Jumapili, 23 Septemba 2018

Kikosi 821

S/N        MKOA                              JINA LA SHULEJINSIA JINA   
1 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F AALIYAH A SEIF      
2 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F AALIYAH M HAMISY      
3 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F ABEDA RASHIDI      
4 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F ABELA KAROLY      
5 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ABELA PANGANI      
6 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABELA RUGANGILA      
7 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F ABELA SOSPITER MGYABUSO      
8 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ABELLA THADEO DENIS      
9 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABIA RODRICK      
10 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL AYUBU      
11 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL ALEX MALLYA      
12 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F ABIGAILI KATTO      
13 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABINESS ELISON KOSANA      
14 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ACHSAH MALAGO      
15 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F ACQUILINE CHRISPINE RUBANZA      
16 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F ADA RICHARD KANSIMBA      
17 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADABERT FILBERT DOGEJE      
18 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADALGISA J KWEKA      
19 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADEFRIDA HILMARY MGAYA      
20 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F ADELA BRIGTH NDALI      
21 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ADELA H TYEAH      
22 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ADELA JOSEPHAT MBILINYI      
23 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELA L MWASHIUYA      
24 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL F ADELA M CHOGA      
25 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F ADELA N EMMANUEL      
26 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ADELA PAUL KIPINGILI      
27 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ADELA SYLVESTER LYIMO      
28 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F ADELAH LYATONGA AMANDUS      
29 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA MWASAMILA      
30 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA OLOMI      
31 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA EDSON MANGULA      
32 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA LUCAS GINGI      
33 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELAIDE G MBUSIRO      
34 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F ADELFINA M WENSESLAUS      
35 KIGOMA GOMBE HIGH SCHOOL F ADELIMALIS JASTIN RIWA      
36 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA KAIJAGE      
37 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ADELINA LAZARO      
38 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA MGOMA      
39 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ADELINA RUHIYE      
40 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ADELINA WILLA      
41 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F ADELINA ZACHARIA      
42 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F ADELINA DOMINICK REMMY      
43 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA FESTO MLELWA      
44 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ADELINA GERVAS MINDE      
45 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F ADELINA J KAGOMA      
46 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ADELINA M KALUNGIRA      
47 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F ADELINA M MWAKAKIFUNA      
48 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F CALISTER ERASTO      
49 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAREEN MAGEHEMA      
50 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAREEN E NGOWI      
51 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F CAREEN ELIAS KOKA      
52 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAREEN EMMANUEL MPANDE      
53 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAREEN EVANS JOSEPH      
54 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F CAREEN J MWAKITALU      
55 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CAREEN JOHNSON MAINA      
56 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAREN VICTOR      
57 TANGA ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL F CAREN LEONARD LEMA      
58 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CARINA WOLFRAM MAYOMBO      
59 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CARINE ABRAHAM SENGUJI      
60 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F CARISTA B DAMIANO      
61 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CARITAS G CHAWENE      
62 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F CARLINE THEOPHILLUS KAHIGWA      
63 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F CARMEN GEORGE MZIRAY      
64 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F CAROLINA A KANWATA      
65 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DABLATNESS NGOBILE      
66 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL F DAFROSA LEANA FAUSTINE      
67 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F DAFROZA ALBELTO CHAVAKA      
68 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F DAFROZA FILEMON KACHIRA      
69 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F DAIMAELI SIMON SOINDAH      
70 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F DAINES KIHONGOSI      
71 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F DAINES EMMANUEL MASINI      
72 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAINES LAURENT MWIKANU      
73 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F DAINESS BOAZI      
74 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAINESS REUBEN      
75 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DAINESS ALBERT MLANDALI      
76 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F DAINESS M KEPHAS      
77 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F DAINESY ANJELO KIHWAGA      
78 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F DAISY E JASTIN      
79 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DALAHILE FAUSTINE      
80 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DAMALIZI EBSON MKISI      
81 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F DAMARI FAUSTINE MWILANGA      
82 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F DAMARIS MAIGE      
83 DODOMA MERRIWA SECONDARY SCHOOL F DAMARIS SOSPETER NGH''AMBI      
84 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAMARY JULIUS      
85 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F EASTER J CHINYONG''OLE      
86 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ECRESIA MWITULA      
87 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F EDA G MLANGWA      
88 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDAGRACE P ADAM      
89 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDAH THOMAS      
90 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDDA NICHOROUS      
91 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL F EDDA ZEPHRINE      
92 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDDA BRIGHTON NGUHULA      
93 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F EDDA K HOLYMISDACE      
94 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDETRIDIS WILLIAM      
95 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F EDILTRUDA AMEDEUS KIMARIO      
96 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F EDIMUNDA TIMOTHY NGWENYA      
97 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F EDINA CLEMENT      
98 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F EDINA DOMINIC      
99 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDINA FUMBO      
100 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F EDINA KAMANZI      
101 KIGOMA MKUGWA SECONDARY SCHOOL F EDINA KAZALA      
102 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDINA MASAWE      
103 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F EDINA MAYUNGA      
104 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA MHINI      
105 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDINA MOSES      
106 MBEYA LUBALA SECONDARY SCHOOL F EDINA MWAKITWANGE      
107 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL F EDINA NDILE      
108 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA PULUGU      
109 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDINA ZAMBA      
110 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA ELIAH KIBIKI      
111 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F EDINA M GOYAYI      
112 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F EDINA MARTIN PESHA      
113 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EDINA SILAYO LUSIAN      
114 GEITA JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F EDINA W SUKUMA      
115 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PETER KINDIMBA      
116 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FABIOLA SALVATORY      
117 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FABIOLA G NGOWI      
118 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FABIOLA PISSI PETER      
119 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F FADHILA ABISAI      
120 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL F FADHILA GODFREY      
121 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F FADHILA BETHUEL SUMARY      
122 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F FADHILA GABRIEL NYEHO      
123 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F FADHILA H BARONGO      
124 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FADHILA HAMISI RAJABU      
125 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F FADHILA MOHAMED FAKIHI      
126 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIDHA KADINDA      
127 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F FAIDHA ABDUL KAMBWILI      
128 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAIDHA HALUNA MWALONGO      
129 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIDHA JUMA NGAGA      
130 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F FAIDHA K MCHUMO      
131 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIDHA M HEMED      
132 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F FAIDHAT ATIFALI MOHAMED      
133 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAILUNA S HUSSEIN      
134 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F FAINA JABIL      
135 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F GABRIELA ALEX KIYANGA      
136 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL F GAEDONIA FIKIRINI      
137 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F GAMIRA G KOMBA      
138 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GASPINA KENETH KALINGA      
139 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GATI M MWITA      
140 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F GAUDE CHARLES      
141 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GAUDENCIA ANATOLI MAGGE      
142 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GAUDENCIA P KAMUGISHA      
143 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA KASISI      
144 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA EDWARD MACHIMU      
145 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA NEVENC MARIKI      
146 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIAHOSANA CHRISTIAN MARANDU      
147 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F GEFRECE YONA      
148 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMA DISMAS      
149 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMA KENNEDY      
150 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F GEMA DOMINIC STAMBULI      
151 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMA FREDRICK MOSHI      
152 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F GEMA G TARIMO      
153 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GEMA GEORGE MSHANA      
154 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F GEMMA P BURRA      
155 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL F HABIBA ISSA      
156 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HABIBA A KIPACHA      
157 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F HABIBA ABASI RAMADHANI      
158 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HABIBA H MLIGITE      
159 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F HABIBA HUSSEIN SHABANI      
160 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HABIBA I ALLY      
161 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F HABIBA JOSEPH LEHA      
162 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F HADIA HASSANI      
163 KILIMANJARO SANGITI SECONDARY SCHOOL F HADIA MGAYA      
164 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F HADIA H SALIM      
165 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F HADIJA ABEID      
166 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA BAKARI      
167 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F HADIJA FELIS      
168 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL F HADIJA HALFANI      
169 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA JUMA      
170 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F HADIJA MIRAJI      
171 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMED      
172 TANGA ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL F HADIJA MZENGA      
173 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F HADIJA NYOKA      
174 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F HADIJA SAIDI      
175 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IDA C MASUNZU      
176 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IDAH DIANA MWAGENI      
177 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F IDDA AMINI      
178 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDDA NARZIS NGONYANI      
179 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F IDDA P MASSAWE      
180 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F IDDA SALIM CHRISTOPHER      
181 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F IDDA SEZARY GWICHALA      
182 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDRATH RUBAGUMISA      
183 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IJUMO JOEL ALLY      
184 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F IKRAN HUSSEIN AHMED      
185 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F IKUNDA CAMIL MLAY      
186 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F IKUNDA GODLOVE MUNUO      
187 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IKUNDA SIMBAUFOO MMARI      
188 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IKUPA CHAMBA      
189 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F IKUPA KANEMELA      
190 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL F IKUPA P MWANJABALA      
191 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F ILAKOZE DANIEL NYUGWA      
192 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ILAYA JUDISI FUKUTA      
193 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F ILEN B TEMU      
194 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ILHAM SAMATA MOSHI      
195 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F IVONNE Z KIWALE      
196 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F JABAYI BUNDALA      
197 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F JACINTA ISHENGOMA      
198 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JACKLIN DONATH      
199 MTWARA NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLIN L DAUDI      
200 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F JACKLINA SAMBA      
201 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINA BRIGHTON RWEBUGISA      
202 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINA MOSHIRO ELIGI      
203 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ALEX      
204 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ANYANGO      
205 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE BONIPHACE      
206 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE BROWN      
207 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE EMILY      
208 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE EYAKUZE      
209 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GODWIN      
210 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JACOB      
211 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JEROME      
212 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOSEPH      
213 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOSWAM      
214 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KASHASHA      
215 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F KABULA JOSEPH      
216 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F KABULA DANIEL WELELO      
217 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F KABULA DEUSDEDIT MAYENGA      
218 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAHABI KIMOTOLI      
219 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F KAJAL K JETHWA      
220 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F KAKOBWA JOSEPH      
221 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F KALEKWA YASSIN      
222 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KALIHANZA N NDAGABWENE      
223 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F KALISTA THOMAS TEMBA      
224 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL F KALTUMA ABDALLAH      
225 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F KALUNDE M KANSOLELE      
226 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F KAMARIA A MKINDI      
227 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL F LADONA MSHANA      
228 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F LAILA HAMISI      
229 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F LAILA HASHIM      
230 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F LAILA YUSUPH      
231 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F LAILA HAMADI MWANYOKA      
232 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LAILAT I MTABUZI      
233 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LAILATI RAMADHANI      
234 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F LAILATI H OMAR      
235 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LAINER MUKAMA      
236 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAITINES PATRICK KRISPINI      
237 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F LANDRADA LUGEMALIRA      
238 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LATIFA CHARLES      
239 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F LATIFA EMANUEL      
240 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F LATIFA HUSSEIN      
241 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F LATIFA JUSTACE      
242 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F LATIFA YAKUBU      
243 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MSHASHA      
244 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LATIFA ABDALLAH MLANZI      
245 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LATIFA H MTITU      
246 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LATIFA HALFANI ZENGWA      
247 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LATIFA HAMDANI YAHYA      
248 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA J MALUNDILA      
249 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LATIFA JUMA SANGALI      
250 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F LATIFA K HALIFA      
251 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F LATIFA KOBA SELEMANI      
252 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MACHELINA MZENA      
253 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MACKLINA SOSPETER      
254 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F MACKLINE BUGINGO      
255 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MACKRINA DANIEL BIDIMWE      
256 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F MACRINA MUGURA      
257 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F MADETE MICHAEL LYUBA      
258 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F MADINA SEIF      
259 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MADINA SOLLY      
260 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F MADINA RAMADHANI SAIDI      
261 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MADINA TWALIBU MRINGO      
262 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F MADINE M TOURE      
263 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MADUKI IPANGO      
264 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL F MAECELINA MODEST      
265 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MAGARETH E KAHAWA      
266 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ENOCK      
267 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA KAOLO      
268 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA KASHILILIKA      
269 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F MAGDALENA MBIGI      
270 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA WELLWELL      
271 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ZACHARIA      
272 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA A KABUJE      
273 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MAGDALENA DAVID MSHANA      
274 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA E URIA      
275 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ELISHA NGOGO      
276 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA EPHRAIM SEWANGI      
277 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MAGDALENA EZEKIEL MASSANJA      
278 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA FURAHA MNDEME      
279 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J GORA      
280 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J MWITA      
281 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J RAPHAEL      
282 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA JAMES SARUNGI      
283 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA JUSTINE SHAYO      
284 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA L MWILE      
285 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA M KWEKA      
286 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MATHIAS BUKWIMBA      
287 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MICHAEL ASENGA      
288 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA PROSPER MASSAWE      
289 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA S MAKUMBATI      
290 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA SASMOS MKENG''E      
291 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA T MTASIWA      
292 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA Y MASSAY      
293 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MAGDALLENA MUGUNDA      
294 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MAGENI MAYIKU      
295 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F MAGENI SHILUNGA      
296 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F MAGORI MARARE      
297 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ANDREA      
298 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH CLEMENT      
299 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH DEUS      
300 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH JAMES      
301 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH JAPHET      
302 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH PAULO KIMBUTU      
303 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ROGERS CHENGULA      
304 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NAAIRAH RAJAB HEMED      
305 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NAAMINI DAUDI MWETA      
306 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F NADHIFA SULEIMANI      
307 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F NADIA SIRAJI      
308 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NADIA HARRISON KARUGA      
309 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F NADIATH ALLY      
310 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NADYA A NGONDO      
311 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F NADYA KASSIMU ZUNGU      
312 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F NAEKU P MILIARA      
313 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL F NAELIJWA ELIFURAHA RICHARD      
314 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NAGHENJWA CLEOPHAS MNZAVA      
315 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAHEMI ANDREA MBILINYI      
316 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NAHIMANA JORAM WILLIAM      
317 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAI E MOLLEL      
318 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NAILA M HASSAN      
319 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F NAILA M MZEE      
320 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F NAILA S SHEBE      
321 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAILATH FERUZI      
322 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAILLAH ALLY SAID      
323 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F NAIMA ATHMAN RUBANZA      
324 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F NAIMA ISMAIL SALEH      
325 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F NAIRATI HASSAN      
326 ARUSHA MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NAISHIYE ELIAKIMU      
327 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NAISHIYE STANLEY      
328 ARUSHA ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F NAISHIYE E ABEL      
329 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NAISHORWA G ORIPU      
330 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NAJA MWAKIBASI      
331 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAJMA JUMA      
332 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F NAJMA MSUYA      
333 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAJMA H SUED      
334 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY F NAJMA SAID JUMA      
335 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAJMA T ALLY      
336 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAKHLA KAIFA SWAI      
337 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NAKI KENNEDY      
338 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NAKIETE ALLY MAMBEA      
339 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL F NAKIJWA JONES MWANGUO      
340 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAKUYETI DANIEL PARINGO      
341 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAMAYAN N LEMEIRUT      
342 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F NAMAYANI EDWARD      
343 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F NAMAYANI L MOLLEL      
344 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F NAMBELA JUMA      
345 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NAMNYAKI PAUL      
346 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NAMNYAKI SIMON KIVUYO      
347 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F NAMTERO JOHN      
348 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NANA M CHAGAMA      
349 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F NANCISIA MUSHI      
350 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F NANCY AMOS      
351 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY BENNY      
352 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F NANCY CHARLES      
353 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F NANCY GELLE      
354 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OCLEY THADEY      
355 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F OCTAVINA DANIEL HAULE      
356 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F OCTAVINA V LUHWAGO      
357 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ODETHA ALOYCE      
358 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ODETHA MUCHUNGUZI      
359 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ODETHA PETRO      
360 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ODETHA C KAVANO      
361 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODETHA F KYOBYA      
362 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODETHA O KYAMANI      
363 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ODILIA DIONISI      
364 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL F ODILIA VICTORY KWEKA      
365 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ODILIETH ATHANAS      
366 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F OKEMA A WINFRED      
367 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL F OKOKA MWASAKALA MFAUME      
368 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F OLESTA YUDA MWAKYUSA      
369 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLGA G LIVOGA      
370 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F OLIPA DISMAS PAULO      
371 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F OLIVA LAZARO      
372 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F OLIVA MAGNUS      
373 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F OLIVA MKOMA      
374 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA A MWASHILINDI      
375 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F OLIVA ALI ABDALA      
376 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F OLIVA F MPOMELE      
377 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F OLIVA K TAGI      
378 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F OLIVA KISAMO CORNEL      
379 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F OLIVA M ANDENDEKISYE      
380 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F OLIVER CHARLES      
381 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F OLIVER NDIMILA      
382 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F OLIVER NGUNDA      
383 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F OLIVER SOSPETER      
384 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F OLIVER GODWIN LYOBA      
385 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVER JOSEPH NGASI      
386 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F OLIVER MALIMI NYANDA      
387 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F OLIVER NYASATU MILAMBO      
388 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F OLIVER O MUTIGANZI      
389 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER WILY NDYALI      
390 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F OLIVIA ANDREA      
391 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F OLIVIA JESSE      
392 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F OLIVIA SYMPHORIAN NGAIZA      
393 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F OLIVIA T OBADIA      
394 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLLEN MICHAEL      
395 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F OMAR K SAUMU      
396 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F OMEGA A LYIMO      
397 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F OMEGA B KILINZI      
398 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F OMEGA J ATHANAS      
399 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OMEGA JOSEPHAT MWILONGO      
400 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F OMEGA NIMRUDI NKYA      
401 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ONOLATHA SANGA      
402 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OPHEBIA JUVENARY      
403 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F ORESTA METHEW MSIGWA      
404 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F PALESTACH REVISON JOEL      
405 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAMELA CHRISTIAN      
406 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAMELA MBWILO      
407 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAMELA ANAMRINGI MARO      
408 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F PAMELA BONIFACE MTANA      
409 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PAMELA D MAGANGA      
410 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAMELA E MLAY      
411 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F PAMELA J MUNANKA      
412 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F PAMELA K KASEMBE      
413 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAMELA RICHARD STEVEN      
414 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F PASCALINA MWAMANGA      
415 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA GULMAY      
416 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA AKONAAY MATLE      
417 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA AUGUSTINO SHIO      
418 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA GIDAYTO BAHA      
419 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA JULIUS JUMBE      
420 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALINE AKONAAY      
421 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL F PASCHARIA MTIRO      
422 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA BUKINDULA      
423 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F QUEEN DEOGRATIUS      
424 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F QUEEN FIDELIS      
425 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F QUEEN ASANTEL TERRY      
426 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY F QUEEN ELIA NTAMBALA      
427 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F QUEEN ERASMUS MUSHI      
428 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F QUEEN JULIUS MALEKELA      
429 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F QUEEN MOHAMED BIGGE      
430 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F QUEEN P MASSAWE      
431 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F QUEEN ROBSON UROCK      
432 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN SINNA KONDO      
433 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN SOLOMON SAMA      
434 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN WENSEN MASSAWE      
435 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F QUEENE ATUGONZA RWENYAGIRA      
436 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEENLIZY W LUVANDA      
437 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F QUEENRITHA O MLAY      
438 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F QUEENVICTORIA LYOBA      
439 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F RABECA SAMSONI SAKALANI      
440 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F RABEKA CHARLES MWENGO      
441 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RABIA RAMADHANI      
442 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F RABIA A MZIMA      
443 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F RABIA K KAYUPAYUPA      
444 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F RACHAEL A SANGA      
445 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F RACHAEL GASPAR PARADISO      
446 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL NYWAGE      
447 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F RACHEL SHAWA      
448 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F RACHEL SONERO      
449 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL A SIMON      
450 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F RACHEL BERNARD LUTEGO      
451 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F RACHEL C GATTI      
452 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F RACHEL CASMIL KOMANYA      
453 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F RACHEL CHISHAHAYO DAWSON      
454 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL ERICK HYERA      
455 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F RACHEL GILLIARD NGEWE      
456 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F RACHEL INNOCENT LEONARD      
457 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F RACHEL J LUVANDA      
458 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F RACHEL KASSIM MUFFA      
459 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F RACHEL LEONARD SHAYO      
460 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F RACHEL M MBOJE      
461 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F RACHEL M SHASHI      
462 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F RACHEL M WILSON      
463 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL F RACHEL MALUGU DABUYA      
464 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL MARTIN MGONGOLWA      
465 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL MATHEW NDANSHAU      
466 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F RACHEL P BWATHONDI      
467 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F RACHEL P MBWAMBO      
468 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F RACHEL PETER SHIJA      
469 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F RACHEL ROLAND NGOWI      
470 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F SAADA EDWARD      
471 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F SAADA FERUZ      
472 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F SAADA KASIMU      
473 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F SAADA ABUSHEHE ITASU      
474 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SAADA ALLY MTAMBO      
475 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F SAADIA H HIZA      
476 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABASTINA RUSTUS UTTOUH      
477 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SABETHA MASIKA      
478 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL F SABINA DEOGRATIAS      
479 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA NYAMBALYA      
480 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F SABINA WILLIAM      
481 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA ANDREA NDOVE      
482 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F SABINA ATHUMANI CHILUNGA      
483 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA EDWARD MAILA      
484 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SABINA N MANYIRI      
485 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F SABINA N PETER      
486 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SABINA TASSILO MILLINGA      
487 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA WEDSON MWAMBENE      
488 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SABRA HABABUU SEFU      
489 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SABRAH M MSANGI      
490 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SABRINA A LEMA      
491 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F SABRINA J KIKOTI      
492 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F SABRINA M MCHUME      
493 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SABRINA SAID AHMED      
494 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F SABRINA SALUM NASIB      
495 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA SHABANI KING''WAI      
496 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F SADA MPOSEWA      
497 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F SADA H MKAWA      
498 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SADA JAFARI MWERA      
499 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SADA M JAMES      
500 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F SADA M ZAVERI      
501 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F SADA MAGANGA JONAS      
502 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL F SADA STAMILI SAIDI      
503 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F SADIKINA SELEMANI SADIKI      
504 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAFIA Z MAGOTO      
505 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F SAFINA FADHILI      
506 MBEYA LUBALA SECONDARY SCHOOL F SAFINA MICHAEL      
507 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F SAFINA MOHAMEDI      
508 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F SAFINA NYIWALA      
509 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F SAFINA A MHOGO      
510 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAAB CHARLES LUFUNGA      
511 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F TAABU JEREMIAH MANISHA      
512 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F TABIA S SHOMARY      
513 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F TABITHA BENJAMIN      
514 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F TABITHA CHISUNGA      
515 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F TABITHA CHIWENDA      
516 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F TABITHA JULIUS      
517 GEITA JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F TABITHA ROBERT      
518 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F TABITHA A ALLY      
519 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F TABITHA EDWARD KIMOLA      
520 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UBERTINA MSOFE ARBOGAST      
521 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY F ULFAT BASHIR MWASHA      
522 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ULRIKE JACKSON SEMWENDA      
523 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ULUMBI Z MSENGI      
524 ARUSHA ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F UMMI K ALLY      
525 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F UMMI S SAMA      
526 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F UMMUL-KULTHUM SALUM AMOUR      
527 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F UMMY H DAUDI      
528 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F UMMY H SALUM      
529 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL F UMMY KIKULA MASOUD      
530 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F UMUAMINA A MATOLA      
531 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL F UNDULE W MWAKILEMA      
532 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F UPENDO BULABO      
533 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO FRANK      
534 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F UPENDO GODWIN      
535 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F UPENDO KWEKA      
536 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO LWITIKO      
537 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO MAMKWE      
538 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F UPENDO MLIMBILA      
539 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F UPENDO RICHARD      
540 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F UPENDO YESAYA      
541 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F UPENDO A MHONGOLE      
542 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F UPENDO ABEL LEMALY      
543 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F UPENDO AKALU LEMA      
544 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F UPENDO ALFRED MSANGI      
545 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL F UPENDO ANDERSON LYANGA      
546 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F UPENDO AYUBU SINDIYO      
547 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F UPENDO B KISEO      
548 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F UPENDO B SANDUTA      
549 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F UPENDO BRIGHTON KILLEWA      
550 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F UPENDO C KOPPA      
551 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO DANIEL SIMON      
552 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F UPENDO DUNFORD KACHENGA      
553 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F UPENDO E MALISA      
554 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F UPENDO E MOLLEL      
555 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO ELISHA MBENI      
556 ARUSHA DULUTI SECONDARY SCHOOL F UPENDO EMMANUEL MISHETO      
557 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO F MWANRY      
558 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F UPENDO F SIMFUKWE      
559 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO G CHIWANGO      
560 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F VAILET L NARAGHA      
561 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F VAILETH ADOLF      
562 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F VAILETH BRUNO      
563 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH JAPHET      
564 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH MSHOTA      
565 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH NGAO      
566 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F VAILETH RAPHAEL      
567 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F VAILETH REGNALD      
568 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F VAILETH SAMBO      
569 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL F VAILETH SAMWEL      
570 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F WABILE HUNGWI      
571 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY F WAHDA K SHAAME      
572 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F WAHIDA HASHIMU      
573 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WAHIDA Y NYAGAWA      
574 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F WAIDA CHARO      
575 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F WAJIDA ABBAS      
576 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F WAKURU C GIMONGE      
577 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F WAKURU IBRAHIM NYAMBACHA      
578 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F WALDA ISSA      
579 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WALTA BRUNO KINYERO      
580 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F YAELI A MWANDAGASYA      
581 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F YARABI AHMED MGOBA      
582 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA FINTAN      
583 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F YASINTA FRANCISCO      
584 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F YASINTA JOHN      
585 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F YASINTA JULIUS      
586 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F YASINTA MLIGO      
587 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL F YASINTA MTITU      
588 PWANI AHMES SECONDARY SCHOOL F YASINTA NYENZA      
589 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F YASINTA PAMBILA      
590 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F ZABIBU K MOHAMEDI      
591 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ZABIBU R ALMAS      
592 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY F ZAHARA HATIBU JUMA      
593 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ZAHARA JUMA MLUGU      
594 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ZAHARIA WAZIRI      
595 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ZAHRA SULEIMAN      
596 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ZAHRA A SONGOLO      
597 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ZAHRA N MSUMBWA      
598 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F ZAILATU SAID MDEE      
599 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F ZAINA ATHUMANI      
600 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M AARON CALVIN FERNANDES      
601 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABAKUKI S LULAMBO      
602 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABAS S GAU      
603 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ABAS S MAGOVA      
604 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABAS T TUNKU      
605 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABASI ISSA      
606 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABASI ABDALLAH CHOGA      
607 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABASI C BANGANOZE      
608 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ABASI H MAIKO      
609 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ABASI HASSANI OMARY      
610 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M ABASI MNYEKE MZAMILO      
611 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABASI S ABDALAH      
612 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABASI S ABDALLAH      
613 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABASI S CHOBA      
614 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABASI S MBWANA      
615 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABASI UWESU KATUNDU      
616 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M ABBAS ELIASHIBU      
617 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ABBAS A GHOTH      
618 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ABBAS A SHEHOZA      
619 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABBAS BAKARI MLANDULA      
620 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M ABBAS DAUD SAPI      
621 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABBAS J MPINGA      
622 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ABBAS RAMADHAN KAMBIY      
623 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABBASI SHABAANI BALOZI      
624 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ABBU DUTTUS      
625 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M ABDALA AHEMEDI SELEMANI      
626 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALA ALLY MSUHUDA      
627 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M ABDALA D MOHAMEDI      
628 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ABDALA MOHAMEDI ABDALA      
629 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH ABUBAKARI      
630 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ABDALAH ALLY      
631 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M ABDALAH BAKARI      
632 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M ABDALAH MBWANA      
633 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M ABDALAH SAID      
634 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDALAH WAZIRI      
635 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH H ALLY      
636 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH HAMISI FUNGA      
637 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ABDALAH ISSA NAMWENJE      
638 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH JUMANNE NYAMBI      
639 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH KAUNU SAID      
640 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALAH S KANIKI      
641 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABDALAH S MGOO      
642 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH T ATHUMANI      
643 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABDALAHAMANI A MAKONTA      
644 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDALAZIZI A MWAYE      
645 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLA KITETE      
646 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M ABDALLA ZUBERI      
647 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLA M RAMADHANI      
648 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLA YASIN SEMVUA      
649 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABDUL      
650 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABDULGHANY      
651 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABDUNURU      
652 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ALLY      
653 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ALLY      
654 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH BAKARI      
655 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH BAKARI      
656 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH BASHIRI      
657 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ISSA      
658 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JONGO      
659 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MASUNGA      
660 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MBONDE      
661 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MDOE      
662 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDALLAH MKIMO      
663 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MNEMBO      
664 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MOHAMED      
665 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MSIMBE      
666 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MWALIKI      
667 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH NASSIBU      
668 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH NDELE      
669 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABDALLAH OMARY      
670 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RASHID      
671 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RIDHIWAN      
672 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID      
673 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID      
674 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID      
675 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SALUM      
676 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDALLAH SALUMU      
677 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH YAHYA      
678 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M ABDALLAH A HAIDARY      
679 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A JUMA      
680 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A KIDEGE      
681 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A LYELU      
682 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A MAMBA      
683 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A MOHAMMEDI      
684 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A UNGWA      
685 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABDUL NDIMBO      
686 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH AHMADI ABDALLAH      
687 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ALLY ABDALLAH      
688 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ATHUMANI KIEMBE      
689 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ATHUMANI KIMENYA      
690 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ATHUMANI MRUMBI      
691 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH BAKARI MLOTI      
692 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH BAKARI MSUYA      
693 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH BAKARI NDUDI      
694 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH DAUDI MUNGA      
695 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H ABDALLAH      
696 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H LISSU      
697 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H MNOILE      
698 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M ABDALLAH HAJI RAMADHANI      
699 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAMIS ABDALLAH      
700 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABDALLAH HAMISI BULIYANI      
701 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAMISI NGAEGELLAH      
702 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH I MASHA      
703 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH IBRAHIMU ABDALLAH      
704 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J BOFU      
705 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J MASANGANYA      
706 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J RASHIDI      
707 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JAMHURI EGWAGA      
708 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JUMA SHABANI      
709 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH K ABDALLAH      
710 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KHALID MASSA      
711 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KHALIFA LEMA      
712 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M HANTI      
713 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M ABDALLAH M MDOGWA      
714 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M NGANYALILA      
715 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M SHARIFF      
716 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MUYINGA HUSSEIN      
717 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH N KINERO      
718 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH OMARI SAID      
719 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH R LUGEMBE      
720 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH R SAUKO      
721 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RASHID MAPUA      
722 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RASHIDI AMULI      
723 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ABDALLAH S JUMANNE      
724 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S MACHUNGA      
725 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S MBONDE      
726 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S MPONDA      
727 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S MTIMBANGE      
728 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDALLAH SAID ABDALLAH      
729 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID LITEMBO      
730 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SALIM SINDA      
731 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHAABAN MKEIY      
732 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHABANI AMANI      
733 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH U KAPOSO      
734 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH YUSUPH SALIM      
735 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAHMAN IBRAHIM MASOUD      
736 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABDALRAHMANI SAIDI      
737 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M ABDI LUNYAMILA      
738 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDI TWAHA      
739 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABDI AHMED ABDI      
740 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDI ELIHURUMA MWANGA      
741 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ABDI LEONARD KAJIGILI      
742 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDI M MFIKIRWA      
743 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDI RAMADHAN ATHUMANI      
744 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDI S MKOMWA      
745 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M ABDI SIMBANO YUSUPH      
746 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDILAH OMARY NTANDU      
747 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ABDILAH RAMADHANI FURAHI      
748 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDILILAH AHMED      
749 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDILLAH HAROUB      
750 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M B0NIPHACE JOHN      
751 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M BAALII B IBRAHIMU      
752 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M BABA MELIYO      
753 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M BABA S MOLLEL      
754 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M BABLUU EKAMA      
755 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M BABU MANDAGO      
756 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BABU SOBU      
757 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BABU A MOHAMEDI      
758 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BABUNI LENGITENG''      
759 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M BABUU MOHAMEDI      
760 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BABUU A ABDUL      
761 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M BACIL MUSA      
762 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BADY A MOHAMED      
763 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BAFTA E NGAJILO      
764 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BAGENI ZABLON BHOKE      
765 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BAGENYEKA Y ZUBERI      
766 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BAGUMA VICTOR MUTACHUMWA      
767 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M BAHAME SEME      
768 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BAHARIA JUMA BAHARIA      
769 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M BAHATH B HASSAN      
770 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BAHATI ALPHONCE      
771 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BAHATI ALPHONCE      
772 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAHATI ASUMWISYE      
773 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI BADILI      
774 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BAHATI BENARD      
775 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M BAHATI BONIPHACE      
776 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M BAHATI DAUDI      
777 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ELISHA      
778 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M BAHATI FUNGAMEZA      
779 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAHATI GEORGE      
780 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M BAHATI HAKILI      
781 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M BAHATI IGNUS      
782 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M BAHATI KASIANO      
783 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI KAZI      
784 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M BAHATI KOMOGO      
785 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M BAHATI LAURENT      
786 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BAHATI MAKOYE      
787 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MANONI      
788 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BAHATI MASHAKA      
789 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BAHATI MAYUNGA      
790 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MIHAMBO      
791 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MLAGA      
792 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MSACKY      
793 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M BAHATI MWAKYOMA      
794 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MWANDU      
795 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BAHATI MWITA      
796 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI PATRICK      
797 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BAHATI SIMON      
798 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI THOBIAS      
799 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAHATI A KYOMO      
800 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M BAHATI A MALIMA      
801 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ABED NDIMBO      
802 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ANDREW SELEMAN      
803 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BAHATI BARAKA LETEYO      
804 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JOHN EVANS      
805 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BAHATI K LAITON      
806 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M BAHATI M HOBELA      
807 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BAHATI M SAMSON      
808 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BAHATI MHANDO ABDALAH      
809 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BAHATI MISIGARO KAMAMBA      
810 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BAHATI MUSSA WAMBURA      
811 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M BAHATI NASSON SAMILA      
812 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI NELSON NSOLO      
813 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI NKONOSINEMA MAKOYE      
814 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BAHATI S MWASHAMBWA      
815 KILIMANJARO WATU SECONDARY SCHOOL M BAHATI SELEMANI KIJAZI      
816 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI SITIAN NDANZI      
817 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BAHATI W JOHN      
818 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BAHATI W WAYALLA      
819 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BAHATI Z DAUD      
820 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BAHEZWA BAKARI MOHAMEDI      
821 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BAINABA EDWARD      
822 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BAINAOMUGISHA LUGAYANA      
823 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BAINO A KASENENE      
824 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAITON D KUTWANA      
825 KIGOMA NEWMAN SECONDARY SCHOOL M BAKADA RAMADHAN MALENGWA      
826 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAKAR A MOHAMED      
827 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAKARI ABDALLAH      
828 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M BAKARI ATHUMANI      
829 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M BAKARI BALOZI      
830 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAKARI HAMIS      
831 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA      
832 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA      
833 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMBE      
834 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI KARIM      
835 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BAKARI KHATIBU      
836 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI MAIGE      
837 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BAKARI MASHAKA      
838 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI MATOLA      
839 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BAKARI MAWAZO      
840 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI MOHAMED      
841 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BAKARI MSANGI      
842 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M BAKARI OMARY      
843 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M BAKARI RAJABU      
844 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI RAMADHANI      
845 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BAKARI RASHIDI      
846 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI SALEHE      
847 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BAKARI SEIPH      
848 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M BAKARI SHABANI      
849 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BAKARI VEDASTOS      
850 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI A BAKARI      
851 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M BAKARI A MBUNDA      
852 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI B MBWILE      
853 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M BAKARI B WENDO      
854 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BAKARI ERNEST SHOKALA      
855 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BAKARI H MAGOMBA      
856 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M BAKARI HASANI KAYANDA      
857 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M BAKARI HUSSEIN RASHID      
858 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI IDDI MTILI      
859 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAKARI ISSA SAIDI      
860 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI J BAKARI      
861 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M BAKARI J DIBWA      
862 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI J TULIANJE      
863 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA BAKARI      
864 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BAKARI K ABDALLAH      
865 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BAKARI K NJAMA      
866 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M BAKARI KAUMI MRETA      
867 TANGA COASTAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI M KASSIMU      
868 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BAKARI M MOHAMED      
869 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BAKARI M SESANYI      
870 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M BAKARI M SWALEHE      
871 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M BAKARI MASHAKA LUGAZO      
872 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BAKARI MUSSA IGUGU      
873 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BAKARI O FUNDI      
874 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BAKARI OMARY LIUGUYA      
875 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BAKARI R LUMALIZA      
876 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M BAKARI R MTILIMBANYA      
877 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BAKARI S NGAMANYIKA      
878 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI SAIDI IBRAHIMU      
879 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BAKARY OMARY      
880 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKINEPPO MWAKALASYA      
881 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BAKIRI A HUSSEIN      
882 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M BAKIRI OMARI KIMBOKWA      
883 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M BALALI DOHHO BALALI      
884 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M BALAMPANZE NKELAME FWALI      
885 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M BALANG''ANYI NZELA      
886 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BALEKELE NHANDI NGIKO      
887 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BALENDELA I MASOLWA      
888 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BALINA J MADUHU      
889 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BALIYONONELA ERICK MARTIN      
890 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BALTAZAL CORNEL      
891 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BALTAZARI TIMOTHE NKURLU      
892 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY ASSENGA ALOYCE      
893 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BALTHAZARI SAQAN MARMO      
894 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BALTHAZARY MASESE      
895 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BAMBUJI SHITINDI      
896 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BAMENYA SAMSON      
897 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BAMENYE M MWANKEMWA      
898 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M BANDALI MAULIDI      
899 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BANDEKE SHIDA      
900 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M CALEB STEPHEN      
901 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CALIST HERMET      
902 KILIMANJARO URU SEMINARY M CALIST STEPHEN PENDANENI      
903 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M CALLINGGOD ELIAONI TEMU      
904 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M CALLIST MAXIMILLIAN      
905 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M CALLISTUS CASSIAN LIMBANGA      
906 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M CALSON J LAINA      
907 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M CALTON EKANIA KIMAMBO      
908 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M CALVIN CLIFORD      
909 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M CALVIN JACOB      
910 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CALVIN JAMES      
911 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CALVIN ABEL LAUWO      
912 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M CALVIN F ASSENGA      
913 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN F ASSENGA      
914 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CALVIN F MBARUKU      
915 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M CALVIN FESTO KILAWE      
916 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M CALVIN FIDELIS SWATY      
917 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M CALVIN FRANK MWANGA      
918 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN FREDSON MUNISI      
919 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M CALVIN J MANDARA      
920 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CALVIN M MDOE      
921 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN PENIEL MUSHI      
922 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M CALVIN S MOLLEL      
923 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CALVIN STEWART KISASI      
924 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN T KIPEMBELA      
925 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CALVIN THOMAS MASSAWE      
926 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CALVIN WITNESS NGALLO      
927 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CALVINE KIREBO GUNJE      
928 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CAMARA ADAM CHAGGE      
929 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CAMILIUS THADEO MNYEMWE      
930 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CANISIUS NORBERT MBELE      
931 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M CARLOS MBINGA      
932 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CARLOS NTALI      
933 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M CARLOS PIUS      
934 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CARLOS ANSELM MREMA      
935 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CARLOS JAMES NTANKWA      
936 MBEYA ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M CAROL ALEXANDER MWISONGO      
937 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M CAROL GABRIEL SALVII      
938 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CAROL N DODO      
939 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M CAROLI C NGWALALI      
940 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CARVIN M CYRIACUS      
941 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CASMIRY J MALEBA      
942 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CASTAL M EDSON      
943 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CASTO MWAKWESE      
944 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M CASTO WILFRED      
945 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CASTO AGUSTINO KAYOMBO      
946 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M CASTOR DAMAS NDOMBA      
947 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CASTOR K KOMBA      
948 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M CASTOR L MELKIORY      
949 IRINGA MAFINGA SEMINARY M CASTOR NESTOR MGAYA      
950 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M DABRICK MAGWAZA      
951 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DADAS AIDANO MLELWA      
952 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DADI A RAMADHAN      
953 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DADU SIMULI      
954 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DADY M MGIMWA      
955 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DAFAA WADAA      
956 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAGLAS EDSON      
957 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAGRAS G GWAHILA      
958 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAHABU S SAIDI      
959 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAIMA ATHUMANI      
960 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAIMA HAJI      
961 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DAIMA MWAMBENE      
962 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DAIMA BENSON MWAMWENDA      
963 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAIMA H MLUNGU      
964 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAIMA I KASHILILIKA      
965 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M DAIMON G KAKAGA      
966 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DAIMON KAKURU RUNKULATILE      
967 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAIMU ABASI HASSANI      
968 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAITRICK KATABI      
969 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M DAKIKI JUMA ISMAEL      
970 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DALALI IBOGO      
971 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DALALI HERMAN JAMES      
972 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DALAS NKUBA      
973 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M DALIPHONE SOSTHENES      
974 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DALIUS MSONGOLE      
975 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M DALUSHI JOSEPH      
976 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DALY PATRICK MBUNDA      
977 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M DAMAS AMON      
978 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAMAS BOSCO      
979 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DAMAS CALIST      
980 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DAMAS CHAULA      
981 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAMAS MASALA      
982 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DAMAS BURETA VALENTINE      
983 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M DAMAS EDWARD GEKONDO      
984 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DAMAS GABRIEL NDAGIJE      
985 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M DAMAS SHAYO GERVAS      
986 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAMAS YOSSIAH MANEKU      
987 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DAMASI D LUPOGO      
988 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DAMIAN ALFRED      
989 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M DAMIAN AMBANGILE      
990 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M DAMIAN GREGORY      
991 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN JOSEPHAT      
992 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DAMIAN KYARUZI      
993 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN AUREUS MSUHA      
994 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M DAMIAN BEATUS PANGANI      
995 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN C MAGANGA      
996 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAMIAN D NGOWI      
997 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DAMIAN DAMIAN KIFARU      
998 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DAMIAN G ASSENGA      
999 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAMIAN H SAFARI      
1000 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DAMIAN M SANGA      
1001 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL M DAMIAN NKACHA BENEDICT      
1002 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN S LULU      
1003 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAMIAN SYLVESTER NKOLELA      
1004 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DAMIANI ELIAS KINYERO      
1005 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M DAMIANI FABIAN NYONI      
1006 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M DAMIANI PROCHESI SWAI      
1007 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAMIANO EZDON      
1008 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAMIANO ELISANTE HABIYE      
1009 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M DAMIANO G CHRISTOPHA      
1010 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAMIANO O VAIYANI      
1011 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAMIANO SAFARI QAMARA      
1012 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAMIEN B MAPALALA      
1013 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DAMSON E KASWAKA      
1014 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAMSON MACHELE GODFFREY      
1015 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DANCAN NKWERA      
1016 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANFOARD SELEMAN SANGA      
1017 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANFORD KATENDA      
1018 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M DANFORD LUKUWI      
1019 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANFORD A MWINGIRA      
1020 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANFORD B NTIYANKUMWE      
1021 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DANFORD CYPRIAN NSUBILE      
1022 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANFORD E KIWUYO      
1023 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANFORD E OMARY      
1024 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANFORD EFREM NCHIMBI      
1025 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANFORD JACKSON LUFUMBILO      
1026 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DANFORD M KASIKE      
1027 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DANFORD NOHA NDUMLA      
1028 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M DANI JACKSON      
1029 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DANI B MPONDA      
1030 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DANI SAMWEL MARIKI      
1031 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANICE LADISLAUS      
1032 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL ABDALAH      
1033 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL ABEL      
1034 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL AGOLLA      
1035 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL AMBAKISYE      
1036 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ANTON      
1037 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL BASIL      
1038 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BWANA      
1039 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHARLES      
1040 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHUNDA      
1041 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL EDWARD      
1042 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL EDWARD      
1043 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELISHA      
1044 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELITWAZA      
1045 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIYA      
1046 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DANIEL EMMANUEL      
1047 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL FABIAN      
1048 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL FIDELIS      
1049 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL FUMBUKA      
1050 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EBEN K FRANK      
1051 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EBENEZA E SOLOMON      
1052 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EBENEZA WISHES OLOTU      
1053 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EBENEZER BAKILILEHI      
1054 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER D MINJA      
1055 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER G MLAY      
1056 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EBENEZER GEOFREY AYO      
1057 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EBENEZER I MACKEY      
1058 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M EBEN-EZER LAZARO MMARI      
1059 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EBENEZER RICHARD MINJA      
1060 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M EBENIEZER G MTUI      
1061 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EBERHAD KAPINGA      
1062 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M EBERHARD GEOFREY NKINDA      
1063 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EBRON MALAKI      
1064 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDBILY FUNZILA      
1065 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDDY M SHIJA      
1066 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M EDDY MWAKATUMBULA YASIN      
1067 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M EDEN ADAM      
1068 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M EDEN SAFARI NGOWI      
1069 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M EDENI MWAMPAJA      
1070 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EDES GODFREY JOAKIM      
1071 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M EDGA CHARLES      
1072 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EDGA SOLOMON      
1073 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EDGA G MASASI      
1074 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EDGAH ANDREW MIHAYO      
1075 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EDGAR EDWARD      
1076 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDGAR ENOCK      
1077 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDGAR GWAKISA      
1078 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDGAR HAULE      
1079 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EDGAR ISACK      
1080 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDGAR JULIUS      
1081 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M EDGAR MWANGOSI      
1082 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M EDGAR NAFTARY      
1083 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EDGAR SANANE      
1084 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDGAR SIMFUKWE      
1085 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDGAR TUSEKO      
1086 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDGAR WISHEL      
1087 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M EDGAR YASSIN      
1088 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M EDGAR A KAJUNA      
1089 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGAR D LUVANGA      
1090 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M EDGAR DAVIS NYENZA      
1091 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDGAR E AKILIMALI      
1092 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M EDGAR EMMANUEL BUJULU      
1093 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EDGAR ENOCK WALWA      
1094 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M EDGAR ESTON MBILINYI      
1095 DAR ES SALAAM HELLEN'S SECONDARY SCHOOL M EDGAR FABIAN MBOYA      
1096 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EDGAR FELICIAN BARONGO      
1097 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EDGAR FESTO KIMARO      
1098 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR FRUMENCE MENEI      
1099 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M EDGAR FULGENCE MMASY      
1100 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDGAR G MWAIGOMOLE      
1101 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M EDGAR ISDOR MWINAMI      
1102 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M EDGAR J CHRIZOSTOM      
1103 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGAR J LIBANDA      
1104 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR JACOB BIKEBUKA      
1105 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR KYANDO BENEDICT      
1106 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EDGAR L MGUMBA      
1107 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M EDGAR M LEONARD      
1108 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M EDGAR M MATHEW      
1109 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDGAR M MLAY      
1110 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDGAR M NGWETA      
1111 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDGAR MEDADI MWANITI      
1112 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDGAR N MWANKEFU      
1113 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDGAR R MGOVANO      
1114 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDGAR RUTTA KENTE      
1115 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGAR VICENT KAMBA      
1116 IRINGA MAFINGA SEMINARY M EDGAR VITUS LUAMBANO      
1117 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDGER ELIAS      
1118 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EDGER EPHRAIM      
1119 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EDGER KASSONGO      
1120 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDGER KAULULE      
1121 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDGER A NZIKU      
1122 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M EDGER A SWILLA      
1123 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDGER C MWASENGA      
1124 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDGER ELIHU MAGAMBO      
1125 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDIBAY GODFREY      
1126 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDIBERTUS JASSON      
1127 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDIBIL KAZALA KINYOMA      
1128 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDIBILI GASPER      
1129 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M EDIBILY ANDREA      
1130 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDIBIN BURCHARD      
1131 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDIBINE D COSTANTINE      
1132 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M EDIFAI EDSON      
1133 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDIGAR APOLINARY      
1134 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDIGAR V SIMCHIMBA      
1135 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M EDIGAR W SANANE      
1136 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDIGER E RWENYAGIRA      
1137 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDIGHA JUSTIN HONGOLI      
1138 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDIMIN KATTO ELISA      
1139 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDIMUND GOZIBERT      
1140 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EDIMUND WILBARD      
1141 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M EDISON EDWARD      
1142 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDISON ISHENGOMA      
1143 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EDISON JAMES      
1144 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDISON J HIZA      
1145 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M EDITRIDIS ALOYCE UBONGO      
1146 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EDIUS MSUMENO      
1147 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M EDIUS A PHILIPO      
1148 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDMIN RWEBUGISA FELIX      
1149 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDMOND ERASTO      
1150 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDMOND MABULA      
1151 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDMOND JULIUS MMBANDO      
1152 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M EDMOND R MAHENGE      
1153 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M EDMOUND DAMIAN      
1154 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M EDMUND CASSIAN      
1155 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDMUND DEUS      
1156 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDMUND A LIKOKO      
1157 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M EDMUND A RULLANYAGA      
1158 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M EDMUND ATHANAS CHANGWE      
1159 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EDMUND JOHN LYIMO      
1160 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDMUND K OSWARD      
1161 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EDMUND M MACHELE      
1162 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M EDMUND M NKARANGU      
1163 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M EDMUND MALALIKA MSAKWA      
1164 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EDMUND MUGHANGA SELEMA      
1165 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M EDMUND NGWIJO MCHOME      
1166 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M EDMUNDI MALWATA      
1167 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EDMUNDI MANDA      
1168 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EDOM FREDY      
1169 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDOM DANIEL CHISHAKO      
1170 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M EDRICK FRANK      
1171 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDRICK VEDASTUS KAPELE      
1172 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M EDSON ALFRED      
1173 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON ANDREW      
1174 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EDSON COSMAS      
1175 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDSON EDWARD      
1176 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M EDSON ELIZEUS      
1177 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDSON FELIX      
1178 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EDSON MACHANYA      
1179 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDSON MASSAWE      
1180 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M EDSON MKUMBO      
1181 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M EDSON NOAH      
1182 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EDSON RWEYEMAMU      
1183 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDSON THEOBARD      
1184 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M EDSON TIBASHAILWA      
1185 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDSON YOTHAM      
1186 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDSON A RWEZAULA      
1187 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDSON ANTIDIUS MWENYE      
1188 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EDSON B MASIJA      
1189 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EDSON BINAMUNGU KAKURWA      
1190 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M EDSON CHARLES MHAGAMA      
1191 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EDSON CHARLES TIBIHIKA      
1192 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EDSON DILLA SANGA      
1193 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M EDSON ELIAS RUMENYELA      
1194 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EDSON FREDRICK KABELEGE      
1195 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M EDSON G PAUL      
1196 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EDSON GASTONE LUVAKUBUSA      
1197 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EDSON GERALD NDITEGEYEKO      
1198 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDSON HERMAN MWALONDE      
1199 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDSON J KIBAGO      
1200 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EDSON J LOHAY      
1201 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M EDSON J MWARA      
1202 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M EDSON JOSEPH BULEGI      
1203 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M EDSON JOSEPH CHATILA      
1204 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDSON K FILBERT      
1205 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDSON LEONARDS KHAMENE      
1206 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDSON M MWAKANYAMALE      
1207 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDSON M NYANGI      
1208 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDSON NELSON KENNEDY      
1209 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M EDSON ONESMO MWOLEKA      
1210 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M EDSON PASIENCE KAVULUKUTU      
1211 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M ELSON K BUBERWA      
1212 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ERICK K BUBERWA      
1213 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FABIAN BULUGU      
1214 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M FABIAN CHARLES      
1215 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M FABIAN DAMIAN      
1216 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FABIAN JAMES      
1217 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FABIAN JOHN      
1218 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FABIAN JUMA      
1219 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FABIAN MARCO      
1220 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M FABIAN MATHIAS      
1221 PWANI OVERLAND SECONDARY SCHOOL M FABIAN SAPETA      
1222 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FABIAN SOTEL      
1223 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FABIAN TAGOCHE      
1224 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M FABIAN ALFRED WAMBURA      
1225 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FABIAN D NYAGAWA      
1226 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FABIAN EVARIST PAMBA      
1227 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M FABIAN INENE NICHOLAUS      
1228 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FABIAN JAMES MANOGA      
1229 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FABIAN JAMUHURI WILLIAM      
1230 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FABIAN KAMWELA NELSON      
1231 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M FABIAN M PIGA      
1232 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FABIAN MARCHELO KADEBE      
1233 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FABIAN MARK MAKOYE      
1234 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FABIAN O FABIAN      
1235 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FABIAN O KINYUMBI      
1236 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FABIAN P COSTANTINE      
1237 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M FABIAN P DOITA      
1238 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M FABIAN PETRO MADUHU      
1239 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M FABIAN ROBERT MAHILI      
1240 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FABIAN THOMAS MWINJO      
1241 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M FABIAN V MBIGILI      
1242 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M FABIAN YAWANGA SAGUKI      
1243 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FABIANI HENERY MBOGOLI      
1244 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FABIANI M PATRICK      
1245 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FABIANO BABO      
1246 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FABIANO ALBERTO SHAURI      
1247 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FABIANO ANTHONY MSUTA      
1248 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FABIANO D SAMTI      
1249 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M FABIANO YACOBO FABIANO      
1250 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M FABIAS GREGORY      
1251 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M FABVIAN MARTIN MGOMELA      
1252 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FADHIL HASSAN      
1253 MBEYA LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M FADHIL JACOB      
1254 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHIL JAPHET      
1255 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FADHIL JUMA      
1256 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FADHIL LWITIKO      
1257 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FADHIL MOHAMED      
1258 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHIL AZIZI SUFIAN      
1259 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M FADHIL ERNEST MLELWA      
1260 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M FADHIL J LONGIDARE      
1261 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FADHIL JACOB BUGAL      
1262 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FADHIL MACKIYU KAJWANGYA      
1263 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M FADHIL R MAARIFA      
1264 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M FADHILA KISHOR GOVIN      
1265 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI ALBERT      
1266 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FADHILI BENITHO      
1267 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FADHILI BROWN      
1268 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI GOGO      
1269 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI HAJI      
1270 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ISSA      
1271 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M FADHILI KANGUSI      
1272 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M FADHILI LEONARD      
1273 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FADHILI MASSAWE      
1274 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MHUNDUKA      
1275 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MPINDA      
1276 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MTEGAH      
1277 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI MTENGWA      
1278 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FADHILI MWAKIO      
1279 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MWASAGA      
1280 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FADHILI MWASENGA      
1281 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FADHILI NGONYANI      
1282 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M FADHILI RICHARD      
1283 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FADHILI SAIDI      
1284 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FADHILI SAMWEL      
1285 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M FADHILI SANGA      
1286 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FADHILI SHINANGA      
1287 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FADHILI YAREDI      
1288 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FADHILI A ALLY      
1289 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL M FADHILI A MWAKYUSA      
1290 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ABDALAH MWAMBETE      
1291 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ABDALLAH LUNG''ANGE      
1292 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI ABUBAKARI IDDI      
1293 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ALLY MGANGA      
1294 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FADHILI AMIDU LYAMBA      
1295 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M FADHILI B MASANGORA      
1296 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M FADHILI BRUNO PONERA      
1297 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI CHARLES SALUFU      
1298 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M FADHILI CHRISTOPHER MHAGAMA      
1299 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI DAUD NCHIMBI      
1300 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FADHILI F FWAMBO      
1301 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI FARAHANI FAYA      
1302 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FADHILI FREDRICK MTUI      
1303 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M FADHILI FREDY NZALI      
1304 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FADHILI HAMZA MATONELA      
1305 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FADHILI IDIPHONCE MHONGOLE      
1306 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FADHILI J MBISE      
1307 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI J YOUZE      
1308 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M FADHILI KELEBUKA NKUKI      
1309 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FADHILI KIDEGEDA JOAS      
1310 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI M CHAMBO      
1311 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FADHILI M HAMDAN      
1312 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI MIRAJI MUSSA      
1313 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GABINO JOHN MWACHA      
1314 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GABINUS ALFRED NGONGA      
1315 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M GABINUS CHARLES MAHEWA      
1316 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GABINUS MAPORO GODFRED      
1317 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GABINUS PAPIAS VICENT      
1318 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GABOS R GABOS      
1319 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GABREL ABEL      
1320 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ABEL      
1321 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ADAM      
1322 MBEYA LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ASEKESISYE      
1323 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL AUGUSTINE      
1324 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BYAMUNGU      
1325 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ELIAS      
1326 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL EMMANUEL      
1327 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL FABIAN      
1328 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GASPER      
1329 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOHN      
1330 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOHN      
1331 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MALILI      
1332 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MPEMBA      
1333 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GABRIEL SHAYO      
1334 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL TARMO      
1335 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M GABRIEL TEGALURA      
1336 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL WANGESE      
1337 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL A MTAFYA      
1338 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ALFRED LYAMUYA      
1339 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL AMANI MARCO      
1340 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ASHERY TANASIO      
1341 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL B MWALWISI      
1342 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M GABRIEL B SIKA      
1343 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL CHURY IBUVA      
1344 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL D CHACHA      
1345 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL E KIMAMBO      
1346 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL EHONAMI MSUYA      
1347 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G LEKASHU      
1348 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GODFREY MLAWA      
1349 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL IGNAS LUKAS      
1350 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J MWAMBAJA      
1351 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J SHAURI      
1352 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOHN KUZIGANIKA      
1353 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOSEPH KOKOLO      
1354 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GABRIEL L MWAKASUMI      
1355 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL L SWAGA      
1356 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL LAURENT MASALU      
1357 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M CHEYO      
1358 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M DICKSON      
1359 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M KARSAN      
1360 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M MBOJE      
1361 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M OKEY      
1362 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MAXIMILLIAN NGULLU      
1363 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MBAZI KISIMBO      
1364 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MEINRAD MAPUNDA      
1365 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MICHAEL MWALALA      
1366 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MICHAEL SUMBALI      
1367 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MUSSA NAKEMBETWA      
1368 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL NDIMA MNANDI      
1369 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GABRIEL NIXON TUGARA      
1370 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL NJAU ANTIPAS      
1371 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL O FAUSTIN      
1372 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL O MWALYEGO      
1373 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL P MAMBOLEO      
1374 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL PROTAS WANGWE      
1375 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL R LYIMO      
1376 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ROBERT NDABAKENGA      
1377 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL S MAIGE      
1378 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL S MANYESHA      
1379 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL SELESTINE LUGOLA      
1380 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M GABRIEL SHAURI VICTOR      
1381 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL SINDIYO MOLLEL      
1382 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL STEPHEN ZAYUMBA      
1383 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL WILLIUM MWAILUBU      
1384 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GABRIEL-MUGANYIZI JULIUS LYOGE      
1385 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M GABRIELY SABILO MSIGWA      
1386 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GADAFI SIMBA      
1387 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GADIEL FADHILI MTETI      
1388 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M GADIEL J AYO      
1389 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GADIEL JOSEPHAT MJEMA      
1390 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M GADSON B GEORGE      
1391 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M GADSON GIDION KAGIYE      
1392 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GADY MESHACK MWINUKA      
1393 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M GAINYA NGAKI SELESI      
1394 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M GAITAN ERNESTO CHAVALA      
1395 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GAITAN M VITUS      
1396 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GAITANI LUCAS HOYA      
1397 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GAKA MASHALA      
1398 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GALDINO GASPAR NYENZA      
1399 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GALLO SAID MAHMUDU      
1400 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GALLUS BENEDICTO      
1401 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GALLUS CHARLES MBANYA      
1402 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GALLUS R KANONOLA      
1403 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GALUS ABIAS MKUDE      
1404 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GALUS FOCUSSANANE TARIMO      
1405 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GALVIN E LUENA      
1406 PWANI EFATHA SEMINARY M GAMALICK GALLUS MILINGA      
1407 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M GAMARAY A CHIJANGA      
1408 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GAMARIEL NYERERE      
1409 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GAMAYA W BRYSON      
1410 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M GAMBALANYERA N MAKURU      
1411 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M GAMBISHI MATHIAS KENYATA      
1412 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GAMBISHI MBOJE TUJU      
1413 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HABAKUKI A ULIKAYE      
1414 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HABAKUKI AYUBU MSIGWA      
1415 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HABARI J BWANGA      
1416 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HABIB S IBRAHIM      
1417 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M HABIBU ABASI      
1418 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M HABIBU ABDALAH      
1419 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M HABIBU HUSSEIN      
1420 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M HABIBU IDDY      
1421 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M HABIBU ATHUMAN MAINGU      
1422 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HABIBU ISMAIL BARUTY      
1423 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HABIBU JAFARI NYEMA      
1424 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HABIBU M ABBAS      
1425 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M HABIBU MUHIDIN HUSSEIN      
1426 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M HABIBU RAMADHANI NKAMIA      
1427 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HABIBU S AMI      
1428 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HABIBU YASINI MUNISI      
1429 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HABIBU ZUBERI MWENESI      
1430 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HABIL KIMENA STAPHORD      
1431 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HABILI MATAJA      
1432 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HABON AUGUSTINO      
1433 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M HADINANI K MUSSA      
1434 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAFIDH H JUMA      
1435 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HAFIDH SWAIB MUNISSI      
1436 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI AHUNGU      
1437 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI HAMAD      
1438 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI RAMADHANI      
1439 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI M MAKWINYA      
1440 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI N ALLY      
1441 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI R MAZIGE      
1442 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI S BAGILO      
1443 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHU ISSA      
1444 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAGAI DANIEL EZEKIA      
1445 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAGAI KRISPIN MWALONGO      
1446 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HAGAI MEDRICK SANGA      
1447 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAGAI P LANDA      
1448 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HAGAI TLUWAY TSERE      
1449 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HAIDARI SALUMU      
1450 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAIDARI M KUCHIMBA      
1451 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M HAIDARI RIHANI SALIMU      
1452 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HAIDARI S LIVEDO      
1453 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HAIDARI S MOHAMEDI      
1454 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HAIDARY M RAJABU      
1455 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAJI ATHUMANI      
1456 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M HAJI BAKARI      
1457 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAJI DOTTO      
1458 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M HAJI ISSA      
1459 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAJI KHAMIS      
1460 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HAJI MASOUD      
1461 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M HAJI MUHINA      
1462 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HAJI RAJABU      
1463 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IAN STANLEY      
1464 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IAN G SELENGIA      
1465 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IAN INVOCAFTY TARIMO      
1466 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M IAN J TASSEN      
1467 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M IAN MARKO NILAHI      
1468 KILIMANJARO URU SEMINARY M IAN N MACHA      
1469 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M IBADI BAKARI SHARIFF      
1470 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M IBEHAD TARIMO GASPER      
1471 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M IBENGWE MARCO      
1472 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M IBIBI MWAKALEBELA      
1473 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABDALAH      
1474 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABDALLAH      
1475 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ADAM      
1476 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ALFONCE      
1477 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AMBAKISYE      
1478 PWANI AHMES SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AMOS      
1479 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM BASHIRI      
1480 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM BENDERA      
1481 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM CHARLES      
1482 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM CHARLES      
1483 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM CHUNGA      
1484 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM DADY      
1485 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM DOLICK      
1486 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM FREDY      
1487 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAMIS      
1488 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JIRAN      
1489 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN      
1490 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOSEPH      
1491 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOSEPH      
1492 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOSEPH      
1493 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOSEPHATI      
1494 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOSHUA      
1495 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUMA      
1496 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUMA      
1497 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUMA      
1498 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M IBRAHIM KABEMBA      
1499 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KASAMWA      
1500 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KAWISHE      
1501 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KIBONA      
1502 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MBOWOLA      
1503 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MONGOMONGO      
1504 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MROSO      
1505 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MUSSA      
1506 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MWAKIBINGA      
1507 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MWINYIHIJA      
1508 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MZUNDA      
1509 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM NDUCHA      
1510 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM NKYA      
1511 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM PHAULINE      
1512 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JABBEVE SETH      
1513 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JABDIN SAID      
1514 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JABIR JABIR      
1515 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JABIR SWALEHE      
1516 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JABIR KARIM NYONI      
1517 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JABIRI SULTAN KITAMBULIO      
1518 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M JABOSI M EJIDE      
1519 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACK O JACKSON      
1520 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M JACKOB CHARLES      
1521 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JACKOB KASANGA      
1522 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M JACKOB LEONALD      
1523 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M JACKSON BHURAHEZE      
1524 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHACHA      
1525 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHIWALANGA      
1526 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHRISTOPHER      
1527 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DAUDI      
1528 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M JACKSON ELIAS      
1529 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON FAUSTINE      
1530 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M JACKSON GEORGE      
1531 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON HENRY      
1532 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON JAMES      
1533 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN      
1534 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JONAS      
1535 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH      
1536 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JULIUS      
1537 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JACKSON JUVENARY      
1538 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON KASELA      
1539 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON KIHOMBO      
1540 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON KOLIGO      
1541 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JACKSON LAIZER      
1542 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON LUGENZI      
1543 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAGAYANE      
1544 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAKENE      
1545 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MANYILI      
1546 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M JACKSON MESHAKI      
1547 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M JACKSON MHANDO      
1548 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON MHELELA      
1549 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MLOWE      
1550 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MPONELA      
1551 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JACKSON MTURI      
1552 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWANANZUMI      
1553 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWANYIKA      
1554 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JACKSON NAGO      
1555 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JACKSON NYAHUYA      
1556 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON NZINZA      
1557 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON REUBEN      
1558 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON SANGA      
1559 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON SIPHAEL      
1560 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M JACKSON SOSPETER      
1561 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON THOBIAS      
1562 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JACKSON THOMAS      
1563 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JACKSON WILIAM      
1564 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JACKSON WILLIAM      
1565 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JACKSON WILSON      
1566 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M JACKSON YEGAMISE      
1567 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON YONDANI      
1568 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ZENGO      
1569 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M JACKSON 0SIAS MHAGAMA      
1570 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON A MASEBO      
1571 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON A MCHARO      
1572 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON AGAPITI JOACHIM      
1573 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON BENEDICT TEMBO      
1574 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M JACKSON C CHRISTIAN      
1575 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JACKSON C MASHAURI      
1576 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHRISTOPHER MAGWAI      
1577 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M JACKSON D AWE      
1578 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON D CHELANGO      
1579 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DAUD TWEVE      
1580 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DAUDI HATIBU      
1581 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DAVID NGONYANI      
1582 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DICK MLIMUKA      
1583 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M JACKSON DIDAS MUSHI      
1584 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DONATUS CHALE      
1585 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JACKSON E NYABUSANI      
1586 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON EDGAR PAUL      
1587 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ELIUD MADOLE      
1588 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M JACKSON EMILY MLYAMBAGO      
1589 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ERNEST MDACHI      
1590 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JACKSON ERNEST MWANAWIMA      
1591 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON EVARIST MGANGA      
1592 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON FELIX LYANIVA      
1593 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON FLORIAN NGOWI      
1594 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON FURAHA RUZUBA      
1595 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JACKSON G MMOLE      
1596 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON GAUFRID MHIMBA      
1597 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M JACKSON GEOFREY MREMI      
1598 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M JACKSON GEORGE MZUMALA      
1599 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GODWIN MSEMWA      
1600 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JACKSON H MWANJEJELE      
1601 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON H NGULUMA      
1602 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON HILALLY MKULIA      
1603 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JACKSON J BUSWELU      
1604 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MUSIBA      
1605 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JACKSON JEREMIAH BARU      
1606 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN FUKUMBE      
1607 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN MBOYA      
1608 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN MVUNTA      
1609 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN NGULO      
1610 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH DEDE      
1611 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH KUNAMBI      
1612 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M KAABILY SEIF      
1613 SIMIYU SIMBA WA YUDA M KABAKA ELIUS      
1614 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M KABAMBO OSKA      
1615 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KABASHA JAMES      
1616 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M KABATI T LUSATO      
1617 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M KABAZI JONAS MKOME      
1618 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KABEBA CHARLES MAIGA      
1619 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KABEMBO SHUKURU HASSAN      
1620 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KABI OMARI SHABANI      
1621 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KABOTA M LUBANGA      
1622 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KABULA PETRO MBOGI      
1623 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M KADASHI MANOKO      
1624 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KADINDA KALONGA      
1625 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KADIRI WAZIRI      
1626 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M KADISILAUS SIMON      
1627 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KADURI M MMBUJI      
1628 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KAFASHE FIDEL KAFASHE      
1629 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL M KAGITO MALIMA      
1630 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KAGITO H BULEGE      
1631 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M KAGIYEHE KAZUBA      
1632 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KAGOMA LEONARD LUGAILA      
1633 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M KAHABI M WILSON      
1634 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KAHIMA KAPILIPILI      
1635 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KAHINDI ELIAS      
1636 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M KAHOGO DAMIAN      
1637 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KAHUMBILA A BUNDALA      
1638 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M KAHUNGU OBEIDY      
1639 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M KAHUNGWA Z MANDA      
1640 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KAI A HIMIRI      
1641 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M KAIMU ALLI KUCHAMBITE      
1642 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KAINI MWAMAHONJE      
1643 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KAINI ADRIANO SAMILE      
1644 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KAINI DANIEL NDOLAGE      
1645 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KAINI MICHAEL NYALOMBA      
1646 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KAIS KAIS MBAWALA      
1647 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M KAIS SAID MKWANDA      
1648 DAR ES SALAAM CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY M KAISI SALUM KAISI      
1649 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KAITAN LOLASTUS MGIMBA      
1650 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KAIZA AGREY      
1651 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KAIZA ELIASY MPOGOLE      
1652 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M KAIZA RICHARD NDURU      
1653 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M KAIZA VERMUND MGENI      
1654 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M KAIZAH NEBBY MWAKOLO      
1655 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KAIZALI IVO MSIGWA      
1656 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M KAIZARY GALUSY SILINU      
1657 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KAIZI JOHN      
1658 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M KAJANJA ABDUL      
1659 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KAJI MAWAZO      
1660 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KAJI YEGELA      
1661 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M KAJIA ONESMO KAJIA      
1662 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAMECK ABEL      
1663 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAMECK ABEL      
1664 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK ASSENO      
1665 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M LAMECK DATIUS      
1666 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M LAMECK GABRIEL      
1667 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LAMECK JUMA      
1668 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAMECK KASELELE      
1669 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M LAMECK KULWA      
1670 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LAMECK LAURENT      
1671 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M LAMECK LEONARD      
1672 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M LAMECK MACHILU      
1673 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAMECK MAGINGI      
1674 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LAMECK MPEKA      
1675 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M LAMECK MSILA      
1676 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LAMECK SAMWEL      
1677 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M LAMECK STEPHANO      
1678 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M LAMECK THEOPHIL      
1679 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LAMECK A MABONDO      
1680 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAMECK BAHATI LUBIGISA      
1681 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LAMECK CHANDA KIPFUMU      
1682 KILIMANJARO GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M LAMECK ELIA JACOB      
1683 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAMECK G GODFREY      
1684 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M LAMECK GORDIAN HAULE      
1685 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LAMECK GUSTAVE KAUZENI      
1686 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LAMECK ISSAYA MLONGWA      
1687 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M LAMECK J ISSA      
1688 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LAMECK J KITINUSA      
1689 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAMECK J NJELEKA      
1690 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M LAMECK JACKSON MWAWEZA      
1691 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M LAMECK JOEL EMMANUEL      
1692 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M LAMECK JOSEPH MWAHI      
1693 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK JULIUS MAGANGA      
1694 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LAMECK JUMA LUKWARO      
1695 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M LAMECK M MAKURU      
1696 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LAMECK P MAGUNGUHU      
1697 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M LAMECK REDNEKA TUNZO      
1698 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M LAMECK RICHARD MLULA      
1699 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LAMECK SIMON MARUNGU      
1700 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M LAMECK W LUTUMO      
1701 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LAMEK FOCUS NAMKINA      
1702 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M LAMOS CHARLES      
1703 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LANCE V BENSON      
1704 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M LANGA MICHAEL LANGA      
1705 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M LANGENI SAMWELI MSUYA      
1706 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M LANGUU O ZAKAYO      
1707 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LANKAMA SHIJA      
1708 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M LARRY R VITALIS      
1709 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M LASCO M MSWIMA      
1710 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M LATIFA HENRY MAHENGE      
1711 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAUDEN DICKSON      
1712 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M MAABAD ABBAS MWALIKO      
1713 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MAANDALIO DAUD      
1714 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M MAANDALIO ELYUTA MGATA      
1715 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MABAGALA N MAKENE      
1716 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MABALA BONIPHACE      
1717 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MABESHI CHARLES      
1718 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL M MABIGILI DONALD LUPAA      
1719 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MABRUCK S ABDALLAH      
1720 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MABUGA Z JOHN      
1721 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MABULA BUJUKANO      
1722 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MABULA DWASI      
1723 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MABULA JEREMIAH      
1724 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MABULA LAMBO      
1725 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M MABULA MAKULUSI      
1726 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M MABULA MAYUNGA      
1727 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MABULA MIZINGO      
1728 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MABULA NG''WANG''WA      
1729 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MABULA PAUL      
1730 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MABULA SIMON      
1731 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MABULA SOSTENES      
1732 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MABULA M MISALABA      
1733 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M MABULA P MSALIKA      
1734 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MABULA RAMADHAN MIHAMBO      
1735 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MABULA SELEMANI MIGETO      
1736 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M MABWENI SUNGUSUNGU      
1737 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M MACHA A PETIT      
1738 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MACHABA E MACHABA      
1739 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MACHIA NCHIMIKA LUHENDE      
1740 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MACHIBYA MANYANDA      
1741 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M MACHIBYA NZAGAMBA      
1742 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M MACHIBYA STEPHEN      
1743 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MACHIMAN MAKINGO      
1744 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MACHIMU MAKAMBI      
1745 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MACHIMU MICHAEL      
1746 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MACHIYA NGEME SANZU      
1747 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MACHUGU MERENGO      
1748 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M MACKSON MESHACK BONEKA      
1749 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MACLEAN GERSON LWENGE      
1750 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MACLEAN SEPHANIA MWASAMPETA      
1751 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M MACMILLAN BARAKA MUSHI      
1752 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MACMILLAN K NOGAHELA      
1753 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MACMOSES WANNA      
1754 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MADABINGA WALWA      
1755 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MADAFA SHEGHERE HUSENI      
1756 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MADAHA COSTANTINE      
1757 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MADALALI VINCENT      
1758 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M MADARAKA YASIN ZUBERI      
1759 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MADATA N MNILAGO      
1760 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M MADEGE DANIEL KALOMBERO      
1761 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M MADEHA E MALECELA      
1762 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MADELEKE DEOGRATIAS      
1763 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M MADELEKE JACKSON      
1764 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MADELEKE MADUHU      
1765 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MADEUS LAURENT LEGEMBO      
1766 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MADIRISHA MBABAJI MAYUNGA      
1767 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MADUHU MBOJE      
1768 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M MADUHU SIMIYU      
1769 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MADULU MAYENGA      
1770 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MAEDA CATHBERT      
1771 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAEKO BWIRE      
1772 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M MAERO BERIAS      
1773 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAFURU BONIPHACE      
1774 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAFURU KOMAJI      
1775 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MAFURU B BULILO      
1776 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M MAFURU BIGAMBO LWIGGA      
1777 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAFWELE GEORGE      
1778 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M MAFWIMBO PALAPALA      
1779 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MAGABIRO DAVID      
1780 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M MAGAFU ASHERI KATONDO      
1781 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MAGAHU MARWA      
1782 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MAGAI MAGOMA      
1783 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAGALATA THOMAS      
1784 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M MAGANGA DETE      
1785 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M MAGANGA MSANA      
1786 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA PETER      
1787 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MAGANGA RAMADHANI      
1788 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MAGANGA SYLVESTER      
1789 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA WAZIRI      
1790 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MAGATI M JUMANNE      
1791 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M MAGAWA MGWABI CHIKWANKALA      
1792 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M MAGELE LUCAS      
1793 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE JOHN      
1794 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE KAZILO      
1795 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE SAMWEL      
1796 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE SAYI      
1797 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGEME SITTA      
1798 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MAGESA ALLY      
1799 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGESA FAUSTINE MUSESE      
1800 MWANZA NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAGESA N WATAIGO      
1801 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M MAGESA O PHILIP      
1802 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MAGETA GODWIN SEMBELU      
1803 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M MAGEUZI MAWIMBI      
1804 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MAGEUZI SALUMU KINYAMA      
1805 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M MAGHEMBE S JOHN      
1806 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGIDI RICHARD      
1807 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MAGIGE K KIONDERE      
1808 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M MAGINA DANIEL      
1809 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MAGINA J MAINGU      
1810 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M MAGIRA YUNUS      
1811 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MAGNUS LUNYUNGU      
1812 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MAGNUS MARCEL      
1813 MBEYA MONTFORT SECONDARY SCHOOL M MAGNUS A KADETE      
1814 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M MAGNUS HENRY KAMUNGU      
1815 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MAGODY ZILIHONA MAGODY      
1816 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MAGOMA HAMISI      
1817 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MAGOMA MAKOKO      
1818 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAGORI MADARAKA      
1819 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAGORI C MAHAWA      
1820 MWANZA RORYA SECONDARY SCHOOL M MAGOTI F NGOBOKA      
1821 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M MAGOTI R JOHN      
1822 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M MAGOTO M MAGOTO      
1823 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M MAGUHWA KATISHO      
1824 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M MAGUHWA M YOHANA      
1825 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MAGUMBA NCHILA      
1826 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MAGUTA J MAGUTA      
1827 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MAHADHI ABDALLAH      
1828 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M MAHAFADHA H NGORWE      
1829 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M MAHAJA MASOMHE      
1830 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MAHAMOUD SHIGANGA HAMZA      
1831 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU HASANI      
1832 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU ISMAIL      
1833 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU MUSTAFA      
1834 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU UKULWA      
1835 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU A MAHAMUDU      
1836 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU AHAMADI SELEMANI      
1837 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU H KHERY      
1838 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU N MOHAMEDI      
1839 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAHANDO T MUSOMA      
1840 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MAHANGAIKO GARAMALA      
1841 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MAHDI MUSSA SAIDI      
1842 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MAHEGA JUMA      
1843 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M MAHEGA MAFUGA      
1844 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MAHEGA MUSSA      
1845 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAHEGA NG''WIGULU      
1846 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M MAHEGA N JIDIMANI      
1847 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAHELA MADIDA      
1848 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MAHEMBA M BEKHA      
1849 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M MAHEMBEGA M MTURI      
1850 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAHERI CHACHA      
1851 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MAHILA MADUHU      
1852 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAHIMBO ABDILLAH IDD      
1853 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M MAHIMBO MOHAMEDI MBARAKA      
1854 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAHINDE A JOHN      
1855 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MAHINYILA ANDERSON CHAGOHA      
1856 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAHMUD KHALID MAHMUD      
1857 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M MAH-MUDI H SEGUMBA      
1858 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MAHONA THOBIAS      
1859 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MAHUCHANI BAHATI      
1860 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MAHWATA RICHARD MAHWATA      
1861 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M MAIGA GIDEON GAMBA      
1862 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M MAIGE MAZIKU      
1863 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M MAIGE NKINDA      
1864 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAIGE NGELEJA JIDAYI      
1865 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M MAIKO MSHOMI      
1866 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAIKO NYASIO      
1867 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAIKO DAUD MWAKANYEKELA      
1868 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MAIKO JOSHUA NGONYANI      
1869 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MAIKO MARTIN MWALONGO      
1870 RUKWA MAMBWE SECONDARY SCHOOL M MAILA WILLIAM      
1871 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MAINA LOMNYAKI      
1872 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M MAINGA MBUKI MUKARE      
1873 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAINGU SWAKARA      
1874 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M MAINGU M MATOKE      
1875 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAIRA M CHRIFORD      
1876 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MAIRA MATIKU MAIRA      
1877 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MAISA SIYA      
1878 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M MAISHA RAYMOND KOMBA      
1879 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MAJALA BENAS      
1880 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA ALPHONCE      
1881 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA HALIDI      
1882 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA KALIWA      
1883 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA MAIGE      
1884 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA MGANGA      
1885 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA ROBERT      
1886 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA ROZIO      
1887 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA SAID      
1888 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA SALEHE      
1889 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M MAJALIWA SEBASTIAN      
1890 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA A HAMISI      
1891 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA DESDERIUS EUSTARD      
1892 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA L KAMINYOGE      
1893 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA MOSES JOSHWA      
1894 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA SWAI MICHAEL      
1895 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MAJANI JOSHUA      
1896 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MAJENGO HANGO NKUHI      
1897 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAJIBA GEORGE      
1898 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M MAJID AMIDU      
1899 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MAJID HEMED      
1900 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M MAJID MALEKANO MBWANA      
1901 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAJIDI RASHID      
1902 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MAJIDI S CHIMUHWA      
1903 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MAJIGE S MISALABA      
1904 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M MAJII PETER      
1905 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAJII PETER      
1906 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAJIJA ZUBERI      
1907 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M MAJIJA DEUS NKALANGO      
1908 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MAJILIO MARANGO      
1909 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAJIRA ZACHARIA      
1910 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MAJOR SHABANI MAGANGA      
1911 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAJULA JAMES GAMBA      
1912 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MTAWA SALIMU MMAKA      
1913 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NAAMAN BARAKA      
1914 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NAAMANI SAMWELI BASSO      
1915 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NABAHAN H YUSUPH      
1916 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M NABII EMMANUEL      
1917 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M NABIL MANSOOR      
1918 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M NABIL S ABDALLAH      
1919 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NABORT EDWARD MAHENGE      
1920 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M NACKSON DAUD      
1921 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M NACKSON YUSUPH SUMBYA      
1922 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NADA G NAKIDA      
1923 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NADA N SUKUM      
1924 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NADA Z WILFRED      
1925 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M NADHIRI LENARD KIPALWI      
1926 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M NADHIRU JAPHARY      
1927 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NADHIRU N RAMADHANI      
1928 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M NAFTAL YONA NAFTAL      
1929 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M NAFTALI NG''ONDI      
1930 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M NAFTALI NGUGHU      
1931 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M NAFTARI SOSTENESI JOHN      
1932 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NAHAL RASHEED DACHI      
1933 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M NAHODA HASANI ALLY      
1934 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NAHUM RASHID      
1935 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M NAHUMU ADAM MWALINGO      
1936 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M NAHUMU B MWAKALAGO      
1937 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NAICHAN SIMON SULLE      
1938 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M NAIKE NARCIS ALEWARYO      
1939 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NAIM A MAHADHY      
1940 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M NAIMU ABTWAHILU      
1941 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NAISAMU JOHN BAIDIGWAMO      
1942 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NAJIB ADINAN      
1943 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NAJIBU YAHYA      
1944 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M NAKOLI TOBIAS MBWILO      
1945 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M NALAILA GODWIN      
1946 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NAMBU R MAJIVA      
1947 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NAMEYOK SILOMA      
1948 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M NANAI HAMISI      
1949 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M NANGIRO RAPHAEL BISEKO      
1950 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NANGWA MWANDU      
1951 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NANI EDIAN      
1952 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M NASHON DAVID      
1953 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NASHON GREGORY      
1954 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M NASHON JAMES      
1955 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NASHON MASATU      
1956 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M NASHON NOAH MAKONDA      
1957 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M NASHON O DAUD      
1958 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M NASHONI RAMON KAYOMBO      
1959 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NASHONI SHADRACK BUHOMOLI      
1960 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NASIBU KAMENDU      
1961 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M NASIBU TWAHA      
1962 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M NASIBU CHANDE MASENGA      
1963 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OBADIA CHUSI      
1964 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M OBADIA ALEXANDER MKILYA      
1965 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M OBADIA CHARLES BUSEYE      
1966 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M OBADIA M ABRAHAM      
1967 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M OBADIA M KAYUNI      
1968 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M OBADIA P KAJANGE      
1969 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M OBADIA PHILIPO MGAVILWA      
1970 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M OBADIA RICHARD MALULI      
1971 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M OBADIA SIMON MWAMPASHI      
1972 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M OBECK SIMKWAI      
1973 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M OBED JERICKO      
1974 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M OBED KAMINYOGE      
1975 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M OBED MPAGAMA      
1976 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OBED A PWELE      
1977 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OBED ALEXANDER MOLLEL      
1978 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M OBED KAYOMBO JULIAS      
1979 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M OBED SELESTINO MLELWA      
1980 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M OBEDI J BONIFACE      
1981 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M OBEDI J MBABA      
1982 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M OBEDI LOIBANGUTI LIZER      
1983 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M OBEDI M EMMANUEL      
1984 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M OBEDI NICODEMAS KAWOGO      
1985 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M OBEDI S MBOGO      
1986 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M OBEDI W PALLANGYO      
1987 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M OBEDY DAUDI MHENGILOLO      
1988 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M OBEID APATE SALIMU      
1989 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OBEID M MWAISUMO      
1990 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M OBEIDY LEBAHATI      
1991 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M OBERT MTENZI MAHENGE      
1992 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M OBETH JALUO SANGA      
1993 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M PADON SEBASTIANI KILO      
1994 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PAINETO ALEX SAKALA      
1995 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PAISON J MSONGOLE      
1996 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PAKOMI PENDO      
1997 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M PAMBA P PAMBA      
1998 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M PAMINAS T HOTAY      
1999 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M PAMPHIL BRUNO      
2000 KILIMANJARO SAME SEMINARY M PAMPHIL PANTALEO MDUMA      
2001 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M PANCRAS DONASIAN MWANGA      
2002 IRINGA RUAHA SECONDARY SCHOOL M PANCRASS LIBORIO KAYAGE      
2003 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PANGANI MAHUNGA      
2004 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M PANTALEO MCHA      
2005 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PAPIANUS PANCRAS      
2006 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PAPIUS PASCHAL TIBASIGAHO      
2007 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M PARADISO JOHN MATHAYO      
2008 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M PASCAL BENSON      
2009 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PASCAL EZEKIEL      
2010 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M PASCAL FAUSTINE      
2011 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M PASCAL JONATHAN      
2012 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PASCAL KICHELE      
2013 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M PASCAL KOMBILANDA      
2014 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PASCAL MAMBWE      
2015 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PASCAL MARTIN      
2016 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M PASCAL PATRICK      
2017 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCAL SIMON      
2018 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PASCAL WIGNAS      
2019 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M PASCAL C MWEMBE      
2020 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PASCAL CHRISTOPHER ADRIAN      
2021 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M PASCAL DAUDI MWANYA      
2022 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PASCAL DAVID MNDEWA      
2023 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M PASCAL DAVID NZELLA      
2024 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCAL DIOSCORY MASSAWE      
2025 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M PASCAL E MSIGWA      
2026 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PASCAL E YAROT      
2027 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M PASCAL ELIAS KADEGE      
2028 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCAL FRANK NASHOKIGWA      
2029 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PASCAL FROLENCE ISAKA      
2030 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCAL JAMES MFUGALE      
2031 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M PASCAL KARIMU KATUMBO      
2032 MBEYA NDYUDA SECONDARY SCHOOL M PASCAL LENARD NKAMBO      
2033 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M PASCAL M CHAMI      
2034 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M PASCAL MATHIAS JACOB      
2035 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M PASCAL MBOTE NONGA      
2036 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M PASCAL P MBANDI      
2037 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M PASCAL PIUS KABONGE      
2038 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PASCAL RUSEGEMBA MPEMA      
2039 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PASCAL SAJILO MENDA      
2040 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M PASCAL SALUSTIN HALLU      
2041 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PASCAL V NELSON      
2042 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M PASCAL W SOLOMON      
2043 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M QAISSY ALLY MOHAMEDY      
2044 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M QARESI M QARESI      
2045 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M QEMU ERNEST      
2046 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M QUESBERY N MWINUKA      
2047 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M QWENDO S YAHHI      
2048 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M RABAN KIMONDO      
2049 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M RABAN R MPINZILE      
2050 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M RABANA SALUMU FUSSI      
2051 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M RABANI A MBEDULE      
2052 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M RABANI METHORD CHARLES      
2053 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M RABANUS COSMAS      
2054 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M RABIA R BUSHAHU      
2055 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M RABIEL R KAAYA      
2056 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M RABIETH C MMBAGA      
2057 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M RABIETH ELIFATHER ISSAE      
2058 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RABIN MOHAMED LACHA      
2059 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M RABON DEODATUS MAWALA      
2060 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M RABUKA MODESTUS MAHUVI      
2061 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RACKSON ZEBARON NGELA      
2062 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M RADI T MWAKANIEMBA      
2063 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M RADOS WINSTON LUGERA      
2064 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M RAFAEL GALUS SANGA      
2065 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RAFAEL MSHAMU MKETO      
2066 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M RAFISANJANI YUSUPH      
2067 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M RAHIM LUDANGA      
2068 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RAHIM RAMADHANI      
2069 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M RAHIM RAMADHANI      
2070 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RAHIM K IBRAHIM      
2071 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M RAHIM R HAMISI      
2072 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M RAHIM R MBAGANI      
2073 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M RAHIM SALIM ALLY      
2074 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAHIM YASINI TWAHA      
2075 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M RAHIMU YAHAYA      
2076 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M RAHMAN KIBWANA      
2077 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M RAHMAN ALLY GUNGUTI      
2078 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M RAHOLE M DAUD      
2079 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RAI JONAS NAHINYA      
2080 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL M RAIMUND R KABELEGE      
2081 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M RAINELY RAINELY MHAGAMA      
2082 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M RAINER N SAULO      
2083 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M RAINERY F NJESA      
2084 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RAINHOLD MAULIRIO MBANDE      
2085 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M RAISON RICHARD FUMBO      
2086 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M RAJAB IDDI      
2087 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RAJAB SAID      
2088 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M RAJAB YASSIN      
2089 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M RAJAB A JUMA      
2090 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M RAJAB A MSHENGELI      
2091 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M RAJAB ABDULAZIZI RASHID      
2092 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RAJAB AMIR MRUMA      
2093 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M RAJAB HAMZA CHONYA      
2094 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M RAJAB I NYABITE      
2095 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M RAJAB K RAISON      
2096 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M RAJAB KOMBO MBARUKU      
2097 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M RAJAB L JUMA      
2098 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD JULIUS KIZIGA      
2099 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAAD RAMADHANI      
2100 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M SAAD HUSSEIN SUUD      
2101 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SAAD M NGOMUO      
2102 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M SAAD S NGONWE      
2103 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M SAADAM HABIBU ABDALAH      
2104 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M SAADRABIA KIBURWA      
2105 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M SABARA ZEGERA      
2106 KILIMANJARO URU SEMINARY M SABAS PASTORY MALLYA      
2107 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SABAS SHAYO AUGUST      
2108 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M SABASTIANO PETER DAUDI      
2109 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SABATHO ISACK      
2110 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SABATHO DAVID GHIBAKA      
2111 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SABATO BWIRE      
2112 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SABATO JOHN      
2113 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SABATO JORO      
2114 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SABATO KENNEDY      
2115 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M SABATO MAGESA      
2116 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M SABENE KADOGOSA      
2117 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M SABINUS PAULO KIDUNYU      
2118 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SABINUSI A MLAMBO      
2119 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M SABO MAGEMBE      
2120 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M SABRI NASSOR      
2121 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M SABUNI S AMOS      
2122 KIGOMA NEWMAN SECONDARY SCHOOL M SABURI FESTO NYANDWI      
2123 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M SABURY SAID      
2124 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M SADALLA ISSA      
2125 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M SADAM MAKAKA      
2126 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SADAM NYERERE      
2127 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M SADAM SULEYMAN      
2128 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M SADAM A RUSAGANYA      
2129 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M SADAM FRANCIS NYAULINGO      
2130 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M SADAM SALUM HASSAN      
2131 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SADAMU ABAS      
2132 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SADAMU HAMISI      
2133 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M SADAMU HUSSEIN      
2134 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M SADAMU YUNUSU      
2135 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SADARA SUED      
2136 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SADAT MASIGE SUDI      
2137 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SADATH SUDI      
2138 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M SADATH TWIJUKE BRUNO      
2139 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SADI H MAWILA      
2140 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SADICK HUSSEIN      
2141 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M SADICK MWAKISAMBWE      
2142 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SADICK NUHU      
2143 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M SADICK RAMADHANI      
2144 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SADICK STEVEN      
2145 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M SADICK A KANAZI      
2146 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M SADICK ABUBAKARI MFINANGA      
2147 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SADICK BATISTA MHANGA      
2148 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M SADICK H KITOMARY      
2149 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SADICK LINUS LUHAMBATI      
2150 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SADICK M MATANGULA      
2151 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SADICK M SAID      
2152 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SADICK POLCALPO DENIS      
2153 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M SADICK R SADICK      
2154 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SADICK S RAJABU      
2155 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M SADICK SEBASTIAN NGILANGWA      
2156 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SADIFU STARFORD KIHOMBO      
2157 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M SADIKI BANDARI      
2158 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SADIKI CHEYO      
2159 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SADIKI MATAKA      
2160 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SADIKI RAMSONI      
2161 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SADIKI RASHID      
2162 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M SADIKI SAIDI      
2163 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SADIKI SALIM      
2164 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SADIKI TWAHA      
2165 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M SADIKI A KANJWAGYA      
2166 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SADIKI HALIDI JUMA      
2167 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SADIKI HAMISI CHIVALAMBA      
2168 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SADIKI M JUMA      
2169 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SADIKI PETER MASAWE      
2170 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M SADIKI R MPONYAMILI      
2171 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M SADIKI S NAFTAL      
2172 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M SADOCK GERALD      
2173 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SADOCK MDEMU      
2174 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SADOCK PASCHAL      
2175 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SADOCK LUCAS NYAITE      
2176 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M SADOCK N PHILIBERT      
2177 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SADOCK SOLOMON KAIJUNGA      
2178 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SADOKI YOEL MWINUKA      
2179 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M SADRU HASHIM      
2180 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SADRU S KILIMO      
2181 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M SAFARI C JOHN      
2182 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAFARI KADUKA PAUL      
2183 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M SAGAMA GIDADAYI      
2184 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SAGENGE SAMIKE      
2185 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SAGREY CHESCO KALOLO      
2186 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M SAGUDA IZENGO      
2187 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M SAGUDA KIDANHA      
2188 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAGUDA MADUHU      
2189 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M SAGUDA MALANGWA      
2190 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M SAGUDA MATALU      
2191 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SAGUDA ROBERT      
2192 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SAGWA NSINGU      
2193 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SAHI DWASI      
2194 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAIBULU SAIMALIE      
2195 DAR ES SALAAM CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY M SAID ABDULHAMID      
2196 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SAID ANAM      
2197 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M SAID ATHUMANI      
2198 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M TAAFIFU KASIMU      
2199 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M TABANA E GIBORE      
2200 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M TABIBU NDOMBOKA      
2201 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M TABU ANSELEMI      
2202 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M TABU MAKUNGU      
2203 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M TABU PETRO      
2204 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M TABU REUBEN      
2205 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M TABU LUHOGORA BUJIJI      
2206 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M TADEI CHENYI      
2207 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M TADEI EXAVERY KINYAMAGOHA      
2208 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M TADEY JOSEPH MOSHI      
2209 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M TADEY T LYEWE      
2210 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M TAFUTENI ELIUD MNYAMPI      
2211 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M TAHIRI S PUNZI      
2212 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M TAJI SAMSON NDAGAMSU      
2213 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M TAJIRI SWALEHE      
2214 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M TAJIRI B KIRAVE      
2215 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M TAJJI SAIDI      
2216 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M TALENCE SOSTHENES NUNGU      
2217 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M TALENT ELIJAH      
2218 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M TALHATA J AMRI      
2219 DAR ES SALAAM MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M TALIBU M MLILIMA      
2220 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M TAMIMU ALLY NGWENYA      
2221 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M TANO N MASINGIJA      
2222 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M TANOS TABUJA      
2223 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M TARAI SEBASTIAN TARAI      
2224 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M TARAJA W KASIWA      
2225 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M TAREQ ALAWI BARAKA      
2226 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M TARETOI SAITERU MOLLEL      
2227 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M TARICHIZIO REMIGIUS MAGONGO      
2228 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M YABANI ABDI MKUNJI      
2229 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M YAHABU WILSON MAGUGE      
2230 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M YAHAYA ABDALLAH      
2231 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M YAHAYA HASSAN      
2232 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M YAHAYA MALISA      
2233 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M YAHAYA SERECKY      
2234 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M YAHAYA HAMIS FUNDI      
2235 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M YAHAYA M HASSAN      
2236 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M YAHAYA MSELEM BUBERWA      
2237 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M YAHAYA O MNDEME      
2238 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ZABLON EDWARD      
2239 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ZABLON MWEGO      
2240 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ZABLON LUCAS MCHELE      
2241 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M ZABRON ALPHONCE      
2242 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M ZABRON GODFREY      

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi