Alhamisi, 19 Aprili 2018

Kikosi 824

S/N           MKOA                         JINA LA SHULE                                                                      JINSIAJINA 
1 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL F AGNES N MAFURU  
2 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F AGNES NELSON MILANZI  
3 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES NJAU LUDOVICK  
4 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F AGNES NOLASCO SANGA  
5 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F AGNES O JULIUS  
6 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F AGNES P MAKOMBE  
7 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES PATSON LWESYA  
8 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F AGNES PETER MUSHI  
9 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F AGNES PETER NYAULINGO  
10 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F AGNES REVOCATUS LUBAYA  
11 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES SAMWEL FUNGO  
12 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F AGNES YOHANA TWEVE  
13 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F AGNES YONA MGENI  
14 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL F AGNES YUSUPH CHOWELELA  
15 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS FABIANI  
16 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F AGNESS JAMES  
17 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AGNESS JULIUS  
18 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F AGNESS KELVIN  
19 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS LAWRENCE  
20 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL F AGNESS MTEGA  
21 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL F AGNESS A KALAGE  
22 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F AGNESS A MKANE  
23 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AGNESS A SANGA  
24 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F AGNESS ALBART MSISI  
25 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F AGNESS CHARLES LWICHE  
26 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F AGNESS D LWALI  
27 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F AGNESS G LAIZER  
28 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS H SANGA  
29 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F AGNESS JOHN CHUWA  
30 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL F AGNESS JOSEPH MSOMBA  
31 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS PAUL MRINA  
32 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL F AGNESS PAULO NYONI  
33 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F AGNESS S MOSHI  
34 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AGNESS S YOUZE  
35 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS THABITH MMBAGA  
36 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS THOMAS SIMBA  
37 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F AGNESS ZACHARIA MOFULU  
38 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AGNETA KATO  
39 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F AGNETHA ANGELLO  
40 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F AGNETHA ELIAKIMU  
41 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNETHA ALFRED KOMBA  
42 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AGRIPA ELIABU KYANDO  
43 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA AUGUSTINE  
44 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA KIMATH  
45 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA MARTINE  
46 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA SAGANYA  
47 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA TALIAN  
48 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F CATHELINE SIMONY  
49 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CATHELINE P SEMZABA  
50 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F CATHERIN K JOSEPH  
51 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ADENI  
52 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ANTHONY  
53 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE AZO  
54 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE BAHATI  
55 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES  
56 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHAWE  
57 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ELIAS  
58 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE GEORGE  
59 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE HYERA  
60 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE INNOCENT  
61 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JACOB  
62 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KISASE  
63 MARA MWEMBENI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MAGABE  
64 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MASANJA  
65 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DEBORA THOMAS  
66 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA A KALIPENI  
67 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA A MASSORO  
68 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA ALEX LYENGI  
69 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA ALFREDY MPILUKA  
70 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA BONAVENTURA MUSHI  
71 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F DEBORA BURTON SANGA  
72 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DEBORA DAVID MKUMBWA  
73 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F DEBORA EBEDY LEMA  
74 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F DEBORA F MTUI  
75 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F DEBORA FAUSTINE MANYANDA  
76 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F DEBORA JOSEPHAT MBILINYI  
77 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F DEBORA L SIUHI  
78 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F DEBORA M MAGESA  
79 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA M SABUNI  
80 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F DEBORA MANASE MBASHA  
81 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DEBORA PHINIACE WILLIAM  
82 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA YOHANES MSEMWA  
83 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORAH LUSINGO  
84 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORAH H MWANDOLA  
85 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELFRIDA JOSHUA NYANGANANE  
86 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F ELIADA PAINETH  
87 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ELIADA ISRAEL NDALA  
88 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F ELIAFILE YONA PALLANGYO  
89 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F ELIAICHI GEOFREY MACHENJE  
90 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F ELIAMANI G MRANGU  
91 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ELIANA OKULI NDOSSI  
92 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIANNE I DAMAS  
93 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL F ELIATHA PASIFIKO  
94 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIAWEZA AYOUB  
95 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIBIA F SHEHAGHILO  
96 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELICA FREDRICK KABOYOKA  
97 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL F ELICA PONSIAN BALUA  
98 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F ELICE B RUKUMBELWA  
99 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F ELICE M ENOCK  
100 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F ELICEANA JOSEPH LEMA  
101 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ELIDE TENGA  
102 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F ELIEKIA ALEX SWAI  
103 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ELIESHI STANLEY  
104 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ELIKA J LYIMO  
105 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ELIKA J MWAKASUMBA  
106 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F ELIMINATA K DAUDI  
107 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F ELIMINATA ZENO NDAKIDEMI  
108 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIMINATHA TARIMO ELISEI  
109 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F ELINA JOHANES  
110 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F ELINA JOSEPH  
111 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELINA NGEWE  
112 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELINA E MHAVI  
113 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELINA I CHAULA  
114 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ELINA M MUSA  
115 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F FARAJA A MWAKIBETE  
116 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA ABEL NYENYE  
117 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FARAJA ABEL WIMBI  
118 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FARAJA ALANG''ANG''ADZA KIWANGA  
119 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL F FARAJA B MWINUKA  
120 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FARAJA E MBUGI  
121 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA E NTIRUHUNGWA  
122 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F FARAJA GAUDENCE SANGA  
123 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F FARAJA JOHN BWASHI  
124 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL F FARAJA M NSELU  
125 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F FARAJA MAGAI BWIRE  
126 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA MBAGA LUPOGO  
127 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F FARAJA N MWALONGO  
128 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F FARAJA ONESMO MLOWE  
129 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F FARAJA R MGENI  
130 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F FARHA FAROUQ ABEID  
131 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F FARHA WILBALD LYIMO  
132 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FARHANA A BARGHASH  
133 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F FARIDA HAJI  
134 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F FARIDA JUMA  
135 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA LEONARD CHAMBALA  
136 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F GETRUDA MENAS MATEMBO  
137 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA P KIMARIO  
138 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA PAUL GABINUS  
139 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL F GETRUDA W MMOTA  
140 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE GEOFREY  
141 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F GETRUDE ARISTARK MBOYA  
142 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE AUGUSTINE KAKOMANGILE  
143 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE DIDAS KAMEKA  
144 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE ERNEST SUTTA  
145 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL F GETRUDE FELIX ASSEY  
146 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GETRUDE G TARIMO  
147 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE GODFREY MAPUNDA  
148 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE J NJAU  
149 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE JUSTINE MVUNGI  
150 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GETRUDE M MMASI  
151 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE M SEMNYENYELWA  
152 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F GETRUDE N MASAKIA  
153 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE RM FRANCO  
154 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE ROMANUS SHIRIMA  
155 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAIKAELLY J UISSO  
156 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAIMULATH YUNUSU  
157 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAJIRA ALLY NOLAND  
158 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HAJRA MTEPA  
159 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HAJRA ZAHORA  
160 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HAJRA H RASHID  
161 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F HAJRA KHAMIS NASSORO  
162 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F HALICE HAMISI KIULA  
163 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F HALIMA ATHUMANI  
164 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA BAKARI  
165 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL F HALIMA HUSSEIN  
166 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL F HALIMA JUMA  
167 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F HALIMA POGWA  
168 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F HALIMA RAJUN  
169 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA SAID  
170 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL F HALIMA SALEHE  
171 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F HALIMA SALIM  
172 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA SELEMANI  
173 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F HALIMA A CHAMBO  
174 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F HALIMA A MASSAWE  
175 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F IRENA MARANDU KAROLI  
176 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ARCARD  
177 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F IRENE AUGUSTINE  
178 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE CHRISTOPHER  
179 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F IRENE CLEMENT  
180 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F IRENE DAWSON  
181 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F IRENE EDWARD  
182 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE ELDAUS  
183 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F IRENE ELIBARIKI  
184 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F IRENE EMMANUEL  
185 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F IRENE EMMANUEL  
186 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE FRANK  
187 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F IRENE GAUDINE  
188 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F IRENE GODLOVE  
189 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F IRENE GOZBERT  
190 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE JAMES  
191 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F IRENE JOHN  
192 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE JOHN  
193 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE JOSEPH  
194 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE KALINGA  
195 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE G BICHIBUYE  
196 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GASPER MALLYA  
197 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GEOPHREY MUNISI  
198 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J JOEL  
199 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F JACKLINE J KAVINA  
200 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J KIMATI  
201 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J MLAY  
202 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J MUSSA  
203 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F JACKLINE JACKSON KASHAIJA  
204 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JACOB MWANGANYI  
205 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JAMHURI KABATI  
206 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOACHIM AUGUST  
207 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN MFANGAVO  
208 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN MRUTU  
209 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOSEPH MASSAWE  
210 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOSEPH MLACHA  
211 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINE JULIUS MSAKI  
212 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JUSTINE SWAI  
213 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE K PETER  
214 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE K TEGEREZA  
215 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F KATRA M ISMAIL  
216 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F KATRINA J MASABURI  
217 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F KAUTHAR ALLY  
218 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEDDY ANDERS MCHOMVU  
219 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEFLINE ROBERT  
220 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEFRINE K LUTAMBI  
221 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F KEISHA F MWANJALA  
222 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F KELEN DICKSON  
223 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F KEPHILINE LUCAS  
224 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEPHLINE SAYI  
225 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F KESIA DANIEL  
226 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F KESIA PATRIC  
227 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F LEAH STEPHEN ELIKANA  
228 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH WILIX TARIMO  
229 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LEANJI LEONARD  
230 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F LEDWINA MSANGI  
231 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LEILA ALLY  
232 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LEILA HASSAN  
233 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F LEILA MUHOMA  
234 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA RASHIDI  
235 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F LEILA A RWAMBO  
236 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F LEILA E MSANGI  
237 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F LEILA T MAZORA  
238 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LEINA BRUNO  
239 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEINFRIDA CORNELY  
240 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F LEITHA TIMOTH KANYIKA  
241 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F LENA FERDINAND  
242 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LENAH GODSON  
243 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LEOCADIA EDWARD  
244 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F LEOCADIA BONIFACE PETRO  
245 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LEOKADIA BADI  
246 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F LEOKADIA JOSHUA  
247 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F LEOKADIA A MAGOMA  
248 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEONARDA ANTHONY  
249 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEONARDA LEONARD MATAO  
250 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F LEONARDA PAUL SAWAKI  
251 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LEONCIA A MSIGWA  
252 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F MARGARETH BRUNO NGAWAMBALA  
253 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARGARETH C ZACHARIA  
254 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARGARETH M OLLOMI  
255 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARGRET G BUDODI  
256 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F MARGRETH G SANGA  
257 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F MARGRETH P NGEZE  
258 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F MARGRETH T SHIRIMA  
259 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARGRETH THOMAS SOMME  
260 MBEYA META SECONDARY SCHOOL F MARIA AMOSI  
261 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F MARIA BENEDICT  
262 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F MARIA CHAPPA  
263 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F MARIA FELIX  
264 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARIA FOCUS  
265 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARIA FRANCIS  
266 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F MARIA HANCE  
267 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MARIA HIZZA  
268 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARIA JACOB  
269 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MARIA JOHN  
270 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F MARIA JOHORA  
271 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARIA JOSEPH  
272 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F MARIA JOSEPH  
273 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA KALUSE  
274 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F MARIA KATYEGA  
275 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MARIA MAHENGE  
276 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F MARIA MIHAMBO  
277 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F MARIA MSASA  
278 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA MTONO  
279 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA MWAKATOBE  
280 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARIA MWASHIBANDA  
281 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA MWENDA  
282 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F MARIA NJOGOLO  
283 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F MARIA PATRICK  
284 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MARIA SAMBALA  
285 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA SENG''ENGE  
286 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA SIMON  
287 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F MARIA STEPHANO  
288 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MARIA TEMU  
289 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F MARIA YOEL  
290 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F MARIA A MWAKYUSA  
291 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F MARIA A TEMU  
292 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F MARIA AMANI LYIMO  
293 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F MARIA ANDREW ABUNUASI  
294 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA ANDREW SIMON  
295 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F MARIA B BALAMA  
296 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F MARIA BARAKA MANASE  
297 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F MARIA BONIFACE MASAKA  
298 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F MARIA CHARLES NGUNGA  
299 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F MARIA CYPRIAN MFAUME  
300 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MARIA D ITAMBU  
301 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDULHASHIM J MBAROOK  
302 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDULI RAMADHANI  
303 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDULI HASSANI AMRANI  
304 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABDULI HUSSEIN DOSSA  
305 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDULI ISSA HAMADI  
306 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ABDULIAZIZI JUMA NGABU  
307 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ABDULJABAR M ABDINASSIR  
308 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ABDULKADIR KHASSIM NGALUMA  
309 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M ABDULKADIR S HUMUD  
310 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ABDULKADIRI MOHAMED MKULU  
311 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM JABIR  
312 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM KAIFA  
313 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM SYLVESTER  
314 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM ABDUL MZUZURI  
315 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM F KASSIM  
316 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM KIRUA HEDDI  
317 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM M MASUNGA  
318 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM M PAZI  
319 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ABDULKHADIRI R JUMA  
320 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULLAH RASHID  
321 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDULLAHIMU JUMA  
322 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ABDULLATIF SHABANI HIKI  
323 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDULLRAHIM KARIM  
324 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M ABDULMAJID O KITAMBULIO  
325 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY M ABDULMALIK SALIM  
326 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDULMUNIR SHWAIBU KASIMU  
327 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM YUSUPH  
328 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM IDD NDUDI  
329 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM MODHAKKIR KASSIM  
330 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIMU YAZID  
331 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN J HAMISI  
332 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN M BAKARI  
333 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN MUSA MPINGA  
334 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMANI NASIBU  
335 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMANI A MKUMBAAMANI  
336 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMANI M KHALFANI  
337 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ABDULRAHMANI Y ROMORE  
338 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZACK MUSTAPHA  
339 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK HUSSEIN  
340 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK HAJI LIHUMBO  
341 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE COSMAS NTOBI  
342 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M BARAKA SALVATORY  
343 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAMWEL  
344 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M BARAKA SHIDA  
345 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M BARAKA STEPHANO  
346 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA SWILLA  
347 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BARAKA TARABA  
348 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA THADEO  
349 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA WANJARA  
350 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA WILLBARD  
351 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA WILLIAM  
352 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARAKA WISASA  
353 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M BARAKA YONA  
354 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA YOTHAMU  
355 MBEYA WENDA HIGH SCHOOL M BARAKA YOUNGSON  
356 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M BARAKA ZAKAYO  
357 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARAKA A IDD  
358 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BARAKA A JACOBO  
359 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA A KAWICHE  
360 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA A MAKARANGA  
361 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M BARAKA A MASAMBAJI  
362 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BARAKA A MWANSELE  
363 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA A MWASUMBI  
364 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA A NGALUPELA  
365 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA A SIMPASA  
366 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA AGREY MWAMBINGU  
367 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA ALLY BARATI  
368 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA ALLY ISSA  
369 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMBOKILE MWAKALAPA  
370 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMOSI MALEKELA  
371 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANDREW MUSSA  
372 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANTHONY SIMON  
373 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA B LYAMUNDA  
374 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARAKA B MWASAGA  
375 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA BENITHO MAVIKA  
376 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M BARAKA BETSON KAYEGA  
377 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA C MALANGALILA  
378 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHARLES BUNINI  
379 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHRISTOPHER MHAGAMA  
380 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHRISTOPHER NTALWILA  
381 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA D KATO  
382 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M CHARLES LUGIKO  
383 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES LUGOLOLA  
384 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAGANGA  
385 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAKUNGA  
386 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MALIMI  
387 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M CHARLES MARWA  
388 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASANJA  
389 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M CHARLES MASANJA  
390 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAWE  
391 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAYALA  
392 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MJANASA  
393 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES MOSETI  
394 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MTANDIKA  
395 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M CHARLES MTUKA  
396 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MUGISHA  
397 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWAKOSYA  
398 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES NCHINGA  
399 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES NG''WELING''WELI  
400 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHARLES NICODEMUS  
401 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M CHARLES NKOSWE  
402 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES PAUL  
403 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES PAUL  
404 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M CHARLES PETER  
405 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M CHARLES PETER  
406 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M CHARLES RAPHAEL  
407 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CHARLES ROBERT  
408 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES SAMSON  
409 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M CHARLES SEMU  
410 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHARLES SETH  
411 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CHARLES TALASIS  
412 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M CHARLES THOMAS  
413 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHARLES WILLIAM  
414 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ZABRONE  
415 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES ZACHARIA  
416 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHARLES A ILAGILA  
417 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M CHARLES A MATHAYO  
418 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES A MLELWA  
419 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES A MSAKI  
420 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M CHARLES A MYALA  
421 KAGERA KAISHO SECONDARY SCHOOL M CHARLES ALEX BANTU  
422 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ALOYCE ZENGO  
423 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES ANDERSON MWANKUGA  
424 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES ANTHONY ILANDA  
425 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M CHARLES ATHANAS KUHANGAIKA  
426 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BENEDICT MWANGONDA  
427 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BERNAD MGOWOLE  
428 SINGIDA DUNG'UNYI SEMINARY M DANIEL BK GINDE  
429 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL C MAGIGITA  
430 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL C TITO  
431 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL CALVIN KOOLA  
432 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHARLES MALISA  
433 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M DANIEL CHARLES NKOBOKE  
434 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHARLES WANGWE  
435 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHRISPIN MHAGAMA  
436 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL D MGAYA  
437 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DANIEL D MWAISUMBE  
438 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL D SULLE  
439 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M DANIEL D YAGHAMBE  
440 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DANIEL DEVARD MWALUKUTA  
441 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL E MAKINDI  
442 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL E MAKULE  
443 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M DANIEL E MSANGIRA  
444 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL E MTENGA  
445 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL E SHIMBA  
446 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL E SOZI  
447 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIAS MWABEZA  
448 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIRINGIA MOSHI  
449 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL EMMANUEL MUSHI  
450 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL EPHRAIM MELLAH  
451 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL EZEKIEL MTIZI  
452 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL FAUSTIN LYATUU  
453 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL G ANDREA  
454 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL G BYARUGABA  
455 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL G KATATA  
456 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL G KOMBA  
457 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M DANIEL G MNGANO  
458 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL G MUSHI  
459 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL GENERAL MJUJULU  
460 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL GILBERT AJABU  
461 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M DANIEL HAPPY CHRISTOPHER  
462 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DANIEL HENRY MWAIPYANA  
463 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M DANIEL ISAYA CHRISTOPHER  
464 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M DANIEL J DONALD  
465 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL J FRANCIS  
466 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL J HAULE  
467 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MAGANGA  
468 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MBUYA  
469 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MWAKIPA  
470 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANIEL J NGOPE  
471 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL J NYAMOHANGA  
472 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M DANIEL JOHN PAUL  
473 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M DANIEL JORAM LEMA  
474 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH KISOKO  
475 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH PIUS  
476 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL JULIUS MAKWAYA  
477 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL K SHIWA  
478 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL KADYA CHARLES  
479 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL KALORY NG''WAGI  
480 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL KAMBALA ERASTO  
481 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL KAROL MASSAWE  
482 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL L KIVUYO  
483 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL L MYOVELA  
484 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M DANIEL L RUKEHA  
485 ARUSHA USA SEMINARY M DANIEL LAZARO CHAMI  
486 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LUBEJA KULWA  
487 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LUKA MGAYA  
488 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M DANIEL M JOSEPH  
489 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL M KANTI  
490 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL M MARCO  
491 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M DANIEL M MLAWA  
492 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL M NKOMA  
493 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL M NYANG''ANYI  
494 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL M OPONDO  
495 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL M SAHANI  
496 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL M SAMSON  
497 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAGIGE NYANG''OMBE  
498 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MARSELI SHAURI  
499 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MATHEW EUSEBI  
500 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MBONEA MZAVA  
501 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL METHOD KANUBO  
502 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MICHAEL FAUSTINE  
503 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MODESTUS MBILINYI  
504 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MOSES FUTTA  
505 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL MOSES KIMAMBO  
506 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MOSHI FESTUS  
507 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MTEGA BOSCO  
508 DODOMA MERRIWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAKILEMA JAMA  
509 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M DANIEL N BIMWEMWE  
510 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL N WILSON  
511 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL NICODEM KAISI  
512 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL NORBERT KIMETA  
513 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M DANIEL NTAGALA WILSON  
514 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL NYAMHANGA MNANKA  
515 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDWINE E MREMA  
516 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDWINI LUSIANO MATO  
517 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWINI MSIGWA VITUS  
518 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M EDYTON ZERANG''ESA  
519 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EFRAIM ALMAS  
520 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M EFRAIM EZRA  
521 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EFRAIM NORBERT  
522 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M EFRAIM APOLINARY TAIRO  
523 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M EFRAIM ISRAEL JENGELA  
524 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M EFRAIM PETRO JAFARI  
525 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M EFRAIM TIMOTHEO CHEYI  
526 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EFRAIMU A KIRUMBA  
527 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M EFRAIMU ISSAYA NONDI  
528 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EFRATH N SANGA  
529 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M EFREM LAZARO MWANJA  
530 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EFREM PASCAL KISAVA  
531 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M EFREM SAMWEL MKEMBELA  
532 KAGERA NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M EGBERT HENERIKO  
533 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EGBERT RWECHUNGURA  
534 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EGBERTH BENEZETH  
535 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M EGDI J MSIGWA  
536 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EGFRID RUBUGA  
537 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS MARTIN  
538 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS PAUL  
539 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EGNAS DAVES  
540 DODOMA SALESIAN SEMINARY M EGNO FILBERT  
541 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EGNO COSTANTINO MBAWALA  
542 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EGNO NALZIS NDUNGURU  
543 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EGNO SEDRICK NOMBO  
544 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EGNO WERNERY MBUNDA  
545 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EKARIST SELESTINE  
546 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M EKSON AMBENDWILE KYANDO  
547 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EKULIN NGONGOLO  
548 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELAM ANO MASETA  
549 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELAM VICTOR KILANGI  
550 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELANGA JULIUS  
551 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EL-ASADI S ELIAS  
552 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELASTO A MWAMBOGOLO  
553 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M ELASTO E JAPANI  
554 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ELBATH AMAN KINYAMAGOHA  
555 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELBERT CYLIDION  
556 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ELDADI F BIGGI  
557 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ELDAVIS SALVATORY ELIHURUMA  
558 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELDEPHONCE J ALPHONCE  
559 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELDIN LAWI MASHANJARA  
560 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELECKSON E SEDECK  
561 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M ELENEUS MATHAYO  
562 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ELENEUS ERNEST KAGOZI  
563 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ELESCO PIUS MPONZI  
564 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ELFACY MWASHIUYA  
565 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ELFASI RUFYISI NASHON  
566 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ELFAZI REVELIAN  
567 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ELGIDIUS ELZEUS  
568 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELHARD LUKUWI  
569 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIA AMINIELY  
570 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIA ANGOLO  
571 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ELIA ATANAS  
572 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M ELIA BARTAZARI  
573 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ELIA CLIFFORD  
574 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIA DOMINICK  
575 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ELIA EDWIN  
576 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ELIA ELIAS  
577 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ELIA ELIEZA  
578 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ELIA ELIUD  
579 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIA EMMANUEL  
580 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M ELIA JULIAS  
581 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ELIA KIBONA  
582 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELIA MBILINYI  
583 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ELIA MMBUGHU  
584 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIA PETRO  
585 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ELIA STEPHANO  
586 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIA VICTOR  
587 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ELIA A MAYENGO  
588 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIA A SIMFUKWE  
589 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIA AIDAN SANGULA  
590 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M ELIA ANTONY KILAGA  
591 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M ELIA B MBEU  
592 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M ELIA GEORGE KOMBA  
593 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELIA GODWIN MUNUO  
594 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIA H KADEGE  
595 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELIA IBRAHIMU HANGO  
596 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIA J MBEPPO  
597 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIA JOHN MBENA  
598 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M ELIA JOHN SAMWEL  
599 NJOMBE ITAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIA JOLAM MPONJI  
600 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIA JONATHAN KILIMBA  
601 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ELIA KENETH MWASHAMBWA  
602 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELIA L SIMCHIMBA  
603 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIA MARCO DEU  
604 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ELIA MARCO GIDASHI  
605 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FEISALY A SAID  
606 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FEISALY M NASSORO  
607 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M FELEX CRONERY  
608 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FELIAZA I TIMOTHEO  
609 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FELICE C SAMPALA  
610 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FELICHISM MASSAWE CHRISTIAN  
611 KILIMANJARO URU SEMINARY M FELICHISMUS ROGASIAN SHIRIMA  
612 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M FELICIAN DANIEL  
613 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M FELICIAN DIONIZ  
614 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FELICIAN ELIAS  
615 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M FELICIAN ENOSY  
616 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FELICIAN GOMBANILA  
617 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FELICIAN JONAS  
618 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M FELICIAN KIZAMI  
619 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FELICIAN MGANGA  
620 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FELICIAN MORCE SHAO  
621 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M FELICIAN STEPHANO BUTATI  
622 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FELICK BOSCO  
623 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FELIS FELIX MSUVA  
624 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M FELISIAN ADAM  
625 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M FELISIAN DAUD IDDI  
626 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FELISIAN M MLENGULE  
627 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FELIX ALEX  
628 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FELIX ELIAS  
629 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M FELIX JOSEPH  
630 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M FELIX LUPIJA  
631 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FELIX MANGULA  
632 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FELIX MHAGAMA  
633 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FELIX MLINGI  
634 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FELIX MSONGE  
635 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FELIX MTABILWA  
636 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M FELIX NISETAS  
637 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M FELIX ANGELO SANGA  
638 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FELIX B MBONYE  
639 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M FELIX CHARLES LUHENDE  
640 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FELIX CHARLES MKAMILA  
641 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FELIX E MHANDO  
642 ARUSHA USA SEMINARY M FELIX EMMANUEL SWAI  
643 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FELIX FEBLAN NZIKU  
644 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FELIX GALUS MISUMENO  
645 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FELIX J MPONDA  
646 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M FELIX LEONARD MMBAGA  
647 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FELIX N MWANDELILE  
648 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M FELIX O KAITABA  
649 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M FELIX OTIATO JOHN  
650 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FELIX PAUL LUHUMBIKA  
651 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M FELIX PHILEMON BAGAYA  
652 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FELIX REDWELL KAMINYOGE  
653 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FELIX SHAIBU MBEPI  
654 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FELIX TITUS WELLA  
655 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIX YEREMIA CHAULA  
656 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M FELTON ELIABU KISABO  
657 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FELUSI ELIUS MLIGO  
658 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FENIAS E CHOLE  
659 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FERDINAND EMMANUEL LUGENZI  
660 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FERDINAND GODIUS MAHENDEKA  
661 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M FERDINAND HILBERT SULLE  
662 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M FERDINAND JOHN FISHA  
663 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FEROUZ RENATUS  
664 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FESAL HAMAD  
665 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTI GIDIONI TETE  
666 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FESTO DANIEL  
667 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FESTO HEBRON  
668 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FESTO HYERA  
669 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FESTO KAPANDE  
670 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FESTO LUOGA  
671 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M FESTO MULASHANI  
672 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M FESTO NCHEMBA  
673 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FESTO SIAME  
674 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FESTO A KOMBA  
675 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FESTO A ODINDO  
676 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FESTO ALFAYO KIVUYO  
677 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FESTO DAUDI MSIGWA  
678 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FESTO DOMINIC CHOTA  
679 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M FESTO E KWILASA  
680 DODOMA SALESIAN SEMINARY M FESTO E MWANGOSI  
681 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FESTO EDWIN MGAYA  
682 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M FESTO ERNEST MITAO  
683 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M FESTO FORTUNATUS FEDRICK  
684 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FESTO H MWAKYEMBE  
685 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FESTO HAMISI JOHN  
686 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M FESTO J JOEL  
687 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FESTO J MHAGAMA  
688 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FESTO J NGALIMOTO  
689 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FESTO JAMES MWAKANYAMALE  
690 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M FESTO JEREMIA SIMON  
691 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FESTO JOAB MATHEW  
692 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FESTO JOSEPH KAROLI  
693 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M FESTO LIBELATUSI MYINGA  
694 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FESTO M KATUNZI  
695 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY N GEORGE  
696 MOROGORO KASITA SEMINARY M GEOFREY P MAZIKU  
697 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY P MILLANZI  
698 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY P NANDONDE  
699 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY RAPHAEL MWAISUMO  
700 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GEOFREY S LILAI  
701 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY S RUTAJAMA  
702 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY S TENGA  
703 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY SADOCK MAKULA  
704 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY SALVATORY WILFRED  
705 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M GEOFREY SAMSON DIDAS  
706 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY SYLIDION NTUNGWELY  
707 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY T NGAILO  
708 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY T ULAYA  
709 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY V PANSASA  
710 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GEOFRIED CAYETHAN KINUNDA  
711 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY MAINA  
712 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY MSIGWA  
713 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY MUSA  
714 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY WATSON  
715 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY GIDEON LITIMBE  
716 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY N DANIEL  
717 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GEORGE BAHATI  
718 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE DANIEL  
719 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M GEORGE DANIEL  
720 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE EBILIAN  
721 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ELIKANA  
722 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ENOCK  
723 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GASPER  
724 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M GEORGE GODFREY  
725 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M GEORGE JOHN  
726 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN  
727 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M GEORGE KAPI  
728 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE KAPINGA  
729 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE KASAIZI  
730 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE KUSEKWA  
731 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MADAHA  
732 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MANDALE  
733 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GEORGE MARCO  
734 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M GEORGE MASEBO  
735 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MASHAURI  
736 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MASUNGA  
737 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MATHEW  
738 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MATHIAS  
739 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GEORGE MBENA  
740 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MHILU  
741 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GEORGE MICHAEL  
742 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M GEORGE MICHAEL  
743 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M GEORGE MICHAEL  
744 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MTUKI  
745 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MWAKIFUNA  
746 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE MWASEKAGA  
747 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE MWENDA  
748 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GEORGE ORONGE  
749 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GEORGE PAUL  
750 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE PIUS  
751 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROBERT  
752 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE RWECHUNGURA  
753 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M GEORGE SIMON  
754 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE SOSTHENES  
755 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M GEORGE WAISAKA  
756 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M GEORGE WILLAH  
757 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GEORGE YONA  
758 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ZOZIMO  
759 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE A LAIDSON  
760 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE A MATIKILA  
761 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GEORGE A MWAIKENDA  
762 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALLEN MHAUKA  
763 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M GEORGE ANDREA MNG''ANYA  
764 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M GEORGE B MAUROLD  
765 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE BLASIUS MTUI  
766 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE C MASELE  
767 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE CELESTINE MUSHI  
768 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES LUBASHA  
769 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES NDAWAVYA  
770 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M GEORGE COSMAS NDEKE  
771 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE D MASAMBI  
772 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE D MWAKITEGA  
773 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE DAVID WILSON  
774 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GEORGE E LEMA  
775 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E LOI  
776 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MBWILO  
777 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MWAKIBINGA  
778 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE EDWARD KESSY  
779 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M GEORGE EMMANUEL NDERINGO  
780 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M GEORGE EUSTACK SALIA  
781 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE F ISDORY  
782 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GEORGE FESTO MDESA  
783 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE FRANCIS LUVINGO  
784 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GEORGE FRANCIS MAGOHA  
785 KAGERA NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M HAMIDU H SELEMAN  
786 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMIMU MANKANGA  
787 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M HAMIS ABDALLAH  
788 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMIS AMOS  
789 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIS CHARLES  
790 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HAMIS DAUD  
791 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMIS DIWANI  
792 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAMIS DONARD  
793 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS GEORGE  
794 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HAMIS HASSANI  
795 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M HAMIS JOHN  
796 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M HAMIS JUMA  
797 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HAMIS JUMA  
798 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M HAMIS JUMA  
799 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMIS KHOMEIN  
800 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HAMIS KILIBA  
801 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HAMIS MABUGA  
802 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMIS MALUNDI  
803 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMIS MAREA  
804 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M HAMIS MHANGWA  
805 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M HAMIS MKEYA  
806 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIS MSENYELE  
807 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIS NKUNGA  
808 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M HAMIS SAID  
809 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMIS SAID  
810 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M HAMIS SERIKALI  
811 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M HAMIS THABIT  
812 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMIS WILLIAM  
813 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMIS YASSINI  
814 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HAMIS YUSUPH  
815 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS YUSUPH  
816 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M HAMIS ABDALLAH ALLY  
817 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HAMIS E HAMIS  
818 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAMIS EMMANUEL MUSHI  
819 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAMIS H EMMANUEL  
820 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMIS H HAMIS  
821 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HAMIS HAMIS RAMADHANI  
822 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M HAMIS HEMED MUYINGA  
823 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M HAMIS IDD MRISHO  
824 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HAMIS ISACK EDWARD  
825 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMIS JOHNSON HOJA  
826 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMIS M KAHAWA  
827 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMIS M MBONA  
828 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMIS MAGEMBE SONGALELI  
829 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HAMIS MAGILI NYEMBENYEMBE  
830 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SELEMANI DAFFA  
831 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU YONA WAWO  
832 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M IDABALIGA ALFRED  
833 DODOMA SALESIAN SEMINARY M IDALA NGALABA BUNUMA  
834 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M IDARICK CHENGULA  
835 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IDD HASSAN  
836 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M IDD HIJA  
837 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M IDD MOHAMED  
838 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M IDD SALUM  
839 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M IDD SELEMANI  
840 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M IDD YAHAYA  
841 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IDD A TUWA  
842 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M IDD BAKARI SWAI  
843 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M IDD M SHABAN  
844 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M IDD M YUNUSU  
845 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M IDD MPONZI SAMWELY  
846 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M IDD O HASSAN  
847 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M IDD ZUBERI KUBO  
848 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M IDDI ATHUMANI  
849 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M IDDI BOMBO  
850 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M IDDI HAMISI  
851 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M IDDI HARUNA  
852 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M IDDI PETER  
853 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IDDI RASHIDI  
854 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IDDI SELEMANI  
855 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IDDI ABDULKARIM MCHOMVU  
856 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M IDDI ATHUMANI DUGILO  
857 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M IDDI H RWANJORO  
858 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M IDDI H SAIDI  
859 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M IDDI HAMISI HARUNA  
860 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M IDDI HAMISI NASIBU  
861 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M IDDI I IDDI  
862 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M IDDI J OMARY  
863 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M IDDI K SONDO  
864 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M IDDI KASSIM IDDI  
865 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M IDDI M BASOHOYE  
866 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M IDDI M IDDI  
867 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M IDDI M SEIF  
868 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M IDDI MUSSA MKUMBA  
869 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M IDDI MVUNGI HARUNA  
870 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M IDDI O ISUJA  
871 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M IDDI OMAI SINGANO  
872 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M IDDI RAMADHANI MARISA  
873 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M IDDI RIZIKI MRUMA  
874 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M IDDI S WAZIRI  
875 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M IDDY ABUBAKARI  
876 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M IDDY ALLY  
877 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IDDY SAID  
878 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IDDY H MSHANA  
879 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IDDY JUMA ATHUMAN  
880 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M IDDY JUMA ATHUMANI  
881 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IDDY MAULIDY JIMBA  
882 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M IDDY R IDD  
883 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M IDDY S MOHAMEDI  
884 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M IDDY S MWIPI  
885 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M JAMES MATHEW  
886 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JAMES MGONGOLWA  
887 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JAMES MICHAEL  
888 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JAMES MPASA  
889 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M JAMES MWIKOLA  
890 MOROGORO MALECELA SECONDARY SCHOOL M JAMES NICODEM  
891 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JAMES PHILIPO  
892 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M JAMES PHINIAS  
893 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M JAMES PILIPILI  
894 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M JAMES RAJABU  
895 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JAMES RAPHAEL  
896 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMES RAPHAEL  
897 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JAMES ROBERT  
898 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JAMES SANING''O  
899 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JAMES SHIJA  
900 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JAMES THEODORY  
901 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAMES YOHANA  
902 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JAMES YOHANA  
903 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M JAMES YUSUPH  
904 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JAMES ZAMBI  
905 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES A AKARO  
906 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAMES A BUBULU  
907 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JAMES A KAYANDA  
908 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M JAMES A KIWOVELE  
909 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JAMES A MALIMI  
910 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JAMES AHMAD MPILL  
911 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES ALDOLF MLELWA  
912 IRINGA MAFINGA SEMINARY M JAMES B MASAFWA  
913 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMES BARNABA MASINGIJA  
914 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M JAMES C KAGUO  
915 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M JAMES D MAWANGA  
916 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M JAMES DAUD MALANGA  
917 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JAMES DAUDI MHEZI  
918 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JAMES DAVID MUTEMI  
919 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JAMES DONALD MBENNA  
920 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JAMES DOUGLASS KIMARO  
921 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JAMES E MAKALI  
922 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JAMES E MALISA  
923 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JAMES E MASESA  
924 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JAMES E MASSAY  
925 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M JAMES E MWALISU  
926 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JAMES E SINDWANI  
927 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIAS NCHIMBI  
928 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JAMES EXAVERY MALIYABWANA  
929 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JAMES F KADOGO  
930 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JAMES F KUSEKWA  
931 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JAMES F MWAKAJONGA  
932 KILIMANJARO SAME SEMINARY M JAMES FELIX SINGO  
933 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M JAMES FULGENCE SUNGUYA  
934 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES G MWANJALA  
935 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M JAMES G MWEGOHA  
936 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMES G ZOMBE  
937 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JAMES GALLUS LWILA  
938 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M JAMES GASPER MWIGANI  
939 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M JAMES GAUDENSIO KIWALE  
940 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMES GILIADI MSHANA  
941 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JAMES GODSON MBASHA  
942 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M JAMES GOODLUCK URASSA  
943 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMES H MBEGALO  
944 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAMES H SINARE  
945 DAR ES SALAAM BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M JAMES HUDSON MSUYA  
946 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMES I CHAKI  
947 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JAMES ISHENGOMA KAMUGISHA  
948 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M JAMES J AYOCK  
949 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JAMES J CHALANGWE  
950 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JAMES J KAZITANGA  
951 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMES J MWASHAMBWA  
952 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAMES J WANKARA  
953 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JAMES JAMES MBWAIKE  
954 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN TUMATI  
955 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JAMES K DAVID  
956 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JAMES K JOHN  
957 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JAMES K KAGULU  
958 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMES K LYATUU  
959 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JAMES KABOJA MUSSA  
960 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JAMES L NJENDA  
961 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JAMES LEOPORD EMMANUEL  
962 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JAMES LIGHTON MSALILWA  
963 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JAMES M MAISA  
964 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M JAMES M MOGELLA  
965 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JAMES M MTUNGUJA  
966 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JAMES M MWAKIJARE  
967 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JAMES MARCEL MTUI  
968 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M JAMES MARTINE MKUFYA  
969 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JAMES MASANJA KASHINJE  
970 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JAMES MATHEW NDEGE  
971 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JAMES MOLEMU KOKO  
972 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M JAMES N EMMANUEL  
973 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JAMES N KILEKA  
974 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JAMES NEBAT NYATO  
975 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES NICHOLAUS JAMES  
976 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JAMES NOEL KIMARO  
977 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JAMES NYIHANDE MWITA  
978 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JAMES OBADIA MSIGWA  
979 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAMES P KIMOLO  
980 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMES P MLYAKADO  
981 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JAMES P NAFTARY  
982 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JAMES PETER CHUWA  
983 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JAMES PHILIP NJAU  
984 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M JAMES PHILIPO KABAVAKO  
985 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M JAMES R FOVO  
986 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JAMES R JOMANGA  
987 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M JAMES R SANGA  
988 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JAMES R SUMUNI  
989 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAMES RICHARD MAGOMA  
990 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAMES ROMAN PETER  
991 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES S MALILA  
992 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M JAMES S ROBERT  
993 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAMES S SAMWEL  
994 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KASHINJE JAMES  
995 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M KASHINJE MARTINE  
996 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KASHINJE MAYOLWA  
997 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KASHINJE MAYUNGA  
998 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M KASHINJE RICHARD  
999 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KASHINJE K JOHN  
1000 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M KASHIRIMU ZACHARIA  
1001 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M KASHUMA WILLIAM  
1002 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KASIAN JOHN NZALIKA  
1003 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KASIANI S KASIAN  
1004 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KASIANUS GODFREY  
1005 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M KASIKA ALFRED  
1006 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KASIKI DAUD  
1007 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M KASILI MAGISINGI  
1008 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KASIMU ALLY DIGEMA  
1009 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KASIMU HATIBU RAMADHANI  
1010 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M KASIMU ISSA NAMDANGA  
1011 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KASIMU ISSA SENDEU  
1012 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M KASIMU OMARY SHAKY  
1013 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M KASINDI PAUL MDEHWA  
1014 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KASISI DAVID  
1015 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M KASISI LAMECK LAMSI  
1016 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KASKAS OMARY  
1017 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M KASMIL DAVID MKALAWA  
1018 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KASMIR C TENGENEZA  
1019 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M KASMIR FRIMINI SHAYO  
1020 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KASOGA SHIJA  
1021 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KASOMA JOHN  
1022 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KASOMA MHOJA  
1023 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M KASONGI K ENOS  
1024 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M KASORI M MAJURA  
1025 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M KASOSI LEITURA  
1026 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M KASSANGA TITO  
1027 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KASSETTE BONIPHACE  
1028 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M KASSI MANDOO  
1029 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KASSIAN G MWALONGO  
1030 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KASSIM SAID  
1031 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M KASSIM TWAHA  
1032 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KASSIM ELIASA NKYA  
1033 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KASSIM HARUNA KASSIM  
1034 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M KASSIM K FADHILI  
1035 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M KASSIM M HAPANAELA  
1036 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M KASSIM MOHAMMED KISSIWA  
1037 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M KASSIM O KASSIM  
1038 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KASSIM O MATOPE  
1039 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M LAXFORD CHIBWANA  
1040 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LAYSON KENETH  
1041 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LAYSON P MWAKIPESILE  
1042 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAZACK DANSTANI  
1043 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M LAZARO ANOLD  
1044 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M LAZARO JOHN  
1045 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LAZARO LAURENT  
1046 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M LAZARO MASUNGA  
1047 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LAZARO MUHOZA  
1048 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAZARO MWAKYEJO  
1049 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LAZARO SAMWELI  
1050 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAZARO SIMTOWE  
1051 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M LAZARO TEGA  
1052 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M LAZARO VENANCE  
1053 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M LAZARO A CHIMANGA  
1054 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M LAZARO ALFRED YUSUPH  
1055 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M LAZARO ATHANAS MWONGE  
1056 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M LAZARO ATILYO MITAWO  
1057 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAZARO B MANG''ANGA  
1058 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M LAZARO DABALI NKOMO  
1059 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M LAZARO DEOGRATHIUS RUTALE  
1060 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LAZARO E GEMBESON  
1061 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LAZARO E MWAKISAMBWE  
1062 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAZARO FP MWAYA  
1063 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M LAZARO J SUDAY  
1064 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M LAZARO JAMSON CHILEU  
1065 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LAZARO JOSEPH JOHN  
1066 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LAZARO KADOGO LOKINA  
1067 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LAZARO KAGABHO ELIAS  
1068 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M LAZARO LAMECK MASUNGA  
1069 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LAZARO LAURENT CKIGUJA  
1070 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAZARO LINUS MANG''ULISA  
1071 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LAZARO M BAKARI  
1072 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M LAZARO M SULLE  
1073 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M LAZARO MAXIMILIAN MACHUNDA  
1074 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M LAZARO MUSSA MAHULO  
1075 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M LAZARO P LEONARD  
1076 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAZARO P MDUMKA  
1077 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAZARO S VINCENT  
1078 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M LAZARO SARUNI MARUMAI  
1079 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M LAZARO SELIJI KARORO  
1080 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M LAZARO TIMOTH MWAMPASHE  
1081 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAZARO Y TEMU  
1082 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAZARO YOHANA MADEHA  
1083 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAZORO A KITAMBARA  
1084 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M MARCO WAWA GHUFA  
1085 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M MARCO WILSON BALEKELE  
1086 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M MARCOLORD MARCUS  
1087 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M MARCUS EDWARD KAHITWA  
1088 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M MARCUS J RWELAMIRA  
1089 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M MARCUS MARCEL NDYAMUKAMA  
1090 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL M MARDERECK FERNANDOS FRAEL  
1091 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M MARECHO J MARECHO  
1092 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MARENGO CHACHA  
1093 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MARIANUS ANATORY  
1094 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M MARIAS KUTANDAWA  
1095 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MARIBA JUMA ISACK  
1096 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MARICK A ASSEY  
1097 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M MARIDADI MATHAYO  
1098 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M MARIJAN MUNYAGI  
1099 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MARIJANI ABDALA  
1100 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M MARIJANI RAJABU  
1101 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MARIJANI ALLY MPAPAI  
1102 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MARIJANI M NGUWALO  
1103 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MARIKA A HUSSEIN  
1104 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MARINI L CHISHAKO  
1105 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M MARIO MHANGA  
1106 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MARIO SAMWEL  
1107 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MARIO J NTABAGI  
1108 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MARIO J SILINU  
1109 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M MARIO REGNALD MPETE  
1110 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M MARK ABRAHAM  
1111 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MARK LEONARD  
1112 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M MARK A MWAKATOBE  
1113 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M MARK C TIMBUKA  
1114 DAR ES SALAAM MZIZIMA SECONDARY SCHOOL M MARK H KIMAMBO  
1115 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M MARK RICHARD MATOLO  
1116 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MARK ROMAN MASSAWE  
1117 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M MARK TITUS KANYAMALA  
1118 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M MARKI MARTIN  
1119 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M MARKO FUNGO  
1120 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M MARKO HERBET  
1121 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M MARKO JOHN  
1122 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M MARKO PETER  
1123 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M MARKO A KIKOVE  
1124 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MARKO BERNARD CHAULA  
1125 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MARKO E NDABABISA  
1126 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M MARKO EPHRAHIM MATINYA  
1127 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M MARKO F MWANISAWA  
1128 IRINGA RUAHA SECONDARY SCHOOL M MARKO F SEIYA  
1129 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MARKO G MSEMWA  
1130 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M MARKO I SUMARY  
1131 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MARKO LOIVOTOKI EMMANUEL  
1132 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M MARKO M MSIGWA  
1133 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MARKO M NTASUMBWA  
1134 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MARKO M NYONI  
1135 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M MARKO MAURUS KAHEMA  
1136 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MARLEY ALEX MAHENGE  
1137 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MARSELI MATLE  
1138 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M MARSELO KALYILA  
1139 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MARTHIN A JOHN  
1140 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MARTIN ASHEL  
1141 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MARTIN BENEDICTOR  
1142 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MARTIN BERTIN  
1143 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MARTIN BUNDI  
1144 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MARTIN ERNEST  
1145 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M MARTIN EVARIST  
1146 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MARTIN FESTO  
1147 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M MARTIN GEORGE  
1148 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MARTIN JOHN  
1149 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MARTIN KAMONGA  
1150 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MARTIN KAPESA  
1151 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M MARTIN KIYAYA  
1152 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M MARTIN KUMBURU  
1153 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MARTIN LUWUNGO  
1154 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MARTIN MAKOBILI  
1155 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M MARTIN MICHAEL  
1156 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MARTIN NOAH  
1157 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M MARTIN SOLOMON  
1158 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MARTIN A MANINGI  
1159 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MARTIN A MPERUMBE  
1160 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MARTIN A PAUL  
1161 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M MARTIN A SAAMU  
1162 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M MARTIN AHMAD KILOLO  
1163 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M MARTIN BEATUS SEGEJA  
1164 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M MARTIN C JOSEPH  
1165 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MARTIN CHRISTOPHER BARU  
1166 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MARTIN D KUYA  
1167 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M MARTIN E WAMLYOMA  
1168 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MARTIN FABIAN MMBALI  
1169 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M MARTIN FIKENI ELIAZA  
1170 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MARTIN J HOKA  
1171 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MARTIN JOHN SAMWEL  
1172 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M MARTIN JOSEPH MWASWENYA  
1173 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M MARTIN JOSHUA MTWEVE  
1174 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M MARTIN K FRANCIS  
1175 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MARTIN L SOLLEY  
1176 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MARTIN MARTIN JOEL  
1177 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M MARTIN MARTINE MARCEL  
1178 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M MARTIN MESHACK NTANYIGANGA  
1179 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MARTIN METSON KITULY  
1180 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MARTIN MICHAEL KATUNZI  
1181 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M MARTIN MLINGI FLUGENSI  
1182 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M MARTIN N MAFIE  
1183 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MARTIN O KAGOMA  
1184 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MARTIN R SILAYO  
1185 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MARTIN SAMWEL NDIMBO  
1186 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MARTIN STANLEY JACKSON  
1187 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MARTIN VICENT SWAI  
1188 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MARTINDE BUNA  
1189 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MARTINE ALPHONCE  
1190 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MARTINE ARON  
1191 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M MARTINE ISAYA  
1192 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M MARTINE JOHN  
1193 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MARTINE JOSEPH  
1194 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NASWIH M IDRISA  
1195 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NATHALIUS LEWIS  
1196 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NATHAN NDAKI  
1197 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NATHAN KENNEDY VENANCY  
1198 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL BONEKA  
1199 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL SANGA  
1200 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL ULINDULA  
1201 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL CHEZALI KATUNDU  
1202 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL E MADULU  
1203 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL E MWAGIKE  
1204 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL FREDRICK BENELA  
1205 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL PANGRAS BUDOGO  
1206 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL S JOEL  
1207 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL SHIKA JEREMIAH  
1208 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NATHANAELI ZABLON KARERA  
1209 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL M NATHANIEL YOHANA  
1210 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M NATHANIEL A MCHARO  
1211 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M NATHANIEL M MPANGALA  
1212 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M NATHANIEL MANUMBU JONES  
1213 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NATHANIEL MICHAEL MPANGALA  
1214 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M NAUSHAD MUDATHIRU  
1215 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M NAUSHARD NASIBU SWAI  
1216 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NAWE ONNA MATIYA  
1217 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M NAZALYO JUBILANT LEMA  
1218 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M NAZIR ABDUL NTILUKENGWA  
1219 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NAZIRU MOHAMED KHASSIM  
1220 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M NCHILU SELEMAN  
1221 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NCHOLA TANZANIA  
1222 IRINGA IMAGE SECONDARY SCHOOL M NDAHANI MWENDA  
1223 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NDAKI JOSEPH  
1224 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M NDAKI LUHANGIJA  
1225 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NDAKI LUPONDIJE  
1226 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NDAKI RICHARD  
1227 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NDAKI N MISELYA  
1228 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M NDALAHWA MAGAKA  
1229 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M NDALUKI M MASALI  
1230 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NDANGA OBADIA  
1231 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M NDARO JORAM  
1232 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M NDARO TILUSUBYA  
1233 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M NDARO M MJAU  
1234 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NDATURU LWEYO  
1235 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NDATURU NILLA  
1236 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M NDAWAVYA Y MIRAJI  
1237 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NDAYISABA HABONA  
1238 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M NDAYIZEYE DIDAS NSAKUZI  
1239 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M OLEY YUDA KIPAGATYE  
1240 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M OLIST ZAKEO BUHORO  
1241 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M OLIVER PAUL MMOLELA  
1242 PWANI GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M OLOMNYAK S NJAKE  
1243 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M OLOTU L SEKEN  
1244 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M OLTER MULOKOZI OSCAR  
1245 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M OLTESH S KUYA  
1246 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M OMAR JUMANNE MSANGI  
1247 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M OMAR OMAR SADIKI  
1248 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M OMARI ABDALAHMAN  
1249 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M OMARI ABDALLAH  
1250 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M OMARI BAKARI  
1251 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M OMARI HAJI  
1252 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M OMARI HAMISI  
1253 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M OMARI JUMA  
1254 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M OMARI MASAKA  
1255 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M OMARI MSHANI  
1256 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M OMARI MUSA  
1257 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M OMARI MWENJUMA  
1258 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M OMARI SELEMANI  
1259 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M OMARI SINGO  
1260 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M OMARI YAHAYA  
1261 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M OMARI A MATUNGA  
1262 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M OMARI A MTOTEKE  
1263 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M OMARI ADAM SHUKYA  
1264 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M OMARI ALLI KUNCHILI  
1265 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M OMARI H ISSA  
1266 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL P MGALULA  
1267 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCHAL PHILBERT COSTANTINE  
1268 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M PASCHAL PIUS GHULIKU  
1269 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL Q TAGNO  
1270 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL ROBERT KWEKA  
1271 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL S MWAMANGA  
1272 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL S RICHARD  
1273 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL S SEKO  
1274 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M PASCHAL SAMSON ADOGO  
1275 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL SILAS PETRO  
1276 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCHAL T JOSEPH  
1277 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M PASCHAL V LUGINA  
1278 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL W DIVAZ  
1279 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL Z MLELA  
1280 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M PASCHALI MAKALI  
1281 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M PASCO JOHN GAMA  
1282 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M PASENCE MPONJI  
1283 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M PASI FULANO MASALU  
1284 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M PASIANI L RICHARD  
1285 IRINGA MAFINGA SEMINARY M PASIANO A KAHERE  
1286 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PASIANUS PROJESTUS  
1287 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M PASIANUS PASTORY VEDASTO  
1288 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M PASKAL KASSIAN MBELE  
1289 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M PASKAL P MARIWA  
1290 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M PASKALI ARADIN  
1291 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M PASKALI DAMIANO  
1292 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PASKALI MADOSHI  
1293 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M PASKALI MAYO  
1294 MANYARA SANU SEMINARY M PASKALI SIMON  
1295 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASKALI A MATAY  
1296 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PASKALI AKONAAY MARMO  
1297 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PASKALI B MHELELA  
1298 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PASKALI FAUSTINI AKKO  
1299 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PASKALI GABRIEL GEYDAN  
1300 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PASKALI KURRAY BOI  
1301 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PASKALI P HERMAN  
1302 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M PASKALI P SULLE  
1303 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASKALI Q SULLEY  
1304 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PASKALI SHAURI KARENGI  
1305 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M PASKALI T DELEKU  
1306 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M PASKALI WILBRODI STEPHANO  
1307 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M PASKALI ZAKAYO SLAA  
1308 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M PASON LUCAS  
1309 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M PASSVUS K DONATUS  
1310 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PASTOR EDWARD MOSHY  
1311 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN R ZOMBOKO  
1312 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M RAMADHAN S GUMBO  
1313 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN SALEHE KIPINGU  
1314 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN SALUMU MUHAMAD  
1315 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN SHAFII KIMARO  
1316 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN YASSIN MWINYISHEE  
1317 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN Z YAKUBU  
1318 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ALLY  
1319 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ALLY  
1320 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ALLY  
1321 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI AMIRI  
1322 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ASILI  
1323 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI AYUBU  
1324 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI BAWILI  
1325 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI CHIDOBILE  
1326 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI GITARIDA  
1327 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HAMISI  
1328 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HAMISI  
1329 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HARITHI  
1330 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HUSSEIN  
1331 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HUSSEIN  
1332 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HUSSEIN  
1333 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI IDDY  
1334 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ISSA  
1335 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMA  
1336 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMA  
1337 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMA  
1338 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMANNE  
1339 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI KASSIM  
1340 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI LIBENANGA  
1341 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI LIWALI  
1342 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MADINDA  
1343 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MAKUNGU  
1344 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MASANDA  
1345 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MAULIDI  
1346 KIGOMA NEWMAN SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MIKIDADI  
1347 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MNYAZI  
1348 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MOHAMED  
1349 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MOHAMEDI  
1350 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MPONDI  
1351 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MUSSA  
1352 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI NDWALILAKO  
1353 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI NYAKI  
1354 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI OMARY  
1355 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI RAJABU  
1356 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M SAIMON CHARLES  
1357 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M SAIMON DANIEL  
1358 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAIMON JULIUS  
1359 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SAIMON NDENJE  
1360 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAIMON PASCHAL  
1361 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M SAIMON PELA  
1362 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAIMON ZAKAYO  
1363 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SAIMON ADSON ABRAHAM  
1364 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SAIMON B NGONYANI  
1365 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAIMON D DONARD  
1366 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAIMON LEVISON DAMBU  
1367 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SAIMON LYEGO NDULU  
1368 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SAIMON MELKION NGAILO  
1369 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SAIMON NDAKI MATHEW  
1370 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAIMON S KITASHU  
1371 ARUSHA ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M SAING''ORIE SANGAU  
1372 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAITOTI TIMOTH  
1373 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SAITOTI C MOLLEL  
1374 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAITOTI DANIEL LANTEI  
1375 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAITOTI G MOIKANI  
1376 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M SAITOTI I SAMWEL  
1377 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M SAKA LIZEZAGA  
1378 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SAKALANI K FELISIAN  
1379 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M SAKARA RANGAU  
1380 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M SALAH EMMANUEL  
1381 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M SALALI MADUHU  
1382 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M SALAVIUS BONIPHACE RAPHAEL  
1383 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SALEH J SUMBI  
1384 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SALEH KEIS SALIM  
1385 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M SALEH KHAMIS KOMBO  
1386 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M SALEH N BAKHAMIS  
1387 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M SALEH OMAR ABDALLA  
1388 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SALEHE ABDALLAH  
1389 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M SALEHE AZIZI  
1390 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M SALEHE MTIGA  
1391 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SALEHE SHABANI  
1392 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SALEHE A JUMAA  
1393 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALEHE A KUBEZYA  
1394 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M SALEHE CHRISTIANI KALINGA  
1395 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M SALEHE H MBONDE  
1396 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M SALEHE IDDY MAGOTI  
1397 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SALEHE J RAMADHANI  
1398 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M SALEHE KASSIM MKOJERA  
1399 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SALEHE KULWA KAWAMBWA  
1400 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M SALEHE L OMARY  
1401 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M SALEHE M SHEHE  
1402 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M SALEHE NURDINI MOHAMEDI  
1403 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M SALEHE O JUMA  
1404 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M SALEHE S TWAHA  
1405 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M SALEHE V RAMADHANI  
1406 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SALEHE VARIRWE MSUYA  
1407 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SALEHE W LUONEKO  
1408 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SALEHE YASINI MMBAGA  
1409 MANYARA SANU SEMINARY M SALES NICCO  
1410 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SALIM ABDALLAH  
1411 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SALIM IBRAHIM  
1412 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SALIM JABIR  
1413 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALIM MAULID  
1414 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SALIM MWASHIUYA  
1415 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M SALIM TANO  
1416 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SALIM A JOSEPH  
1417 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M SALIM A MSEPWA  
1418 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M SALIM H MGONJA  
1419 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SALIM IDDI SHIJA  
1420 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SALIM KASSIMU IDDI  
1421 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SALIM M MKWAVI  
1422 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SALIM MOHAMED MCHUCHULI  
1423 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M SALIM NASIBU SHABANI  
1424 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SALIM OTHMAN MFURU  
1425 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SALIM R KILASI  
1426 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SALIM RASHID SALIM  
1427 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SALIM RASHID SALIM  
1428 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M SALIM SAID KINONGO  
1429 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SALIM SAIDI ALLY  
1430 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M SALIM SWALEH LIPENDELE  
1431 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SALIM T ABDALLAH  
1432 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M SALIM WERNERY MILINGA  
1433 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SALIM YUSUPH MNKANDE  
1434 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SALIMIN IDDI  
1435 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M SALIMINI KIFULI MOHAMEDI  
1436 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SALIMINI OMARY MAKIA  
1437 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SALIMINI SAIDI JUMA  
1438 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SALIMU ABDALAH  
1439 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M SALIMU ABDALLAH  
1440 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SALIMU AYUBU  
1441 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M SALIMU KIBAO  
1442 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SALIMU KOMBO  
1443 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SALIMU MJEMA  
1444 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SALIMU MUSTAFA  
1445 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M SALIMU MWENJUMA  
1446 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M THADEO W KIBANGA  
1447 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M THAUDOS MWANSHULI  
1448 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M THEOBALD RAPHAEL NJONGO  
1449 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M THEODATUS FRANK  
1450 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M THEODATUS KASSBANTE JOHN  
1451 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M THEODORE R KATOA  
1452 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M THEODORY THEODORY KAYOMBO  
1453 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M THEOFIL K DAUDI  
1454 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M THEOFRID KITELIUS NDUNGURU  
1455 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M THEONEST THEOBARD  
1456 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M THEOPHILOS GABRIEL ZEPHANIA  
1457 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M THIERRY JUSTICE SHEKILANGO  
1458 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M THIMOTH MALIMA  
1459 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M THIMOTHEW BAHATI  
1460 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M THIOBIAS ADRIAN  
1461 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M THOBARD THOMAS  
1462 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M THOBIAS CLEMENT  
1463 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M THOBIAS JUMA  
1464 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M THOBIAS JUMANNE  
1465 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M THOBIAS OBADIA  
1466 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M THOBIAS RUGEMBE  
1467 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M THOBIAS SAMAS  
1468 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M THOBIAS SOSPETER  
1469 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M THOBIAS F MHAGAMA  
1470 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M THOBIAS FLORIAN MGAYA  
1471 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M THOBIAS KELVIN JOACHIM  
1472 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M THOBIAS P SABATO  
1473 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ULIMBAGA A MWANJOKA  
1474 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ULIMBAKISYE MWAKALASI  
1475 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ULIMBOKA ABRAHAM  
1476 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M VEDASTUS NICHOLAUS SONGOYE  
1477 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M VELANDO MRISHO UGGI  
1478 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M VENACE VICENT  
1479 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VENANCE DAUDI  
1480 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M VENANCE DAVID  
1481 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M VENANCE GABRIEL  
1482 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M VENANCE GILBERT  
1483 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VENANCE JOHN  
1484 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M VENANCE LAURENCE  
1485 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M VENANCE MAGABE  
1486 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M VENANCE MANYENGA  
1487 RUKWA MAMBWE SECONDARY SCHOOL M VENANCE RODIAN  
1488 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M VENANCE SENI  
1489 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M VENANCE STEPHANO  
1490 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M VENANCE WILLIUM  
1491 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M VENANCE ZACHARIAH  
1492 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M VENANCE A LUBANGO  
1493 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VENANCE B MUGETA  
1494 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M VENANCE E KESSY  
1495 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VENANCE E MSWELO  
1496 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M WAMBURA NTEWA  
1497 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WAMBURA OTIENO  
1498 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M WAMBURA K KETOCHO  
1499 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M WAMBURA S MOHERE  
1500 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M WAMGEITA JAMES  
1501 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M WANDE JANDIKA  
1502 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M WANDERE NYEURA  
1503 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M WANDIBA PASCHAL  
1504 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M WANJARA R MUGETA  
1505 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M WAPPI KUBILU WAPPI  
1506 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M WARDEN NATHAN SIMWINGA  
1507 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M WARIOBA MHORA  
1508 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL M WARREN G MWANGA  
1509 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M WARREN S QAMARA  
1510 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M WARYOBA CHARLES  
1511 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M WARYOBA MARWA  
1512 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WARYOBA MWITA  
1513 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M WARYOBA NGARA  
1514 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M WASHINGTON B NASHON  
1515 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M WASIWASI G MWANACHIMBO  
1516 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M YASINI KILUWA  
1517 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M YASINI SALIMU  
1518 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M YASINI A MCHORO  
1519 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YASINI HUSEIN MUSTAPHA  
1520 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M YASINI JUMA NKUWI  
1521 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M YASINI K LUGANO  
1522 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M YASINI KANOLE KANOLE  
1523 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M YASINI O NOORKHAN  
1524 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YASINI SHABANI HASSANI  
1525 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YASINI YUSUPH MZEE  
1526 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M YASIRA IDDI  
1527 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M YASIRI NASIBU  
1528 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M YASON FRANCIS KAZIMBA  
1529 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M YASRU MUKSINI  
1530 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YASSER ABDUL  
1531 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M YASSERY A HAMISI  
1532 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M YASSIN MKUNGU  
1533 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M YASSIN RIZIKI  
1534 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YASSIN SUDY  
1535 ARUSHA DULUTI SECONDARY SCHOOL M YASSIN A KIMARO  
1536 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA EZEKIEL  
1537 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA JOHN  
1538 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA JONATHAN  
1539 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA JUMA  
1540 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA KASUBI  
1541 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA MAKOMANYA  
1542 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA METHOD  
1543 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA NICODEMUS  

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi