Alhamisi, 19 Aprili 2018

Kikosi 842

S/N             MKOA                        JINA LA SHULEJINSIAJINA  
1 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA KISENDI MARTIN    
2 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA MATONDO MASANJA    
3 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA MTOROBO AMANDI    
4 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA WENDELIN MLENGE    
5 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F ANATORIA JOSEPH    
6 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANCHILA K DIDACE    
7 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ANCILA E MPONZI    
8 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ANDISI HAMISI    
9 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANELISI FREDERICK    
10 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL F ANET ALPHA CHIBULUNJE    
11 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANETH DAWSON    
12 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ANETH GODFREY    
13 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F ANETH HARISON    
14 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F ANETH HERMAN    
15 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANETH KABAIRUKA    
16 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANETH MBAWALA    
17 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH MEDECK    
18 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F ANETH MGANYIZI    
19 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ANETH MWALUKASA    
20 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH TITO    
21 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANETH BEATUS KOMBA    
22 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH BENWARD NZIKU    
23 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANETH EZEKIEL KIMBELWA    
24 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL F ANETH GODFREY SILAA    
25 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F ANETH HUSSEIN MSAFIRI    
26 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ANETH JOHN MASSAWE    
27 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F ANETH JOSHUA DONARD    
28 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F ANETH LAWRENT SILAS    
29 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANETH M NOAH    
30 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ANETH M TEMI    
31 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH N MALILINA    
32 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANETH NELLO SUNGURA    
33 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANETH NICKSON MBAGA    
34 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANETH OBERLIN SWAI    
35 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH R SUDI    
36 KILIMANJARO ISALU EXCEL HIGH SCHOOL F ANETH S KWEKA    
37 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F ANETH TEODOS CHOGA    
38 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANETHI J BANOBI    
39 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ANETH-RACHEL ROGERS MAIMU    
40 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ANGANILE E MBENA    
41 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F ANGEL KIMARYO    
42 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ANGEL LUCAS    
43 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGEL MDEE    
44 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F ANGEL MWAKIBASI    
45 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGEL NASHON    
46 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F ANGEL RWAZO    
47 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ANGEL SHIMWELA    
48 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU KHATIBU    
49 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU MAGELE    
50 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU NUHU    
51 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU ISSA RAMADHANI    
52 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CHENNY IKONYOLE    
53 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F CHERIS LEWIS KIMARO    
54 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F CHEZARINA FRANK CHONYA    
55 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHEZYETO SAID CHITENJE    
56 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F CHIKU MUHAMA    
57 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F CHIKU A MAPINDA    
58 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CHIKU ALLY SHABANI    
59 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHIKU H HABIBU    
60 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CHINGENEYE LADSLAUS MSASA    
61 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F CHIPEGWA B MLULA    
62 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F CHRISANTA DONATH ASSENGA    
63 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTA RAPHAEL NGATUNGA    
64 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F CHRISTABEL J MSAKY    
65 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA K MTITIMA    
66 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA MABULA JEREMIAH    
67 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA MATHIAS NJIKU    
68 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F DIANA NELSON MUTABILWA    
69 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F DIANA NG''ELESHI FRIMIN    
70 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA O KIMARIO    
71 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA P RWIZA    
72 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DIANA PAULO CHANDO    
73 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F DIANA PROJEST MUTAKYAWA    
74 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F DIANA RAPHAEL KETEGWE    
75 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F DIANA S EMMANUEL    
76 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F DIANA S LYIMO    
77 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F DIANA STEPHANO MAHUNDI    
78 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F DIANA T SALAMA    
79 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F DIANA TONA PHILLIPO    
80 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA W RIWA    
81 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANAJOAN JOHN MBOYA    
82 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F DIANA-ROSE MWANGWA    
83 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE PASCAS    
84 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE ABDALLAH MGANDO    
85 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EMELDA HANS    
86 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMELDA E MKWAWE    
87 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F EMELIA KAJETH    
88 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL F EMELIANA W MWESI    
89 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMELINA SERALINE KALIMANG''ASI    
90 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMI KIYOMBO    
91 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EMILE MWAINUNU    
92 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F EMILIA MGENDERA    
93 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F EMILIA D KOLIMBA    
94 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F EMILIA LAITON MWAIBATA    
95 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F EMILIANA EVARISTI    
96 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F EMILIANA A NDAIKEJE    
97 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA ALOYCE MREMA    
98 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EMILIANA AMBROSE KAWISHE    
99 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EMILIANA BENEDICT OLEKUYAN    
100 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F EMILIANA CHARLES MAZIKU    
101 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F EMILIANA CHRISTOPHER IBRAHIM    
102 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA EUGEN SILAYO    
103 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EMILIANA FULGENCE MASSAWE    
104 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EMILIANA JAILO HAMAD    
105 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F EMILIANA MASSAWE EMANUEL    
106 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA R IJINJI    
107 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F EMILIANA SAMWEL KIMANGI    
108 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F EMILIANA ZAKAYO KAMUNGO    
109 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F EMMA DAMAS    
110 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EMMA KILOMONGASWA    
111 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F EMMA A HYERA    
112 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EMMA B LINGASIKU    
113 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EMMA DAMIAN BADUNDWA    
114 PWANI GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA SAID NDEGE    
115 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA Y ZANDO    
116 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FAUSTA IGNAS    
117 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTA SALEMA    
118 MBEYA WENDA HIGH SCHOOL F FAUSTA SANGA    
119 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F FAUSTA EMMANUEL MSOFFE    
120 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAUSTA M PATRICK    
121 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F FAUSTA P SULLE    
122 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F FAUSTA TIMIRA WILIRK    
123 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F FAUSTER TITUS SHAO    
124 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F FAUSTER Z LAZARO    
125 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAUSTINA PROTAS    
126 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F FAUSTINA CHRISTOPHER MSIGWA    
127 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAUSTINA MUSA NDIMBO    
128 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL F FAUZIA KHALFAN    
129 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAUZIA RASIMU    
130 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FAUZIA SULEIMAN    
131 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F FAUZYAT A MANDWANGA    
132 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F FAYZAH J SHIJA    
133 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FEBBY OSCAR ASULWISYE    
134 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F GLORIA H MASANJA    
135 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F GLORIA HASSAN CHUMA    
136 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F GLORIA INOCENT IGANIZA    
137 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GLORIA J MWENDA    
138 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL F GLORIA J TIMBA    
139 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA JACKSON SHANSI    
140 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F GLORIA JAPHET WANGELEJA    
141 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA JOACHIM MTUI    
142 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F GLORIA JOHN HILADIUS    
143 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F GLORIA JOSEPH ASSENGA    
144 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F GLORIA JOSEPH MHAGAMA    
145 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F GLORIA JULIUS KITUNDU    
146 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F GLORIA K KALALA    
147 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GLORIA M HERBERT    
148 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F GLORIA M ISHENGOMA    
149 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F GLORIA M MUSA    
150 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F GLORIA MOLLEL MARTIN    
151 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA N CHENELO    
152 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GLORIA P MOLLEL    
153 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS N MNZAVA    
154 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS NYAFURU KAJELLY    
155 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS O KABUGUZI    
156 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS PASCAL SAWE    
157 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS PHILI KASAGAMBA    
158 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS PHILLIP KILAMWAI    
159 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS RICHARD MKINGA    
160 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS SANE MOLLOIMET    
161 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS STEVEN SEMWENDA    
162 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS TIMOTHY BULUNJA    
163 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS V MALLYA    
164 MBEYA LUBALA SECONDARY SCHOOL F HAPPY ALLY    
165 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F HAPPY DAUD    
166 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F HAPPY EDWARD    
167 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HAPPY FRANK    
168 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F HAPPY JOSEPH    
169 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F HAPPY KING''UNG''ALO    
170 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL F HAPPY KISANYAGE    
171 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F HAPPY MWANTEPELE    
172 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HAPPY MWASESE    
173 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE R MAYUMBA    
174 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE R NTUNDURU    
175 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE R SAMSON    
176 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IRENE RICHARD MAKUNDI    
177 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F IRENE ROBATH MGOWE    
178 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F IRENE ROMANUS MKUDE    
179 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IRENE S ILOMO    
180 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE S LEMA    
181 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F IRENE S MAGANGA    
182 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE S MKOMWA    
183 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F IRENE S MWANG''ONDA    
184 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F IRENE S NG''UMBI    
185 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE S SHIRIMA    
186 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F IRENE S TEMBA    
187 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F IRENE SALVA MUGASSA    
188 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE SALVATORY CHOBALIKO    
189 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F IRENE SHANIEL NGOWI    
190 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE SHAO REDFAN    
191 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F IRENE SIMON SHIRIMA    
192 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IRENE STEPHANO LYAMUYA    
193 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JANE J KYARUZI    
194 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JANE JAPHET MARTIN    
195 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F JANE JOSEPH MWANISAWA    
196 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JANE JOSHUA MGIMBA    
197 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F JANE JUSTINE RADIER    
198 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F JANE LUKAGO MADULU    
199 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MODESTA FRANK MKOMA    
200 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALEX LASTON    
201 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ALEX LEONARD    
202 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALEX LUGWISHA    
203 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M ALEX LUNGUYA    
204 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALEX MAGIRI    
205 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALEX MAPUNDA    
206 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEX MATHAYO    
207 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ALEX MESHACK    
208 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALEX MICHAEL    
209 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ALEX MISANGO    
210 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ALEX MMBAGA    
211 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ALEX MSAI    
212 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALEX NDORITI    
213 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALEX NKANDA    
214 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALEX PETER    
215 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALEX SANKA    
216 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M ALEX STEPHEN    
217 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M ALEX SUNGWA    
218 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALEX SWILA    
219 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ALEX TARIMO    
220 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALEX YUSUPH    
221 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ALEX A MUSHI    
222 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALEX A RWAMIBAZI    
223 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ALEX ABEL MCHOME    
224 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALEX ABIAS MKUDE    
225 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALEX AGUSTIN MBELE    
226 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALEX AIDAN MANYIKA    
227 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ALEX ALEXANDER MLELWA    
228 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALEX ALPHONCE MARINDO    
229 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ALEX AMMANUEL SAJEN    
230 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ALEX AMOS ALEX    
231 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ALEX B JOHN    
232 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALEX E JOHN    
233 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ALEX ELIMBOTO MTINDA    
234 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEX ESTOMIH MLAY    
235 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALEX G AUGUSTINO    
236 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALEX GEORGE KIDODI    
237 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALEX J GADAU    
238 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M ALEX JACKSON MAKERE    
239 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALEX JAILOS NGHAMBI    
240 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ALEX JOHN MSHANA    
241 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALEX JOSEPH KAJOBA    
242 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALEX JULIUS MJEMA    
243 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALEX K CHUWA    
244 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ALEX L MGAWE    
245 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ALEX LAITHONY UGULUMU    
246 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M ALEX LAURENT MWINUKA    
247 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ALEX LUKOO MUSTAPHA    
248 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ALEX LUSANI MGANI    
249 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ALEX M ANTHONY    
250 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALEX M HAONGA    
251 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALEX M MHAGAMA    
252 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALEX N WALIPAMBA    
253 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M ALEX NOVATI KARWANI    
254 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALEX ODHIAMBO APIYO    
255 MTWARA AQUINAS SECONDARY SCHOOL M ALEX P ACHIMPOTA    
256 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ALEX PAUL MAWENYA    
257 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M ALEX S ASHERI    
258 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALEX S RUTA    
259 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ALEX SALUM MLUMBE    
260 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALEX SALVATORY KASHURURU    
261 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALEX SHENGERO MPILIMA    
262 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ALEX SIMON MAKIYA    
263 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ALEX SIMON MSASE    
264 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALEX T NGONYANI    
265 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEX TADEI MAUKI    
266 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALEX WESTON NSUNGUSHE    
267 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALEXADECE ALFRED MTAKOSA    
268 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALEXANDA ADAM ISSUME    
269 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALEXANDAR EMMANUEL SOKOMBI    
270 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER CHARLES    
271 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER JEREMIAH    
272 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER MAKUBI    
273 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER PIUS    
274 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER SINDOMA    
275 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER A QAWOGA    
276 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER ABELI RICHARD    
277 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER CHARLES NEGELE    
278 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ALEXANDER D NGERERA    
279 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER E MLENGO    
280 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER F MATEM    
281 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER JAILOS LAZARO    
282 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER JULIUS MGAYA    
283 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER KANISIUS NKWERA    
284 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER LUCAS NDETI    
285 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER M FABIAN    
286 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER NICODEMAS MASOLWA    
287 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER SEVERIN KESSY    
288 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M ALEXANDER SITTA MADUHU    
289 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M ALEXIUS E NYANKIYE    
290 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M BRAITON MELCHADES    
291 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M BRAITONI WILLIAM    
292 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M BRANDES P NYAKATO    
293 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BRASIO THOMAS    
294 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BRASIO ELIAS NTEYAMANGA    
295 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BRAYAN R KILUNDE    
296 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M BRAYANI C CHUMILA    
297 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BRAYSON ALEX KWEZI    
298 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M BRAYSON EMILIANI THOMAS    
299 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BRAYSON JOEL MTOKOMA    
300 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BRAYTON D SAUSI    
301 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BRECKMAS SEVERIAN    
302 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BREVER OVIN MOSHI    
303 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M BRIAN BARAKA    
304 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BRIAN JACOB    
305 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN MWEMEZI    
306 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M BRIAN A GELLE    
307 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN BENEDICT MTAKI    
308 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M BRIAN BUBELWA ISHENGOMA    
309 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BRIAN C LYATUU    
310 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BRIAN C SHOO    
311 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M BRIAN DEOGRATIUS DANCAN    
312 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BRIAN E MROSSO    
313 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRIAN E MWITULA    
314 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M BRIAN EDWIN RUTAGERUKA    
315 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BRIAN HERRY TARIMO    
316 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BRIAN J MIKINGA    
317 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M BRIAN M KAPOLESYA    
318 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BRIAN M KIJO    
319 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BRIAN PAUL NDONDI    
320 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN PETER SHEWIYO    
321 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BRIAN R LAUWO    
322 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BRIAN V CHAMI    
323 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M BRIGEDIAN M WEREMA    
324 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BRIGHT G EVARIST    
325 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M BRIGHT JACKSON MAWOLE    
326 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BRIGHT KAROLI COSMAS    
327 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M BRIGHT NAZARETH MADEGE    
328 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON GEOFREY    
329 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M BRIGHTON IVOD    
330 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON MANGASINI    
331 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON MBILINYI    
332 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON ANDREW CHIKUNI    
333 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON POTIFA KIMARO    
334 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON YAVAN NELEWI    
335 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON Z LAZARO    
336 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BRIGHTONE K FRED    
337 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BRIGTH M BENARD    
338 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M BRIGTHON J BAIWELL    
339 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BROWN KELVIN    
340 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M BROWN NATHANAELY    
341 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BROWN A KIBASSA    
342 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BROWN B MAMIRO    
343 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M BROWN C EMMANUEL    
344 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BROWN E KONDOWE    
345 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M BROWN HATSON KABUJE    
346 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BROWN J GEORGE    
347 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BROWN JOB MWANSASU    
348 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BROWN RENSON KITOSI    
349 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BROWN SOSPETER MANYAKA    
350 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BROWN T KYANDO    
351 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BROWN V MWANGALABA    
352 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BRUAN BADRU    
353 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BRUNO ANDREW    
354 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BRUNO ISAKWISA    
355 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M BRUNO MWAGENI    
356 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BRUNO NESTORY    
357 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M BRUNO SANGA    
358 IRINGA RUAHA SECONDARY SCHOOL M BRUNO ALFRED MAKOMBE    
359 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BRUNO D CHAMI    
360 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BRUNO GEORGE MHAMI    
361 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BRUNO INNOCENT MSUYA    
362 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BRUNO NYARUSANDA MARTIN    
363 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BRUNO YOLANDA MTWEVE    
364 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BRUNO YUSUPH MCHATTA    
365 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BRYAN DAVID MTOWE    
366 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BRYSON MAKERE    
367 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BRYSON MWITA    
368 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M BRYSON ABDUL SHAYO    
369 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M BRYSON ALFRED NDAWAVYA    
370 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M BRYSON MICHAEL MACHARO    
371 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BRYSON N JOSEPH    
372 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BRYSON ROBERT MBISE    
373 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M BRYTON MWASANGWALE    
374 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BRYTON M SIMBA    
375 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BUBELWA MATHIAS    
376 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M BUCHANAGANDI P MSINGO    
377 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BUDEBA PETER    
378 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M BUDEBA J BUDEBA    
379 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M CLEMENS HERMAN MWAYA    
380 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CLEMENT EMANUEL    
381 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT GODFREY    
382 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT KIHINGA    
383 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M CLEMENT MALIMA    
384 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M CLEMENT NSOLO    
385 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT ONESMO    
386 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT ROBERT    
387 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLEMENT SAID    
388 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT TOYI    
389 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT A SIMON    
390 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CLEMENT ANICETH WAMBURA    
391 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT C MALEMA    
392 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT CLEMENT HYERA    
393 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CLEMENT D MWAMLIMA    
394 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT D SIAFFU    
395 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT DASTAN MLAY    
396 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M CLEMENT FRANCIS MARANDU    
397 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M CLEMENT HERBETH NGOLLA    
398 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CLEMENT L SWILA    
399 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT LINUS ISHIKA    
400 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT M MACHIBYA    
401 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT M MASUHUKO    
402 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M CLEMENT M WILLIAM    
403 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CLEMENT NATHAN BULANGWAHE    
404 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CLEMENT NICHOLAUS DIHANGE    
405 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CLEMENT P PROTAS    
406 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M CLEMENT SAMWEL JACKSON    
407 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT SEBASTIAN MDOE    
408 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CLEMENT THEOTIM MINDE    
409 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT Z MANGA    
410 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M CLEMENT ZACHARIA BAYNIT    
411 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CLEOFAS ASSENGA ADOLF    
412 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M CLEOPA JOSEPH    
413 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M CLEOPER JOEL LUKUPE    
414 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CLEOPHACE EMMANUEL    
415 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M CLEOPHACE EMMANUEL    
416 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CLEOPHACE JOSEPHAT MAKAKA    
417 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CLEOPHACE T KAWINO    
418 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CLEOPHAS C MANUMA    
419 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M CLETUS CLEOPHACE    
420 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M CLETUS AP MUNGWABI    
421 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CLETUS M MGAYA    
422 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M CLEVA LUPAKISYO    
423 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M CLEVER HEZRON    
424 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DESDERY J MATWI    
425 ARUSHA USA SEMINARY M DESDERY JOSEPH MFOI    
426 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M DESIDERI BENEDICT MSAFIRI    
427 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DESIDERIUS HERMAN MBUA    
428 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DESMON HABEL SAKAZA    
429 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M DESMON MATHEW MWALE    
430 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DESMOND DIONIS KESSY    
431 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DESTERIUS JOHN MSUHA    
432 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DEUDAT F MUSHI    
433 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DEUS BUHILI    
434 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DEUS DAVID    
435 KIGOMA KASULU SECONDARY SCHOOL M DEUS GERALD    
436 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DEUS GESUNTE    
437 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DEUS JOHN    
438 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DEUS KANIZIO    
439 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DEUS LINUS    
440 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DEUS MASALYUKA    
441 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M DEUS MATHAYO    
442 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DEUS MBELEGE    
443 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DEUS MSAGO    
444 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DEUS MSALABA    
445 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DEUS NDABALELEYE    
446 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M DEUS OBED    
447 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DEUS RENATUS    
448 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DEUS WILLA    
449 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M DEUS A LUTENGANO    
450 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M DEUS A MATHIAS    
451 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DEUS B MYULA    
452 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DEUS BATROMAYO ATHANAZI    
453 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DEUS D MTACHOKA    
454 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DEUS FOCUS MALENGO    
455 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DEUS J MATURA    
456 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DEUS NCHEMBA CHARLES    
457 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DEUS P RICHARD    
458 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DEUS RICHARD NYAMALAGA    
459 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DEUS SALIM KANYANZA    
460 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M DEUS SAMWEL MWANISAWA    
461 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DEUS YOHANA KALINGA    
462 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DEUSDATUS K NGURUWE    
463 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M DEUSDEDIT D MTENGO    
464 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT J MULAZI    
465 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT MWESIGA BYABA    
466 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT WILLBROAD MANYAMA    
467 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH CYPRIAN    
468 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH JOSEPH    
469 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH MASUMBUKO    
470 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH DOMINICK MATHEW    
471 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH FELIX CHUSI    
472 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH M PATRICK    
473 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH S REVELIAN    
474 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DEUSDERT MOSHA    
475 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DEVICE PETRO    
476 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M DEVICE VICTOR    
477 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DEVICE D GABRIEL    
478 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M DEVID LUKUMBUSO MTWEVE    
479 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DEVIS BENEZETH    
480 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DEVIS DEOGRATIAS    
481 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M DEVIS TABULA    
482 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M DEVIS BARA SIMBILA    
483 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DEVIS DEZDERY PETER    
484 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEVIS RAYMOND ARON    
485 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M DEVIS RUTAGAKINGIRA RUTAYUGA    
486 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DEVON Y MWALUTUNGAMO    
487 KILIMANJARO SUJI SECONDARY SCHOOL M DHAHABU ORGENESY DHAHABU    
488 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DHAK-WAN K RASHIDI    
489 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M DIAS G PIUS    
490 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DIBAS KAMPAUNDI KIYOGOMBE    
491 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DICK A LOBO    
492 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M DICKISON MAJOLO    
493 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M DICKSON AHADI    
494 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M DICKSON APRONARY    
495 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DICKSON BENJAMIN    
496 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DICKSON DANIEL    
497 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DICKSON JAMA    
498 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M DICKSON JEROME    
499 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M DICKSON KAHWA    
500 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DICKSON KASSIM    
501 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DICKSON KAZAURA    
502 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M DICKSON LUCAS    
503 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DICKSON LUSATHO    
504 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DICKSON MACHANDI    
505 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DICKSON MAGESA    
506 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DICKSON MAGOLINYA    
507 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DICKSON MATHIAS    
508 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DICKSON MSUYA    
509 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M DICKSON MWANAKULYA    
510 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M DICKSON OKANDA    
511 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M DICKSON SEBASTIAN    
512 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M DICKSON SOSTHENES    
513 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DICKSON SYLVANUS    
514 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FABIAN    
515 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FAUSTINE    
516 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GERALD    
517 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GERALD    
518 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GETENYI    
519 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M EMMANUEL HALULA    
520 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HAMIS    
521 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HILARY    
522 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HONGOLI    
523 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL IGNATIO    
524 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ILINDILO    
525 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ISAYA    
526 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ISAYA    
527 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JAMES    
528 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JAMES    
529 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JAPHET    
530 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M EMMANUEL JAPHET    
531 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JISENA    
532 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN    
533 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN    
534 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN    
535 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN    
536 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN    
537 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M EMMANUEL JONATHAN    
538 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JONHSTONE    
539 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPH    
540 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPH    
541 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPH    
542 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JULIUS    
543 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JUMA    
544 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JUMA    
545 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KAAYA    
546 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KAGODORO    
547 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KAHUNGU    
548 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KAOZYA    
549 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KAPINDO    
550 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KASUKA    
551 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KAYUNI    
552 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KIHANDA    
553 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M EMMANUEL KIMALI    
554 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KIONDO    
555 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KISHIMBA    
556 IRINGA MAFINGA SEMINARY M EMMANUEL KITINDI    
557 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KUSEKWA    
558 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LABAN    
559 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LIMBU    
560 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LONGONI    
561 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUBETO    
562 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUCAS    
563 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUCAS    
564 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUGENGE    
565 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUKUWI    
566 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUSHINGE    
567 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MABULA    
568 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGASHI    
569 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGINA    
570 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGOIGA    
571 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MANGASA    
572 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MANUMA    
573 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MANYENYE    
574 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MARCO    
575 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MASANJA    
576 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MASASILA    
577 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MASSAWE    
578 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHAYO    
579 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHIAS    
580 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHIAS    
581 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHIAS    
582 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHIAS    
583 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHIAS    
584 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAYANGA    
585 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MBEGA    
586 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MBONABUCHA    
587 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MEIBOCK    
588 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MICHAEL    
589 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MICHAEL    
590 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MISOBI    
591 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MODESTUS    
592 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MOSHA    
593 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MPINA    
594 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MPINGI    
595 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MSOMBA    
596 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M EMMANUEL MTIHANI    
597 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MTOFU    
598 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MUNANKA    
599 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWAKIHABA    
600 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWAMBENE    
601 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWANGA    
602 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWANI    
603 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWANIKUNGU    
604 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M FREDI SHAO HILARI    
605 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FREDI YOHANA MLONGWA    
606 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FREDINAND LADISLAUS    
607 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M FREDLICK KYEJO    
608 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL M FREDNAND F SENGULA    
609 RUKWA MAMBWE SECONDARY SCHOOL M FREDNAND PRISCUS KILAWE    
610 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M FREDRIC ALEX    
611 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FREDRIC LILENGA    
612 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK DALALI    
613 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FESTO    
614 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FRANCIS    
615 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK GODFREY    
616 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK KIBERENGE    
617 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK KISAINA    
618 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MANG''ERA    
619 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MARWA    
620 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MEDARD    
621 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MGETA    
622 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MHANGO    
623 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK PATRICK    
624 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK PHILIMON    
625 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK SANGELESA    
626 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK SETH    
627 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK SHIJA    
628 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK STEPHEN    
629 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK SULU    
630 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK SYLVANUS    
631 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK A MMASI    
632 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FREDRICK A SWAY    
633 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK ALOIS MALLYA    
634 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRICK AMANI FEZA    
635 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK B JUMILA    
636 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK B KYALOECHI    
637 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK C SOKONI    
638 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK COSMAS MHEWA    
639 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK D MPANDUJI    
640 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FREDRICK DAMAS COSMAS    
641 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M FREDRICK DAMIAN MKENDA    
642 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK DAUD MWANDOSYA    
643 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK F MSAMILI    
644 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK F MWANYIKA    
645 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK F NANDI    
646 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M FREDRICK FIDELIS PATIU    
647 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FRANCIS KIGINA    
648 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK GEOFREY MSANGI    
649 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK GERALD MSHIU    
650 IRINGA MAFINGA SEMINARY M FREDRICK H MNALI    
651 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK J JOSEPH    
652 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK J MAFELE    
653 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FREDRICK K KYUNGAI    
654 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK KAUNDA MTUI    
655 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK KILIANI NYALE    
656 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK NEMES ASSENGA    
657 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK P MSONJELE    
658 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK P NDAYUWUNDI    
659 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK P ZIZIMA    
660 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M FREDRICK PETER CHISINA    
661 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK PHILEMON KAPAYA    
662 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK RICHARD ISUJA    
663 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK S FRED    
664 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK V KEBERO    
665 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK V MUSHI    
666 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M FREDSINDBAD ISIDORI KIMATHI    
667 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M FREDY EDWARD    
668 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M FREDY LAMECK    
669 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FREDY MAJINGE    
670 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FREDY MGAYA    
671 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FREDY MSOGA    
672 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FREDY ODDO    
673 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FREDY PETER    
674 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M FREDY RICHARD    
675 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FREDY SALEHE    
676 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FREDY A MAGANABILI    
677 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FREDY A MBILINYI    
678 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FREDY ELIGIUS NDUNGURU    
679 ARUSHA DULUTI SECONDARY SCHOOL M FREDY F MUSHI    
680 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FREDY FELIX NOMBO    
681 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FREDY GAUDENSIO KAKINGO    
682 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FREDY JULIUS NYAGAMBWA    
683 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M FREDY L KILANGA    
684 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FREDY LUCIAN MPONJI    
685 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M FREDY M MTEGA    
686 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FREDY M RUGE    
687 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDY MAHEMBE STANLEY    
688 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M FREDY MOSES OKEO    
689 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FREDY O KABUJE    
690 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FREDY P KIVUYO    
691 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FREDY WILLIAM THOMAS    
692 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M FREEDOM FREDRICK MPUNZA    
693 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M FREEMAN STAPHORD    
694 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GOLDEN S MNENUKA    
695 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GOLDI KERENGE    
696 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GOLDMAN JONATHAN MASAGA    
697 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M GOLETH MWALONGO    
698 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M GOMBANIA JOHN GOMBANIA    
699 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GOMBEE A ERNEST    
700 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M GONGA OSCAR    
701 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GONZAGAGONZA KAILEMBO    
702 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M GONZALES HENRY    
703 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M GOODCHANCE DAVID URIO    
704 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GOODHOPE L MAGANGA    
705 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GOODHOPE MARTIN MSENGI    
706 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOODHOPE WILFRED ELIABU    
707 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GOODLACK NISSAN MOSES    
708 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK DOMINICK    
709 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK FOCUS    
710 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK HEAVYRAIN    
711 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK HUMPHREY    
712 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JACKSON    
713 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JANUARY    
714 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JOHN    
715 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JOHN    
716 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK LEONARD    
717 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK LUCAS    
718 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MANFRED    
719 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MBWILO    
720 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M GOODLUCK MVUNGI    
721 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MWAKALOBO    
722 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MWIKALA    
723 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MWIPOPO    
724 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK NYUMAYO    
725 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK RICHARD    
726 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK A BISIBE    
727 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK A NDIBALEMA    
728 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK AIDAN HYERA    
729 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK AMORY MPINGUHI    
730 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK CLEMENT SHOO    
731 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK D SHAID    
732 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK E GHERABASTER    
733 MOROGORO KASITA SEMINARY M GOODLUCK E HALLA    
734 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK E KILIMA    
735 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK E MILINGA    
736 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK E TIBIHENDA    
737 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK EDWARD MHEMA    
738 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK FRANCO TWEVE    
739 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK G EDWARD    
740 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK G NDOSSY    
741 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK G NKOMBOLWA    
742 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK G NYONDO    
743 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK GADIELI MAEDA    
744 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK GODFREY MALAKI    
745 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK HARRY MWALWISI    
746 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK I CHUWA    
747 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK J COSMAS    
748 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK K JACKSON    
749 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK K MICHAEL    
750 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK K SAGUYA    
751 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK K SANGA    
752 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK L LYIMO    
753 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK L MWAKIBINGA    
754 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK LIVINGSTONE KISANGA    
755 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK LUDOVICK MRUMA    
756 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK M LAIZER    
757 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK M MALULI    
758 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MATHEW NGODA    
759 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK PASCAL MKUU    
760 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK R DENNIS    
761 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK R KOBA    
762 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK R NGULO    
763 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK RAPHAEL MAKULE    
764 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK ROBERT WAMI    
765 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK S MRUSHA    
766 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK SADDY KIPAKO    
767 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GOODLUCK SEMASO KOFILI    
768 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK THASILO HAULE    
769 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK W VEHAEL    
770 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK ZENOBIUS NDUNGURU    
771 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCKY MATULANYA    
772 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCKY MUHENGA    
773 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GOODSON FESTO MGAYA    
774 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOODWILL E NDOMBA    
775 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GOODWILL MWAKERA MNGUMI    
776 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M GOODWIN EKEBETE JIGGE    
777 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GORDON GODWIN JONATHAN    
778 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GOSBERT BRASIUS    
779 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GOTRIP D MHAGAMA    
780 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GOZBERT STANSLAUS    
781 DODOMA SALESIAN SEMINARY M GOZIBERT MUTALEMWA    
782 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GRACEFORD GREGORY    
783 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASSAN R DIBIBI    
784 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M HASSAN R HWAI    
785 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HASSAN R KISUDA    
786 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HASSAN RAJABU KOLAHILL    
787 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HASSAN S ISANGU    
788 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M HASSAN S KATULI    
789 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M HASSAN SAID FIMBO    
790 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HASSAN SAID SANDALI    
791 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M HASSAN SAIDI NGOZI    
792 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M HASSAN SALIM ABDU    
793 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HASSAN SALUMU SULTAN    
794 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M HASSAN SEIF SHABANI    
795 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HASSAN SULEIMAN BUNGILE    
796 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HASSAN TWALIB MWAMBASHI    
797 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M HASSAN WAZIRI CHUNGURU    
798 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HASSAN Y MNGUMI    
799 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HASSAN YAZID SAID    
800 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASSANAL YASSINI    
801 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M HASSANI ABDALLAH    
802 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HASSANI ABDALLAH    
803 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M HASSANI ABDULAAZIZ    
804 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M HASSANI ASHIRAFU    
805 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HASSANI BAKARI    
806 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASSANI HALFANI    
807 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HASSANI MIGEYO    
808 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HASSANI MNENDE    
809 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HASSANI SAIDI    
810 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M HASSANI SALIMU    
811 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HASSANI A MHEKAYAGE    
812 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M HASSANI ABDALA MUNDIA    
813 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HASSANI ABDALA WABARE    
814 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M HASSANI ALLY MALOKO    
815 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HASSANI ALLY SHABANI    
816 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HASSANI BARAKA ANZURUNI    
817 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M HASSANI H AKILI    
818 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M HASSANI H KILINDO    
819 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HASSANI H KISAMALA    
820 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M HASSANI H NASSORO    
821 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HASSANI I LUPATU    
822 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M HASSANI JUMA JUMANNE    
823 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HASSANI K LIKWAJIKE    
824 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M HASSANI LIKUS HASSANI    
825 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HASSANI M MOHAMED    
826 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HASSANI M NAHODA    
827 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M HASSANI MSUNGA HAMISI    
828 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ISAYA AYUBU    
829 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ISAYA BONIPHACE    
830 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ISAYA DANIEL    
831 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL M ISAYA DAVID    
832 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ISAYA EDWIN    
833 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA ELIA    
834 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA ESAU    
835 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M ISAYA JOHN    
836 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA JOSEPH    
837 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M ISAYA KASIANO    
838 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ISAYA KUYI    
839 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISAYA MPONZI    
840 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ISAYA MSONGELA    
841 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ISAYA MSONGOLE    
842 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ISAYA MUWANGA    
843 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA MWAIBAKO    
844 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M ISAYA MWAKAPIJILA    
845 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISAYA OSCAR    
846 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA PATY    
847 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ISAYA REUBEN    
848 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ISAYA SALUM    
849 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ISAYA SANGA    
850 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ISAYA SHABAN    
851 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ISAYA SONGA    
852 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ISAYA THADEI    
853 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ISAYA ZACHARIA    
854 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ISAYA A NGAJILO    
855 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ISAYA AKIM MWASEBA    
856 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ISAYA AMAN TETE    
857 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISAYA CASTORY MYENZI    
858 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ISAYA D MWAYONGO    
859 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA E MASEBO    
860 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ISAYA EMILIANI MWAHESA    
861 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ISAYA ERNEST MBEZWA    
862 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ISAYA HOSEA MWAKITALU    
863 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA J KAMGISHA    
864 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA J MAGOHE    
865 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ISAYA J MWALONGO    
866 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ISAYA JASON MGALLAH    
867 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISAYA JOSEPH KAJINGA    
868 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA JOSEPH MWAMPAMBA    
869 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA JOSEPH SIMFUKWE    
870 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ISAYA KUBI LEMBILE    
871 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ISAYA L MHELELA    
872 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ISAYA M MAGESA    
873 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ISAYA MATHIAS KALOBONA    
874 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ISAYA MICHAEL HILLONGA    
875 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ISAYA NICHOLAUS MLELA    
876 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ISAYA NYANGETA WAMBURA    
877 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ISAYA PHILIMON MOSHI    
878 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ISAYA S KAZIMOTO    
879 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ISAYA THOBIAS ABICH    
880 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ISAYA VERNANCE KUCHUSA    
881 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA WILSON MWAMBAPA    
882 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ISDORI NICODEMAS    
883 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOHN GIDEON MOSES    
884 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M JOHN GURTU AWARY    
885 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOHN H MWAKYOMA    
886 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN I CHANGAWA    
887 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN IBRAHIM PAULO    
888 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JOHN J ACKIM    
889 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOHN J JOHN    
890 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M JOHN J JOHN    
891 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JOHN J KILANGI    
892 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JOHN J MALLYA    
893 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M JOHN J MINJA    
894 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M JOHN J MSHANA    
895 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M JOHN J MSIRU    
896 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JOHN J MWENDAMAKA    
897 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M JOHN J PETER    
898 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M JOHN J TARIMO    
899 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN JACOB MKOPI    
900 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JOHN JANUARY TALIAN    
901 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JOHN JEREMIAH PETRO    
902 RUVUMA KIKODI SECONDARY SCHOOL M JOHN JOHN KOMBA    
903 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN JOHN MHAGAMA    
904 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN JOHN MWALULE    
905 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JOHN JONATHAN JOHN    
906 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M JOHN JULIUS SWAI    
907 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN K ARUSHA    
908 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JOHN K LEMA    
909 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M JOHN K ROBERT    
910 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOHN K SIMON    
911 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN KASTULI ANSELMI    
912 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JOHN KONKI GWANDU    
913 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOHN KWILIKE KRISTIAN    
914 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JOHN KWIYENHA YAHALALA    
915 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JOHN L LUCAS    
916 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN L MTEGA    
917 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHN LAURENT FLORIAN    
918 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOHN LELO DAVID    
919 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOHN LEONARD MUSH    
920 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JOHN LIBERATUS MLEOH    
921 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOHN LISTON MATERU    
922 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN LUHUGA BERTIN    
923 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN M BAYO    
924 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOHN M INALO    
925 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN M JOHN    
926 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JOHN M KAFULYA    
927 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M JOHN M KISHIWA    
928 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M JOHN M MARCO    
929 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M JOHN M MKASU    
930 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOHN M MUSHI    
931 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN M SABULEZE    
932 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JOHN M SOSPETER    
933 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN M ZEPHANIA    
934 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOHN MAGAI NDERA    
935 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JOHN MANSWET SHAYO    
936 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN MARTIN DAMIAN    
937 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOHN MATHIAS MLELWA    
938 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN MEDARD MABULA    
939 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M JOHN MERARI MALLY    
940 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOHN MICHAEL ITEMBE    
941 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOHN MOSES JUMA    
942 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M JOHN MWAWA DIMBWE    
943 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN MWEMELA KELEBUSE    
944 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M JOHN N BAHATI    
945 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN N PASCHAL    
946 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN N SHIJA    
947 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHN N SIMON    
948 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOHN N SWALE    
949 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M JOHN NDEAMISO KIWELU    
950 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOHN NICOLAS TENDWA    
951 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JOHN ONESMO MATHIAS    
952 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOHN P ATHANAS    
953 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN P KALIMANZILA    
954 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN P MAGANGA    
955 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOHN P MAKENZI    
956 MBEYA ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M JOHN P MTEMI    
957 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOHN P MWASOMOLA    
958 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JOHN P NASSARI    
959 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M JOHN P PAULO    
960 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M JOHN P SHIRIMA    
961 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JOHN PETER MASSAWE    
962 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOHN PETER MASSEU    
963 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JOHN PETER SHIRIMA    
964 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JOHN PROSPER TURUKA    
965 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOHN R MANG''OMBE    
966 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOHN R MBISE    
967 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOHN R MREMI    
968 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JOHN RICHARD MINJA    
969 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOHN RN NKINDWA    
970 IRINGA MAFINGA SEMINARY M JOHN ROCK KIBASA    
971 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN ROCKY NYANDWI    
972 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JOHN ROGATH JOHN    
973 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHN S FISSOO    
974 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOHN S GOBRE    
975 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN S JOHN    
976 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JOHN S KILAZAGAYE    
977 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN S KOMBA    
978 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JOHN S MANYARA    
979 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOHN S MAYALA    
980 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN S MHANDO    
981 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M JOHN S MKARUKA    
982 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JOHN S MOSHI    
983 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M JOHN S MPEKA    
984 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JOHN S NGANYIRA    
985 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M JOHN S PAUL    
986 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHN S SIMSOKWE    
987 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOHN SAGDAY DIONICE    
988 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M JOHN SAKUWERIA DOMINICK    
989 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN SAMWEL DAUDI    
990 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHN SILAS MOHAMED    
991 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M JOHN SISTY MATERU    
992 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JOHN STIVEN PETER    
993 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M KENETH SIMON    
994 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M KENETH A SAMWEL    
995 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M KENETH ATANASIO MTULO    
996 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M KENETH B MTWEVE    
997 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M KENETH EDMUND SIMBILI    
998 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KENETH F MWAKATUNDU    
999 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M KENETH FREDRICK TISAMIA    
1000 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KENETH G MUSHI    
1001 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KENETH JAMES LUE    
1002 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M KENETH L MARANDU    
1003 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KENETH M FRAIWELO    
1004 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M KENETH VENANCE MSIGWA    
1005 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KENETH YAKOB KOMBA    
1006 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KENNED TUPENDANE MASAGA    
1007 MARA MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M KENNEDY OTIENO    
1008 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M KENNEDY WAMBURA    
1009 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KENNEDY A MAPUNDA    
1010 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KENNEDY A PIUS    
1011 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M KENNEDY C FANUEL    
1012 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KENNEDY G SANGA    
1013 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KENNEDY HUMPHREY DANIEL    
1014 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KENNEDY K MALONGO    
1015 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M KENNEDY M OMARY    
1016 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KENNEDY OSCAR MUHAMBA    
1017 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M KENNEDY OSWALD AIKARUWA    
1018 PWANI GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M KENNEDY R LAIZER    
1019 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M KENNEDY STEVEN NALITOLELA    
1020 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KENNETH ABRAHAM    
1021 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KENNETH AMANI SEVERINE    
1022 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KENNETH C BYAMUNGU    
1023 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M KENNETH COSMAS KISIKI    
1024 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KENNETH EUSEBIO MISIGARO    
1025 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KENNETH GEORGE KAMUGISHA    
1026 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M KENNETH N SINDANI    
1027 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KENNETH PETER KADYANJI    
1028 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KENNETH SIMON THOMAS    
1029 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KENNETH SOLOMON LESIAN    
1030 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M KENNETH T BAGANDANSHWA    
1031 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M KENNY D KINYAIYA    
1032 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M KENNY O GAMBI    
1033 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KEPHA JAPHET    
1034 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M KEPHA ABRAHAM MNDEME    
1035 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M KEPHA B WILLIAM    
1036 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M KEPHA P SADE    
1037 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KEPHA ROBERT SIJILAH    
1038 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M LOUIS VINCENT LOUIS    
1039 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M LOVELAND MONGI    
1040 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M LOVELUCKY SIMON    
1041 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M LOVII NGUSWA    
1042 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M LOWANCE C MWAMPUNGA    
1043 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M LOWASSA EDWARD LEKOR    
1044 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M LOY THOMAS LEMARGA    
1045 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M LOYSHIYE L MOLLEL    
1046 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M LUBANGO GERVAS    
1047 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M LUBATIKO A KASHILILIKA    
1048 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M LUBISHA YUSUF    
1049 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LUBONA A MUGABE    
1050 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUBUVA M VICENT    
1051 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LUBUVA SHABAN MORA    
1052 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M LUCA ADAMU NZIKU    
1053 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LUCA ANACRET MGIMWA    
1054 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUCA DAMASI AROBOGAST    
1055 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LUCAS ALBINUS    
1056 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M LUCAS AMOS    
1057 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M LUCAS ANTONY    
1058 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M LUCAS BAHATI    
1059 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M LUCAS DENIS    
1060 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M LUCAS FORTUNATUS    
1061 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LUCAS JACKSON    
1062 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LUCAS JACOB    
1063 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LUCAS JAMES    
1064 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUCAS JONAS    
1065 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M LUCAS KERENGE    
1066 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LUCAS LUZARI    
1067 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MAGUPA    
1068 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M LUCAS MAJALIWA    
1069 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LUCAS MALEGESI    
1070 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MASALU    
1071 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS MBILA    
1072 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS MENEJA    
1073 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MHANGWA    
1074 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M LUCAS MWITA    
1075 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LUCAS NGALABUTO    
1076 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LUCAS PAUL    
1077 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M LUCAS PETER    
1078 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LUCAS RANTE    
1079 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M LUCAS RAPHAEL    
1080 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LUCAS SAILEPU    
1081 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LUCAS SAIMONI    
1082 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LUCAS SELEBEYA    
1083 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED R KIJUMBE    
1084 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED R LIKAKU    
1085 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M MOHAMED RAMADHAN MKONGO    
1086 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED RAMADHANI KAVULA    
1087 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED S AWACHI    
1088 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED S BOGOBOGO    
1089 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED S HAKIMU    
1090 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED S ISONDA    
1091 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MOHAMED S KIRUMBI    
1092 MOROGORO KIZUKA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED S MLANZA    
1093 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED S MLILIMA    
1094 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MOHAMED S MSEMWA    
1095 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M MOHAMED S MWIGAMBE    
1096 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SAID ALLY    
1097 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M MOHAMED SAID HAMAD    
1098 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SALUM KITIKU    
1099 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SALUM SUNDARA    
1100 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SEIF ZUBERI    
1101 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SELEMANI KANIENGI    
1102 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SHABANI CHUWA    
1103 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SHAPHIQ MGAYA    
1104 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED TWAHA MASSAWE    
1105 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED YAHAYA HUSSEIN    
1106 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED Z ABUSHEHE    
1107 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI AHMADI    
1108 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI AMIRI    
1109 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI IDDI    
1110 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI IDDI    
1111 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI JAFARI    
1112 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI JUMA    
1113 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI KAMTANDE    
1114 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI KITATA    
1115 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI KITOJO    
1116 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M MOHAMEDI MAHUTYA    
1117 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI MASOUD    
1118 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI OMARI    
1119 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI OMARY    
1120 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI RAMADHANI    
1121 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI SADIKI    
1122 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI A MKUWILE    
1123 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI ABDALA KOVA    
1124 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI ABDALLAH KALLABI    
1125 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI ABDU TUCHOME    
1126 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI ABILAHI MCHOLOKOTO    
1127 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI ALLY TANDI    
1128 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI ATHUMANI BAKARI    
1129 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI C MAURIDI    
1130 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI DADI MCHILA    
1131 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI FRANCIS MUSHI    
1132 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI H ALLI    
1133 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI HAMIS ATHUMAN    
1134 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI IBRAHIMU MATEMANGA    
1135 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI JUMA SANDA    
1136 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI M BAKARI    
1137 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI M MNASI    
1138 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI M MRISHO    
1139 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI M MTUKURA    
1140 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI N YASSIN    
1141 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI S MTIMBWANI    
1142 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI SEIF HOTI    
1143 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI SELEMANI MNDEME    
1144 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M MOHAMEDI T FADHILI    
1145 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDY NTENGA    
1146 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDY B MGAZA    
1147 DAR ES SALAAM CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY M MOHAMMED ABDUL MWINYIKHAMIS    
1148 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED B ATHUMANI    
1149 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED B OMARY    
1150 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED H SHEKALAGHE    
1151 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED HAMAD MUSSA    
1152 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED HASSAN MABOTE    
1153 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED HASSAN MBILIKO    
1154 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED K MOHAMMED    
1155 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED MUSTAFA SALIM    
1156 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED RAMADHANI SWAI    
1157 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED Z NYAHEGO    
1158 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MOHAMMEDI ABDEREHEMANI MATOLA    
1159 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M MOHAMMEDI O MOHAMMEDI    
1160 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOHONO MAGARYA    
1161 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MOI LAIS    
1162 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MOKAKA R PILLA    
1163 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MOKE SIRAB    
1164 MARA MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M MOKONO PETER NYAMOHANGA    
1165 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MOLA EDWARD    
1166 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M MOLECK ENOCK TWEVE    
1167 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M MOLEY KAYOMBO    
1168 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MOLICE EMMANUEL    
1169 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M MOMAD JUMA BADI    
1170 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MOMANYI JARED OMUKU    
1171 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MONANKA JOSEPH ROBERT    
1172 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MONDAY CHARLES MROPE    
1173 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M MONDOLWA T MONDOLWA    
1174 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M MONGA SAMWEL NYALLA    
1175 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M MONGA Z MUSA    
1176 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M MONICK P BARUDI    
1177 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MONICK REVOCUT MROSO    
1178 KIGOMA NEWMAN SECONDARY SCHOOL M MONO JUMA MONO    
1179 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MOPHAT KELVIN MTALI    
1180 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MORA MWITA    
1181 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M MORAD TAIB JUMA    
1182 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M MORDEKAI P MLEKE    
1183 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MORED FRANK    
1184 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MORGAN BITWI    
1185 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MORGAN M SHAYO    
1186 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MORGAN ROBSON NDOWO    
1187 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M MORIAN BUKURU    
1188 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MORICE RAPHAEL    
1189 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MORICE MATHIAS HURUMA    
1190 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MORIS AUGUSTINO    
1191 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MORIS DAMIANO SIGARO    
1192 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MORRICE CLAVER MWINUKA    
1193 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS ELISHA KIWANGA    
1194 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS GREYSON NYANGA    
1195 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS J LUCAS    
1196 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS J MBWAMBO    
1197 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS JULIUS MINJA    
1198 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS JUMA KITO    
1199 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS KENETI NGOWO    
1200 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS L PETER    
1201 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS LAMECK RUBITSE    
1202 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS M CHARLES    
1203 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS M KAPENJA    
1204 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS N ROBERT    
1205 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS NEHEMIA NZUNGA    
1206 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS O MWAMBUNGU    
1207 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS P TARIMO    
1208 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS RICHARD NKYA    
1209 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS SHADRACK RAJABU    
1210 PWANI AHMES SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS THOBIAS CHUWA    
1211 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS U KYOMO    
1212 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS VICENT SHUKURU    
1213 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M NICHOLOUS D NJEZA    
1214 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M NICHOLOUS O MATOTO    
1215 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M NICHOLOUS P ERNEST    
1216 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M NICHORAUS MATHEW    
1217 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M NICK JOEL    
1218 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M NICK D MKENDA    
1219 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NICK MKUDE WILBAD    
1220 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M NICK STEPHEN ISAYA    
1221 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NICKO BONIFACE    
1222 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M NICKODEM MWASYEBA    
1223 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M NICKODEM LAMECK MDALINGWA    
1224 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NICKOLAUS DALMASIO MBUTA    
1225 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NICKOLOUS Z MWADUPA    
1226 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M NICKSON CHARLES    
1227 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M NICKSON EMMANUEL    
1228 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M NICKSON JACKSON    
1229 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NICKSON MARKO    
1230 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NICKSON NELSON    
1231 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NICKSON PANCRAS    
1232 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M NICKSON BENEDICT KINYAMAGOHA    
1233 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NICKSON COSMAS MUSHI    
1234 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M NICKSON D GADAU    
1235 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M NICKSON E BILAURI    
1236 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NICKSON ELAI MWALONGO    
1237 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M NICKSON ELIEZER MUSSA    
1238 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M OSCAR COSTANTINO    
1239 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M OSCAR EDWARD    
1240 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M OSCAR EUGENE    
1241 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M OSCAR GIDION    
1242 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M OSCAR LUGANO    
1243 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M OSCAR MTEYI    
1244 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M OSCAR MWITA    
1245 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M OSCAR OBED    
1246 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M OSCAR OSWARD    
1247 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M OSCAR PASCAL    
1248 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M OSCAR PATRICK    
1249 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M OSCAR PHILEMON    
1250 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M OSCAR PHILIP    
1251 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OSCAR PHILIPO    
1252 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M OSCAR RAPHAEL    
1253 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M OSCAR STIVIN    
1254 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M OSCAR VIVA    
1255 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M OSCAR WISSA    
1256 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M OSCAR A MLAY    
1257 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M OSCAR A MSEDE    
1258 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M OSCAR ALEX MINJA    
1259 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M OSCAR ASUKENIE BERNALD    
1260 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M OSCAR BARTON MBILIKILE    
1261 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M OSCAR C CHENELLO    
1262 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M OSCAR DANIEL MIAMBI    
1263 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M OSCAR E KAPOJA    
1264 MBEYA WENDA HIGH SCHOOL M OSCAR ELEUTERY KALINGA    
1265 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M PAULO J PAULO    
1266 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PAULO J SAKRI    
1267 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M PAULO JEREMIA KIKOTI    
1268 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PAULO JOHACHIM LYAUPE    
1269 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M PAULO JOHN ALBERT    
1270 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PAULO JONAS CHALLO    
1271 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M PAULO K JAPHETI    
1272 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PAULO KAMILI SHAYO    
1273 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M PAULO KEHA TLUWAY    
1274 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M PAULO KIMARIO SALUM    
1275 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PAULO KOLOMBANI MBILINYI    
1276 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PAULO LEONARD ZAKARIA    
1277 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M PAULO LUCAS KAJILA    
1278 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M PAULO M KIMOLO    
1279 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M PAULO M NAALY    
1280 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PAULO M PAULO    
1281 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M PAULO MARTIN MBEHO    
1282 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M PAULO MATHAYO MSIGWA    
1283 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PAULO MOSES POLE    
1284 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PAULO P LINGAMBA    
1285 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M PAULO P WOISO    
1286 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M PAULO PETER CHUMA    
1287 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M PAULO PETER ENOCK    
1288 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M PAULO PETER TOYI    
1289 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M PAULO PHILIPO MARMO    
1290 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PAULO R MWAFUBELA    
1291 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M PAULO RICHARD LUHI    
1292 DAR ES SALAAM MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M PAULO ROBART KITIKU    
1293 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M PAULO SAFARI AWE    
1294 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PAULO SAMWEL DANIEL    
1295 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M PAULO SHUKIA DANIEL    
1296 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M PAULO SILAS CHIYENDO    
1297 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M PAULO THOMAS AGUSTINO    
1298 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PAULO V KINYAGA    
1299 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PAULO W LUVANDA    
1300 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PAULO WINFRID KOMBA    
1301 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M PAULO Z MARCO    
1302 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M PAVIUS DONART    
1303 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M PAWA LUFUNGA    
1304 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PAYANI SHUAKA    
1305 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M PEACE G MTAGWA    
1306 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M PEARSON LEMBELE    
1307 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PELAD SAMDALA AUGUSTINI    
1308 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M PELEKA PHILIPO BUNZALI    
1309 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M PELES BUCHANYI    
1310 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M RAYMOND LADSLAUS KAHANA    
1311 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M RAYMOND M KILASI    
1312 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M RAYMOND M RICHARD    
1313 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M RAYMOND MAULID HAMISI    
1314 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M RAYMOND P JOHN    
1315 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAYMOND PETER ELISANTE    
1316 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M RAYMOND ROBERT KIDENYA    
1317 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RAYMOND SABUN RAYMOND    
1318 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAYMOND TIMOTHY GERMAN    
1319 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAYMUND JOSEPH KIHAKA    
1320 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAYMUND VITALIS MBUNDA    
1321 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAYNALD I CHIEE    
1322 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M RAYNARD MAGEHEMA    
1323 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M RAYNER F RAYNER    
1324 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAYNOLD NICODEM KINUNDA    
1325 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M RAYSON PHILIPO    
1326 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M RAYSON THOBIAS AMENIBARIKI    
1327 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M RAZACK HUSSEIN    
1328 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RAZACK SWADICKI    
1329 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M RAZACK MENRAD NZIKU    
1330 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RAZAKI ADILIKE    
1331 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAZAKI RIZIKI KUFI    
1332 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M RAZARO S TETE    
1333 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M REDSON E KABUJE    
1334 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M REED CHALE    
1335 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M REGAN RICHARD    
1336 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M REGAN A CHAMI    
1337 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M REGAN A MMASI    
1338 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M REGAN B KESSY    
1339 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M REGAN FRANK KIWOLI    
1340 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M REGAN JONASCO SANGA    
1341 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M REGAN KAVISHE ALOYCE    
1342 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M REGAN SHIRIMA ALEX    
1343 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M REGANI TARIMO    
1344 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M REGANI ALBERTO MHOSOLE    
1345 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M REGINALD F SHIRIMA    
1346 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M REGINALD JOSEPH BOAY    
1347 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M REGINALD ONESPHORY LUCAS    
1348 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M REGINALD RAFAEL MATOLA    
1349 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M REGINALD RAILA KANYERERE    
1350 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M REGINALD SILVANUS KESSY    
1351 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M REGINALD SWAY DAMAS    
1352 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M REGINALD YORAM YOHANA    
1353 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M REGINAND ELIAS MBAULE    
1354 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SABINUS NDIMBO    
1355 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SELEMAN S EMMANUEL    
1356 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SELEMAN SHABAN MSUYA    
1357 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SELEMANI ALLY    
1358 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M SELEMANI BAKARI    
1359 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M SELEMANI CHIAUKA    
1360 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SELEMANI HAMISI    
1361 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SELEMANI HAMISI    
1362 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M SELEMANI HASSAN    
1363 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M SELEMANI IDDI    
1364 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M SELEMANI KOMBO    
1365 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M SELEMANI MADEGA    
1366 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SELEMANI MANENO    
1367 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SELEMANI MANIMBA    
1368 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SELEMANI MTANI    
1369 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SELEMANI MUSSA    
1370 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SELEMANI RAJABU    
1371 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M SELEMANI RAMADHANI    
1372 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M SELEMANI SHABANI    
1373 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SELEMANI A ADAMU    
1374 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SELEMANI A ALLY    
1375 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SELEMANI H MGALA    
1376 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SELEMANI HAJI YUSUPH    
1377 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SELEMANI HUSSEIN LUPENZA    
1378 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M SELEMANI I MZENGA    
1379 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SELEMANI J CHAPACHA    
1380 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SELEMANI KILINDO SALEHE    
1381 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SELEMANI M ALLI    
1382 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SELEMANI M SELEMANI    
1383 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SELEMANI M UHAKO    
1384 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SELEMANI MSANGI ISSA    
1385 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M SELEMANI N ZEPHANIA    
1386 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SELEMANI O MILANZI    
1387 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SELEMANI OMARI NKUMBI    
1388 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M SELEMANI RAJABU JUMA    
1389 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M SELEMANI RASHIDI SELEMANI    
1390 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M SELEMANI RICHARD KASIMBA    
1391 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SELEMANI S CHILLO    
1392 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SELEMANI SAIDI NASSORO    
1393 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SELEMANI SALUMU KATUNDU    
1394 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SELEMANI SHAFII ZANGA    
1395 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SELERINO NICHOLOUS    
1396 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M SELESTINE DONANT    
1397 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M SELESTINE JONATHAN    
1398 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SELESTINE NGASA    
1399 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SELESTINE M LYAKURWA    
1400 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M SELESTINE MIHAYO STEPHANO    
1401 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M SELESTINE PIUS NDENGA    
1402 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SELYA CHARLES    
1403 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M SEMBE H SEMBE    
1404 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SEME CHARLES    
1405 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M SEMEN JUSTIN    
1406 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SEMENI SALU    
1407 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M SEMENI TABU    
1408 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M SEMENI F LUKAGA    
1409 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SEMENI T MEMBE    
1410 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SEMENI ZAKARIA SHILAMBA    
1411 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SEMI MLOGE    
1412 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SEMKIWA PETER MKUMBI    
1413 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SEMU ANDREA KIRUA    
1414 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SENEMA KAZIMILI    
1415 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SENGELEMA FRANCIS    
1416 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SENGEREMA KIJA    
1417 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SENGEREMA N LEO    
1418 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SENGI YORAMU    
1419 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M SENGUJI E SIMON    
1420 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M SENI BULUGU    
1421 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M SENI HOYANGA    
1422 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SENI IBAZU    
1423 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SENI NKINDO    
1424 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M SENKIUS WILBARD    
1425 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SENNY JACOB    
1426 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SENYENGE PASTORY SENYENGE    
1427 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SEPH LAMECK    
1428 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SEPHANIA AMBAKISYE    
1429 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M SEPHANIA RICHARD    
1430 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SEPHANIA A MSOMBA    
1431 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SEPHANIA C KIBONA    
1432 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SEPHANIA JACKSON KILASI    
1433 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SEPHANIA MARTINI TLUWAY    
1434 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SEPHANIA WILIAD MBILINYI    
1435 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M SEPHANIA YOTHAN NKUTIGWA    
1436 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SEPHU NASSORO OMARI    
1437 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SERAFINI EMILY KIDOKI    
1438 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M SERAPHION L FWALO    
1439 DAR ES SALAAM MZIZIMA SECONDARY SCHOOL M SEREIYANI DAVID MANGA    
1440 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SERERYA PAUL    
1441 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M SERGIO SIXTO KABEREGE    
1442 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SESANYI M SESANYI    
1443 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SESENATUS CHACHA SESE    
1444 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M SESTINO DAUDI    
1445 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M TITUS JOSEPH TIMOTE    
1446 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M TITUS PETER AUGUSTINO    
1447 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M TITUS ROBERT IGOHE    
1448 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M TITUS ROBERT LEEYIO    
1449 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M TITUS TITUS MBELE    
1450 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M TITUS ZACHARIA LUSAMBO    
1451 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M TOBIAS A C KIBERITI    
1452 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M TOBICO SPANO    
1453 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M TOGOI LUSATO    
1454 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M TOGOLANI SELEMANI YOUZE    
1455 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M TOI MAGONYOZI    
1456 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M TOKEO YUSUFU    
1457 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M TOMASI JUMA MAKOWO    
1458 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M TOMASO LAURENT KIKOTI    
1459 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M TONNY PETER MTAE    
1460 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M TONNY W KYOMO    
1461 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M TONY BUGALAMA    
1462 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M TONY NTIBONWA    
1463 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M TOPHICK HAMAD    
1464 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M TOSTA JONAS HOPAJE    
1465 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M TOYI ZABRON BANKUYE    
1466 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M TRADPART MSOLOMOKA    
1467 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M TRYPHONE EMMANUEL    
1468 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M TRYPHONE MTASINGWA    
1469 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M TRYPHONE DASTAN NDUBUSA    
1470 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M TRYPHONE GREGORY LUMATO    
1471 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M TRYPHONE JOSEPHAT MSAFIRI    
1472 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M VICTOR MALIMA SANDARYA    
1473 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M VICTOR MAMERTUS NCHIMBI    
1474 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M VICTOR MATHIAS MOLLEL    
1475 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M VICTOR MICHAEL KIMATH    
1476 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M VICTOR MICHAEL URIO    
1477 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M VICTOR N AUGEN    
1478 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M VICTOR N KYANDO    
1479 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VICTOR N MALULIKA    
1480 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VICTOR N MATABA    
1481 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M VICTOR NAMULA RICHARD    
1482 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VICTOR O PAULO    
1483 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M VICTOR PANTALEO MOSHI    
1484 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VICTOR PETER JAMES    
1485 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VICTOR PETER KALANGA    
1486 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M VICTOR RICHARD MOSHI    
1487 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M VICTOR S ATHANASI    
1488 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M VICTOR S KAJIU    
1489 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M VICTOR THOMAS SOWANI    
1490 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M VICTOR TITO MAIMU    
1491 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M VICTOR U GOODLUCK    
1492 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M WILLIAM C BUKANU    
1493 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM E SYLIVESTA    
1494 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M WILLIAM ERNEST WAMLYOMA    
1495 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM F VALONGE    
1496 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M WILLIAM FRANCIS MAGANA    
1497 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM FRUMENCY KOMBA    
1498 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M WILLIAM FULGENCE LUOGA    
1499 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M WILLIAM GASPER MSILO    
1500 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M WILLIAM GEORGE MATTAO    
1501 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M WILLIAM GEORGE MPOLYA    
1502 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M WILLIAM GOODLUCK KADUMA    
1503 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM J MAHIMA    
1504 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M WILLIAM J MATONYA    
1505 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M WILLIAM J MPONEJA    
1506 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M WILLIAM JOHN QAMSINDA    
1507 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM JOSEPH MAGESA    
1508 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M WILLIAM JOSEPH MTERA    
1509 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM M RAPHAEL    
1510 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M WILLIAM NDAIGA WILLIAM    
1511 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M WILLIAM OSCAR KANYAMA    
1512 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YOHANA MARCO GIDAMUGH    
1513 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M YOHANA MATHIAS JEREMIA    
1514 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M YOHANA MUNUO GODFREY    
1515 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M YOHANA MUSA SELEMAN    
1516 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M YOHANA OMARI KANDOGWE    
1517 PWANI GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M YOHANA P LIGANGA    
1518 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M YOHANA P SHAFFI    
1519 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA PASCHAL GAHAGI    
1520 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M YOHANA PAULO MWAGANGE    
1521 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA R DOSSA    
1522 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M YOHANA R LUHENDE    
1523 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YOHANA S FAYA    
1524 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M YOHANA S MBISE    
1525 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M YOHANA S NZENGO    
1526 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M YOHANA SAMWEL KIRUMBI    
1527 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA SHIDA PAUL    
1528 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YOHANA TAMSON LONJE    
1529 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M YOHANA W SAMWEL    
1530 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YOHANA WALTER MSANGI    
1531 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YOHANE FABIAN    
1532 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO JOHN    
1533 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO KIGULA    
1534 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO PANGAPANGA    
1535 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO VICENT    
1536 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO ALBERT MACHUZA    
1537 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO B LUOGA    
1538 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO LUSINGU MLEMBA    
1539 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO M KARANI    

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi