Jumamosi, 18 Agosti 2018

Kikosi 823KJ

S/NMKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
1 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ADELA PIUS
2 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELA SABAS
3 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F ADELA BARNOS SELESTINE
4 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELA C SOLOGWA
5 KILIMANJARO S0750 OSHARA SECONDARY SCHOOL F ADELA CORENTINI COMBANIA
6 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELA DISII ASUKENIE
7 RUVUMA S0827 MASONYA SECONDARY SCHOOL F ADELA E MWAJEKA
8 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ADELA E SIMLAGASE
9 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL F ADELA J MWASANDUBE
10 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ADELA JOHN KIMBE
11 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ADELA JOHN MTEMA
12 KILIMANJARO S1466 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F ADELA JOSEPH JOHN
13 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F ADELA M EDWARD
14 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ADELA R MGEMBE
15 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F ADELA THEOPHIL ONESMO
16 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ADELA YUDA MODEST
17 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F ADELAH MWAKIBINGA
18 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELAH B KAIHULA
19 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA D BAGENDA
20 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA FORTUNATUS MASSUA
21 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI MALIKI ALI
22 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BAHATI MOSES MWAKANYAMALE
23 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI N GIBONCE
24 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BAHATI O OMENDA
25 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F BAHATI OSCAR NGASAKWA
26 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F BAHATI PATRICK PANDUKA
27 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F BAHATI R SALEHE
28 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F BAHATI RAJABU SULEMANI
29 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI SAID REHANI
30 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F BAHATI SALAASH SIMON
31 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI SOFAUSTINE CHENGA
32 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BAHATI THEOPHILI MSESI
33 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI TWALIBU KATUYA
34 SINGIDA S0924 IKUNGI SECONDARY SCHOOL F BAHATI WILLIAM KIPINI
35 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F BAHATIEL ZEPHANIA SULLEY
36 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F BAHATIELY ELISANTE DARUS
37 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F BAHEGE PAUL MPANGA
38 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F BAINA JUMA
39 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BAINA HABIBU MHAGAMA
40 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAITHA ALEX MKWAMBE
41 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINA MUSHI
42 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINA M BERNARD
43 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F CAROLINA M DONALD
44 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F CAROLINA MOSES MDEMU
45 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINA O MTEMELO
46 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F CAROLINA ZEDECK KYANDO
47 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CHALE
48 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CHIME
49 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ENOS
50 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE JULIUS
51 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE SAKAFU
52 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE TELESPHORY
53 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE A MUKWAYA
54 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY F CAROLINE ABDALLAH MHEHE
55 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ABELA MUTALEMWA
56 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE AMBROSE KIBUMU
57 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE B USIRI
58 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE BENEDICT MWACHA
59 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C MHANDO
60 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C SAKALANI
61 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAINESS N MESSANGA
62 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F DAINESS PETER TENGES
63 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F DAINESS RENATUS MGUMBA
64 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F DAINESS TAIFA MAZURA
65 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F DAINESTA FRED MWASENGA
66 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F DAINESY STEVEN KIGAVA
67 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAINTY J MOSHI
68 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F DAISY CHARLES
69 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F DAISY MHANDO
70 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F DAISY C ANDREW
71 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F DAISY VALENTINO SUBETI
72 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F DAIZEN MASAWANGA
73 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DALIA MASAWANGA
74 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F DALIA J BUYEKWA
75 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F DAMARI FAUSTINE MWILANGA
76 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F DAMARICE OSWARD
77 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DAMARIS A NG''OJA
78 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAMARY SWAI
79 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F DAMIANA MGINA
80 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAMINES ERNEST CHONGOLO
81 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F EDINA KATUNZI
82 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EDINA MALIMI
83 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F EDINA MKAMA
84 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F EDINA NESTORY
85 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EDINA SAMWEL
86 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F EDINA SAMWEL
87 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F EDINA SYLVESTER
88 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA THEOGEN
89 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EDINA WILLY
90 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F EDINA WILSON
91 KAGERA S0550 BUGENE SECONDARY SCHOOL F EDINA WILSON
92 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F EDINA A MKONGWI
93 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA A MWAKIFWAMBA
94 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA ALBERT MWATEBELA
95 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA AMINIEL URIO
96 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDINA BENETH NOMBO
97 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F EDINA C JANKEY
98 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F EDINA C MASSAWE
99 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F EDINA CHRISTOPHER WILLIAM
100 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F EDINA CLEMENS SANGA
101 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F FAHAMU DAUDI MSIGWA
102 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F FAHIMA AMRI
103 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F FAHIMA A BUSHAGAMA
104 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F FAHIMA H SALUMU
105 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F FAIBETH EMANUEL MKILANYA
106 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F FAIDA JOHN
107 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F FAIDA JAPHET MAGESSA
108 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAIDHA HALFANI
109 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIDHA MUSSA
110 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FAIDHA SWALEHE
111 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F FAIDHA ABDALLAH MSONDE
112 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIDHA HASSANI WAZIRI
113 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FAIDHA NASIBU KUNDYA
114 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F FAIDHA S BILALI
115 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FAIDHA SAID MCHENI
116 TANGA S0252 AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F FAIDHA YUSSUPH RAMADHAN
117 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FAIDHAT KHAMIS ZAHOUR
118 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FAIDHATI HUSSEIN
119 KILIMANJARO S1466 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F FAIDHINA IDDY MSANGI
120 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F FAIDIKA JACKSON CHENGA
121 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GEMA MKENDA LUDOVICK
122 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GEMA PETER EDES
123 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GEMA TARIMO RAFAEL
124 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMAIDA BOSCO SANGA
125 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GEMINI LIVIN TESHA
126 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F GEMMA B NYANDA
127 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GENE N BUTAMANYA
128 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F GENEROSA BEDA KINYERO
129 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENEROSA M LADISLAUS
130 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENEROZA HOSEA
131 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GENI JAMES
132 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENI P ELIAS
133 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F GENIVA K SAMWEL
134 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA KAYUMBA
135 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA THOMAS
136 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA AUGUSTINO KWEKA
137 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA F KANJE
138 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA WANDWE ERNEST
139 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA Z LEONCE
140 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F GEORGEA LUCAS
141 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA HAMIS
142 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL F HADIJA HAMISI
143 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA HUSSEIN
144 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HADIJA IDD
145 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HADIJA JABIRI
146 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F HADIJA JAFARI
147 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HADIJA JUMA
148 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA LIHINDI
149 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HADIJA MASENGA
150 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMED
151 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMED
152 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMEDI
153 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F HADIJA MSHAM
154 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HADIJA MUSSA
155 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F HADIJA OMARY
156 RUKWA S4785 KIRANDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA PELEMBO
157 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F HADIJA RASHIDI
158 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F HADIJA SAID
159 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA SAIDI
160 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL F HADIJA SALUM
161 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ILHAN AHMED
162 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F ILIMINA LONGINO
163 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ILLUMINATHA HENRY
164 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ILORIMA ALTO KINUNDA
165 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ILSE JOSIAH
166 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ILUMINATA SABASS NJOGOPA
167 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMACULATA C HAULE
168 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F IMACULATA WISHINA MASHIKU
169 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMACULATE A WAYA
170 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA KASOLI
171 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA PONELA
172 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA BONIPHASE MAKOI
173 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA HAULE GASPAR
174 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA MARCO GILLOSA
175 KILIMANJARO S0927 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA MATHEW TEMU
176 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F IMAKULATHA MIZENGO
177 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F IMAN ARON
178 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F IMANI LUIS
179 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMANI ADORATH NYONI
180 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F IMANI BARIKIEL BAYO
181 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JEREMIA
182 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JEREMIAH
183 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOEL
184 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOEL
185 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN
186 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN
187 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN
188 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOSEPH
189 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOTHAM
190 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JULIO
191 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JULIUS
192 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KADUMA
193 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KAKATA
194 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KANIGINI
195 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KENJEWALA
196 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KHAMIS
197 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KIMAMBO
198 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KUMISHIWA
199 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LUCAS
200 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MAGOMA
201 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F KAPIGI M ZAKAYO
202 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL F KARAMA HAMAD SHOSI
203 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F KAREEN BERNARD LIWOLA
204 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAREN BONIFACE
205 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F KAREN CHARLES SHIRIMA
206 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAREN D MGONGOLWA
207 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F KAREN O TESHA
208 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F KARIBA KASARA
209 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F KARIBA MANYIRI
210 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F KARLEN D RWEZAHULA
211 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAROLINA POKELA
212 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F KAROLINE J BENO
213 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F KARYN ROBERT
214 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KASANDA HASSAN
215 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F KASHINDE ABDALLAH
216 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F KASHINJE MADEDE SHINYANGA
217 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F KASHINJE SENI SALULA
218 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F KASIGWA K MAGONGWE
219 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F KASILI K YAKANUKA
220 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F KASILIDA C FWENDEGELE
221 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LATIFA SELEMANI
222 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F LATIFA YUSUPH
223 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA A CHANUNGA
224 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL F LATIFA A HASSAN
225 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MIRAJI
226 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MWINGE
227 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MZEE
228 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F LATIFA AHMED KARAMA
229 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LATIFA ALLY MUNA
230 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LATIFA B MBWANA
231 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F LATIFA BAHATISHA KAZEMBE
232 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA DAUDI MRETA
233 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LATIFA F KATIMBA
234 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA FRANCIS SHABANI
235 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL F LATIFA GULU RAMADHANI
236 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F LATIFA H CHUWA
237 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LATIFA H MKILINDI
238 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LATIFA HABIBU MGALA
239 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY F LATIFA HAMISI MINJALE
240 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL F LATIFA I AHMED
241 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MBALAMWEZI
242 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MRISHO
243 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MAGDALENA NELSON
244 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F MAGDALENA NGONYANI
245 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA NKENI
246 KILIMANJARO S1466 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA RAYMOND
247 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA SEME
248 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA SHOMICK
249 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA SIMON
250 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA VALENTINE
251 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA A MSYANI
252 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA A SEBASTIAN
253 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ALOYCE LAZARO
254 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ANDERSON MKWAI
255 KAGERA S0550 BUGENE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA C MASWE
256 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA C SIMULE
257 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA D MPINGA
258 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA DANIEL MDESA
259 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA DANIEL PITAWAKA
260 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA E MALYA
261 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAHANAEL D TUPPA
262 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F NAHDA S MASSOUD
263 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F NAHUJA T MSEMO
264 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAHYA MIKIDADI LAITI
265 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F NAI ELIAH OLE
266 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F NAIBUHA H OMARY
267 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NAIFA H SHOO
268 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIKONJE RAPHAEL KOSHUMA
269 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAILA EDHA
270 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NAILA TAKDIRI HAJI
271 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAILATH I AMINI
272 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F NAIMA ABDALLAH
273 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F NAIMA ATHUMAN
274 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NAIMA OMARY
275 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F NAIMA YASSIN
276 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NAIMA A MBWANA
277 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F NAIMA ABUBAKARI MOHAMED
278 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F NAIMA B MOSHI
279 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F NAIMA H MUYINGA
280 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NAIMA H SAADIA
281 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F OLITHA Y MGAYA
282 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F OLIVA KALENDU
283 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F OLIVA KILONGO
284 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F OLIVA KOMBE
285 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA LUSINGU
286 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F OLIVA ADRECK KAGUO
287 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F OLIVA ARON THILIA
288 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F OLIVA C DUMA
289 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA CHUNG''UNGE GAUDENCE
290 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F OLIVA EDFANI SANGA
291 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F OLIVA ELIAS MBILINYI
292 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F OLIVA FELIS SANGA
293 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F OLIVA FELIX SIGARA
294 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F OLIVA GIRLARY KIHWILI
295 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F OLIVA GODGREY MSANGI
296 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA GURTU BURA
297 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F OLIVA J KATO
298 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F OLIVA KIMARIO ARBOGASTI
299 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA L KOBELO
300 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F OLIVA L MINJA
301 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA MELKIORY
302 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA PASCHAL
303 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA PAUL
304 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA ALPHONCE MUSHI
305 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA M CHARLES
306 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F PASKALIA NTYUKI
307 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA JACOB
308 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA SOSTENES
309 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F PASKALINA A ARRA
310 KAGERA S1160 MUYENZI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA A AWETI
311 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F PASKALINA A BONIFANCE
312 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F PASKALINA AGUSTINO MARGWE
313 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA AKHAY AMNAAY
314 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA BASSO GWANGWAY
315 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA BLASI MUSHI
316 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F PASKALINA G AKONAAY
317 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASKALINA H MAJENGO
318 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J GADIYE
319 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J MADAWE
320 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J OMBAY
321 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F QUEEN STEPHEN MWANDEZI
322 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F QUEEN U FREDY
323 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN W MALIAKI
324 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN WILFRED GOODLUCK
325 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F QUEENCAGE K MAHAMBA
326 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F QUEENCONSOLATA MICHAEL MAMBO
327 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F QUEENELIZABETH MAKUNE
328 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F QUEENFAUSTA FREDY MSAKI
329 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F QUEENITY TEMU
330 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEENLISAJOAN S OLAN'G
331 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F RACHEL SUPEETH
332 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F RACHEL SYLVANUS
333 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL ZACHARIA
334 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F RACHEL A SAMSON
335 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL ADAM ISAAC
336 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL AMON NYAGAWA
337 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F RACHEL B MANGA
338 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F RACHEL BENJAMIN WELWEL
339 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F RACHEL BILAS SILEM
340 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RACHEL C MASSAMBU
341 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F RACHEL C NGEREZA
342 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL F RACHEL C PHANUEL
343 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F RACHEL CLEMENT URASSA
344 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F RACHEL D MISANA
345 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F RACHEL D MWALIM
346 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F RACHEL DAVID ISSAME
347 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F RACHEL DELIGO KIPANYULA
348 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F RACHEL DIDAS MALLYA
349 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RACHEL EZRON SANGA
350 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL F LUBUVA
351 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA LEONARD JUMBE
352 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F SABINA M BOMBO
353 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F SABINA M MASHANGO
354 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F SABINA PELLAGE KAUZENI
355 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA S MASILE
356 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA SALUTARY SHAYO
357 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F SABINA SYLVESTER NDALAH
358 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SABINAEVA KICHINDA
359 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL F SABITINA ABDALAH KETO
360 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F SABLINA SUFIANI MWINYIJUMA
361 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SABRA SAID
362 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F SABRA SEIF
363 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F SABRA M SHAMUN
364 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SABRA MANSOOR ZAHORO
365 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F SABRA MBARAKA RAMADHAN
366 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SABRINA ALLY
367 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F SABRINA MOHAMEDY
368 TANGA S1257 ARAFAH ISLAMIC SEMINARY F SABRINA OMARY
369 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F SABRINA SADICK
370 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA SALUMU
371 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F TAJIEL M MKWIZU
372 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F TALHA SEIF
373 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F TALKISIA HOSEA MGAO
374 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMA M PESHO
375 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F TAMAL JOMO
376 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMALI E NKWAMA
377 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F TAMALI T JASON
378 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F TAMARI MICHAEL
379 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F TAMASHA AMOSI YEREMIA
380 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F TAMASHA TEMBA OMARY
381 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMIKA JAPHET MWANSASU
382 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F TAMILYN J DOMINIC
383 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMIMU M KITOSY
384 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F TAMNA HASHIMU HUSSEIN
385 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F TANASIA HEZRON CHUMA
386 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F TANDILA E SIYOVELWA
387 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL F TANZEELAH S FAKIH
388 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL F TASIANA MICHAEL JOSEPH
389 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F TASIANA Y MCHARO
390 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F TASNIMU M MUTABAZI
391 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F UPENDO MJWANGA
392 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F UPENDO MPINGA
393 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F UPENDO MWALA
394 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F UPENDO ONESMO
395 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F UPENDO SAITOTI
396 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO SANGA
397 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F UPENDO URIO
398 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO YOHANA
399 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F UPENDO A MBWAMBO
400 MARA S0601 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO A NGAINA
401 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ADINANI MBAGA
402 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ABDALLAH AHMED JIGWA
403 KILIMANJARO S0845 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ALLY ABDARAHMAN
404 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ALLY MHINA
405 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ANASI KANJU
406 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH B FRANK
407 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH BOMU MOHAMMEDI
408 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH D MOYO
409 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H ABDALLAH
410 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H KILONGOLA
411 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H KUPAZA
412 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H MKOPI
413 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H SALUM
414 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAMISI ABDALLAH
415 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAMISI GHULIKU
416 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HASSAN MOITA
417 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M ABDALLAH HINCHA SAID
418 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J ALFONCE
419 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J LILANGA
420 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J MBILU
421 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JUMA ABDALLAH
422 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH K MURRY
423 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M ABDALLAH K NGAOMELA
424 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KANGILE MANDARI
425 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KIGONILE OMARY
426 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M ABDALLAH
427 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M ABDALLAH
428 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M HASSANI
429 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M KIDUNDA
430 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M MATWANI
431 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M MSANGA
432 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M MTWIKU
433 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M NGOWI
434 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M NJETE
435 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MAKIUMU SHABANI
436 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MANENO RAMADHANI
437 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MBARAKA JUMA
438 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MKUMBWA JUMA
439 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MOHAMED MSANGI
440 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MOHAMED MSUKO
441 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MPWANI LISSU
442 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MSAFIRI ABDALLAH
443 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MUSA NJALAMOTO
444 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MUSHANGANI SEIF
445 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MUSSA MLINGA
446 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH O CHEWA
447 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ABDALLAH O MWASAKA
448 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH O MWAUPEA
449 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAMADHANI JUMA
450 KILIMANJARO S4456 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAMADHANI MSUYA
451 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S BALOZI
452 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S KINGU
453 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S MOSHI
454 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S RASHID
455 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S TAMBAZA
456 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID CHILOMBE
457 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID LIPATI
458 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SALUMU MWALAGALE
459 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SEIF WAWA
460 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SELEMANI MHEMELI
461 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SELEMANI MUSSA
462 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHABANI RAJABU
463 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH TWAHA OMARY
464 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ SHABAN MADENGE
465 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDULSSAMIU BARUANI
466 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ABDULSWAMAD A BADI
467 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ABDULYWAHABI A RAMADHANI
468 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDURAZACK FIDU MOHAMEDI
469 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABED J KISAMBWE
470 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABEDI MUSSA
471 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEDI SAIDI
472 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M ABEDI SALIMU MUSSA
473 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEDINEGO BERNARD
474 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEDINEGO CHEGERE KISURURI
475 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO AHUNGU ELIASI
476 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO EDWIN NDUNGURU
477 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO GEORGE SALINGO
478 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABEID ABDALLAH
479 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABEID HAMADI
480 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABEID HASSANI
481 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABEID MAHMUDI
482 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEID IDD RAMADHAN
483 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEID JUMA NKUWI
484 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABEID RAMADHANI MBAO
485 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEL DOMINICK
486 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALBERT
487 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BAKARI ATHUMANI
488 MTWARA S0677 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ATHUMANI
489 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI BALEWA
490 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BAKARI CHECHA
491 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M BAKARI HIYANA
492 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M BAKARI HOSENI
493 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M BAKARI HUSSEIN
494 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI IBRAHIM
495 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA
496 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA
497 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA
498 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M BAKARI KOMBO
499 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BAKARI LEONARD
500 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI MAULIDI
501 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BAKARI MAYUNGA
502 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BAKARI MBANO
503 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M BAKARI MBARUKU
504 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAKARI MKUNDI
505 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI MUSSA
506 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M BAKARI MUSSA
507 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI MWANGA
508 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M BAKARI MWIDADI
509 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BAKARI OMARI
510 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BAKARI OMARY
511 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI SALUM
512 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M BAKARI SWALEHE
513 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI YAHAYA
514 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M BAKARI YUSUFU
515 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BAKARI A BAKARI
516 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M BAKARI A MAMBA
517 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI A MSUYA
518 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BAKARI A SAID
519 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BAKARI A SHABANI
520 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI A SUNGURA
521 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ABDALLAH JUMA
522 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BAKARI ADAMU HUSSENI
523 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALENESTO NGALEMBULA
524 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALLY MBARUKU
525 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALLY MITOTO
526 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI ATHUMANI ISINGO
527 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BAKARI B MUSTAFA
528 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M BAKARI BAKARI ISSA
529 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BAKARI BURUHANI MOHAMEDI
530 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI H ABDALAH
531 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI H KIJAI
532 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI H SALIMU
533 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI HAMISI LIONDE
534 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M BAKARI I MRISHO
535 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M BAKARI IBRAHIMU HUSSEIN
536 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI IDDI BAKARI
537 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BAKARI J ABDALLAH
538 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BAKARI J MOHAMED
539 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA YAHAYA
540 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BAKARI K BAKARI
541 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI KALEKWA HARUNA
542 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BAKARI M ALLY
543 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BAKARI M BAKARI
544 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M BAKARI M SELEMANI
545 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BAKARI MFAUME JAMALI
546 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BAKARI MIRAJI RASHID
547 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAKARI N MGOWELA
548 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI NATHANAEL MATHIAS
549 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M BARAKA GERALD MBOGI
550 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BARAKA J KASHINDYE
551 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MROPE
552 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JACKSON BWIRE
553 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BARAKA K MSHUBI
554 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KAISI KARIM
555 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M BARAKA KENETH DICKSON
556 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M BARAKA L MTIKO
557 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA L NEVELE
558 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA LATSON NDABILA
559 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M BARAKA LEVISON CHIKOPOLE
560 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M CHARLES
561 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA M LIKWATA
562 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHACHA MAGABE
563 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARWA
564 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARWA
565 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M CHACHA MASANDA
566 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHACHA MGOSI
567 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHACHA MOURICE
568 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MWIKWABE
569 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M CHACHA MWITA
570 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M CHACHA SAMUEL
571 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M CHACHA THOMAS
572 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M CHACHA WANKURU
573 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHACHA WEREMA
574 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHACHA JOHN MWITA
575 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M CHACHA JOHNES ITUTU
576 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M CHACHA M MAGOIGA
577 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M CHACHA M MATIKO
578 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M CHACHA M MWITA
579 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHACHA M NYAMHANGA
580 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARO MARYENYA
581 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARWA MACHUGU
582 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M CHACHA MATIKO GASAYA
583 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MWITA CHACHA
584 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHACHA S MENG'ANYI
585 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M CHACHA WAMBURA GODWIN
586 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M CHACHA WAMBURA MAKUBATE
587 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHACHA Y MAKENGE
588 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHACHA Z SINGISYA
589 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHAGE LIMBE
590 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHAGU JINAI
591 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHAGU SELYA
592 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M CHAGUNYA MGASA
593 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CHAKA JUMA
594 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CHAKONGA NACHENGA
595 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M CHAKUNGA SAIDI
596 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHALI P CHALIGHA
597 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHALYA KWALU
598 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M CHAMA LUCAS
599 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHAMBALA MARTIN MWAIMU
600 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHAMBI MANYANDA
601 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M CHAMBUA H MWAKALINDILE
602 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M CHAMKUMBA MANINGI
603 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M CHAMU E PANTALEOUS
604 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHANCE SWAI
605 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M CHANCE PETER MTITU
606 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHANDACHAVENE LUSINZO LAURENT
607 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M CHANDE A RUHUSA
608 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHANDE N OMARY
609 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M CHANDE SAMWELI KABOME
610 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHANDIKA LUCAS
611 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHANGA SAYENDA
612 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M CHANG'ANG'A M NYAMOKO
613 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CHARITY ALPHONCE
614 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHARLES ADRIANO
615 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ALEX
616 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES ALEXANDER
617 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES ANDREW
618 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ANTALBERT
619 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M CHARLES BAHATI
620 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES BENET
621 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHARLES BUNDALA
622 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES BUNYEGU
623 LINDI S0551 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M CHARLES CHILONGOLA
624 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHARLES CHUWA
625 PWANI S0181 KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M CHIEF GERADI JEREMIA
626 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHIMIJA JEREMIAH
627 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M CHIWE COSTANTINE
628 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHIZA JUMA NIMBGA
629 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHONELA E MAKONO
630 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M CHONO MASUNGA
631 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M CHONYA SALLAH
632 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M CHRIS MPAZI
633 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M CHRIS FREDY KIBONA
634 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHRISFORD E KANNONYELE
635 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN LEO SOPHERA
636 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN RICHARD CHAMPONDA
637 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN TAIRO ZACHARIA
638 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M CHRISPINE JULIUS
639 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHRISPINUS ALBERTO LIHEGA
640 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL BALOLE
641 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL BERNARD
642 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL BONIPHACE
643 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHACHA
644 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHARLES
645 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL CLEMENCE
646 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M DANIEL CLEOPA
647 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL DANIEL
648 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL DAVID
649 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M DANIEL DIDAS
650 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL DOMICIAN
651 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL DOMINGO
652 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL DONATUS
653 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M DANIEL EDWARD
654 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIAS
655 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIFURAHA
656 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL EMMANUEL
657 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ERASTO
658 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL EXSAVELY
659 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL FABIAN
660 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL FILBERT
661 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DANIEL FRANK
662 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL FREDRICK
663 KILIMANJARO S0845 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M DANIEL GASAYA
664 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M DANIEL GISHI
665 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M DANIEL HAROUN
666 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL HARUNI
667 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL IGOBEKO
668 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ISACK
669 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL ISAYA
670 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DANIEL JOEL
671 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN
672 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHNSON
673 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH
674 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH
675 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DANIEL KASASA
676 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL KISUMBI
677 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL KULWA
678 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DANIEL KUPELELWA
679 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LAZARO
680 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LUCAS
681 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MABULA
682 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MADUHU
683 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAGANGA
684 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAGWAZA
685 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAKWANDA
686 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MASUNGA
687 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MBEBA
688 KATAVI S1232 KATE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MESHACK
689 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL MGANI
690 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL MLIMBA
691 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MLIMUKA
692 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MPANDILA
693 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MPITA
694 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MRIMI
695 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MSHINGILWA
696 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MUSSA
697 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAKASUMBA
698 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAKYABALA
699 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAMBENE
700 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAMPYATE
701 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWANNEGA
702 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWASIPOSYA
703 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIELY ISSA
704 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIELY R MWAUPIGU
705 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M DANIS WILLIAM
706 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M DANNIEL ELIREHEMA DANNIEL
707 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DANNY AKIDA OMARY
708 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DARIANUS MTEMBEI
709 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M DARUSI A IBRAHIMU
710 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DASTAN ISRAEL
711 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DASTAN KRISTOMS KOMBA
712 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DASTAN PETER KWEKA
713 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DASTAN YOTHAM PETA
714 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DATIUS DOMINICK
715 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M DATIUS MODEST
716 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DATIUS REVOCATUS
717 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DATIUS SOSTHENES
718 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAUD ASAJILE
719 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M DAUD AUGUSTINE
720 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M EDIGA PASCAL MWAGALA
721 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EDIGA PRUDENCE KATO
722 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EDIGAR FIRI NKILABO
723 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M EDIGAR NATHANIEL MBUNDA
724 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDIGAR P MICHAEL
725 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDIGAR WINFRID MBUNDA
726 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EDIGERD EMILY KALOLO
727 KAGERA S0148 RUBYA SEMINARY M EDIMUNDI STEVENY
728 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDIPHINE MUHENGA MWITA
729 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDISON EDENI
730 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EDISON KAYOKA
731 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M EDISON JONAS LAMECK
732 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M EDISON LUCAS MOLLEL
733 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDISON YUDA THADEI
734 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDIUS KATAMUGORA
735 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDMARY KASSIAN MLELWA
736 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EDMOND H BERNARD
737 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EDMONDS C KIHINGA
738 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDMUND BIGAWA
739 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDMUND EMMANUEL
740 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDMUND KAKURU
741 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M EDMUND MARCO
742 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDMUND NTAGARA
743 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDMUND B CHINGALAWA
744 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M EDMUND B RUHUTA
745 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EDMUND BALEKE RICHARD
746 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M EDMUND E MAPUNDA
747 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M EDMUND EDMUND NDUNGURU
748 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDMUND JUMBE NGENZI
749 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDMUND M GAMBA
750 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDMUND P NAFTARI
751 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDMUND ROMAN TARIMO
752 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDMUND SADOCK MAPUNDA
753 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EDMUND THEOFIL PANTALEO
754 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M EDMUND YOHANA HAULE
755 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M EDMUNDI P BUGABU
756 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EDOM ABELY MVINZA
757 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EDOM ADAM MINJA
758 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EDOM J MWAKATOBE
759 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M EDPHONCE N JONAS
760 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M EDREY ENOCK
761 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDSON CHOLANGA
762 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDSON DEUS
763 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M EDSON EDWARD
764 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON EDWIN
765 KAGERA S0455 TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M EDSON EDWIN
766 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M EDSON ELIAS
767 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDSON ERASTO
768 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EDSON HEZRON
769 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDSON IBRAHIM
770 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON JOHN
771 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON JONAS
772 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON LAURENCE
773 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDSON LUCAS
774 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDSON LUPOGO
775 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EDSON MWINUKA
776 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M EDSON NYANDINDI
777 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EDSON OBEDI
778 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M EDSON PETRO
779 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M EDSON POTINO
780 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EDSON REVOCATUS
781 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDSON SALAPION
782 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDSON SANGA
783 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EGBERT SIMEON KAHANGWA
784 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EGIBERT ALFRED
785 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EGIDI P FIMBO
786 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS ANICETH
787 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS APRODIUS
788 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EGINI V SHIRIMA
789 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EINHARD ISDORLY MGUNDA
790 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M EINIHARD P SANGU
791 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EINSTEIN ANDREW MWALUVANDA
792 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M EJOSEEN KALIDUSHI ELKANA
793 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELADIUS C RESPICIUS
794 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ELANI MWANALINZE
795 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FADHILI BAKARI NTANDU
796 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FADHILI CHARLES MBAGA
797 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FADHILI DANIEL STANLEY
798 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI E LEMNJE
799 MBEYA S3630 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M FADHILI E NZOWA
800 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI E YUSUPH
801 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M FADHILI ELEUTERY NGUSULU
802 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ERASTO NKYAMI
803 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ESROM KOOLA
804 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M FADHILI F KAMINYOGE
805 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FADHILI FAUSTIN KAPINGA
806 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FADHILI FEDDY MSIGWA
807 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FADHILI FIDELIS KOMBA
808 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M FADHILI FRANK SINGAILE
809 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FADHILI G KITURURU
810 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FADHILI GREDSON MBWAMBO
811 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI H MWALONGO
812 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI HASSANI LUTUMO
813 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI HASSANI RAMADHANI
814 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FADHILI HILARY KALALU
815 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FADHILI ISACK ALKANI
816 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI J HAONGA
817 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FADHILI J MAYALA
818 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI JUMANNE MWINYIMBEGU
819 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI K JOSIAH
820 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M FADHILI K MWAMGOGWA
821 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI K YASINI
822 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M FADHILI KAJANGALI KUMBURU
823 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI L MGODE
824 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FADHILI M ABDUL
825 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI M ANDAMBIKE
826 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI M CHANDIMA
827 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI M CHARAMBA
828 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M FADHILI M KIBONA
829 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI MANENO KAZINGO
830 KILIMANJARO S4922 WATU SECONDARY SCHOOL M FADHILI MARKO MBONEA
831 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMED ABDALLAH
832 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMED MKUYA
833 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMEDI KAUNDA
834 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FADHILI N KISINGA
835 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M FADHILI NIARIRA MNZAVA
836 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI NOTKERY MKOMBO
837 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI O JOSEPH
838 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M FADHILI O MWASHOMA
839 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M FADHILI OMARY JACKSON
840 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI OSCAR KADUMA
841 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FADHILI P DAMIANO
842 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M FADHILI R ERIO
843 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M FADHILI R JENGA
844 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI R KIBONA
845 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI RAMADHANI LUGUNDI
846 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FADHILI RASHIDI MPWAPWA
847 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI S MUSHI
848 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI S MWEZINGO
849 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FADHILI SAIDI SONGORO
850 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL M FADHILI SAMUEL LUBUA
851 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M FADHILI SHAMIRI MGENI
852 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FADHILI SHAWEJI MFAUME
853 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FADHILI SIMON NDUNGURU
854 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FADHILI STANLEY MDUGO
855 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M FADHILI T HARUBA
856 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M FADHILI USWEGE MWAMBONDA
857 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M FADHILI VICTORY CHAULA
858 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M FEDRICK MATHEW
859 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ELIEZERY CLEMENCE
860 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK GEORGE CHAULA
861 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK GEORGE CHIDOBI
862 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK JOHN LUKAS
863 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FEDRICK PAULO ALOYCE
864 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FEDRICK SIMON MKWAMA
865 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FEDRO SIMBEYE
866 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FEDSON JARERD MSIGWA
867 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M FEFA KWILASA
868 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M FEISAL SALUM
869 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELEX MICHAEL MGANDAMILA
870 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELICIAN JAMES
871 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M FELICIAN KWIBISA
872 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELICK YALANDA
873 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIKI T BABUYA
874 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M FELIX KAMGUNA
875 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELIX LIBERATUS
876 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELIX MANYUNGA
877 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GALUS BERNARD MARK
878 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M GALUS K RWEHUMBIZA
879 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GALUS MOSILE ROGASIAN
880 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M GALUS RAINALD MAPUNDA
881 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GALYEHU JOSEPH
882 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M GAMAHEWA KAJEYEYE NSHASHI
883 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GAMALI M JUMA
884 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M GAMALIEL AYUBU MOLLELI
885 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GAMALIEL MLUNGWANA PETER
886 PWANI S4083 GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M GAMALIELY G ISOTE
887 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M GAMAYA MASUNGA
888 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GAMBE ZACHARIA
889 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GANDAMA MONDAY FRANCIS
890 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GAPI CHINGI
891 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M GAPI ALEX MAKOYE
892 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GAPTO APOLINARY
893 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GAPTO ARISTIDES KIWALE
894 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M GARACHE G MAKORI
895 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GARROT ABBY SAWAYA
896 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GASAYA JOSEPH GASAYA
897 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GASHELI EDWARD
898 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GASIANO A MMBAGA
899 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GASPA A MWAKALINGA
900 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M GASPA ABEL MWAMPAGAMA
901 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GASPA I MUSHI
902 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASPA O NGOGO
903 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GASPAL SETH LWENGE
904 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GASPAR GWAMAGOBE
905 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M GASPAR KENZAGI
906 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GASPAR J KASWALA
907 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GASPAR MAHINDA BONIPHACE
908 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GASPAR SHAO PETER
909 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M GASPARY MWADASI
910 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GASPARY MASSAWE AFRICAN
911 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M GASPARY V MBUNGA
912 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GASPER JOSEPHAT
913 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GASPER MGANWA
914 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M GASPER ROBERT
915 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GASPER SELESTINI
916 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GASPER A MBWAMBO
917 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M GASPER ALKADO KOSOKA
918 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GASPER AMOS MWAMBIJE
919 TABORA S0631 UMOJA SECONDARY SCHOOL M GASPER ANATOLY JOSEPH
920 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M GASPER APOLINE SHAYO
921 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M GASPER B HAMISI
922 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M GASPER E MTANA
923 KILIMANJARO S0468 KIRIKI SECONDARY SCHOOL M GASPER GILBERT MDEE
924 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GASPER JOSEPH MUSHI
925 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GASPER P CHAMBO
926 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GASPER S MWALUANDA
927 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GASPER STANSILAUS MARTIN
928 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GASTO MGOYA
929 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GASTO ANDREA CHANG'A
930 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GASTO BONEVENTURE LYIMO
931 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GASTO C WODITH
932 MBEYA S3630 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M GASTO D FUMBO
933 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GASTO DIONES KOMBA
934 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASTO DISMAS GABRIEL
935 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GASTO JOHN NGOWI
936 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M GASTO KRISTOFA MANASE
937 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GASTO M ANANGISYE
938 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M GASTO M CHUMILLAH
939 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M GASTO NESTOR MKONYI
940 PWANI S1264 BWAWANI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROBINSON
941 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M GEORGE SAMSON
942 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M GEORGE SEBASTIAN
943 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE THOBIAS
944 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE WILFRED
945 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE YUSUPH
946 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE A YUSTICE
947 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M GEORGE ANGELO HAULE
948 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE B CHACHA
949 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE B MASERO
950 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES MLANDA
951 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE CLEMENCE PHILLIP
952 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E KISHIWA
953 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MAKINA
954 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE EMMANUEL MTOKA
955 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE ENGLIBERT MLELWA
956 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M GEORGE G PETER
957 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE H KATAMBI
958 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M HAJI RAJABU MPINGA
959 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M HAJI RAMADHANI KITIADA
960 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M HAJI S MAJALIWA
961 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HAJI S MTAWA
962 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M HAJI S NDEMBO
963 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M HAJI SALUM MUHARAMI
964 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M HAJI SEMJIRU SHABANI
965 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M HAJI TEBE IBRAHIM
966 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HAJI Y SULEIMAN
967 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HAKI M SALUM
968 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M HAKI PAUL ANTHONY
969 KILIMANJARO S4922 WATU SECONDARY SCHOOL M HAKIELI LUKA ELINAZI
970 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HAKIM A RAMADHANI
971 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAKIMU BAKARI
972 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M HAKIMU FRED
973 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HAKIMU NADHIRU
974 MTWARA S0677 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M HAKIMU B RASHID
975 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M HAKIZIMANA JACKSON NTAZIHA
976 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAKLEI LENATO FUTE
977 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M HALAJA CHARLES
978 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HALE MWAIKOOLE GABRIEL
979 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M HALELUYA KALANJE
980 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M HALELUYA ELIRAHA MMWIRI
981 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HALFA R IDDI
982 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HALFAN HAMZA
983 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HALFAN JUMA
984 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M HALFAN KARIM
985 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M HALFAN A HALFAN
986 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HALFAN ABBAS HAGUPEMBA
987 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M HALFAN ALLY ZIDADU
988 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M HALFAN K CHEKANAE
989 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HALFAN RAMADHAN MKONGO
990 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M HALFANI JAMES
991 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HALFANI MWINYIMKUU
992 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HALFANI HAMISI MAFITA
993 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M HALFANI HUSSEIN BAKARI
994 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HALID HASHIMU
995 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HALID MWINYI
996 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HALID H ISSA
997 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALID RADISLAUS MAPUNDA
998 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALIDI CHIUNGULUMANA
999 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALIDI MNAGUZI
1000 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HALIDI RAMADHANI
1001 DAR ES SALAAM S0321 KINONDONI SECONDARY SCHOOL M HALIDI SALUMU
1002 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M HALIDI SALUMU
1003 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HALIDI J MOHAMEDI
1004 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HALIDI M MATANZA
1005 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HALIFA AMIRI
1006 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HALIFA MUSTAFA
1007 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HALIFA MWEMBA
1008 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HALIFA D CHAKUSAGA
1009 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HALIFA DAGO SALUM
1010 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HALIFA H CHAUKURU
1011 DAR ES SALAAM S0321 KINONDONI SECONDARY SCHOOL M HALIFA H HUSSEIN
1012 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M HALIFA HAFIDHU HUSSEIN
1013 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HALIFA JUMA DAUDA
1014 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HALIFA MOHAMEDI KOMBA
1015 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M HALIFA SAIDI CHALAMANDA
1016 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HALIFE Y HALIFE
1017 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M HALINGA EZEKIEL
1018 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M HALISI A SILI
1019 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M HALISI ADAMSON BUHILI
1020 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HALISI PETER NGALAMA
1021 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M HAMISI S HUSSEIN
1022 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMISI S KANDOME
1023 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMISI S MAKONGOLO
1024 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M HAMISI S MATIMBWA
1025 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAIDI MASUDI
1026 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAMISI SALUMU HAMISI
1027 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAMISI SHAIBU MACHENJE
1028 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY A MWANKEMWA
1029 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY DEOGRATIUS MSILA
1030 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY JACOB NGUMBE
1031 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMZA HAMIDU
1032 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAMZA JUMA
1033 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMZA MOHAMED
1034 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMZA RAJABU
1035 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M HAMZA RASHIDI
1036 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAMZA SAIDI
1037 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMZA SULEIMANI
1038 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA ABDALAH OMARI
1039 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA ALLI NAMTUNGA
1040 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA B IBRAHIMU
1041 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAMZA HAMADI HOTTI
1042 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMZA JUMA MACHELA
1043 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JAFARY KALEKWA
1044 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JEREMIAH MHOJA
1045 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN KIDAGO
1046 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN MAKASI
1047 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUSTINE KIYEYEU
1048 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KARIM KATENDE
1049 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KELVIN SANGANA
1050 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KHALFAN MULIKA
1051 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KHALID ALLY
1052 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KIZINGA THABIT
1053 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M KOMBA
1054 MOROGORO S0716 MALECELA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M MBONDE
1055 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M MINGOLI
1056 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M MOSHI
1057 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M IBRAHIM M MWASHIUYA
1058 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M NJELA
1059 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M PAZI
1060 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M SAIDI
1061 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M SAIDI
1062 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M SANZE
1063 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MALADI MATUNGA
1064 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MARTIN KHADAY
1065 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MBWIGA SANSAKALA
1066 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MENASSY MBULIGWE
1067 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MGAYA SINGIRA
1068 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MIKIDADI KIBOBO
1069 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MINIHAJI NUHU
1070 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MOHAMED MSANGI
1071 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MOHAMED RUMALA
1072 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MWATONOKA NOAH
1073 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM N ATHUMAN
1074 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM N NAMKUMBE
1075 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM NOLASCO LWEKELA
1076 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM O HUSSEIN
1077 KILIMANJARO S0327 MINJA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM O SHOMVI
1078 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM OMARY CHISHAKO
1079 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM OMARY SIMA
1080 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM PETER MATHIAS
1081 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M IBRAHIM PHILLEMON MTEMA
1082 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R HALUKU
1083 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R MKWAZU
1084 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R MULASYA
1085 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R NKONDO
1086 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R SEPH
1087 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RAMADHAN HASSAN
1088 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RAMADHANI KASIGA
1089 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RAMADHANI MBANO
1090 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RICHARD MAGOTI
1091 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM S ABDI
1092 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM S HAMAD
1093 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM S HASSANI
1094 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAD HASSAN
1095 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAID CHANG'A
1096 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M IBRAHIM SALEHE MATIBURA
1097 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SALIM KUSSAGA
1098 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAMSON LUKOSI
1099 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAMWEL DURRA
1100 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAMWEL MASSAWE
1101 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SHABANI LIBUMA
1102 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SHADRACK WATUGALA
1103 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SIMON MWINYI
1104 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M IBRAHIM SUFIAN LUBUGO
1105 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM TOY KALIMA
1106 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IMA A KAPOJA
1107 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IMAM ABED SWAY
1108 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IMAMU H MPACHA
1109 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IMAMU J HAMISI
1110 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M IMAN KASIM CHALAMILA
1111 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M IMAN NIVARD MHAGAMA
1112 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M IMANI JOSEPH
1113 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IMANI KELESELA
1114 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IMANI RAPHAELY
1115 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IMANI SHAUSHI
1116 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IMANI E HUMBA
1117 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M IMANI K MWANJISI
1118 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IMANI K SELEMANI
1119 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M IMANI SAMWELI MBATYANI
1120 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IMANI YAHYA IBRAHIMU
1121 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON AYUBU JACKSON
1122 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON B HAMU
1123 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M JACKSON B JOSEPH
1124 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON B KILANGA
1125 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON B MASSALA
1126 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M JACKSON B MWARABU
1127 KILIMANJARO S0130 MAUA SEMINARY M JACKSON B SHIRIMA
1128 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JACKSON BAHATI BARONGO
1129 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON BRAISON MBAGO
1130 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON C CHIVULO
1131 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M JACKSON C JOSEPH
1132 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JACKSON C MLILO
1133 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON C RUGUMISA
1134 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M JACKSON CASTY NJAU
1135 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHAMU JOSEPH
1136 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHARLES KIMENZU
1137 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M JACKSON COSMACE KIBIKI
1138 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MAKINDA
1139 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MAPUNDA
1140 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MINJA
1141 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MISANGIA
1142 KILIMANJARO S4456 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MSHANA
1143 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DAIMA NGIMBA
1144 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON DANIEL BANDA
1145 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DICKSON KURUBONE
1146 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON DONATUS NGUWILA
1147 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON E LEMAH
1148 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JACKSON E MBENA
1149 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON E MSEMWA
1150 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JACKSON E MWILOGOLA
1151 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON E WANGAEL
1152 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKSON ELISAMEHE MSUYA
1153 MBEYA S4087 WIZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ELSON MBEMBELA
1154 RUVUMA S0590 WILIMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ENGLIBETH MWAGENI
1155 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M JACKSON ERASTO NDANZI
1156 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON ESAU CHALO
1157 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JACKSON EVANCE KIWELU
1158 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JACKSON F BITAMALE
1159 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JACKSON F KIRIA
1160 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M JACKSON F MALIMUSI
1161 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JACKSON FESTO MBILINYI
1162 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON FIDOLIN MGAYA
1163 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON FRANK MILANZI
1164 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JACKSON FRANK NGOLLY
1165 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JACKSON FREDRICK MCHAU
1166 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON FULKO KINUNDA
1167 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M JACKSON G BAKUNDWE
1168 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON G KIROKA
1169 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON G SIKAPONDA
1170 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JACKSON GABRIEL MACHA
1171 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M JACKSON GASPER NGOWI
1172 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GERALD WILLIAM
1173 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GIDION MKALAWA
1174 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GOSBERT KASIMBAZI
1175 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GREYSON KIGOLA
1176 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON H MWAKISYALA
1177 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON HAMENYA PHILIPO
1178 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JACKSON HEBRON ANDONDILE
1179 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JACKSON HENRY DOMINIC
1180 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M JACKSON HERMAN ENOS
1181 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON HERMAN MWANGINGO
1182 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JACKSON I MASSIBA
1183 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON I NYAGALI
1184 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M JAMAL HUSSEIN
1185 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M JAMAL OMARY
1186 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M JAMAL KIPUNDE YASINI
1187 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JAMALI MSUMI
1188 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M JAMALI JUMA MDUGI
1189 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JAMALI M MTONGO
1190 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JAMALI MUSTAPHA NGENG'ENA
1191 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M JAMALI S YUSUFU
1192 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAMALY GERVAS
1193 RUVUMA S0590 WILIMA SECONDARY SCHOOL M JAMALY SAIDI JAMARUNI
1194 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JAMES ALBANUS
1195 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JAMES AUGUSTINO
1196 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M JAMES BARAKA
1197 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M JAMES BUGULI
1198 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAMES CHARLES
1199 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M JAMES COSTANTINE
1200 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M JAMES DAVID
1201 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIAS
1202 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIASAFU
1203 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JAMES EZEKIEL
1204 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JAMES GAUDENSI
1205 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KANANDA JAINO
1206 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M KANDEGE DAVID
1207 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M KANDIDUS PANCRAS MIGOHA
1208 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KANDILA J KANDILA
1209 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M KANDO F MANYAMA
1210 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KANIBIUSY ANJERO SANGA
1211 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KANIGI PAUL
1212 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M KANIKI N KISINZA
1213 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M KANISIO GEORGE JAMBO
1214 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M KANISIUS MSAGALA
1215 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M KANISIUS MWANIBINGO
1216 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M KANISIUS SANGAWE
1217 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M KANISIUS S SANGAWE
1218 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KANJANJA MWIMIKE
1219 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KANJELE KHAMIS MUSSA
1220 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KANOGU MWANDU
1221 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KANOGU R CHARLES
1222 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KANUDA JOHN
1223 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KANUDA MANYANGU
1224 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KANUDA MASANJA
1225 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M KANUDA NGANDI
1226 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KANUDA NTUGWA
1227 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KANUDA SHEGA
1228 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KANUDA M GATTA
1229 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M KANUTI KARIA MTEY
1230 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M KANYENZE THOMAS MZUKO
1231 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KANYEPO ALCADO
1232 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M KANYERERE REVOCATUS
1233 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KANZA DOTTO
1234 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M KAOMBWE K EMMANUEL
1235 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M KAPAYA J LUHONDO
1236 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KAPELA LEONARD NGAIWA
1237 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KAPERA ABDALLA RASHID
1238 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KAPEYU KISUMO
1239 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KAPILIMA MOHAMMED
1240 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KAPINE THOMAS
1241 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KAPINGU Y RUTENGWE
1242 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KAPOMA DAMIANI KAWOGO
1243 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KAPULI MPEMBA
1244 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KAPUYA A SAID
1245 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KAPUYA H MGALA
1246 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M KARAMA H KITOMARI
1247 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KARANI JUMANNE
1248 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KAREEM MRISHO MUSSA
1249 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KARIA JOSHUA
1250 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M KARIBIA ROZMEN MSUVA
1251 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KARIGO S GILBERT
1252 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KARIM ABDALLAH
1253 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M KARIM HIJA
1254 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KARIM MAULID
1255 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M KARIM MOHAMED
1256 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KARIM MSANGI
1257 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M KARIM MZIMBILI
1258 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KARIM A FUNDI
1259 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M KARIM A MPUTA
1260 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KARIM ARNOLD NKYA
1261 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KARIM H MITURO
1262 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KARIM J IDDI
1263 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M KARIM M ABDALAH
1264 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M KARIM M IBRAHIMU
1265 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M KARIM MAJID HASSANI
1266 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KARIM MOHAMED SANGAWE
1267 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M KARIM RASULY MCHOMVU
1268 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KAZIDI
1269 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN MIRUMBI
1270 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M KELVIN PIUS
1271 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN RESPICIAS
1272 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN RICHARD
1273 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KELVIN SIMPUNGWE
1274 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN WILFRED
1275 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MAFURU
1276 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MREMI
1277 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LANDELINI SHAO AUGUSTI
1278 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M LANDIS KURESOY SANING''O
1279 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LANGAI KASHINJE
1280 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LANGENI E MSANGI
1281 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LASAM YAHAYA CHELASA
1282 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LASTO BRIGHTON MGINDO
1283 MBEYA S4633 SINAI SECONDARY SCHOOL M LAUDEN DICK MALANGO
1284 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M LAUDI E CHOGO
1285 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LAULENCE M NYENYE
1286 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LAULIAN WENCESLAUS
1287 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LAUMA HAMIS
1288 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LAUREAN MBOGO
1289 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LAUREN CORNEL LAURENT
1290 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE JOHN
1291 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE BONIFAS MSULE
1292 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE E NYENGE
1293 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M LAURENCE F MBIRANGU
1294 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE GABRIEL SHOO
1295 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE LUCAS ALFONCE
1296 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M LAURENT CHACHA
1297 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M LAURENT EMMANUEL
1298 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAURENT ENOSY
1299 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN
1300 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN
1301 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN
1302 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOSEPH
1303 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M LAURENT LUCAS
1304 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAURENT LUGATA
1305 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M LAURENT MAKUNGU
1306 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M LAURENT MICHAEL
1307 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M LAURENT SHILUMBA
1308 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M LAURENT THOMAS
1309 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M LAURENT ALPHONCE KURWA
1310 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M LAURENT B SOKESHA
1311 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL M LAURENT C MSIBA
1312 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M LAURENT DAMAS MUMWI
1313 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LAURENT DISMAS MATHEW
1314 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M LAURENT DOMINIC TEMBO
1315 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAURENT E CHIMBIRANI
1316 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAURENT EDSON MHANZI
1317 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M LAURENT EMMANUEL KILEWO
1318 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M LAURENT FORTUNATUS FORTUNATUS
1319 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAURENT FRANCIS LUGEMA
1320 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M LAURENT FRANK LYATUU
1321 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M LAURENT GABINUS MHAGAMA
1322 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAURENT GAUDENCE MRINDOKO
1323 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LAURENT GREGORY KERYOBA
1324 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LAURENT GWERINO DUGANGE
1325 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LAURENT J LYAKURWA
1326 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN LIKALANGO
1327 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN SILAYO
1328 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M LAURENT JOSEPH BERNARD
1329 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LAURENT L ONESPHORI
1330 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAURENT L SULLE
1331 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LAURENT LAURIAN KAIJAGE
1332 DAR ES SALAAM S4114 EMMANUEL II SECONDARY SCHOOL M LAURENT M JOHN
1333 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LAURENT M MBOTWA
1334 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LAURENT PAUL KAPELA
1335 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LAURENT PAUL NKEZIDYO
1336 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAURENT R MWAKIPEKA
1337 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M LAURENT S MALINJI
1338 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M LAURENT SAPATU MAKANDE
1339 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LAURENTI Q DUWAY
1340 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LEONARD NIIMA LUCIANI
1341 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONARD PETRO KISINZA
1342 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LEONARD S NKUBA
1343 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M LEONARD TABU WANGA
1344 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M LEONCE LUSAMBO
1345 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONCE THOMAS
1346 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LEONCE A BIZIMANA
1347 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONCE M KALISTI
1348 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LEONIS SANGUYA
1349 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LEO-PENDAELI P KYAUKE
1350 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LEOPOD MATENUS DANDA
1351 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M LESIKARH E SAIGURAN
1352 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M LETALYIUS JOSEPH MBAWALA
1353 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MAGAI SAMSON
1354 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MAGAIBUNI SANZIGE MAGAIBUNI
1355 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGAIWA GIBECHE KEHONGO
1356 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M MAGAKA MWANDU
1357 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAGAMBO FRANCIS
1358 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MAGAMULA KASIMIL
1359 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAGANDA ZAKARIA
1360 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA BAHATI
1361 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M MAGANGA HAMIS
1362 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA HULIKI
1363 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA MASHAKA
1364 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAGANGA PAULO
1365 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA SAMBAI
1366 TABORA S3623 ST. VICENT SECONDARY SCHOOL M MAGANGA A KAPUYA
1367 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA G OKEYO
1368 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M MAGANGA KABADI BENEDICT
1369 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA M MACHIBYA
1370 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA MAZIKU SHIJA
1371 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA S SONGAMBELE
1372 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MAGANGE J CHIUNA
1373 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M MAGASHA JAMES
1374 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M MAGASO GUNDA MAGASO
1375 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M MAGAYANE BUSAGI MAGAFU
1376 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M MAGEHU MAKOYE
1377 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE DEUS
1378 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE GITTU
1379 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE JIBENDE
1380 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE KIJA
1381 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE KISABO
1382 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M MAGEMBE LUPELENGETYA
1383 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE MABULA
1384 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE MAHANGILA
1385 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE MLINGWA
1386 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE SIMOTH
1387 KILIMANJARO S0845 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE BULUBA MAGEMBE
1388 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE N JUMA
1389 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAGEME LUBELEZI
1390 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MAGEME MABULA
1391 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MAGENDO HAMIS
1392 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MAGENI BUTTI
1393 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAGENI CHARLES
1394 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL M MAGERE MASIGE
1395 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAGESA LUNUNGU
1396 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAGESA MAGOMA
1397 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M MAGESA MGENDI
1398 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGESA MSESE
1399 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M MAGESA MWITA
1400 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAGESA OMARY

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi