Jumapili, 23 Septemba 2018

Kikosi 821KJ

S/NMKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
1 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F AALIYAH A ABDULRAHMAN
2 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F ABBIA MICHAEL
3 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F ABBY T SEMBUCHE
4 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F ABELA NGEMERA
5 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABELA RICHARD
6 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ABELA JAPHET BENJAMIN
7 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ABELA O MUTIGANZI
8 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABELLA FRANCIS MAINGU
9 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ABELLA S LUTHER
10 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ABGERA M BATUEL
11 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ABIA EMILE
12 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ABIA JOSEPH
13 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL F ABIA LAWI
14 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ABIA PAULO
15 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ABIA SAMSON
16 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F ABIA JOHN SANGA
17 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ABIBA MUHSEN KISOMA
18 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL MAGESA
19 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL NYIMBI
20 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL A LYAMUNDA
21 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BABY ASENGA
22 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL F BABY LAYTON
23 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F BABY SAID
24 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F BABY D KASSIMU
25 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F BABY J KIBODOGO
26 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BABY J MGAWE
27 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BABY KATEMBO SOLIS
28 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F BABYMARY RAPHAEL SANZEH
29 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F BABYTUNU ABASI UPETE
30 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BADRIA ALLY HAMISI
31 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F BADRIYA M KHAMIS
32 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BAHAT P MAURICE
33 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATH LENARD KIDUKO
34 MARA S0601 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F BAHATI CHRISTOPHER
35 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI KWEKA
36 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI MSOKWA
37 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BAHATI MWAMBUNGU
38 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F BAHATI MWANYESYA
39 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BAHATI NDAHANI
40 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F BAHATI PAULO
41 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAFREN MPINGWA
42 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL F CALEN MICHAEL JANUARY
43 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F CALISTA MARTIN TSAXARA
44 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F CALISTA YUDATHADE MREMA
45 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CALISTER ANATHOLY MASSAWE
46 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CALISTER F MKOLO
47 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CALISTER PAUL SWAI
48 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CALISTER STEVEN KATTO
49 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F CALORINE MODESTUS MASINGA
50 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CANDIDA MICHAEL MTUTUI
51 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F CANISIA A MKINGA
52 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAREEN EUSTAD
53 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CAREEN MUKANDALA
54 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAREEN A LYIMO
55 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F CAREEN BONIFACE NGOWI
56 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CAREEN DANIEL MOLLEL
57 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAREEN F NJOGORO
58 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F CAREEN GEORGE MPHURU
59 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAREEN JOMO MOSHI
60 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CAREEN K MUSHI
61 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DADAA MELITA LESSEYO
62 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFRODHA ELIAS MWANANDOTA
63 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFROSA DEODATUS
64 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F DAFROSA SOSPETER
65 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F DAFROSA BLASTUS MAKANZA
66 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFROSA ROBERT KAPERA
67 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F DAFROSA U MALAI
68 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F DAFROZA ARON
69 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DAFROZA LUSAMBO
70 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFROZA PHILIPO
71 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFROZA ASTERI MROSSO
72 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F DAFROZA COSMAS MAYUNGA
73 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DAFROZA DAMIAN MAYUNGA
74 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F DAFROZA NESTORY NZILUHILE
75 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F DAFROZA PETRO SONGOYE
76 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F DAILAS DAUDI
77 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F DAIMA ABONIKE KALINGA
78 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL F DAINA KILASI
79 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F DAINA ABRAHAM MWAKALINGA
80 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F DAINA GANO NSAJIGWA
81 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F EARLINESS KARONDO
82 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EASTER HAULE
83 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F EASTER RWEMANYIRA
84 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F EASTER EBERHARD MOYO
85 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F EASTER M JAPHET
86 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F EASTERNEEMA GABRIEL YUNGE
87 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F EBIA A MBUGHI
88 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F EBIA HENRY MLOLWA
89 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F EBIANA P MBILINYI
90 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F ECHIKAELI MROSO SEVERINI
91 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDA DANIEL LUMAZI
92 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F EDA DAVID SINDA
93 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDA S MTOKOMA
94 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F EDAH M KISWIGU
95 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F EDBERTHA JELOS CHATANDA
96 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F EDDA F MATANDA
97 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F EDDA M HUBERT
98 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F EDDA MICHAEL YOHANA
99 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F EDDAH CHARLES
100 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F EDDAH MOHAMED
101 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F FABIOLA CYPRIAN
102 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F FABIOLA MICHAEL
103 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F FABIOLA TIMOTHY
104 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FABIOLA A AMMA
105 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA ALLY MSHANA
106 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA FAUSTINE TESHA
107 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F FABIOLA FELIX MATHEW
108 DODOMA S4207 MARIA DE MATTIAS SECONDARY SCHOOL F FABIOLA FREDRICK GABRIEL
109 MARA S0601 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F FABIOLA KIMARIO EDES
110 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F FABIOLA MATHIAS MAKUMBANO
111 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA TEODORI JOSEPH
112 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA VENANCE MOSHI
113 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FADHILA HARUNA
114 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F FADHILA KASSIM
115 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F FADHILA OMARY
116 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FADHILA SHABAN
117 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FADHILA SHABANI
118 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F FADHILA ABDUL-LATIF KIBOKELA
119 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FADHILA AZIZI KETTO
120 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F FADHILA F LIKOKA
121 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GABRIELA GERMANUS MHEPELA
122 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL F GABRIELA VENOST MASSAWE
123 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F GABRIELLA G IDSERT
124 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GABRIELLA R TEMBA
125 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GAINA JUMA MWAKABANA
126 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F GAITANA VALENTINO MBALINGA
127 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F GAITANA WILLIUM MLAMKA
128 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F GALUSIA LEMRUTU BARTALOME
129 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GAMAR AHMED
130 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F GAMAWISHI ERASTO
131 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GATH MARWA
132 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GATI GEORGE WAMBURA
133 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F GAUDENCIA SAMWEL
134 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F GAUDENCIA H NYARIGO
135 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F GAUDENCIA L TUMBEZA
136 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA JOSEPH
137 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA MPEPO
138 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA GODFREY MWAKALUKWA
139 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA GOTIFRID TARIMO
140 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA KOLMANI LEONI
141 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HABBY JACOB
142 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HABIBA ABDALLAH
143 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F HABIBA HAMISI
144 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F HABIBA HANIU
145 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HABIBA IMAMU
146 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F HABIBA KULWA
147 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F HABIBA SALUM
148 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HABIBA SHABANI
149 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F HABIBA SHAFII
150 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HABIBA A HUSSEIN
151 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F HABIBA H ISSA
152 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HABIBA H RAJABU
153 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F HABIBA HUSSEIN MASUDI
154 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F HABIBA IBRAHIMU MAKAMBA
155 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F HABIBA ISSA NASSORO
156 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F HABIBA M MBELA
157 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F HABIBA MHIDINI NYUMBA
158 KILIMANJARO S4922 WATU SECONDARY SCHOOL F HABIBA NUHU MZIRAY
159 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F HABIBA O MUSSA
160 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HABIBA R NACHIWA
161 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F ICHIKAEL GODFREY MBOYA
162 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F IDA AJUNA THEOPHIL
163 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDA JUSTIN KIMARIO
164 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F IDA PRINCHIPIUS MUTAYOBA
165 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F IDAYA EDSON ADAM
166 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDAYA MPAPAYAI MLINDINDI
167 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F IDDA BAKUZA
168 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F IDDA THOMAS
169 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDDA TRESPHORY
170 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F IDDA ALFRED MOSHI
171 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F IDDA EDWARD KABUKA
172 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F IDDA ERASMUS MATERU
173 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F IDDA FABIAN MUSHI
174 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F IDDA J PETER
175 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDDA MARANDU APOLINARY
176 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F IDDA S SILVEST
177 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDDAH NASSORO SALUM
178 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL F IDERITHA ALEX NDWEWE
179 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IELEEN DIDAS MUTABINGWA
180 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F IFRAH A HERSI
181 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKDEBORAH ZEPHANIAH LENDIMI
182 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JACKILINA BARTALOME RAFAEL
183 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F JACKILINA MROSSO CHARLES
184 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F JACKILINE BENEDICTO
185 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F JACKILINE MAKUNDI
186 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINA JAPHES
187 RUKWA S3560 UCHILE SECONDARY SCHOOL F JACKLINA MACHELELA
188 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F JACKLINA A KANSAPA
189 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINA KIMARIO FRANSI
190 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINA LASWAY EMILIAN
191 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINA RICHARD CHAMI
192 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F JACKLINA RICHARD MOHELE
193 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F JACKLINA SAMALI REVOCATI
194 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F JACKLINA SHAYO DONATH
195 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F JACKLINA TEMBA ALOYCE
196 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F JACKLINA YORAM SHEDRACK
197 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE AKASI
198 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ALFRED
199 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE AMOS
200 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE BLASTO
201 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F KABULA JOHN
202 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL F KABULA KIFUNGO
203 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F KABULA MHOJA
204 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F KABULA E LUKAMULA
205 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F KABULA L KOMANYA
206 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F KABULA P MWANGAMBO
207 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F KABULA S MBATTA
208 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F KABURA GISHANGA SELEMANI
209 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F KADADA SAMUNGE LAIZER
210 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KADHIYA SALUM MZEE
211 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F KAFAYA HUSSEIN JUMA
212 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F KAGEMLO VENANCE LUSINDE
213 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F KAGEMULO BURHAN MUTAHYABARWA
214 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KAGEMULO R RWIZA
215 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F KAHABI B SHINYANGA
216 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F KAKANI E GIDARINYAU
217 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F KALEKWA NICODEM
218 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F KALEKWA J RAMADHANI
219 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F KALIMUNDA S MWAITELEKE
220 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F KALISTA ATHANAS LWIMBO
221 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F LABI GAPI
222 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F LACKIAT KHANIF
223 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LADHIA S MDOBA
224 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LADINA REGINALD
225 KILIMANJARO S0927 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F LADYNESS MALLE
226 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LAHELI I GULILAGA
227 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL F LAHERY MALYUS NGONYANI
228 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LAILA KHAMIS
229 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F LAILA KHAMISI
230 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LAILA SELEMANI
231 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LAILA A JUMA
232 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA IDDY ROMBE
233 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA LATWIFU SAID
234 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F LAILA MOHAMED ALLY
235 RUKWA S4785 KIRANDO SECONDARY SCHOOL F LAILA OMARI JUMA
236 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA R HASSAN
237 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LAILA V HASSAN
238 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA Y KARAGIZA
239 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILAT MARUNDA
240 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL F LAILAT MUSSA
241 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MAANDALIO SHEDRACK
242 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F MAASUMA A BUDAH
243 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MACHENDE KAPWERA
244 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MACKLINA BYERA MATHEW
245 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F MACKLINA M ALBOGAST
246 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F MACKLINA MICHAEL SIAME
247 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F MACKLINA N ANDELIA
248 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MACKLINE SINGANO
249 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MACKLINE JOSEPH PASTORY
250 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MACKRINA E CHALAMILA
251 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MACKRINA METHEW JERONIMO
252 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F MACLINA ANTONY
253 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MACLINE MATHEW MOMBO
254 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F MACRINA FORTUNATUS
255 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F MACRINA E LAPYA
256 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MADELINE T MALLANDA
257 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MADHAHABU AHMAD NDOWEKA
258 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F MADINA HUSSEIN
259 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F MADINA MUSSA
260 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MADINA HUSSEIN NZENZELY
261 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARY DAMIAN MWACHA
262 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MARY E MBWAMBO
263 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F MARY FRANK MATHIAS
264 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MARY J KATEMA
265 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F MARY J KINGAZI
266 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARY J MALLEY
267 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F MARY JOHN KIRWAY
268 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F MARY JOSEPH FISSO
269 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MARY P SHANA
270 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARY PASKALI LOHAY
271 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F MARY PETRO LYANGA
272 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY R MARIKI
273 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARY R MWANTYALA
274 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARY S SULLE
275 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARY S SULLE
276 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MARYGLORY D MICHAEL
277 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MARYGORETH L ROMAN
278 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARYGORETH MAWALLA BRUNO
279 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARYJUSTA ELIONA NYARI
280 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MATRIDA H KIBUGA
281 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F MAUREEN A HANS
282 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F MAUREEN ANORLD ULOMI
283 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MAUREEN JOSEPH MURRAY
284 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F MAURINE AYUBU MOLLEL
285 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F MECKLINE C KIMBELE
286 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F MECKRINA JOSEPH NGURUWE
287 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F MELANIA J NOYA
288 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F MERCY KIHOMO MPANGALA
289 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F MERCY WILLBERD MBASHA
290 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MERCYANA KINOMGAMBI KATUNDU
291 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MERINA JAMES
292 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MERYICIANA WILIBROAD MILALA
293 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MERYSIA HOSEA ABEL
294 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F MICKNESS NYONI MILLAN
295 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F MILEMBE S JOSEPH
296 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MILLIAM EMMANUEL CHUKILIZO
297 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MINAEL HOPSON FANUEL
298 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F MIRIAM BETHUEL MACHA
299 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MIRIAM DANIEL KESSY
300 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F MIRIAM KITOI PALLANGYO
301 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F MIRIUM O SARAKIKYA
302 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MISHI IBRAHIM MALAN
303 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MKUNDE ALLY BARUTI
304 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MKWAYA ELIAS
305 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MONALISA DAVID
306 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MONICA SIMON
307 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MONICA A KAMOTA
308 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MONICA D LYIMO
309 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MONICA M SHANGE
310 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F MONIKA FRANSIS
311 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MOSHI KASALENGE
312 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MOSHI A MKWABI
313 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MOZA S MCHERECHETA
314 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F MUNIRA M MIOMBO
315 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MUTESI CHARLES
316 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL F MUZNA H LAIZER
317 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F MWAIJA M GUZUYE
318 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA JUMA
319 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA H KATEKA
320 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F MWANAHAWA RICHARD MBOGO
321 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MWANAIDI RAJABU KASAMBULA
322 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MWANAIDI S JABIRI
323 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MWANAISHA MAKWILA
324 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F MWANAISHA OMARI KINYENGA
325 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F NAAMINI MWAMPULULE
326 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAAMINI J KISIMBO
327 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F NAAMINI NAIMUKIWA MABIRANGA
328 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F NAANJELA BERNAD MRINDOKO
329 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NAANJELA MOSES MCHOME
330 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F NAANJELA T MNZAVA
331 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAATA T LAIZER
332 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NAATOSIM JONATHAN
333 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NAAVA BEATRICE KAMPUNGA
334 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F NABAITHA T SULEIMAN
335 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F NABILA H RASHID
336 KILIMANJARO S0253 GREEN BIRD GIRLS' SECONDARY SCHOOL F NABILA JUMA SHAABAN
337 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F NABWIKE MWAKYEJA
338 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F NACHA HONORIUS MGAYA
339 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F NACHARO BAKARI MGONJA
340 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NADEZHDA O MAALIM
341 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F NADHIFA JUMA RAJABU
342 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F NADHIFA S SASILO
343 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F NADIA B ZAKARIA
344 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F NADIA IDD KIMARO
345 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F NAOMI GEORGE MARIKA
346 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NAPENDAELI OMBENI MMBAGA
347 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NARISHWAHEDI YONNA MSAMBAA
348 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NASARU SAKAY
349 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NASERIAN D KAMBAINE
350 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL F NASRA ABUU HAJI
351 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NASRA HAMISI OMARI
352 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NATHALIA L MRUTU
353 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NAUMU SILOMA
354 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F NAVINA JASTIN MUTABAZI
355 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F NAVONEIWA JOEL MVAMBA
356 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NAYLAH A MOHAMED
357 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NDAPUKAY K LENGARE
358 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL F NDEERAY PUSINDAWA
359 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NDIHOLEYE Z SHABAN
360 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NDUDULA ABDULRAHMANI MWALUKO
361 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEEMA ABELY
362 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHRISTOPHER
363 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NEEMA DAUD
364 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NEEMA EPIMACK
365 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEEMA ERASTO
366 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL F NEEMA EZEKIEL
367 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F NEEMA JEREMIAH
368 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEEMA KELLYA
369 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F NEEMA SAIBULU
370 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NEEMA TEKSI
371 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NEEMA VEDASTUS
372 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F NEEMA WILLIAM
373 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NEEMA YUSUPH
374 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F NEEMA AMINIRABI SWAI
375 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHRISTOPHER MAGANGA
376 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHRISTOPHER ZEFRANCO
377 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA DISMAS ABEID
378 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA E SULLE
379 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F NEEMA ELIREHEMA MUSHI
380 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F NEEMA F SINGO
381 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NEEMA G KOROSO
382 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NEEMA GOODLUCK NDESHIRIO
383 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA GRAYSON SAFIELI
384 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NEEMA J MMARY
385 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F NEEMA LAURENTI TLEMU
386 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEEMA MAIKO MASAGASI
387 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F NEEMA MARKO SIRIA
388 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NEEMA NIMZIHIRWA K
389 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL F NEEMA PAULO MAGIMBI
390 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA S MHANDO
391 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NEEMA S MSUYA
392 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA T GODFREY
393 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEEMA TIMOTHEO MBWILO
394 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEMBUAN LOSERIAN MEPUKORI
395 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NENGAI RIDAS
396 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NENGAI SAMWELI WAPII
397 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEVIS URIO
398 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NG'WAMBA MASANJA
399 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NIRAM TWALIB DUMBA
400 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NISYA SILVANUS NNUNDUMA
401 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F NJUMALI MERIKINOI KIVUYO
402 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NOELA MARGWE MALLE
403 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NOELA WILBARD SHIRIMA
404 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NOELAMANKA DENIS MUSHI
405 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NORA P BERNARD
406 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F NORAH BATHOLOMEO RWAMISI
407 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NORAH R KIMARO
408 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NORINE MBINGA
409 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F NOSIM STEPHANO SIMON
410 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NOSSIM SIFAEL KIVUYO
411 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NURIATH AMRI
412 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F NURU EPHRAIM
413 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NURU ISANDEKO
414 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F NURU R ANDREW
415 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NUSRATH MOHAMEDI IDDI
416 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NUSURA IBRAHIMU MDACHI
417 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NYANGETA S CHANGARA
418 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NYANJALA K JOHN
419 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OBINA OBADIA
420 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F OCTAVIA DANFORD MAHENGE
421 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F OCTAVIA JOHN LUSHINA
422 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F OCTAVIA LUCIANI MATERU
423 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F OCTAVIN T LUMBILLAH
424 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F OCTAVINA NGALANDA
425 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODDA BERNAD TEMBO
426 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F ODELIVA ODILLO
427 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ODETHA BAHATI
428 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODETHA KALOLO
429 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F ODETHA ONESMO
430 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ODETHA ONESPHORY
431 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F ODETHA MUDUGU ONESMO
432 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ODETHA SANGATI BUGUZI
433 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F ODIA MECKSON
434 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F ODILA CHRISTOPHER MTEGA
435 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL F ODILIA D ANDREW
436 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODILIA F GURTI
437 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODILIA FRATERINE SWAI
438 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODILIA KIMARIO BLANCE
439 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F PALMER A SHAYO
440 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F PALVIS P KANAN
441 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F PAMAIN W KALINGA
442 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAMELA JOHNSON
443 KILIMANJARO S1466 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F PAMELA SIMON
444 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F PAMELA DONALD KIMARIO
445 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F PAMELA ISAAC LYIMO
446 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PAMELA JOSEPH TOWILO
447 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F PAMELA NELSON KAMWAYA
448 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F PAMELA RAPHAEL MKEMANGWA
449 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAMELA SAMSON LEMA
450 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAREEN N ALLY
451 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PARVIN HENRY JOVITHA
452 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F PASCALIA A NYONI
453 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCALIA DAVID WANZAGI
454 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PASCALIA H MWAISAKA
455 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PASCALIA M KISSIKE
456 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F PASCALIA MALION KAMENDU
457 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL F PASCALINA SIMON
458 KILIMANJARO S0750 OSHARA SECONDARY SCHOOL F PASCALINA THADEUS
459 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PENDO SAMWEL
460 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F PENDO GEOFREY AYO
461 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PENDO LAZARO KAMANDO
462 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F PENDO N LIMBU
463 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PENDO R POGWA
464 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PENINA M SESE
465 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F PENUELI ELIYUKO MMBAGA
466 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F PENUELY EZEKIEL
467 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PERUSI S WAIGAMA
468 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PETRONILA THOMAS ASSENGA
469 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PHILIPINA FERDINAND MASSAWE
470 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F PHOEBE S PETER
471 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F PHOIBE A MASANGWA
472 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F PLONA MUSYANGI
473 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F PRICILAR PETER KAYUMBO
474 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PRISCA MELAMI
475 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F PRISCA AMBOKILE SUMBI
476 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F PRISCA AMRI MGOMBAWATU
477 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F PRISCA FULGENCE LEMNGE
478 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F PRISCA LUCAS MBOYA
479 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PRISCA PROSPER MATEMBA
480 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F PRIVATULA ABEL HERMAN
481 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F QUEEN DAVID
482 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F QUEEN EPHRAIM
483 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F QUEEN GISHI
484 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F QUEEN ISSA
485 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F QUEEN JOHN
486 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL F QUEEN KANGOZI
487 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN MASIKO
488 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F QUEEN MWASONGWE
489 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F QUEEN NALWEYA
490 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL F QUEEN SEIF
491 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F QUEEN STEPHEN
492 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F QUEEN WILLIAM
493 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F QUEEN ADAM MSHANA
494 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F QUEEN ANDREW KYUNGU
495 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F QUEEN B MBILIZI
496 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F QUEEN BRAYSON LYATUU
497 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F QUEEN C ISAME
498 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN CHARLES KIMAMBO
499 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F QUEEN EXAVERY AKARO
500 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F QUEEN F NNKO
701 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M AARON D LAUWO
702 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M ABACHA CHARLES ADAM
703 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ABACY GIDION
704 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ABAD ABAS
705 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABADALLAH LEONARD
706 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ABANI ANDREA
707 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M ABAS KAPINGA
708 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ABAS KOGOTA
709 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ABAS NUHU
710 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ABAS A LIWAGAYA
711 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ABAS C LIKALAFU
712 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M ABAS JUMA SEBASTIAN
713 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABAS MICHAEL LUWONGO
714 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ABASI HAMISI
715 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABASI MASHI
716 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABASI SAID
717 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABASI A AWAZI
718 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABASI A KIYA
719 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABASI HAMADI MFAUME
720 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABASI JUMA SHABANI
721 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ABASI M KIBWANA
722 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABASI MASOUD IBRAHIM
723 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ABASI METHOD PELLA
724 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABASI N AHMADI
725 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABASI S NYANGE
726 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ABASI ZIADI MAGWIZA
727 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ABASS KAIS KIHWELE
728 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABASS SKITU SANGALI
729 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABBAS HASSAN
730 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABBAS ABDUL KIZUA
731 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABBAS ALLY KAMWE
732 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M ABBAS M ABBASI
733 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABBAS M MAGOMBA
734 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ABBAS MIRAJI MWILENGA
735 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABBAS SHABANI NDEE
736 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABBIS AKIMU
737 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ABBU MOHAMED MAKEO
738 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ABBY-SEN ANDREW SWAI
739 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M ABDALA MAKUNGANA
740 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDALA A JUMA
741 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDALA ABDI RAMADHANI
742 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M ABDALA JUMA SUDY
743 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALA LUCAS YUSUPH
744 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M ABDALA MIRAJI DANGA
745 DAR ES SALAAM S2426 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY M ABDALA O NGINGITE
746 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALA RAMADHANI SHAMWEPU
747 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M ABDALA S NASSORO
748 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABDALA Y AJALI
749 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH BURHANI
750 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH FAKI
751 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALAH HASHIMU
752 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH KOMBO
753 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDALAH MGANGA
754 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDALAH NURU
755 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH RAMADHAN
756 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABDALAH SALIMU
757 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH SALUM
758 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH ZINGA
759 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDALAH ABUBAKAR OMARY
760 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH CHIKAMBO ABDALAH
761 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH HAMISI ABDALAH
762 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH M BAKARI
763 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH MAARUFU SAIDI
764 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDULSHAKUR Y KASHANGWA
765 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ABDULWAHABU IDDY
766 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ABDULY R BRUNO
767 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ABDUNI ATHMANI MLULA
768 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABDUR-RAUPH MOHAMMAD HUSSEIN
769 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ABDUTWALIB C MANYAMA
770 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABEDI MUHIDINI RASHIDI
771 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO PETER
772 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO JOB WAPALILA
773 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ABEID FAIDA
774 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABEID JUMA
775 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABEID MICHAEL
776 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ABEID MSANGANZILA
777 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ABEID MSWADIKU
778 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABEID WILLIAM
779 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ABEID I SALUMU
780 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ABEID M MWIHAJI
781 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABEID S KOBBA
782 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M ABEL EMANUEL
783 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ABEL FILBERT
784 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BABA KILUSU
785 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BABA LOTUMIEKI
786 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BABA KUTANDAWA MOLLEL
787 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BABEL G MVUNGI
788 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M BABU LEKISHON
789 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M BABU I KIKULA
790 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BABU L SEKEI
791 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BABU LEVILAL MELEJAKI
792 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BABU Z MKWAZU
793 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M BABUELI PENIELI MALISA
794 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BABUU M MPITA
795 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BADDY BASHIR NYANGASA
796 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BADILIKO MIDYANKO
797 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M BADILU MAMLO
798 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M BADREEN FRANCIS MGAMBA
799 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M BADRU NASSIB
800 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BADRU M FYAGIRA
801 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAENDAKI PAUL
802 KIGOMA S4862 GOMBE HIGH SCHOOL M BAGOMWA JULIUS BAGOMWA
803 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHAMA LAWRENT
804 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAHAME GAMBUNA
805 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BAHARI MOHAMEDI
806 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M BAHAT ERNEST
807 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BAHATH SAMWEL
808 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BAHATH JULIUS KIMBE
809 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BAHATI AUGUSTINO
810 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAHATI BALEKELE
811 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BAHATI BENJAMIN
812 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BAHATI BRIGHTON
813 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BAHATI BUDAGA
814 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M BAHATI BUKELEBE
815 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BAHATI BURTON
816 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI CHARLES
817 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M BAHATI DANIEL
818 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M BAHATI DEUS
819 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ELIPOKEA
820 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ENOCK
821 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI GANGILA
822 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M BAHATI IDD
823 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JAJI
824 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JUMA
825 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BAHATI JUMA
826 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JUMA
827 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAHATI KAMONGO
828 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M BAHATI KAMWEZI
829 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BAHATI KAZUNGU
830 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAHATI KIYUMBI
831 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M BAHATI KULWA
832 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BAHATI KULWA
833 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI LAZARO
834 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BAHATI LUCHAGULA
835 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BAHATI LUSHINGE
836 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MAHOGOYO
837 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MAKA
838 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MANENO
839 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M BAHATI MARANDO
840 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M BAHATI MARCO
841 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MATEMELA
842 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI MATHIAS
843 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MAZIKU
844 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MSHINGWA
845 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M BAHATI MWAKILASA
846 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BAHATI MWAMASO
847 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA HESRON MAUNDA
848 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA HUMPHREY SHILLA
849 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BARAKA HUSSEIN CHAVALA
850 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ISACK NGOLLO
851 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BARAKA J JOSEPHAT
852 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MBISE
853 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MCHUNDA
854 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MJEMA
855 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOHN MHAGAMA
856 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSANI MABONDO
857 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH HABARI
858 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH MBUMA
859 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA K SULEMAN
860 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KAJENI KIBIKIMUNU
861 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA LAITON KAYENGILE
862 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA LAZARO MLAWA
863 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M BARAKA LUKAS NDEJEPA
864 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARAKA M JOSEPH
865 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M CAIN C CHUHIRA
866 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M CALISTI ANTONI LAZARO
867 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M CALLOCELUS AUDAX
868 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M CALORIUS CLEMENCE
869 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M CALTON L MOSHA
870 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M CALVEN P MKWINDA
871 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CALVIN IBRAHIM
872 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CALVIN AIDAN MWALYAMBWILE
873 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CALVIN ANTHONY RICHARD
874 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CALVIN ARNOLD MBASHA
875 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M CALVIN B KONGA
876 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CALVIN B MJULE
877 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M CALVIN C MAYOMBA
878 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CALVIN CATHBERT LEMA
879 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CALVIN CHAMILL MALEKO
880 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M CALVIN CHRISTOPHER MARO
881 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M CALVIN CLEMENT MGENI
882 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M CALVIN D ANDREW
883 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CALVIN DAMSON NGOWI
884 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CALVIN E MBWAMBO
885 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CALVIN ELEUTERI LYARI
886 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CALVIN ERASMO NGUNANGWA
887 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN FREDRICK ULIKI
888 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN G NAFTALI
889 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M CALVIN GODFREY DUNIA
890 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CALVIN GODSON MOSHI
891 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN GOODLUCK LYATUU
892 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CALVIN HELIHURUMA TAMILWAY
893 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M CALVIN HENRY MREMA
894 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M CALVIN HUBERT LYATUU
895 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CALVIN I MALISA
896 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M CALVIN JAMES BARAKA
897 KILIMANJARO S0514 UROKI SECONDARY SCHOOL M CALVIN JEREMIA KIMARO
898 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M CALVIN JOHN KATERA
899 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M CALVIN M TAWETE
900 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CALVIN MELVIN SENGASU
901 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CALVIN NDEKIRWA MBISE
902 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CALVIN P BABU
903 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CALVIN RAFAEL MALYA
904 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M CALVIN SAMSON NDELWA
905 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN STEVEN SHILEREYO
906 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CALVIN SWATY MLAY
907 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CALVIN TARAMAELI NDOSI
908 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CALVIN VICTOR MASHAMBA
909 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CAMILIUS KALOZA
910 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CAMILLIUS ODEMARY MSOMA
911 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M CAMILLUS LEONCE MWAHESA
912 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CANDIDUCE BEDA HYERA
913 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M CANISIUS E CONSTANTIN
914 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M CANISIUS FREDRICK PENDAWAZIMU
915 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M CARLMEN NTONJI
916 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M CARLOS LUBIDA
917 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M CARLOS THOBIAS
918 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CARLOS EDWARD MADALE
919 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CARLOS EMMANUEL TCHAO
920 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CARLOS MARTIN DHIMBI
921 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CARLOS N KATEKELE
922 KAGERA S0841 HUMURA SECONDARY SCHOOL M CARLOS NDYETABULA FROLENCE
923 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CARLPSON MUNISI
924 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M CARLSON KASTULI BEY
925 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M CAROL JOSEPH
926 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CAROL FURAHINI TARIMO
927 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M CAROL Z MATTUNDA
928 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CHIHIKA K CHIHIKA
929 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CHIKOZE CLEMENT NKWAMBA
930 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CHILAVI HAMISI CHILAVI
931 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CHIPANDE C GEORGE
932 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CHIPEGWA ALEXANDER CHISAWILO
933 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHIPEGWA DONALD CHIDOWU
934 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHOKENI NATHANAEL
935 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M CHRIAN BARAKA MODEST
936 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CHRIS JOHN MOLLEL
937 IRINGA S4197 EFATHA SECONDARY SCHOOL M CHRISANT MHAVILE
938 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN BWIRE
939 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN MBUGA
940 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN PESAMBILI
941 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN G KIYANGA
942 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN GELARD MFUGALE
943 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN JOHN HAULE
944 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE AKATALYEBA
945 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE M BEJUMULA
946 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE M WANGOLE
947 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE N GERALD
948 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHRISPO M MAGATI
949 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CHRISROPHER LUCAS KASAMBARA
950 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CHRISTAD J MWAYONGA
951 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DACHI MZEE
952 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DADI ALLY SEIFU
953 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DADI I JAGAWA
954 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M DADI J NURDIN
955 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M DADLEY MILLANZI
956 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M DADU NDOGO
957 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DADU MATANGA KAHANYA
958 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M DAFFA JULIUS KIBAJA
959 MANYARA S1093 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M DAFFA SILASI KIMERA
960 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M DAGA KAGAGA MGOMELA
961 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DAGLAS WIDON MICHAEL
962 NJOMBE S0444 ITAMBA SECONDARY SCHOOL M DAGOBERT EUFRASTUS HAULE
963 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAGRAS DAVID
964 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DAHALANI ABDALLAH
965 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M DAHAYE H BURA
966 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M DAHAYE S ONNA
967 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAIFORD BURTON
968 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAIMON MWANGAMILO
969 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M DAIMON JAMES LUCHAGULLA
970 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAIMONI K PATRICK
971 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M DAIMONI P MASAKO
972 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAISON NDIMILA
973 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DAISON K SANGA
974 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DALAHILE GASWA
975 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M DALALI MASHIGULU
976 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DALFONY AMON NTUNGIYE
977 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DALLEN D YORONIMO
978 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DALTON JOHN MHOMISOLI
979 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M DALTON ONESMO AYO
980 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M DALTON ROLAND JAPHET
981 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M DALWESHI YASIN MBEJU
982 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAMAS CHARLES
983 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M DAMAS DAUDI
984 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M DAMAS ESAU
985 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAMAS GWESA
986 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DAMAS JOHN
987 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAMAS MALIPESA
988 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DAMAS MARCO
989 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAMAS MASANJA
990 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAMAS MAYUYA
991 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M DAMAS MESHACK
992 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAMAS NYAMAKA
993 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M DAMAS ABEL MZENA
994 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M DAMAS GEORGE KITINDI
995 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M DAMAS JONHBOSCO MALLYA
996 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAMAS JUMA SAGUDA
997 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DAMAS KAMWAGA PATRICE
998 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DAMAS MATENDE LIMADYANSE
999 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M DAMAS MICHAEL MWAKISOLE
1000 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M DAMAS NYAKISA SANGA
1001 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAMAS P SHIRIMA
1002 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M DAMAS PROTAS MSEMWA
1003 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAMAS ZEPHLINI BISHANGA
1004 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAMASEN ALBERT
1005 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAMASI KIBONA
1006 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAMASI MICHAEL
1007 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DAMIAN ALFREDY
1008 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN CLAUDIAN
1009 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN GASPARY
1010 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN JACKSONI
1011 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN KALEBU
1012 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN MBOTWA
1013 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN MBWAGA
1014 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M DANIFORD K MUKWENDA
1015 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M DANIPHORD LEONARD
1016 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M DANKAN DADILY
1017 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANNI I MULAKI
1018 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DANSON HAPPYMARK SHOO
1019 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M DANSTAN MWAMBIKE
1020 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DASTAN ANDREW
1021 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DASTAN DAUSON
1022 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M DASTAN SEBASTIAN
1023 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M DASTAN DAWSON NKULIKIYE
1024 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DASTAN J SHEGE
1025 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M DASTAN JOEL MICHAEL
1026 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DASTAN L KAYOMBO
1027 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M DASTAN R KISIMBE
1028 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M DASTAN VUMILIA CLAVERY
1029 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DASTANI LEONIDAS
1030 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DASTANI MTAMA SEMAINDA
1031 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M DATIUS ANATORY
1032 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M DATIUS DOMINICK
1033 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DATIUS EMILIAN
1034 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DATIUS AUDAX SYLIVESTER
1035 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M DATIUS COSTANTINE FRANCE
1036 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DATIUS RUTASHUBANYUMA DEODATUS
1037 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M DATIUS RWEGOSHORA RUGEMALIRA
1038 KAGERA S0455 TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M DATUS SEBASTIAN
1039 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DAUD AMOS
1040 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EASTON DEOGRATIUS DANIEL
1041 MARA S1625 J.W.BUKANGA SECONDARY SCHOOL M EBAMBO NYAMBARYA
1042 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EBBY ELYON SWALLO
1043 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBEN HEAVEN MAMUYA
1044 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBENERICK MSHANA WILLIAM
1045 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY M EBENEZA RICHARDI RUME
1046 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER JOROJICK
1047 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EBENEZER MARIKI
1048 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M EBENEZER MASALA
1049 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M EBENEZER AMAN MOSHI
1050 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M EBENEZER CALIST MLAY
1051 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER D MINJA
1052 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EBENEZER D MNANKALI
1053 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER ISRAEL NATSE
1054 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EBENEZER JOHNSON MONYO
1055 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M EBENEZER R URIOH
1056 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER S RINGO
1057 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EBENEZER SETH MACHA
1058 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M EBENEZER SOLOMON NGOWI
1059 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M EBENEZER WS SINDATO
1060 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EBENEZERY JOPHREY
1061 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M EBENEZERY J IZUNGO
1062 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M EBERHARD KIGODI
1063 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M EBIAT JOSPHAT NYONGOLE
1064 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EBRANIA EMMANUEL MWASHAMBELA
1065 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EBRON HAULE KELVIN
1066 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EDBART JEREMIA
1067 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDBERT M NG'OMAITANGA
1068 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M EDDY MWAKYEMBE
1069 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M EDDY NEPO
1070 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDDY E MAHENGE
1071 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDDY EDWIN MBUNGU
1072 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EDDY S SHEMBILU
1073 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M EDEGAR EDMOND STEPHAN0
1074 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EDEN EMANUEL
1075 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDEN FRANK TEMU
1076 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M EDEN M MEELA
1077 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M EDEN SADIKI TEETE
1078 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EDEN TANAL MWANTEPELE
1079 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EDES PETER TARIMO
1080 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDESY A MOTESHA
1081 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M EDFONCE FRANCIS
1082 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGA A MWANDA
1083 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M EDGA A NAAMANI
1084 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M EDGA B KONDO
1085 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDGA I LUOGA
1086 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M EDGA PRIVA ATANAS
1087 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGA ROBINSON RUBUBURA
1088 MOROGORO S0154 ST.PETER'S SEMINARY M EDGALD C NKONDO
1089 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M EDGAR BRUCHARD
1090 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M EDGAR BUBERWA
1091 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR DOMINICUS
1092 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EDGAR EDWARD
1093 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M EDGAR ENDREW
1094 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDGAR FELICIAN
1095 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EDGAR FURUMERICUS
1096 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGAR JUSTUS
1097 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR KAFUBA
1098 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDGAR LUCAS
1099 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EDGAR MBWILO
1100 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EDGAR PALLANGYO
1101 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M EDGAR PIUS
1102 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M EDGAR REVELIAN
1103 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EFREM OMEGA MEGAMO
1104 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EFREM PROSPER ASSEY
1105 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M EGBERTUS BUSIGAZI
1106 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EGID NASSON MATINYA
1107 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS PROTASE
1108 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EGLON S MATTO
1109 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EIFFEL ARCHIMEDES CAESAR
1110 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EINSTEIN E LYARUU
1111 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M EINSTEIN PETER MKANDA
1112 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELADI SWAY DONATH
1113 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ELADIUS KALOMBA
1114 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M ELARIO D MAGE
1115 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ELASMO NGWAULANGA
1116 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELBERTUS THEOBARD
1117 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EL-CID W MAREALLE
1118 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M ELENEUS ELIAS
1119 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ELENEUS ALPHONCE KAPELA
1120 DAR ES SALAAM S0182 AL-FAROUQ SEMINARY M ELENGERE K MOLLEL
1121 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELENZIAN JOHN
1122 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FAADHI JUMANNE SAID
1123 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FABIAN ALEX
1124 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FABIAN ALOYCE
1125 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FABIAN ANICETH
1126 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M FABIAN DAKTAR
1127 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FABIAN DICKENS
1128 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M FABIAN ELIAS
1129 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M FABIAN EMMANUEL
1130 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M FABIAN FAUSTINE
1131 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FABIAN GODFREY
1132 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M FABIAN JULIUS
1133 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FABIAN KAISI
1134 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FABIAN LINUS
1135 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M FABIAN LUKOMANO
1136 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FABIAN MACHELE
1137 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FABIAN MARCO
1138 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FABIAN MARTINE
1139 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FABIAN MATUKU
1140 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FABIAN MEDARD
1141 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FABIAN NGUBI
1142 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FABIAN REUBEN
1143 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FABIAN ROBERT
1144 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FABIAN SANGA
1145 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M FABIAN B MAPESA
1146 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FABIAN B MASUMBUKO
1147 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FABIAN B MINGA
1148 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FABIAN B NTIGGA
1149 KATAVI S1232 KATE SECONDARY SCHOOL M FABIAN BARNABAS MWAKATUMA
1150 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M FABIAN BEATUS HAULE
1151 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FABIAN D MWANSASU
1152 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M FABIAN DEUS MDAKI
1153 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FABIAN F MASHIMI
1154 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FABIAN FAUSTINE MBISU
1155 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FABIAN ILAMLA MAHONA
1156 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M FABIAN J MAKUNE
1157 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FABIAN J MWASHIUYA
1158 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FABIAN J SILAS
1159 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FABIAN JOHN KAMAMBA
1160 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FABIAN K JOSEPH
1161 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FABIAN LUCAS MARICHA
1162 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FABIAN M STEVEN
1163 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FABIAN MABULA NZIGULA
1164 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FABIAN MABULA PETER
1165 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FABIAN MJUMBO JOAKIM
1166 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FABIAN N BESSANGO
1167 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FABIAN N MWEMBE
1168 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FABIAN O CHAVALA
1169 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FABIAN P NYANKORO
1170 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M FABIAN PETRO MADUHU
1171 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M FABIAN S KASENSE
1172 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M FABIAN T ISSAYA
1173 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FABIANI MJAILI
1174 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FABIANI ERNEST KILUGALA
1175 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FABIANO JAMES
1176 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FABIANO MERINO
1177 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M FABIANO A GWAREHHI
1178 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FABIANO ALBERTO MBONALIBA
1179 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FABIANO ANTONY MYINGA
1180 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FABIANO P DUGHA
1181 MBEYA S3601 ILASI SEC SCHOOL M FABIE F FABIAN
1182 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FABIO K RAPHAEL
1183 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FABIUS FRED FRETHO
1184 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FABRISIO CHRISTIAN KALENGA
1185 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ATHUMANI MNYAGI
1186 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK L NTONGOLO
1187 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M FEDRICK MAFIE LIVINGSTONE
1188 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FEDRICK PETER KIKOTI
1189 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK PIUS KINDOLE
1190 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M FEDUKA GABELELA
1191 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M FEISAL AWADH
1192 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FEKA E KANDORE
1193 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M FELICE TUMWESIGE FELICIAN
1194 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M FELICIAN J MLOKOZI
1195 GEITA S5244 WAJA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELICIAN M NDEGE
1196 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M FELICK ELIA MWELELWA
1197 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FELIN AUGUSTINO NG'UMBI
1198 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FELIS CHAHE
1199 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FELIX ANDREW
1200 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FELIX DIDACUS
1201 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FELIX EVARIST
1202 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M FELIX KAMBONA
1203 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FELIX MREMI
1204 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M GABLIELY P ANGETERILE
1205 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL EDWARD
1206 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GABINUS
1207 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GEOFREY
1208 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GEORGE
1209 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M GABRIEL HEZRON
1210 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JAMPION
1211 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOHN
1212 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JONAS
1213 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOSEPH
1214 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL KANDURUM
1215 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL LEMBRIS
1216 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MATHEW
1217 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MBOGELA
1218 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MGAYA
1219 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MILTON
1220 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MPAGAMA
1221 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M GABRIEL MWASONGWE
1222 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL RAPHAEL
1223 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL SEBASTIAN
1224 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M GABRIEL SUMBUKA
1225 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL THOMAS
1226 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL USWEGE
1227 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL A OPITA
1228 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL A PASTORY
1229 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL A SIMIME
1230 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ALOYCE MSELLE
1231 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GABRIEL B MUGETA
1232 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BADWIN MHENGA
1233 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BARIKI SENKORO
1234 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BEDA NDAWEKA
1235 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BERNARD LYIMO
1236 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BONIFACE MWIGUNE
1237 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL C GWAJE
1238 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL C KAVISHE
1239 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M GABRIEL D MAKUMI
1240 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL DAUD GABRIEL
1241 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M GABRIEL DAUDI TEMU
1242 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL DAVID MWASAKIFWA
1243 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL DOMINICK LYIMO
1244 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL E MAOKOLA
1245 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL E SHAO
1246 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL E TUNGU
1247 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL EMMANUEL LWESHA
1248 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL EZROM SHOO
1249 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL FIDELIS MYOVELLA
1250 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL FRANCIS MHAGAMA
1251 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G DELLI
1252 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G KIBOI
1253 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G MAGAYU
1254 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G MAYAYA
1255 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GA SOLITA
1256 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GASIANO SAIDI
1257 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GODFREY SWAI
1258 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M GABRIEL H CLETI
1259 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL INKWAY BARBAYDU
1260 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J EMMANUEL
1261 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J MWABUPINA
1262 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J STEVEN
1263 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J THEOBALD
1264 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JAMES TEMBA
1265 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JEREMIA MWING'HOLENI
1266 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JEROMIN MASSAWE
1267 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROBERT
1268 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE STEPHANO
1269 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GEORGE STEVEN
1270 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE A JUAKALI
1271 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M GEORGE A MATHEW
1272 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M GEORGE A MNUNGA
1273 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALLEN MANJIRA
1274 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GEORGE B MBELWA
1275 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEORGE BERKMANS SARAPAHI
1276 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE C LUSATO
1277 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHRISTIAN NGOLLY
1278 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MATERU
1279 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MGAYA
1280 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E SELENGIA
1281 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ELIAS MAKIWA
1282 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ELIAS NGOMBA
1283 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE EMMANUEL NDOMBA
1284 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M GEORGE G KASASA
1285 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GRAYSON ISHENGOMA
1286 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M HABAKUKI NAHAYO
1287 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HABAKUKI S MGEZE
1288 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HABBY N PHILIPO
1289 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HABI SIMON
1290 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HABIB N HABIB
1291 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M HABIBU ABDUL
1292 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M HABIBU ADAMU
1293 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HABIBU AMIRI
1294 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M HABIBU FARAJI
1295 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HABIBU MOHAMED
1296 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HABIBU RAMADHAN
1297 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HABIBU SAID
1298 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HABIBU SAIDAN
1299 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HABIBU SALIMU
1300 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HABIBU WASTON
1301 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HABIBU A MBEGA
1302 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M HABIBU ALLY YAGALA
1303 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HABIBU B MHANDO
1304 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HABIBU DAUDI MRINDOKO
1305 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HABIBU HASSAN ATHMAN
1306 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HABIBU IDDI HABIBU
1307 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M HABIBU JUMA GWAE
1308 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M HABIBU JUMANNE RASHIDI
1309 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HABIBU M UMARU
1310 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M HABIBU MOHAMEDI MTENGETI
1311 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HABIBU O MKINDU
1312 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HABIBU S KIBONGO
1313 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M HABIBU SHABANI SIMA
1314 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HABIL ATHUMAN
1315 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HABIL WILLIAM
1316 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HABIL TABLEY KAPYELA
1317 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M HABILI MWAISANGO
1318 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HABILI SYLVANUS
1319 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M HABILI MAHIZI MAPESA
1320 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M HABILI NUHU MBILINYI
1321 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HABILI SAMSON HABILI
1322 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HADJI JUMA
1323 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M HADJI YUSUPH
1324 KAGERA S0455 TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M HADSON BEDNEGO
1325 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M HADSON KAPELA
1326 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M HADSON PIUS
1327 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M HADSON CHARLES MAFUNDA
1328 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAFIDH ALLY
1329 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HAFIDH FADHIL
1330 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAFIDH NAMALECHA
1331 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAFIDH SEIF
1332 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HAFIDH HUSSEIN KABESSELA
1333 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HAFIDH JUMA BAITU
1334 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HAFIDH S MIRAJI
1335 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M HAFIDH SULEIMAN SAID
1336 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HAFIDH SULEIMAN SELELE
1337 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAFIDHI ABDALLAH
1338 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI ABDALLAH
1339 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HAFIDHI AMINI
1340 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI DAUDI
1341 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI F MASOUD
1342 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI H HUSSEIN
1343 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI H NTISSI
1344 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI M HUSSEIN
1345 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI M KANDURU
1346 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI R NZALAWAHE
1347 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAFIDHI S MANJAMBWA
1348 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI S MITAMBO
1349 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI S HAMISI
1350 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMISI S LAY
1351 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HAMISI S UHANGO
1352 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HAMISI SADAN KIDABADABA
1353 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAMISI SAID MBONDE
1354 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMISI SALUMU NAMPOTO
1355 DAR ES SALAAM S0335 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL M HAMZA ZUBERI
1356 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HAMZA ABDALLA HAMAD
1357 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMZA ABDELEMAN TWAHA
1358 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HAMZA H ABED
1359 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HAMZA HALIDI MSUYA
1360 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMZA I MWALIKO
1361 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M IAN A KOMBA
1362 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IAN B MEENA
1363 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M IAN G CARLOS
1364 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M IAN GOODMAN CHACKY
1365 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M IAN JACKSON MOLLEL
1366 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IAN KONDO MWAIMU
1367 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M IAN L ISHENGOMA
1368 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M IAN L KILUNGU
1369 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M IAN MWANUZI RUGAIMUKAMU
1370 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M IAN O OBIRO
1371 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M IAN P MAKIPONYA
1372 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M IAN R RWABUYONGO
1373 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M IAN RAY SHOO
1374 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M IBADA MARTINE
1375 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M IBADI MUSSA
1376 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M IBADI N HEMED
1377 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBADI RASHIDI WANJE
1378 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IBAHATI JOHN
1379 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBAHATI K ANDREA
1380 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBALAJA KIBELA
1381 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M IBIN SALEHE
1382 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M IBON HEMED
1383 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABDALLAH
1384 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M IBRAHIM ABDI
1385 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AFIKILE
1386 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AHMAD
1387 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AKILIMALI
1388 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ALLY
1389 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM APOLINARY
1390 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ARON
1391 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ASWILE
1392 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM BAKARI
1393 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM DANIEL
1394 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM EDWARD
1395 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM FIDELIS
1396 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HABSHI
1397 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAMIS
1398 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HUSSEIN
1399 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN
1400 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN
1401 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOSEPH
1402 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUMA
1403 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUMANNE
1404 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KAWAMBWA
1405 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KITIKE
1406 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KITINGA
1407 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KYAMBA
1408 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM LAZARO
1409 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MAKOYE
1410 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M IBRAHIM MAMBA
1411 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MARANGO
1412 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M IBRAHIM MASHAKA
1413 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MBOCKU
1414 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MFAKI
1415 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MKETO
1416 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MNDOLWA
1417 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MOHAMEDI
1418 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MOSHI
1419 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MSAFIRI
1420 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MSANGI
1421 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MTENGA
1422 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MUSTAPHA
1423 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MWAIGWISYA
1424 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M ILENEUS EVODIUS
1425 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IMANI CONSTANTINE
1426 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M IMANI KADIVA
1427 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M IMANI MBULI
1428 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M IMANI REVELIAN
1429 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M IMANI TIBAIGANA
1430 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M IMANI A MWAMWEMBE
1431 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IMANI ABSALUM SANGA
1432 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IMANI E MTIGILE
1433 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M IMANI GHARIBU ABDALLAH
1434 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M IMANI GODWIN GEORGE
1435 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IMANI L MABULA
1436 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M IMANI SIMON BIDA
1437 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M IMANI VEDASTO RUGANA
1438 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M JABARY QASIM JAMES
1439 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M JABBIR KAZERI
1440 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JABIL ABDUL
1441 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JABIR RAMADHANI
1442 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JABIR HASSAN ALMASI
1443 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JABIR I JABIRI
1444 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JABIRI ABDALLAH
1445 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JABIRI KILONGOLA
1446 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JABIRI MOHAMED
1447 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JABIRI ALLY JUMA
1448 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JABIRI HASSAN SABOUR
1449 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JABIRI ISSA RASHIDI
1450 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JABIRI JAMALI KIMARO
1451 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JABIRI JANUARY LILUNGULU
1452 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JABIRI S LIWANJILO
1453 KILIMANJARO S0468 KIRIKI SECONDARY SCHOOL M JABIRI YAHAYA RAMADHANI
1454 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JABIRY SELEMANI JABIRY
1455 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JABNETH J NGARAMA
1456 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JACK J MBWILLAH
1457 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JACKLINO SILVESTA MWINUKA
1458 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACKLINUS MULEGI
1459 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JACKOB ALOISI CHAVALA
1460 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M JACKOB Y MAGERO
1461 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKOBO A MBWAGA
1462 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JACKOMU FULGENZI KAKINGO
1463 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M JACKSON AMOS
1464 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JACKSON ANJELO
1465 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JACKSON BWENDA
1466 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHESAGA
1467 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHIBALE
1468 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHIMOMOLA
1469 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHRISTOPHER
1470 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHUZI
1471 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M JACKSON COLOMBA
1472 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DANIEL
1473 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DEOGRATIUS
1474 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DOUGLAS
1475 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON EMMANUEL
1476 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ERASTO
1477 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ERNEST
1478 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON FRANK
1479 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON FREDRICK
1480 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GEMUA
1481 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GEORGE
1482 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON GEORGE
1483 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M JACKSON HEZRON
1484 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M JACKSON HUMBA
1485 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ISHENGOMA
1486 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOEL
1487 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JACKSON JOHN
1488 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN
1489 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN
1490 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN
1491 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN
1492 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
1493 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
1494 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
1495 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
1496 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
1497 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JULIUS
1498 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JACKSON JULIUS
1499 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JUMA
1500 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON KAZIMOTO
1501 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JAMAL AKIDA
1502 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JAMAL HAJI
1503 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JAMAL NGARAWA
1504 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M JAMAL YASSIN
1505 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JAMAL YUNUSU
1506 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JAMAL H JENGO
1507 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JAMAL RAMADHANI MWEZINGO
1508 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M JAMALI BASHIRU
1509 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JAMALI GWELINO IBRAHIM
1510 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JAMALI H RAMADHANI
1511 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M JAMALI JUMA MARUSU
1512 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMALI NYANGE MKHOMOI
1513 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JAMALI RAJABU LOYI
1514 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M JAMALY MUHIDINI VARISANGA
1515 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M JAMARI YOHANA JANUARY
1516 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M JAMARY HARUNA
1517 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAMES ALEXANDER
1518 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M JAMES BERNARD
1519 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M JAMES CHACHA
1520 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M JAMES DOMINICK
1521 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M JAMES DOTTO
1522 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JAMES GAMA
1523 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JAMES GASPARY
1524 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KAAMBWA HASAN DAUDI
1525 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KAANAELI I MBISE
1526 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KAAY NAYOKUTUK
1527 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KABABI D MANYONYI
1528 KIGOMA S5353 LUGUFU BOYS SECONDARY M KABADI ELIAS
1529 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KABALA IDDI KABALA
1530 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KABATE S KASSIM
1531 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KABEA SAIDI KABEA
1532 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KABEMBO OSCAR
1533 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M KABETA MHOJA
1534 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KABISI J LISTONI
1535 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M KABISI TUNGU TUMAINI
1536 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M KABOLA B KALANGAHE
1537 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KABOTE NINDWA
1538 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KABURI A ZACHARIA
1539 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M KABWE SHIJA NKONDWI
1540 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M KACHALE E KACHALE
1541 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M KACHELI S IREMBA
1542 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M KACHEUKA K RASHID
1543 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M KADALA L LUHAYO
1544 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M KADAUS MARTIN BAKECHA
1545 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M KADEGHE KITOY KADEGHE
1546 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KADEGHE RAMADHAN NZIMA
1547 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KADESHI L LWAGA
1548 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KADIKILO PELEKA SHABANI
1549 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KADIVA P MVUNGI
1550 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M KADOGOO E COSMAS
1551 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KADOLE MALAWI
1552 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M KADUMA ALFRED
1553 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KAFILA JONAS
1554 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M KAFUKU K MASALYUKA
1555 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M KAGABO PASCHAL
1556 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M KAGASHANI KWESIGA
1557 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KAGOMBORA ROLANDIPAUL TIRUTANGWA
1558 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KAGUNDA LUHAGA
1559 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL M KAGURI C KAGURI
1560 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M KAHABI GHARAMA
1561 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KAHEMA NDEGELEKI
1562 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KAHIBI KAHIBI RAPHAEL
1563 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M KAHLID ALLY
1564 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KAHUMUZA DONATH MIHANDA
1565 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KAIBU CHESCO NGWETA
1566 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAIMU MASOUD URASSA
1567 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KAIMU P MBUKWA
1568 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M KAIMUKILWA J TIBAZARWA
1569 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M KAIN A BOAZ
1570 MBEYA S4803 NDYUDA SECONDARY SCHOOL M KAIN NAKOLY NGIMBUCHI
1571 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAINDI SAMUEL
1572 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M KAINI ABDALA TOBOTOBO
1573 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAISI MUSSA
1574 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M KAISI A MWASHA
1575 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KAISY G CHARLES
1576 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KAITAN C NZIKU
1577 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M KAITAN YUDA MSUYA
1578 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KAITIRA BENSON
1579 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M KAIZA ISRAEL KAGUO
1580 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M KAIZA JAJI MBILINYI
1581 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M KAIZA LAWAMA NGAILE
1582 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KAIZA R KAGANZI
1583 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M KAIZA VALENTINO LWIMBO
1584 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M KAIZAL ELIAS MHAPA
1585 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M KAIZARI MALEWA
1586 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KAIZER DAUDI
1587 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M KELVIN KAGARUKI
1588 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M KELVIN KASABILA
1589 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN KATABARO
1590 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KELVIN LUGENGA
1591 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MABITI
1592 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MACHA
1593 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MJUNI
1594 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MPANGALA
1595 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M KELVIN MSYANI
1596 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN MTAO
1597 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KELVIN MTEWELE
1598 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M KELVIN MUYUNGI
1599 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWAKATUMBULA
1600 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWANGOMO
1601 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M KELVIN NGEWE
1602 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN OSCAR
1603 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M KELVIN PHARES
1604 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KELVIN PRINCEPIUS
1605 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M KELVIN PROJEST
1606 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN SAMSON
1607 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN SIMON
1608 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN STEWART
1609 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN VINCENT
1610 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M KELVIN A MLAWA
1611 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M LAANYU MEPUKORY
1612 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M LABAN GEORGE
1613 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LABAN MESHACK NDONDOLE
1614 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LABANI EZEKIEL
1615 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LABANI DARIUS MGONYA
1616 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M LABANI FRANK SOBAI
1617 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M LACKIUS ROBERT
1618 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M LACKSON SIKWESE
1619 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LACKSON K MGOLA
1620 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LACKSON SENGO MWANANDA
1621 TANGA S1257 ARAFAH ISLAMIC SEMINARY M LADINI I ALFANI
1622 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS AFRICANUS
1623 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS ISHENGOMA
1624 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M LADISLAUS LUSATO
1625 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS MARTIN
1626 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS MUTAKUBWA
1627 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS YAMOLA
1628 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS A IKULA
1629 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS E MPELEMBWA
1630 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS L MWAMANGA
1631 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS LAURINE MKENGA
1632 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS M BARAKA
1633 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LADISLAUS PROBY MASSY
1634 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M LADISLAUS R GIRAY
1635 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS R SILVESTA
1636 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M LADISLAUS RENOVATUS MWIZARUBI
1637 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M LADISLAUS REVOCATUS LUSSATO
1638 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS VALERIAN TUMAINI
1639 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LADSLAUS YAMBI
1640 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LADSLAUS BARNABASI MODEST
1641 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M LAIDAN BABU
1642 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAILEJILEJI N LINGAI
1643 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M LAIMERI SAITORE LAIZER
1644 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M LAIMONDI F MGALA
1645 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M LAIS JOSEPH
1646 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M LAIS LAZARO
1647 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LAIS L MAYON
1648 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LAIS M SEKEYAN
1649 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M LAIS NGONINA KURESOI
1650 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M LAIS OLTOBIKOY PUSINDAWA
1651 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M LAISON LAISON FUTE
1652 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M LAITON LULANDALA
1653 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M LAITON MWAKIHABA
1654 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LAITON NGOLE
1655 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M LAITON GODLISTEN MATEMBA
1656 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAIZA E CHARLES
1657 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M LAIZACK BISHAFU
1658 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M LALAHE M SINGOY
1659 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LALAYOK N OLUBI
1660 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LAMAYAN PENETI PAULO
1661 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M LAMBERT RAPHAEL MDOGO
1662 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LAMBERT RESPICIUS NICAS
1663 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M LAMBERTUS ROBERTH MNYAMBO
1664 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M LAMBO SENI
1665 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M LAMECK AMOS
1666 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M LAMECK ANACLETH
1667 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M LAMECK ANG'ULO
1668 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M LAMECK BARNABA
1669 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M LAMECK BENEDICT
1670 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK BENJAMIN
1671 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M LAMECK CHARLES
1672 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LAMECK GEORGE
1673 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M LAMECK GIDEON
1674 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LEONARD M LUFUNGA
1675 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M LEONARD MNYETI MNYETI
1676 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M LEONARD MPEMBENI MLEMBA
1677 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M LEONARD P MMARI
1678 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M LEONARD S CHANDARUA
1679 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M LEONARD THOBIAS BUYI
1680 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M LEONARD TITUS LUGENDO
1681 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M LEONARD W SABAYA
1682 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LEONCE SPERATUS
1683 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEONCE LEANDRY DAHAYE
1684 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M LEONCE LEONARD MBATA
1685 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LEONIDAS LINUS
1686 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M LEONIDAS K RWENYAGIRA
1687 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M LEONS DAVID CHUNGULU
1688 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LEOPORD EMMANUEL
1689 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LEOPORD EDWARD NYAMKECHA
1690 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M LEPAAPA SOOMBE
1691 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEPARAKWO PUSINDAWA
1692 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M LETIAN P MORIJOI
1693 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M LETUS LAULIAN
1694 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M LEVI LENSON NDAMBO
1695 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M LEVINE LUCIAN KOBELO
1696 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M LEVINI PETER TSERE
1697 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LEVIS CHARLES
1698 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LEVIS MWOMBEKI
1699 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LEVIS G NYAKINA
1700 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M MAACHI A MAACHI

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi