Jumapili, 21 Oktoba 2018

MGAMBO

      MUJIBU WA SHERIA AWAMU YA PILI 2016    
      MGAMBO-TANGA    
IDADI NAMBA YA MTIHANI MKOA WA SHULE JINA LA SHULE JINSIA JINA KAMILI
1 S0202-0654 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA M PANCRAS
2 S0202-0655 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MANDASHA MATHIAS
3 S0202-0657 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MARCO GEORGE
4 S0202-0658 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MATHEW RIWA
5 S0202-0659 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MATHIAS MSHANGA
6 S0202-0660 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MAUSERY MKAYULA
7 S0202-0661 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MELIKION KOMBA
8 S0202-0662 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MICHAEL AKONAAY
9 S0202-0663 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MROSSO HENDRY
10 S0202-0664 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA N GINENE
11 S0202-0665 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA NATHANAEL MBISE
12 S0202-0666 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA O SAIDI
13 S0202-0667 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA OSCAR KATULI
14 S0202-0671 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA P MZIA
15 S0202-0672 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA P SHAO
16 S0202-0673 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA PERNAD KIMATA
17 S0202-0674 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA PHILIP MWANGA
18 S0202-0675 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA R SELEMANI
19 S0202-0676 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA RICHARD KWAY
20 S0202-0678 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA RICHARD MFUGALE
21 S0202-0679 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA ROBERT KULWA
22 S0202-0680 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA S MARWA
23 S0202-0681 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA S MASAGA
24 S0202-0682 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA S MLAY
25 S0202-0683 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA SAMSON MUSHI
26 S0202-0684 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA SHAO ADELALD
27 S0202-0685 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA SIMONI MLOWE
28 S0202-0686 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA T GILAHAY
29 S0202-0687 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA TULLO MHOMBO
30 S0202-0690 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA V KIONDO
31 S0202-0691 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA V SWAY
32 S0202-0692 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA VENANCE JOSEPH
33 S0202-0693 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA VITALI KESSY
34 S0202-0694 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA WILLIAM JASSEDA
35 S0202-0695 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA Y GERSON
36 S0202-0698 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA YALED KISOLODYA
37 S0202-0699 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA YASINI MBAGA
38 S0202-0700 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAH L NKYALU
39 S0202-0701 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAIKEN B GADI
40 S0202-0705 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNALINDA  SIMON
41 S0202-0707 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNALISE MBELWA WILISON
42 S0202-0708 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA IBRAHIMU BARAYINGA
43 S0202-0709 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA MICHAEL MASOTA
44 S0202-0713 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA STANSLAUS SILAS
45 S0202-0715 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARY BENEDICT MSELLE
46 S0202-0716 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARY CHRISTOPHER NDEMBWA
47 S0202-0717 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARY KENNEDY KAYUNGI
48 S0202-0718 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARY STEPHEN SHEDULAZI
49 S0202-0719 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARY THOBIAS MALIMA
50 S0202-0720 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASPELLIS  ANORLD
51 S0202-0721 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTASIA MEINRUF MAPUNDA
52 S0202-0722 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA  KITARA
53 S0202-0724 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA  KIWIA
54 S0202-0725 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA  KYAKAISHO
55 S0202-0726 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA  MKATA
56 S0202-0727 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA  NDALAHWA
57 S0202-0728 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA C CHISALUNI
58 S0202-0730 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA JOHN NONI
59 S0202-0732 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA L MAKATA
60 S0202-0733 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA T LUHENDE
61 S0202-0734 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA YORDAN SIXBERT
62 S0202-0735 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTELLAH  NOVERT
63 S0202-0736 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNATULIZO NIKUNTUFYA MWALWEBE
64 S0202-0738 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAUPENDO  MACHANGE
65 S0202-0739 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNE  MAHENGE
66 S0202-0740 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNE ALEX ZEBEDAYO
67 S0202-0743 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNE C MSEMWA
68 S0202-0746 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNE DENIS MLEWA
69 S0202-0747 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNE J LUTUNGULU
70 S0202-0748 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH  MBOWE
71 S0202-0751 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH  NGARAMI
72 S0202-0753 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH  TEEMBA
73 S0202-0754 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH ANYAMBILILE MWANDIGA
74 S0202-0755 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH E MURO
75 S0202-0756 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH HARRISON MONYO
76 S0202-0761 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH ISAYA MHINA
77 S0202-0762 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH M AHAZI
78 S0202-0763 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH NDELILIO MWENDA
79 S0202-0764 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH S MREMA
80 S0202-0765 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH S SHAYO
81 S0202-0766 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH STEVEN RIMOY
82 S0202-0767 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH T MAJUGA
83 S0202-0768 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNY R GEFFY
84 S0202-0769 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANONCIATHA  THEOBARD
85 S0202-0771 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANOSIATA M MWASENGA
86 S0202-0772 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSIFRIDA J NSHALA
87 S0202-0774 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA  ERNEST
88 S0202-0775 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA  PHILIPO
89 S0202-0776 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA  VALENTINE
90 S0202-0777 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA A KALISTI
91 S0202-0778 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA ALFRED MATHIAS
92 S0202-0780 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA LIVING TESHA
93 S0202-0781 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA MLINGI DIDAS
94 S0202-0782 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA TUOMBE GILLISON
95 S0202-0783 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA ZAKARIA MOSHY
96 S0202-0784 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTELMA T SWAI
97 S0202-0785 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA  EMMANUEL
98 S0202-0786 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA  SYLIVESTER
99 S0202-0787 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA A MUNESI
100 S0202-0791 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA A SANGEDA
101 S0202-0792 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA F MASANGULA
102 S0202-0793 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA L MUYOMBANA
103 S0202-0794 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA M LUDOVICK
104 S0202-0795 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA Z SYLVESTER
105 S0202-0796 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTIA  JOSEPH
106 S0202-0797 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTIA  OSWARD
107 S0204-0595 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETTY DANIEL SIMON
108 S0204-0596 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETTY DAVID MWAMALASI
109 S0204-0597 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETTY FRANCIS MPALAZA
110 S0204-0598 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETTY S NDOSI
111 S0204-0599 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE  BONIPHACE
112 S0204-0601 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE  GIMUGU
113 S0204-0602 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE  NYABUYENZE
114 S0204-0603 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE GABRIEL MARWA
115 S0204-0605 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE MTONDI KITOSHO
116 S0204-0606 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE SEBASTIAN SABAY
117 S0204-0608 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE STEPHEN CHACHA
118 S0204-0609 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE WAMBURA MURYANI
119 S0204-0610 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIANA J NZUNDA
120 S0204-0612 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA  DASTAN
121 S0204-0613 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA  DELYPHINUS
122 S0204-0614 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA  MAENDELEO
123 S0204-0615 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA CLETUS NJOKA
124 S0204-0616 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA FAUSTINE KAZAURA
125 S0204-0617 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA KARUME RAPHAEL
126 S0204-0618 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA MWITA MRIMI
127 S0204-0619 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA S SANKA
128 S0204-0620 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIDEF I MKIBA
129 S0207-0543 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA CYPRIAN KUYAVA
130 S0207-0544 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA D KASEMBE
131 S0207-0545 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA DEOGRATIAS MASSAWE
132 S0209-0501 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA DEOGRATIUS DAGO
133 S0209-0502 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA E CHAMI
134 S0209-0503 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA E MBILINYI
135 S0209-0504 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA F DODAY
136 S0209-0505 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA GASPER KOWERO
137 S0209-0506 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA JOHN OSWALD
138 S0209-0507 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA METHEW MPELANGWA
139 S0209-0508 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA METHOD MAPUNDA
140 S0209-0509 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA NELSON TITTO
141 S0209-0510 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA NYAKUNGA BENEDICT
142 S0209-0511 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA PIUS MDETELE
143 S0209-0512 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA SEBASTIAN TEMU
144 S0209-0513 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARINDA  GODFREY
145 S0209-0515 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARISSA  SAMKY
146 S0209-0516 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA A FUTE
147 S0209-0517 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA C BAGENZI
148 S0209-0520 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA WILLIAM NOMBO
149 S0209-0521 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLEA GALUSI NYERERE
150 S0209-0522 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLEAN B CHRISANT
151 S0209-0523 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLEINA  KAMAGWELA
152 S0209-0524 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLELIA  KIMENA
153 S0209-0525 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLEMENSIA  WILLIAM
154 S0210-0517 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN MARTIN DONNI
155 S0210-0518 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN MTAJE MGAYO
156 S0210-0519 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN NAHMAN KOKO
157 S0210-0520 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN NOAH MBEGA
158 S0210-0523 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN OMBENI MSEMAKWELI
159 S0210-0524 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN P NG'OJA
160 S0210-0525 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN RABIEL MUSHI
161 S0210-0526 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN RABSON SWAI
162 S0210-0527 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN RAYMOND MSOFFE
163 S0210-0528 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN RICHARD KILIMBE
164 S0210-0529 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN S KAMOTE
165 S0210-0530 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN SHAYO MATHEW
166 S0210-0531 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN T RABBO
167 S0210-0532 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN VALERIAN MSACKY
168 S0210-0533 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DORICA A MBETA
169 S0210-0536 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DORICAS  MISALABA
170 S0210-0537 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DORICAS  WILLIAM
171 S0210-0539 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DORICE  BRIGHTON
172 S0210-0540 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DORICE  JOSEPHAT
173 S0211-0501 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE  ONESMO
174 S0211-0502 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE  PASCHAL
175 S0211-0505 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE  WILLY
176 S0211-0509 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE D SIMON
177 S0211-0510 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE DANIEL SHEMSIKA
178 S0211-0511 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE E MWAKILIMA
179 S0211-0514 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE G KALAWA
180 S0211-0516 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE HENRY KYARA
181 S0211-0517 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE JONAS MREMA
182 S0211-0518 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE JOSEPH NGOWI
183 S0211-0520 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE JULIUS SANGA
184 S0211-0521 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE KANISIUS MAYEMBA
185 S0211-0522 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE N CHEDI
186 S0211-0523 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE OMARY GAVILO
187 S0211-0524 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE RAPHAEL SULLEY
188 S0211-0525 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE WILFRED KAYOMBO
189 S0212-0810 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER R MWATWINZA
190 S0212-0812 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER S KABUNGO
191 S0212-0813 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER SEPERATUS MAGANDE
192 S0212-0814 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER SHAYO LIVINGSTONE
193 S0212-0815 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER STEPHANO KIRA
194 S0212-0816 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER TIMON DANFORD
195 S0212-0818 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER U MWANKUGA
196 S0212-0822 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER WILLIAM JONATHAN
197 S0212-0823 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ZEPHANIA NICODEMUS
198 S0212-0824 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTERIA ABEL SWENYA
199 S0212-0826 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTERIA NORBETH NTAGULANYA
200 S0212-0827 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTERIA PAUL RAYMOND
201 S0212-0828 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  FERUZI
202 S0212-0829 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  HERMAN
203 S0212-0831 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  JOHN
204 S0212-0832 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  JUSTINE
205 S0212-0833 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  KADOGO
206 S0212-0834 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  KALANJE
207 S0212-0836 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  KALWANI
208 S0212-0837 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  KISANGA
209 S0212-0838 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  LEONARD
210 S0212-0839 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  MAKALA
211 S0212-0840 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  MSHANA
212 S0212-0842 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  PASCHAL
213 S0212-0843 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  ROBERT
214 S0212-0844 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER  WILLIAM
215 S0212-0845 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER A LIUKAL
216 S0212-0846 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER ABRAHAM MWAIPOPO
217 S0212-0847 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER BULUBA SULEIMAN
218 S0212-0848 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER CHARLES LUPIMO
219 S0212-0849 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER DENIS WAIRAHA
220 S0212-0852 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER DEOGRATIAS BOMANI
221 S0212-0853 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER DIONIS MMBAGA
222 S0212-0854 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER E KIJANGA
223 S0212-0855 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER E MWAKIPOKILE
224 S0212-0856 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER FRANCIS ITENGEJA
225 S0212-0857 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER GEORGE DAVID
226 S0212-0859 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER GODSON NKYA
227 S0212-0860 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER I CHANDIKA
228 S0212-0861 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER I DANIEL
229 S0212-0862 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER IBRAHIM CHITALIKA
230 S0212-0863 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JACOB MIGODELLA
231 S0212-0866 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JAMES OIGO
232 S0212-0867 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOHN SAREYO
233 S0212-0868 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOHN TUMATI
234 S0212-0869 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOSEPH SANGA
235 S0212-0870 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER KILALO MSIMBA
236 S0212-0872 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER L MWAMBAFULA
237 S0212-0873 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER LOHAY SULLEY
238 S0212-0874 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER LUCAS SYLVESTER
239 S0212-0875 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER M EDWIN
240 S0212-0876 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER M MLENGA
241 S0212-0878 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER MARK MWARABU
242 S0212-0881 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER MICHAEL MMBAGA
243 S0212-0886 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER MOHAMED MAGHEMBE
244 S0213-0502 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER N JULIUS
245 S0213-0503 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER N MTANDU
246 S0213-0504 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER NEHEMIA KYARUZI
247 S0213-0505 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER PETER KILEWO
248 S0213-0506 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER PHILIPO SOGOMBA
249 S0213-0507 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER ROBERT MERERE
250 S0213-0508 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER S BISEKO
251 S0213-0510 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER S CHIZA
252 S0213-0511 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER S JOSEPHAT
253 S0213-0512 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER S NELSON
254 S0216-0675 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA ALTO NYANDINDI
255 S0216-0676 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA ASHERY MFYAGIDZI
256 S0216-0677 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA BALTAZARY LYIMO
257 S0216-0680 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA CHRISTOPHER SAIMON
258 S0216-0682 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA DANIEL KAHOLWE
259 S0216-0683 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA E SHIMBA
260 S0216-0684 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA FAUSTIN MHENGA
261 S0216-0686 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA FRANK MBURU
262 S0216-0688 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA G CHIZA
263 S0216-0690 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA I KITUSI
264 S0216-0691 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA JOHN GILAGIZA
265 S0216-0692 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA JOSEPH MMARY
266 S0216-0693 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA JOSHUA BENJAMINI
267 S0216-0694 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA LIVING SWAI
268 S0216-0697 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA LUCAS MZUNGU
269 S0216-0698 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA M WILSON
270 S0216-0704 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA MARKO LANGU
271 S0216-0705 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA MWITA MAISSA
272 S0216-0706 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA NATHANAEL MAKUYA
273 S0216-0709 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA NYANTOFU BENEDICT
274 S0216-0710 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA P KIMATA
275 S0216-0711 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA RENATUS CHALAMILA
276 S0216-0712 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA S LUZIBILA
277 S0216-0713 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA S MREMA
278 S0216-0715 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA SHOGA PHARLES
279 S0216-0716 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA SIMION MOGENGE
280 S0216-0717 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA T MNANKA
281 S0216-0719 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA WILSON LUSINDE
282 S0212-0711 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH ZEPHANIA KAAYA
283 S0219-0546 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAT  LONGINO
284 S4535-0540 GEITA JIKOMBOE  SECONDARY SCHOOL F LEATH  ISRAEL
285 S0544-0627 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F LEATHA LAYMOND LAURENT
286 S0228-0652 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LECHO L MWAKIPESILE
287 S0230-0615 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LEGA S LUHOMOLA
288 S0947-0548 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F LEILA  AMOSI
289 S0360-0527 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F LEILA ABDALLAH JUMA
290 S0787-0531 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F LEILA B MKENGA
291 S0276-0562 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA FADHILLAHI MUNISI
292 S1141-0543 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F LEILA H RUVU
293 S0216-0734 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LEILA I MBWAMBO
294 S0437-0522 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F LEILA I NASSIB
295 S0370-0705 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LEILA KIBARALI ATHUMANI
296 S0214-0541 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F LEILA LEONARD YEREJE
297 S0204-0560 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LEILA M MUSTAFA
298 S0229-0736 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA MAHAMUDU ISAKIA
299 S0823-0795 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F LEILA MOHAMED MWANGA
300 S0276-0680 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA SAID MOHAMEDI
301 S0526-0579 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F LEILA W SEMBOGO
302 S0201-0853 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH KAMITA MAKOLE
303 S0216-0555 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH KENAN MALINDISA
304 S0534-0557 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MAGRETH L HALLA
305 S3794-0559 MWANZA NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH L JUMA
306 S0228-0674 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH L SELASINI
307 S0581-0546 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LAITON MVUMBA
308 S4692-0552 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LAMECK NAYINGO
309 S0215-0551 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LEONARD MKINI
310 S0201-0744 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LIBERATUS KILAWE
311 S1285-0584 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M DOSSA
312 S0526-0590 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M GEORGE
313 S0219-0844 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M JOHN
314 S3503-0571 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M JULIAS
315 S1343-0523 DAR ES SALAAM ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M KULWA
316 S0209-0848 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M LIVINUS
317 S0580-0584 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M MICHAEL
318 S1454-0615 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M MWELA
319 S1144-0646 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M NGASSA
320 S1198-0509 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M ZACHARIA
321 S0222-0578 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MATHIAS MBUNDA
322 S3503-0579 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F NAOMI  ZUNZU
323 S0538-0689 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F NAOMI A MWASENGA
324 S0216-0632 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NAOMI ABIUDI OSIMA
325 S0281-0696 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F NAOMI ABRAHAM SANGA
326 S0212-0646 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI ALLOYCE FINKIRI
327 S4692-0599 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F NAOMI ANNAH JONATHAN LUHWAGO
328 S0299-0557 KIGOMA MKUGWA SECONDARY SCHOOL F NAOMI BAGAYE SYLVESTER
329 S0255-0579 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NAOMI BALTAZARY MAKOI
330 S1454-0635 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F NAOMI BRAISON KALIVA
331 S0255-0580 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NAOMI C MICHAEL
332 S0328-0777 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NAOMI C NGAO
333 S0427-0648 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F NAOMI D ELIAKIMU
334 S0227-0694 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI D KAPENE
335 S0333-0557 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F NAOMI D LAIZER
336 S0209-0582 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI DICKSONI MAUYA
337 S0219-0553 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI E MBISA
338 S1187-0685 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NAOMI EMMANUEL KWIHIGA
339 S1187-0686 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NAOMI EMMANUEL LEKASHINGO
340 S0692-0568 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NAOMI EMMANUEL LEKASHINGO
341 S3646-0512 ARUSHA ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F NAOMI F SANGA
342 S0227-0719 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO  EMMANUEL
343 S0325-0661 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F PENDO  GODIAN
344 S1144-0613 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F PENDO  HALORD
345 S0618-0577 IRINGA LUPALILO SECONDARY SCHOOL F PENDO  HASSAN
346 S0538-0530 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F PENDO  HASSAN
347 S4294-0511 KAGERA KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F PENDO  JAMES
348 S0333-0520 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F PENDO  JOHN
349 S0218-0652 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F PENDO  JOSEPH
350 S0778-0657 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F PENDO  JUSTINE
351 S0218-0568 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F PENDO  KATALE
352 S0388-0527 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F PENDO  KOMBE
353 S0538-0649 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F PENDO  KUJOKWA
354 S0202-0565 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO  KYELULA
355 S5098-0515 KIGOMA MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL F PENDO  LAZARO
356 S3794-0582 MWANZA NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F PENDO  LAZARO
357 S0351-0503 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ADAM N MSENGWA
358 S0160-0695 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ADAM P KALIBOTH
359 S0314-0584 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ADAM P RAPHAEL
360 S0152-0550 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ADAM P WAMBURA
361 S0465-0527 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ADAM RASHIDI AYUBU
362 S0140-0600 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ADAM SAIDI KADIBUKA
363 S0101-0668 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ADAM SALIM KILUZA
364 S0386-0501 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ADAM W SHAYUNGA
365 S0418-0504 MBEYA LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M ADAM YUSUPH KISWESWE
366 S0465-0528 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ADAMINI ATHUMANI KIJAJI
367 S0338-0712 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AHMADI  SHAIBU
368 S0404-0553 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M AHMADI A CHUBI
369 S0493-0516 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M AHMADI A KILUME
370 S0338-0615 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AHMADI B NAWANDA
371 S0182-0501 DAR ES SALAAM AL-FAROUQ SEMINARY M AHMADI R MUSA
372 S0140-0601 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M AHMADI SAIDI MWANDU
373 S0109-0627 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AHMED  AZIZI
374 S0316-0594 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AHMED  NASSORO
375 S0578-0723 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M AHMED  TOFIQ
376 S0158-0633 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AHMED ADAM MLOKA
377 S0155-0566 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALBERT  MWAKA
378 S0116-0502 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ALBERT  NZUNDA
379 S0314-0700 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ALBERT  PETER
380 S0320-0505 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ALBERT ALPHONCE BINAGANA
381 S0160-0769 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALBERT ANAELY SARIA
382 S0107-0540 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ALBERT AUGUSTINO SIMON
383 S0107-0541 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ALBERT E OCHIENG
384 S0351-0825 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALBERT F MAX
385 S0112-0609 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALBERT F MPOSINDAWA
386 S0461-0513 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M ALBERT GOZBERT LWAMUZIGU
387 S0155-0567 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALLY SALUM ALLY
388 S0189-0507 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ALLY SOUD MAKANDA
389 S0351-0790 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALLY SWEDI ALLY
390 S0324-0588 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ALLY U SAIDI
391 S0558-0517 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY YAHAYA MLEKE
392 S0558-0518 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY YOENI MKOJERA
393 S0149-0900 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALLY YUSUPH MABENA
394 S0516-0508 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M ALLY ZUBERI SINGANO
395 S0461-0514 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M ALMACHIUS  JAMES
396 S0360-0565 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ALMACHIUS  PROTACE
397 S0404-0557 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ALMANI B AKIMU
398 S0560-0504 KIGOMA KASULU SECONDARY SCHOOL M ALMAS  SAID
399 S0316-0597 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALMAS H POYO
400 S0338-0715 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALMASI  BAKARI
401 S0158-0635 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALMON ALPHONCE MHONGOLE
402 S0320-0509 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M AL-NOOR ABDALLAH SHEHOZZA
403 S0496-0609 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALOIS F MTUMBUKA
404 S0314-0533 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M AMANI MNKENI ELIESKIA
405 S0153-0653 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANI NESTORY SILUNGWE
406 S0175-0518 DODOMA SALESIAN SEMINARY M AMANI O MJELWA
407 S0103-0772 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M AMANI O SIKAWA
408 S0448-0625 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M AMANI R SAMSON
409 S0413-0728 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M AMANI RAMADHANI SEMLANGWA
410 S0334-0528 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMANI S YASINI
411 S0143-0905 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AMANI T HARUNI
412 S0316-0598 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AMANI T MOSHI
413 S0506-0515 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M AMANI U GASPER
414 S0368-0515 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M AMANIELI KENEDY ALLI
415 S0386-0513 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M AMANZY A KUNDENGA
416 S0341-0516 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AMASHA M BARTON
417 S0443-0535 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AMBELE  LYATINGA
418 S0443-0534 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AMBELE  SOLOMONI
419 S0153-0654 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMBELE G KALAGO
420 S0443-0536 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AMBOKILE  BONIFACE
421 S0160-0510 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AMBROCE SHIRIMA FRANCE
422 S0585-0505 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M AMBROSE  ISWALALA
423 S0352-0625 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AMBROSE  MATHIAS
424 S0360-0566 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M AMBROSE PIUS MMASY
425 S0120-0850 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M AMBROSI FRANSIS NGONYANI
426 S0345-0505 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M AMBROSI W MOMPOME
427 S0443-0746 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AMBWENE D CHAMBA
428 S0496-0611 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS  MICHAEL
429 S0417-0822 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS AFRICAN SHIRIMA
430 S0142-0774 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS AVITI CHUWA
431 S0121-0504 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M AMEDEUS EWALD TUMAINI
432 S0334-0529 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS FELIX KILAWE
433 S0506-0516 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS FIDELIS ANTIPAS
434 S0160-0511 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS PIUS MUSHI
435 S0389-0507 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS S KINYAIYA
436 S0189-0508 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS STEVEN MASANGIA
437 S0155-0569 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMEDIUS  SYLIVAND
438 S0338-0817 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AMELI T MLIGO
439 S0527-0586 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M AMENIPA GEOPHREY BANGE
440 S0145-0580 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M AMIASADI ABDALA SELEMANI
441 S0360-0567 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M AMINIEL KAANANKIRA NDELEKWA
442 S0351-0864 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M AMINIEL N BARAKAEL
443 S0338-0818 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AMINIELI SILAS MBISE
444 S0355-0518 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M AMIR A KIANGI
445 S0333-0648 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M AMIR FADHIL ISMAIL
446 S0116-0505 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M AMIR K SAID
447 S0188-0581 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M AMIR S NONGANI
448 S0149-0897 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AMIRI  AMZA
449 S0182-0503 DAR ES SALAAM AL-FAROUQ SEMINARY M AMIRI  KASSIM
450 S0188-0582 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M AMIRI  MOHAMED
451 S0151-0592 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AMIRI  SHIJA
452 S0511-0503 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M AMIRI ALLY AMIRI
453 S0485-1300 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M AMIRI J MKINDI
454 S0345-0572 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M AMIRI M ALLY
455 S0386-0514 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M AMIRI MIRAJI ATHUMANI
456 S0338-0717 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AMIRI OMARI RASHIDI
457 S0151-0554 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AMIRI RAJABU BILALAMA
458 S0413-0861 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M AMIRI S NONGWA
459 S0341-0778 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AMIRY MANASE TWEVE
460 S0135-0600 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMITI  ABEL
461 S0437-0539 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M AMMAR MOHAMED KHAMIS
462 S0117-0502 MOROGORO KASITA SEMINARY M AMOLD ARISTEDIUS LISHELA
463 S0546-0522 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M AMON  JOSEPHAT
464 S0145-0583 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M AZIZI ABDUL MAYAGILA
465 S0143-0932 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AZIZI BAKARI MDAVI
466 S0108-0742 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AZIZI HALIFA IDDI
467 S0138-0549 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M AZIZI I LIKUMI
468 S0516-0516 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M AZIZI M ALLY
469 S0496-0876 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AZIZI R AYUBU
470 S0404-0791 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M AZIZI S ABDULAH
471 S0153-0508 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AZIZI SAID LUAMBANO
472 S0338-0821 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AZIZI SAIDI KARIMU
473 S0120-0860 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE BENARD MTAFYA
474 S0334-0583 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BONIFACE C MGATA
475 S0109-0564 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE CELESTINE SODYA
476 S0155-0509 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BONIFACE G MAGANGA
477 S0457-0526 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE HANDENI MWINUKA
478 S0338-0826 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JOHN HONGO
479 S0153-0665 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JOSEPH MSOMBA
480 S0306-0624 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JULIUS DANIEL
481 S0316-0610 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE M KAMARA
482 S0138-0554 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE MUSA MNYANYI
483 S0351-0828 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE P BILALI
484 S0145-0640 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE ROGASIAN CHADUMA
485 S0448-0506 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M BONIFACE S MCHUNGU
486 S0174-0507 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M BONIFACE SILVANUS BONZO
487 S0158-0895 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE Y SHOMBE
488 S0153-0510 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BONIFAS Y NTABISILILO
489 S0351-0679 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BONIFASI  LAZARO
490 S0168-0509 MANYARA SANU SEMINARY M BONIFASI ELIGI SANGIA
491 S0153-0666 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BONIFASI JOSEPH MILANZI
492 S0338-0560 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BONIMAX  BENJAMIN
493 S0178-0504 MBEYA MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BONIPHAC EDWARD KAJABA
494 S0333-0825 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  ABEL
495 S0430-0635 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  ALPHONCE
496 S0361-0517 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  BENARD
497 S0145-0728 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  BOAZ
498 S0352-0666 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  CHACHA
499 S0144-0826 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  JOSEPH
500 S0109-0743 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  JUMA
501 S0585-0513 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  MARWA
502 S0539-0580 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  MATEKELE
503 S0352-0525 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  MGAYA
504 S0103-0782 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  MTESIGWA
505 S0334-0599 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CLEVERNCE JOHANSON TARIMO
506 S0153-0783 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CLEY ALPHA MHEPELA
507 S0112-0515 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CLEYTUS O MVANDA
508 S0108-0543 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CLINTON  ABDUEL
509 S0496-0628 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CLINTON  FREDRICK
510 S0341-0670 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M CLINTON A SANGA
511 S0150-0643 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M CLINTON LAURENCE NYAGA
512 S0151-0796 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CLINTON M NGUKU
513 S0158-0768 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CLINTON TITUS MFUGALE
514 S0108-0899 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CLIPH BEATUS MKWELE
515 S0578-0758 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M CLITON M MICHAEL
516 S0189-0517 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M CLYDE MUKAMI BLAISE
517 S0488-0530 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M DEUS JOSEPH WAMBURA
518 S0485-0850 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEUS LIBORI MINJA
519 S0338-0831 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DEUS S DANIEL
520 S0320-0538 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DEUS STAFORD KABEBELE
521 S0167-0590 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M DEUS Y MAHENGE
522 S0154-0503 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M DEUSDEDIT JOSEPH GEORGE
523 S0152-0658 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT MATHEW NKANDI
524 S0142-0782 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT SILVEST MASSAWE
525 S0160-0543 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH  PHILIPO
526 S0149-0841 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH K TRESPHORY
527 S0150-0652 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH MATHEW MNYAKALI
528 S0181-0512 PWANI KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DEUSDERIO W FORTUNATUS
529 S0496-0638 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DEUSON A MAROGOI
530 S0404-0795 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DEUSY ABELI MAPUNDA
531 S0154-0504 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M DEUTZ MENAS ANDOYA
532 S0607-0551 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M DEVICE  MUSSALI
533 S0103-0792 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DEVID EDWIN KALEBI
534 S0431-0509 NJOMBE MTWANGO SECONDARY SCHOOL M DEVID ERNEST AMELYE
535 S0345-0592 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DEVID FAUSTINE MUNISHI
536 S0558-0530 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M DEVID M MWALINDO
537 S0443-0667 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DEVIS  ELISHA
538 S0515-0524 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M DEVIS  NESTORY
539 S0140-0514 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DEVIS KAITABA KARUMUNA
540 S0150-0653 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DEVIS R PANCRAS
541 S0158-0561 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DEVIS S MWAMBENE
542 S0485-1216 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEVISON D KANZA
543 S0104-0505 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DEWIJ NETTO MTOKOMA
544 S0405-0522 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DEYA  AMRANI
545 S0443-0693 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DHAMIRI  MWAMPASHI
546 S0324-0540 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M DHIKRA I MBIZA
547 S0316-0616 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DHULKIFLI SAID NJUKI
548 S0338-0832 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DIALO  MYUKI
549 S0151-0601 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DIASON  THEONEST
550 S0386-0550 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M DIAZ  MWINUKA
551 S0345-0513 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DICK SAMSON MALABE
552 S0345-0593 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DICK SIMON MSUHA
553 S0323-0530 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M DICKLACK  HASSAN
554 S0445-0571 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DICKLACK ALEX MALANGISA
555 S0485-1163 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DICKLEA JONATHAN EDUWAELI
556 S0150-0784 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DICKON LUPILYA MATHIAS
557 S0150-0785 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DICKSHEN  LAURIAN
558 S0417-0674 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DICKSON  AMOS
559 S0550-0519 KAGERA BUGENE SECONDARY SCHOOL M DICKSON  DEUSDEDITH
560 S0151-0602 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DICKSON  ELIAS
561 S0115-0649 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DICKSON  JOHN
562 S0160-0778 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DICKSON  MCHOME
563 S0135-0622 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DICKSON  MESHACK
564 S0351-0744 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DICKSON  MHAVILA
565 S0115-0658 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ENGLIBERT HERMAN MSEMESI
566 S0160-0836 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ENOCK  ABSALOM
567 S0443-0565 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ENOCK  ANGUMBWISYE
568 S0119-0651 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ENOCK  CHAPAULINGE
569 S0539-0596 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ENOCK  EDWARD
570 S0109-0855 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ENOCK  EDWIN
571 S0133-0843 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ENOCK  ELIAS
572 S0178-0506 MBEYA MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ENOCK  JIMSON
573 S0367-0525 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ENOCK  JULIUS
574 S0119-0575 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ENOCK  KIDUGWA
575 S0554-0655 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ENOCK  MASALU
576 S0360-0600 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ENOCK  MATHIAS
577 S0341-0787 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ENOCK  NIKO
578 S0115-0614 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ENOCK  STIVIN
579 S0388-0555 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ENOCK B CHIMASA
580 S0332-0718 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ENOCK CORBINIAN KOMBA
581 S0312-0512 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ENOCK DANIEL MSAKWA
582 S0485-1103 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ENOCK DEOGRATIUS ASSEY
583 S0312-0513 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ENOCK ELIA NGULO
584 S0314-0823 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ENOCK ERICK KIFARU
585 S0386-0568 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ENOCK H HOZA
586 S0320-0547 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ENOCK JAMES MAPUNDA
587 S0314-0712 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ENOCK L YARED
588 S0136-0623 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ENOCK LEONARD MBAGALE
589 S0142-0788 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ENOCK MBONEA AMOS
590 S0330-0685 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ENOCK WATSON MWASEBA
591 S0405-0530 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M ENOCKER  MAKUKE
592 S0585-0531 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ENOS  DOMINICO
593 S0156-0527 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ENOS NGESESA SIYANTEMI
594 S0119-0515 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ENOSSET BAHATI MACHIBYA
595 S0334-0660 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ENOSY  HUSEIN
596 S0158-0516 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EPAFRA S NYAMBARO
597 S0334-0661 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EPAFRAS E CHIWAMBO
598 S0189-0525 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M EPAPHRAS J MASSAWE
599 S0361-0524 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M EPHATA SAMWEL URIO
600 S0387-0516 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M EPHRAHIMU  PHILLEMON
601 S0314-0824 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM  JOHN
602 S0143-0946 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM  MSAFIRI
603 S0174-0510 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M EPHRAIM ABRIL LUFYAGILE
604 S0351-0800 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM DASTAN MOLA
605 S0178-0507 MBEYA MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EPHRAIM GILBERT MWAKASEKELE
606 S0368-0548 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M EPHRAIMU PETRO AMMI
607 S0145-0747 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EPHREM  NIYONSABA
608 S0334-0662 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EPIFANI E CHIWAMBO
609 S0155-0575 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EPIMACHIUS  RICHARD
610 S0154-0507 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M EPIMARK JOHN SIMON
611 S0485-0861 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EPIPHAN HIPOLITI TESHA
612 S0153-0597 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EPMACK EDDESS CHAMI
613 S0334-0663 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ERACHIUS  EMIL
614 S0341-0596 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ERACK BETH KYANDO
615 S0109-0655 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERADIUS  FELICIAN
616 S0488-0541 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M ERADIUS  KABYAZI
617 S0145-0595 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ERADIUS  PETRO
618 S0360-0601 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ERADIUS  RWEKAZA
619 S0356-0520 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M ERASMI URASSA EXUPERY
620 S0496-0659 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ERASMO  EMANUEL
621 S0143-0987 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ERASMOS F MOSHI
622 S0314-0545 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ERASMOS L MMARY
623 S0165-0518 KILIMANJARO URU SEMINARY M ERASMOS LAURENT MASSAWE
624 S0134-0755 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ERASMUS D MALA
625 S0160-0707 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERASTO  KACHURU
626 S0115-0579 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ERASTO  MAYALA
627 S0160-0552 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERASTO  MBEPELA
628 S0116-0543 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ERASTO  MWANYAMA
629 S0334-0664 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ERASTO  PETRO
630 S0449-0671 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ERASTO ATANAS CHAULA
631 S0116-0542 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ERASTO EDWARD MNYANGALA
632 S0404-0622 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ERASTO G MBAKI
633 S0160-0553 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERASTO GEORGE SAWILE
634 S0152-0611 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ERASTO JOSEPH NTIRUSESWA
635 S0119-0625 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ERASTO KENETH NDOMBA
636 S0352-0563 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ERASTO LADIS JULIUS
637 S0153-0518 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ERASTO TIMOTH NKULUNGU
638 S0108-0653 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERIC  ALEX
639 S0465-0554 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ERIC B JIMMY
640 S0388-0556 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ERIC INOCAVIT SWAI
641 S0165-0519 KILIMANJARO URU SEMINARY M ERIC J MARTIN
642 S0558-0535 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M ERICK  ABELY
643 S0333-0653 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ERICK  ALEX
644 S0511-0507 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M ERICK  ALISTIDE
645 S0316-0624 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ERICK  BENARD
646 S0133-0844 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ERICK  BYERA
647 S0397-0508 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL M ERICK  CHRISTIAN
648 S0485-1032 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ERICK  CYPRIAN
649 S0160-0556 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERICK  DAVID
650 S0333-0734 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ERICK  GREEN
651 S0115-0580 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ERICK  JAMES
652 S0119-0576 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ERICK  JOHN
653 S0333-0913 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ERICK  JOSEPH
654 S0324-0544 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ERICK  LIVINGSTONE
655 S0145-0748 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ERICK  MAYADI
656 S0153-0687 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EZRA MARKO HOMANGE
657 S0444-0511 NJOMBE ITAMBA SECONDARY SCHOOL M EZRA S NAWA
658 S0312-0514 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M EZRA SAMWEL MLOGE
659 S0136-0692 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK S NDARO
660 S0142-0874 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRANK S NTONGOLO
661 S0485-0864 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANK SHILIMIA LEMA
662 S0151-0714 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANK SIMON JOHN
663 S0158-0908 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK SIMON MGENI
664 S0160-0568 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK TEDDY MWAISEMBA
665 S0109-0763 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK TEREVAELI KAAYA
666 S0338-0567 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK V MUGASHA
667 S0107-0568 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FRANK W BUGOTABULULU
668 S0351-0604 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANK W MASELLE
669 S0158-0664 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK W MNKONDYA
670 S0550-0522 KAGERA BUGENE SECONDARY SCHOOL M FRANK W MWANSHINGA
671 S0334-0689 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FRANK W URIO
672 S0109-0581 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK WILBROD MACHIMU
673 S0386-0576 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANK WILLIAM MAZURA
674 S0109-0659 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK YASEBA CHARLES
675 S0368-0550 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M FRANK YOHANA MPANDA
676 S0107-0569 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FRANK YORAM MSELELA
677 S0119-0580 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FRANKILIN MUTSINZI SIMON
678 S0160-0569 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANKLIN  SANGA
679 S0485-1225 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANKLIN CHRISTOPHER KESSY
680 S0488-0552 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M FRANSICO  THOMAS
681 S0457-0542 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M FRANSIS  NYIRENDA
682 S0153-0600 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANSIS B MAPUNDA
683 S0160-0782 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANSIS DEOGRATIUS TUMAINI
684 S0150-0797 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FRANSIS MUSSA MFANGA
685 S0149-1088 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO  GIDION
686 S0150-0798 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO  MIVUMBI
687 S0312-0516 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO ENOCK NGAILO
688 S0324-0652 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO X MSEMWA
689 S0368-0551 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M FRANSISKO D LAZARO
690 S0104-0580 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANSISKO M KAWAKI
691 S0515-0537 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M FRASCO EMMANUELY MLELWA
692 S0117-0514 MOROGORO KASITA SEMINARY M FRATERINE GABRIEL NGUMA
693 S0351-0835 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRATERN E SAMBA
694 S0136-0747 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRAVIUS  ADOLPH
695 S0488-0553 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M FRAVIUS  ERNEUS
696 S0546-0582 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M FRED  DANFORD
697 S0581-0659 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M FRED  JOHN
698 S0352-0565 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FRED  KATENDE
699 S0341-0733 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M FRED  KWEKA
700 S0488-0554 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M FRED  LUSALILA
701 S0138-0579 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FRED  LUSATO
702 S0144-0841 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GIVEN SAMSON WIHOMBE
703 S0341-0535 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M GIVENI TEGEMEA MAHENGE
704 S0116-0555 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GOD GEORGE KISOGO
705 S0581-0665 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M GOD J MWALEMBE
706 S0341-0792 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M GOD LUGANO MWAKALINGA
707 S0108-0561 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODANSWER M LAMBILEKI
708 S0184-0568 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M GODBLES ABEL MMARI
709 S0404-0515 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GODBLESS  CHUMA
710 S0316-0637 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS  GOODLUCK
711 S0546-0575 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS  PASTORY
712 S0334-0703 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GODBLESS B BARASEKA
713 S0158-0795 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS B KONGA
714 S0119-0522 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS E MARANDU
715 S0404-0514 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GODBLESS ELIREHEMA CHACKY
716 S0115-0766 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GODBLESS EZEKIEL ALIDECK
717 S0445-0598 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS G SAKAFU
718 S0345-0524 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS HARISON NGOWO
719 S0544-0790 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M GODBLESS JACKSON URIO
720 S0103-0669 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS LEONARD LUOGA
721 S0485-1319 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODBLESS URASSA KAAYA
722 S0113-0520 IRINGA MAFINGA SEMINARY M GODEHARD MWENURA MJIGABA
723 S0549-0680 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GODFERY AIDAN MHWAJI
724 S0417-0693 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GODFRED N MSOMA
725 S0404-0736 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GODFREY  AMAN
726 S0135-0648 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY  BARAKA
727 S0160-0577 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY  CHARLES
728 S0115-0616 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GODFREY  DAUD
729 S0345-0526 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GODFREY  DICKSON
730 S0585-0539 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M GODFREY  DICKSON
731 S0153-0854 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY  DIONIZ
732 S0404-0630 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GODFREY  EMMANUEL
733 S0314-0550 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY  FAUSTINE
734 S0333-0740 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY  GAUDENCE
735 S0151-0718 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY  GEORGE
736 S0144-0842 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY  JOHANES
737 S0323-0545 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M GODFREY  JOSEPH
738 S0485-1040 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY  JOSEPH
739 S0488-0562 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M GODFREY  JOSEPH
740 S0333-0686 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY  JULIUS
741 S0324-0512 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M GODFREY  JUMA
742 S0404-0629 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GODFREY  KALAVYA
743 S0184-0527 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M HILLARY DANIEL KOMBE
744 S0485-0874 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HILLARY GABRIEL NDEWINGIA
745 S0465-0568 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HILLARY H RWEYEMAMU
746 S0356-0531 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M HILLARY ROGASIAN SWAI
747 S0417-0888 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HIMID JONAS KABUNGO
748 S0449-0691 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HIPOLITE LEONARD MSELLE
749 S0160-0721 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M HISBAT  MUSTAFA
750 S0109-0587 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HOFU GASTER MDINDILE
751 S0115-0668 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HOJA  MARCO
752 S0136-0750 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HOJA  MIKA
753 S0165-0536 KILIMANJARO URU SEMINARY M HONEST ELPIDI MROSSO
754 S0485-1323 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HONEST FREDRICK MOSHI
755 S0527-0525 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M HONEST NICETAS KIWIA
756 S0320-0572 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HONEST NICHOLAUS MWEGERANO
757 S0156-0620 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HONGERA AMBAKISYE MSIGWA
758 S0147-0586 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HONORATUS  TIBIITA
759 S0145-0762 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HONOVIUS MJWAHUZI HONORATH
760 S0443-0836 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M HOPE JONATHAN MALILA
761 S0388-0565 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M HOPE SIMON MASAKI
762 S0332-0723 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M HORACE  YOHANA
763 S0351-0614 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HOSEA  EDWARD
764 S0430-0586 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M HOSEA  ERNEST
765 S0135-0738 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HOSEA  MSHANA
766 S0333-0618 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M HOSEA  THOMAS
767 S0430-0642 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M HOSEA FILEMON KECHEGWA
768 S0584-0544 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M HOSEA H SHESHANGALI
769 S0108-0785 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HOSEA J SEPEKU
770 S0143-0851 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HOSEA JOSEPH SIJILA
771 S0581-0672 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M HOSEA PATRICK LUBIDA
772 S0115-0669 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HOSEA STEPHANO NOBOCKA
773 S0158-0805 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HOSIA  KIONE
774 S0158-0526 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M INYASI THOMAS DEOGRATIAS
775 S0443-0777 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M IPOLITO B MHENGILOLO
776 S0149-1091 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IPYANA  ASWILE
777 S0443-0670 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M IPYANA  USWEGE
778 S0341-0736 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M IPYANA J KYENGE
779 S0417-0698 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M IPYANA J MWANJELA
780 S0153-0712 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IPYANA M MWAMBONA
781 S0120-0889 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IPYANA MWABULAMBO AMBOKILE
782 S0417-0891 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M IPYANA SAGAJA LUSAJO
783 S0485-1045 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IPYANA W AMBILIKILE
784 S0586-0506 KAGERA KAISHO SECONDARY SCHOOL M IRENEUS  KAKURU
785 S0445-0609 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M IRENEUS  SIMEO
786 S0596-0566 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M ISA A MBEGA
787 S0140-0577 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ISAAC  LUGOME
788 S0108-0920 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISAAC  MWAKINYUKE
789 S0149-0989 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAAC  SAMSON
790 S0544-0797 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ISAAC ALFA KIMARO
791 S0485-1046 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ISAAC AMBAKISYE LAUNI
792 S0134-0699 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ISAAC BERNARD MBWAMBO
793 S0485-1327 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ISAAC DANIEL MJEMA
794 S0107-0576 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ISAAC LAZARO KIMARO
795 S0581-0673 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M ISAAC MAJELANGA MALUNDO
796 S0140-0576 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ISAAC ROMAN MWAMPUWA
797 S0151-0537 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ISAACK  EMMANUEL
798 S0112-0547 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISAACK  ENOCK
799 S0151-0908 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ISAACK  PHILEMON
800 S0443-0695 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ISAACK HOSEA ESSAU
801 S0449-0695 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ISAACK LUKO NYAGAWA
802 S0144-0709 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT  MAGEGE
803 S0109-0878 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT  MATHIAS
804 S0149-0924 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT  MBILINYI
805 S0334-0772 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT  MIHAMBO
806 S0333-0743 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT  MODESTUS
807 S0140-0580 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT  TUMUTI
808 S0147-0736 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT A WANGWE
809 S0445-0618 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT ALBERTO MGATA
810 S0314-0718 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT B NDEMELA
811 S0334-0769 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT CHARLES DUNDA
812 S0153-0860 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT D MWAFRIKA
813 S0457-0551 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT E KAMANGA
814 S0119-0533 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT FAUSTINE MUSOKE
815 S0143-0890 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT GODFREY MSHUSHA
816 S0361-0541 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT HARAJA DANIEL
817 S0153-0720 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT HERMAN SUVI
818 S0334-0770 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT J ISABU
819 S0368-0574 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT J KARERA
820 S0413-0831 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JOSEPH GEAY
821 S0142-0897 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JOSEPH JIGULA
822 S0413-0700 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JOSEPH KANIKI
823 S0314-0786 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT K NGELESHA
824 S0109-0879 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT M MUHALE
825 S0334-0771 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MANJI NDATULU
826 S0150-0809 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MTANDU MAZENGO
827 S0158-0575 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT PETRO WEREMA
828 S0488-0580 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT STEPHANO MSENGI
829 S0154-0519 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M JOSEPHAT WILSON MLACHA
830 S0404-0522 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHATI C MWAMWILE
831 S0149-0868 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSFAT MAWAZO KASANGA
832 S0112-0557 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  ASALIPA
833 S0103-0826 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  BOAZI
834 S0345-0629 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  BOAZI
835 S0149-0869 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  DANIEL
836 S0112-0659 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  DONALD
837 S0147-0523 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  EVARISTER
838 S0341-0798 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  GAIDON
839 S0596-0572 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  GERALD
840 S0133-0859 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  GITANO
841 S0333-0745 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  ISEKE
842 S0443-0594 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  JACKSON
843 S0112-0558 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  JOHN
844 S0539-0620 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  KEZAKUBI
845 S0413-0771 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  MAHENGE
846 S0155-0533 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  MANGU
847 S0352-0540 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  MARO
848 S0108-0802 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  MAXMILLIAN
849 S0485-1123 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  MIGIRO
850 S0101-0702 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  MOSES
851 S0139-0572 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  MSHANA
852 S0443-0595 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  MUKONDYA
853 S0135-0670 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  MUSIBA
854 S0485-0891 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  MWANDU
855 S0149-1036 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  MWANGAYA
856 S0449-0711 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  MWILONGO
857 S0360-0625 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  PAUL
858 S0149-0926 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  SANGA
859 S0108-0666 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  SYLIAKUS
860 S0153-0609 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  TITO
861 S0310-0524 MOROGORO FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA A MKUDE
862 S0368-0575 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA A MUSHI
863 S0143-0891 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA AIZACK LUGINILE
864 S0443-0596 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JOSHUA ALEX MWAMWELA
865 S0149-0925 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA AUGUSTINO KAMATE
866 S0334-0773 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA AYUBU JOHN
867 S0116-0588 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA B ALINI
868 S0338-0583 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA B EKINGO
869 S0119-0633 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA BAYYO LUJERI
870 S0136-0761 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA C AYIEKO
871 S0465-0580 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA CHARLES BALADIGA
872 S0149-1093 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA DASTAN MHEMA
873 S0368-0576 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA E MADAWE
874 S0338-0528 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA E NASSARI
875 S0149-0870 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA EDSON KAMENYA
876 S0333-0744 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA EDWARD SAMWEL
877 S0150-0810 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOSHUA EMMANUEL HANGO
878 S0445-0619 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA ERNEST KIWISE
879 S0404-0584 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA FANUEL MATAZA
880 S0356-0537 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA FREZER SHAO
881 S0314-0831 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA GODLISTEN MUNUO
882 S0485-0890 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA I BAYNIT
883 S0341-0744 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA I KABOGO
884 S0485-1053 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA J MKUJI
885 S0389-0518 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JOHN SIROINEI
886 S0511-0517 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JULIUS KITOMARY
887 S0142-0815 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA L NASSARY
888 S0334-0774 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LAMECK MAKIA
889 S0143-0807 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LEONARD WIJENGO
890 S0506-0526 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LIBERATH SHAO
891 S0338-0870 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LUDANHA ERASTO
892 S0135-0669 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA M KIMERA
893 S0549-0710 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA M TARIMO
894 S0112-0660 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MBEHO MADUHU
895 S0544-0803 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MICHAEL MASSAWE
896 S0485-0892 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA NOEL MBISE
897 S0448-0596 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M JOSHUA ONESMO SANGA
898 S0338-0869 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA R ALPHONCE
899 S0142-0898 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA R SANKA
900 S0145-0774 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA RUDANHA DEUSDEDITH
901 S0151-0869 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA S ALI
902 S0341-0611 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA S MWAIPOPO
903 S0413-0620 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SAMSON IHONDE
904 S0151-0870 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SAMWELY YOEL
905 S0353-0546 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SEKIETE ARONI
906 S0539-0621 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SIMON LEBABU
907 S0430-0544 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA YOHANA MGAYA
908 S0108-0669 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSIA  DICKSON
909 S0104-0640 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSIA  EMMANUEL
910 S0345-0709 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOSIA  KALEBU
911 S0333-0848 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSIA  MAJURA
912 S0135-0741 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSIA DEONATUS MOREMI
913 S0320-0590 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JOSIA ELIABU KAMSOBA
914 S0134-0705 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOSIA J MATUMA
915 S0158-0686 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSIA JAPHET NGAMAGILA
916 S0548-0565 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JOSIA S JOSEPH
917 S0104-0641 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSIAH  AMOS
918 S0314-0556 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOSIAH  DAUD
919 S0135-0671 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSIAH  KOMBE
920 S0115-0556 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOSIAH  SAMWEL
921 S0103-0692 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOSIAH  YUSUFU
922 S0136-0705 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSIAH ELIAS MAKORO
923 S0109-0885 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KHAJI  ISSA
924 S0134-0709 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M KHAJI BRASTUS MBATA
925 S0485-1128 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KHALFAN H ZAHOUR
926 S0108-0807 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KHALID JUMA OMAR
927 S0413-0877 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M KHALID KHAMIS MASOUD
928 S0404-0686 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M KHALID S LIKOTE
929 S0355-0530 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M KHALID SALIM ABEID
930 S0548-0571 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M KHALID TANO IBRAHIM
931 S0160-0738 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KHALIDI  ATHUMANI
932 S0316-0671 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KHALIDI K HAMISI
933 S0160-0739 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KHALIDI M MOHAMEDI
934 S0188-0613 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M KHALIDI MWINJUMA MZEE
935 S0488-0589 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M KHALIFA  ABDULHAMIDU
936 S0496-0743 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KHALIFA  CHAGE
937 S0151-0734 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA  MAJID
938 S0338-0878 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA  MSAFIRI
939 S0404-0526 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M KHALIFA  SHABANI
940 S0316-0672 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA HILAL KHALIFA
941 S0368-0579 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M KHAMIS F MSHANA
942 S0142-0818 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M KHAMIS O ALLY
943 S0351-0845 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KHAMIS SHAIBU ALLY
944 S0351-0630 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KHAMISI  MAGASO
945 S0103-0828 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KHAMISI  OMARY
946 S0496-0742 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KHAMISI ALLY MARTIN
947 S0149-0874 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LUKAS PETRO TAHHANI
948 S0404-0756 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LUKAS VICENT NYANGURU
949 S0465-0595 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M LUKASI K JOSEPH
950 S0449-0721 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M LUKELO  KASESE
951 S0133-0866 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M LUKELO SYLVESTER LUGONO
952 S0136-0771 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LUKIO HEZRON NYAGOL
953 S0397-0517 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL M LUPUJA  ENOCK
954 S0671-0592 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M TARHATER  MUSTAFA
955 S0158-0592 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M TARICK  JUMA
956 S0120-0932 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M TARICK  KHALFAN
957 S0534-0784 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M TITUS  CHARAMBA
958 S0145-0824 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M TITUS  JOSEPH
959 S0147-0536 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M TITUS  MARTIN
960 S0612-0658 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M TITUS DANSTAN BIKAKA
961 S0804-0590 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M TITUS ELISHA CHILONGOLA
962 S0110-0714 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M TITUS JOACHIM LUKUWI
963 S0158-0735 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M TOBITH YAHANESSY LUBIDA
964 S0147-0819 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M TONY F NYANGASA
965 S0308-0602 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M TOONDE  NANGARI
966 S0308-0603 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M TOPIRO JOSEPH MUNGA
967 S0397-0524 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL M TOYI  SENDEGEYA
968 S0109-0728 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M TOYI MATATI FITINA
969 S0360-0678 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M TRIPHILLUS TRIPHONE MICHAEL
970 S0324-0634 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M UCHAGUZI  MPONDA
971 S0800-0699 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M UDEY ABDUL MNZAVAS
972 S0811-0537 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M UDU MASALU KABENGWE
973 S0149-0665 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M UFUNUO LAWI MHAGAMA
974 S0109-0618 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M UJAJI B KAGIMBO
975 S0610-0557 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M ULED  SHABANI
976 S0143-0771 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ULIA NURU GWAKAKA
977 S0443-0646 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ULIMBAGA MWALUSAMBA ANGUMBWIKE
978 S0364-0908 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ULIMWENGU  GERALD
979 S0692-0634 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ULISAJA AUGUSTINE MWANGOTA
980 S0345-0559 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M UMAR FAROUK PANCHGOLE
981 S0329-0595 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M UNAMBWE  SANGITO
982 S0614-0579 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M UNAMBWE G PALLANGYO
983 S0389-0528 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M UNAMBWE N KAAYA
984 S0404-0662 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M UNDERSON BENITHO MWIGANI
985 S0685-0604 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M UNDULE ALIPIPI MWAKAGILE
986 S0149-0825 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M UNDULE KASHILILIKA MUSSA
987 S0338-0550 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M USHINDI  EDSON
988 S0314-0805 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M USHINDI  SONGA
989 S0769-0704 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M USHINDI NDILALIHA KIMWEMWE
990 S0142-0696 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M USMAN A MCHINJA
991 S0341-0697 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M USWEGE  DAVID
992 S0488-0649 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M USWEGE  MWANYEMBA
993 S0341-0643 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M UTUKUFU  KYOMO
994 S0338-0809 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M UWESU I KIKULACHO
995 S0151-0668 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M UWEZO  MWAMINI
996 S0417-0597 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M UWEZO JATSON KIBONA
997 S0938-0569 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M UWEZO JOSHUA ABRAHAM MARRESS
998 S0143-0772 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M UWEZO LUPOJO MWENGA
999 S0314-0894 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M UYONA M DAVID
1000 S0133-0894 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M VALANCE A TIBASANA
1001 S0629-0739 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M VALE  MESHACK
1002 S0156-0585 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VALECY  VIANE
1003 S0160-0680 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VALELI M OWGEN
1004 S0748-0627 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M VALELIAN NICKSON MBAZA
1005 S0413-0722 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VALENCE  BARTHROMEW
1006 S0405-0575 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M VALENCE  ISHENGOMA
1007 S0769-0705 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M VALENCE  MWARABU
1008 S0640-0566 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M VALENCE  MWASIMBA
1009 S0132-0772 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VALENCE A DAFFI
1010 S0417-0799 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M VALENCE ANTON ANTON
1011 S0134-0768 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M VALENCE CHUWA VALERIAN
1012 S0117-0534 MOROGORO KASITA SEMINARY M VALENCE DIONIZ MWESIGWA
1013 S0581-0734 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M VALENCE E MWAMBILIKE
1014 S0160-0763 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VALENCE JOHN SAONYO
1015 S0149-0666 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M VALENCE LINUS KILINYAGA
1016 S0404-0664 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M VALENCE M PETER
1017 S0135-0586 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VALENCE R MIIRUKO
1018 S0108-0695 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VALENCE SEBASTIAN KAVISHE
1019 S0404-0663 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M VALENCE VICTOR MASSAWE
1020 S0153-0539 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M VALENCY E MGAYA
1021 S0134-0742 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M VALENSI GABRELI SHIRIMA
1022 S0413-0795 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VALENSI M GREVAZI
1023 S0506-0535 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M VALENSI SWAI FELIX
1024 S0404-0665 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M VALENSI V KAKURU
1025 S0101-0734 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M VALENTINE  JOSEPHAT
1026 S0629-0741 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M VALENTINE  MASHAURI
1027 S0144-0885 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M VALENTINE BONUS NGORORO
1028 S0160-0681 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VALENTINE CLEMENT MWAMAFUPA
1029 S0386-0772 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M VALENTINE DESIDERY MUTABAZI
1030 S0906-0628 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M VALENTINE EDWARD NGOWI
1031 S0629-0740 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M VALENTINE EWALD MINJA
1032 S0135-0587 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VALENTINE M MINJA
1033 S0115-0729 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M VALENTINE MWESIGE MARTINE
1034 S0158-0736 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M VALENTINE SYLVESTER YUSUPH
1035 S0338-0605 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M VALENTINO AMBROSE MASSAWE
1036 S0752-0646 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M VALENTINO FAUSTUS GWIMO
1037 S0804-0592 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M VALENTINO FLORIAN MWAKIWONDE
1038 S0681-0610 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M VALENTINO GERADY MYEFU
1039 S0116-0656 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M VALENTINO OSCAR KAPANGA
1040 S0890-0633 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M VALERIAN JOSHUA MASSY
1041 S0712-0613 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M VALERIAN KILLIAN ATHUMANI
1042 S0584-0567 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M VALERIAN PETER KIGANZA
1043 S0160-0764 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VALERY  SHADRACK
1044 S0115-0602 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M VALES  YOHANA
1045 S0132-0683 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VASCO  DAUD
1046 S0116-0657 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M VASCO  EPHRAIM
1047 S0413-0656 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VASCO  LUGANO
1048 S0153-0540 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M VASCO  NDAWALA
1049 S0581-0735 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M VASCO A NGUKU
1050 S0641-0676 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M VASCO F MFALANYOMBO
1051 S0119-0551 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M VASCO M GOMANO
1052 S0640-0567 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M VASCO MAURUS NGWALE
1053 S0612-0662 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M VUMILIA M THOMAS
1054 S0465-0643 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M WADONDO  REONIDAS
1055 S0135-0708 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WAFIQ YUSUPH OMARY
1056 S0149-0892 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M WAHABI M GEORGE
1057 S0149-1079 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M WAHED J KALINDWANA
1058 S0302-0569 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M WAHID1 M TWALIB
1059 S0386-0775 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M WAHIDR  BADRU
1060 S0324-0635 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M WAILU H HAMISI
1061 S0338-0606 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M WAIT ATHUMAN MOHAMED
1062 S0857-0789 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M WAJISHEKH A MRUMA
1063 S0108-0846 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WAKANGILE SOSPETER MAPEMBE
1064 S0443-0818 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M WAKILI  ISAYA
1065 S0104-0677 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M WAKILI A JUMA
1066 S0404-0826 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M WAKILU M ALLY
1067 S0757-0566 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M WAKISA  KAYOMBO
1068 S0386-0776 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M WAKISA JICKISON KABETA
1069 S0144-0726 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M WALES  LETAWO
1070 S0845-0553 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M WALES B TINDA
1071 S0160-0684 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M WALFUGANGA  MBAGULE
1072 S0143-0773 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M WALKER T WESTON
1073 S0612-0663 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M WALTANI MIKA ISSINGO
1074 S0677-0548 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M WALTER ALPHA MTUI
1075 S0140-0597 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M WALTER C MTENGA
1076 S0156-0586 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WALTER EDWARD SIGONAMWAKA
1077 S0345-0768 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M WALTER ELIAWONY MTUI
1078 S0485-0518 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WALTER F NYANGE
1079 S0341-0756 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M WALTER FIDELIS LYARUU
1080 S0748-0629 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M WALTER GODFREY LWIMBO
1081 S0320-0679 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M WALTER JOHN NZIKU
1082 S0584-0568 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M WALTER PHILEMON MBAGA
1083 S0121-0532 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M WALTER PROSPER MAMKINGA
1084 S0160-0685 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M WALTER S GUMBO
1085 S0338-0924 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M WALTRAUDI  FROWIN
1086 S0578-0629 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M WALYOBA  HAMZA
1087 S0133-0741 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M WAMBURA  CHACHA
1088 S0136-0585 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M WAMBURA  IGONGO
1089 S0906-0629 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M WAMBURA  WAMBURA
1090 S0158-0876 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M WAME CHARLES KIBONA
1091 S0643-0613 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M WAMKANGA  MWITA
1092 S0641-0678 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M WANA  DWASI
1093 S0142-0843 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M WANGWE R JOSHUA
1094 S0347-0603 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M WARAKA  CHRISTOPHER
1095 S0108-0624 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WAREHEMA J MATHAYO
1096 S0143-0978 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M WARIDI J MWANGETELA
1097 S0116-0662 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M WARIOBA  ALOYCE
1098 S0136-0586 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M WARIOBA  SYLIVESTER
1099 S0158-0877 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M WARIOBA EMMANUEL KEHITA
1100 S0145-0624 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M WILSON EMMANUEL MALAU
1101 S0445-0677 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M WILSON G MDEMU
1102 S0103-0609 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M WILSON K AMMI
1103 S0386-0780 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M WILSON KAYUPAYUPA MATONGO
1104 S0138-0640 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M WILSON LUCIAN LIHEPA
1105 S0804-0596 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M WILSON M SHAURI
1106 S0147-0538 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M WILSON MICHAEL NYANJALI
1107 S0308-0605 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M WILSON MICHAEL PETER
1108 S0360-0681 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M WILSON R MBANILE
1109 S0612-0665 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M WILSON S MAKOYE
1110 S0449-0762 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M WILSON SALVIUS DUWE
1111 S0448-0620 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M WILSON WILLIAM KIYEYEU
1112 S0752-0647 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M WINCHESLAUS R CHRISANT
1113 S0360-0682 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M WINCHISLAUS  STANSLAUS
1114 S0110-0718 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M WINFRED LAZARO NZILANO
1115 S0108-0954 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WINFRED MESHACK LUPENZA
1116 S0364-0917 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M XAVERI F SHAYO
1117 S0870-0638 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M XAVERY  MAFURU
1118 S0527-0649 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M XAVERY ENHARD MCHILO
1119 S0757-0567 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M XAVERY ERENEST MOYO
1120 S0324-0535 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M YAACHE  JUMA
1121 S0151-0588 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M YAASIR  OMARY
1122 S0149-1100 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YACOB  MWAYELA
1123 S0338-0810 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M YACOB PATRIC MGATHA
1124 S0150-0762 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M YAE Q MUSSA
1125 S0142-0608 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YAHAYA  BAKARI
1126 S0912-0634 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M YAHAYA  ELIASA
1127 S0142-0609 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YAHAYA  JUMAA
1128 S0150-0763 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M YAHAYA  MUSTAFA
1129 S0960-0650 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YAHAYA  MUYA
1130 S0413-0659 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M YAHAYA  SEMLALO
1131 S0614-0581 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M YAHAYA  SUFIANI
1132 S0596-0606 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M YAHAYA  YUSUPH
1133 S0364-0918 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YAHAYA I MJENGA
1134 S0142-0571 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YAHAYA J OMARY
1135 S0845-0554 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M YAHAYA NTABAGI OMARY
1136 S0641-0585 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M YAHAYA NYAWANGELE MWITA
1137 S0641-0679 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M YAHAYA SALAMU ADAMU
1138 S0150-0609 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M YAHAYA SALIMU MAHUNA
1139 S0698-0529 TANGA ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M YAHAYA SHAFII JUMA
1140 S0811-0607 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M YAHYA  BARAKA
1141 S0438-0531 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M YAHYA  JUMA
1142 S0712-0615 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M YAHYA  SHABAN
1143 S0960-0951 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YAHYA  SLIM
1144 S0145-0713 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M YAHYA A MADUA
1145 S0938-0585 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M YAHYA ABDUL MUHAMBO
1146 S0922-0626 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M YAHYA ALLY MTULIA
1147 S0125-0859 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M YAKIN  KASIMU
1148 S0149-1018 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YAKOBO  ELIWIGAMBA
1149 S0153-0880 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M YAKOBO  MATHIAS
1150 S0818-0696 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M YAKOBO  MBUBA
1151 S0116-0666 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M YAKOBO  NGASSA
1152 S0338-0678 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M YAKOBO  PETRO
1153 S0152-0704 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M YAKOBO  THOMAS
1154 S0106-0505 SINGIDA DUNG'UNYI SEMINARY M DAMIANI  MISHIGA
1155 S0641-0636 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL  AMOS
1156 S0925-0517 MARA KASOMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI  SHIDA
1157 S0578-0504 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI  SILO
1158 S0922-0523 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M DAUDI  STEVEN
1159 S0347-0521 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI  VICTOR
1160 S0681-0554 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI  WATSON
1161 S0338-0514 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI A AUGUSTINO
1162 S0314-0706 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI A KAMINYOGE
1163 S4502-0503 DAR ES SALAAM AFRICAN TABATA HIGH SCHOOL M DAUDI A SANGA
1164 S0160-0535 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI ANDREA MBEYA
1165 S0123-0561 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAUDI AZARIA MBOMA
1166 S0125-0879 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI BAKARI MSUYA
1167 S0156-0603 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI BALTHAZAL MTUMBA
1168 S0150-0647 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAUDI BENJAMIN MASONGI
1169 S0643-0572 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI BILAURI AKONAAY
1170 S4459-0583 ARUSHA JUDE  SECONDARY SCHOOL M DAUDI BOAZ MOLLEL
1171 S2213-0513 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M DAUDI C BUSUMABU
1172 S0108-0546 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI C SHADRACK
1173 S0405-0517 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHARLES IDAMA
1174 S1157-0528 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHARLES KAYOMBO
1175 S2499-0643 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHARLES KIWAMBILO
1176 S0540-0614 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHRISTOFER FUSSI
1177 S0147-0682 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI CLEMENT SINDE
1178 S0741-0510 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL M DAUDI D MWAPAGATA
1179 S0156-0604 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI EDWIN SIYANTEMI
1180 S0152-0553 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMANUEL GEOFREY
1181 S0540-0615 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMMANUEL MTEMI
1182 S0153-0784 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI FANUEL MLIGO
1183 S0129-0598 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M DAUDI FEO HEMBE
1184 S0405-0519 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAUDI H KIMBAKAE
1185 S0812-0587 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI HAMISI KODEMA
1186 S0334-0614 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI J ALEX
1187 S0361-0519 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI J LUUMI
1188 S0515-0523 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M DAUDI J MITSON
1189 S0341-0726 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI J MWASENGA
1190 S0135-0722 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI J NKEREGE
1191 S0417-0883 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAUDI J OKELLO
1192 S0352-0561 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI J OLODI
1193 S0147-0683 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI J SIMWINGA
1194 S0800-0610 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JACKSON MAJURA
1195 S1201-0550 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAUDI JAFARI DAUDI
1196 S0641-0509 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI JAPHET MTWALE
1197 S0103-0790 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOHN DAUDI
1198 S0581-0627 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOHN SANGA
1199 S4213-0553 PWANI MARIAN BOYS  SECONDARY SCHOOL M DAUDI JULIUS KAMATA
1200 S0364-0576 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI JULIUS MADEWA
1201 S3886-0512 SIMIYU SIMBA WA YUDA M DAUDI K CHEYO
1202 S0132-0696 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DAUDI K ZUGUMI
1203 S0613-0580 GEITA NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M DAUDI L FREDERK
1204 S0134-0667 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAUDI LEONARD MKILINDI
1205 S0320-0531 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI LILABHABHA MBAGA
1206 S0558-0529 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI LUKIO EMANUEL
1207 S0333-0831 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M BALELE
1208 S0129-0597 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M BENSON
1209 S0364-0577 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI M ISAYA
1210 S0144-0521 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M KULWA
1211 S0133-0639 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAUDI M MIKONGO
1212 S4213-0504 PWANI MARIAN BOYS  SECONDARY SCHOOL M DAUDI M NKANDA
1213 S0150-0522 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAUDI M POLLE
1214 S0156-0516 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI M WIRANGA
1215 S0465-0548 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MARK MAFANYA
1216 S0485-0655 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI MARKO MGELWA
1217 S0153-0591 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI MASANJA MANONI
1218 S0697-0514 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MBONEA ELISANTE
1219 S0364-0579 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI THOBIAS PUPNI
1220 S0857-0647 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DAVID  DAMAS
1221 S0409-0525 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M DAVID  DANIEL
1222 S0364-0580 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAVID  GEORGE
1223 S1098-0520 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DAVID B MASWI
1224 S0364-0586 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DENNIS  LEONIDAS
1225 S0364-0587 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DENNIS  MKAMA
1226 S1198-0525 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M DERICK  JOSHUA
1227 S0364-0590 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DESMOND  KAMALA
1228 S0857-0653 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DISMAS  OKOTH
1229 S1061-0516 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M DISMAS D JOSEPHAT
1230 S0364-0592 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DISMAS M SHAO
1231 S0364-0593 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DOTO  SAYU
1232 S0110-0576 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M DOTTO  BUSHIYA
1233 S0364-0594 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DOTTO  KASANGA
1234 S0715-0515 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EDGER  ERICK
1235 S0692-0623 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M EDGER E ROBERT
1236 S0334-0631 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDIGA  MARTINE
1237 S0641-0512 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M EDIGA  THOMAS
1238 S0404-0571 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDIGA MAULUSI MWELANGE
1239 S0338-0837 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIAS  ABEL
1240 S0386-0557 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ELIAS  ASHA
1241 S1349-0630 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M ELIAS  AUGUSTINE
1242 S0103-0649 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIAS  AYUBU
1243 S0333-0730 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS  BENJAMIN
1244 S0333-0569 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS  BISEKO
1245 S2006-0515 DODOMA MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M ELIAS  BUGUMBA
1246 S0496-0647 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIAS  COSTA
1247 S3905-0532 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M ELIAS  CYPRIAN
1248 S0345-0596 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIAS  DAUD
1249 S0641-0594 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M ELIAS  DISMAS
1250 S0884-0509 RUKWA MAMBWE SECONDARY SCHOOL M ELIAS  DOMINICK
1251 S0473-0524 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ELIAS  EDSON
1252 S0769-0589 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ELIAS  ELIEZA
1253 S0352-0530 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIAS  FESTUS
1254 S0133-0838 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIAS  FRANCIS
1255 S0578-0652 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M ELIAS  GHANA
1256 S0333-0702 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS  HENRY
1257 S1645-0530 MBEYA LUBALA SECONDARY SCHOOL M ELIAS  JOHN
1258 S0585-0529 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ELIAS  JOSEPH
1259 S0139-0561 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS  JOSEPH
1260 S0155-0515 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS  JUMA
1261 S2383-0531 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ELIAS  KABEYA

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi