Ijumaa, 22 Juni 2018

Kikosi 835

S/N       MKOA                              JINA LA SHULEJINSIAJINA  
1 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F AISHA A MAYOMBO    
2 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F ALPHONCIA P NZIKU    
3 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALPHONCINA JUMA    
4 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F ALPHONCINA FREDY KILAWE    
5 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F ALPHONSINA B SHIYO    
6 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ALPHONSINA MAKARIUS MGUMBA    
7 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ALUMBWAGE AGGREY NZALI    
8 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALUSETA W MURO    
9 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ALWINA VENANCE BAHITI    
10 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F AMADEO WESTON HAULE    
11 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F AMAL ABDUL-HAKIM    
12 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F AMANA CHOMOLLA    
13 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMANA A KASKASI    
14 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F AMANDA GERVAS UISO    
15 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F AMANDA JOSEPH CHOVE    
16 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMANDA W MWOLEKA    
17 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMANDA YUSTO ESEKO    
18 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMANDA ZEPHANIA JACOB    
19 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F AMANYA M BADE    
20 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AMANYILE BURTON MAHENGE    
21 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F AMBELE MSAGAMA    
22 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AMELIA CLEMENCE    
23 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMEN AUGUSTINO LUKWARO    
24 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F AMEN GASPER KWAYU    
25 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F AMEN MICHAEL SWAI    
26 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AMINA ABDUL    
27 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA ASHRAFU    
28 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F AMINA ATHUMANI    
29 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA BAKARI    
30 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F AMINA HAJI    
31 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F AMINA IDD    
32 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F AMINA JAPHARI    
33 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AMINA JUMA    
34 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F AMINA KAJUNI    
35 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AMINA KIHWELO    
36 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AMINA MGENI    
37 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA MOHAMEDI    
38 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F AMINA MRISHO    
39 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AMINA MUSSA    
40 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F AMINA MWILENGA    
41 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F AMINA PAUL    
42 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AMINA SADICK    
43 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F AMINA SINGANO    
44 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA SYLIVANUS    
45 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA TAMIMU    
46 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F AMINA WASHANJE    
47 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AMINA YASIN    
48 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AMINA ZUBERI    
49 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ELIHURUMA MARIKI    
50 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE PROSPER ASENGA    
51 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE S AMANI    
52 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE SHANGWE MBUGHUNI    
53 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CATHERINE V MILANZI    
54 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CATHERINE VALENTINE SHIRIMA    
55 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE VITUS BUJIMU    
56 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F CAY P NYAGAWA    
57 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CECELIA SANNA CHARLES    
58 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F CECILIA BENEDICT    
59 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CECILIA JENGELLAH    
60 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CECILIA KAROLI    
61 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F CECILIA MDOE    
62 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F CECILIA MGANWA    
63 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F CECILIA PASTORY    
64 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F CECILIA PATRICK    
65 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F CECILIA PAUL    
66 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F CECILIA RAPHAEL    
67 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F DHAIFATH BADRU    
68 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F DHARUBIA MOHAMMED CHABOKA    
69 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F DIANA ALLY    
70 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F DIANA DAMSON    
71 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F DIANA FRANCIS    
72 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F DIANA GENETON    
73 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F DIANA GODWIN    
74 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F DIANA HENRY    
75 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F DIANA IFUNYA    
76 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA JEREMIAH    
77 KILIMANJARO SANGITI SECONDARY SCHOOL F DIANA JOSEPH    
78 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA KAIJUNGA    
79 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F DIANA KIBATE    
80 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F DIANA LAURIAN    
81 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F DIANA LEONARD    
82 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F DIANA LIMELELA    
83 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F DIANA LONDON    
84 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA MGAYA    
85 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA MOURICE    
86 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F DIANA MSIGWA    
87 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F DORCAS MAINDA MNKANDE    
88 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F DORCAS MAINDA MNKANDE    
89 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F ELIZABETH EMMANUEL KAYUMBA    
90 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ESSAU MHAGAMA    
91 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH EZEKIEL MLOLI    
92 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH F MAGOTO    
93 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH F MAKENE    
94 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ELIZABETH FILMAT KONGELA    
95 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FREDY KIKOTI    
96 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH G JOHN    
97 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH G KIZUNDU    
98 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH G MAPHIE    
99 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH G THADEI    
100 ARUSHA DULUTI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH GEOFREY MSECHU    
101 IRINGA RUAHA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH GEORGE MGAYA    
102 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH HUBERT WILLIAM    
103 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MARSHAL    
104 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MAYUNGA    
105 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MGONJA    
106 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MWAIMU    
107 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ELIZABETH J MWESIGA    
108 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J PALLANGYO    
109 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JERALD MURO    
110 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F ELIZABETH JEREMIAH MOHAMED    
111 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOHN MASSAWE    
112 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOHN MSUYA    
113 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOSEPH MPAPI    
114 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH K SIWALE    
115 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH L SAGINI    
116 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH M CHARLES    
117 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH M EDMUND    
118 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH M FABIAN    
119 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F FADHILA JUMA NJWAYO    
120 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F FAITH G MKOLONGO    
121 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FATNA B ATHUMANI    
122 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F FATNA SAIDI ALLY    
123 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATNESS KAMELIUS KISAVA    
124 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FATUMA ALLY    
125 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F FATUMA ALLY    
126 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA ATHUMAN    
127 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F FATUMA AWADH    
128 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F FATUMA ISSA    
129 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F FATUMA LWASSA    
130 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F FATUMA MBWANA    
131 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F FATUMA MOHAMMED    
132 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA MOSHI    
133 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F FATUMA MUDHIHIRI    
134 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F FATUMA MWAKATIKA    
135 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F FATUMA NABOKA    
136 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA NAMINGA    
137 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA NANDONDE    
138 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FATUMA RAMADHANI    
139 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F FATUMA SALIMU    
140 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F FATUMA SLEYUM    
141 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GLADNESS I MWASOMOLA    
142 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS JAMES BUGHE    
143 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS JUMA NYAKIRANG''ANI    
144 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F GLADNESS JUSTINE JUMA    
145 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GLADNESS KOKUSIMA MUTABUZI    
146 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GLADNESS LASCO MWASHILANGA    
147 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS LEONS LEIYA    
148 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL F GLADNESS LOWASA SIKOI    
149 DAR ES SALAAM BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL F GLADNESS M JOSEPH    
150 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS M JOSEPH    
151 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLADNESS MESHACK MDUGO    
152 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F GLADNESS O MKAYULA    
153 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLADNESS R E MANJIRA    
154 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F GLADNESS RAPHAEL MASWI    
155 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F GLADNESS S MUNISI    
156 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS SADOKI NDESANJO    
157 TABORA URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F GLADNESS T NDAMGOBA    
158 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F GLADNESS W ESSAU    
159 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GLADNESY KAYENZI    
160 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADY E KIPUYO    
161 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HALIMA BASHIRU ALLY    
162 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F HAPINES HARISON SARIA    
163 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAPINESS E MBISE    
164 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F HAPPINES EVARIST    
165 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F HAPPINES HUMPHREY    
166 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F HAPPINES NONGA    
167 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F HAPPINES STEPHEN KOSSEY    
168 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS AMOS    
169 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F HAPPINESS ANDREA    
170 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS COSMAS    
171 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS DAMIAN    
172 TABORA UMOJA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS DANIEL    
173 KILIMANJARO SANGITI SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS - DOREEN E MALLYA    
174 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ELIAS    
175 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS FRANCIS    
176 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS HENJEWELE    
177 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS HENRY    
178 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ISACK    
179 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JOSEPH    
180 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS KHAMIS    
181 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS KIHERI    
182 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F INGRID ABDUL MASILENGE    
183 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F IRENE ESAU MLOSI    
184 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IRENE ESTOMIHI MMARI    
185 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE EUGENE MARIWA    
186 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F IRENE EXAUD MBISE    
187 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE F BITALIHO    
188 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F IRENE F TESHA    
189 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE F YAHEMA    
190 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F IRENE FRANK SHIRIMA    
191 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F IRENE FRUMENCE MBOYE    
192 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL F IRENE G BAIS    
193 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F IRENE GASPER PAUL    
194 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE GASTO MARANDU    
195 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F IRENE H KIMARO    
196 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE HONGOA SALVATORY    
197 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F IRENE I MTUI    
198 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F IRENE J BENGESI    
199 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F IRENE J HAULE    
200 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F IRENE J KAWOGO    
201 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F IRENE J MGHASE    
202 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE J MWAKAPONDA    
203 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE MERCHADES RWABUYONG    
204 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE MUZUKA SENDIMA    
205 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE N KALUMUNA    
206 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE NELSON KANGERO    
207 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE P MAVERE    
208 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE P MFISI    
209 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE PATRIC MABEJA    
210 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE PATRICK MAJUVA    
211 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE PATRICK TARIMO    
212 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE R STEVEN    
213 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE RICHARD NTIMA    
214 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE S MREMA    
215 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE T DANIELY    
216 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE TIBASAANA MUGANDA    
217 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE V MUGAYA    
218 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JACQUELINEY JOHN LUTEBEKA    
219 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F JACQUELYNE WILLIAM REMBESHA    
220 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JACQUILENE BLASIUS MEISEYEKI    
221 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F JACQUILINE JOHANES    
222 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JACQUILINE DOMINIC MASSAO    
223 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F JENNIFER J MEKERE    
224 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F KINAVI V SEFF    
225 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F KINDNESS S MAKUNDI    
226 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F KISSA AMBANGILE    
227 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KISSA JAPHET    
228 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F KISSA JULIUS    
229 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KISSA KIBASI    
230 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F KISSA MBEMBELA    
231 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F KISSA EXAUD TWEVE    
232 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F KITHA WILSON MWANYANJE    
233 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F KITINA MATHIAS MLINGWA    
234 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F KOLLE CHRISTOPHER RUSIMBI    
235 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F KOMBOLA S LOISULIE    
236 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS GODFREY NGOWI    
237 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F LIGHTNESS HUSSEIN SHEKIAO    
238 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS J LUDENZI    
239 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS J MBISE    
240 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS JOHN MOTTO    
241 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS K KAAYA    
242 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS MDOE ASSERY    
243 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS N MBISE    
244 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS T CHUWA    
245 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS T MBISE    
246 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS WILBERD MAIMU    
247 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LIKE OBED MGINA    
248 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILAH LADIS MALAI    
249 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN ANDREW    
250 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN BENARD    
251 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN BUTATI    
252 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F LILIAN CHARLES    
253 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN CRONERY    
254 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN DULLEY    
255 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F LILIAN EMMANUEL    
256 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LILIAN GANDYE    
257 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN JAMES    
258 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN JOHN    
259 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F LILIAN JOSEPH    
260 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F LILIAN JOSEPH    
261 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F LUCY J MAGOMA    
262 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUKRESIA LIKUDA    
263 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH NAIMANI    
264 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MARIA P RWEZAULA    
265 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM KIUNGA MINGWA    
266 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MARIAM Y MKAMBAYA    
267 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F MARIAM Z KATONGO    
268 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F MARIAMU E LAISER    
269 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAMU HEZRON TEMU    
270 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MARIAMU J BURRA    
271 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F MARIAMU J HUSSENI    
272 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAMU NKILAKA KAGAMA    
273 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAMU SALUMU LULANJE    
274 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAN L MWAKASEGE    
275 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIANA HAI    
276 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIANA LIVINI    
277 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F MARIANA NDUNGURU    
278 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIANA STEVEN    
279 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F MARIANA A JACOB    
280 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F MARIANA BENJAMIN NYAGIYE    
281 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F MARIANA S REMMY    
282 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIANNE M LUTANGILO    
283 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F MARIATHEREZA ANDREW MARTINI    
284 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F MARIAWINIFRIDA WINFRID LIGUBI    
285 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MARIETHA BURA    
286 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MARIETHA LWENA    
287 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARIETHA SAMWEL    
288 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MARIETHA WERIA    
289 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIETHA A SLAA    
290 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIETHA GEOPHREY LUCAS    
291 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIETHA GODWIN KIBANGA    
292 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MARIETHA T JOACHIM    
293 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARINA MARTINE    
294 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MARION A CESARI    
295 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MARION F MASHURANO    
296 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARISELA M UO    
297 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F MARIUM PIUS    
298 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL F MARLENA J MUSHASHU    
299 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MARLYINE ELVIS    
300 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARRY SITTA    
301 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARSIANA FRENKI MICHAEL    
302 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F MARTHA BONIFACE    
303 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARTHA CHARLES    
304 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MARTHA ERASTO    
305 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA IHONDE    
306 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F MARTHA JICKSON    
307 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F MARTHA KALINGA    
308 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F MARTHA KAMANYOLA    
309 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F MARTHA MARANDU    
310 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA MAZIKU    
311 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F MARTHA MODEST    
312 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA MSOMBA    
313 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA MUNUO    
314 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F MARTHA SALMON    
315 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F MERRY KISAKA    
316 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F PAMELA PHILEMON KAGANDA    
317 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F RHODA GODWIN    
318 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA S MUHUNZI    
319 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA S MUHUNZI    
320 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADOLF MTASINGWA BITEGEKO    
321 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M ADOLF S ADOLF    
322 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M ADOLF Y GOBANYA    
323 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ADOLFU AMON MHINE    
324 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ADOLPH DANNY    
325 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M ADOLPH SAMWEL    
326 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ADOLPH ELIUD KASIMBA    
327 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ADOLPH F THOBOLA    
328 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ADOLPH LUCHAGA DEMETRIUS    
329 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ADONIA MICHAEL    
330 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ADONIA S CHIBEHE    
331 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ADONIAS MKAMA    
332 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ADONIS G MSIGWA    
333 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ADORAT SIXBERT HAULE    
334 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ADORATI A GAMA    
335 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M ADORONICIUS BAFAKULELA    
336 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M ADRATH PHILIMON    
337 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ADRESCO EXAVERY BIDYANGUZE    
338 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ADREY DANIEL    
339 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ADRIAN BARNABAS    
340 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ADRIAN MAKETTA    
341 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ADRIAN ALBART TARIMO    
342 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ADRIAN F THOBIAS    
343 IRINGA MAFINGA SEMINARY M ADRIAN FREDRICK MZIMWA    
344 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M ADRIAN G ALCHARD    
345 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADRIAN L TILUBUZA    
346 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M ADRIAN P BUKEMA    
347 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ADRIAN RICHARD KATUNKA    
348 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ADRIAN S MAYUNGA    
349 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ADRIANO ALBERT    
350 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M ADRIANO ALFRED    
351 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ADRIANO GESA    
352 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ADRIANO ISAACK    
353 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ADRIANO MAJALIWA    
354 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M ADRIANO PASTORY    
355 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ADRIANO SWEYA    
356 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ADRIANO CHESCO MLAWA    
357 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ADRIANO F LUSUVA    
358 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADRIANO F MATHEW    
359 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ADRIANO JOHN KISWABI    
360 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ADRIANO JOHN ODERO    
361 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ADRIANO M KIMBANGALA    
362 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ADRIANO MIHAYO MANJALA    
363 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ADRIANO NASHON BHITEGINDA    
364 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M ADRIANO PETRO RUBABA    
365 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ADRIANO STEPHANO MGOGWE    
366 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ADRONICK NICHOLAUS    
367 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M ADSON SEVERINE    
368 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ADSON A BYABATO    
369 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M ADU ADUMARY KIYAO    
370 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ADULA ENOCK    
371 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M ADVANCE ROBERT    
372 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ADVESTA E KONGA    
373 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M AFIDHI SHAIBU    
374 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M AFIDHI Y MANDEMBWE    
375 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M AFIZAI MOSES MSHAHARA    
376 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M AFRAHA A MOHAMED    
377 KAGERA RUBYA SEMINARY M AFRICANUS BIGIRWAMUNGU    
378 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AGABO PATRICK KIPEGE    
379 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M AGANO Z KAYOMBO    
380 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M AGANYIRA ELISA    
381 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M AGAPE ALPHEO SANGA    
382 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M AGAPIT JUSTIN MAHOO    
383 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M AGASTO JASTIN MKAKANZE    
384 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AGATHON C MWINGIRA    
385 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M AGATON REGINALD MALEKO    
386 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AGATONI G LUKWANDALI    
387 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AGBERT MOKIWA    
388 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AGGREY ALFRED KOMBA    
389 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AGGREY ATILIO LUPALA    
390 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AGGREY JOCOB KAJIBA    
391 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M AGILEUS GAUDIOSE BIRO    
392 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AGIZO LUYA KAHEMELA    
393 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M AGNUS MAGNUS    
394 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M AGOSTINO SHEDRACK MCHIWA    
395 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M AGREY PATRICK    
396 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AGREY TIBAMANYA    
397 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M AGREY WILLIAM    
398 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AGREY A MKORONGWE    
399 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AGREY A SHIMWELA    
400 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M AGREY AMON MBWILO    
401 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M AGREY AZAEL KOOLA    
402 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M AGREY BARTON MYAMBA    
403 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M AGREY BONIFACE RINGO    
404 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M AGREY HEZRON KIDUMBA    
405 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AGREY LEONARD LYANDA    
406 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AGREY RICHARD KABAGAH    
407 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AGREY ROBERT MWAKIPESILE    
408 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AGREY SAMSON MOSHI    
409 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AGREY STANLEY KEVELA    
410 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M AGREY W MMARY    
411 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M AGREY WESTON MWAMBETE    
412 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AGRIPINO FRIMIN MASSAWE    
413 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M AGUSTINI ASSENGA JACOB    
414 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO MICHAEL    
415 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO RICHARD    
416 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO SINDANI    
417 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO ANDREA AKO    
418 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO B MWACHA    
419 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO DITRAM MWALONGO    
420 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO JAILO AIZECK    
421 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO JOSEPH JOHN    
422 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO LANDELINI TLUWAY    
423 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO LAZARO ABEL    
424 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO MISHULIE MARTINE    
425 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M AGUSTINO P MAGODA    
426 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO ROMANUS MPEPO    
427 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO TISIANI BEE    
428 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AHADI GWAKISA    
429 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AHADI J KASEKWA    
430 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M AHADI JOSEPHAT NTILUMELA    
431 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M AHADI MARTIN MSUNGU    
432 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M AHAMADI ISMAIL    
433 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M AHAMADI ABDALA SELEMANI    
434 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AHAZI ISRAEL    
435 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M AHAZI ALLY TWEVE    
436 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M AHAZI C MWINUKA    
437 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AHAZI F MGALA    
438 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M AHAZI M NGAJILO    
439 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AHAZI MBAMBA BENARD    
440 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AHAZI P MWAIKAMBO    
441 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AHAZI SHABAN MALEKELA    
442 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M AHIDU ISMAIL MBANGWA    
443 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AHIMIDIWE JOHN    
444 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M AHIMIDIWE RUPILI    
445 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M AHIMIDIWE A NGAJILO    
446 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M AHMAD ATHUMAN    
447 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M AHMAD HASSAN    
448 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M AHMAD HASSAN    
449 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AHMAD MOHAMED    
450 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M AHMAD ATHUMANI JUMA    
451 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M AHMADA MZAMIRU    
452 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M AHMADI BAKARI    
453 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AHMADI HAMIDI    
454 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AHMADI A KAPUNGU    
455 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AHMADI A MZAINA    
456 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M AHMADI ABDUL KADULO    
457 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M AHMADI JUMA HAMISI    
458 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M AHMADI K JOSHI    
459 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M AHMADI KABEZI MLAZI    
460 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALEX NKANDA    
461 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE MBONDE    
462 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI MWISHEHE    
463 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO D MHAPA    
464 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN GIDEON LYAMBA    
465 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN HAMIS CHIMYA    
466 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN J SENDAMA    
467 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN JIMMY KIMBAWALA    
468 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN JK YAHAHA    
469 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN JOHN MGAYA    
470 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN K ISACK    
471 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN KEMENYA MEGERA    
472 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN L ANDREW    
473 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN L LAIZER    
474 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN LAUDEN MWAMATEMBE    
475 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN LEONARD MINANI    
476 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN M KAIKA    
477 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN M NASSARY    
478 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN NHOMI KIJA    
479 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN R KABWE    
480 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN R MGETA    
481 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN RUVUBU RUTULO    
482 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN S MKIKA    
483 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN S MOLLEL    
484 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN SEBASTIAN DENYEKA    
485 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI EDWARD    
486 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI EDWIN    
487 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI HAULE    
488 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M BENJAMINI JOSEPH    
489 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI KALILO    
490 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI KAMBONA    
491 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI MBUNA    
492 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI MKAMA    
493 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI MWAMAKULA    
494 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI THOMAS    
495 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI JACOBO NTANDU    
496 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI JOSEPHATI SOMBI    
497 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI MERICA MGUSI    
498 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI MPIPI SYLIVESTER    
499 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI P MTWANGA    
500 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI ROBERT KASANGA    
501 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI THEOFILO ADOLFU    
502 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI WAMBURA MKONGWE    
503 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI WILLIAM NTANDU    
504 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENN MLOWE    
505 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BENNIE ABDISON KALE    
506 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BENNO LYAKABOGO    
507 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M BENNY A MWASHIUYA    
508 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M BENNY A RASHID    
509 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BENNY B NZOWA    
510 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BENNY HAULE JOHNSTON    
511 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BENNY JOHNSON MARIKI    
512 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M BENO SHIRIMA    
513 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BENO ALEX MHOMA    
514 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENO BENEDICT MLELWA    
515 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M BENO TOMASI MGAYA    
516 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M BENO YUSTINO KAHURU    
517 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENON D MPABANSI    
518 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BENSON BENJAMIN    
519 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M BENSON CHARLES    
520 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BENSON JOHN    
521 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENSON KILEO    
522 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BENSON LUCAS    
523 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M BENSON LUGANO    
524 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BENSON MACHUNDE    
525 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M BENSON SHAYO    
526 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M BENSON TONYA    
527 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BENSON YOHANA    
528 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BENSON YUSTHO    
529 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BENSON ABEL KAHEMELE    
530 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M BENSON B MLAY    
531 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BENSON BATISTA MHELELA    
532 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BENSON CHRIS MZALE    
533 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BENSON CHRISTOPHER ELIETA    
534 KILIMANJARO URU SEMINARY M BENSON DAUD NYAROBI    
535 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M BENSON E MBOGO    
536 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M BENSON FURA MUNISI    
537 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BENSON GILBERT ODO    
538 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M BENSON H KIYEYEU    
539 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M BENSON H TILYA    
540 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BENSON HANSON FUE    
541 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BENSON HUBERT GAUDENCE    
542 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BENSON J SAGHY    
543 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BENSON J TARIMO    
544 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M BENSON JOHSTONE MATUNGWA    
545 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENSON JONAS KILEO    
546 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BENSON JOSEPHAT KIRARO    
547 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BENSON JOSHUA MZINGA    
548 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BENSON K ELISHA    
549 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M BENSON KAINI MACHA    
550 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M BENSON KUNDAELI MTUI    
551 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BENSON L MREMI    
552 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BENSON LUGEMARILA IKULA    
553 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENSON MIRTON MSIANI    
554 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BENSON PATRICK TUMBEZA    
555 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BENSON R ITUWE    
556 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M BENSON R MKWAMA    
557 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENSON ROBERT KIGULA    
558 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BENSON S MGETA    
559 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BENSON S MTELEKESYA    
560 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BENSON SALVATORY MLAY    
561 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BENSON SAMWEL MANDARI    
562 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENSON W MANYENYELA    
563 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BENTHAM BENEDICT BARONGO    
564 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BENTURA BEATUS KUNZUGALA    
565 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BERNAD LUCAS    
566 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BERNAD ASENGA PAUL    
567 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BERNAD MWANG''AMBA ELIAS    
568 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BERNADO B MKIMBO    
569 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BERNARD GAO    
570 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M BERNARD GIKARO    
571 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BERNARD GODFREY    
572 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BERNARD MASATU    
573 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BERNARD MUKONO    
574 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BERNARD ROBERT    
575 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BERNARD SAMWEL    
576 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M BERNARD A SANGIGWA    
577 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M BERNARD BALTAZARY CHUWA    
578 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M BERNARD BENJAMIN WALLES    
579 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BERNARD DANIEL MADOLE    
580 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M BERNARD E MWAIMU    
581 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M BERNARD FRANK AIKARUWA    
582 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BERNARD G GIRAGUTI    
583 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M BERNARD G KYARIGA    
584 PWANI GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M BERNARD GISSIMA NYAMOHANGA    
585 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BERNARD JUSTINE COSTANTINE    
586 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M BERNARD LAURENT SAKILA    
587 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M BERNARD LEONARD THADEO    
588 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BERNARD MELKISEDEKI MOSHA    
589 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BERNARD MICHAEL MAPUNDA    
590 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M BERNARD NEVILLE SWAI    
591 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BERNARD NGATUNGA MATHEW    
592 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BERNARD R KIHIYO    
593 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BERNARD R KIRA    
594 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BERNARD S JIBBO    
595 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BERNARD STEVEN MAKWAIYA    
596 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BERNARDO NYITALA    
597 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M BERNARDO JOSEPH HANGE    
598 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BERSON KASSIANO KAYANDA    
599 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M BERSTAIN KASILILIKA    
600 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BERTHORD PAULO    
601 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BERTINUS JUSTINIAN    
602 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M BEST MYULA    
603 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M BEST C IGNATIO    
604 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CHARLES E NGOGO    
605 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MSOMBA    
606 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN RAPHAEL    
607 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CHRISTIAN THOMAS    
608 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M CHRISTIAN TIMOTH    
609 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN UHAGILE    
610 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN AMOS MAPUNDA    
611 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN BENEDICT KIDUKO    
612 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN CHRISTIAN KOMBA    
613 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN D MADANGI    
614 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN DANIEL KIMATA    
615 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN DAVID ANDERSON    
616 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CHRISTIAN ERNEST GUGA    
617 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN PETER MWACHA    
618 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN S LYIMO    
619 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M CHRISTIAN S MKANGAMO    
620 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN S MWANDUPE    
621 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHRISTIANI DONATUSY MAHENGE    
622 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CHRISTMORE YOHANA SETEBE    
623 MBEYA ILASI SEC SCHOOL M CHRISTON C NDAGALA    
624 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHA ALLAS    
625 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHA STEPHANO    
626 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ADAMU    
627 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ANYAMBI    
628 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BAHATI    
629 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BARAKA    
630 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BENEDICTOR    
631 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BENSON    
632 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BUNDALA    
633 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER CASMIR    
634 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER CHARLES    
635 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER DEONATUS    
636 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER DOTTO    
637 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER EDWIN    
638 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER EMMANUEL    
639 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER FAUSTINE    
640 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER GODFREY    
641 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ISRAEL    
642 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JAMES    
643 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JONAS    
644 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOSEPH    
645 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER KOMBA    
646 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER LAGWEN    
647 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER LUCAS    
648 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MATHEW    
649 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MOHAMED    
650 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CORONATH JULIUS    
651 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M DAVID I MTENDA    
652 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID ISAKWISA MWASANJOBE    
653 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID J CASTICO    
654 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID J MASANYIWA    
655 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M DAVID J MBISE    
656 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAVID J MWAKIFUNA    
657 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M DAVID J NGEMELA    
658 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M DAVID J RUHANGISA    
659 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAVID J SANG''UDI    
660 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M DAVID J SENG''ENGE    
661 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DAVID J TWEVE    
662 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVID JAMES MNYETI    
663 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAVID JAPHETH MOSHI    
664 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DAVID JOHN MWENDA    
665 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAVID JONAS MASSAWA    
666 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAVID JOSEPH WILSON    
667 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID JULIUS MWILAFI    
668 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DAVID JUSTACE FULLA    
669 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAVID K MWANDU    
670 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID KAGOSE RANGA    
671 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVID KAITABA LIVINGSTONE    
672 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAVID L MHAGAMA    
673 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M DAVID L MWANJA    
674 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M DAVID LEONCE NDIKA    
675 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVID LUCAS MVUKIE    
676 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DAVID M MASHAURI    
677 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAVID M MNJAGIRA    
678 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DAVID M MUKAMA    
679 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAVID M MZUMA    
680 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAVID M STARNSLAUS    
681 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAVID MATHIAS LUVINGO    
682 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DAVID MBELWA MUKAJANGA    
683 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DAVID MGEGELA WILLIAM    
684 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M DAVID MICHAEL SIAME    
685 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DAVID N KISONZO    
686 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M DAVID N MBOJWA    
687 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAVID NG''ELESHI MARK    
688 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M DAVID NICHOLOUS MAUSA    
689 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DAVID NOBERT MAJURA    
690 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID NYAHENGA JULIUS    
691 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID OBEDI MEJOOLY    
692 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVID ORGEN NCHAI    
693 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DAVID OSCAR BUBERWA    
694 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAVID P NYAHENGE    
695 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAVID P SAILI    
696 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID PAUL NKINGA    
697 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M DAVID PETER KASANGA    
698 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAVID PETER MAGANGA    
699 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DAVID PHILIP NG''UNDA    
700 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAVID R SHEBUGHE    
701 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID RAPHAEL MPEMBELA    
702 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M DAVID RAPHAEL MSHIGHWA    
703 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M DAVID S GABRIEL    
704 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID S KASUSU    
705 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M DAVID S MAKANYA    
706 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DAVID SOLOMON MUNUO    
707 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M DAVID SOSTEN MBILINYI    
708 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M DAVID T ISHENGOMA    
709 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M DAVID THOBIAS SIMFUKWE    
710 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAVID TRYPHONE RUTAIHWA    
711 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M DAVID VICENT NJAU    
712 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M DAVID VITALES JAMES    
713 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID W MSEMWA    
714 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DAVID Y SILWIMBA    
715 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAVIDI J MNUBI    
716 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DAVIDSON SOSTENES NTAMBUTO    
717 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M DAVIES GEORGE KUNDERI    
718 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DAVIES Y MWAISWELO    
719 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M DAVIN A MOLLA    
720 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DAVIRD EDWIN MBUGHI    
721 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DAVIS CLEMENT    
722 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DAVIS KAYOMBO    
723 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DAVIS KONDAMWALI    
724 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAVIS MAZULA    
725 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DAVIS MSANDO    
726 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAVIS MUJUNGI    
727 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M DAVIS B MWANKUSYE    
728 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M DAVIS DENIS MACHUMILANE    
729 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M DAVIS G MATAMBO    
730 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAVIS HENRY SEMWAZA    
731 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAVIS M MREMI    
732 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M DAVIS MAHANDA KASONYI    
733 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M DAVIS MOSSES KAWICHE    
734 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAVIS PHILEMON MNDEME    
735 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAWSON BALYEBONERA    
736 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DAWSON DANIEL JOHANES    
737 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M DAYAN ELIGIUS LACHUO    
738 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DEDAN EZEKIEL MBINGO    
739 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DEEMAY SULLE DACTARI    
740 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DELAIN JOHN MWAKALASI    
741 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DELFINUS M AUDAX    
742 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DELFINUS R CHARLES    
743 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DELITUS KIVIKE    
744 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M DELLAN D SWAI    
745 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M DELSON JAPHET    
746 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DEMESTRIUS ALISTIDES    
747 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DEMETRICE DEO    
748 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DEMETRIUS A NGOGO    
749 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DENICE ALPHONCE    
750 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DENICE CLEOPHACE    
751 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DENICE GRESMO    
752 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DENICE INNOCENT    
753 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DENICE PASCHALEY    
754 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M DENICE STACIO    
755 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M DENICE A BENEDICT    
756 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DENICE D FREDRICK    
757 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DENIS ASAJILE    
758 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DENIS BARTHOLOMEO    
759 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DENIS BERNARD    
760 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DENIS CHARLES    
761 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DENIS CLEOPHACE    
762 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DENIS DEDAN    
763 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DENIS DEO    
764 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M DENIS DESDERY    
765 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DENIS DEUS    
766 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DENIS DEUS    
767 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M DENIS DEUS    
768 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DENIS EDWARD    
769 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DENIS JAMES    
770 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DENIS KAGODO    
771 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS KAMALA    
772 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS KAMARA    
773 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DENIS KATEPA    
774 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DENIS KIGWANA    
775 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M DENIS LAZARO    
776 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M DENIS MOSES    
777 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS NAMPOKA    
778 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DENIS RICHARD    
779 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS RWEKAZA    
780 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DENIS SANE    
781 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DENIS SHONZA    
782 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M DENIS VITUS    
783 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DENIS YONGOLO    
784 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DENIS A KESSY    
785 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DENIS A MREMA    
786 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DENIS A ZANGARA    
787 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M DENIS ABED FYATAGA    
788 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DENIS ABEL LUAMBANO    
789 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M DENIS ADOLPH MWALONGO    
790 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DENIS AROBOGASTI MARAWITI    
791 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELIUD JUMA JACOB    
792 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M ELIUD LUCAS ILAMBONA    
793 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ELIUD MELKIAD QAMBESH    
794 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIUD N ELIAS    
795 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ELIUD R MBUBA    
796 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIUD VENANT RUSHAKA    
797 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M ELIUDI DAUDI    
798 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M ELIUDI WILLIAM    
799 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIUDI JOSEPH MTITU    
800 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIUDI S LEIYAN    
801 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELIUDI Y MBEMBELA    
802 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIUDY MCHOME    
803 PWANI AHMES SECONDARY SCHOOL M ELIUS EMMANUEL    
804 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M ELIUS EUSTADIUS    
805 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELIUS SEBASTIAN    
806 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIUS C MGANI    
807 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ELIVIS ELIFAZI BIKOMBO    
808 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ELIVIUS STEWART    
809 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIYA LAWRENCE    
810 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ELIYA MGAYA    
811 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ELIYA MWAKIBAMBO    
812 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELIYA SAMWEL    
813 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ELIYA D HAIDURU    
814 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIYA E NATHANIEL    
815 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIYA E ZILIKANA    
816 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ELIYA ISAYA JAIRO    
817 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIYA L GABLIELY    
818 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M ELIYA L MANUMBU    
819 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELIYA L UZIA    
820 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ELIYA MTOROBO STANSLAUS    
821 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ELIYA MWIKA EDMUND    
822 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIYA PHILIMONI MSIGALA    
823 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIYA REUBEN KINYONYI    
824 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIYASIKIA S MZAVA    
825 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M ELIZEUS ATHANAS    
826 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ELKANA MAYALA    
827 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELKANA YORAMU    
828 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ELKANAH G MWAKIPESILE    
829 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M ELLY MZIGE    
830 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELLY WILIUM    
831 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ELLY EDWARD STEPHEN    
832 DODOMA SALESIAN SEMINARY M ELLY ELIUD SANGA    
833 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ELLY MICHAEL MBEMBATI    
834 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELLY U LWESYA    
835 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ELLYBARICK N ELIUM    
836 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELLYGIUCE ATHANAS VUNGU    
837 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ELPIDIUS EVARISTER    
838 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ELSON DAUD    
839 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ELSON KARIKURUBU    
840 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M ELSON K BUBERWA    
841 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELSON SOSPITER NZIBHAGAMBA    
842 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ELTON H MUNUO    
843 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ELTON STANSLAUS NZOGERA    
844 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ELTON W BALLEGU    
845 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M ELUID MAYALA NGAGANUKI    
846 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ELVANUS APOLINARY    
847 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M ELVICE MARCO    
848 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELVIN H NDOWA    
849 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ELVINI KIVINGE    
850 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ELVINUS FELICIAN    
851 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ELVINUS PATHIENCE    
852 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELVIS DODO    
853 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELVIS NZUNGU    
854 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELVIS A KIMATH    
855 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M ELVIS BEATUS MAJALIO    
856 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ELVIS GODFREY MUGANYIZI    
857 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELVIS H NDOWA    
858 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELYABU DICKSON MGUTE    
859 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ELYMBARAKA CHARLES    
860 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M ELYSON S SHUNASHU    
861 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ELYUDI JEREMIA    
862 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMAMMANUEL KIBADEN    
863 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMANNUEL ERNEST    
864 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M EMANOEL URASSA ALOYCE    
865 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ABDU    
866 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ALPHONCE    
867 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL CLEMENCE    
868 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL DANIELY    
869 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ELIAS    
870 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ELIAS    
871 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL EZEKIEL    
872 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL EZEKIEL    
873 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL GODFREY    
874 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL GODWIN    
875 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JAMES    
876 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M EMANUEL JOSEPH    
877 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JOSEPHAT    
878 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL KEYSON    
879 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LEMBUYA    
880 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LUBIMBI    
881 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MASEGANYA    
882 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MATHIAS    
883 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MELUSORI    
884 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MLOGE    
885 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MSENGI    
886 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MWITA    
887 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL NYENZA    
888 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL PETER    
889 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL PHARES    
890 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EMANUEL SAMWEL    
891 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL THOMAS    
892 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL A CHAMBO    
893 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL A RICHARD    
894 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ABAS EMANUEL    
895 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ALEX KAHELO    
896 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ALFREDY NTANDU    
897 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL B GETABA    
898 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL B HAYOLA    
899 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL B ROSSIO    
900 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BANGA AKONAAY    
901 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BASSO TLUWAY    
902 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BENEDICT MGAO    
903 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BENITHO NYAMAHANGA    
904 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BIKE NGONGA    
905 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMANUEL C MICHAEL    
906 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M EMANUEL CHARLES UROKI    
907 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL D GEAY    
908 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL D MAYO    
909 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL D MWALINGO    
910 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL DAUDI GILBERT    
911 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL E KYAMANYASI    
912 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL E MTINANGI    
913 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMANUEL E NG''UNDA    
914 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M EMANUEL EMMANUEL KOMBA    
915 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ERNEST DOEKUU    
916 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL G TLATLAA    
917 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL GODSON MARO    
918 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL H JOSEPH    
919 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMANUEL I KAFWENDA    
920 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL I MAROSECK    
921 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL J MAGEMA    
922 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JACKSON MKUMBO    
923 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JACOB TARMO    
924 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JOACHIM MUSHI    
925 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JONAS BENJAMEN    
926 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JOSEPH AKONAAY    
927 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JOSEPH KIONAUMELA    
928 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JOSEPHATI MICHAEL    
929 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL KALEB MOSHA    
930 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL KENEDY MLAKI    
931 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M ERNEST C MSAFIRI    
932 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FRANK MASUKE    
933 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANK MATHIAS    
934 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M FRANK MBAMBA    
935 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FRANK MDUDA    
936 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M FRANK MGETA    
937 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FRANK MGIMWA    
938 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK MGUNDA    
939 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK MITANDE    
940 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M FRANK MJERU    
941 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FRANK MKISI    
942 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK MSIGWA    
943 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK MUGULA    
944 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANK MUHUNDA    
945 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK MUHUNDA    
946 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M FRANK MWEZI    
947 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FRANK MWITA    
948 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANK NDAMBO    
949 KAGERA KATOKE SEMINARY M FRANK NTALE    
950 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M FRANK OKEO    
951 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FRANK OMEME    
952 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M FRANK PASCHAL    
953 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M FRANK PAUL    
954 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FRANK PAULO    
955 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK PHILBERT    
956 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANK PHILIP    
957 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANK RWEYEMAMU    
958 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M FRANK RWEZAURA    
959 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANK SAMWEL    
960 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FRANK SHIJA    
961 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M FRANK SHINGE    
962 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK THOBIAS    
963 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK TOBIAS    
964 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK WANJA    
965 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M FRANK YATOSHA    
966 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M FRANK ZEPHRINE    
967 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANK A BENSON    
968 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANK A KASYUPA    
969 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FRANK A MALESA    
970 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M FRANK A MBUNGANI    
971 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANK A MNDEME    
972 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANK A RUKIKO    
973 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANK A SIBONIKE    
974 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M FRANK ABINEL MILANGASI    
975 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FRANK ALBERT KIMBWEREZA    
976 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANK ALLY MPANDUZI    
977 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK ALOYCE KISOKA    
978 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK ANDREA MSIGWA    
979 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FRANK ANGELUS MWIGUNE    
980 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FRANK ANNA YARED    
981 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK ATHUMAN SALIMU    
982 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M FRANK AZARIA SAMWEL    
983 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK B TAIRO    
984 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FRANK BAHENYI MATHIAS    
985 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK BENARD KESSY    
986 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M FRANK BENITO MBATA    
987 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK BONIPHACE SIUJI    
988 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FRANK BOSCO SANGANA    
989 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK C JOHN    
990 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANK CHEDY MYEGETA    
991 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M FRANK CHIDODO CHARLES    
992 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FRANK D MLIMBO    
993 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M FRANK DANIEL SAKALANI    
994 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M FRANK DAUD KOMBA    
995 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M FRANK DAUDI ANTONY    
996 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK DAVIS RUBUBURA    
997 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FRANK DOMINICK ISOMELA    
998 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FRANK DONALD SULWA    
999 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FRANK E KINUBI    
1000 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FRANK EBERHARD MAPUNDA    
1001 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANK EDOM MWAKAPALA    
1002 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FRANK EDWARD ARABI    
1003 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK ELAM MTEWELE    
1004 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRANK ELIAS KAMGUNA    
1005 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FRANK ELIBARIKI MAMUYA    
1006 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANK EMANUEL FRANK    
1007 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK EMMANUELY MTEGETA    
1008 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M FRANK F BISHASHARA    
1009 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M FRANK F FABIANO    
1010 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FRANK F WILLIAM    
1011 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FRANK FELOVIAN CHIGELA    
1012 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK FIDELIS KONZO    
1013 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANK FLETCHER NZOTA    
1014 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK FRANCIS CHAVALAH    
1015 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FRANK G KAMANDO    
1016 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FRANK G LEO    
1017 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M FRANK G MZINDAKAYA    
1018 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M FRANK G NGOMANI    
1019 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANK G PETER    
1020 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANK GASPARY SELE    
1021 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANK GERVAS MPOLLO    
1022 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GODFREY PATRICK    
1023 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GODFREY PAUL    
1024 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY PESAMBILI    
1025 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY PETER    
1026 TABORA UMOJA SECONDARY SCHOOL M GODFREY RICHARD    
1027 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GODFREY RWEGASIRA    
1028 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY SANGA    
1029 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY VEDASTUS    
1030 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODFREY A IYANGA    
1031 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY A KAZUNGU    
1032 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY A KIPONDA    
1033 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY A MASANYIWA    
1034 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY A MBUNDA    
1035 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M GODFREY A RWENYAGILA    
1036 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M GODFREY A SESARA    
1037 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODFREY ALOYCE KILLENGA    
1038 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY AMOSI MWANDA    
1039 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY ANTIPAS CHAULO    
1040 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GODFREY ASAJILE SANGA    
1041 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M GODFREY B GEFFI    
1042 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GODFREY BASILIUS MPETE    
1043 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GODFREY BEATUS MNG''ANYA    
1044 KILIMANJARO URU SEMINARY M GODFREY BLASS KIMARO    
1045 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY C BISHANGA    
1046 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M GODFREY C MAGANGA    
1047 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M GODFREY C MANYAHI    
1048 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GODFREY CARLOS NAMENDE    
1049 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHARLES NUGU    
1050 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GODFREY D COSMAS    
1051 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M GODFREY D MINJA    
1052 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY DOMINIC MALLYA    
1053 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY E KAJEMA    
1054 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY E MANYAMA    
1055 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY E MAUFI    
1056 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY E MWAMBENE    
1057 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GODFREY EDWARD MUNISI    
1058 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GODFREY ELIAS KASANGA    
1059 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M GODFREY ELIAS MIMBI    
1060 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M GODFREY FILBERT NYALU    
1061 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GODFREY FRANCIS MAISA    
1062 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY G GADAU    
1063 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M GODFREY G GEWERA    
1064 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY GEORGE MREMA    
1065 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY GEORGE TARMO    
1066 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M GODFREY GODFREY MREMA    
1067 DODOMA SALESIAN SEMINARY M GODFREY H AUGUSTINO    
1068 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODFREY HENDRY NDALI    
1069 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M GODFREY HENRY ANGALIA    
1070 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M GODFREY J MANGA    
1071 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M GODFREY J PWELE    
1072 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GODFREY J TARA    
1073 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY J ZAKARIA    
1074 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY JACOB ATANAS    
1075 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOHN MABULA    
1076 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOHN MAYALA    
1077 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOHN MTATILO    
1078 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOHN PAMAGILA    
1079 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOSEPH CHITAWALA    
1080 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOSEPH MBUNDA    
1081 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M GODFREY K GWASA    
1082 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY K WILLIUM    
1083 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M GODFREY KELVIN KINUNDA    
1084 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M GODFREY KIMARIO ALEXANDI    
1085 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M GODFREY KIMIRISHO MSHANA    
1086 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GODFREY L LAIZER    
1087 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M GODFREY L MICHAEL    
1088 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY LOKSI ANDREA    
1089 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GODFREY LYMU GERVAS    
1090 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY M ISAACK    
1091 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODFREY M JOHN    
1092 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M GODFREY M SANKEY    
1093 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GODFREY M SHIBUNGI    
1094 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M GODFREY M WILLIUM    
1095 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M GODFREY MANFRED NG''ONG''ONALE    
1096 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GODFREY MARTIN NYANGALIMA    
1097 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MATHAYO MULOKOZI    
1098 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GODFREY MDACHI TUMAINI    
1099 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MICHAEL OROTTA    
1100 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY MLINGI BARAKA    
1101 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MODEST MWACHA    
1102 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MOSHIRO COLMAN    
1103 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MOSHIRO PATRICK    
1104 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GODFREY N KISANGA    
1105 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M GODFREY N MPINGA    
1106 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY O CHAULA    
1107 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODFREY OSWARD KAIJAGE    
1108 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GODFREY OWDEN MWAMITA    
1109 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY P KIYONGA    
1110 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M GODFREY PHILIPO NGOWA    
1111 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GODFREY PIUS LYAUPE    
1112 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK G NKOMBOLWA    
1113 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ELTEMU    
1114 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M HAROUN MWASASA    
1115 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAROUN SIMON    
1116 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M HAROUN K KISWANYA    
1117 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M HARRISON JACKSON    
1118 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M HARRISON C FUMBUKA    
1119 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M HARRISON NKWERA JEROME    
1120 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HARRY GIDEON KADUMA    
1121 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M HARRY HENDRISH NYANGE    
1122 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HARRY KAZIMOTO PETER    
1123 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HARUB HAMAD    
1124 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HARUBA S HARUBA    
1125 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HARUN EDWARD CHUNGU    
1126 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HARUN LAMWELI MMARI    
1127 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M HARUNA ALMAS    
1128 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HARUNA BURHANI    
1129 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M HARUNA JUMA    
1130 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HARUNA JUMANNE    
1131 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M HARUNA KASIM    
1132 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M HARUNA MRISHID    
1133 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M HARUNA MRISHO    
1134 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M HARUNA RAMADHANI    
1135 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HARUNA SELEMANI    
1136 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M HARUNA SHABANI    
1137 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HARUNA JUMA NCHIMBI    
1138 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M HARUNA M DANIEL    
1139 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M HARUNA MOSHI KAZUBA    
1140 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HARUNA R WAHITA    
1141 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HARUNI NDIMBWA    
1142 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M HARUNI A NGUVILA    
1143 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HARUNI A SELEMANI    
1144 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HARUNI E WAIDA    
1145 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M HARUNI J HILONGA    
1146 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HARUNI P CHUMA    
1147 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M HARUNI S DASTANI    
1148 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M HARUNI T MBUBA    
1149 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M HARVEY MGALLAH    
1150 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HASANALI ATHUMANI NGURA    
1151 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M HASANI MBARUKU    
1152 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HASANI ELIAWAZI OMARI    
1153 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASANI SALEHE MTUNGUJA    
1154 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASHIM ISLAM    
1155 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M HASHIM KAZOBA    
1156 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M HASHIM KAZOBA    
1157 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HASHIM SHABAN    
1158 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M HASHIM SHUKURU    
1159 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M INNOCENT LIVINGSTONE BATHLOMEW    
1160 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT M JANUARIOUS    
1161 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MALIPSI KAVISHE    
1162 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MELCHIOR HILLU    
1163 MANYARA SANU SEMINARY M INNOCENT MICHAEL GEMBA    
1164 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MUGISHA SYRIDION    
1165 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT N KIJUU    
1166 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT N LYATUU    
1167 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M INNOCENT N TIBILENGWA    
1168 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M INNOCENT O KIWALE    
1169 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT OBREY MONYO    
1170 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ODEMARY KOMBE    
1171 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT P ANTONY    
1172 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT P SHENYAGWA    
1173 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT P SHENYAGWA    
1174 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PASCHAL ASSENGA    
1175 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT RAYMOND MMARI    
1176 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT RICHARD NYAMGUMA    
1177 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT S BAGIMBANA    
1178 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M INNOCENT SS SAMBA    
1179 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M INNOCENT T ISHENGOMA BINAMUNG    
1180 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT TESHA NESTORY    
1181 KILIMANJARO URU SEMINARY M INNOCENT TIBRUS JOHN    
1182 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT TM HEMA    
1183 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT W MAKYAO    
1184 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M INNOCENT WILBROAD OTTO    
1185 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT WILFRED KIRIA    
1186 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT WILLIAM SHAYO    
1187 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M INNOCENTI STIWATI    
1188 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENTIUS MUCHUNGUZI    
1189 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M INOCENT GASPER    
1190 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M INOCENT GOSBERT    
1191 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M INOCENT LAZARO    
1192 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M INOCENT MZUMBWE    
1193 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M INOCENT HENRY KYARA    
1194 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M INOCENT I MTITU    
1195 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M INOCENT LUWONEKO MALIPA    
1196 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M INOCENT P ABDALAH    
1197 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M INOCENT SAMWEL RINGO    
1198 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M INUKA SYLIVERY BYABUSHA    
1199 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INVOCAVITY PHARES MUSHI    
1200 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M INYASI SYLVESTER    
1201 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M IPYANA MGOGO    
1202 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M IPYANA SIMON    
1203 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IPYANA ARON MWAIPUNGU    
1204 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M IPYANA C ELIYA    
1205 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IPYANA G MWAKYAMI    
1206 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M IPYANA ISAAC MBUGI    
1207 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M IPYANA M JUMA    
1208 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IPYANA S MTAFYA    
1209 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IPYANA YONAH MWAKANJUKI    
1210 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IQBAL I KWEKA    
1211 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M IRENEUS NGEMERA FERDINAND    
1212 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M IRFAN A PATTANI    
1213 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M IRFAN JUSSA JUMA    
1214 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M IRUNGA TWAHA MCHANA    
1215 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ISSA I ISSA    
1216 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JIMMY RABIEL MUSHI    
1217 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JIMMY RAMADHAN SEVURI    
1218 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JIMMY STEVEN MNDASHA    
1219 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M JIMSON TITUS NDINDE    
1220 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M JIMSON TUMAINI MOSHA    
1221 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M JIMU OSCA    
1222 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JIMY NGAO    
1223 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JINUEL SANGA    
1224 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JIRABI ELIAS MIYAGA    
1225 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JIRANI MOHAMED HASSANI    
1226 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JIRAS JEREMIA    
1227 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JISENA J ELISHA    
1228 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M JISEVEN EDSON    
1229 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JISTE JAILOSI LAZARO    
1230 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JITAHIDI A MGOBA    
1231 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JITE KALINGA    
1232 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JITIJA MAKIGO    
1233 TANGA COASTAL SECONDARY SCHOOL M JIWA M OMARI    
1234 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JIYENZE CHARLES    
1235 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JO D MAPUNDA    
1236 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOACHIM KAKURU    
1237 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JOACHIM KIJANGA    
1238 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM MADEDE    
1239 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOACHIM MAGESA    
1240 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM MMASI    
1241 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M JOACHIM NGONGO    
1242 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOACHIM PETER    
1243 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM PHONY    
1244 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOACHIM SAMWEL    
1245 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM SHILINGI    
1246 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M JOACHIM A MASANGU    
1247 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM C MACHA    
1248 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOACHIM J SULLE    
1249 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JOACHIM JOHN PARESSO    
1250 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JOACHIM M MARUNDA    
1251 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOACHIM S MANDALA    
1252 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M JOACHIMU SIMPEPO    
1253 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JOACHIMU WILBROAD    
1254 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M JOACKIM E MJEMA    
1255 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOACKIM J BARAKA    
1256 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOACKIM N HUGO    
1257 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JOACKIM R KANDURU    
1258 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M JOAKIM ADELINUS NGOWI    
1259 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M JOAKIM ALEX MLIGO    
1260 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOAKIM F LUCAS    
1261 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOAKIM GODSON MAWOLE    
1262 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOAKIM KELVIN NGATUNGA    
1263 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M JOANES EUSTACE    
1264 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M JOANES SALVATORY    
1265 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOANNES KATOTO    
1266 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOAS JAPHES    
1267 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JOAS PHILIPO    
1268 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JOAS DAVID MSHINDO    
1269 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOAS K WILSON    
1270 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOB A NAHUNDA    
1271 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JOB BRIAN NGAULA    
1272 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M JOB P MBWILO    
1273 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M JOBSON JOSEPHAT    
1274 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOBSON M CHURCHILL    
1275 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOBU F SAMWEL    
1276 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOBU RUNGWE ARON    
1277 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M JOCKTAN MBERWA TILUMANYWA    
1278 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOCTAN AGONZA VEDASTO    
1279 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JOE EBENEZER MOLLEL    
1280 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JOE H MAKUNDI    
1281 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M JOEL CHUNGU    
1282 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M JOEL EBBY    
1283 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M JOEL ELIAKIMU    
1284 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JOEL JOHN    
1285 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M JOEL JOHN    
1286 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOEL JONAS    
1287 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JOEL KASASA    
1288 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M JOEL KASHARA    
1289 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOEL KIMARO    
1290 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOEL KIONGOLE    
1291 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M JOEL KYANDO    
1292 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOEL LAURENT    
1293 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M JOEL MATHUBE    
1294 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOEL MSAMBWA    
1295 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JOEL SAMWEL    
1296 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JOEL STANLEY    
1297 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOEL TOM    
1298 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M JOEL A MSETI    
1299 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JOEL ADO HYERA    
1300 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M JOEL AMAN MAZULA    
1301 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOEL BETUEL KIRITHA    
1302 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOEL D LUBAMBE    
1303 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOEL D NKYA    
1304 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOEL E MUJA    
1305 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M JOEL EMANUEL TEMBA    
1306 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JOEL GIDEON MASASI    
1307 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOEL J KABETE    
1308 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOEL J MNKONDYA    
1309 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOEL J MWAKYOMA    
1310 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M JOEL J NIKUPALA    
1311 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOEL JOHN NJAGHAH    
1312 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOEL JOHN RUTTA    
1313 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M JOEL JOSEPHAT KASHAIJA    
1314 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOEL LANGFORD SHIRIMA    
1315 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JOEL LUMAJI EMMANUEL    
1316 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOEL M JOSHUA    
1317 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOEL M MWAMBWIGA    
1318 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOEL M SAMBULA    
1319 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M JOEL MKIZA RWEYEMAMU    
1320 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOEL MWAITALAKO SAMWEL    
1321 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M JOEL N MFUNGOMARA    
1322 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOEL PAUL NGEREJA    
1323 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JOEL PETER MBOMA    
1324 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOEL PHILIPO BASU    
1325 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOEL R EXSUPER    
1326 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JORAM J TINDAMANYILE    
1327 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M JOSEPH C MEKI    
1328 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SAMSON WINANI    
1329 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M JUSTINE RUMBA    
1330 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN D SWAI    
1331 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M KELVIN DAVID MNIKO    
1332 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN E KIMARO    
1333 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN E NAIRO    
1334 MOROGORO KASITA SEMINARY M KELVIN EDWIN MGENDERA    
1335 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M KELVIN EFRAIM KIWELU    
1336 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN ERICK MWANGA    
1337 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN EVARIST ASSEY    
1338 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M KELVIN EXAUD MANDIA    
1339 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M KELVIN F MPINZILE    
1340 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M KELVIN FERDINAND LOKITI    
1341 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KELVIN FRANK MBUMI    
1342 KAGERA PEACE SECONDARY SCHOOL M KELVIN G DESDERTY    
1343 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN G KASHAGA    
1344 DODOMA SALESIAN SEMINARY M KELVIN G KIKAO    
1345 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M KELVIN G MAKOLO    
1346 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN G MAKULE    
1347 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN G MASSAM    
1348 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M KELVIN G MLAY    
1349 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M KELVIN GABRIEL SHAYO    
1350 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN GEORGE MUSHI    
1351 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN GODWIN PETRO    
1352 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M KELVIN H COSMAS    
1353 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M KELVIN H MLANG''A    
1354 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN H NDULUVALE    
1355 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M KELVIN H RUNKULATILE    
1356 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KELVIN H SAMWEL    
1357 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M KELVIN HAMPHREY SWAY    
1358 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M KELVIN HAROLD MARIKI    
1359 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN HENRICK MWENDA    
1360 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN HUMPHREY LAWUO    
1361 KILIMANJARO URU SEMINARY M KELVIN I MUSHI    
1362 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M KELVIN J KAMBO    
1363 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN J KANDEGE    
1364 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M KELVIN J KIIZA    
1365 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M KELVIN J KITINUSA    
1366 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MAHENDE    
1367 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MBASHA    
1368 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MBELWA    
1369 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MBOGELA    
1370 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MBOKA    
1371 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MORRIS    
1372 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M KELVIN J MUNISI    
1373 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN J RUTABANZIBWA    
1374 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KELVIN J TIBESIGWA    
1375 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M KIBUNGU H MBARUKU    
1376 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KULWA MARTINE    
1377 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M LEPILALI NGOILENYA    
1378 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M LESIAN E LENGARE    
1379 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M LESKARI M SILANGA    
1380 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M LETTY GILBERT LENJIMA    
1381 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M LEUTERI MAISON NYAMOGA    
1382 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M LEVENSON ANDREW KADEGHE    
1383 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M LEVINUS NDABISISIRE    
1384 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M LEVIS MBASA    
1385 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M LEVIS MKUDE    
1386 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LEVIS RICHARD    
1387 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M LEVIS R MANASE    
1388 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M LEVIS S MALLYA    
1389 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M LEVISON SEVERIN SANGA    
1390 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LEWIS DEUS    
1391 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LEWIS LEONIDACE    
1392 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LEWIS MUTAYOBA    
1393 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M LEWIS JOSEPH SHAYO    
1394 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LEZA MWENZEGULE    
1395 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M LEZLEY LEON CHAMI    
1396 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M LIBASI SITA    
1397 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M LIBERATUS GERMANUS    
1398 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M LIBERATUS KAGASHE    
1399 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M LIBERATUS KAMSOBA PAUL    
1400 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M LIBERATUS S SEVELINO    
1401 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LIBERIUS STEPHANO    
1402 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LIBERIUS M LIBENT    
1403 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LIBERTY MWAZEMBE    
1404 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M LIBERTY METHUSELAH NYELLA    
1405 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M LIBORIS MBONAGA    
1406 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LIDIWELO L MWASENGA    
1407 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M LIFA MPANDUJI    
1408 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M LIGHTON LIBENT RUGARABAM    
1409 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LIGWA KULWA    
1410 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LIKALDO BENEDICT KALENGA    
1411 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M LIKONDE SALANJE AMIN    
1412 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LIKWEMBE ISMAIL    
1413 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LILA SHOMARY FILAMBI    
1414 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LILAMPAZE STANSLAUS    
1415 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M LIMBE MADUHU    
1416 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LIMBU SASA    
1417 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M LIMBU SINGA    
1418 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M LIMBWALI LUCAS    
1419 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LIMO NICKSON NTENDE    
1420 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LINGATO J OLEKOTOY    
1421 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LINOS LEONARD MUSHI    
1422 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL EDMUNDI MAPUNDA    
1423 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ELIABU MANYIKE    
1424 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ELIAS MWAKHATALA    
1425 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MICHAEL EMMANUEL MAJULA    
1426 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ERNEST CHRISTOPHER    
1427 MBEYA ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M MICHAEL ERNEST MHANILA    
1428 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL F OUKO    
1429 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL F SANGA    
1430 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL F SHAYO    
1431 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL FIDELIS CHANG''AMIKE    
1432 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GABRIEL VAYINGA    
1433 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GEORGE MKALAWAYE    
1434 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GODFREY MAHALI    
1435 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GREGORY KERYOBA    
1436 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GREGORY MARTIN    
1437 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GUSTAPH MKEKANULE    
1438 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL H ITUTU    
1439 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL HARALD PONDAMALI    
1440 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL HEPAS MBAGO    
1441 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MICHAEL IPYANA MWANGAKALA    
1442 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J KANYOPA    
1443 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J KISSIMA    
1444 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J MAGANGA    
1445 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J MAGAZI    
1446 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J MILLINGA    
1447 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J MLUNDETE    
1448 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J MWANGOMO    
1449 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J NJAU    
1450 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J NSIGALILA    
1451 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J SHINDIKA    
1452 KAGERA PEACE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JACOB SANGILAMOTO    
1453 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JOACKIM PIUS    
1454 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JOHN GOWELE    
1455 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JOHN MOSES    
1456 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JONAS MSAMBILI    
1457 RUVUMA WILIMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JORDAN KAYOMBO    
1458 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JOSEPH KIMARIO    
1459 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JOSEPH LASHAYO    
1460 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JOSEPH MAREGO    
1461 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M MICHAEL JOSEPH MINJA    
1462 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M MICHAEL JULIUS SHIJA    
1463 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MICHAEL K MUSHI    
1464 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL K SIMON    
1465 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL KIMARIO FRANCE    
1466 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL L BUNWA    
1467 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL L KYUKI    
1468 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL L MALILI    
1469 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL L MUSHI    
1470 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL L SINKALA    
1471 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL LAULIANO MSIGWA    
1472 MBEYA HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M MICHAEL M ENECKO    
1473 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL M GAUDENCE    
1474 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL M HADSON    
1475 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL M KANELELA    
1476 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL M KASAMBAGANYA    
1477 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL M MACHANDI    
1478 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MICHAEL M MASINGIJA    
1479 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL M MWALUSANYA    
1480 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL M STEPHANO    
1481 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL M TARATIBU    
1482 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MAPENDO TESHA    
1483 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MATHAYO MSUKU    
1484 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MBOJE NGASA    
1485 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MICHAEL METHOD KERENGE    
1486 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MICHAEL MBAWALA    
1487 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MLWILO SAMWEL    
1488 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MUSSA JACKSON    
1489 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MICHAEL N DAUDI    
1490 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL N MATABU    
1491 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL N MJENGI    
1492 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL N MOSSURU    
1493 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL NIKOLAUS REUBEN    
1494 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL O CHAULA    
1495 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL OLAF MICHAEL    
1496 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MICHAEL P HIZA    
1497 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL P KAPIGA    
1498 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL P KIGINGI    
1499 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL P LAURENT    
1500 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL P NAMBOLOLO    
1501 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MICHAEL PARADISE NKINI    
1502 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL PAUL MBESHI    
1503 MWANZA NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL PETRO SAHANI    
1504 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL PETRO TANTAU    
1505 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MICHAEL R CHARLES    
1506 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL R CHUWA    
1507 DAR ES SALAAM HELLEN'S SECONDARY SCHOOL M MICHAEL R LUKINDO    
1508 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL R MPONJI    
1509 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL R SAWIGA    
1510 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL RAPHAEL MOSHI    
1511 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL S ELIAS    
1512 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M MICHAEL S FUTE    
1513 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL S MTAMAGENDELO    
1514 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL S MWANYELELE    
1515 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL S NTOGA    
1516 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL S SEBA    
1517 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MICHAEL S VICENT    
1518 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL SAFARI YAATO    
1519 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL SAMWEL GWIMO    
1520 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL SHEDRACK LUGENDO    
1521 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL THOMAS MASASILA    
1522 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL VENANCE MINGA    
1523 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL YOHANA NG''ADI    
1524 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M MICHEAL E MWAKAPUGI    
1525 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MICKA R GWIMILE    
1526 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M MICKIDADI IBRAHIMU    
1527 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M MICKTON ROBERT SHAYO    
1528 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M MICKWELO G MZOPOLA    
1529 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MICKY CHARLES    
1530 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M MICKY STANLEY LIBOGOMA    
1531 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MICLAUD JORAM    
1532 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED H UNGAUNGA    
1533 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M NELSON Z SIMON    
1534 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M NEMENCE MICHAEL PHIDEL    
1535 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M NEMES D ASSENGA    
1536 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M NEMES DEODATUS MUSHI    
1537 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NENENI AWARD    
1538 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M NENGE S SALAGANDA    
1539 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M NENO BATHROMEO    
1540 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NENO E KIMWAGA    
1541 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NENOVECA MELKION BAGULE    
1542 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M NEPHAN T MAHAVA    
1543 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M NEPHAT AGUSTINO KALENGA    
1544 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M NERBART I RUTASHOBYA    
1545 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NERBAT HEBRON SANGA    
1546 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M NERISON SAMSON SALEHE    
1547 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NERIUS R NDYANABO    
1548 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M NERIWA JOHN MWANJA    
1549 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M NERIWA NYAMBI JONASI    
1550 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M NERMES FESTO    
1551 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NESPHORY DAMAS    
1552 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NESTORY ALPHONCE    
1553 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NESTORY CHARLES    
1554 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NESTORY FREDRICK    
1555 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M NESTORY JOSEPH    
1556 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NESTORY MAYUNGA    
1557 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NESTORY MUKURASI    
1558 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NESTORY CANUTI FAUSTINI    
1559 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NESTORY JOHN MSIGWA    
1560 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M NESTORY KELVIN KOMBA    
1561 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M NESTORY M MANYANGU    
1562 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M NESTORY M MESHACK    
1563 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M NESTORY N JAMES    
1564 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M NESTORY NESTORY MWASULAMA    
1565 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M NESTORY NIKODEMUS NGAVAJA    
1566 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M NESTORY P BWIRE    
1567 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M NESTORY P MORIA    
1568 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NESTORY PETRO SOLLY    
1569 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NETHO GODWIN SANGA    
1570 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M NEVA L KIBIKI    
1571 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NEVANES CHRISTOPHER    
1572 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M NEVASON WISTON    
1573 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NEVER KAYABU    
1574 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M NEVILLE GEOFREY MASUKI    
1575 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NEWTON BARNABAS    
1576 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M NEWTON MULIBO    
1577 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M NEWTON GOODCHANCE KOMBE    
1578 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M OMARY W ABDALLAH    
1579 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M OMBEN MBUGHI    
1580 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M OMBEN KYANDO LUGANO    
1581 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M OMBENI AMBELE    
1582 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M OMBENI BILL    
1583 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M OMBENI MASEBO    
1584 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OMBENI SAMWEL    
1585 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M OMBENI ADMSON MBUKWA    
1586 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M OMBENI AISAA ORIO    
1587 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M OMBENI BENEDICTOR KIJA    
1588 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M OMBENI BENITHO MIHWELA    
1589 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M OMBENI C LEMA    
1590 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M OMBENI E KIRWAY    
1591 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M OMBENI ELISARIA PALLANJO    
1592 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M OMBENI EXAUDI NANDRIE    
1593 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M OMBENI G USIRI    
1594 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M OMBENI HABIBU NZIKU    
1595 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M OMBENI HENRY MTWEVE    
1596 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M OMBENI HOBENDEJE HOZA    
1597 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M OMBENI JOSEPH KIHWANI    
1598 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M OMBENI M JUMA    
1599 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M OMBENI MICHAEL MSIGWA    
1600 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M OMBENI OBERD NGULO    
1601 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M OMBENI R KITOMARY    
1602 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M OMBENI RUMISHAELI MLAY    
1603 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M OMBENI S KISAMO    
1604 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M OMBENI SELEY MASSAWE    
1605 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M PAUL MASANGA    
1606 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M PAUL MASANJA    
1607 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M PAUL MASULE    
1608 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M PAUL MATOFALI    
1609 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M PAUL MGALA    
1610 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PAUL MGOO    
1611 SHINYANGA DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M PAUL MIHAMBO    
1612 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PAUL MISSUNGWA    
1613 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M PAUL MSULLA    
1614 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M PAUL MWITA    
1615 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M PAUL NCHAGWA    
1616 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M PAUL NDAMA    
1617 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M PAUL NKINGWA    
1618 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PAUL NTIGA    
1619 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M PAUL NYABISI    
1620 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M PAUL PASCHAL    
1621 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M PAUL PASCHAL    
1622 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M PAUL PASTORY    
1623 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M PAUL RAPHAEL    
1624 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PAUL ROBERT    
1625 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PAUL RWEZAULA    
1626 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M PAUL SAMWEL    
1627 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M PAUL SHISHI    
1628 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M PAUL SOSPETER    
1629 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M PAUL SOSPETER    
1630 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M PAUL SULBESTO    
1631 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M PAUL SYLIVANUS    
1632 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PAUL THOMAS    
1633 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M PAUL TUNGU    
1634 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PAUL WILBERT    
1635 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M PAUL YUSUPH    
1636 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M PAUL A MWENISONGOLE    
1637 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M PAUL A RIWA    
1638 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M PAUL A RIWA    
1639 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M PAUL A SAMAGWA    
1640 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M PAUL ALOYCE TENDEWA    
1641 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PAUL ANTHONY SANGEDA    
1642 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PAUL AZARIA NG''HANGA    
1643 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PAUL B BATEVYE    
1644 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PAUL B BUGINGO    
1645 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PAUL B GOMU    
1646 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M PAUL CHARLES KIGULA    
1647 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M PAUL D BANZI    
1648 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M PAUL DANIEL CHACHA    
1649 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PAUL DANIEL HAULE    
1650 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL LATSON SICHONE    
1651 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL M MAGEUZI    
1652 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL M SHAURI    
1653 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL MICHAEL URIO    
1654 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL P DANIEL    
1655 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL P SHIRIMA    
1656 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL PATRICK FARAJA    
1657 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL PETER KALAGHE    
1658 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL PHILIPO MUSA    
1659 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL R CHISUNGA    
1660 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL R HUKA    
1661 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL R MUKANDALA    
1662 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL SAMWEL UNG''ENG''E    
1663 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M RAPHAELI DANIEL NGWENUKE    
1664 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M RASHADU SIRAJI    
1665 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M RASHARD MSWADIKU    
1666 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M RASHID ABDALA    
1667 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M RASHID ABDALLAH    
1668 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RASHID ABDALLAH    
1669 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M RASHID AKIDA    
1670 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M RASHID ALLY    
1671 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RASHID ATHUMANI    
1672 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M RASHID BUNZIA    
1673 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RASHID FARAJI    
1674 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M RASHID GUMBIZI    
1675 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M RASHID HASSAN    
1676 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M RASHID HASSAN    
1677 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RASHID HUSSEIN    
1678 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RASHID HUSSEIN    
1679 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RASHID IDD    
1680 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RASHID JUMA    
1681 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M RASHID JUMANNE    
1682 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M RASHID KIWE    
1683 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M RASHID MBEGU    
1684 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M RASHID MOHAMED    
1685 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M RASHID MWASAKA    
1686 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M RASHID RAMADHANI    
1687 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M RASHID SALUM    
1688 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M RASHID SHAIBU    
1689 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RASHID THABIT    
1690 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M RASHID A KASHILILIKA    
1691 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RASHID A MBEZI    
1692 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RASHID A MTOPEA    
1693 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M RASHID A MUSA    
1694 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M RASHID A MWAMBANGE    
1695 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL SIKANYIKA    
1696 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL SIMONI    
1697 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL SOLOMON    
1698 DAR ES SALAAM BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M SAMWEL TIJAN    
1699 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL WILLIAM    
1700 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL WILLIAM    
1701 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL WILSON    
1702 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL YOHANA    
1703 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M SAMWEL ZACHARIA    
1704 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M SAMWEL A EPHRAHIM    
1705 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL A MBOYA    
1706 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL A MUSAMBWA    
1707 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M SAMWEL ABIUD LEMA    
1708 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ALLY MSAKAFU    
1709 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL AMOS RUPILI    
1710 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ANTHONY MWITA    
1711 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL AYUB SIGALA    
1712 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL B MINJO    
1713 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL B OKINDA    
1714 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL BENARD CYPRIAN    
1715 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL C COSMAS    
1716 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL C MRUTU    
1717 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL C STEPHANO    
1718 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL CHARLES MATOBO    
1719 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL CHARLES NYELO    
1720 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL CRISPO MANYAMA    
1721 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL D JOHN    
1722 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SAMWEL D MAHIZA    
1723 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL D MBOI    
1724 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL D NGUNGULU    
1725 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL DALEI BAHA    
1726 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL DAVID MGIDYA    
1727 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL DONALD KIWANGA    
1728 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL E META    
1729 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL E MISHOLI    
1730 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL E MOGHA    
1731 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL E MTANGO    
1732 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL E PETRO    
1733 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL E URASSA    
1734 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL E VALENTINO    
1735 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL EDWARD MWAKILASA    
1736 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ELIAPENDA NGODA    
1737 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ELIAS MTIMBARU    
1738 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ELIREHEMA MNZAVA    
1739 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL EMANUEL MTUI    
1740 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL EMAY SULLEY    
1741 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ERNEST PALLINGO    
1742 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ESSAU SWILLA    
1743 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL EZEKIEL TARIMO    
1744 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M SAMWEL G MSIGWA    
1745 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL G PISSA    
1746 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M SAMWEL G SWAI    
1747 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL G ZAMBI    
1748 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL GARMI MOTAJA    
1749 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL GENES MVUNGI    
1750 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL HERMAN JOACHIM    
1751 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SAMWEL J LWAMBAGA    
1752 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL JACKSON KABAPA    
1753 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL JAMES MASSAWE    
1754 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL JOHN BERNARD    
1755 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL JOHN SIRIA    
1756 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL JOSEPH KALLA    
1757 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL JOSEPH MANENUKA    
1758 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL JULIUS MTILU    
1759 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL K MADUHU    
1760 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL K MWAMAHUSI    
1761 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL K WAMBURA    
1762 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL KALASHA RICHARD    
1763 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL KANYARO LAZARO    
1764 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL KENEDY OGUTU    
1765 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL KITUNDU MSENGI    
1766 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL L KUYAN    
1767 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL L MWAKALAMBO    
1768 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL L MWAMPASHE    
1769 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL L YUSUPH    
1770 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL LEONARD NGUVUMALI    
1771 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL M CHRISTOPHER    
1772 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL M KESSY    
1773 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL M MARWA    
1774 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL M MASALU    
1775 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL M MIMBI    
1776 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL M MISALABA    
1777 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL M MNDAMBI    
1778 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL M MOSES    
1779 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL M TILYA    
1780 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL M WILLIAM    
1781 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MARCEL AKONAAY    
1782 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MARIO MZENA    
1783 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MATHEW NGILANGWA    
1784 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MESHLYEKI RARIANI    
1785 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SHABANI MOHAMED KABEWA    
1786 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M SILVANUS ROGATH NKYA    
1787 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M SUNDAY C HAULE    
1788 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M THOMAS ROBERT OLOTU    
1789 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M THOMAS ROBERT TANGAWIZI    
1790 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M THOMAS S KUNDY    
1791 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M THOMAS S LIPINDI    
1792 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M THOMAS S SIMON    
1793 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M THOMAS S THOMAS    
1794 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M THOMAS SAFARI MBUGHI    
1795 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M THOMAS SILVERY SILAYO    
1796 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M THOMAS SIMON SHIJA    
1797 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M THOMAS WILIAM LUGALA    
1798 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M THOMASI LYAKURWA VALERIAN    
1799 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M THOMSON CHARLES    
1800 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M TIBA ISAYA CHAGAGA    
1801 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M TIBAHOYA SHESHE    
1802 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M TIBASIMA SHIJA    
1803 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M TIBEITA JOSEPH    
1804 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M TIBIHABWA KILOMBA    
1805 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M TILAS JULIUS MWONGA    
1806 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M TIMA E KYANGWE    
1807 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M TIMIKATHIBERT FRANCIS    
1808 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M TIMOTH GASPAR    
1809 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M TIMOTH MINGA    
1810 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M TIMOTH NDIBINZE    
1811 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M TIMOTH NESTORY    
1812 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M TIMOTH OSWARD    
1813 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M TIMOTH ALFRED NKWERA    
1814 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M TIMOTH E CHUMA    
1815 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M VICENT ROBERT SAKA    
1816 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M VICENT SAMWELI FRANCIS    
1817 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M VICENT STANLEY MALLE    
1818 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M VICENT V MUSHI    
1819 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M VICENT V SHABANI    
1820 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M VICENT VICTOR MGANGA    
1821 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M VICTOR AGGREY    
1822 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M VICTOR CELESTINE    
1823 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M VICTOR CHARLES    
1824 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M VICTOR CHARLES    
1825 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M VICTOR CHARLES    
1826 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M VICTOR ELIAS    
1827 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VICTOR FELIX    
1828 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VICTOR HAULE    
1829 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M VICTOR JAPHET    
1830 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M VICTOR JOHN    
1831 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M VICTOR JUMANNE    
1832 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M VICTOR KAHANGWA    
1833 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M VICTOR KALULU    
1834 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M VICTOR LAURIAN    
1835 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M WILFRED WILLY KAWISHE    
1836 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M WILFREDI MASSAWE AUDIFASI    
1837 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WILFREDY J MARO    
1838 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M WILHARD G SHAO    
1839 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M WILHELM PATRICK SUBIRI    
1840 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WILHELMO CHARLES MASSAWE    
1841 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M WILHELMO S SINDATO    
1842 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M WILHERMENEGILD ANTHONY SULLE    
1843 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WILIADI PONZIANO PONZIANO    
1844 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M WILIAM JAPHETH    
1845 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M WILIAM D MAINA    
1846 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M WILIAM KITATO EDWARD    
1847 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M WILIAM NIWAKOELI KISIMA    
1848 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M WILIAM WILIAM NGONYANI    
1849 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M WILIAMU B KILLO    
1850 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M WILIFRED JOSEPHATI    
1851 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M WILISON NIKO SANGA    
1852 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M WILLBARD B BINAMUNGU    
1853 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M WILLBART J BWILE    
1854 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M WILLBERT C MWASAMWENE    
1855 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M YOHANA LUCAS    
1856 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M YOHANA MAHENGE    
1857 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M YOHANA MAISHA    
1858 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M YOHANA MARAGIRA    
1859 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA MARKO    
1860 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA MASANJA    
1861 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YOHANA MATHIAS    
1862 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M YOHANA MAUBE    
1863 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M YOHANA MBIZO    
1864 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M YOHANA MGOMA    
1865 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M YOHANA MUSSA    
1866 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M YOHANA MUSSA    
1867 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M YOHANA MWAZEMBE    
1868 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M YOHANA MWAZEMBE    
1869 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M YOHANA MWITA    
1870 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YOHANA NSHASHI    
1871 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YOHANA NTEMI    
1872 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M YOHANA NZELLA    
1873 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA PAUL    
1874 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M YOHANA PAULO    
1875 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ZAHIR OMARY SALIM    
1876 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ZAHIR Y LEMMA    
1877 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ZAID MARUZUKU    
1878 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ZAIDU ABDILLAHI MALANGE    
1879 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ZAIDU SAID MICKIDADI    
1880 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA JAPHET    
1881 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA LUKWAJA    
1882 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA MWINUKA    

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Habari Mbalimbali

.

.

Mnadhimu Mkuu wa JWTZ, Luteni Jenerali Yakubu Mohamed, akitoa salamu za mwisho kwa Askari na Vijana wa JKT waliofariki dunia kwa ajali ya gari Mkoani...

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi