Alhamisi, 13 Desemba 2018

Kikosi 841

S/N              MKOA                               JINA LA SHULEJINSIAJINA 
1 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMINA OMARY MMBUGHU  
2 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F AMINA R NGUZO  
3 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMINA R SULEIMAN  
4 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F AMINA RASHID MIRAMBO  
5 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F AMINA S FIKIRINI  
6 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA S KHAMISI  
7 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F AMINA S PEPO  
8 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F AMINA SAFIEL MANENTO  
9 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA SAID MFAUME  
10 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA SALUM SHABAN  
11 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F AMINA SHABANI OMARY  
12 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA STEVEN SUMBU  
13 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMINA SWAHIB CHAMBO  
14 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA WALIDI MKINDI  
15 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F AMINA Y MEMBE  
16 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL F AMINA Y WAWA  
17 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F AMINA YAHAYA BAKARI  
18 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AMINA YUSUFU HAMIDU  
19 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL F AMINA ZAVERY MATONYA  
20 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA ZUBERI NYARY  
21 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F AMINAEL MSUYA  
22 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F AMINATHA P RWEYUNGA  
23 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINI YOHANA MASHOKA  
24 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F AMNEY M KINEGA  
25 MBEYA META SECONDARY SCHOOL F AMRIN RA KASSAMIA  
26 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMRIYAH ADAM ISSAH  
27 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AMSI OMALA  
28 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMYE ODEKA SANGA  
29 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ANAKLETA THOMAS MNG''ONG''O  
30 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ANAKLETH MSIGWA  
31 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANAMARIA ANATORY  
32 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANANSIA NDENLIMBI  
33 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F ANARUWAHELLENA JOACHIM LEKUNDA  
34 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASIA J MTEI  
35 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA ALBERT  
36 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA DENIS  
37 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA GILONG  
38 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA GODFREY  
39 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA KAGUO  
40 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA KALONGELANJALA  
41 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA KOMANYA  
42 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA MASANJA  
43 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA THOMAS  
44 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA A MWAIBAKO  
45 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F ANASTAZIA ALPHONCE MAGELEJA  
46 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA J BUKOMBE  
47 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA JACOB MNG''ONG''O  
48 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CEKUNDA F MARUNDA  
49 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CELESTINA ABDON MUGYABUSO  
50 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F CELINA MAHONA  
51 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CELINE WILLIAM  
52 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CELINE JULIUS MWAIMU  
53 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F CESILIA ABDUL HYERA  
54 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F CESILIA H MAIMU  
55 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CESILIA JOHN ALOYCE  
56 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CESILIA JUSTINE MOSHA  
57 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHARITY CHRISTOPHER  
58 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F CHARITY E NYAMOGA  
59 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F CHARITY J MZINGA  
60 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHARITY LEOPORD NDUMBARO  
61 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CHARITY P NYAIMAGA  
62 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHARLOTTE C NZUKI  
63 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHATHERINE S MTALI  
64 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DIANA DISMAS KUNDI  
65 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F DIANA DUNCAN URASSA  
66 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA E NYINYIMBE  
67 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA ELIASI MGAYA  
68 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DIANA F KIBODYA  
69 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DIANA FERDINAND MALILA  
70 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA GERALD OREMBE  
71 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F DIANA H KISAMO  
72 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DIANA HUBERT MBUYA  
73 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DIANA I DUSABEYEZU  
74 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DIANA J MUTASA  
75 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DIANA J PETER  
76 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F DIANA J SAMWEL  
77 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA JASTINE MFUSE  
78 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F DIANA JOAKIM MMUYA  
79 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F DIANA JOHN MUUMBA  
80 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DIANA JONES BYARUSHENGO  
81 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA JOSEPH NICHOLAUS  
82 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DIANA JOSEPH RUTTA  
83 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DIANA JUSTINE MUSHI  
84 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH AMBELE  
85 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH STANLEY TUMBWE  
86 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH VALENTINO LEMA  
87 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH VALENTINO PETRO  
88 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH WASHA BUGALAMA  
89 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH WILBARD KIMARO  
90 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F ELIZABETH Y MARWA  
91 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ELIZABETH YOHANA MMAKA  
92 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH Z KILOMBELE  
93 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH Z LYAKURWA  
94 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ELIZABETHAIKARUWA JOAKIM KIFAI  
95 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ELLEN CHARLES  
96 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELLEN NGOMBA  
97 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELLEN EZEKIEL MUKAMA  
98 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELLEN S DAUDI  
99 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F ELLENI YUSUPH SIMULA  
100 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F ELPHINE S LUTEGWA  
101 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F ELSHEBA M KAREGO  
102 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F ELTRUDA AUGUST  
103 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELVILA ELLIEZER NZOTA  
104 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ELVIRA CHARLES  
105 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F ELVIRA CYPRIAN  
106 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F ELVIRA OSCAR  
107 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ELVIRA PATRICK  
108 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELVIRA SEVERINE  
109 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F ELVIRA MEDARD KASHURIZA  
110 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMACULATA C KONZO  
111 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F EMAKULATA V JOSEPH  
112 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F EMANUELA KIMARIO KALIST  
113 ARUSHA ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F EMANUELA M PETRO  
114 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F EMASI ELIDARD  
115 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL F ENELESY KAISI KYOMO  
116 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL F ENELESY KAISI KYOMO  
117 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F FATUMA R ABDALLAH  
118 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F FATUMA S HAMISI  
119 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FATUMA S IBRAHIMU  
120 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA S KANYAMALA  
121 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA S MSAFIRI  
122 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F FATUMA S NANGO  
123 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F FATUMA S SADICK  
124 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F FATUMA SELEMAN MOHAMED  
125 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F FATUMA SWEDI NJOMO  
126 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F FATUMA SYLIVESTER KANGA  
127 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA ZALAF LUAMBANO  
128 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA ALLY  
129 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA KIOBYA  
130 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA SIRAJI  
131 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA A KARUNDE  
132 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA KASSIM GWEBE  
133 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA M LINGAME  
134 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA M SALUM  
135 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA MAJENGO RAMADHANI  
136 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA SAID LIPWELELE  
137 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORIA A NYAMBO  
138 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F GLORIA ALOIS PELLA  
139 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ANICET NTACHO  
140 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ANTHONY MREMA  
141 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F GLORIA APLEY NECHI  
142 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORIA BENEDICT MRISHO  
143 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F GLORIA BENSON MBOLEKA  
144 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA BONAVENTURA WELLA  
145 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GLORIA C LUHWAGO  
146 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GLORIA C MELIBI  
147 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GLORIA DAVID MTUI  
148 KIGOMA MKUGWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA DONALD PAMA  
149 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F GLORIA ELIAS KIPEJA  
150 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORIA ERNEST SALLA  
151 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GLORIA EXPEDITUS MTEWELE  
152 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA F NKONDO  
153 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F GLORIA FESTO MARIKI  
154 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORIA FRANK KASAMALA  
155 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F GLORIA G ZAGAMBA  
156 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GLORIA GIDO NGOWI  
157 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ELIAS MBAGATA  
158 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS FANUEL MNZAVA  
159 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS FAUSTINE KIDADU  
160 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS FELIX PATRICK  
161 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS G MWANDU  
162 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS G MWASHIBANDA  
163 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS GEORGE WAMBURA  
164 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS HUSSEIN MKAMBA  
165 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ILDEPHONCE MAPUNDA  
166 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ISSAYA BUKHAY  
167 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS J SHADRACK  
168 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JAMES MBALILAKI  
169 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JULIUS MACHANYA  
170 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS L PAUL  
171 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS M MSILU  
172 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS M NYALEGE  
173 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS MAURICE LILLAI  
174 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS MESHACK KAIMUKA  
175 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS N JOSEPHAT  
176 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F INGRID ABDUL MASILENGE  
177 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F IRENE MICHAEL CHUWA  
178 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MICHAEL META  
179 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MICHAEL META  
180 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL F IRENE N KYANDO  
181 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IRENE N MAKUNGU  
182 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F IRENE NANGALE MAKULA  
183 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE NDOSI MWANGASALA  
184 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE NICKSON JUMA  
185 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F IRENE NYANGIGE MWITA  
186 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE P BARTHOLOMEO  
187 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE P CHEYO  
188 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F IRENE P MPONZI  
189 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IRENE P MTUI  
190 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F IRENE P SIMBA  
191 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F IRENE PAULO LYIMO  
192 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE PETER JOHO  
193 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRENE PETER MASUE  
194 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F IRENE PHILEMON MOLLEL  
195 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F IRENE PIUS ALLARO  
196 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F IRENE PRIMY MUSHI  
197 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F IRENE R MASSAWE  
198 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F JAMILA S MOHAMED  
199 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL F JAMILA SELEMANI AHMADI  
200 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JAMILA SHABAN KAUNGA  
201 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F JANE EDWIN  
202 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JANE JAMES  
203 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F JANE JOSEPH  
204 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F JANE JUMA  
205 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F JANE KAMBO  
206 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE KIPANGULA  
207 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F JANE KISWABI  
208 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F JANE MABEJA  
209 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F JANE MICHAEL  
210 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F JANE MWALUSAKO  
211 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JANE NTUPWA  
212 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F JANE C GREEN  
213 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JANE CHARLES MSHANDETE  
214 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE CHARLES NYADAK  
215 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F JANE D LEMA  
216 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JANE ERNEST KARUBI  
217 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F KULWA LUCAS KAROLI  
218 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F KULWA SAMSON KABEMBO  
219 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KUNDI KIDAYI  
220 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KUNTI SYLVANOUS MVULA  
221 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KURUTHUM ABDUL  
222 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F KURUTHUM WAZAMBI  
223 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F KURUTHUM ZUBERI  
224 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F KURUTHUMU ABDALLAH  
225 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F KURUTHUMU HABIBU  
226 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F KURUTHUMU KOBA  
227 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F KURUTHUMU RAJABU  
228 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F KURUTHUMU J UTEGELE  
229 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F LILIAN F BOAZ  
230 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LILIAN FRANCE MGENI  
231 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F LILIAN FRANK KIMARO  
232 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F LILIAN G MBAKI  
233 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F LILIAN G TALAWA  
234 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LILIAN GABRIEL SOTERI  
235 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LILIAN GASPER KASHINGO  
236 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN GODLISTEN MASSAWE  
237 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LILIAN H MAKUPA  
238 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LILIAN J LYIMO  
239 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LILIAN J MUHANGO  
240 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F LILIAN JACOB OMOLO  
241 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F LILIAN JOHN GONZA  
242 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN JOHN KIWALE  
243 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LILIAN JOHN MAINA  
244 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN JULIUS MADENI  
245 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F LILIAN JULIUS SANDY  
246 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN JULIUS TOWO  
247 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LILIAN KASSIAN DONGE  
248 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F LILIAN L NZOWA  
249 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LILIAN LAWRENCE MLAY  
250 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LILIAN LEON MMASY  
251 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN LOUIS KANIJO  
252 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LILIAN MICHAEL MKANDAWILE  
253 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LILIAN MICHAEL MLOMO  
254 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F MARIA D MCHOPA  
255 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA VITALIS CHATANDA  
256 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F MARTHA WALTER  
257 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F MARTHA YESAYA KIBONA  
258 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F MARTHA Z MUGAYA  
259 MBEYA LUBALA SECONDARY SCHOOL F MARTHER D CHARLES  
260 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MARTHER E DANFORD  
261 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTINA BINAMUNGU  
262 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTINA CHALE  
263 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARTINA DIDAS  
264 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F MARTINA MARCEL  
265 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F MARTINA MICHAEL  
266 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MARTINA EMANUEL KILLU  
267 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F MARTINA J MIKAELI  
268 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F MARTINA P NG''ENI  
269 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARY ALFRED  
270 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY BERNADIN  
271 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MARY BYENOBI  
272 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MARY CHARLES  
273 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY FRANCIS  
274 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F MARY GONDWE  
275 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY GONDWE  
276 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MARY KANYAGHA  
277 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F MARY LAURENT  
278 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARY LAURENT  
279 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARY LAWRENCE  
280 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F MARY LIBENA  
281 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F MARY LUCAS  
282 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MARY MARCO  
283 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F MARY MGENI  
284 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F MARY MMBAGA  
285 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MARY MWATONOKA  
286 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F MARY MWENDA  
287 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F MARY NGELANIJA  
288 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F MARY NZIGILWA  
289 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL F MARY PETER  
290 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MARY PILLA  
291 MBEYA META SECONDARY SCHOOL F MARY VALERIAN  
292 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY VICENT  
293 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MARY A CHARLES  
294 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARY A MPALIKA  
295 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY A MPONZI  
296 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MARY ABRAHAM ZUMBA  
297 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F MARY ABUBAKARI ISSERE  
298 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY ALBERT NICHOLAUS  
299 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F MARY ALFRED KIONDO  
300 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARY ALPHONCE MISALABA  
301 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F MARY AMEDEUS REMMY  
302 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY AMON SISSY  
303 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY B GASPER  
304 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY DENNIS CHACHA  
305 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MARY DEOGRATIUS MCHOME  
306 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY DICKSON MGOLOKA  
307 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MARY DOMINICK SHEMAHONGE  
308 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F NANCYNOELLA CRYSON MUNISI  
309 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANGIDA JESKA JOSEPH MCHOME  
310 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F NANJAGA ALAIS SARAGI  
311 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NANZIGHE ELIAS SHAMGE  
312 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F NAOMI ASHBELI  
313 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI MABULA  
314 KIGOMA MKUGWA SECONDARY SCHOOL F NAOMI MALIMA  
315 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F NAOMI MATTARY  
316 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NAOMI MOBILI  
317 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F NAOMI MUHAYA  
318 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F NAOMI MWAZEMBE  
319 ARUSHA MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NAOMI NGITORIA  
320 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI NSEMWA  
321 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI REUBEN  
322 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL F NAOMI SULTAN  
323 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI A KAMINYOGE  
324 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F NAOMI A MWAMPAMBA  
325 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NAOMI ABEL MBUGHI  
326 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F NAOMI ANDREW MBWAMBO  
327 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI B LASEKO  
328 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NAOMI B MASANJA  
329 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F NAOMI BENJAMIN SENDAMA  
330 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI D MKUMBO  
331 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F NAOMI E CHACHA  
332 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NAOMI E MUNGURE  
333 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NAOMI ELLY KAFIRITI  
334 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F NAOMI JULIUS SOSSY  
335 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NAOMI KIBIPI KITULA  
336 DAR ES SALAAM MZIZIMA SECONDARY SCHOOL F NAOMI L MWALUSAKO  
337 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI M MBEYALE  
338 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI M MWAKALINGA  
339 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F NAOMI MARTIN MIHALI  
340 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NAOMI N MOLLEL  
341 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NAOMI PHILIPO KUGURU  
342 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI PRIMINO NYUZI  
343 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F NAOMI R KAAYA  
344 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F NAOMI RAFAEL JAFFARI  
345 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NAOMI REMMY SAMWEL  
346 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NAOMI THOMAS MOSHA  
347 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI TUMAINI CHAMBUA  
348 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F NAOMI YONA MLIPU  
349 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F NAPENDA AZZA NISAGURWE  
350 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NAPENDAELI P KANYINYI  
351 ARUSHA MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NAPIR POYO  
352 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NARINDWA JOHN JASPER  
353 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F NASEEM AHMED SALUM  
354 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F NASFAT ABDUL KAHSA  
355 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NASILE MTAMBO  
356 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NASIM GINGA  
357 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NASINYARI SILAS  
358 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NCHAMBI PAUL  
359 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NDENENGO GERALD LYATUU  
360 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NDENI AMOS ISANGYA  
361 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NDEONASIA JOSEPH  
362 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NDEONASIA VANESA EDWARD MANGES  
363 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NDIMYAKE A MWAMBULUMA  
364 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA ABDULKARIM  
365 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F NEEMA AMBAKISYE  
366 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA AMBOKILE  
367 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA BAKARI  
368 TABORA URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F NEEMA BONIPHACE  
369 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHARLES  
370 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHRISTOPHER  
371 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F NEEMA FIDEL  
372 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F NEEMA GEOFREY  
373 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F NEEMA JACOB  
374 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F NEEMA JOHN  
375 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NEEMA JOHN  
376 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F NEEMA KAMALAMO  
377 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F NEEMA KAMGUNA  
378 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA KAMUGISHA  
379 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F NEEMA KAPINGA  
380 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F NEEMA KAROLI  
381 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F NEEMA KAWOGO  
382 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F NEEMA KINGAMKONO  
383 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA KISONZO  
384 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F NEEMA LALIKA  
385 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA LUKIKO  
386 GEITA JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F NEEMA MABULA  
387 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NEEMA MALELE  
388 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NEEMA MCHURUZA  
389 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA MIHAMBO  
390 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F NEEMA MISHEKI  
391 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F NEEMA MOSES  
392 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA MPANGA  
393 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F NEEMA MSAKI  
394 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F NEEMA MTUNDU  
395 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NEEMA MUGENDI  
396 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL F NEEMA MWAIPOPO  
397 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA MWALUSAKO  
398 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NEEMA NYANDA  
399 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F NEEMA NYERERE  
400 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NEEMA PANGA  
401 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NEEMA PATRICK  
402 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA PETER  
403 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F NEEMA PETER  
404 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F NEEMA PHILBERTH  
405 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NEEMA PHILIP  
406 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NEEMA RAMADHANI  
407 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F NEEMA REVOCATUS  
408 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F NEEMA RICHARD  
409 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA SALUM  
410 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA SANANE  
411 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F NEEMA SANGA  
412 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F NEEMA SHAIBU  
413 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA SHINDIKA  
414 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F NEEMA SIMON  
415 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F NEEMA TUMAINI  
416 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F NEEMA A MBWILLO  
417 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A MNAPE  
418 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F NEEMA A MOLLEL  
419 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEEMA A MRUTHU  
420 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA A MWANDIGA  
421 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NEEMA A NJEYO  
422 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F NEEMA A NKYA  
423 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEEMA A PATRICK  
424 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F NEEMA A TLAQATI  
425 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NEEMA A USSIRI  
426 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A YASSIN  
427 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA ADOLF LYIMO  
428 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA AHMED MUSHI  
429 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F NEEMA ALEXANDER NCHIMBI  
430 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F NEEMA ALINDA KAGYA  
431 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F NEEMA ALLIM HAJI  
432 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL F NORMA JOSEPH MATONYA  
433 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA WILLIAM PAGAMA  
434 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA PANCRAS  
435 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA L MATHAYO  
436 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F PATIENCE P MICHAEL  
437 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATMA USSI  
438 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F PATRICIA GOLWIKE  
439 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRICIA JOHN  
440 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F PATRICIA E VULLAH  
441 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PATRICIA EGNACE MIKINDO  
442 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F PATRICIA FESTO MCHOME  
443 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F PATRICIA J MUSHI  
444 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F PATRICIA K GEORGE  
445 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F PATRICIA PATRICK TARIMU  
446 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F PATRICIA PROJEST PASTORY  
447 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F PATRICIA S KAYAGA  
448 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRICIA T SAMBALA  
449 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F PAULA DEOGRASIUS KISWAGA  
450 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F PAULETA BARTAZAR HAULE  
451 ARUSHA MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F PAULINA LENDII  
452 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F PAULINA LUCAS  
453 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F PEACE JAPHECE  
454 TABORA UMOJA SECONDARY SCHOOL F PEACE A SHOO  
455 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PEACE PATRICK LWEKAMWA  
456 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F PEACE PHILIP MFINANGA  
457 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PEACE SYLIVESTER BWAMUGIRA  
458 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F PELAGIA DAMIANO  
459 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F PELAGIA DEOCRES  
460 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PELAGIA M NYANDA  
461 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PELAGIA MAREAS OMBAY  
462 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F PELAZIA E NYAMANDA  
463 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F PELESI M MBWAGA  
464 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO ANDREW  
465 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F PENDO EMANUELI  
466 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F PENDO GEOFREY  
467 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F PENDO HIMILI  
468 TANGA COASTAL SECONDARY SCHOOL F PENDO JOSEPH  
469 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F PENDO JUMA  
470 MBEYA META SECONDARY SCHOOL F PENDO MKOBE  
471 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F PENDO MONGI  
472 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO MWAMAKULA  
473 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F PENDO SEMU  
474 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F PENDO SHILA  
475 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F PENDO SHILLINGI  
476 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F PENDO AUGUST MSYANI  
477 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F PENDO D NSANYA  
478 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F PENDO EMMANUEL SHAO  
479 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F PENDO F MONGI  
480 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO GEOPHREY NNYITTY  
481 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PENDO H WAPANDE  
482 MBEYA NDYUDA SECONDARY SCHOOL F PENDO J MSIGWA  
483 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F RAHEL R MACKENGA  
484 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RAHEL R MARO  
485 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F RAHEL RAPHAEL ALFRED  
486 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F RAHEL S MITAWASI  
487 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHEL S SHEMBILU  
488 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RAHEL TASILO LUOGA  
489 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F RAHELI S MGALLA  
490 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHELLULU EVARIST TARIMO  
491 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F RAHELY CHRISPIAN KINYAMAGOHA  
492 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F RAHIMA GIVEN MAKWATI  
493 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHIMA OMAR KAMBI  
494 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F RAHMA ABDALLAH  
495 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F RAHMA ALMASY  
496 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F RAHMA AMOOD  
497 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F RAHMA HAJI  
498 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHMA HAMISI  
499 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RAHMA KITOLI  
500 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F RAHMA MAHSENI  
501 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F RAHMA MKWATA  
502 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F RAHMA OMARI  
503 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F RAHMA ULEDI  
504 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F RAHMA ALLY RAJABU  
505 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F RAHMA H KILIZA  
506 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F RAHMA J ISMAIL  
507 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F RAHMA M JAMA  
508 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHMA M MKWAYU  
509 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F RAHMA MASOUD OMARY  
510 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY F RAHMA NASSOUR HAMAD  
511 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHMA NUHU KAVUNA  
512 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F RAHMA RAMADHAN LUBUVA  
513 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F RAHMA S MAGALLAH  
514 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHMA S WAZIRI  
515 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F RAISA LEONART  
516 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F RAKIATH K KASSIM  
517 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAMLA ADAM NZIGILWA  
518 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F RAMLA BOKA MSECHU  
519 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F RAMLA MGHONU MSECHU  
520 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAMLA MIKE LAIZER  
521 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F RAMLA O KHAMISI  
522 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL F RAMLA S BITELA  
523 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F RAMLA S MWIPI  
524 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F RAPHIKI J MSANGI  
525 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F RASHDA N KIHIYO  
526 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F RATIFA BYAKUTAGA  
527 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RATIFA ABEID IDDY  
528 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL F RATIFA FELIX SANGA  
529 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RATIFA M NAHONYO  
530 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F RAUHIYA R MANSOUR  
531 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL F RAVINIA PAULO NGEDE  
532 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F RAYA A ALLY  
533 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F REBECCA WILLIAM NKWABI  
534 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F REBEKA JAPHES  
535 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F REBEKA KAJUNI  
536 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F REBEKA KALES  
537 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F REBEKA KASELEBELA  
538 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F REBEKA G CHEYO  
539 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F REBEKA SIMON BASONDOLE  
540 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F REBEKA Z MWALUGHALI  
541 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REDA WILSON KYENKUNGU  
542 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F REDCHRISIA CORNERY SIMA  
543 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F REDDY KHALID RAMADHANI  
544 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F REDEMPTA N LAURIAN  
545 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F REDIMNA PAUL TIMOTHY  
546 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F REGINA CHARLES  
547 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F REGINA KASPAR  
548 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REGINA MASOLA  
549 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F REGINA MAUFI  
550 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F REGINA NICHOLUS  
551 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F REGINA PETER  
552 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REGINA ALFREDI MWAGENI  
553 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REGINA BENJAMIN KITONKA  
554 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F REGINA C HARIOWAY  
555 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F REGINA FERDINAND MLWILO  
556 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F REGINA FRANCISCO CHACHA  
557 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REGINA GOSBERT NDUNGURU  
558 KIGOMA MKUGWA SECONDARY SCHOOL F REGINA HIGOMBEYE MISIKINO  
559 MTWARA AQUINAS SECONDARY SCHOOL F REGINA J MAYAYA  
560 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F REGINA K MUTOKA  
561 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F REGINA LEONARD MNYAMANI  
562 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F REGINA M GITU  
563 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REGINA MAKIMA JOSEPH  
564 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F REGINA NDERINGO KIMARO  
565 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F REGINA P KASIGWA  
566 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F REGINA P SELELI  
567 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F REGINA PAUL AMATI  
568 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F REGINA R SHAO  
569 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F REGINA S MALEKELA  
570 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REGINA S MWASOMOLA  
571 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F REGINA SAFARI MANGO  
572 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F REGINA SUMBU TELELI  
573 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F REGINATHA FURGENCE  
574 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F REGISTA SABAS SIMON  
575 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F REHEA JASSON  
576 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F REHEMA ABUU  
577 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA ALLY  
578 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F REHEMA BAHATI  
579 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA BAKARI  
580 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA BONIPHACE  
581 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA CHARLES  
582 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F REHEMA CYPRIAN  
583 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA DICK  
584 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F REHEMA EMMANUEL  
585 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL F REHEMA GURUSHA  
586 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA HALFANI  
587 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F REHEMA HAMADI  
588 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F REHEMA HAMIS  
589 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA IBRAHIM  
590 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F REHEMA JAMES  
591 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F REHEMA JOHN  
592 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F REHEMA JOSEPH  
593 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F REHEMA JUMANNE  
594 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F REHEMA KAGANDA  
595 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F REHEMA KASEKO  
596 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F REHEMA LAMECK  
597 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F REHEMA MAKALI  
598 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA MGETA  
599 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F REHEMA MSAGATI  
600 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F REHEMA MUNISI  
601 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA MUSSA  
602 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA NAZARETH  
603 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F REHEMA NJAU  
604 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F REHEMA ROBERT  
605 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F REHEMA TUMAINI  
606 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F REHEMA YAHAYA  
607 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F SALMA P MGUZU  
608 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F SALMA RAMADHAN ALLY  
609 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA S ABDALLAH  
610 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA S KAOSELA  
611 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F SALMA SAID ALLY  
612 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SALMA SAIDI HAMZA  
613 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F SALMA SALMIN SHELIMOH  
614 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F SALMA SALMINI NAHODHA  
615 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F SALMA SHAFII MOHAMED  
616 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F SALMA YUSUPH KIPENGELE  
617 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SALOME ANYOSISYE  
618 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F SALOME DAVID  
619 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F SALOME IGWE  
620 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SALOME KAGOA  
621 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALOME KAMWAMWA  
622 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F SALOME KIJIMBO  
623 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SALOME MARTIN  
624 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SALOME MLANGI  
625 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F SALOME MOHAMED  
626 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALOME MWAKYAMBIKI  
627 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F SALOME NDABILA  
628 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F SALOME NDIMBWA  
629 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALOME NTYAU  
630 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALOME RICHARD  
631 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SALOME SAMWELI  
632 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F SALOME SIMEO  
633 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F SALOME STANSLAUS  
634 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALOME STEPHEN  
635 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALOME VITALY  
636 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F SALOME ANANIA MILIGO  
637 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F SALOME ANDREW JOHN  
638 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F SALOME BAKARI MRWANA  
639 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALOME C MABINDO  
640 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SALOME CLEMENT LUVANDA  
641 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F SALOME D MSANGYA  
642 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SALOME DELYUS KIMELA  
643 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SALOME EDWIN MSUYA  
644 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F SALOME ELIAS MILWANO  
645 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SALOME F NYANSIO  
646 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F SALOME I LESHA  
647 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F SALOME ISAYA MBUGHI  
648 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALOME J KASAKE  
649 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F SALOME M MATUNGA  
650 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F SALOME MMANYI MASEBO  
651 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F SALOME PANCRAS MSEYA  
652 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F SALOME RAPHAEL ZAMBI  
653 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F SALOME ROBERT SHESHE  
654 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALOME ROGATHE MFINANGA  
655 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SALOME SEVERIN KILUMILE  
656 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SALOME SIZYA NDALIMBWENE  
657 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SALOME STEPHANO LYANKUBA  
658 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SALOME WILLIAM SWAI  
659 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F SALU LUSHULUDO  
660 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F SALVINA D MANUMBU  
661 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F SAMAIYAH S OMAR  
662 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SAMANTHA ANTELIMY SWAY  
663 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F SAMANTHA C MSEKWA  
664 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F SAMANTHA J SILVEIRA  
665 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SAMARIA RONISY TWEVE  
666 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F SAMEENA F OMAR  
667 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F SAMEERA SAEED HASSAN  
668 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F SAMHA MOHAMEDY ALLY  
669 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SAMHA N HEMED  
670 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F SAMIA OMARY  
671 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SAMIA S LASWAY  
672 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAMILA JOHAKIM MALEKELA  
673 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F SAMIRA MOSHI  
674 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F SAMIRA A SINGAWAKONA  
675 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F SAMIRA HEMEDI ALLY  
676 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SAMIRA OTHMAN MGUMIA  
677 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SAMIRA R DULLE  
678 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SAMWELA DOMINIC SHAYO  
679 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SANDE B DIMOSO  
680 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F SANDRA AL-KARIM SULEIMAN  
681 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F SANDRA CHARLES MKUMBO  
682 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SANDRA F MPELUMBE  
683 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F SANDRA KALUNDE RUGINA  
684 ARUSHA DULUTI SECONDARY SCHOOL F SANDRA L MEENA  
685 DAR ES SALAAM MZIZIMA SECONDARY SCHOOL F SANDRA RAYMOND KIVUGO  
686 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SARAH H MSANGI  
687 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F SARAH H MWINYI  
688 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAH ISAEL SWAI  
689 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SARAH J LIJA  
690 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAH J MONDO  
691 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F SARAH J SHINDIKA  
692 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SARAH JACKSON ULOMI  
693 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL F SARAH JOHN SOSPETER  
694 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAH JOSEPH KIMEMA  
695 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F SARAH JULIUS BIGAMBO  
696 MBEYA META SECONDARY SCHOOL F SARAH K CHUNGU  
697 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAH L RUBAGUMYA  
698 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SARAH LUKENGERO LULANDALA  
699 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F SARAH M GESAGERO  
700 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAH M MCHAKI  
701 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAH MICHAEL MAKONDA  
702 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F SARAH NICHOLAUS KATUNZI  
703 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F SARAH NOAH MADAHA  
704 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAH P MLONGANILE  
705 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F SARAH PAUL KAVISHE  
706 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAH PETER KIBADA  
707 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F SARAH R DAVID  
708 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F SARAH R MLELA  
709 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SARAH S BIHONGOYE  
710 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SARAH S SEMINDU  
711 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F SARAH SAMWEL MINJA  
712 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SARAH STANLEY MWABULAMBO  
713 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL F SARAH T JOHANESS  
714 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F SARAH V MPAMO  
715 ARUSHA ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F SARAH Z ZAKAYO  
716 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SARAI BASHIRI HASANI  
717 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F SARAPHINA STANLEY  
718 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F SARAPHINA B KITALULA  
719 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F SARAPHINA B MTANDI  
720 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SARAPHINA M MSINGI  
721 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F SARAPIA EWALDI  
722 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F SARASIBI KULU MASWANYA  
723 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F SATTO J MAHUBE  
724 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F SAUDA TWAHA  
725 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F SAUDA A SABILI  
726 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F SAUDA MOHAMED KHALID  
727 RUVUMA WILIMA SECONDARY SCHOOL F SAUDA RASHIDI HAMISI  
728 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F SAUHAT YAHYA MOHAMED  
729 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAUMU AMANI  
730 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAUMU MOSHI  
731 SIMIYU SIMBA WA YUDA F SAUMU RAMADHANI  
732 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SAUMU SUPHIAN  
733 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAUMU ABBAS BAKARI  
734 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAUMU H SECHONGE  
735 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F SAUMU HAMAD CHAMUNGWANA  
736 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F SAUMU HAMADI MUSA  
737 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F SAUMU HAMIS RAJABU  
738 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAUMU M LUCAS  
739 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SAUMU M MUNISI  
740 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F SAUMU N MUSTAPHA  
741 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F SCOLASTICA MSUYA  
742 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F SCOLASTICA NGATA  
743 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL F SCOLASTICA WILLIAM  
744 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SCOLASTICA E NTUMO  
745 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F SCOLASTICA JAMES NGEME  
746 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SCOLASTICA JIMMY TEMBA  
747 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SCOLASTICA JOSEPH MULIMA  
748 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F SCOLASTICA MELA JOSEPH  
749 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SCOLASTICA MIKINDO EDWARD  
750 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SCOLASTICA S ERNEST  
751 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SCOLASTIKA BALTAZAR NGOWI  
752 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SCOTIA C LUKOKELWA  
753 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F SCOVIA LIVINGSTONE  
754 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL F SECHELELA LAURENT WILLIAM  
755 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F SECHELELA VINCENT LEMANYA  
756 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SECILA JULIUS MOLAY  
757 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F SECILIA NESTORY  
758 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SECILIA NJAI  
759 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SECILIA GABRIEL KITURURU  
760 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F SECILIA JOHN MATANO  
761 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F SECILIA P MKATUKA  
762 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F SECILIA STEPHANO CHUWA  
763 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SECILIA THADEI LUKOSI  
764 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F SECILIA Z BAZILIO  
765 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SEKELA KAMPENI  
766 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F SEKELA MLAWA  
767 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F SEKELA E HAULE  
768 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F SEKUNDA LEONARD  
769 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F SEKUNDA A MOSHA  
770 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SELA A KAPEMENTE  
771 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SELENIA F SHIMILIMANA  
772 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SELESIA JOSEPH KIURE  
773 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SELESTINA JOVITH  
774 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SELESTINA J LORRY  
775 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SELESTINA SWAI JOSEPH  
776 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SELINA ANTONY  
777 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F SELINA FULGENCE  
778 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SELINA MARWA  
779 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SELINA JOSEPH MAHINDA  
780 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL F SELINA K PAUL  
781 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F TAMASHA SHABANI  
782 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL F TAMIKA AMBONISYE  
783 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMIKA K ROBERT  
784 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMLA AKIDA  
785 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F TARSILA GODFREY SALEKA  
786 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F TATU ISSA  
787 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F TATU JUMA  
788 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F TATU SAID  
789 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU SALUM  
790 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F TATU SALUMU  
791 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU ALLI RUPIA  
792 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F TATU J HANTE  
793 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU S KICHEKELO  
794 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F TATU Y MWAKYUSA  
795 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F TATU YAHYA MATUNDA  
796 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F TAUSI LAGAI  
797 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TAUSI SADICK  
798 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F TAUSI ISMAIL RUSHANSHUMWA  
799 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F TAUSI JAFARI MPINA  
800 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAUSI M KIGGULA  
801 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F TECLA JOSEPH MARIMU  
802 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F TECLA M MOSHA  
803 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F TECLER GELORD CHARLES  
804 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F TEDDY BUBERWA  
805 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F TEDDY MCHUNGA  
806 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEDDY SAMWEL  
807 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F TEDDY E KALIMALWENDO  
808 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEDDY F MPETA  
809 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEDDY S JOHN  
810 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TEDY T NSINDAGI  
811 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEGEMEA ARTHUR  
812 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL F TEGEMEA ALBERTO MALEKELA  
813 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F TEGEMEA LWIMIKO CHUNGU  
814 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F TEKLA MHAGAMA  
815 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F TEKLA M JOSEPH  
816 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F TEKLA NESTA KUMBURU  
817 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F TELUPHINA S CHALLY  
818 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F TEODORA F MSIGWA  
819 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEONESTINA F GISAMO  
820 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F TEOPISTA E BIJOGA  
821 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F THECKLA E MWAIFUNGA  
822 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F THECLA MSIVALA  
823 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F THECLA OSCAR  
824 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F THECLA ONESMO KAMONGA  
825 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F THECLA RICHARD NYAKUNGA  
826 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F THEKLA S MATAMBWE  
827 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F THELEZIA M SHIJA  
828 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F THELMA C HOWARD  
829 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F THELMA MICHELLE CHIHOTA  
830 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F THEOBADINA C MWARABU  
831 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO KALIA MBANI  
832 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F UPENDO KILLIAN MITTI  
833 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F UPENDO L KIVAMBA  
834 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F UPENDO L MOSSES  
835 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F UPENDO LEONARD MANGO  
836 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO M YOYO  
837 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F UPENDO MATHEW MWANUO  
838 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO MAURICE MWAMWENDA  
839 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F UPENDO P JONAS  
840 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F UPENDO P WANKYO  
841 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F UPENDO PETER KAFONOGO  
842 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO S PALLANGYO  
843 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO SAMWEL KOMBA  
844 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F UPENDO T CHINGUNGE  
845 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO T MLIMBILA  
846 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F UPENDO W LYIMO  
847 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F UPENDO XAVIER CHIPEMBE  
848 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F UPENDO YUSUPH CHARLES  
849 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F UPENDO Z MALANGA  
850 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F URIA MAHENGE  
851 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F URIA RASMOSY MFUNGATI  
852 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F VALENTINA CHARLES  
853 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F VALENTINA JOHN  
854 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALENTINA NGEZE  
855 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F VALENTINA L MOLLEL  
856 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F VALERIA BENDICTOR MASANJA  
857 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F VALERIA GISBERT KINYERO  
858 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALERIA K AUGUSTI  
859 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALERIA L MAUKI  
860 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F VALERIA R GOSBERT  
861 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F VALERIANA MATIKILA  
862 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALESTA LONGNUS MWALONGO  
863 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F VALESTER HENRICK HANGA  
864 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F VANESSA ALOYCE MOSHA  
865 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F VANESSA EDWARD MABULA  
866 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F VANESSA GODSON MWASHA  
867 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F VANESSA Z CHIHOTA  
868 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F VANIS SELESTINE YOHANA  
869 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F VASHTI J DAFFI  
870 MTWARA NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VEDA O KASOYAGA  
871 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F VEENA SURESH GOSSAIN  
872 KILIMANJARO WATU SECONDARY SCHOOL F VENOSA M OMBELLA  
873 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F VENOSA SEBASTIAN KIMATH  
874 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F VERDIANA GOTHARD  
875 MWANZA NTUNDURU SECONDARY SCHOOL F VERDIANA MWESIGA  
876 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F VERDIANA COSTANTINI SHAYO  
877 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F VERDIANA S KAVISHE  
878 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F VEREDIANA NDIBALEMA  
879 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F VEREDIANA SAMWEL  
880 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F VEREDIANA SILVESTER  
881 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F VEREDIANA NDELEMA MUNGELULE  
882 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERISTA ALTO KOMBA  
883 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F VERONICA ADAMSON  
884 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F VERONICA BEATUS  
885 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F VERONICA CHRISTOPHER  
886 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F VERONICA DANIEL  
887 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F VERONICA DAUDI  
888 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F VERONICA EMMANUEL  
889 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F VERONICA EMMANUEL  
890 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F VERONICA FELIX  
891 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F VERONICA GASPER  
892 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F VERONICA SAID  
893 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F VERONICA SIMBA  
894 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VERONICA SIMBA  
895 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F VERONICA YESAYA  
896 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F VERONICA A MSEYA  
897 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA A MWAKIBINGA  
898 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F VERONICA A QWENDO  
899 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA AUGUSTINO PETRO  
900 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F VERONICA CHRISTOPHER MARWA  
901 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F VERONICA GODFREY MSUMBA  
902 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F WEMA JOSEPH  
903 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F WEMA KIMARO  
904 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F WEMA ZUBERI  
905 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F WEMA A MBEANJE  
906 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F WEMA AMANI SANGA  
907 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMA B CHARLES  
908 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F WEMA BONNY MTWEVE  
909 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F WEMA C MBISE  
910 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F WEMA F NJULE  
911 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMA HUSSENI MNZESE  
912 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F WEMA N MWAKALINGA  
913 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F WEMA WINFORD MLAGA  
914 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F WEMA ZAKAYO SAMWEL  
915 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F WEMAEL EMMANUEL MASHA  
916 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F WEMAEL JULIUS BULENGA  
917 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMAELI JAMES  
918 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F WEMAELI ERASTO SELENDA  
919 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F WEMAELI FANUEL CATHBERT  
920 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F WENDE ALBERT KIMBINDU  
921 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F WENDE J BIMBIGA  
922 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F WILHELMINA COSTANTINE GIDEON  
923 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F WILHELMINA L MASSAWE  
924 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F WILLA MAKATA CONSTANTINI  
925 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F WILLIANA WILLIAM  
926 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F WILLICKISTER R KADIGI  
927 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F WILLOW A NEMBO  
928 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F WINE JOHN  
929 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINEANETH S MUSHI  
930 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA ANDREW  
931 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA BUNDALA  
932 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA DAVID  
933 DAR ES SALAAM HELLEN'S SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA DOMINIC  
934 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA ROBERT  
935 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA A CHAKI  
936 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA A JOHN  
937 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA AUGUSTINE BULALY  
938 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA E MWENDO  
939 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA EVANCE KYARA  
940 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA F KAAYA  
941 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA F MWENDA  
942 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA VENANCE MINJA  
943 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F WINI KAYUNI  
944 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY F WINIE F LEMA  
945 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA BENJAMINI  
946 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA BONIPHACE  
947 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA MATHIAS  
948 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA MWENDA  
949 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA THEOTIM  
950 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA A LUBELII  
951 KILIMANJARO SANGITI SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA A MGOMBERI  
952 MBEYA META SECONDARY SCHOOL F ZAINAB T HASSAN  
953 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB TS KATULLA  
954 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ABDUL  
955 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ALLY  
956 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU HAMISI  
957 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ZAINABU MOHAMED  
958 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU SWAIBU  
959 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU YAHYA  
960 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ZAINABU A MSHANA  
961 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU A ZAMILI  
962 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ALLY SALIM  
963 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ZAINABU HALIDI MBUGHU  
964 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU IBRAHIM MWARU  
965 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F ZAINABU J KIBACHA  
966 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ZAINABU JOSEPH EMMANUELI  
967 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ZAINABU MOHAMED SALUM  
968 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F ZAINABU MTUMBI HASHIM  
969 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU OMARY MOHAMED  
970 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU R MASUKILA  
971 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ZAITUNI BAKARI SALUM  
972 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F ZAITUNI RAMADHANI KIDUMULE  
973 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAITUNI RAMADHANI SAIDI  
974 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAITUNI RASHIDI LANGI  
975 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY F ZAITUNI S MAGWE  
976 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ZAITUNI S SHEKIMWERI  
977 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAITUNIABDULLY MRUMA  
978 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F ZAKATI JUMA MAULID  
979 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ZAKIA KASSIMU  
980 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL F ZAKIA MECK  
981 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F ZAKIA SAID  
982 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F ZAKIA YUSUPH  
983 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAKIA A MWANGATA  
984 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ZAKIA GEORGE NG''ANDU  
985 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F ZAKIA H MOHAMED  
986 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAKIA HAMDAN HAMIS  
987 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ZAKIA M IBRAHIM  
988 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ZAKIA M MASSAWE  
989 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAKIA RAMADHANI SHABANI  
990 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F ZAKIA SHABANI KILEMILE  
991 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZANURA JUMANNE ATHUMAN  
992 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F ZARIA AHMADI RASHID  
993 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ZAUDITU JUMA OMARY  
994 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY F ZAUJATH A SWAI  
995 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F ZAUJATH K KIYEYEU  
996 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F ZAUJIA Z YUSUPH  
997 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAUNA MKEPULE  
998 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F ZAWADI CHARLES  
999 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZAWADI CHAULA  
1000 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ZAWADI GABRIEL  
1001 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AIDAN ZUNGUMAWE  
1002 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AIDAN A IBRAHIM  
1003 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M AIDAN A JULU  
1004 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M AIDAN AIDAN NCHIMBI  
1005 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AIDAN ATHUMAN MAKALA  
1006 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M AIDAN DIDOS MANONI  
1007 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M AIDAN ELIAKIM MLOGE  
1008 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AIDAN S MMBANDO  
1009 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M AIDAN VITUS KIBADA  
1010 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M AIDAN WORFRAM NDIMBO  
1011 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M AIDAN Z MGANI  
1012 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M AIDANI TARIMO  
1013 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M AIDANI MASSAWE AUGUST  
1014 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M AIDANUS KOBWINO  
1015 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AIDANUS RWEYEMAMU  
1016 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M AIGEN G MATAPILA  
1017 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M AIVAN KAMUNA LIVINGSTONE  
1018 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AIVANI PHILIMONI DAUDI  
1019 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M AIVENI FESTO MHANGA  
1020 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AIVON PARTICK  
1021 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AIVON D MLOWE  
1022 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M AIZACK B ANOSISYE  
1023 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M AIZAKI SHIRIMA VITALISI  
1024 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AIZECK TALALAM  
1025 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AJABU N MWANGOSI  
1026 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M AJAYE WILLIAM  
1027 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AJIBU MAJIDI  
1028 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AJIBU MCHELENGA ALLY  
1029 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M AJUAYE MTENDA  
1030 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AJUAYE STAPHANO  
1031 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M AJUAYE JAMSON BEYANGA  
1032 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M AKAN DANIEL SANGA  
1033 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M AKBARU R HASSAN  
1034 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M AKIBA MNYOMBE  
1035 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AKIBARU MBAZU  
1036 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AKIDA ALLY  
1037 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M AKIDA H ABDALLAH  
1038 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AKIDA HAMISI MBARUKU  
1039 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AKILI PETER  
1040 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M AKILI E MBUGA  
1041 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AKIMU JUMA KAYUNI  
1042 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M AKIZA GILBERT  
1043 MANYARA SANU SEMINARY M AKLEY L AKKO  
1044 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M AKRAM LIKOTI  
1045 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M AKRAM B MUSA  
1046 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AKRIS SILWIMBA  
1047 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ALAIKI M MALOLE  
1048 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ALAIS PAKWA  
1049 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALAN ADRIAN  
1050 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALAN ABEL MALONGO  
1051 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ALAN AMON LUGANO  
1052 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M ALAWI O ALLY  
1053 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ALAWIYA S DUNGA  
1054 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ALBAN GERALD  
1055 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M ALBAN ISACK  
1056 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M ALBAN NICODEMAS  
1057 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALBANUS FILBETH KAPINGA  
1058 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALBANUS RUBEN MBUNDA  
1059 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ALBART MAKAPO  
1060 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALBART T OLVINI  
1061 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ALBERT AMON  
1062 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ALBERT BERNARD  
1063 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALBERT CHACHA  
1064 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALBERT HENERIKO  
1065 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ALBERT JOHN  
1066 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ALBERT KASAMBALA  
1067 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALBERT MUKAMA  
1068 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALBERT MWANANDENJE  
1069 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALBERT ROBERT  
1070 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALBERT A JUMA  
1071 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ALBERT A MKUMBWA  
1072 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M ALBERT AIDAN NKONE  
1073 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALBERT ANSELIM MTANA  
1074 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ALBERT ANTHONY MREMA  
1075 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALBERT BLASIUS MLIGO  
1076 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ALBERT CLAUD SHAYO  
1077 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALBERT D MAGORI  
1078 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ALBERT DAN CHARLES  
1079 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALBERT E MMASSY  
1080 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALBERT ELIA MACHANGE  
1081 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ALBERT EMILIAN SHAYO  
1082 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALBERT EMMANUEL SANANE  
1083 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALBERT EPHRAIM MINDE  
1084 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALBERT FRED MURO  
1085 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ALBERT L KAJUNA  
1086 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALBERT M ISDORI  
1087 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALBERT M JOHN  
1088 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALBERT M JOSEPH  
1089 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ALBERT M KISANGA  
1090 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALBERT M SABAS  
1091 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALBERT M SIMON  
1092 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ALBERT MATHEW SANANE  
1093 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ALBERT MWILWA SONGA  
1094 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ALBERT N JOROJICK  
1095 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALBERT NESTORY KATURUMULA  
1096 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALBERT P SAATATU  
1097 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ALBERT PEPELINO NYABHU  
1098 MOROGORO KASITA SEMINARY M ALBERT W MWAMBE  
1099 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M ALBERTO DAMIANO  
1100 MBEYA HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M ALBERTO A MWAMLENGA  
1101 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALBERTO BARNABAS MCHILO  
1102 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALBERTO ERICK LUGOME  
1103 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALBERTO GOHERY KIKIMBA  
1104 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M ALBERTO KANDIDO MWANDEMO  
1105 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ALBERTUS CORNEL  
1106 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ALBERTUS D KAUTA  
1107 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ALBET HAMFREY MSUYA  
1108 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALBETH WILIAM NGWIIGUW  
1109 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M ALBIN W MSHANA  
1110 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALBRIGHT MACHUMU  
1111 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALBU KHAJI NALYOTO  
1112 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ALEGNAND PAULO KATOWO  
1113 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ALEN KADOVELA  
1114 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALEN A CHARLES  
1115 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALEN J FELIX  
1116 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALEN J MKANA  
1117 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ALEN JOHN KESSY  
1118 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEN P MWAKAJWANGA  
1119 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ALEN V MWAMUNYANGE  
1120 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ALENI COSMACY MANGA  
1121 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ALESIUS RUGALABAMU  
1122 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALETAS SOSTENES KUSALIJA  
1123 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALETH FIDELI  
1124 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ALEX ANTHONY  
1125 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ALEX BISEKO  
1126 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALEX BISONGOZI  
1127 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ALEX BULEMO  
1128 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALEX CHARLES  
1129 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALEX ELIAS  
1130 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M ALEX ELIFAS  
1131 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ALEX FRANCIS  
1132 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ALEX GERALD  
1133 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M ALEX GODWIN  
1134 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ALEX HANCE  
1135 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ALEX HILUKA  
1136 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ALEX ISACK  
1137 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ALEX JOHN  
1138 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALEX JOSEPHAT  
1139 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEX KANYANDEKO  
1140 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALLEN MIGAMBA KOMBA  
1141 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ARTHUR N MALINGO  
1142 MBEYA ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M BENIGNUS MENAS MBELE  
1143 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M BITA CHARLES IGOGO  
1144 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M BLANA JOYCE SANGA  
1145 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BLANKO CHARLES NGANYAGWA  
1146 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BLASIO STANSLAUS BUYOYA  
1147 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M BLASIUS LUITFRED NNUNDUMA  
1148 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BLESSINGS KAMBONA  
1149 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M BLESSINGS KUYOKWA  
1150 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M BOAS MICHAEL KITWIKA  
1151 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M BOASE EZEKIEL NKONGOKI  
1152 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BOAY QULLA MIHINDI  
1153 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BOAZ ELIYA  
1154 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BOAZ JONAS  
1155 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M BOAZ JONAS  
1156 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M BOAZ MAYALA  
1157 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BOAZ MGOWOLE  
1158 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BOAZ ANTONY MLIWA  
1159 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BOAZ B MAHENGE  
1160 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BOAZ FELIX KILEWO  
1161 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BOAZ LUSIUS SANGA  
1162 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M BOAZ MULENGA PAULO  
1163 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BOAZ SISSO ZAKARIA  
1164 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BOAZI MWAIPOPO  
1165 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BOAZI G MWAILAMLA  
1166 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BOAZI JONATHAN BAGENYEKA  
1167 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M BOB STEVEN MRUMA  
1168 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BOGOHE BONIPHACE  
1169 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M BOGOYO SINDIKIZA KIBODI  
1170 TANGA COASTAL SECONDARY SCHOOL M BOI S MWANDEI  
1171 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BOLEN BONIFACE MROPE  
1172 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BOMANI J BOMANI  
1173 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURA NCHILAH  
1174 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURA M DEUS  
1175 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURA S MALINDI  
1176 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURE RULAKUZE  
1177 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURE PAUL MHAGAMA  
1178 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BONFACE B MBUGI  
1179 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M BONI LEONARD  
1180 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE BUNDALA  
1181 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE CHARLES  
1182 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE GONALD  
1183 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JANUARY  
1184 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JOSEPH  
1185 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE KITARA  
1186 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M BONIFACE MAGANG  
1187 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE MORICE  
1188 KILIMANJARO URU SEMINARY M BONIFACE MOTIKA  
1189 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE MWANDIBWA  
1190 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE SELEMAN  
1191 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BONIFACE SIMEON  
1192 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M BONIFACE SUKARI  
1193 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BONIFACE YONA  
1194 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M BONIFACE A MBOGO  
1195 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M BONIFACE B MITINJE  
1196 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE BF JINGI  
1197 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BONIFACE BIKELY MSENGI  
1198 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M BONIFACE CHRISTIAN KUMBURU  
1199 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE H MARIKI  
1200 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE J LIKOMBA  
1201 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JACOB LUKUWI  
1202 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JOHN ORWA  
1203 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M BONIFACE L DAVID  
1204 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE L MWANAHANJA  
1205 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE L OBERLIN  
1206 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE M LUOGA  
1207 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BONIFACE N CHENGULA  
1208 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BONIFACE P KAPINGA  
1209 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE P MTANGI  
1210 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE P MZIWANDA  
1211 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BONIFACE PAUL MOLLEL  
1212 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE PAULO MAUNDI  
1213 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE S MKUKI  
1214 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE V HAULE  
1215 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE Z NAALY  
1216 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M BONIFANSI B NICOLA  
1217 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M BONIFAS MWALA  
1218 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BONIFASI ERNEST MDAO  
1219 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE ALEX  
1220 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE BELTON  
1221 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE CHARLES  
1222 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE CHUNGU  
1223 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE COSMAS  
1224 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE FRANCIS  
1225 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE GABRIEL  
1226 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE JAMES  
1227 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE JOHN  
1228 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE MAGAZI  
1229 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE MAGESA  
1230 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE MASHEMA  
1231 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE MATEMELE  
1232 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE MUSA  
1233 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE NKULIKIYE  
1234 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE PATRICK  
1235 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE PHILIPO  
1236 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE SAMWEL  
1237 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE SANGU  
1238 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE A SEMPEHO  
1239 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE B MATEKO  
1240 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE CONSTANTINE BOIBUTA  
1241 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE DANIEL MARWA  
1242 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE E JOSEPHAT  
1243 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE F KAGUNILA  
1244 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE GABRIEL DAMIANO  
1245 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE J CHARLES  
1246 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE J MINJA  
1247 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE M PASCHAL  
1248 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE MJINJA MJINJA  
1249 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE N KAGOSE  
1250 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE O LAIZER  
1251 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE ODHIAMBO ODERO  
1252 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE PETER KEROBE  
1253 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE S MVUYEKULE  
1254 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE W MASSAWE  
1255 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE Z MASUSU  
1256 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIPHAS WILLIAM  
1257 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BONIPHAS JACKSON BOSHA  
1258 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BONIPHAS KAGOSE A  
1259 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BONITUS SYLIVERY  
1260 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BONITUS PATRICK BAJUMUZI  
1261 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURA MASSANA  
1262 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURA A NASTORY  
1263 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURE KASAKULILO  
1264 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURE LAZARO TIBENDELANA  
1265 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BONUS SAMWEL NCHIMBI  
1266 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M BORGIAS TEOFANO LIHETA  
1267 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BOSCHET H FARIZALI  
1268 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BOSCO OSCAR  
1269 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BOSCO B MWAKITALIMA  
1270 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BOSCO COSMAS KIMARO  
1271 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BOSCO DAUD MWALUKUTA  
1272 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BOSCO E MTANI  
1273 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BOSCO H BANUNU  
1274 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BOSCO MROSO CLAUD  
1275 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BOSCO PANGALAS LYELU  
1276 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BOSCO SEVELIN MHOMBE  
1277 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M BOSS R CHAGULA  
1278 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BOTHA DICKSON MWAMPASHI  
1279 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BOYA SHIJA  
1280 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BRAISON GAUDENCE  
1281 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M BRAISON A MSHENGIA  
1282 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M BRAISON M EZEKIEL  
1283 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ZEBEDAYO MLAY  
1284 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHRISWELL DASTAN MAEDA  
1285 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHRIZOSTOM KALUNDE  
1286 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRIZOSTOM DEOGRATIUS MAGOMBA  
1287 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHRYSOSTOM SIGSBERT  
1288 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M CHUMA ERASTO  
1289 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M CHUMA MAREGESI  
1290 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHUMA SHABANI ABDALAH  
1291 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHUNDU BATHROMEO JUMA  
1292 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHUNGUZA LUKONGOLA  
1293 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M CLARENCE MAKORONJA  
1294 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M CLARENCE WIGENGE  
1295 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CLAUD MASHAKA  
1296 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLAUD MKISI  
1297 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M CLAUD NYAGAWA  
1298 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLAUD JULIUS CHAULA  
1299 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M CLAUD MICHAEL ISAYA  
1300 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M CLAUDE M CORNEL  
1301 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CLAUDI A MALINGANO  
1302 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CLAUDIAN TEMBE  
1303 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CLAUDIANUS MUGASHA  
1304 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CLAUDIO KENEDY RUGOMOKA  
1305 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CLAUS CHRISTANTUS HAULE  
1306 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M CLAUS L NDILALIHA  
1307 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M CLAY MWAIFWANI  
1308 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M CLAY M ENOCK  
1309 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M CLEDO MICHAEL MGUMBA  
1310 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M CLEDSON PROTAS SHAYO  
1311 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE JAMES  
1312 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE JAPHET  
1313 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M CLEMENCE MHAGAMA  
1314 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE MSIAGI  
1315 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE MTATI  
1316 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M CLEMENCE SARO  
1317 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE AIDAN MHELELA  
1318 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE ALPHONCE SHIRIMA  
1319 MANYARA SANU SEMINARY M CLEMENCE C GIDALE  
1320 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE CHRISTOPHER KIWELU  
1321 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE E MWANKUSYE  
1322 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE G MSENGI  
1323 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE ISAYA MCHOMVU  
1324 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE JULIUS KOMBA  
1325 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE L MULABWA  
1326 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CLEMENCE ONESPHORY MLAY  
1327 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M CLEMENS EVARIST MAPUNDA  
1328 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINE SANAGU  
1329 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAKIPESILE  
1330 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DENISI A KASUGA  
1331 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DENISI EPAFRA MTUI  
1332 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DENISONI BETSON MDEMEKA  
1333 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DENNIS AGGREY  
1334 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M DENNIS ASSEY  
1335 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DENNIS KENETH  
1336 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DENNIS MARK  
1337 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DENNIS MHEZA  
1338 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENNIS PASCHAL  
1339 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DENNIS A KAPANDILA  
1340 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DENNIS ALOYCE BYEMERWA  
1341 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DENNIS ALPHONCE SURUSI  
1342 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M DENNIS APOLNARY MALLYA  
1343 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DENNIS B JENDE  
1344 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DENNIS F MACHA  
1345 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M DENNIS FLORIAN MHUMBA  
1346 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DENNIS FREDRICK MOSHI  
1347 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M DENNIS G MAIMU  
1348 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M DENNIS GERALD MRANGA  
1349 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M DENNIS N BARIKIELI  
1350 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M DENNIS NEMES MALEKANI  
1351 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M DENNIS P MUNUO  
1352 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DENNIS THOBIAS MOSHI  
1353 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DENNISH MUSSA LYAMBA  
1354 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M DEO DUNIA  
1355 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M DEO FEDRICK  
1356 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M DEO JOHN  
1357 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DEO KAMINYOGE  
1358 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M DEO NZUNDA  
1359 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M DEO CHRISTOPHER SANGA  
1360 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DEO EDSON KALINGA  
1361 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DEO FANUEL MNYAMBULI  
1362 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DEO GODFREY KABUJE  
1363 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DEO JOSEPH PATRICE  
1364 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DEO MICHAEL MZIRAY  
1365 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M DEO VASCO BAHATI  
1366 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M DEODATH E TEMBA  
1367 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DEODATH HILDEBRAND KAWONGA  
1368 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M DEODATH OREST PASKAL  
1369 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEODATI JOHN  
1370 DODOMA SALESIAN SEMINARY M DEODATUS AGRICOLA  
1371 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DEODATUS BOSCO  
1372 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DEODATUS DEUSDEDIT  
1373 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DEODATUS DEUSDERT  
1374 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DEODATUS REMIGIUS  
1375 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DEODATUS A VUGIRO  
1376 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEODATUS AUGUSTIN MEELA  
1377 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DEODATUS DEODATUS MDAKU  
1378 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DEODATUS GERVAS MHAGAMA  
1379 MOROGORO KASITA SEMINARY M DEODATUS I NJOKAMTALI  
1380 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DEODATUS LATEMBA ISHILIA  
1381 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M DEODATUS P BUKINDU  
1382 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DEODATUS S MALLYA  
1383 KILIMANJARO GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M DEOGRACIOUS V MPOTWA  
1384 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M DEOGRAS EPIFANI  
1385 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DEOGRASIAS MROSO FIDELIS  
1386 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M DEOGRASIUS ADAM BOMBA  
1387 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATHIAS DIGNUS MAPUNDA  
1388 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS DOMICIAN  
1389 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS DOMINICK  
1390 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS FABIAN  
1391 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS NJEE  
1392 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS VICENT  
1393 KILIMANJARO URU SEMINARY M DEOGRATIAS AUGUSTIN MEELA  
1394 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS BENASIUS MARWA  
1395 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS BUNDALA DEOGRATIAS  
1396 DODOMA MERRIWA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS COSMAS MAHINYILA  
1397 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS D NDAYANSE  
1398 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS DEUSDEDIT MASAGA  
1399 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS E NTAMAKULILO  
1400 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS JOHN MWASHIGHADI  
1401 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS JOSEPH MBILINYI  
1402 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS KILIAN MWACHA  
1403 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS MANONI MABURA  
1404 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M DEOGRATIAS MODEST BARAKA  
1405 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS OSHEL ALBERT  
1406 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS RAPHAEL MOTAMALAMBO  
1407 KILIMANJARO URU SEMINARY M DEOGRATIAUS FELIX MUSHI  
1408 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS BOSHA  
1409 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS FAUSTINE  
1410 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS JOHN  
1411 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS JULIUS  
1412 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS KILLIAN  
1413 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS MALULU  
1414 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS MECK  
1415 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS NJAU  
1416 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS TESHA  
1417 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS BALTAZARY BENEDICT  
1418 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS BENDANTUNGUKA TIISE  
1419 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS C ANTHONY  
1420 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS E OLLOMY  
1421 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS FELIX SALEWI  
1422 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS FRANCIS MHAIKI  
1423 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS GELAS MLUMBA  
1424 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS H MWANDENUKA  
1425 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS L KIMARO  
1426 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS L RUGAMBWA  
1427 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS LAZARO KIGINGA  
1428 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS LUCAS SHEMHANDE  
1429 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS M BITA  
1430 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS M GOMELIMALI  
1431 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS M MACHIBYA  
1432 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS M SOMI  
1433 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS MASSAWE JOSEPH  
1434 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS PETER KWAYE  
1435 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M DEOGRATIUS PHILIPO RAYMOND  
1436 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS R KUNAMBI  
1437 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS RAPHAEL MRINGI  
1438 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS S SHIRIMA  
1439 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS SHANIEL AHARI  
1440 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS SIMON JENGA  
1441 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS SYLVANUS KAYOMBO  
1442 KILIMANJARO URU SEMINARY M DEOGRATIUS THOBIAS BAHATI  
1443 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS W STEMBELA  
1444 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS YICHIRA JAMES  
1445 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATUS ALONE  
1446 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M DEOJENES CLIFOUD RWECHUNGURA  
1447 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEONATUS KAMANI THOMAS  
1448 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M DERECK RONALD REVETA  
1449 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M DERICK EMMANUEL  
1450 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DERICK JOSHUA  
1451 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DERICK MAGOTI  
1452 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DERICK MUNG''ONG''O  
1453 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DERICK MWAKATOBE  
1454 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DERICK MWAKIMBWALA  
1455 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M DERICK SAYO  
1456 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DERICK SIMON  
1457 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M DERICK DEUS NG''OWO  
1458 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DERICK DIETRICK KAIJANANGOMA  
1459 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M DERICK EDWARD KAZIMOTO  
1460 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M DERICK GOZBERT MALINZI  
1461 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DERICK J LUCHAGULLA  
1462 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DERICK M KASIKA  
1463 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M DERICK M KIKORA  
1464 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M DERICK RUGEMAMU DIOMEDES  
1465 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M DERRICK IPYANA ELIAH  
1466 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M DESDERIUS PRIVATUS MTAMA  
1467 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DESDERIUS SOAH ROBERT  
1468 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M DESDERY ANATORY  
1469 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DESDERY DEOGRATIAS  
1470 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M DESDERY GERAZ  
1471 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M EMANUEL SHISALALIA LEMA  
1472 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL VIRANI HOZA  
1473 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL WILLIAM BURRA  
1474 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMANUEL WILLIAM MWARUANDA  
1475 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL WINJONES MNDEME  
1476 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL YEAR LUCAS  
1477 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL Z KILAKOY  
1478 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M EMANUELI BAYO  
1479 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M EMANUELI KIMILA  
1480 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EMANUELI RICHARD  
1481 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M EMANUELI ZEPHANIA  
1482 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M EMANUELI ELIA HANGO  
1483 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUELI I RASHIDI  
1484 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EMANUELI JACOB MSEMO  
1485 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EMANUELI KAMELI CHUWA  
1486 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUELI LEONS MILIGO  
1487 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EMANUELY MWENDA  
1488 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMANUELY E MASSAWE  
1489 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M EMANUELY S MSIKWA  
1490 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUELY Z KITOMARY  
1491 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMIJIDIUS CORNEL  
1492 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M EMIL A KAWALA  
1493 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EMIL S KASILABWA  
1494 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M EMILE PETER  
1495 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMILI A KALIMANZILA  
1496 DODOMA SALESIAN SEMINARY M EMILIAN C MGUMBA  
1497 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMILIAN ERASTO CHAULA  
1498 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EMILIAS J MTAWA  
1499 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EMILIUS M MATHIAS  
1500 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMILIUS ZAKARIA VENANCE  
1501 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M EMILLY SIMON  
1502 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M EMILY SIKANA  
1503 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMILY A CASSIAN  
1504 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M EMILY FILBERT CHABUKE  
1505 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMILY J TWEVE  
1506 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMILY JAMES MJANGO  
1507 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMILY JAMES NGOMAGI  
1508 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M EMILY JOHN KANJE  
1509 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M EMILY K HENRY  
1510 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EMILY N MOSES  
1511 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M EMILY S DICKSON  
1512 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMILYO ANTHON SAMBALA  
1513 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M EMITODI ARON NDALUBONEYE  
1514 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ABEDNEGO  
1515 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ABEL  
1516 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ABERY  
1517 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ALEX  
1518 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ALPHONCE  
1519 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ALPHONCE  
1520 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ANTHONY  
1521 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ANTHONY  
1522 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ARON  
1523 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL AUGUSTINE  
1524 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BINYA  
1525 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BONIPHACE  
1526 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BRIGTHTONE  
1527 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BUBINZA  
1528 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BUJIKU  
1529 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M EMMANUEL BUNDALA  
1530 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BWIRE  
1531 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CELESTINE  
1532 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHARLES  
1533 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHARLES  
1534 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHARLES  
1535 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHARLES  
1536 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHARLES  
1537 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHOLOBI  
1538 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHRISTOPHER  
1539 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHUMA  
1540 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DABALI  
1541 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAMIAN  
1542 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DANIEL  
1543 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAUDI  
1544 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAVID  
1545 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DEOGRATIAS  
1546 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DOMINICK  
1547 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DOTO  
1548 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DOTTO  
1549 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DOTTO  
1550 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EDWARD  
1551 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EDWARD  
1552 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EDWARD  
1553 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EDWARD  
1554 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EGINA  
1555 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIAS  
1556 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIAS  
1557 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIAS  
1558 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ERASTO  
1559 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ERNEST  
1560 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ESSAU  
1561 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ENOLD JEREMIAH  
1562 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M EZEKIEL JOSEPH FUNDI  
1563 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M FRANK MBONEA MSHANA  
1564 KILIMANJARO URU SEMINARY M FRANK MICHAEL MITAWA  
1565 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M FRANK MOSES NKYAMI  
1566 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M FRANK MTWEVE MSAFIRI  
1567 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FRANK MWEIRO NYAMUHANGA  
1568 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M FRANK NAHAMAN TWEVE  
1569 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M FRANK P BONIPHACE  
1570 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M FRANK P KAPAYA  
1571 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANK P KISENGO  
1572 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FRANK P MNYAMBWA  
1573 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK P OUKO  
1574 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M FRANK PATRICK KISONGA  
1575 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M FRANK PAUL KIBALABALA  
1576 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FRANK PETER KIMWERI  
1577 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANK PETER SAMWELI  
1578 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M FRANK R MBISE  
1579 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANK S KADAHYA  
1580 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FRANK S KALONGA  
1581 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M FRANK S KANOJA  
1582 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FRANK S LEVARU  
1583 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK SABAS KAPINGA  
1584 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK SALIM MGOGHWE  
1585 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANK SHUBI BASHEKE  
1586 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANK STIPHENE RINGO  
1587 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FRANK T MIDALA  
1588 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANK TUMAINI KILANGI  
1589 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANK V ALMADA  
1590 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FRANK V SINKALA  
1591 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK VAKUNDO MATEI  
1592 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M FRANK Y MZIRAY  
1593 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANK YOHANA SHABO  
1594 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANKEN REMIGO MYOVELA  
1595 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M FRANKIUS DEOGRATIAS  
1596 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANKIUS F KATAGASA  
1597 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRANKLIN NATHANAEL  
1598 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M FRANKLIN NICHOLAUS  
1599 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANKO T KUYETWA  
1600 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FRANSIS MAGUMBA  
1601 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M FRANSIS TOBIAS  
1602 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FRANSIS YUSUPH MZAVA  
1603 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO MATO  
1604 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO A SHENGEZA  
1605 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO ATHANAS CHIPANTA  
1606 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO B FRANSISCO  
1607 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO D COSMAS  
1608 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO DAMAS MWANDA  
1609 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO KHUMAY PAULO  
1610 TABORA ITAGA SEMINARY M FRANSISCO M RUTAHA  
1611 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO S SABINI  
1612 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANSISKO BENNO MGAYA  
1613 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANSISKO GASPER KITALI  
1614 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FRANSISKO JULIO KIKIMBA  
1615 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FRANTINOS VINCENT MMASY  
1616 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRATERN AGUST KIMARIO  
1617 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRATERN FERDINAND SWAI  
1618 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRAVIUS FREDRICK  
1619 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRAVIUS TRUJANUS  
1620 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRED BAHATI  
1621 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRED COSTANTINO  
1622 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FRED DEO  
1623 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M FRED FRANK  
1624 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRED KAWICHE  
1625 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M FRED MALENGO  
1626 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FRED MFUNGA  
1627 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRED NASHON  
1628 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FRED OJWANG  
1629 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FRED RYAWE  
1630 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FRED WILLIAM  
1631 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FRED A SANGA  
1632 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FRED ANGELUSI LUPOGO  
1633 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M FRED AUGUSTINO MWALONGO  
1634 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRED ELIBARIKI JONAS  
1635 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M FRED FESTO MKOLA  
1636 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M FRED J MWAFYELA  
1637 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FRED J OKONG''O  
1638 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRED JACKSON KATUNZI  
1639 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FRED JEREMIA KYUPILE  
1640 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FRED JEROME MATERU  
1641 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRED N MWANKAJA  
1642 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FRED NDULA WESTON  
1643 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FREDDY SIRONGA  
1644 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M FREDDY KINGSLEY MWAKYUSA  
1645 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FREDERICK TIBEGEYERWA  
1646 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FREDERICK E LIPINGU  
1647 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDERICK PRONETY DAVID  
1648 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M FREDERICK R APINA  
1649 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FREDERICK WERNER MBINJI  
1650 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FREDI MBUGHI  
1651 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FREDI BERNARD KISUKA  
1652 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M FREDI J MUNGURE  
1653 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE ANGELO  
1654 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE KAGOMA  
1655 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE LEONARD  
1656 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE MNGARA  
1657 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE NDIKINISHA  
1658 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GODLOVE B TIMBULA  
1659 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE DAVID REUBEN  
1660 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE E KANUYA  
1661 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE G GUNENA  
1662 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE J URIOH  
1663 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODLOVE JACKSON SANGA  
1664 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE LAZARO MARENGE  
1665 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODLOVE MARCEL MOSHI  
1666 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE NEVILING MACHA  
1667 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE S MWALWISI  
1668 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GODLOVE SHANGWE TWAMALA  
1669 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODLUCKY J MAJALIWA  
1670 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODMAXIMUM G LADISLAUS  
1671 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GODRIAN I YARED  
1672 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M GODRICH FANUEL UISSO  
1673 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GODROCK JOHN MACHA  
1674 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODRULE PRAYGOD LYIMO  
1675 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GODSON ATHUMANI  
1676 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GODSON BALILEMWA  
1677 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GODSON GIDEON  
1678 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GODSON SHEUNE  
1679 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M GODSON WILLISON  
1680 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M GODSON YONA  
1681 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODSON C ANNEY  
1682 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M GODSON ELIA MUNISI  
1683 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODSON FRANCIS MALANGWA  
1684 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GODSON GALUS KADUMA  
1685 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GODSON GEOFREY NDOSI  
1686 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GODSON P CHAPA  
1687 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODSON P KIMARO  
1688 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODSON SAMWEL NGALEO  
1689 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M GODSON SOLOMON LEYAN  
1690 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GODSON SOLOMON PALLANGYO  
1691 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GODSON YOHANA MWENGA  
1692 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M GODWELL NDUNGURU PONDA  
1693 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GODWIL MICHAEL MWASONGWE  
1694 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GODWILL SEVERINE RWAZO  
1695 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODWIN FRANK  
1696 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GODWIN FREDRICK  
1697 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GODWIN JANDWA  
1698 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M GODWIN MBUNGA  
1699 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GODWIN MPAPALIKA  
1700 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODWIN NJAU  
1701 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GODWIN OTIENO  
1702 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GODWIN PETER  
1703 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GODWIN SHAYO  
1704 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GODWIN A MOLLEL  
1705 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M GODWIN A MWAFONGO  
1706 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GODWIN ALOYCE MCHALLO  
1707 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GODWIN ANYANDWILE MWAITEGE  
1708 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GODWIN B JOHN  
1709 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GODWIN C DELLAH  
1710 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GODWIN C MAKUKA  
1711 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GODWIN D SAMWEL  
1712 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GODWIN DANIEL SIMPA  
1713 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M GODWIN E MWANKENJA  
1714 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GODWIN F MWENDE  
1715 MANYARA SANU SEMINARY M GODWIN G BAJUTA  
1716 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODWIN GALUSI MSIGWA  
1717 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GODWIN GOODLUCK MATEMU  
1718 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GODWIN HEZRON MBILINYI  
1719 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GODWIN J BWOMA  
1720 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M GODWIN J LUSINGU  
1721 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GODWIN J MWAIKWAJA  
1722 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M GODWIN J SIMBEYE  
1723 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GODWIN L LAIZER  
1724 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODWIN M GASHEKA  
1725 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GODWIN MAJESHI SHOKO  
1726 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GODWIN N JOAKIM  
1727 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M GODWIN PETER HINDO  
1728 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GODWIN PETER MTAITA  
1729 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GODWIN SABAS MWACHA  
1730 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GODWIN SYLIVESTER MSUMARI  
1731 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODWIN WILFRED MASSAWE  
1732 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODWINE GODFREY  
1733 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GODY BEATUS LYUVALE  
1734 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GODY ELASTO MWAITAMBILA  
1735 RUVUMA KIKODI SECONDARY SCHOOL M GODY VALERIANA KINUNDA  
1736 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GOEFREY JULIUS MNUNGA  
1737 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M GOLANGA WILIAM TUNGU  
1738 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M GOLAS M RICHARD  
1739 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M GOLDEN DAVID  
1740 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GOLDEN CLEMENCE KISOSO  
1741 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M GOLDEN H PHILEMON  
1742 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GOLDEN J KIHUPI  
1743 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M GRAYSON ADERICK KIBANGA  
1744 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HASSAN MSANGI  
1745 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HASSAN MUWEZA  
1746 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASSAN MWINYIHERI  
1747 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HASSAN NGONYANI  
1748 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HASSAN OMARY  
1749 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M HASSAN RAJABU  
1750 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M HASSAN RAMADHANI  
1751 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HASSAN RUTENGWE  
1752 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M HASSAN SAID  
1753 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M HASSAN SHABAN  
1754 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HASSAN SULTAN  
1755 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M HASSAN SULTANI  
1756 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HASSAN WADAA  
1757 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HASSAN YAHAYA  
1758 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M HASSAN ZEPHANIA  
1759 DAR ES SALAAM AL-FAROUQ SEMINARY M HASSAN A HASSAN  
1760 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HASSAN A MAGOGO  
1761 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M HASSAN A MAHADHY  
1762 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HASSAN A MTOGO  
1763 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M HASSAN ABDALLAH DAURA  
1764 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HASSAN ADAMU MLIMBILA  
1765 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HASSAN B PALLA  
1766 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M HASSAN BAKARI SEMBOGO  
1767 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HASSAN BONZA HASSAN  
1768 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HASSAN DODO SENGIYANKA  
1769 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M HASSAN HAMIS MBWANA  
1770 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HASSAN HARUNA KIDESU  
1771 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M HASSAN HUSSEIN MBULULO  
1772 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M HASSAN IBRAHIMU HASSAN  
1773 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HASSAN ISSA MTALIKA  
1774 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HASSAN JUMA ALUTE  
1775 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M HASSAN JUMA HUSSEIN  
1776 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HASSAN K HEMED  
1777 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M HASSAN KHALED BAABBAD  
1778 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HASSAN M KAKWAMBA  
1779 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M HASSAN M MAENDELO  
1780 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HASSAN M MRAMBA  
1781 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M HASSAN MOHAMED LITUNU  
1782 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HASSAN MOHAMED SIMBA  
1783 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HASSAN MOHAMEDI ATHUMAN  
1784 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HASSAN MOSHI FADHILI  
1785 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HASSAN MURSALY CHAUNGU  
1786 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M HASSAN MUSA HASSAN  
1787 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HASSAN N KIBAKI  
1788 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M HASSAN O BAKARI  
1789 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ISACK PAUL  
1790 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M ISACK SINAS  
1791 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ISACK SUGA  
1792 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ISACK YORAM  
1793 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ISACK ALLEN MLAY  
1794 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ISACK AMINI MMBAGA  
1795 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ISACK ANDERSON JAMES  
1796 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ISACK ANGELO LYELU  
1797 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M ISACK ANTONI NGOMELA  
1798 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ISACK BUGUMBA ZACHARIA  
1799 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ISACK CHRISTOPER MHALALE  
1800 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ISACK ELIUTER KAHEMELE  
1801 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ISACK G MWETA  
1802 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ISACK GASPER URONU  
1803 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ISACK GEOFREY KAAYA  
1804 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ISACK I MWANGOLOMBE  
1805 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ISACK J ODERO  
1806 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ISACK JOHN KIZENGA  
1807 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M ISACK KAUNDA MWATONOKA  
1808 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISACK L MBWAMBO  
1809 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ISACK LUWI OBEID  
1810 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ISACK M CHARLES  
1811 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ISACK M LUGIKO  
1812 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ISACK MACK SWAI  
1813 ARUSHA BONDENI SECONDARY SCHOOL M ISACK MICHAEL NNKO  
1814 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ISACK NICHOLAUS KAMOLEKA  
1815 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISACK RICHARD LULANDALA  
1816 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M ISACK S DITTU  
1817 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M ISACK S HANGO  
1818 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M ISACK SAIMON YOHANA  
1819 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ISACK SAMWEL BUTEYE  
1820 DAR ES SALAAM HELLEN'S SECONDARY SCHOOL M ISACK T MTUI  
1821 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M ISACK Y KADINDE  
1822 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ISACK Z CHARLES  
1823 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISAHAKA JAFARI MSUYA  
1824 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M ISAIAH P NHONYA  
1825 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAKA MBALWA  
1826 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ISAKA MGOVANO  
1827 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ISAKA MWINUKA  
1828 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ISAKA DAMAS NDALAMAI  
1829 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ISAKA GODFREY MAHENGE  
1830 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ISAKA HAROUN MLIMBO  
1831 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ISAKA M SANGA  
1832 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ISAKA RAPHAELY MBENDO  
1833 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ISAKA ROBERT WILSON  
1834 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES FRANCIS NYENYEMBE  
1835 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOHN MCHINA  
1836 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JOHN MELKIORY  
1837 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JOHN MGAYA  
1838 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN MHEWA  
1839 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOHN MICHAEL  
1840 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JOHN MISONGE  
1841 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M JOHN MITEMI  
1842 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M JOHN MLIMWA  
1843 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOHN MNDOLWA  
1844 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M JOHN MTUMBI  
1845 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN MUHEMBA  
1846 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M JOHN MWANGONELA  
1847 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JOHN MWASHIUYA  
1848 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOHN NAMSIMBE  
1849 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M JOHN NDEKEJA  
1850 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOHN NIIMA  
1851 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHN NKINGA  
1852 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN NTUGWA  
1853 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JOHN NULUVA  
1854 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M JOHN PASCHAL  
1855 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN PENUEL  
1856 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JOHN PHILIPO  
1857 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN RICHARD  
1858 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN ROBERT  
1859 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOHN SAIMORA  
1860 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M JOHN SANDU  
1861 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M JOHN SANGA  
1862 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOHN SARUNI  
1863 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JOHN SEBASTIAN  
1864 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M JOHN SELEMANI  
1865 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M JOHN SEVERINE  
1866 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOHN SHAIDI  
1867 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JOHN SIAME  
1868 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOHN SILILO  
1869 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOHN SIMON  
1870 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN STEPHANO  
1871 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOHN STEVEN  
1872 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOHN SYLVANUS  
1873 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JOHN TENELA  
1874 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOHN THOMAS  
1875 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JOHN THOMAS  
1876 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN THOMAS  
1877 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JOHN THOMSON  
1878 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M JOHN TYSON  
1879 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JOHN UTENGA  
1880 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JOHN VICTORIAN  
1881 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN WENCY  
1882 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN WEREMA  
1883 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOHN WIBOGA  
1884 MBEYA ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M JOHN A BULUMA  
1885 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN A DANIELI  
1886 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M JOHN A KIKA  
1887 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M JOHN A MAGEMBYA  
1888 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JOHN A META  
1889 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M JOHN A MGAZA  
1890 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOHN A MKOMWA  
1891 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHN A MWAKAROBO  
1892 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JOHN A MWAKATENYA  
1893 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JOHN A MWAMAKULA  
1894 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN A MWAPINGA  
1895 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOHN A NG''INGO  
1896 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JOHN ABDUL SANGA  
1897 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN ALEX SADALLAH  
1898 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M JOHN ALEXANDER MLELWA  
1899 KILIMANJARO GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN ALFRED NDALI  
1900 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JOHN AMANI ELIA  
1901 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M JOHN AURELIAN KOMBA  
1902 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JOHN B HAMENYA  
1903 PWANI EFATHA SEMINARY M JOHN B MBOMA  
1904 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JOHN B MBOYA  
1905 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN B NYINGI  
1906 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JOHN BENJAMIN NGULO  
1907 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JOHN BENNY SOTE  
1908 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOHN BOAY REGINALD  
1909 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JOHN BUNDALA KILIMA  
1910 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN C BAGENI  
1911 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M JOHN C BALELE  
1912 DODOMA SALESIAN SEMINARY M JOHN C MESSAY  
1913 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M JOHN C NGOTI  
1914 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOHN C STANLEY  
1915 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN CHRISTIAN NSEMBELE  
1916 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JOHN CLEMENT KAGOYE  
1917 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOHN D BWATWA  
1918 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JOHN DAVID HALELWA  
1919 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JOHN DICKSON MWAWEZA  
1920 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOHN E JOHN  
1921 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOHN E KOMBA  
1922 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOHN E MAHUWI  
1923 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOHN E NYINGI  
1924 DODOMA SALESIAN SEMINARY M JOHN EDMUND MACHOTA  
1925 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M JOHN EDWARD MANG''ULIZI  
1926 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOHN ERNEST KITWANGA  
1927 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JOHN EXAUD MTUI  
1928 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JOHN F MASSAWE  
1929 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M JOHN F MGAVE  
1930 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN F MINJA  
1931 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN F MKULIA  
1932 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHN F MTEI  
1933 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JOHN F SANGA  
1934 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JOHN FELICIAN MUTASA  
1935 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JOHN FRANK JOHN  
1936 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOHN FREDINAND BUNDALA  
1937 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOHN G GARANG''  
1938 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JOHN G MTEGA  
1939 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M JOHN G MWAMBOGOLO  
1940 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOHN G NDIKA  
1941 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOHN G SABATELE  
1942 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JOHN GABRIEL NYANDA  
1943 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN GADIEL MWANGA  
1944 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M JOHN GEORGE MUNGA  
1945 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JEFFTER KITENEKA  
1946 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M JULIUS LEONARD KILAMBO  
1947 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KELVIN R KIMARO  
1948 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN R MWAGENI  
1949 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN S ALPHRED  
1950 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN S MSAKY  
1951 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN S MWAKITALIMA  
1952 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN SABAS MOSHI  
1953 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M KELVIN SEVERIN MKINI  
1954 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M KELVIN SHABANI FAUSTINI  
1955 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN SHAFRAEL KWAYU  
1956 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN SIMON KASHARABA  
1957 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN T MAHENGE  
1958 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M KELVIN T MKUDE  
1959 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN THADEI UTOU  
1960 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN THOMAS MREMI  
1961 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KELVIN VALELI LUANDA  
1962 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M KELVIN W MSOKWA  
1963 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M KELVIN WILLIAM MAKINDA  
1964 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M KELVIN Y JOSEPH  
1965 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN Y PALANGYO  
1966 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVINE DUYI MUSSA  
1967 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KELVINE L SINJA  
1968 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN-ELLY KITIRA  
1969 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M KELVING NESTOR  
1970 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KELVING L LYIMO  
1971 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M KELVINI DIONIS ROMWALDI  
1972 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M KEN EDWIN HERIEL  
1973 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KENAN BOSCO NYALILE  
1974 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KENANI J NAFTARI  
1975 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KENED ALFRED  
1976 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KENED ABELSON NGOMUO  
1977 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M KENED BONUS NDOMBA  
1978 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KENED JOHN KIBANGALI  
1979 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M KENED K TULYANJE  
1980 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M KENED V MWAMAKULA  
1981 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KENEDY MAKENZI  
1982 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KENEDY NTENGO  
1983 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M KENEDY ONYANDO  
1984 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KENEDY RHOBI  
1985 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M KENEDY SAMWEL  
1986 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KENEDY JOSEPH MWIGUNE  
1987 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M KENEDY SHAO JEROME  
1988 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KENETH JACOB  
1989 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KENETH KIMARO  
1990 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KENETH LUHUNGA  
1991 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M KENETH SHEYO  
1992 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M LOBULU MBARIO  
1993 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LOBULU S MEGILIENANGA  
1994 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M LOCHO MADELEKE  
1995 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LODGA SALVATORY MOSHI  
1996 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LODGARD R MINJA  
1997 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LOGASIAN GALUS  
1998 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M LOGOLIE LOIKABU  
1999 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M LOIBON MASINGISA  
2000 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LOIN W KIVUYO  
2001 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M LOISHOOKI M KISAMBU  
2002 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M LOISUJAKI D KASARO  
2003 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LOISUJAKI M LAIZER  
2004 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M LOLAND SIWALE  
2005 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M LOLARIP GODSON  
2006 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LOLON SAMADALI  
2007 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LOMAYANI E KIPUYO  
2008 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M LOMITU KIRIKA  
2009 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LOMITU WAVII  
2010 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M LOMNYAKI K MEYASI  
2011 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LOMNYAKI THOMAS LAIZER  
2012 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M LONGENEKE ISAACK  
2013 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M LONGINATUS ERNEST  
2014 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M LONGINO CHRISTIAN MATHEW  
2015 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M LONGINO LAURENT BIGAGE  
2016 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M LONGINO NOVATUS HENERICO  
2017 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M LONGINUS LONGINUS MGANI  
2018 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M LONGINUS NARZIS KOMBA  
2019 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LONING''O SAIBULU  
2020 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LONING''O SAKAINEY  
2021 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M LOOTHA NDASKOI  
2022 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LOPENY M MING''ATI  
2023 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LORD YOBU MLIGO  
2024 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M LORDRICK THOBIAS  
2025 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LOSARIAN SAITABAU LAIZER  
2026 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M LOSSIM G KAMBAINEI  
2027 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M LOSTICK MSUNGU SIMON  
2028 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LOTHARY M KAPANGAWAZI  
2029 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M LOTHER ADOLPH HYERA  
2030 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LOTHS VAZURI  
2031 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LOTSON BENSON  
2032 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M LOTTI KULWA SHABAN  
2033 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LOUICE MWANAKULYA  
2034 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LOUIS H SUNGA  
2035 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LOUIS LAURENT HAULE  
2036 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M LOUIS P JOACHIM  
2037 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MLEKWA JOSEPH  
2038 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MLENGA CHIFUNDA  
2039 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MLEWA WAZIRI  
2040 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M MLINDA Y SIWAKWI  
2041 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MLWANEGE ANANIA SIMKONDA  
2042 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MMAKA CHUMA  
2043 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MNALE M MALIMA  
2044 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M MNANDI SALIM  
2045 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M MNELES MAKALA  
2046 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MNESA ASHKU HASHIM  
2047 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MNG''AYA N MKOME  
2048 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M MNG''WALLA M NASSORO  
2049 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MNIBU MS KIBINDU  
2050 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MNIWE ERASTO  
2051 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MNOCHE M MNOCHE  
2052 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MNYAGHWA CHRISTOPHER  
2053 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MOABU KAWITE  
2054 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MOCHENA ERENEST SARI  
2055 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MODE MOHAMED SHIRAZI  
2056 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MODECKAI JORAM MWAHALENDE  
2057 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M MODEKAI MBOKO  
2058 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MODEST JOHN  
2059 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MODEST E CASSIAN  
2060 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MODESTUS MASINDE SANJURA  
2061 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M MODESTUS MWAKIHABA BENO  
2062 MOROGORO KASITA SEMINARY M MODESTUS P MWANJILE  
2063 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MODESTUS PHILIP MAGELANGA  
2064 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MOGA E MOGA  
2065 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MOGELA MICHAEL KINDOLE  
2066 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED ABDALLAH  
2067 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED ABDALLAH  
2068 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED ABDALLAH  
2069 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED ADAM  
2070 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED AHMED  
2071 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED AKIDA  
2072 DAR ES SALAAM AL-FAROUQ SEMINARY M MOHAMED AMIRI  
2073 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED AYUB  
2074 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED GULLAM  
2075 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED HAMIS  
2076 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED HARUNA  
2077 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY M MOHAMED HASSAN  
2078 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED HASSAN  
2079 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED HASSANI  
2080 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED HUSSEIN  
2081 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED JAFARI  
2082 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M MOHAMED JUMA  
2083 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED JUMANNE  
2084 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED JUMANNE  
2085 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED KADAMU  
2086 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED KIDO  
2087 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED KINDAMBA  
2088 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED KITAMA  
2089 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED LUKOMBE  
2090 TANGA ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MAHANYU  
2091 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MAJID  
2092 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MALALE  
2093 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MASSAKA  
2094 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MBWANA  
2095 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MILELE  
2096 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MOREMI  
2097 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MWENDA  
2098 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED RAMADHAN  
2099 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED RASHID  
2100 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SEMGAYA  
2101 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SHABANI  
2102 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SKANDA  
2103 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SULTAN  
2104 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED TWAHA  
2105 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MOHAMED A HASSANI  
2106 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MOHAMED A KABONO  
2107 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED A KAJEMBE  
2108 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MOHAMED A MAULID  
2109 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M MOHAMED A OMARY  
2110 MOROGORO FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M MOHAMED A SAIDI  
2111 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M MOHAMED A SUMBI  
2112 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED ABDU MTAMIKE  
2113 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED AKIDAN SARUMBO  
2114 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MOHAMED ALLY VUGALO  
2115 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED AMIR AKANDU  
2116 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED ATHMAN SEIF  
2117 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED B ABDALLAH  
2118 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED B DADDY  
2119 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED FAKHI MOHAMED  
2120 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED H GUMBO  
2121 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MOHAMED H JOHO  
2122 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED H MOHAMED  
2123 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M MOHAMED H MOHAMED  
2124 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED H MOHAMED  
2125 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED H UNGAUNGA  
2126 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED HASSANI MBOYA  
2127 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED I ABDALLAH  
2128 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED I MZEE  
2129 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED J HAMADI  
2130 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED JUMA ISSA  
2131 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY M MOHAMED JUMA MOHAMED  
2132 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED JUMANNE MSONGA  
2133 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED K MAJID  
2134 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MOHAMED K MASSA  
2135 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED K MSHAMU  
2136 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MOHAMED K SALEHE  
2137 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED KHATIB SHEIZA  
2138 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MADINKU KARANI  
2139 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MASHAKA HASSAN  
2140 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M MOHAMED MATENGA KABALA  
2141 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MBURA HUMBE  
2142 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MIRAJI MGONGOLWA  
2143 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MKANZA ALLY  
2144 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MOHAMED CHANDE  
2145 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED O KOMBO  
2146 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED OMARY MGWATO  
2147 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M MWANKANYE REINHARD MARTIN  
2148 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M NGUSA NG''ONDI  
2149 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M NGUSA SITTA  
2150 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M NGUSA D SALIGA  
2151 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M NG''WANDU GAZWELA  
2152 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M NG''WANDU JOHN  
2153 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M NG''WANDU MABULA  
2154 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NG''WANDU ZABRON  
2155 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NG''WANI MIHAMBO  
2156 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NG''WEBESA M BUDEBA  
2157 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M NGWENESHO GELVAS  
2158 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M NG''WIGULU FEYA  
2159 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NG''WIGULU JOSEPH  
2160 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M NG''WILEMBI BONIPHACE  
2161 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M NG''WINA GWISU  
2162 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NG''WISHO NYALALI  
2163 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M NGWITIKA FRED  
2164 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M NHANDI TABU  
2165 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NHUMBA MAGANGA  
2166 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NICAS FLAVIAN  
2167 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NICAS MWEMEZI  
2168 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M NICCO ITAEL MFYAGICHI  
2169 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M NICEPHORIUS KAMALA  
2170 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M NICERAY CLAUDIUS HAULE  
2171 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NICETAS NDEKUBALI  
2172 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M NICETUS FELIX  
2173 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NICHODEMUS JULIUS MANYAMBO  
2174 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS BERNADO  
2175 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS CHARLES  
2176 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS DETEBA  
2177 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS KIZANYE  
2178 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS LEWIS  
2179 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS MAGIDA  
2180 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS MASAHI  
2181 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS MKOJERA  
2182 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS MLAHAGWA  
2183 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS MPEMBA  
2184 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS SAMWEL  
2185 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS SIMON  
2186 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS SIMON  
2187 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS SOSPETER  
2188 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS BALTAZARI KIMARO  
2189 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS CORNELIUS MAJENGO  
2190 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS D EMANUEL  
2191 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M NICHOLAUS D MHANZA  
2192 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NICHOLAUS E MGINA  
2193 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ONESMO TADEI NZIKU  
2194 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ONESMO VICTOR MGAYA  
2195 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ONESPHOR RAYNER NDEU  
2196 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ONESPHORO S GOMORA  
2197 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M ONESTI SHIRIMA LELIA  
2198 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M ONESTORY AMBROSS MAJEMBE  
2199 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ONIBENE A KWERENDU  
2200 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ONYANGO ERICK LAURENT  
2201 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M OPERE WILLIAM  
2202 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M OPTATI TARIMO BAHATI  
2203 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M OPTATUS EDSON  
2204 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M OPTATUS ABIHUDI NCHARUKULA  
2205 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M ORABI CLAVERY MTEPA  
2206 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ORDINATION PETER KATUNZI  
2207 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ORECE MUJUNI  
2208 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M OREST G MSUYA  
2209 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M OSBERT PASCAL LUCAS  
2210 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M OSCA MGAYA  
2211 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M OSCA J MWAKALINGA  
2212 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M OSCA KOSMA GERVAS  
2213 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M OSCA L KESSY  
2214 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OSCA M JOSEPHAT  
2215 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M OSCA SABAS MUSHI  
2216 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M OSCAR ALLEX  
2217 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M OSCAR AMBAKISYE  
2218 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M OSCAR AMOS  
2219 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M OSCAR CHEYO  
2220 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M PAUL T BICHAMUMUGENDE  
2221 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M PAUL T MWALUKASA  
2222 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PAUL T SKAWA  
2223 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M PAUL V GAARE  
2224 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PAUL VALENTINI PETER  
2225 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PAUL VUMI MGULILA  
2226 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PAUL WILBARD MDEE  
2227 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PAULIN ONESMO  
2228 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M PAULIN KASANZA PAUL  
2229 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M PAULINE CHARLES  
2230 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M PAULINE L SYLVESTER  
2231 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M PAULINUS PAUL  
2232 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M PAULO CHAHE  
2233 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M PAULO JOHN  
2234 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PAULO JOSEPH  
2235 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M PAULO KIDUNGU  
2236 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PAULO KOBA  
2237 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M PAULO LULANDALA  
2238 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PAULO MAHENGE  
2239 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M PAULO PIUS  
2240 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PAULO QWARAY  
2241 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M PAULO STEPHEN  
2242 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M PAULO THOBIAS  
2243 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PAULO A AMMI  
2244 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PAULO AGUSTINO BURRA  
2245 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M PAULO ALEX DINDA  
2246 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PAULO ALEX MWANGI  
2247 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M PAULO ANDRONISI SANKA  
2248 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M PAULO B MWINUKA  
2249 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M PAULO B SHAURI  
2250 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PAULO BAHA MARMO  
2251 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PAULO BAHA QAMARA  
2252 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M PAULO BALANDA PANGANI  
2253 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M PAULO CHARLES MATARA  
2254 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M PAULO CHARLES SIMBA  
2255 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PAULO D SIMFUKWE  
2256 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M PAULO DAUDI SONG''ARE  
2257 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PAULO DODAY HAYSHI  
2258 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M PAULO E SUNGUYA  
2259 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M PAULO FESTO LIHWEULI  
2260 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PAULO G NGAO  
2261 MANYARA SANU SEMINARY M PAULO GASPER ANSELMI  
2262 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PAULO GINHE KIRWAY  
2263 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M PAULO H SINKONDE  
2264 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PAULO I MUGHUSI  
2265 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M RASHIDI MOHAMEDI SEFU  
2266 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RASHIDI MUSSA NGONYANI  
2267 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RASHIDI R NASSORO  
2268 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RASHIDI RAMADHANI RASHIDI  
2269 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M RASHIDI S LIWEHE  
2270 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RASHIDI S OMARY  
2271 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M RASHIDI SAID CHAPA  
2272 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M RASHIDI SALUM MWAIPOPO  
2273 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RASHIDI SALUMU NGATYANGA  
2274 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M RASHIDI WAZIRI MANYENDI  
2275 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RASI SELEMANI  
2276 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RASULI HASSANI  
2277 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M RASULI RASHID  
2278 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M RATIF KHAMISI  
2279 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M RAVANELLI VICTOR GABONE  
2280 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M RAWLENCE SANGA  
2281 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M RAY CONRAD  
2282 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M RAYBEN MAKOVE SANGA  
2283 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M RAYHOPE M MKAMBA  
2284 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M RAYMAN A WAYOGA  
2285 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RAYMON ZUBERY  
2286 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M RAYMON M PETER  
2287 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RAYMOND ISAYA  
2288 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M RAYMOND KIGULU  
2289 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M RAYMOND MASANGU  
2290 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M RAYMOND MEVAASHI  
2291 DODOMA SALESIAN SEMINARY M RAYMOND MWENDA  
2292 KAGERA RUBYA SEMINARY M RAYMOND RWEYEMAMU  
2293 KILIMANJARO URU SEMINARY M RAYMOND SIMON  
2294 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M RAYMOND SPRIANO  
2295 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M RAYMOND STEPHEN  
2296 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M RAYMOND A MAKOBO  
2297 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M RAYMOND ADEN SALEMBA  
2298 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M RAYMOND B KARANI  
2299 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M RAYMOND C KAVISHE  
2300 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RAYMOND E SONJE  
2301 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RAYMOND EMMANUEL POTELA  
2302 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M RAYMOND ERNEST MWALONGO  
2303 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M RAYMOND F MAGAZI  
2304 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M RAYMOND HERIEL MBOWE  
2305 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M RAYMOND HUNTER HANNO  
2306 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M RAYMOND I NYERENGA  
2307 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M RAYMOND JAPHET BOBEWE  
2308 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M RAYMOND JUMA NG''ITU  
2309 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M RAYMOND L MMANDA  
2310 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M SAYUNI ANTON MUBEYA  
2311 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SAYUNI I ZABRON  
2312 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAYUNI Z HAULE  
2313 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SCADY BOSCO NYEMBA  
2314 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SCALION DOMICIAN  
2315 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN JOSEPH  
2316 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN JOSEPH  
2317 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN KAZI  
2318 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN KUSAGA  
2319 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN MELCHIAD  
2320 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN MZINDAKAYA  
2321 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M SEBASTIAN NYAMLE  
2322 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN RUDA  
2323 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN STANSLAUS  
2324 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN SUNGUYA  
2325 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN WILBERT  
2326 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN CHACHA MARWA  
2327 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN CHRISTIAN SEBASTIAN  
2328 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN D KIBINDA  
2329 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN DICKSON NYAMBALI  
2330 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M SEBASTIAN FORTUNATUS MBIRO  
2331 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN J SEBASTIAN  
2332 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN JOHN LUENA  
2333 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN JOSEPH MTEGA  
2334 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN JOSEPH SAJILOO  
2335 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN KIHITA MBAGA  
2336 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M SEBASTIAN MICHAEL MNYIWE  
2337 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN OSCAR MAGOTO  
2338 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN PIUS MAZENGO  
2339 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN S DAUD  
2340 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN S SIKANDA  
2341 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SEBASTIANE EMMANUEL  
2342 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M SEBASTIANI S PANKRASI  
2343 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SEBENA RAGORA  
2344 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SED PHILIPO KOMBA  
2345 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M SEDRICK S SIRYDION  
2346 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SEFANIA BAZILIO MUYANGA  
2347 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M SEFANIA GODFREY MRAHA  
2348 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M SEFANIA J MBUBA  
2349 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SEFU JULIUS RAPHAEL  
2350 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M SEHEWA EDWARD MOHAMED  
2351 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M SEIF HAMIS  
2352 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M SEIF HOSSENI  
2353 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M SEIF KIKOI  
2354 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SEIF MOSHI  
2355 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SEIF MPIZI  
2356 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SEIF MUSSA  
2357 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M SEIF MZIMBIRI  
2358 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M SEIF NGWELE  
2359 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SEIF RASHID  
2360 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SEIF SAIDI  
2361 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SEIF A MNENDE  
2362 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M SEIF J MCHARO  
2363 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M SEIF JUMANNE KADUGUDA  
2364 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SEIF NASSORO SAID  
2365 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SEIF O MLANZI  
2366 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SEIF S JONGO  
2367 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M SEIF S NASSORO  
2368 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M SEIF SALUM AMORY  
2369 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SEIFDIN Z MBYANA  
2370 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SEIFU J LIPUNJO  
2371 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M SEIFU SADICK MATUMBA  
2372 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M SEIKO IVAN  
2373 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M SEIPH PATRICK  
2374 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M SEIPH J MWIGA  
2375 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SELEKA MAHONA  
2376 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M SELELI SHOHOLA  
2377 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SELELINI I MTENG''ENDE  
2378 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M SELEMAN ABDULALRABI  
2379 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M SELEMAN AMOURY  
2380 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SELEMAN AYUBU  
2381 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SELEMAN CHARLES  
2382 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M SELEMAN DAMKA  
2383 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SELEMAN DAUD  
2384 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SELEMAN ISMAIL  
2385 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M SELEMAN JULIUS  
2386 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SELEMAN MAJALIWA  
2387 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SELEMAN MALIBICHE  
2388 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M SELEMAN MALIMA  
2389 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M SELEMAN MBOJE  
2390 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SELEMAN MOHAMED  
2391 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SELEMAN MUHULU  
2392 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SELEMAN MWANJALULU  
2393 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SELEMAN SALUM  
2394 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SELEMAN SEFU  
2395 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SELEMAN A KALOKOLA  
2396 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SELEMAN ABAS SELEMAN  
2397 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M SELEMAN B JOHN  
2398 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SELEMAN H SALEHE  
2399 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SELEMAN M KAJANA  
2400 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M TIOFIL J JIMMY  
2401 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M TITHO MAHENGE  
2402 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M TITHO EDWARD CHARLES  
2403 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M TITHO FRANK MBILINYI  
2404 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M TITHO R SANGA  
2405 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M TITO EMMANUEL  
2406 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M TITO KAPINGA  
2407 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M TITO LAZARO  
2408 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M TITO MAEGA  
2409 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M TITO MPEMBELA  
2410 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M TITO MSAMI  
2411 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M TITO NGONYA  
2412 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M TITO TASIAN  
2413 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M TITO ALEX MATHIAS  
2414 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M TITO EMMANUEL KINGAZI  
2415 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M TITO K SANGA  
2416 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M TITO N PHOBESH  
2417 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M TITO PHILMON BADYEBA  
2418 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M TITUS JAPHET  
2419 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M TITUS KABIMBI  
2420 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M TITUS KANISIO  
2421 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M TITUS KIBULUNGWA  
2422 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M TITUS KIKOTI  
2423 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M TITUS THOBIAS  
2424 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M TITUS C CHAKUPEWA  
2425 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M TITUS F NTIGEZA  
2426 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M TITUS H MATATA  
2427 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M VICTOR ELIA JOSEPH  
2428 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M VICTOR EMMANUEL ZAWADI  
2429 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VICTOR ENOS JAILO  
2430 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M VICTOR F KANYUNGU  
2431 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VICTOR G SICHONE  
2432 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M VICTOR GOYI MUHOJA  
2433 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M VICTOR HONEST MACHUI  
2434 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M VICTOR IBRAHIM KILALAH  
2435 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M VICTOR J LEINA  
2436 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M VICTOR J MALOYA  
2437 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M VICTOR J RUGIRABAGA  
2438 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M VICTOR JAMES MREMA  
2439 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M VICTOR JEROME MWASHA  
2440 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M VICTOR JOHN MUSHI  
2441 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M VICTOR K SYLIVERY  
2442 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M VICTOR KOMBA MOSES  
2443 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M VICTOR L MBISE  
2444 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VICTOR L NGIRA  
2445 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M VICTOR LAUREN RWEABURA  
2446 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M VICTOR M KINASHA  
2447 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM MOSHI  
2448 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM MTOLA  
2449 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM PAUL  
2450 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M WILLIAM PETER  
2451 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M WILLIAM PETER  
2452 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM PHARLES  
2453 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM REVOCATUS  
2454 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM SABUYA  
2455 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M WILLIAM SALAMBA  
2456 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M WILLIAM SAMSON  
2457 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM SAMWEL  
2458 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM SEIF  
2459 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M WILLIAM SHILATU  
2460 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M WILLIAM STEPHEN  
2461 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M WILLIAM STEPHEN  
2462 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M WILLIAM WILSON  
2463 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM A MGONJA  
2464 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M WILLIAM A MICHAEL  
2465 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM ANDERSON MNOZYA  
2466 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM B MJATA  
2467 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M YOHANA EDGAR LUGENGE  
2468 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M YOHANA EDWARD JAMES  
2469 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M YOHANA ELIA MBUGHI  
2470 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M YOHANA ERASTO GAGAGA  
2471 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M YOHANA EZEKIEL MHUMHA  
2472 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M YOHANA F KITUTU  
2473 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M YOHANA GERVAS MBONANKILA  
2474 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M YOHANA H KIMOGE  
2475 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YOHANA H PIUS  
2476 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M YOHANA J KIMPANDWA  
2477 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA JOHN KONE  
2478 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M YOHANA K DEOGRATIUS  
2479 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M YOHANA K SANGA  
2480 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M YOHANA L MASOMHE  
2481 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M YOHANA L MAYENGA  
2482 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M YOHANA L THOMAS  
2483 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M YOHANA LUKA TAINULWA  
2484 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M YOHANA M DAUD  
2485 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M YOHANA M LUGULANI  
2486 DAR ES SALAAM BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M YOHANA M MBAGO  
2487 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA ISMAIL WILFRED  
2488 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA JOSEPH KULYAKWAVE  
2489 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA LINJA JOSEPH  
2490 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA PATRICK KAHWAGANIDZE  
2491 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA T SIMKOKO  
2492 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA VENANCE KIGODI  
2493 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO GIDEON  
2494 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO JOHN  

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi