 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F FAINESS KASANDA RENATUS
113 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FAINESS M KYANDO
114 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIR B GADAU
115 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F FAITH ISSAWANGU
116 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F FAITH A MWAIPOPO
117 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FAITH ABBA MSOFE
118 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F FAITH ASA MEENA
119 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F FAITH CECILIA MDACHI
120 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F FAITH CHARLES TIBIHIKA
121 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F GEORGIA RUKILIZA
122 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GEORGIA MADANGI AWE
123 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F GEORGIA POTITUS ISHENGOMA
124 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F GEORGINA CHARLES KAVENGA
125 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GEORGINA GEORGE MGOYELA
126 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEORGINA MICHAEL MDUDA
127 PWANI S4624 PREMIER GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERALDA M KATEMBA
128 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F GERALDINA MUSHUMBUSI
129 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GERALDINA SEVERIN KOMBA
130 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GERALDINA VENANSI KIMARIO
131 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERDA ARBOGAST
132 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F GEREMANA E BOTA
133 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY F GERINE KOMANGO LUSINDE
134 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F GERMANA CHELULA
135 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F GERMANA JOHN
136 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GERMANA EUGEN MARK
137 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GERMANA G MKOKA
138 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERMANA GAUDENCE CHAMI
139 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F GERMANA P NYENZA
140 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GERODA REAGAN
141 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HADIJA SELEMANI
142 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F HADIJA SHABANI
143 RUVUMA S0720 MPITIMBI SECONDARY SCHOOL F HADIJA SHABANI
144 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA ZUBERY
145 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA A ISSA
146 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F HADIJA A LUSONZO
147 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA A MOHAMED
148 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F HADIJA A MOHAMEDI
149 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F HADIJA A MSHANGAMA
150 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F HADIJA A NGWALO
151 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA ABDUL MSIMBE
152 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA ADAM KARUNDA
153 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA AHMAD MCHELU
154 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F HADIJA ALLY MSEMO
155 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HADIJA ATHUMANI ABEID
156 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA FADHILI ATHUMANI
157 ARUSHA S1178 ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL F HADIJA H BAYO
158 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F HADIJA H DUA
159 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA H MOHAMED
160 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F HADIJA H MOHAMEDI
161 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F IMANI EDWARD SILAS
162 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMANI FRANCE NZIKU
163 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMANI GAUDENCE LUPOGO
164 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F IMANI P MAO
165 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F IMANI S KISSANDA
166 RUKWA S3560 UCHILE SECONDARY SCHOOL F IMELDA GOODLUCK
167 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F IMELDA MICHAEL
168 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F IMELDA PELAGI
169 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL F IMELDA RUSERUKA
170 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL F IMELDA SAMSON
171 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F IMELDA WINCHISLAUS
172 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F IMELDA ALOIS CHALLE
173 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F IMELDA DOMINICK ISSANGYA
174 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F IMELDA ERICK NGOWO
175 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMELDA H KABEREGE
176 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F IMELDA J KOMBA
177 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IMELDA J MBUNDA
178 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F IMELDA JANE SAPALI
179 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F IMELDA JOHN SANGA
180 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F IMELTHA NOLASCO
181 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MBYAZITA
182 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MLIGO
183 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MNGARA
184 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MOSES
185 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MSWIMA
186 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MTUI
187 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MWATUKA
188 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NESTORY
189 SIMIYU S0970 DUTWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE OBARE
190 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ONESMO
191 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PETER
192 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PHAUSTINE
193 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE RICHARD
194 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE RWEYEMAMU
195 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SEVERINE
196 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SHITINDI
197 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SIMON
198 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE STEPHEN
199 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE TEMU
200 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE A BWANA
201 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F KASSANA M MANYANDA
202 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KATALINA LUCHAGULA DEUS
203 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F KATARINA BAKARI ALLY
204 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F KATARINA EPHRAIM MOLLA
205 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KATARINA MASSAWE WENSESLAUS
206 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KATRINA N MTINANGI
207 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F KAUMBYA AUGUSTINE FAUSTINE
208 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F KAUNDIME MUHINA ABDALLAH
209 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F KAUTHAR ALLY NYONI
210 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F KAUYE K LWANGA
211 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KAUYEROSE A BOTTO
212 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F KAWTHAR MOHAMED ABDI
213 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEFLEN BUNANI
214 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEFRENE P KISUSI
215 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KELLEN METTA
216 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F KELLEN MWAIJUMBA
217 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F KELLY A MLEH
218 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F KEMIGISHA JOANITA
219 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE MUGANYIZI
220 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE C KATIKIRO
221 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F LATIFA I MOHAMED
222 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F LATIFA I SELEMAN
223 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F LATIFA IDDI JUMA
224 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LATIFA J MKENGA
225 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F LATIFA JUMANNE DOTTO
226 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F LATIFA L MUNISI
227 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F LATIFA M HASSAN
228 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA MASHAKA NGWAYA
229 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F LATIFA MOHAMED OMARI
230 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F LATIFA MOHAMEDI MUYA
231 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F LATIFA MROPE SELEMANI
232 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LATIFA NASSORO YAHYA
233 TANGA S0252 AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F LATIFA OMARY MOHAMMEDI
234 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F LATIFA R ISSA
235 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA R KIDULI
236 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F LATIFA R MCHANA
237 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LATIFA S ALLY
238 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LATIFA S MARUZUKU
239 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F LATIFA S MOHAMEDI
240 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F LATIFA S NJENGA
241 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA E SWAI
242 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ELISANTE THOMAS
243 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA EMANUEL MBILINYI
244 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA F MNENEY
245 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA FANUEL MLACHA
246 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA FRANCIS HAULE
247 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GABRIEL LAKWAY
248 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GODLOVE KIULA
249 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GREGORY KIGOSI
250 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA HUBERTH SENGA
251 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J BURA
252 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J LAMECK
253 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J LUKONDO
254 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F MAGDALENA JAMES KAPELELE
255 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA JOSEPH LESSERI
256 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MAGDALENA JOSEPH TESHA
257 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA K MBILINYI
258 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA K MUSHI
259 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA KABUNGA VICENT
260 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA L MWADANGALA
261 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F NAIMA HARUNA ABDALLAH
262 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIMA K MBOLELA
263 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NAIMA M NASSOR
264 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NAIMA SALUM KASHORO
265 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F NAIMANA IBRAHIM
266 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F NAIMI PETER KILEO
267 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIPHAT F MWAKISALE
268 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL F NAIRA RASHID MNUNDUMA
269 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIRATH SHAKOOR
270 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F NAIRO BAKARI MBWAMBO
271 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAISHIKA JOHN MBWAMBO
272 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NAISHIYE SAIGURAN
273 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F NAISHOOKI WILBERT OLE-MBILLE
274 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NAISHORWA LOIBANGUTI MERINYO
275 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F NAJA ABDUL MBWILO
276 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F NAJA ELIA MKONGWA
277 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAJENJWA GADI MBWAMBO
278 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NAJJAT ALLY SINDO
279 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F NAJMA SALUM
280 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F NAJMA SEMENI
281 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F OLIVA M GURTU
282 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F OLIVA M LAGO
283 PWANI S5000 WAMA-NAKAYAMA SECONDARY SCHOOL F OLIVA MATHIAS KANANI
284 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F OLIVA SHIRIMA ERASTO
285 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER GERALD
286 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F OLIVER HAMIS
287 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER NICODEMUS
288 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F OLIVER PASCHAL
289 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F OLIVER STEPHANO
290 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER AMOS MDAMU
291 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F OLIVER CHARLES MUNISI
292 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVER E NDOSI
293 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F OLIVER FIDELIS MERERE
294 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVER H KESSY
295 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F OLIVER JOHN ANATORY
296 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVER L KOROSO
297 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F OLIVER M GWAKISA
298 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F OLIVER M JOSEPH
299 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER NYABAYANGO CHASSAMA
300 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F OLIVER ONESMO MKONGWA
301 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J SIKUKUU
302 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA JULIUS MAHEMBE
303 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F PASKALINA MPUME HUSSEIN
304 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F PASKALINA N HHANDO
305 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F PASKALINA OTUMARY MGENI
306 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F PASKALINA PAUL HINYUYE
307 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA AUDAX
308 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA BISEKO
309 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA DAUSON
310 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA JACOB
311 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA MABULA
312 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA K PAUL
313 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASQUITA ALMA SYLVESTER MAHUWI
314 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F PATISTA ADRIANO MWIRU
315 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F PATMOS SENI
316 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRA JONAS MLAKI
317 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRESIA M MLOGI
318 SIMIYU S0970 DUTWA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA ADEN
319 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA ANTONY
320 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA BARNABAS
321 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PUDENSIANA EMMANUEL
322 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F RACHEL FERDINAND MAHAVILE
323 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F RACHEL FRANCIS BASU
324 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F RACHEL GEHAZ MBEYELA
325 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F RACHEL GOODLUCK KENNY
326 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL ISAYA MWAKIBETE
327 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F RACHEL J MABISA
328 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F RACHEL J MUSSA
329 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F RACHEL J MWAKAMBINDA
330 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F RACHEL J STANFORD
331 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F RACHEL JAMES SIBALE
332 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F RACHEL JOHN MSIGARA
333 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F RACHEL JOSHUA MSAMBA
334 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F RACHEL JULIAS MUBHANGA
335 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL KULWA JAPAN
336 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL L ALOYCE
337 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F RACHEL LUTENGANO MWAKIFWAMBA
338 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F RACHEL M ELIAS
339 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F RACHEL M KAJELELO
340 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F RACHEL M LUBUNGA
341 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F RACHEL M MAKOBA
342 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL F RAHMA A BAKARI
343 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F RAHMA ISSA NURU
344 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECA ELISHA
345 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F REBECA MABULA
346 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F REBECA J NELA
347 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F REBECCA KORDUNI
348 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F REDEMTHA SELESTINE MZOLA
349 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F REGINA APATE
350 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F REGINA E BENJA
351 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F REGINA EDWARD MWAMPINGE
352 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F REGINA HIRBA MANYA
353 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F REGINA J BUKULA
354 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F REGINA L MOLLEL
355 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F REGINA P DAFFI
356 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F REGINA SAMWEL KITOSI
357 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F REHEMA AKWILOMBE
358 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F REHEMA ALOYCE
359 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F REHEMA GRAYSON
360 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F REHEMA JOSEPH
361 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F SABRINA ABDALLAH MWENDA
362 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F SABRINA ALYSTIDIA LUKOSI
363 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F SABRINA B MNONJELA
364 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA H SALUM
365 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F SABRINA I SULEIMAN
366 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F SABRINA J SHEKIVULI
367 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SABRINA KHERI ALUTA
368 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA MOHAMED CHEMBERA
369 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA RAMADHANI KAYANDA
370 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA SAID HOTTY
371 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F SABRINA TAHIL OMARY
372 KILIMANJARO S0750 OSHARA SECONDARY SCHOOL F SABRINAH H MAKANYAGA
373 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABUYI JOHN KATAMBI
374 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SADA ALLY
375 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F SADA ATHUMAN
376 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F SADA BUDI
377 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F SADA HALFANI
378 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SADA MASUNGA
379 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F SADA MPOSEWA
380 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SADA SALUMU
381 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F TATHEER SACHEDINA
382 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F TATHNIMU N MEHRABI
383 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F TATU ADAMU
384 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F TATU AHAMADI
385 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU ALLY
386 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F TATU ALLY
387 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU ALLY
388 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F TATU HABIBU
389 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F TATU HAMADI
390 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F TATU JUMA
391 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F TATU KASSIM
392 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU KASSIMU
393 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU MANENO
394 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU MOHAMED
395 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F TATU MUHARAMI
396 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F TATU OMARY
397 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TATU PHAUSTINE
398 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F TATU RAMADHANI
399 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F TATU THABITI
400 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F TATU TITUS
401 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO D NYAKI
402 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F UPENDO DAUDI MANYA
403 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO DENICE KIMAMBO
404 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F UPENDO DONATUS MHENI
405 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F UPENDO E ANDONGOLILE
406 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO E LYIMO
407 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F UPENDO E MMARI
408 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO E MSELI
409 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F UPENDO E MWAKIPOSA
410 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F UPENDO E URIO
411 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO ELIJA MCHOMVU
412 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F UPENDO EMANUEL KANUYA
413 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO EMMANUEL RAMADHANI
414 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F UPENDO FILEX MMBANDO
415 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F UPENDO G ADAM
416 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F UPENDO G MAKOKO
417 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO G MDUMA
418 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO G URONU
419 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F UPENDO GAMALIELY MAFIE
420 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO GAUDENCE PETER
421 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F VAILETH NICHOLAUS LUHWAVI
422 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH O MWANJALA
423 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL F VAILETH ONESMO EZEKIEL
424 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F VAILETH PETRO SANGA
425 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F VAILETH RICHARD CHAMI
426 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F VAILETH S MAYUGO
427 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F VAILETH S MWANGOLOMBE
428 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH SHOMORO NGULWA
429 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F VAILETH ULKWAY ISAYA
430 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F VAILETH W ZACHARIA
431 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F VAINES SIMON KINYOWA
432 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F VAINESS EPHRAEM
433 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F VAINESS LAURENCE
434 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F VAIRETI V MNGUTO
435 DAR ES SALAAM S0335 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL F VAISHALI J SANGAR
436 TABORA S0631 UMOJA SECONDARY SCHOOL F VALDY ERICK KHAHIMA
437 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL F VALELIA A MAHUNDI
438 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALENCEA M VENANCE
439 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F VALENCIA DOMINICO
440 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALENTINA MORRIS
441 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMA JOSEPH
442 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F WEMA MAKOYE
443 MBEYA S4087 WIZA SECONDARY SCHOOL F WEMA MBUKWA
444 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F WEMA TIMOTH
445 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F WEMA D KIGUMBE
446 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F WEMA E SHIMWELA
447 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMA ENOS NTIBARUSIGA
448 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F WEMA F MBOGONI
449 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMA G ROBERT
450 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F WEMA J KAJANGE
451 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F WEMA J KIBWEJA
452 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F WEMA JOHNSON NJAU
453 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F WEMA MUSA STENES
454 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F WEMA MWIGIRE DEO
455 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F WEMA NSANGARUFU MWAKIBETE
456 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F WEMA OBED BETHUEL
457 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F WEMA Y NYUMILE
458 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMAELI JUMA
459 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F WEMAELI SIMON FURAHINI
460 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F WENDE ISAACK NYATO
461 MOROGORO S0266 REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F YOANA HERMAN THOMAS
462 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F YOHANA A MBOYA
463 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YOHANA EFREM KESSY
464 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F YOHANA I MAPHIE
465 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F YOHANA J GOJONJO
466 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F YOHANA J JOSEPHAT
467 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YOHANA JOHN MOMBURI
468 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F YOHANA SHAO GELAS
469 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F YOHANA T GIRAY
470 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F YOKEBETH EMMANUEL NONI
471 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F YOKEBETH GERSON KONGA
472 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F YOKEBETH SAMWEL DHAHABU
473 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F YOLANDA KOMBA
474 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F YOLANDA ATANASI MWENDA
475 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F YOLANDA CHARLES TARIMO
476 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F YOLANDA FAUSTIN KIMARO
477 NJOMBE S0444 ITAMBA SECONDARY SCHOOL F YOLANDA N KIKOTI
478 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F YOSEPHA CHESKO NYAKUNGA
479 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F YOSEPHA MARTIN KOMBA
480 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F YOSEPHA SAMWEL MAPUNDA
481 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F ZAINAB M HAMIS
482 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB M HASSANI
483 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB M IBRAHIM
484 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB MIKIDADI JUMA
485 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB MKONDYA SAID
486 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB MOHAMED LIMO
487 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB MOHAMED SEIF
488 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ZAINAB MUSSA MKWANDA
489 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ZAINAB S WAZIRI
490 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB SAID ABBASI
491 DAR ES SALAAM S0622 KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F ZAINABU AHMAD
492 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ALLY
493 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU AUSI
494 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ZAINABU CHANDE
495 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F ZAINABU EMMANUEL
496 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU FERUZI
497 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU HAMAD
498 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL F ZAINABU IDDI
499 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU KAMBONA
500 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ZAINABU KIMAYA
501 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH U KAPOSO
502 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH YUSUPH OPPY
503 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ABDARAH JUMA
504 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ABDARAHAMANI TWAHA MTAITA
505 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABDARAHMAN J KISOMA
506 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDI CHAULA
507 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDI HASSANI
508 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ABDI JABU
509 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ABDI MASIKU
510 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDI SHABAN
511 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M ABDI YUSUPH
512 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ABDI A HOSSENI
513 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABDI ALLY MBOGO
514 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDI HAMISI SALIMU
515 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDI HATIBU SELEMANI
516 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDI K DIMOSO
517 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDI P HASSANI
518 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ABDI RAMADHANI KHALIFA
519 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABDI RAMADHANI MOLELI
520 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABDIEL MATHIAS
521 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDIEL MRISHO SIMBA
522 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDILAH ALLY
523 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDILAH ABEID MNYAGANE
524 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDILAH S MAGILA
525 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABDILAH SAID SHIRIMA
526 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI HALIFA IBUMA
527 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI J HAJI
528 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI R SAIDI
529 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI S MBONDE
530 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI SHABANI HUSSEIN
531 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABDILLAH AHMADI
532 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH DADI NURDIN
533 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH ISMAILY BAKARI
534 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABDILLAH M KASSIM
535 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH MOHAMMED AMOUR
536 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDILLAH S SELEMANI
537 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI HAMISI
538 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI R HAJI
539 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI R MANSOUL
540 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABDIN HARUNA
541 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ABDISALAN B OSMAN
542 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDISHAKUR ABDUL
543 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M ABDON BUSEGA
544 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M ABDON DAUDI
545 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ABDON MODEST
546 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDON VENEDEUS
547 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ABDON ABDON KAPINGA
548 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABDON EDWIN MBUNGU
549 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M ABDON FRUMENCE MSACKY
550 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDON J ABDON
551 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDU ABDALLAH
552 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDU MUHIDINI
553 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M ABDU KASSIM MLANGA
554 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDU M SAMULI
555 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ABDU S MBIKU
556 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ABDU Y MPANGAMAWE
557 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ABDUEL S MAEDA
558 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDUKADIR ZAIDI MATUTU
559 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDUKADIRI SHUNGU MADARAKA
560 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ABDUL AHMADI
561 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ABDUL ISAYA
562 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDUL ISDORY
563 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M ABDUL KALUNGA
564 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ABDULATIFU ISMAIL
565 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULATIFU TAMIMU ZIDADU
566 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULAZACK HAMIS FARIJALA
567 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDULAZACK S BAKARI
568 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZ M MZIMBIRI
569 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZ S EL-MIYAKHY
570 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ABDULBASTI T ALLY
571 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ABDULHAMID KHALID BYANAKU
572 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDULI IBRAHIMU
573 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULIZAIDU ADAMU MADODO
574 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M ABDULKADIRI MUHUDI
575 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ABDULKARIM HAMISI
576 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM SAIDI
577 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM SAADUN TEMBA
578 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M BAKARI O ALLY
579 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BAKARI O ALLY
580 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BAKARI OMARI BAKARI
581 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BAKARI QWANTSAWE NINGA
582 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BAKARI R MAJUNGA
583 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BAKARI RAJABU ROZO
584 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI RASHIDI BAKARI
585 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI RASHIDI KHOZZA
586 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BAKARI S CHIWAULA
587 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BAKARI S KALAMA
588 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI S NAMBWINYA
589 MTWARA S0677 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M BAKARI S RAJABU
590 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BAKARI S SAID
591 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BAKARI SAID NGWIJO
592 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI SAID NTAKITUGU
593 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M BAKARI SALIMU HUSSEIN
594 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI SANDALI MUHAJI
595 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M BAKARI SUZO NGONGI
596 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BAKARI TWAZIHIRWA HOYANGE
597 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M BAKARI W RAMADHANI
598 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BAKARI Y SALIMU
599 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI YUSUFU AHMADI
600 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BAKII IBRAHIM HAMZA
601 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BAKIRI M CHANDE
602 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BAKULILEHI THOMAS
603 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BALA PUNGUJA
604 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BALATI RAJABU
605 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BALDWIN JOSEPH
606 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BALEKELE W CHELEHANI
607 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BALELE DALUSI
608 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M BALELE FELECIAN
609 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BALELE KAFUMU
610 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BALELE NG'HABI
611 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M BALELE A KIANGI
612 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M BALENGA SAID BALENGA
613 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BALIKAMA S POLIDORI
614 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M BALIO KALASHANI
615 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M BALISESA HUME
616 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BALOZI KARDUNI
617 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BALTAZAL HELBERT BALANZIZE
618 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR DEOGRATIUS
619 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR L ARBOGAST
620 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR MICHAEL MSOMA
621 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR N LEMA
622 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M BALTAZARI J MAPUNDA
623 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M BALTAZARI ROGASIAN MASSAWE
624 TABORA S3623 ST. VICENT SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY METHOD
625 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY MARK ASSENGA
626 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY P MGINA
627 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BALTHAZARY MASOLWA JAMES
628 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M BALUHYA DOMINIC
629 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BALUHYA M PAUL
630 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BAMBINO ALBERTO MGONZO
631 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BANATH DANIEL
632 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BANE ROBSON MATARI
633 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M BANGA M KARADENGA
634 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BANGAYE POLYCARPO JEGWE
635 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BANZI S KIKO
636 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BAPTISON MOSES KITANGALALA
637 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BAPTIST MAPUNDA
638 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAPTIST JOHN NDUNGURU
639 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BARACK MKOMBA
640 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BARAGETI ALFRED
641 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MICHAEL
642 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MSIGALA
643 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAKYELU
644 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWANGUNDA
645 SIMIYU S0439 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWIHAGANI
646 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA NKYALE
647 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA RAMADHANI
648 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BARAKA REUBEN
649 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SELEMAN
650 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA SHABAN
651 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA SHIBANDA
652 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARAKA SIMON
653 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SIMON
654 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA WILSON
655 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA YUSUPH
656 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA ZEPHANIA
657 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA A MAZEMLE
658 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA A MZAVA
659 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA AFRAEL NANYARO
660 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHARLES CORNEL
661 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARLES COSMAS
662 KAGERA S0841 HUMURA SECONDARY SCHOOL M CHARLES DERICK
663 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES DIONISE
664 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES DODAY
665 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M CHARLES DONALD
666 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M CHARLES DONARD
667 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHARLES DONART
668 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES EDWARD
669 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHARLES ELISHA
670 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES EMMANUEL
671 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M CHARLES EZEKIEL
672 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES GEORGE
673 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M CHARLES GERVAS
674 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES HARUNA
675 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES HARUNA
676 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M CHARLES HERMAN
677 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M CHARLES JIDAI
678 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES JILALA
679 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES JISANGIYI
680 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOHN
681 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOHN
682 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M CHARLES JONATHAN
683 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH
684 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH
685 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CHARLES JUMA
686 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES JUMA
687 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M CHARLES KANKILA
688 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KASSIM
689 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KIDALI
690 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KIDIMA
691 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KIMELA
692 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES KWARA
693 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M CHARLES LUCAS
694 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES LUNGWA
695 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MABAGALA
696 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAGESA
697 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MARCO
698 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MARWA
699 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASATU
700 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASHAKA
701 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASINDE
702 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MATHIAS
703 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAYUNGA
704 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MGANGAJI
705 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CHARLES MHANDO
706 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MLOWEZI
707 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES MNDOLWA
708 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MRISHO
709 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MSUKA
710 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES MSYANGI
711 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWAKISALU
712 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWAMBA
713 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWANGASA
714 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWANGU
715 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWITA
716 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWITA
717 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MZAMBIA
718 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHARLES NDAMBO
719 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M CHARLES NGOTORO
720 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES NTEMI
721 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M CHARLES PASCAL
722 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M CHARLES PASCHAL
723 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES EMMANUEL MAHEMBO
724 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHARLES EXAVIERRY MAPUNDA
725 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES EZEKIEL ELTWAZA
726 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHARLES F MWANYANJE
727 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES FULMENCE NACHAN
728 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHARLES G CHAMBO
729 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES J ERENEST
730 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES J KABIPI
731 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH KAYOLO
732 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL M CHARLES K ODASI
733 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES L MSIGWA
734 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARLES LWANGA MAUNGILA
735 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHARLES M AUGUSTINO
736 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARLES M BAHATI
737 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHARLES M TALLA
738 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M CHARLES MAGUZU TULI
739 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MARWA SYLVESTER
740 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASALU BONIFACE
741 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWIKWABI
742 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWINGIRA
743 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWITA
744 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL NOAH
745 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL NOAH
746 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DANIEL NTINDA
747 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL OBADIA
748 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL PASCHAL
749 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DANIEL PAUL
750 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL PETRO
751 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PHANUEL
752 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL PROSPER
753 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL REUBEN
754 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT
755 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT
756 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL SADOCK
757 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAID
758 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAID
759 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SELEMAN
760 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SERYA
761 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SHADRACK
762 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON
763 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DANIEL SIMTOWE
764 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DANIEL STEPHANO
765 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SUMBU
766 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL THOBIAS
767 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DANIEL UZIEL
768 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL VICENT
769 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M DANIEL WILLIAM
770 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DANIEL WILLIAM
771 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL YONA
772 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL YUSTINE
773 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL A KITINA
774 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL A KONDO
775 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MARSELI
776 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MBELA
777 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MOGHA
778 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MOLLEL
779 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DANIEL A SHEKETO
780 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL AKONAAY MATLE
781 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M DANIEL ALEX MWENDA
782 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M DANIEL ALFRED AKARO
783 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL AMOS MWAMLIMA
784 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ANDREA JULIUS
785 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL ANTONI RAFAEL
786 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ARBOGAST MARAWITHI
787 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ASTERIO DANIEL
788 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL ASUKILE MWAKALINGA
789 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL AUGUSTINO MTUI
790 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL B MALUGU
791 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL B MAYYO
792 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL BALTAZARI NGOLI
793 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL BARTHOLOMEO KYANDO
794 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BENEDICT MASHIKU
795 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M DANIEL BENJAMIN MILAO
796 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL BILLULA MUSSA
797 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BOAY PETER
798 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BURTON NGANYULE
799 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL C KAMBANGA
800 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL C KITINJE
801 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M DANIEL C NYAKEHE
802 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL CALVIN LUSANDA
803 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M DANIEL CHACHA NYAGEKO
804 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MGEYEKWA
805 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MGUNDA
806 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M DANIEL JACOB SANGA
807 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL JACOB WANYENJE
808 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN NDIMBO
809 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN NYENZA
810 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL K KIYUMBANI
811 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL KASINDE MANG'WATA
812 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL KIWANGO GEORGE
813 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL L NCHUNGA
814 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL LAWRENCE MKALAWA
815 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL LEMA FRANK
816 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL LIVINGSTONE KATANI
817 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL LUCAS MTWEVE
818 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL M BASAYA
819 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL M BASESA
820 PWANI S0181 KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DANIEL M DANIEL
821 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL M JOSEPH
822 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL M MOLLEL
823 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDSON AHIMIDIWE MASSAWE
824 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M EDSON AMBILIKILE MWANKUSYE
825 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDSON BILLINGI FRANCISCO
826 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M EDSON D BULANDI
827 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDSON D BWIRE
828 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDSON E ERNEST
829 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EDSON E KYARUZI
830 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDSON E MUVUNYI
831 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EDSON EDSON MBULLY
832 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M EDSON EDSON MWAIHOJO
833 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EDSON F KIBIKI
834 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDSON F MPALASINGE
835 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON FRANK MWAMBASANGA
836 KILIMANJARO S4456 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON GOODLUCK MASHAURI
837 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON GUSTAVO MALANDA
838 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EDSON HUDSONI MSYANI
839 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDSON J TOGORO
840 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M EDSON JOSEPH TEMBA
841 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON K NCHIMBI
842 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M EDSON KANISIUS MGIMBA
843 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EDSON KOSTANTINO NYONI
844 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M EDSON LEONARD GABRIEL
845 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDSON M MANENO
846 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDSON M SYLIVESTER
847 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EDSON MURIMI LAWRENCE
848 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EDSON N KEHA
849 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EDSON N LAMECK
850 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EDSON NYANZILA JOACHIM
851 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M EDSON RAPHAEL KIKOTI
852 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDSON RICHARD MPONZI
853 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON ROBERT SANGA
854 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDSON S HARNAA
855 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M EDSON S LAIZER
856 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDSON S MOYO
857 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EDSON SAMWEL MWAMBE
858 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDSON SETHI MBEMBATI
859 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON TITTUS NGANJI
860 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M EDSON WILLIAM MWAKABUBA
861 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M EDSON WISDOM MWAKYOMBE
862 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EDSON Y MSANGI
863 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSONI EDESIUS MBOGORO
864 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M EDTRAUD EDDY HAULE
865 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M EDWARD ADONGO
866 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD ALOYCE
867 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDWARD DASTAN
868 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD DISMAS
869 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M EDWARD EMMANUEL
870 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EDWARD FABIAN
871 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWARD FIDEL
872 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EDWARD GASPER
873 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M EDWARD GEORGE
874 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EDWARD GIVISHON
875 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD JAPHET
876 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOKEYA
877 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOSEPH
878 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOSEPH
879 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOSEPH
880 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD KADELYA
881 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M EDWARD KENNEDY
882 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD KIJAZI
883 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MAJALIWA
884 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M EDWARD MANJANO
885 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MARTINE
886 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EDWARD NICHOLAUS CHUNDWA
887 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD PATRIC NDUNGURU
888 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M EDWARD S KISOTA
889 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWARD STEVEN NGUMA
890 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M EDWARD W MUUGA
891 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDWARD Z KILELE
892 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EDWIN MAGIRI
893 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EDWIN MUGIZI
894 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDWIN RICHARD
895 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDWIN ROMANI
896 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M EDWIN WILFRED
897 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDWIN BLASDUS KOWELO
898 NJOMBE S4593 ITULAHUMBA SECONDARY SCHOOL M EDWIN BOSCO FWENI
899 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN CHARLES LUPEMBE
900 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN D MASOI
901 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDWIN EDWIN HAULE
902 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDWIN EMMANUEL MWANDALIMA
903 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M EDWIN EPHRAYM MTOVANO
904 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M FADHILI Y JUMA
905 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FADHILI ZEBEDAYO MVENA
906 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI ZEBEDAYO MWANGONELA
907 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FADHILIANO Z NDANYOYE
908 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FADHILY OMARY
909 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FADHIRI BIGAMBOBYABO KAROLI
910 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M FADHIRI JUMA CHAMBUA
911 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FADI MAJORA
912 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FADIGA HAMISI
913 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FADO CHEYO
914 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M FAHAD A JUMA
915 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FAHAD ABDUL-AZIZ BREIK
916 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FAHAD I TWAHA
917 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FAHAD S MWINYI
918 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FAHADI ABDALAH MUSSA
919 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FAHADI ZB JUMA
920 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FAHAMI ABDALAH MUSSA
921 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FAHAMU FIKENI GIDION
922 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M FAHAMU MODESTUS KALENGA
923 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M FAHARUDIN ZUBERY
924 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FAHD S NAMAHALA
925 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M FAHIM SALUM ISMAIL
926 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M FAHIMU YAHAYA ALLY
927 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M FAHMI ABDUL AME
928 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FAHMI BAKAR SULEIMAN
929 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FAHMI S YUSUPHU
930 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M FAI A MOGHA
931 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAIDA ANDREA
932 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAIDA BUNDALA
933 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M FAIDA EMMANUEL
934 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FAIDA MIBAKO
935 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FAIDA K EDWARD
936 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M FAIDA LUSHOMI MASHIKU
937 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M FAIDHAKI RASHIDI
938 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FAISAL I KANYANDEKWE
939 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FAISAL M MOHAMED
940 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M FAISAL M TUSA
941 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FAISON FRANCO MARIKA
942 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M FAITH M ELIAKIMU
943 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FAIZER ANAFI
944 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FAKHI B MOHAMED
945 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FAKII ATHUMANI MANJAULE
946 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FALAULA PASTORY
947 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M FALE NDEKELWA
948 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M FALESI WILLIAM NTUNUNGU
949 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FALESY SANGA
950 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FALIJI P SHITINDI
951 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M FALMEN J FALMEN
952 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M FAMBO KIDANHA
953 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FAMILY MOSES MILAMBI
954 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FANAKA KAMWELA
955 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FANIKIO KAMOJA FUNGO
956 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FANIKIO R TOZO
957 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FANIKIWA PETRO
958 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M FANIKIWA WILLIAM MTAFYA
959 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FANTASHIRU RWEHABURA MUSSA
960 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M FANUEL BWIRE
961 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M FANUEL GASPER
962 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M FANUEL JUMANNE
963 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M FANUEL MWAISUMO
964 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FANUEL MWAZEMBE
965 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M FANUEL A MICHAEL
966 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FANUEL A MTAWA
967 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARAJAEL N TUMAIYO
968 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FARAJI ALLY
969 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M FARAJI CHINGAMBE
970 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FARAJI FADHILI
971 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M FARAJI MAHAMUDU
972 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M FARAJI MAHANJU
973 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FARAJI A MPOSO
974 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FARAJI A MSUMI
975 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARAJI H BURIANI
976 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M FARAJI I HABIBU
977 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M FARAJI MACHEMBA MTILA
978 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FAREED YAHYA
979 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M FARES ALEX
980 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M FARES G DAUD
981 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARIAS B RUBUGA
982 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FARID R ALLY
983 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FARIDI RAMADHANI ABDI
984 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARIDI Y WANDU
985 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FARIJALA HUDDY KIANGI
986 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FARIJI JERRY KASIBA
987 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M FARIJI RAMADHAN MBWAMBO
988 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FASADI MOHAMEDI SALANGA
989 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FATAEL ADOLF TILYA
990 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN BUNZALI
991 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN DAMIAN
992 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GASTO P SWAI
993 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GASTO PAUL ANDREA
994 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GASTO R RENATUS
995 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GASTO REGNALD MNG'ANYA
996 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GASTO S SHIRIMA
997 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GASTO SELESTINE ROBERT
998 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M GASTO SINEDI MGULA
999 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M GASTO USHAKI FREDERK
1000 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M GASTON AUREUS MBUNDA
1001 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M GASTON B NGUVILA
1002 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GASTON B SANGA
1003 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M GASTON BAILONY TWEVE
1004 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M GASTON CORIBI MASHOKO
1005 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GASTON GILBERT GABRIEL
1006 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASTON RWITANA RWEGASIRA
1007 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GASTON W MAKISHE
1008 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GASTON WILLIUM MTEI
1009 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GASTONE MALEMBO
1010 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GASTONY PETER NZASULE
1011 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GATENGA J NYAMORONGA
1012 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M GAUDANCE NSUBIRI
1013 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M GAUDANCE RAYNER NDOKOMA
1014 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE MWAKAJOKA
1015 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE MWAKILATU
1016 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE A MWAKIPESILE
1017 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE ABRAHAM KESSY
1018 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE ANZAAMEN ULOMI
1019 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE BONIPHACE CHUWA
1020 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE C MOHELE
1021 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE JOSHUA MWANGOMALE
1022 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE KAVISHE DISMAS
1023 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M GAUDENSI G SWAI
1024 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M GAUDENSI L THOBIASI
1025 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GAUDIN GEORGE
1026 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M GAVANA JUMA
1027 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GAYO G MWANGOSI
1028 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M GAYYO DANIEL KINYAMAGOHA
1029 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GEAZ AMAN KINYAMAGOHA
1030 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GEAZ E MASILU
1031 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEAZI A GEORGE
1032 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GEBRA MELKIORY MAGEUZI
1033 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GEBRA SHAO CHRISPINI
1034 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEBRA WILBROD MOSHA
1035 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEBU NG'WIGULU
1036 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M GEHAZI GEOPHREY MAKOGA
1037 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GELARD PROSPER JACKSON
1038 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GELARD THOMPHSON NGUNYALI
1039 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GELAS SEVERINE KANINII
1040 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M GELEVAS M LEONS
1041 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M GELEWA EDWARD
1042 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GELGORY PETRO
1043 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M GELIGA D MSHOLLA
1044 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GELLY MWAMKAMBA
1045 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M GELWIN JOHN NZIKU
1046 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M GEMA B LAUREAN
1047 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GEMINO B PETER
1048 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GENES BENEDICT MUSHI
1049 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GENES FRIMINI JASTINI
1050 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M GENES SHAYO PETER
1051 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GENYA ISANGULA
1052 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M GEO CHARLES
1053 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEOFLEY DOTTO
1054 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M GEOFRED GABRIEL
1055 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY HERMAN MAHUNDI
1056 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY HERMAN MSAMBULE
1057 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY J KANUYA
1058 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY J NTETELE
1059 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JACKSON MDETE
1060 NJOMBE S1409 HAGAFILO SEC. SCHOOL M GEOFREY JOAS TOSSY
1061 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOEL SANGA
1062 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JONAS MLIMA
1063 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOSEPHAT BALINDE
1064 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY M ALEX
1065 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY M MWEMI
1066 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY PETER MOLLEL
1067 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY S ITEMBE
1068 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY THOBIAS MDEDE
1069 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY V MKALANGA
1070 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GEOGRE I MURO
1071 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY GIDION
1072 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY AYOUB KIHWELO
1073 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALEDIWANI
1074 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALEXANDER
1075 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE AMOS
1076 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ANDREW
1077 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HALISONI N BIZOGE
1078 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M HALPHAN OMARY GEHO
1079 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M HALSON NASEKILE
1080 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HALUI M EDSON
1081 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALVIN SHAYO
1082 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M HAMAD MWITA
1083 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMAD SAIDI
1084 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M HAMAD A KIPONZA
1085 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HAMAD ATHUMAN HUSSEIN
1086 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMAD IBRAHIM SEMBELLAH
1087 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HAMAD NURU SUYA
1088 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMAD RAMADHAN ISSA
1089 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HAMAD S MSANGI
1090 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M HAMADI ALLY
1091 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HAMADI ALLY
1092 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M HAMADI DOTTO
1093 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMADI HAMIS
1094 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M HAMADI MWASHIUYA
1095 MOROGORO S0896 KIZUKA SECONDARY SCHOOL M HAMADI ABRAHMANI SAIDI
1096 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M HAMADI HAMIDU MTAMBO
1097 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMADI IMRANI KINYOGOLI
1098 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMADI JUMA JUMANNE
1099 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M HAMADI KENYATA MRISHO
1100 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAMADI M MAKAME
1101 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M HAMADI MGAZA IBRAHIM
1102 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M HAMADI N HAMADI
1103 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMADI RAMADHANI NJIKU
1104 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M HAMADI S JUMA
1105 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M HAMDANI AKIDA
1106 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HAMED JOHN
1107 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMED M SALIM
1108 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M HAMENYANA LUCAS MPILIPILI
1109 KAGERA S0550 BUGENE SECONDARY SCHOOL M HAMENYIMANA KASUMALI
1110 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HAMFREY KENJEVALE KAPOLA
1111 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HAMID HASSAN
1112 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HAMID A MBAROUK
1113 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HAMID SALIM MIKOLE
1114 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMIDU ATHUMANI
1115 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HAMIDU D CHAMBO
1116 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAMIDU H SAIDI
1117 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HAMIDU K KITICHO
1118 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HAMIDU OLIVA HAMZA
1119 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M HAMIDU P WAZIRI
1120 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M HAMIDU R SENZOKA
1121 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M HAMIDU R YUSUPH
1122 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M HAMIDU RAMADHANI SABU
1123 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M HAMIDU S MKINGA
1124 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMIDU SAMAGWA BALIHUTA
1125 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIDY HASHIMU
1126 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M HAMILTON JUMA MRUMA
1127 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMIM M KAPAMBWE
1128 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M HAMIMU IDDI ABDI
1129 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAMIMU KASIMU MKILINDI
1130 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M HAMIS ABBAKARY
1131 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMIS ABDALLAH
1132 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMIS AJARI
1133 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M HAMIS ALLAWI
1134 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAMIS ALPHONCE
1135 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMIS ATHUMAN
1136 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS BILALI
1137 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M HAMIS CHACHA
1138 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMIS CHELEWA
1139 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMIS CHIPITA
1140 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HAMIS M HAMIS
1141 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M HAMIS M SHIJA
1142 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M HAMIS PETER AIDAN
1143 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M HAMIS RAMADHAN HAMIS
1144 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS S AHMADI
1145 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M HAMIS YUSUPH NGAILO
1146 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HAMISI EDISON
1147 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HAMISI
1148 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M HAMISI HASSANI
1149 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMANNE
1150 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMANNE
1151 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMISI OMARY
1152 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAIDI
1153 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM UNUKU NDEMBO
1154 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM W KANOTI
1155 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM W MAKUBI
1156 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM YAHAYA HUSSEIN
1157 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM YAKUBU OMARY
1158 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM YUSUPH OPPY
1159 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ZABRON NYENYELI
1160 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ABDALLAH
1161 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ATHUMANI
1162 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU HASSANI
1163 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU HASSANI
1164 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KALINGA
1165 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KANG'ONG'O
1166 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KHATWIBU
1167 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KYAMBA
1168 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MALIKI
1169 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MOSYA
1170 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MSUMI
1171 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU PHILIPO
1172 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SALUMU
1173 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SALUMU
1174 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SEIF
1175 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SINDWAN
1176 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU YUSUPH
1177 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU A JUMANNE
1178 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU A NGIGI
1179 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ARESTARICK MUSHI
1180 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ATHUMANI IBRAHIMU
1181 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU B MASALA
1182 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU C PAUL
1183 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M IBRAHIMU E KAFUKO
1184 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU GITILO NANA
1185 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU GROSSARY MGINA
1186 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU H SALIMU
1187 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU HALIFA DEFU
1188 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M IBRAHIMU HASSANI KABANGE
1189 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU I HEMEDI
1190 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ISSA PETRO
1191 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU J LYANDA
1192 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU JUMA MANGU
1193 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KASULE MALASE
1194 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M IBRAHIMU KHAMISI HAMADI
1195 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M MASSANA
1196 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M OMARI
1197 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M OMARY
1198 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M RASHIDI
1199 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MATATA KIBIRITI
1200 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MAULID CHOBU
1201 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MUSA IBRAHIM
1202 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MUSA IBRAHIMU
1203 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU R KAJEMBE
1204 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU S RAMADHANI
1205 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M IBRAHIMU S SAGUTI
1206 KILIMANJARO S0489 SUJI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SAFIEL KINKORO
1207 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SAIDI KALELA
1208 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SHABAN RINGI
1209 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SWALEHE NCHASI
1210 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU THABITI IBRAHIMU
1211 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU TWAHA IBRAHIMU
1212 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU W SAID
1213 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ICHITEGELEZA M CHINZEH
1214 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IDAN N YADUNIA
1215 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M IDD ALLY
1216 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M IDDY HUSSEIN ISSA
1217 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IDDY J JUMANNE
1218 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M IDDY RIDHAA SWALEHE
1219 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M IDDY S MPAMILA
1220 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M IDDY S RAMADHANI
1221 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IDDY SAIDI KIRIMA
1222 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IDFONCE JUSTIN KILUMILE
1223 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IDHAA H NDITI
1224 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IDID M MBAYE
1225 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IDRISA HASHIM
1226 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M IDRISA HASHIMU
1227 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M IDRISA RAMADHANI
1228 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IDRISA A MPONDA
1229 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IDRISA ABTWAI MSHANA
1230 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M IDRISA HAMZA MATARI
1231 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IDRISA IBRAHIMU ABDALAH
1232 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IDRISA M MKOPOKA
1233 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IDRISA RAJABU MAULIDI
1234 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M IDRISA S KAMBI
1235 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JACKSON I SHELUKINDO
1236 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON I TLUWAY
1237 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JACKSON J CHARLES
1238 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON J LABACHA
1239 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M JACKSON J MAHOMELA
1240 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MAHUNDI
1241 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MBISE
1242 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MGOYO
1243 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MWANJELA
1244 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MZIMBE
1245 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON J NTIGIZU
1246 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON J NYEOJA
1247 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JACKSON J PANGA
1248 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JAPHET EZEKIEL
1249 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JAPHETH MWAIPAJA
1250 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON JERAD LUSINGO
1251 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M JACKSON JEROME KIRIA
1252 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN MESHACK
1253 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN THOMASY
1254 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH BAZILIKANYE
1255 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH KULANGWA
1256 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH MWANDIA
1257 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH SAIDI
1258 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSSE NKYA
1259 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON JULIUS MADEBE
1260 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JACKSON K MTATIRO
1261 MBEYA S0418 LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M JACKSON KAISTONI MTAVANGU
1262 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON KAIZILEGE ALEX
1263 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON KALISTO CHATANDA
1264 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON L LESANIA
1265 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON L MALILA
1266 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M JACKSON L MARIUS
1267 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JACKSON L MWAIPUNGU
1268 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M JACKSON LAMECK SUNGURA
1269 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M JACKSON LAURENCE NZIKU
1270 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON LINUS NDINDE
1271 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON LUCAS KIBISA
1272 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M JACKSON M CHACHA
1273 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M JACKSON M KATABARO
1274 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON M MAKUNJA
1275 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON M YOTHAM
1276 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAGENI NG'HWAGILA
1277 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAKARIUS SIMWINGA
1278 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MARCO PANGA
1279 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MARTIN GOI
1280 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MATHEW SHECHAMBO
1281 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M JACKSON MATHIAS MUNGO
1282 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M JACKSON MELKIORY TARIMO
1283 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON MHOJA WILLIAM
1284 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MICHAEL SANGA
1285 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M JACKSON MIHAYO SELEMAN
1286 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MUHOZA JOHN
1287 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MUSA MAGUNILA
1288 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWAMINI NOAH
1289 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWIKWABI MBANGO
1290 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWIMBA COSMAS
1291 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M JACKSON N EDWARD
1292 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JACKSON NESTORY CHARLES
1293 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON NOLASKO MDUGO
1294 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON NYAMVUGWA FALES
1295 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M JACKSON O MICHAEL
1296 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JACKSON O NCHAGASI
1297 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON OLIVARY SHAYO
1298 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M JACOB E MWAINE
1299 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M JACOB FEDRICK MBIJIMA
1300 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M JACOB JOSEPH MAREGESI
1301 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACOB JOSEPH SAKRI
1302 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACOB M MSETI
1303 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M JACOB NICHOLAUS CHAWALA
1304 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M JACOB NICOLAUS NYALUSI
1305 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACOB ONANI LUVANDA
1306 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M JACOB R SUMUNI
1307 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JACOB RAPHAEL KILAGA
1308 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JACOB T OCTAVIAN
1309 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JACOB WILLIAM MHAGAMA
1310 NJOMBE S0444 ITAMBA SECONDARY SCHOOL M JACOBO ANYAWILE NKINDA
1311 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACOBO YOHANA MTATURU
1312 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M JACTAN ELIEZA NZIKU
1313 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JADI MTESIGWA
1314 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JADI JUMANNE KALINGA
1315 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JAFAR JUMA MWAMBUSI
1316 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JAFARI JUMA
1317 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M JAFARI RAMADHANI
1318 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M JAFARI A ABEID
1319 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KARIM SHABAN NASSORO
1320 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KARIM Y HUSSEIN
1321 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M KARIMU ABDALLAH
1322 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KARIMU AHMADI
1323 MTWARA S0677 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M KARIMU AMRI
1324 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KARIMU HAMISI
1325 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M KARIMU HARUNA
1326 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M KARIMU HASSANI
1327 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KARIMU MANYORI
1328 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KARIMU MIRAJI
1329 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KARIMU MOHAMEDI
1330 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M KARIMU MOHAMEDI
1331 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KARIMU A KIGOGORO
1332 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KARIMU A MASHINGA
1333 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KARIMU ADAM HATIBU
1334 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KARIMU B HAMISI
1335 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M KARIMU K KARIMU
1336 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M KARIMU M ABDALA
1337 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M KARIMU M ISIMAIL
1338 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M KARIMU M LUHINDI
1339 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KARIMU MTIMBO MIJOMBO
1340 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KARIMU MUSTAFA CHUNGWA
1341 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M KARIMU R NASIBU
1342 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KARIMU S KIPOZI
1343 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M KARIMU S MUSSA
1344 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M KARIMU S NANKUNA
1345 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M KARIMU SAIDI MSHANA
1346 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M KARIMU W SENKELE
1347 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KARIMU YAHYA HARUNA
1348 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KARINDOGO M ZAKAYO
1349 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M KARISIO FELIO SEVEYAGE
1350 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M KARISTO PHILIPO MWINUKA
1351 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KARISTO RICHARD LIHAWA
1352 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KARLMAX PAUL
1353 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KAROL M NDUNGURU
1354 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KAROLI KHAMIS
1355 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M KAROLI MATHAYO
1356 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M KARONDA B JULIUS
1357 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M KARONGO MASERO JOHN
1358 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KARSTEN M MANG''ANA
1359 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KARUME G MOMOYA
1360 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KASABALALA A ISSA
1361 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KASABUKU K ANTHONY
1362 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M KASALA E MAKENGO
1363 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KASALA M KASALA
1364 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KASANDA MASUNGA
1365 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KASANDA K SAMSON
1366 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KASANDA MARTINE KUBIGWA
1367 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KASARA DICKSON
1368 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M KASARA B NGOBOKA
1369 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M KASASE MATHEW
1370 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KASAZA NELSON NASUCHIWA
1371 TANGA S0376 SONI SEMINARY M KASBERT CLAUDIUS HAULE
1372 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KASBETH ALPHONCE PILI
1373 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M KASEMA CLEMENT
1374 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M KASENGA MIHAMBO MKINGA
1375 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KASHABALE N IGANGATI
1376 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M KASHATI MALALE
1377 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KASHATO MICHAEL
1378 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KASHIDYE SAMADALI
1379 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE JACKSON
1380 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE JUMA
1381 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE P SALUM
1382 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KASSIMU AHMAD KALIMA
1383 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KASSIMU B ALLY
1384 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M KASSIMU R SHIHA
1385 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KASSIMU S MCHUCHURI
1386 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M KASTO TWIJULEGE GEORGE
1387 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M KASTORY EPIMACK MALIGITE
1388 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KASTORY JACOB WIMBE
1389 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KASTORY KALOLO CHISSY
1390 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KASULE MSAFILI
1391 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M KASUSU ROBERT
1392 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M KATASIEKO M MOGITU
1393 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KATELEMBWE ISAYA KAKEME
1394 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M KATO MUHAMMAD
1395 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KATOKE SIMON KATOKE
1396 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KATUNZI L STEPHANO
1397 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAUNGA FY MASUNGA
1398 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KAWAWA MUSA MTAYE
1399 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M KAYILA MANDI
1400 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KAZENIELI GODRICH MNYONE
1401 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI J LUCAS
1402 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI MARCO BUZIZILI
1403 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M LAURIAN LAZARUS
1404 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAURIAN MAJULA
1405 NJOMBE S1409 HAGAFILO SEC. SCHOOL M LAURIAN GASPAR KABONGE
1406 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAURIAN LEONSI AXWESO
1407 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LAURIAN PHILBERT BANTULAKI
1408 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M LAUSON DANIEL MHANGA
1409 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M LAUSON LAULIANO NG'UMBI
1410 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LAUTO GERALD KYARUZI
1411 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAVERN ANDREW JOHN
1412 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LAWAMA STEPHEN KAGOROBA
1413 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M LAWI ISAYA
1414 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M LAWI KIKOTI
1415 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M LAWI MTEPA
1416 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M LAWI A MANYELEZI
1417 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M LAWI DAIMON KYANDO
1418 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAWI GEORGE LUDEGE
1419 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE CHARLES
1420 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE ERNEST KIBONA
1421 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE M MWATINDILA
1422 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE STANLEY NDOMBA
1423 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE MAKIGI
1424 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAWRENCE BONIFACE LAUWO
1425 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE D MWAKYAMBIKI
1426 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LAWRENCE J SIAME
1427 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE JACOB MWAKILIMA
1428 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE K LEMA
1429 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE KALILE KAHINDI
1430 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE M PETER
1431 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE N ALPHONCE
1432 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE P DAUD
1433 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE RAPHAEL MURASHANI
1434 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE W KIHONGOSI
1435 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M LAWRENT NGELEZYA
1436 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LAWRENT A MITUMBA
1437 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M LAWRENT D DEGERA
1438 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M LAYDA SAID LAYDA
1439 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M LAZACK K LEONARD
1440 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LAZARO BENARD
1441 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LAZARO BONIPHACE
1442 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LAZARO DONYO
1443 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAZARO EMMANUEL
1444 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LAZARO FAUSTINI
1445 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M LAZARO FELIX
1446 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M LAZARO JACOB
1447 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LAZARO KITWIKA
1448 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAZARO LEKOKO
1449 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M LAZARO MALAMLA
1450 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAZARO MAUGO
1451 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LAZARO MSEMELE
1452 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LAZARO OLAIS
1453 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LAZARO PASTORY
1454 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M LAZARO RAYMOND
1455 MWANZA S1609 RORYA SECONDARY SCHOOL M LAZARO ROBERT
1456 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LAZARO SAIMALIE
1457 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M LAZARO A KABATA
1458 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LAZARO A KINYELE
1459 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M LAZARO A YUVENTINE
1460 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAZARO ALFONCE BITANA
1461 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M LAZARO AMON SHITINDI
1462 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAZARO C MASIGE
1463 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LAZARO CECIL MHINA
1464 KILIMANJARO S0489 SUJI SECONDARY SCHOOL M LAZARO CHARLES MKWAMA
1465 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M LAZARO CHITOJO ANDREW
1466 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M LENARD NTARISHWA MBONEA
1467 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LENARDI FELISIAN MGAYA
1468 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M LENGA NTEMINYANDA
1469 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M LENGAY MUNGA
1470 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M LENIN BARAYATA DYAGAYE
1471 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M LENNOX C LUTINWA
1472 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LEO MASONGELA
1473 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M LEODIKARD LASWAY ALBERT
1474 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEON JOHN
1475 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M LEONAD T MRONDWA
1476 TABORA S3623 ST. VICENT SECONDARY SCHOOL M LEONARD ADROPH
1477 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M LEONARD CHARLES
1478 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M LEONARD FRANK
1479 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M LEONARD GABRIEL
1480 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONARD JOSEPH
1481 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LEONARD LUTINDI
1482 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAGINA HOLELA
1483 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGINA JAMES
1484 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGINA B JAMES
1485 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M MAGINA I MASHAURI
1486 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M MAGINUS ZAKARIA NTILA
1487 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAGNUS B SUMBE
1488 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MAGNUS J KAMUGISHA
1489 KILIMANJARO S0130 MAUA SEMINARY M MAGNUS M GUNENA
1490 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MAGNUS MSIGWA MUTAYOBA
1491 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M MAGNUSI S KWAWILA
1492 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M MAGOHE MAJALIWA
1493 MWANZA S1609 RORYA SECONDARY SCHOOL M MAGOIGA K NYAKITARE
1494 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MAGOMA HERMAN NAMGAMBWA
1495 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAGONGO HABIBU NINGA
1496 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M MAGORI KICHERE
1497 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MAGORI MARWA
1498 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGORI NYAHOGA
1499 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M MAGOTI HAMIS
1500 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MAGOTI A MASOTA

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Habari Mbalimbali

.

.

Mnadhimu Mkuu wa JWTZ, Luteni Jenerali Yakubu Mohamed, akitoa salamu za mwisho kwa Askari na Vijana wa JKT waliofariki dunia kwa ajali ya gari Mkoani...

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi