Jumamosi, 18 Agosti 2018

822 KJ

 

      MUJIBU WA SHERIA AWAMU YA PILI 2016    
      RWAMKOMA-MARA    
IDADI NAMBA YA MTIHANI MKOA WA SHULE JINA LA SHULE JINSIA JINA KAMILI
1 S0108-0881 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA  GIDION
2 S0108-0882 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA ASIMWE GILBERT
3 S0108-0884 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA INYASI MUNISHI
4 S0108-0889 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA JACKSON MJENGI
5 S0138-0501 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA JULIAS SIMON
6 S0138-0502 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA JUMANNE NG'UMBI
7 S0138-0503 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA MODESTUS MWENDA
8 S0138-0504 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA SILVAN SHIRIMA
9 S0138-0505 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA WILBARD TESHA
10 S0138-0506 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AGRIPPINAH KABULA WESIWASI
11 S0138-0507 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AGUSTA  MUSA
12 S0138-0508 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AHADI  MWANDELILE
13 S0138-0509 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AHIMIDIWE ANTHONY MBWAMBO
14 S0138-0510 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AHLAM  ABDALLAH
15 S0138-0511 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AHSANTE HADIJA NANYANJE
16 S0138-0512 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AIDA  WICKSON
17 S0138-0513 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AIDA BELSON SAUGA
18 S0138-0514 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AIDATH NADHIR ABDALLAH
19 S0138-0515 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AIDI G LUGENGE
20 S0138-0516 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AIKA E KANGALAWE
21 S0138-0518 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AIKA JOHN MBUYA
22 S0138-0519 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AIKA MALEAK TEMU
23 S0138-0520 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AIKAEL ALEXANDER KIMARIO
24 S0138-0522 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AIKANDE AMINIELI LEMA
25 S0138-0523 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AILEEN A WILLIAM
26 S0138-0524 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AILEEN EYASINT KISAWANI
27 S0138-0525 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AILEN  KAKIKO
28 S0138-0526 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AILIN MOHAMED MWALA
29 S0138-0528 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AINATIMARIDHIA  YUNUSS
30 S0138-0529 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AINEKISHA  JOHANSEN
31 S0138-0530 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AINEKISHA MTAGWABA BALYAGATI
32 S0138-0531 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AINESS L NG''OJA
33 S0138-0532 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AIRINE ROMAN LAURENT
34 S0138-0534 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AISABELA A TARIMO
35 S0138-0535 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AISHA  ABDALLAH
36 S0138-0536 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F AISHA  AHMAD
37 S0139-0501 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA  FIKIRINI
38 S0139-0502 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA  HAMIDU
39 S0139-0503 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA  IDRISSA
40 S0139-0505 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA  JUMA
41 S0139-0506 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA  JUMA
42 S0139-0507 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA  MZIRAY
43 S0139-0508 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA  SHABANI
44 S0139-0509 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA A ABDALLAH
45 S0139-0510 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA A JUMA
46 S0139-0514 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA A MOHAMMED
47 S0139-0515 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA A SAIDY
48 S0139-0517 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA A UKINDO
49 S0139-0519 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA ABUBAKARI LUKWARO
50 S0139-0553 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA ABUBAKARI MWAITA
51 S0139-0554 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA ALLY WAZIRI
52 S0139-0555 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA D MGAZA
53 S0139-0556 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AISHA HAMAD HASSAN
54 S0167-0501 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA HAMIDU KIJUU
55 S0167-0503 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA HARUNA HASSAN
56 S0167-0504 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA HASSAN SHOKA
57 S0167-0505 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA IBRAHIM MWENDA
58 S0167-0506 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA IDDI MSHANA
59 S0167-0507 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA ISSAH MWATWEBE
60 S0167-0508 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA J MAULID
61 S0167-0509 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA J MONKO
62 S0167-0510 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA M HATIBU
63 S0167-0527 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA M MDUYAH
64 S0167-0528 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA M MKOMA
65 S0167-0530 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA M ULIMBO
66 S0167-0531 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA MAULID ISSA
67 S0167-0539 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA MOHAMMED ALLY
68 S0167-0540 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA MUSA DODI
69 S0167-0541 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA NASSOR UZIGO
70 S0167-0548 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA OMARY TUWA
71 S0167-0549 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA PARTMOSS MWIHOFU
72 S0167-0550 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA R MBOGGO
73 S0167-0557 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA R MMBAGA
74 S0167-0558 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA RAJABU KAIMA
75 S0167-0559 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA RASHID OTHMAN
76 S0167-0560 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA S ABDALLAH
77 S0167-0561 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA S MCHOMVU
78 S0167-0563 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA S OMARY
79 S0167-0564 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA SAID MIHIKO
80 S0167-0580 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISHA WAZIRI IDDY
81 S0167-0581 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISIA DICKSON MAKUNDI
82 S0167-0582 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AISIA T KIWORI
83 S0167-0584 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AITA EBRON MDEGELA
84 S0167-0596 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AJENTINA  PHILIPO
85 S0167-0597 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AJESTER WOLPHRAM MTWEVE
86 S0167-0598 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AJIRA R DIWAN
87 S0167-0599 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AJOLISIA MATHEW MNONI
88 S0167-0600 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AJUNA K KAIJAGE
89 S0167-0607 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AKAVEJWAO  STEVIN
90 S0175-0501 DODOMA SALESIAN SEMINARY F AKIBA  HARUNA
91 S0175-0502 DODOMA SALESIAN SEMINARY F AKSA  SYLVESTER
92 S0175-0503 DODOMA SALESIAN SEMINARY F AKSA STEPHEN HENULA
93 S0175-0504 DODOMA SALESIAN SEMINARY F AKWILA W TEMU
94 S0175-0506 DODOMA SALESIAN SEMINARY F AKWILINA  WILBERT
95 S0175-0507 DODOMA SALESIAN SEMINARY F AKWILINA REGNALD MINJA
96 S0175-0508 DODOMA SALESIAN SEMINARY F ALATUFIKISYA ANYAWILE MWASOTE
97 S0175-0509 DODOMA SALESIAN SEMINARY F ALBERTINA N MAPOGHA
98 S0175-0510 DODOMA SALESIAN SEMINARY F ALBERTINA S MELLA
99 S0175-0511 DODOMA SALESIAN SEMINARY F ALBINA  SYLIVESTER
100 S0175-0512 DODOMA SALESIAN SEMINARY F ALBINA A CHUWA
101 S0175-0513 DODOMA SALESIAN SEMINARY F ALBINA Y AMMA
102 S0178-0501 MBEYA MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ALFONCINA  THEO
103 S0181-0502 PWANI KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ALFONSIA B MNG''ANI
104 S0181-0503 PWANI KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ALFONSINA TESHA FRIMIN
105 S0181-0504 PWANI KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ALFREDA FIDELIS DEGE
106 S0181-0506 PWANI KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ALFREDA TEODORY MAPUNDA
107 S0203-0749 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MARAMBA ONDIRY
108 S0203-0750 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MICHAEL MOSHA
109 S0203-0751 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MIKE MWAISUMBE
110 S0203-0752 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MODESTI MKUDE
111 S0203-0753 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE N NYAKANYENGE
112 S0203-0754 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE O DIDAS
113 S0203-0755 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE O NKAWAMBA
114 S0203-0756 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE P SABRINY
115 S0203-0757 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE PIUS DALLU
116 S0203-0758 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE RICHARD SHAYO
117 S0203-0759 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE S MHADA
118 S0203-0760 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE T RITTE
119 S0203-0761 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE THOBIAS CHUWA
120 S0203-0762 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE THOBIAS SHIRIMA
121 S0203-0763 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE THOMAS JANDWA
122 S0203-0764 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE USHAKI FERDNAND
123 S0203-0770 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE V MROSSO
124 S0203-0771 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE W KISANGA
125 S0203-0772 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE W NDERUMAKI
126 S0203-0773 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE W URIO
127 S0203-0774 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE WENZESLAUS NGOWI
128 S0203-0775 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE WILLIAM MOSHI
129 S0206-0504 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE YAKOBO CLEMENT
130 S0206-0505 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CAUREEN MARICHELO CHOGA
131 S0206-0506 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA  EVARIST
132 S0206-0507 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA  KAFUMU
133 S0206-0508 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA  PAUL
134 S0206-0509 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA  RODAFUNGO
135 S0206-0510 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA ABRAHAM AUGUSTINO
136 S0206-0511 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA B MALLYA
137 S0206-0512 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA BONIPHACE SAYI
138 S0206-0513 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA CAMILI JOHN
139 S0206-0514 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA D MSUYA
140 S0206-0515 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA GOBU SALAMBA
141 S0206-0518 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA K LIVANGALA
142 S0206-0519 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA KANG''WA SENI
143 S0206-0520 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA M KALUMBALUMBA
144 S0206-0521 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA N DIBOGO
145 S0206-0522 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA N MSAKO
146 S0206-0523 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA P KOBELO
147 S0206-0525 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA PEACE GEORGE
148 S0206-0526 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CECILIA PIUS KIWIA
149 S0206-0527 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CEFLINE N PASTORY
150 S0206-0528 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CELESTINA R BENGESI
151 S0206-0529 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CELESTINA STEVEN GEMELA
152 S0206-0531 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CELINA  FUSI
153 S0206-0532 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CELINA I MOSHY
154 S0209-0664 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA FRANCIS MKUDE
155 S0209-0665 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA I GEGE
156 S0209-0667 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA J MTUI
157 S0209-0668 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA JOSEPH MWANI
158 S0209-0669 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA KOLOBINIAN MANGA
159 S0209-0670 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA MHIGI NCHANGWE
160 S0209-0671 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA O NGOWI
161 S0209-0673 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA R NYAKATO
162 S0209-0677 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIADON  DESIDERIUS
163 S0209-0678 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIADONEE BENNY MUSHI
164 S0209-0679 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIAN PERRY SANGA
165 S0209-0680 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  DAMSON
166 S0209-0681 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  ELIUDI
167 S0209-0685 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  EVANCE
168 S0209-0686 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  FELICIAN
169 S0209-0687 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  GEORGE
170 S0209-0688 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  GRAYSON
171 S0209-0689 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  JACKSON
172 S0209-0690 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  JACOB
173 S0209-0691 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  JOHANES
174 S0209-0693 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  JULIUS
175 S0209-0694 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  KALINGA
176 S0209-0695 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  KALUNGWA
177 S0209-0696 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  KATEMBA
178 S0209-0697 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  KISAKA
179 S0209-0698 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  MAKONO
180 S0209-0699 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  MHANDO
181 S0209-0700 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  MICHAEL
182 S0209-0701 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  MSAMBA
183 S0209-0705 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  MUTABAZI
184 S0209-0706 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  MUTTA
185 S0209-0707 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  MWANI
186 S0209-0708 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  RICHARD
187 S0209-0709 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  SELESTINE
188 S0209-0710 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  SHEDRACK
189 S0211-0748 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABERTH ELIOTH MHEGELE
190 S0211-0749 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  AMOS
191 S0211-0750 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  ANDREA
192 S0211-0752 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  ANDREA
193 S0211-0754 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  ANTONY
194 S0211-0755 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  AUGUSTINO
195 S0211-0756 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  AWAKI
196 S0211-0757 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  BONIFACE
197 S0211-0758 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  BUSINGE
198 S0211-0759 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  CHARLES
199 S0211-0760 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  DALASIA
200 S0211-0761 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  DAUDI
201 S0211-0762 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  EMANUEL
202 S0211-0763 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  ERNEST
203 S0211-0764 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  FRANCIS
204 S0211-0765 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  FRIMINI
205 S0211-0766 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  GEORGE
206 S0211-0767 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  HOLELA
207 S0211-0768 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  IBRAHIM
208 S0211-0769 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  ISSACK
209 S0211-0770 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  JAMES
210 S0211-0771 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  JAMES
211 S0211-0773 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  JOHN
212 S0211-0774 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  JULIUS
213 S0211-0775 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  KAGENYI
214 S0211-0776 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  KAJELI
215 S0211-0777 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  KAYINGA
216 S0211-0778 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  KAZIMILI
217 S0211-0779 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  KIRIMBAI
218 S0211-0780 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  LAURENT
219 S0211-0785 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  LUBANIKA
220 S0211-0790 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MABALA
221 S0211-0791 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MAGOTI
222 S0211-0792 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MASABO
223 S0211-0793 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MASAGA
224 S0211-0795 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MASALU
225 S0211-0796 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MAZALA
226 S0211-0797 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MBEWA
227 S0211-0798 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MICHAEL
228 S0211-0799 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MIHAYO
229 S0211-0800 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MISSANA
230 S0211-0801 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MLOWE
231 S0211-0803 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MSAKI
232 S0211-0804 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MVUNGI
233 S0211-0807 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  MWASHIBANDA
234 S0211-0808 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  NATHANIEL
235 S0211-0811 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  NONDO
236 S0211-0813 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  SAMWEL
237 S0211-0816 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  SAMWEL
238 S0211-0817 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  SHIJA
239 S0211-0818 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  STEPHANO
240 S0211-0819 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  STEVEN
241 S0211-0820 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  TATIO
242 S0211-0821 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  TAYO
243 S0211-0822 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  THOMSON
244 S0211-0823 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  WILSON
245 S0211-0824 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  WILSON
246 S0211-0825 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  YUSUPH
247 S0211-0826 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH  ZEPHANIA
248 S0211-0827 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A BENJAMIN
249 S0211-0828 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A JOHN
250 S0211-0830 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A KITTO
251 S0211-0831 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A KOKOLO
252 S0211-0832 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A MDUMA
253 S0211-0836 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH AGNES CHIWANGU
254 S0211-0837 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ALLAN MANDELE
255 S0215-0578 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA H ALLY
256 S0215-0579 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA H HAKIM
257 S0215-0580 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA HABIB SALEH
258 S0215-0586 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA HASSAN MTWENGE
259 S0215-0587 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA I HASSAN
260 S0215-0588 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA I OMARY
261 S0215-0589 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA J MKANYA
262 S0215-0590 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA JUMA SHAMTE
263 S0215-0591 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA JUMBE MGODI
264 S0215-0592 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA M FUNGA
265 S0215-0593 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA M KAKOSO
266 S0215-0594 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA M MSANGI
267 S0215-0595 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA MOHAMED MAFUMBI
268 S0215-0597 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA O KIRARI
269 S0215-0598 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA OMARY HASHIMU
270 S0215-0599 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA RASHID HAMAD
271 S0215-0600 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA S ABDALLAH
272 S0215-0601 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA S ABDUL
273 S0215-0602 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA S KHAMIS
274 S0215-0603 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA S MOHAMEDI
275 S0215-0604 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA S SEIF
276 S0215-0605 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA SAID ALLY
277 S0215-0606 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA SALIM BAFADHILI
278 S0215-0608 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA TWAHIR ATHUMANI
279 S0215-0609 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUIMA  JUMA
280 S0215-0613 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  ALLY
281 S0215-0614 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  BAKARI
282 S0215-0615 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  FAKIMU
283 S0215-0616 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  HAFIDH
284 S0215-0619 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  HAJI
285 S0215-0620 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  HASSANI
286 S0215-0621 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  KHALIFA
287 S0215-0622 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  MGAZA
288 S0215-0623 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  MOHAMED
289 S0215-0626 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  OMARI
290 S0215-0627 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  OMARY
291 S0215-0628 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  RAMADHANI
292 S0215-0577 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA D MOHAMMED
293 S0217-0513 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS L SHOO
294 S0217-0515 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS M KITINGA
295 S0217-0516 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS NOELY MBANDO
296 S0217-0517 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS O URASSA
297 S0217-0518 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS P LEMA
298 S0217-0519 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS SEPHANIA MPILUKA
299 S0217-0520 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS UPENDO MSHANA
300 S0217-0521 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS W KAZIMILI
301 S0217-0522 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS YOHANA MUSHI
302 S0217-0523 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADYNESS G MTEY
303 S0217-0525 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADYS W TENGA
304 S0217-0527 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADYS WILLIAM NYANGE
305 S0217-0528 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA  DESDERY
306 S0217-0529 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA  GEORGE
307 S0217-0531 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA  GEORGE
308 S0217-0532 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA  HAMAD
309 S0217-0534 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA  JOSEPH
310 S0217-0535 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA  KAKURU
311 S0217-0536 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA  KATUNZI
312 S0218-0501 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA  LUGEYE
313 S0218-0503 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA  MARUCHU
314 S0218-0505 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA  MATOVU
315 S0218-0506 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA  MBANGA
316 S0218-0507 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA  MKANDAWILE
317 S0218-0510 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA  MUSSA
318 S0218-0511 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA  MWALINGO
319 S0218-0512 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA  PASCHAL
320 S0218-0513 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA  STEPHEN
321 S0218-0514 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA  SWALO
322 S0218-0516 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA  TENGA
323 S0218-0517 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA  YOHANA
324 S0218-0518 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ADAM NGILISHO
325 S0218-0519 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ADRIANO LUPOLA
326 S0219-0810 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  HOSEA
327 S0219-0812 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  JANUARY
328 S0219-0813 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  JOEL
329 S0219-0814 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  KIMARIO
330 S0219-0815 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  MASHAKA
331 S0219-0816 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  MATHIAS
332 S0219-0818 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  MBASSA
333 S0219-0819 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  MKWAMA
334 S0219-0820 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  MMARY
335 S0219-0823 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  MUGURU
336 S0219-0824 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  MUTEGEKI
337 S0219-0825 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  MWASILE
338 S0219-0826 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  NICHOLAUS
339 S0219-0827 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  REVOCATUS
340 S0219-0828 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  RICHARD
341 S0219-0829 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  SANGA
342 S0219-0830 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS  SHINYAMI
343 S0219-0831 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ALEX MUHOCHI
344 S0219-0832 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ANTIPAS NGOWI
345 S0219-0833 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ASSERI KIYUNGAI
346 S0219-0834 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS BENARD MAFURU
347 S0219-0835 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS BENEDICTO SHILUKA
348 S0219-0839 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS BERDSON MKAMA
349 S0219-0840 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS BURRA SHAURI
350 S0219-0841 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS C MARCUS
351 S0219-0842 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS C MGOLOKA
352 S0219-0843 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS C NKWABI
353 S0219-0845 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS CHACHA MWITA
354 S0219-0846 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS CHRISTOPHER KILAJA
355 S0219-0847 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS DUNCAN KAJOKA
356 S0219-0849 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ELIREHEMA URIO
357 S0219-0851 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS EVARIST KITALY
358 S0219-0853 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS FIRMIN SHIRIMA
359 S0219-0854 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS G JONATHAN
360 S0219-0855 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS GITA JOSEPH
361 S0219-0856 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JIMMY MKANDE
362 S0219-0857 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JULIUS BALIJA
363 S0219-0860 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JULIUS JOHN
364 S0219-0861 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS LEMI ADRIAN
365 S0219-0863 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS LISUNGU NGINDO
366 S0219-0864 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS M MAPILYA
367 S0219-0866 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS M MATIKO
368 S0219-0867 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS M MBAGA
369 S0219-0868 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS M SILIAKUSI
370 S0219-0869 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS MANASE SICHONE
371 S0219-0870 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS MIHAYO TANGANYIKA
372 S0219-0871 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS NTEBEYE MUHIGI
373 S0219-0872 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS O OSWEYA
374 S0219-0873 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS P DEDE
375 S0219-0874 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS P KAMAU
376 S0219-0876 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS PETER HEMA
377 S0220-0502 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS PETER NGULU
378 S0220-0503 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS PONSIANO NGUNGULU
379 S0220-0504 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS R TARIMO
380 S0220-0505 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS R URIO
381 S0220-0506 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS S NYANDALO
382 S0220-0507 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS SAMSON SHAMSUAH
383 S0220-0508 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS SIMON MAYAGILA
384 S0220-0509 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS T KALINGA
385 S0220-0510 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS THADEYO MBISE
386 S0220-0512 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS W JEREMIAH
387 S0222-0607 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE DANIEL JEREMIAH
388 S0222-0608 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE DAVID MSANGI
389 S0222-0609 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE DEUS SICHULA
390 S0222-0610 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE DIDAS JAMES
391 S0222-0611 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE E KAZAURA
392 S0222-0612 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE E MBISE
393 S0222-0613 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE E MHINA
394 S0222-0614 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE E MTEI
395 S0222-0615 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE E SAMSONI
396 S0222-0616 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE ELIAH KWAI
397 S0222-0622 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE ELISANTE RINGO
398 S0222-0623 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE ELISANTE SUMARI
399 S0222-0624 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE F ASSENGA
400 S0222-0625 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE F CHACKY
401 S0227-0575 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMILA JUMANNE MAULIDI
402 S0227-0576 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMILA M CHAMPUNGA
403 S0227-0577 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMILA MOHAMMED KAJUGUSI
404 S0227-0578 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMILA MUSSA CHAMBO
405 S0227-0579 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMILA N LUGUNDI
406 S0227-0580 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMILA O MIDAKA
407 S0227-0583 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMILLAH F SOKO
408 S0227-0584 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMILLAH SAID KAJEMBE
409 S0227-0585 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMILLAH T RWABUDONGO
410 S0227-0586 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMIMU SAID OMARY
411 S0227-0587 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMSINI HUSSEIN KIMWAGA
412 S0227-0588 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  AUGUSTINE
413 S0227-0589 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  DAMIAN
414 S0227-0593 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  DAVID
415 S0227-0594 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  DISMAS
416 S0227-0595 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  INNOCENT
417 S0227-0596 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  JONAS
418 S0227-0597 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  JOSEPH
419 S0227-0598 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  KINONGO
420 S0227-0599 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  LUCAS
421 S0227-0604 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  LUKAS
422 S0227-0605 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  MAREGESI
423 S0227-0606 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  MLAHAGWA
424 S0227-0607 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE  ZUMBA
425 S0227-0608 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE A MBEGA
426 S0227-0609 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE A MGOHELE
427 S0227-0610 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE A MWAKITELEKO
428 S0227-0611 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE AMON MSIGWA
429 S0227-0614 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE B JAMES
430 S0227-0615 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE B MGAYA
431 S0227-0618 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE BLANDINA MHANDO
432 S0227-0619 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE BOKE ISSAYA
433 S0227-0620 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE CHARLES MAGAWA
434 S0227-0621 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE CHARLES MLAMBO
435 S0227-0622 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE DAUD SEMAGOGWA
436 S0227-0623 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE DAUDI MWAKISALE
437 S0227-0624 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE F KAYAMBA
438 S0227-0625 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE F MATAKA
439 S0227-0626 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE G MALISA
440 S0227-0627 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE GODWIN LYATUU
441 S0227-0628 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE HIPOLITI SHAYO
442 S0227-0629 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE J MBAYO
443 S0227-0630 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE JACKSON MWENESI
444 S0227-0631 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE JOHNSON MTASIWA
445 S0227-0632 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE JOSEPH SHIGOWELO
446 S0227-0633 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE K EMMANUEL
447 S0227-0634 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE K JAMES
448 S0227-0635 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE K LUDALO
449 S0227-0636 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE LWIVA ABEL
450 S0227-0637 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE MAGOMA JOSEPHAT
451 S0227-0638 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE MUSSA PHARLES
452 S0227-0639 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE PASCAL KIBASA
453 S0227-0646 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE PATRICK MESSO
454 S0227-0647 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE STEVEN MALISA
455 S0227-0648 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE WILFRED WIZA
456 S0227-0649 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANEPHER M JOHN
457 S0227-0650 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANEROSE ALPHONCE NJONYOLI
458 S0227-0651 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANEROSE S MLUNDACHUMA
459 S0227-0655 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  ALBIN
460 S0227-0656 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  ANANIA
461 S0227-0657 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  CHARLES
462 S0227-0658 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  DONALD
463 S0227-0659 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  ELIAS
464 S0227-0660 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  EVANCE
465 S0227-0661 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  FORTUNATUS
466 S0227-0666 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  GOZBERT
467 S0227-0667 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  GREGORY
468 S0227-0668 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  JACKSON
469 S0227-0669 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  JUMA
470 S0227-0670 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  KIKIWAH
471 S0227-0671 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  LUCAS
472 S0227-0672 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  MAGESA
473 S0227-0673 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  MAKAO
474 S0227-0674 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  MARWA
475 S0227-0675 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  MREMA
476 S0227-0676 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  MSAFIRI
477 S0227-0677 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  MULIMA
478 S0227-0678 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  NGALIGA
479 S0227-0679 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  NKUBA
480 S0227-0680 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  NYANDENDE
481 S0227-0681 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  PATRICK
482 S0227-0682 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  PESHA
483 S0227-0683 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  RICHARD
484 S0227-0684 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  SENGULO
485 S0230-0513 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KUDRAT  SAID
486 S0230-0514 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KUDRAT S GAMOYO
487 S0230-0515 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KUFINDA  MWAKASOBA
488 S0230-0516 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULABYA  NGUSA
489 S0230-0517 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULTHUM HUSSEIN KIMWAGA
490 S0230-0521 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULTHUM M HAJI
491 S0230-0649 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LEYLA  ISSAH
492 S0230-0650 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LEYLA MUSSA SHEWALI
493 S0230-0651 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LEYLAH M KINEGA
494 S0230-0652 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIBEN GEUKENI MMARY
495 S0230-0653 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIBERATHA  STEPHANO
496 S0230-0654 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIBERATHA LAURIAN MBALE
497 S0230-0655 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDIA  MWAMPASHE
498 S0230-0656 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDIA  PHILIPO
499 S0230-0657 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDIA T CHINKOKWA
500 S0230-0658 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDIA YONA MGAYA
501 S0230-0659 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDWINA  ALEXANDER
502 S0230-0660 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDWINA  THADEO
503 S0230-0661 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDYA  BERNARD
504 S0230-0662 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDYA  CHARLES
505 S0230-0663 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDYA  ZAKAYO
506 S0230-0664 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDYA CHARLES JOSEPH
507 S0230-0665 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDYA CLEMENCE HEMA
508 S0230-0666 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDYA JAFARY MWAIGOMOLE
509 S0230-0667 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDYA L ERNEST
510 S0230-0671 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDYA P SWAY
511 S0230-0672 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDYA ROGASIAN TARIMO
512 S0230-0673 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIDYA W EDWARD
513 S0230-0674 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTINESS MATHEW MMBAGA
514 S0230-0675 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNES FESTO MSIGWA
515 S0230-0676 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS  JOSEPH
516 S0230-0679 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS  KYARUZI
517 S0230-0680 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS  LUHENDE
518 S0230-0681 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS  SHAO
519 S0230-0682 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS  SWEETBERT
520 S0230-0683 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS AMON MBWANA
521 S0230-0684 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS C SALLA
522 S0230-0685 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS CARDO MTEGA
523 S0230-0686 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS CYPRIAN MUNUO
524 S0230-0687 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS DICKSON MATEMBA
525 S0230-0688 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS EXAUD MUSHI
526 S0230-0689 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS I KOMBE
527 S0230-0690 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS JAMES MGHASE
528 S0230-0691 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS JONAS MINJA
529 S0230-0692 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS KENNEDY MASSAWE
530 S0230-0693 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS KILAMI NNKO
531 S0230-0694 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS L KULWA
532 S0230-0697 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS M MAKUZA
533 S0230-0698 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS O MAKUNDI
534 S0230-0699 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS O MBISE
535 S0230-0700 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS P SEMBUA
536 S0230-0701 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS S ASSENGA
537 S0230-0702 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS S MWERI
538 S0230-0703 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS V MAKERO
539 S0230-0704 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS WESLEY OWENYA
540 S0230-0705 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS ZAWADIEL MNDEME
541 S0230-0706 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIKU  GELENYA
542 S0230-0707 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIKU  MALAGILA
543 S0230-0708 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILE  MUYENGI
544 S0230-0709 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  ADAM
545 S0230-0710 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  BANDEBE
546 S0230-0711 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  BURTON
547 S0256-0539 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA  RICHARD
548 S0256-0543 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA  SIMON
549 S0263-0501 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA  TANU
550 S0263-0502 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA  WIMBE
551 S0263-0503 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA A KAYELA
552 S0263-0504 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA A MACHA
553 S0263-0505 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA ALBIN HOZZA
554 S0263-0507 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA ALPHONCE MWILAPWA
555 S0263-0509 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA ASTRIDA KIKUDO
556 S0263-0510 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA BATSANI YOHANA
557 S0263-0511 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA C KAROLI
558 S0263-0512 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA CHEDI HAULE
559 S0263-0514 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA CHRISTOPHER MWAKASEGE
560 S0263-0515 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA CONSTATINO LUWUMBA
561 S0263-0516 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA D MAKOTO
562 S0263-0517 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA D TLUWAY
563 S0263-0518 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA DOTTO DEUS
564 S0263-0519 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA E SIRILI
565 S0263-0520 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA EDWIN MWITA
566 S0263-0521 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA EFRAHIM TEMU
567 S0263-0522 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA ELIAS KIVULENGE
568 S0263-0523 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA F MBEDULE
569 S0263-0524 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA FELIX ARUMAS
570 S0263-0525 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA FESTO AMBONISYE
571 S0263-0526 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA FRANCIS HOKORORO
572 S0263-0527 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA FREDRICK MATEMBA
573 S0263-0528 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA G BENKELE
574 S0263-0529 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA G MWAKYONYA
575 S0263-0530 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA GABRIEL MADEMLA
576 S0263-0531 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA H MLELWA
577 S0263-0532 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA I MBOGOMA
578 S0263-0534 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA INNOCENT SUNGWA
579 S0263-0535 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA J KAAYA
580 S0263-0536 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA J KAJANGE
581 S0263-0538 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA J MCHOME
582 S0263-0542 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA J MPANGALA
583 S0263-0543 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA J MPULULE
584 S0263-0544 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA J MWITA
585 S0263-0545 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA J PETER
586 S0263-0546 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA JEROME JUST
587 S0263-0547 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA JOHN MINI
588 S0263-0548 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA JONHASS CHEDDY
589 S0263-0549 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA JOSEPHAT MATIKU
590 S0263-0550 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA JULIUS MALUGU
591 S0263-0551 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA JULIUS SANGA
592 S0263-0552 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA K EVARIST
593 S0263-0553 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA L JOACHIM
594 S0263-0555 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIA LUSIUS MWINUKA
595 S0264-0502 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA M GERVAS
596 S0264-0503 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA M KATURA
597 S0264-0504 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA M MASANJA
598 S0264-0505 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA M MATIKU
599 S0264-0506 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA M MCHAGI
600 S0264-0507 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA MARSEL TARIMO
601 S0264-0508 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA MARTIN KUMBEMBA
602 S0264-0509 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA P EMILY
603 S0264-0511 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA P GIDAWE
604 S0264-0512 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA PATRICK SULUTA
605 S0264-0513 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA ROBERT KINYASHI
606 S0264-0514 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA SANYA KENETH
607 S0264-0515 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA SELEMANI JUMA
608 S0264-0516 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA SHIJA KABEYA
609 S0264-0517 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA THOMAS CHUWA
610 S0264-0518 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA TIMOTHEO MAKALA
611 S0264-0519 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA URRASA JANUARY
612 S0264-0521 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA V CHITEMBEDYA
613 S0264-0522 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA WILSON KABUNGO
614 S0264-0523 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIA Y SAMWELI
615 S0264-0524 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIADIANA P RWEYEMAMU
616 S0264-0527 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAGORETH  NDAGALA
617 S0264-0528 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAGORETH  NDUNGURU
618 S0264-0529 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  ANDREW
619 S0264-0530 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  ASUNGA
620 S0264-0534 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  BAKARI
621 S0264-0535 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  CHENGULA
622 S0264-0536 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  CHEYO
623 S0264-0539 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  HAMAD
624 S0264-0540 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  HAMDUNI
625 S0264-0542 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  HAMIS
626 S0264-0543 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  HAMISI
627 S0264-0547 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  HAMZA
628 S0264-0548 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  JACKSON
629 S0264-0549 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  JOHN
630 S0264-0550 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  JUMA
631 S0264-0551 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  KAITIRA
632 S0264-0555 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  KITOWE
633 S0264-0556 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  KYAMBA
634 S0264-0557 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  LUSANGIJA
635 S0264-0558 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  LYIMO
636 S0264-0559 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  MARCO
637 S0264-0560 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  MARTINE
638 S0264-0561 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  MASEMELE
639 S0264-0564 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  MASUNGA
640 S0264-0565 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  MBONDE
641 S0264-0566 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  MHANGO
642 S0264-0567 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  MHOJA
643 S0264-0568 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  MOHAMED
644 S0264-0569 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  MPILI
645 S0264-0570 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  MPONDA
646 S0264-0573 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  MRUTU
647 S0264-0574 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  NGAIZA
648 S0264-0575 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  RAJABU
649 S0264-0576 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  RASHID
650 S0264-0577 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  ROBERT
651 S0264-0578 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  SALUM
652 S0264-0579 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  SAMSON
653 S0264-0580 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  SHABAN
654 S0264-0581 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  SHABANI
655 S0264-0582 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  SIFAELI
656 S0264-0583 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  TWAHA
657 S0264-0584 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  TWALIB
658 S0264-0585 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  WAMBURA
659 S0264-0586 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM  ZENGO
660 S0264-0587 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM A AUDAX
661 S0264-0588 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM A KIJANGWA
662 S0314-0503 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASRA N YUSSUPH
663 S0314-0504 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASRA NASSOR JUMA
664 S0314-0507 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASRA S HAMISI
665 S0314-0509 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASRA S MNYUKO
666 S0314-0510 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASRA S MZUZURI
667 S0314-0511 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASRA SAID TEWA
668 S0314-0513 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASRA SALEHE JUMBE
669 S0314-0514 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASRA Y KIZIWI
670 S0314-0515 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASRA ZUBERI TWAHA
671 S0314-0516 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASRAT R HAFIDH
672 S0314-0517 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASRATH  FADHILI
673 S0314-0518 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASTEH HUSSEIN MBARACK
674 S0314-0519 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASWIRA  AB-BAKARI
675 S0314-0520 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NASWIRAT NURAN BEJUMULA
676 S0314-0521 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NATALIA  MAKOI
677 S0314-0522 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NATALIA SILVESTER MDAGE
678 S0314-0523 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NATASHA A KASSIM
679 S0314-0526 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NATASHA A TIPPO
680 S0314-0527 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NATASHA H MWAKISOLE
681 S0314-0575 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NATASHA RIZIKI SINGANO
682 S0314-0576 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NATHALIA DENIS KIMARO
683 S0314-0577 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NATHALIA STEVEN JOHN
684 S0314-0578 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NATHALIE H NGUMA
685 S0314-0579 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NATO A MOLLEL
686 S0314-0580 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NATUJWA  REUBEN
687 S0314-0581 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NATUJWA GURAIDI YAKOBO
688 S0314-0630 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAVO  SHAIBU
689 S0314-0631 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAVONEIWA WILLIAM CHARLES
690 S0314-0632 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAWIKE  JOSEPH
691 S0314-0634 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAYIMANA FRED KAHISHA
692 S0314-0635 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAZA EMMANUEL MBWAMBO
693 S0314-0636 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAZALENA FELIX MSILAMGUNDA
694 S0314-0638 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAZARENA PETER MDEDE
695 S0314-0639 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAZARETH D MKALISIMBA
696 S0314-0640 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAZARETH E MOLLEL
697 S0314-0641 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAZARETH PENDOLAKE MFINANGA
698 S0314-0642 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAZIEL REWARD MPEMBENI
699 S0314-0643 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NAZRA S MOHAMED
700 S0314-0645 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NCHAGWA B MARWA
701 S0314-0646 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NCHAMA  KESSY
702 S0314-0648 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NCHAMA  MADUHU
703 S0314-0649 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NCHAMBI  ANDREW
704 S0314-0679 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NCHAMBI  MALASHI
705 S0314-0680 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NCHAMBI N SASA
706 S0314-0681 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDABACHA MATHIAS NGEREJA
707 S0314-0682 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDAMBO  DAUDI
708 S0314-0683 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDENDELA  AZIZI
709 S0314-0684 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDENENGO  LAIZER
710 S0314-0685 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDENENGOSIA A METTAH
711 S0314-0687 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDENI I SOORY
712 S0314-0688 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDETEFYOSE JOSEPH SWAI
713 S0314-0689 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDIGWAKO ALFRED MWAMBAJA
714 S0314-0690 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDIGWAKO ALLY KAHEREWA
715 S0314-0691 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDIGWAKO DAVID MWAMBIGIJA
716 S0314-0692 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDIKUSILA  CHENGULA
717 S0314-0693 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDILO HASSANI IDD
718 S0314-0694 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDISESHELA  MWAMPASHE
719 S0314-0696 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDITEIYO  SHUAKA
720 S0314-0697 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDIWAKO G KAYANGE
721 S0314-0732 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NDOLELE  SADOCK
722 S0314-0733 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  ALFRED
723 S0314-0734 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  AMBAKISYE
724 S0314-0735 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  ANDENDEKISYE
725 S0314-0737 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  ANTHONY
726 S0314-0738 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  BAKARI
727 S0314-0739 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  BHOKE
728 S0314-0740 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  CHARLES
729 S0314-0742 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  DANIEL
730 S0314-0743 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  DEOCLESS
731 S0314-0744 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  EDWARD
732 S0314-0745 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  ELIAS
733 S0314-0746 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  EMANUEL
734 S0314-0747 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  ENZI
735 S0314-0748 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  ERNEST
736 S0314-0749 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  FIDELIS
737 S0314-0750 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  FRANK
738 S0314-0752 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  HOSEA
739 S0314-0753 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  IBRAHIM
740 S0314-0755 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  IDDI
741 S0314-0756 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  JANUARY
742 S0314-0757 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  JOHNSON
743 S0314-0758 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  JOSEPH
744 S0314-0759 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  JOSEPH
745 S0314-0760 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  JUMA
746 S0314-0762 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  KISHIMBA
747 S0314-0763 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  KISINZA
748 S0314-0764 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  KISYONGON
749 S0314-0765 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  KIVAMBA
750 S0314-0810 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  KYARUZI
751 S0314-0811 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MAIGE
752 S0314-0813 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MALONGO
753 S0314-0814 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MARCO
754 S0314-0815 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MASUNGA
755 S0314-0816 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MHUME
756 S0314-0838 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MICHAEL
757 S0580-0683 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F FAIDHA S BILALI
758 S0370-0621 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FAIDHA SAID MCHENI
759 S1599-0547 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FAIDHATI  HUSSEIN
760 S0202-0847 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENEROZA  HOSEA
761 S0216-0802 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GENI  JAMES
762 S0867-0527 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA  KAYUMBA
763 S0221-0540 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA  THOMAS
764 S0212-0752 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA AUGUSTINO KWEKA
765 S0276-0811 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA F KANJE
766 S4929-0530 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F GEORGEA  LUCAS
767 S0227-0600 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA  HAMIS
768 S1077-0508 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL F HADIJA  HAMISI
769 S0202-0779 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA  HUSSEIN
770 S1051-0542 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HADIJA  IDD
771 S0580-0528 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HADIJA  JABIRI
772 S0778-0589 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F HADIJA  JAFARI
773 S1051-0541 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HADIJA  JUMA
774 S0831-0569 MTWARA NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA  LIHINDI
775 S0369-0837 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HADIJA  MASENGA
776 S0347-0810 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA  MOHAMED
777 S2499-0507 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HADIJA  MOHAMED
778 S0209-0715 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA  MOHAMEDI
779 S0325-0583 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F HADIJA  MSHAM
780 S0139-0552 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HADIJA  MUSSA
781 S0348-0561 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F HADIJA  OMARY
782 S4785-0505 RUKWA KIRANDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA  PELEMBO
783 S1164-0521 GEITA MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F HADIJA  RASHIDI
784 S0538-0680 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F HADIJA  SAID
785 S0213-0586 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA  SAIDI
786 S0596-0504 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL F HADIJA  SALUM
787 S0369-0636 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ILHAN  AHMED
788 S0947-0538 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F ILIMINA  LONGINO
789 S0249-0556 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ILLUMINATHA  HENRY
790 S0580-0631 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ILSE  JOSIAH
791 S1939-0526 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA  KASOLI
792 S0276-0880 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA  PONELA
793 S1164-0523 GEITA MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA BONIPHASE MAKOI
794 S0203-0643 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA HAULE GASPAR
795 S0201-0574 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA MARCO GILLOSA
796 S0927-0508 KILIMANJARO LANGASANI SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA MATHEW TEMU
797 S0853-0524 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F IMAKULATHA  MIZENGO
798 S3794-0542 MWANZA NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F IMAN  ARON
799 S0853-0525 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F IMANI  LUIS
800 S0211-0526 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMANI ADORATH NYONI
801 S0778-0525 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F IMANI BARIKIEL BAYO
802 S0673-0619 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  JEREMIA
803 S0227-0617 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  JEREMIAH
804 S0203-0652 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  JOEL
805 S0206-0559 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  JOEL
806 S0256-0527 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  JOHN
807 S1498-0517 GEITA LUGEYE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  JOHN
808 S0527-0511 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  JOHN
809 S0549-0557 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  JOSEPH
810 S0417-0625 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  JOTHAM
811 S0314-0508 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  JULIO
812 S0778-0636 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  JULIUS
813 S4193-0587 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  KADUMA
814 S0580-0531 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  KAKATA
815 S0333-0893 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  KANIGINI
816 S0219-0670 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  KENJEWALA
817 S0216-0728 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  KHAMIS
818 S0485-0614 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  KIMAMBO
819 S0202-0651 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  KUMISHIWA
820 S1434-0541 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  LUCAS
821 S0219-0614 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE  MAGOMA
822 S0248-0524 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAREN  BONIFACE
823 S0108-0870 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F KARIBA  KASARA
824 S0333-0793 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F KARIBA  MANYIRI
825 S0276-0557 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAROLINA  POKELA
826 S0544-0541 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F KARYN  ROBERT
827 S0215-0637 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KASANDA  HASSAN
828 S0333-0950 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F KASHINDE  ABDALLAH
829 S0211-0533 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LATIFA  SELEMANI
830 S0316-0552 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F LATIFA  YUSUPH
831 S0222-0605 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA A CHANUNGA
832 S0201-0836 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA W MASSAWE
833 S0201-0837 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA YAHAYA KIJUU
834 S0201-0838 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA-JACKLINE B MGONJA
835 S0201-0841 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELISTA JULIUS MICHAEL
836 S0201-0842 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELITHA MAGANGA NGASA
837 S0201-0843 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELLA RICHARD MWIGULU
838 S0201-0844 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELLA V MARANDU
839 S0201-0849 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGERICA K ANACRETH
840 S0201-0850 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANIA OMARI SEIF
841 S0201-0851 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANIATH ATHUMANI JOHN
842 S0201-0854 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANICETHA  BUJUNE
843 S0201-0855 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANICIA  ALISTIDES
844 S0201-0856 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANICIA  PHILBERT
845 S0201-0857 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANIFA  HARUNA
846 S0201-0858 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANIFA ABDULGHAFUL SAIDI
847 S0201-0859 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANIFA ADAMS MLIMBILA
848 S0201-0860 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANIFA G SENYELA
849 S0201-0861 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANIFA M MUHAMEDY
850 S0201-0862 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANILINDA  BETSON
851 S0201-0863 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANINSIA KITUTU SABAS
852 S0201-0864 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANIPENDA N KYANDO
853 S0201-0865 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANIPHA  RASHID
854 S0201-0866 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANIPHA YUSUPH SANGA
855 S0201-0867 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANISA  ANATORY
856 S0201-0868 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANISA ALLY MUSSA
857 S0201-0869 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANISIA  MWINUKA
858 S0201-0870 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANISIA EDWARD KATAIWA
859 S0201-0873 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITA  NYAKONDA
860 S0201-0874 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITA JOSEPH MOSHA
861 S0201-0875 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA  AUDAX
862 S0201-0876 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA  BRASIO
863 S0201-0877 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA  EMMANUEL
864 S0201-0878 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA  FILEN
865 S0201-0879 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA  GIDEON
866 S0201-0880 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA  JAPHET
867 S0201-0881 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA  MODESTUS
868 S0201-0882 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA  MUSHI
869 S0201-0883 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA  YOHANA
870 S0201-0884 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA A NELSON
871 S0201-0885 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA B PIUS
872 S0201-0886 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA CAROLY KIWIA
873 S0201-0887 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANITHA DEOGRATIUS ASSEY
874 S0202-0501 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA EMANUEL MOHAMED
875 S0202-0502 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA EMILLIAN MHELELA
876 S0202-0503 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA F SIMFUKWE
877 S0202-0504 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA FRANCIS CHOVE
878 S0202-0505 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA GODFREY SANGA
879 S0202-0506 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA JEREMIAH NGOWO
880 S0202-0507 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA JUMA CHIBANGHO
881 S0202-0508 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA MAIKO MBULU
882 S0202-0510 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA O MUDOGO
883 S0202-0511 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA OMBENI URASA
884 S0202-0512 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA S SARAKIKYA
885 S0202-0515 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA W BARONGO
886 S0202-0516 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA WALTER TEETE
887 S0202-0517 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANIWEKE T CHAWE
888 S0204-0538 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA JAILO MWAKIBUJA
889 S0204-0540 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA JOAKIM MKUSA
890 S0204-0541 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA K JOEL
891 S0204-0542 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA K KAGOLE
892 S0204-0543 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA K MUNGATTA
893 S0204-0544 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA KISELA AMANDI
894 S0204-0545 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA NGATU SOSTHENES
895 S0204-0547 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA P NGUYAMU
896 S0204-0548 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA SOSPETER MASAGASI
897 S0204-0549 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHER APOLINARY MUSHI
898 S0204-0550 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHER ELISHA BAKENA
899 S0204-0551 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTINA P DOHHO
900 S0204-0552 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERYL N MASAMBU
901 S0204-0553 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BESTA A MSIMBWA
902 S0204-0555 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BESTA ALICK MWANGOKA
903 S0204-0557 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BESTIDA  VALENTINE
904 S0204-0558 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BESTINA  CHAWE
905 S0204-0559 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BESTINA  MBILINYI
906 S0204-0561 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BESTINA B MAKONGO
907 S0204-0562 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETH FAUSTINE KIGAVA
908 S0204-0563 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETH MESHACK GANG'OLO
909 S0204-0564 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETH MESIA LUHANGA
910 S0206-0629 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA FESTO BUMVIYE
911 S0206-0630 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA FRANK MAPUNDA
912 S0206-0631 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA FREDRICK KIBUTA
913 S0206-0632 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA G GISLA
914 S0206-0633 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA GALUSI MKIWA
915 S0206-0634 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA GODWIN HIZZA
916 S0206-0635 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA H JULIUS
917 S0206-0636 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA H MPOLI
918 S0206-0637 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA I MKAMI
919 S0206-0638 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J SILWELA
920 S0206-0640 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JAMES WENCESLAUS
921 S0206-0642 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOHN MAHAHILA
922 S0206-0643 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOSEPH MVUNGI
923 S0206-0644 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JULIUS MASEKE
924 S0207-0501 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA K REUBEN
925 S0207-0502 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA KASIMU MHELAMVI
926 S0207-0503 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA L MUSSA
927 S0207-0504 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA M GODFREY
928 S0207-0505 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA M NGAVENGA
929 S0207-0506 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MELKIADI MATIYA
930 S0207-0507 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MOSES DAMAS
931 S0207-0509 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA NATHANAEL SADOCK
932 S0353-0524 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI  MWAIMU
933 S0338-0501 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI  MWINYI
934 S0351-0502 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI A RAMADHANI
935 S0465-0526 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI ATHUMANI KIMOLO
936 S0351-0732 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI JUMA HAMISI
937 S0413-0663 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI K MPINI
938 S0104-0529 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI M ALMAS
939 S0109-0736 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI M ALMAS
940 S0142-0772 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI RAMADHANI MOKIWA
941 S0332-0700 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI S MOHAMED
942 S0351-0671 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ADVENTURE JULIUS LEMA
943 S0324-0586 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M AFIDHI H NAMTOYA
944 S0149-1055 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AFISA A ASUMWISYE
945 S0544-0850 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M AFIZU KIDAGO MJINGO
946 S0351-0505 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M AGABO DICKSON YORAM
947 S0158-0882 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AGANO J MTITU
948 S0368-0514 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M AGAPE  AMOS
949 S0488-0504 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M AGAPE  KRIZOSTOM
950 S0153-0577 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AGAPE C MWALINGO
951 S0485-1093 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M AGAPITH VICENT OLOMY
952 S0142-0846 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALEX MASSAY SYLVESTER
953 S0341-0515 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ALEX NELSON TWEVE
954 S0151-0670 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALEX O OMONDI
955 S0143-0782 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALEX P MHANDO
956 S0496-0602 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALEX P SHELLY
957 S0345-0566 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALEX R NDUKAI
958 S0359-0513 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ALEX R NGONDE
959 S0443-0663 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ALEX S LEONARD
960 S0108-0528 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEX S MWIZARUBI
961 S0345-0687 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALEX T SIMKANZYE
962 S0120-0844 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ALFRED AIDAN MBANO
963 S0175-0517 DODOMA SALESIAN SEMINARY M ALFRED ALBERT BURA
964 S0174-0502 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M ALFRED B PAUL
965 S0552-0502 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M ALFRED CHARLES MZANJE
966 S0345-0741 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALFRED E MHILU
967 S0404-0555 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ALFRED E POTTAN
968 S0351-0575 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALFRED EDWIN MBWANA
969 S0135-0596 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALFRED ERIC BINDU
970 S0351-0789 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALFRED GEOFREY KIONDO
971 S0151-0856 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALFRED J BAYO
972 S0448-0624 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M ALFRED K MASUNGWA
973 S0356-0512 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M ALFRED KAVISHE JAMES
974 S0544-0851 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ALFRED KIBOGA DISMAS
975 S0153-0505 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALFRED M BLANDES
976 S0108-0529 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALFRED M LAMECK
977 S0158-0745 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALFRED M ZELE
978 S0189-0504 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ALFRED MALENGO KONDORO
979 S0351-0733 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALFRED MOSSES WILLIAM
980 S0527-0552 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M ALFRED R KASEKWA
981 S0135-0597 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALFRED SAMSON EGIDE
982 S0485-1001 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALFRED YUDA MWAFIFI
983 S0341-0584 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ALFREDY STRATON MWANGU
984 S0551-0519 LINDI NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M ALHAJI  JUMA
985 S0320-0506 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ALHAJI A MGULA
986 S0324-0506 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ALHAJI ANAFI SELEMANI
987 S0359-0514 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ALHAJI NGAGAMA RAMADANI
988 S0338-0931 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALHAJI R SANDARI
989 S0334-0522 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALHASADI ALLY MSURI
990 S0142-0773 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALI  JABU
991 S0135-0598 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALI H MZENGA
992 S0150-0620 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ANTONY  DOTTO
993 S0465-0535 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ANTONY ANDREW SAMANYI
994 S0338-0558 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ANTONY B NTAUKA
995 S0149-0899 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ANTONY EDWARD KAYUNI
996 S0515-0509 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ANTONY EMANUEL CHANG'A
997 S0330-0605 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ANTONY FRED MWAKAGUGU
998 S0352-0627 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ANTONY HARUNI MARWA
999 S0119-0558 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ANTONY I MWAIHOJO
1000 S0560-0505 KIGOMA KASULU SECONDARY SCHOOL M ANTONY JAMES BAGUNWA
1001 S0338-0820 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ANTONY JUDATHADEUS MBOYA
1002 S0367-0512 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ANTONY LAMECK KOMBA
1003 S0158-0594 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANTONY M WILLIAM
1004 S0332-0706 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ANTONY MICHAEL JOSEPH
1005 S0107-0547 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ANTONY STIVIN ELIAS
1006 S0104-0535 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ANTONY THOBIAS LUGIKO
1007 S0149-1081 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ANTONY WILLIAM WIHALA
1008 S0160-0816 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ANTURU CHRISTIANI TESHA
1009 S0316-0601 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ANUAR  SHARIF
1010 S0324-0537 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ANUARI B HAMISI
1011 S0324-0590 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ANUARI KANIKI OMARI
1012 S0314-0536 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ANUARI M NGOBEKO
1013 S0144-0787 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANUARY  CHARLES
1014 S0546-0523 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M ANUARY  HASSANI
1015 S0120-0944 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ANUARY  MWINYIMVUA
1016 S0143-0783 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ANWARY I OMARY
1017 S0465-0536 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ANYISILE GWAKISA MWANGABO
1018 S0443-0540 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ANYITIKE T NGAJILO
1019 S0448-0566 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M ANZIBETH S MWASA
1020 S0138-0545 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M APIO GAUDENCIO KIPINGI
1021 S0151-0676 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M APOLINARY  JULIUS
1022 S0546-0505 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M APORINARY  MAGONGO
1023 S0158-0639 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M APRON COSMAS NGAILO
1024 S0404-0559 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M APRON MICHAEL KIWALE
1025 S0136-0729 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M APUOYO  MACHARYA
1026 S0155-0504 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ARAFATI RAMADHANI KINANJA
1027 S0404-0790 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ARAFATI S MOHAMEDI
1028 S0355-0519 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M ARAMJI T KIMOMWE
1029 S0496-0615 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ARAPHAT  MOHAMED
1030 S0158-0640 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ARBOGAST  BETRAM
1031 S0175-0522 DODOMA SALESIAN SEMINARY M ARBOGAST P MARCEL
1032 S0387-0510 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M ARCHARD  SABAS
1033 S0488-0512 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M ARENT WILSON MBEGEYA
1034 S0345-0576 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ARESIUS R AUGUSTUS
1035 S0121-0505 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M ARETAS JAMES AMANI
1036 S0316-0602 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ARIF HADHURUNI ABDULRAHMAN
1037 S0151-0790 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ARIFA  KAMARU
1038 S0150-0621 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ARIFU  SULEIMANI
1039 S0546-0550 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M ARIM  ABDUL
1040 S0160-0771 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ARISTIDI VALERIANI MUSHI
1041 S0352-0664 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ARMON J KASUNGA
1042 S0443-0541 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN S CHAMADE
1043 S0160-0772 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN SUBE MGUDE
1044 S0153-0584 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI  ABDALLAH
1045 S0360-0576 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI  ADAMU
1046 S0333-0724 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI  HAMIDU
1047 S0151-0893 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI  HASHIM
1048 S0515-0512 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI  HASHIM
1049 S0109-0839 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI  HASSANI
1050 S0116-0514 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI  HATIBU
1051 S0101-0675 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI  ISSA
1052 S0158-0888 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI  MAGESA
1053 S0144-0732 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI  MASHAURI
1054 S0516-0513 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI  MOHAMEDI
1055 S0108-0535 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI  SELEMANI
1056 S0516-0512 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI A ATHUMANI
1057 S0552-0522 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI A KISWAMBA
1058 S0386-0522 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI ABDALAH ATHUMANI
1059 S0333-0910 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI ADAMU ADAMU
1060 S0324-0645 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI BAKARI MBAGA
1061 S0188-0583 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ATHUMANI H MKAMBA
1062 S0104-0536 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI HAMIS MRISHO
1063 S0585-0507 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI HAMIS NJALATANGU
1064 S0449-0639 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI HAMISI MRISHO
1065 S0351-0581 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI I HASSAN
1066 S0314-0653 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI I KUSHOKA
1067 S0324-0538 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI J ISMAILI
1068 S0334-0550 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JUMANNE SELEMANI
1069 S0120-0945 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI MIRAJI KANYAMA
1070 S0355-0520 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI MOHAMEDI MAPANDE
1071 S0345-0508 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI O MAHMOUD
1072 S0153-0772 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI RAMADHANI JUMA
1073 S0493-0519 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ATHUMANI RASHIDI MWINYI
1074 S0149-0963 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI S MICHAEL
1075 S0314-0865 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI SELEMANI MBUGUNI
1076 S0145-0634 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI SHABANI RAMADHANI
1077 S0324-0591 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI Y SWALEHE
1078 S0145-0635 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI Z SAID
1079 S0156-0504 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI Z YASSIN
1080 S0387-0511 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M ATU  KWIGIZILE
1081 S0418-0507 MBEYA LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M ATUBONEKISYE  WICKSON
1082 S0107-0549 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ATUKUZWE  JOHN
1083 S0527-0588 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M ATUKUZWE  SANGA
1084 S0443-0543 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ATUKUZWE  SENGO
1085 S0443-0542 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ATUKUZWE ANDOMBWISYE LUJUNGU
1086 S0145-0723 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ATULINDA  BADRU
1087 S0417-0775 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ATUPELE JONES MWASAMWAJA
1088 S0461-0516 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M AUDATUS  NORBERT
1089 S0151-0791 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AUDAX  ALEX
1090 S0397-0504 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL M AUDAX  JULIUS
1091 S0389-0509 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M AUGUST L RAPHAEL
1092 S0488-0519 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M BELTOD  CHRIZOSTOM
1093 S0184-0518 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M BEN A MNENEY
1094 S0153-0663 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BEN GEOFREY MAHENGE
1095 S0338-0938 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BENARD  BUTINDI
1096 S0332-0709 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M BENARD  CHRISTOPHER
1097 S0316-0608 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BENARD  DAUDI
1098 S0368-0522 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M BENARD  DAUDI
1099 S0544-0854 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M BENARD  KASHILILIKA
1100 S0143-0986 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENARD  MHAGAMA
1101 S0160-0526 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BENARD  SENKA
1102 S0158-0756 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENARD A MWAISELA
1103 S0334-0575 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BENARD ALBETHO HONGOA
1104 S0104-0503 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BENARD B NONGELE
1105 S0174-0506 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M BENARD FLORIAN KIMARYO
1106 S0153-0777 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BENARD J NZEGA
1107 S0345-0746 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M BENARD JONAS GWAHULA
1108 S0150-0632 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BENARD M BENJAMIN
1109 S0151-0595 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENARD MAGANGA JOSEPH
1110 S0388-0538 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M BENARD MELEKI DAMAS
1111 S0341-0781 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M BENARD MWAMAHUSI SIMON
1112 S0351-0509 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BENARD PASCHAL SUMILA
1113 S0142-0850 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BENARD S SELEMANI
1114 S0386-0530 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M BENARD Z KIHONGE
1115 S0585-0512 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M BENARDI MATHAYO MTACHI
1116 S0111-0504 TABORA ITAGA SEMINARY M BENEDICT  ANTONY
1117 S0405-0508 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M BENEDICT  JUMA
1118 S0155-0507 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BENEDICT  SHAMTE
1119 S0443-0750 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M BENEDICT ALBART GOMANO
1120 S0174-0504 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M BENEDICT B MAKINDA
1121 S0338-1017 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT CHARLES VICENT
1122 S0158-0596 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT MADARAKA SONG'ORA
1123 S0351-0738 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BENEDICT MICHAEL MALLYA
1124 S0149-0964 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BENEDICT PASCAL NDINDE
1125 S0150-0771 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BENEDICT RAFAEL MAHOO
1126 S0544-0776 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M BENEDICT SAIKA KAUKI
1127 S0333-0824 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO  MAUJA
1128 S0144-0831 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE  SEBASTIAN
1129 S0113-0508 IRINGA MAFINGA SEMINARY M COSTANTINE COSMAS KULWA
1130 S0355-0521 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE FRANCIS MOLOGA
1131 S0380-0505 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE JUAKALI NYANDA
1132 S0334-0602 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE N MWANZALIMA
1133 S0443-0828 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M COX  DENIS
1134 S0119-0564 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CRAYSOPHY  ZACHARIAH
1135 S0544-0779 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M CREINO JOHNSON ISSANGYA
1136 S0488-0526 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M CRISPIN  PANTALEO
1137 S0108-0753 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CRISPIN NARSIS MTAYOBA
1138 S0404-0728 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CRISTOPHER DOMINIC KAPANGA
1139 S0330-0610 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M CRIVA ERASTO MWAMBELO
1140 S0584-0530 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M DAVID  MSAKI
1141 S0150-0902 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAVID  MUHANDO
1142 S0333-0912 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAVID  MUSHI
1143 S0417-0672 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAVID  MWANDAMBO
1144 S0345-0512 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DAVID  ONYANGO
1145 S0152-0554 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID  REMMY
1146 S0386-0548 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M DAVID  RICHARD
1147 S0160-0777 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAVID  SAIDI
1148 S0345-0589 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DAVID  SAMWEL
1149 S0443-0559 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DAVID  SHAURI
1150 S0109-0642 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVID  ULIZA
1151 S0151-0687 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAVID  ZACHARIA
1152 S0104-0542 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DAVID A HAMIS
1153 S0485-1309 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID A NYEUPE
1154 S0108-0548 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID ANDREA MASAWE
1155 S0445-0568 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DAVID B NGOPOLA
1156 S0135-0619 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID CHRISTOPHER MATWARANE
1157 S0140-0513 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID D HERMAN
1158 S0461-0519 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M DAVID D MURYA
1159 S0153-0592 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAVID DACIUS MIGOHA
1160 S0143-0835 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID DAILES KIMARO
1161 S0514-0506 KILIMANJARO UROKI SECONDARY SCHOOL M DAVID DOMINICK SWAI
1162 S0448-0573 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M DAVID E SIMWAKA
1163 S0165-0511 KILIMANJARO URU SEMINARY M DAVID EDWARD TARIMO
1164 S0443-0558 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DAVID ENOCK MESHACK
1165 S0117-0509 MOROGORO KASITA SEMINARY M DAVID EVARISTO MGAYA
1166 S0156-0605 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID F MSIGWA
1167 S0153-0514 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAVID FABIAN LUVINGO
1168 S0607-0549 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID FABIAN MANEKE
1169 S0160-0824 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAVID FESTO SHAYO
1170 S0160-0540 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAVID FOCUS MMASSI
1171 S0160-0703 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAVID G GEORGE
1172 S0332-0713 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M DAVID G MARO
1173 S0158-0772 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID G MWANYIKA
1174 S0160-0538 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAVID GABRIEL GHULIKO
1175 S0149-1060 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAVID GASPARY MSILUWOVA
1176 S0584-0529 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M DAVID H MOSHI
1177 S0181-0511 PWANI KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DAVID I NTELE
1178 S0578-0759 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M DAVID I SINDUKA
1179 S0152-0505 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID J MAHELA
1180 S0104-0613 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DAVID J NGASSA
1181 S0413-0678 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAVID J SIZYA
1182 S0135-0620 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID JACKSON LEMA
1183 S0554-0619 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M DAVID JIGULA JOSEPH
1184 S0388-0547 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M DAVID JOHN SEMADALA
1185 S0175-0526 DODOMA SALESIAN SEMINARY M DAVID JOSEPH BISEKO
1186 S0150-0650 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAVID JOSEPH KANUTH
1187 S0120-0867 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAVID JOSEPH KOMBA
1188 S0445-0578 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ELIOTH DANIEL VAHAYE
1189 S0152-0506 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ELIREHEMA FESTO MALEWO
1190 S0413-0760 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIREHEMA P MOSSES
1191 S0386-0558 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ELISA  SENTAMU
1192 S0361-0522 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M ELISA RITTON MUNGAYA
1193 S0334-0642 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELISAFI  ELIBARIKI
1194 S0135-0632 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISANTE E KISANGA
1195 S0149-0973 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELISANTE E MERO
1196 S0386-0559 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ELISANTE FRANK JUMBE
1197 S0457-0528 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M ELISHA  ALINANINE
1198 S0151-0560 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA  CHARLES
1199 S0413-0680 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELISHA  CHARLES
1200 S0457-0511 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M ELISHA  DAUD
1201 S0108-0651 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA  EMMANUEL
1202 S0115-0652 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ELISHA  EMMANUEL
1203 S0104-0618 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELISHA  GABLIEL
1204 S0160-0546 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA  GERMANUS
1205 S0351-0595 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELISHA  IBRAHIMU
1206 S0323-0507 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M ELISHA  KALISA
1207 S0151-0561 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA  LADSLAUS
1208 S0156-0520 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA  MHICHE
1209 S0119-0571 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ELISHA  NGONILE
1210 S0352-0504 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ELISHA  PHILIP
1211 S0142-0785 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELISHA  RENATUS
1212 S0334-0647 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELISHA  SWEETHBETH
1213 S0120-0956 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELISHA  THOMAS
1214 S0156-0610 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA A PALLANGYO
1215 S0160-0831 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA ABEL PALLANGYO
1216 S0108-0551 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA ACKAN MUHUDZI
1217 S0135-0633 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA BUNDALA NDOSHI
1218 S0120-0876 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELISHA CHRISTIAN MILLANZI
1219 S0457-0512 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M ELISHA D CHOROBI
1220 S0151-0696 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIA FUNKE
1221 S0334-0643 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIAS MAGAMBO
1222 S0151-0606 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIAS MBILE
1223 S0135-0727 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA EVARISTO CHONYA
1224 S0334-0644 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELISHA FELIX KIBIRITI
1225 S0496-0650 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELISHA GWAMAKA MAFWENGA
1226 S0368-0539 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M ELISHA H NG''ADI
1227 S0461-0520 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA I ILUMBA
1228 S0527-0639 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M ELISHA J KASHILILIKAH
1229 S0413-0762 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELISHA J MWABWAGILO
1230 S0156-0519 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA JAMES BUGUZO
1231 S0527-0522 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M ELISHA JAMES USSIRI
1232 S0539-0592 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ELISHA JULIUS NDUMIZI
1233 S0461-0521 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA KARUGENDO GABRIEL
1234 S0135-0634 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA LAURENT KAJUNA
1235 S0527-0593 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M ELISHA M JEREMIAH
1236 S0108-0902 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA M KESTON
1237 S0334-0645 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELISHA MARTINI SIMA
1238 S0151-0902 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA MESHACK NDAGULA
1239 S0143-0885 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELISHA MWAKAJE ISRAEL
1240 S0368-0540 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M ELISHA N JOSHUA
1241 S0351-0596 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELISHA R MAFIE
1242 S0485-1025 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELISHA R MEENA
1243 S0153-0679 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELISHA S KILULYA
1244 S0488-0535 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M ELISHA S MARMO
1245 S0485-1101 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELISHA SIMBO SILAA
1246 S0151-0697 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA SOUD FADHILI
1247 S0151-0531 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA YOHANA MAHWAYA
1248 S0160-0547 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA ZAKAYO MACHIMU
1249 S0158-0903 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELISONGUO BARIKI SHAO
1250 S0473-0525 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ELITUMAINI I PANGA
1251 S0108-0763 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIUD  ERASTO
1252 S0151-0562 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIUD  ESSAU
1253 S0338-0839 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIUD  MULOKOZI
1254 S0156-0521 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIUD AZAN MPOGOLE
1255 S0116-0537 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIUD B MWANGOKA
1256 S0338-0838 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIUD GWAHENYE MASABILE
1257 S0158-0654 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIUD KISWIGO MWAKASINGA
1258 S0404-0618 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ELIUD M ANANGISYE
1259 S0448-0516 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M ELIUD MARKO KINYAMAGOHA
1260 S0360-0596 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ELIUD MATHAYO ENOCK
1261 S0385-0508 KIGOMA UJIJI SECONDARY SCHOOL M ELIUD MELICKIADES KAYOGORO
1262 S0320-0541 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ELIUD MSHOBOZI EDWARD
1263 S0109-0653 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIUD P SIMKONDA
1264 S0153-0787 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIUD PATRIC KITAMBI
1265 S0104-0547 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIUD S MUTAYOBA
1266 S0488-0536 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M ELIUDI  LYMOND
1267 S0149-0910 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIUDI S NYANGURA
1268 S0108-0903 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIUDI VITUSI MGULUNDE
1269 S0338-0736 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIUDY  ZEPHANIA
1270 S0120-0872 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIUDY A LUPOLA
1271 S0387-0515 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M ELIUS  GASPER
1272 S0488-0537 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M ELIUS  JOHN
1273 S0119-0511 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ELIUS  KAMUHABWA
1274 S0324-0649 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ELIUS  PROJEST
1275 S0142-0865 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIUTERI SLAA AKONAAY
1276 S0151-0698 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIVINUS KHIIZA ALFRED
1277 S0578-0687 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M ELIYA  MADARAKA
1278 S0345-0597 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIYA  MUSA
1279 S0334-0682 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FLORENCE  PROTAS
1280 S0485-1106 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FLORENCE  WOISO
1281 S0120-0880 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FLORENCE FLORENCE KAPINGA
1282 S0120-0961 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FLORENCE GREENWELL NG'ONDYA
1283 S0153-0693 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FLORENCE JOHN KIWONE
1284 S0151-0716 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FLORENCE PHAUSTINE ANOS
1285 S0120-0962 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FLORENCE R PAULO
1286 S0320-0558 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FLORIAN  MICHAEL
1287 S0546-0532 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M FLORIAN ADAM NININAU
1288 S0607-0559 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FLORIAN FRANCIS MAPUNDA
1289 S0417-0783 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FLORIAN KALAGAN FRANCIS
1290 S0168-0520 MANYARA SANU SEMINARY M FLORIAN T QUWANGA
1291 S0160-0710 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FLORIAN VITALIS MPOTWA
1292 S0351-0834 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FOCAS  FRANCIS
1293 S0320-0559 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FOCAS COSMAS ALPHONCE
1294 S0134-0682 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FOCUS  BUSIDI
1295 S0448-0582 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M FOCUS PAUL MAYOYA
1296 S0108-0767 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FORD M KUMBURU
1297 S0386-0575 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS  CHIKOBA
1298 S0140-0568 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS  CHILANGAZI
1299 S0160-0563 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS B MSELLE
1300 S0527-0595 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS D MHALUMA
1301 S0544-0859 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS D NGALEMBULA
1302 S0109-0515 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS E MOSES
1303 S0417-0686 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS FELIX MALIMA
1304 S0165-0526 KILIMANJARO URU SEMINARY M FORTUNATUS FELIX NGOWI
1305 S0345-0606 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS J GWAJE
1306 S0119-0579 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS S MALISA
1307 S0142-0873 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS SHIRIMA JASTINE
1308 S0149-0850 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS T ISOTE
1309 S0150-0677 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FOTIAS LAURENT MOSHI
1310 S0144-0796 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FOTNAT  ELIAS
1311 S0443-0711 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M FOWADI M HAKIKA
1312 S0156-0615 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRADIUS PESHA KAIGWA
1313 S0116-0548 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FRAEDI E EKSONI
1314 S0153-0797 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRAGNES CHARLES BUNOLI
1315 S0108-0768 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCA REUBEN BROWN
1316 S0138-0577 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FRANCE  FORTUNATUS
1317 S0333-0737 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M FRANCE  INNOCENT
1318 S0143-0843 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANCE  MLOWE
1319 S0158-0662 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANCE  MWAMAGE
1320 S0108-0769 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCE DAMAS KOMBA
1321 S0417-0687 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FRANCE EVASIO NYATO
1322 S0145-0657 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK V IDIFONCE
1323 S0158-0798 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK Y MLUGU
1324 S0151-0864 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK ZEPHANIA LAIZER
1325 S0539-0607 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M GOODSON J KAJWAHULA
1326 S0125-0903 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GORDIAN P MRUMA
1327 S0586-0505 KAGERA KAISHO SECONDARY SCHOOL M GORDON G KEMPANJU
1328 S0120-0886 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GORETO T MHONGOLE
1329 S0330-0713 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M GOSBERT ROBERT MABUGA
1330 S0549-0684 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GOSBERT SILLAS AMANI
1331 S0112-0642 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOSBETH MARTIN KIVIKE
1332 S0160-0582 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GOTFRID T MBOYA
1333 S0149-1030 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GOTHAD  KIHURU
1334 S0474-0501 KILIMANJARO KISOMACHI SECONDARY SCHOOL M GOTIFRID URASSA KAMILI
1335 S0103-0674 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GOYAYI CHARLES LUSANGIJA
1336 S0334-0707 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GOYI ENOCK PETER
1337 S0488-0564 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M GOZBERTH R MKIZA
1338 S0133-0850 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GRACIAN T LUPALA
1339 S0430-0537 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M GRAD T MYOMBE
1340 S0158-0673 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GRANT  MWAKAGUGU
1341 S0489-0512 KILIMANJARO SUJI SECONDARY SCHOOL M GRANT M MBWAMBO
1342 S0125-0904 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GRANVIL J GEORGE
1343 S0338-0747 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GRATIAN J KILINDO
1344 S0174-0518 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M GRATION  FERDINAND
1345 S0160-0787 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GRAYSON  ANTHONY
1346 S0404-0516 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GRAYSON  NICHOLAUS
1347 S0413-0869 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GRAYSON JOSEPH MWINUKA
1348 S0485-0870 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GRAYSON KUNDAELI LYATUU
1349 S0153-0555 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GRAYSON ODAS ARON
1350 S0485-1041 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GRAYSON W SWAGO
1351 S0158-0674 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GREAT L NZOWA
1352 S0158-0611 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GREGORY  NDOWO
1353 S0485-0961 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GREGORY A MBEYERERWA
1354 S0160-0583 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GREGORY FELICIAN OLOMY
1355 S0314-0599 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GREGORY J CHAMBALA
1356 S0515-0544 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M GREGORY METUS KIONE
1357 S0139-0530 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GREGORY MOSSES CHAVALIGINU
1358 S0158-0799 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GREGORY MTWASA MWAISWELO
1359 S0107-0574 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GRESFORD  CHITEMO
1360 S0443-0773 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M GREYSON  HAULE
1361 S0116-0559 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GREYSON  SADICK
1362 S0333-0839 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M GREYSON  WANCHELA
1363 S0152-0667 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M HASSAN M HASSAN
1364 S0324-0657 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M HASSAN M HASSAN
1365 S0158-0613 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HASSAN M IDD
1366 S0160-0584 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M HASSAN M KAPINGO
1367 S0312-0520 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M HASSAN M LUSINDE
1368 S0145-0760 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HASSAN MAKOYE LUBISA
1369 S0156-0619 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASSAN MUSTAFA RASHID
1370 S0143-0797 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HASSAN MWANGOMBA PETER
1371 S0314-0552 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HASSAN N KAMBONA
1372 S0338-0574 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASSAN NURDIN RAJABU
1373 S0511-0554 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M HASSAN OMARI MASENGA
1374 S0445-0604 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M HASSAN S NAMICHI
1375 S0139-0567 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASSAN S SENYA
1376 S0549-0688 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HASSAN SADIKI SHEMSANGA
1377 S0449-0690 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HASSAN SAID MGAO
1378 S0314-0601 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HASSAN SAIDI YAMPAMYE
1379 S0324-0688 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M HASSAN SEIFU RAMADHANI
1380 S0345-0616 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HASSAN YAHAYA MTEGANDA
1381 S0496-0698 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HASSAN YASSIN SAID
1382 S0338-0656 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASSANALI  RASHID
1383 S0387-0523 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M HASSANI  BASHIRU
1384 S0338-0525 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASSANI  CHAKALE
1385 S0333-0841 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M HASSANI  HABIBU
1386 S0413-0692 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HASSANI  ISMAIL
1387 S0135-0655 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASSANI  JUMA
1388 S0596-0558 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HASSANI  KIMWERI
1389 S0188-0597 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HASSANI  MDOE
1390 S0351-0531 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HASSANI  MOHAMED
1391 S0596-0557 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HASSANI  NURUDINI
1392 S0338-0963 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASSANI  RAJABU
1393 S0338-0756 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ISSA M BIAKALA
1394 S0324-0605 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ISSA M CHILUMBA
1395 S0158-0681 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISSA M ISSA
1396 S0115-0587 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ISSA MKAMA KASUGULI
1397 S0445-0610 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ISSA MOHAMEDI HAMISI
1398 S0338-0969 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ISSA O MWENDA
1399 S0138-0587 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ISSA R ISSA
1400 S0133-0853 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ISSA RIDHIWANI YUSUPH
1401 S0135-0660 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISSA S NG'ONGO
1402 S0465-0572 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ISSA SALIMU JUMA
1403 S0120-0891 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ISSA SELESTIN KAJUA
1404 S0338-0578 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ISSA SWEDI ISSA
1405 S0496-0711 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ISSA TWARIBU ZUBERI
1406 S0404-0520 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ISSA YUSUPH CHABWELA
1407 S0147-0517 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ISSA YUSUPH RUTENGWE
1408 S0324-0515 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ISSAC E NGULI
1409 S0352-0682 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ISSACK  ARON
1410 S0147-0725 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ISSACK  LUPANULA
1411 S0142-0807 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ISSACK  TOGOLANI
1412 S0581-0675 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M ISSACK J MSANGWA
1413 S0125-0909 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ISSACK LEWIS ALIGAWESA
1414 S0143-0858 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ISSACK N MAGENGE
1415 S0120-0973 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ISSACK S EVARESTE
1416 S0108-0662 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISSACK W JOSEPH
1417 S0158-0528 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISSACK WILSON TONDEKA
1418 S0581-0676 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M ISSAH  FARAJI
1419 S0149-0988 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISSAH A KAJISI
1420 S0314-0874 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JASTINE RICHARD KAIZA
1421 S0527-0600 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M JASTINI BATISTA SANGA
1422 S0136-0629 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JASTINI E MARTIN
1423 S0345-0624 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JASTINI FRANCIS JULIAS
1424 S0106-0514 SINGIDA DUNG'UNYI SEMINARY M JASTINI HIPOLITI BAFO
1425 S0443-0688 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JASTINI J CLEOPHAS
1426 S0443-0786 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JASTINI M OCEAN
1427 S0404-0748 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JAWADU MAULIDI MBAWALA
1428 S0155-0528 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JAYUNGA  MWIGULU
1429 S0136-0663 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JEFSON  JOSEPHAT
1430 S0115-0676 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JEFTA  JOHN
1431 S0338-0974 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JEFTA  MUSHI
1432 S0143-0961 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JEFTA ANTHONY MLANDA
1433 S0330-0717 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M JELLY E MAHENGE
1434 S0153-0607 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JELLY JONASY CHAULA
1435 S0539-0616 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JEMIMA A MWASANGUTI
1436 S0386-0611 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JEMSI  DANIEL
1437 S0488-0574 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JEMSI  STEPHANO
1438 S0488-0575 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JEMSON  JULIUS
1439 S0109-0670 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JENERAL  PETRO
1440 S0581-0680 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M JEPHASON  WILLIAM
1441 S0313-0525 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M JEPHTA D MATENGA
1442 S0334-0751 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JERAD  MATHEW
1443 S0413-0697 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JERAD JOSEPH LOME
1444 S0413-0613 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JEREMIA  ERICK
1445 S0584-0548 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M JEREMIA  JOSIAH
1446 S0151-0868 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JEREMIA  SABINUS
1447 S0386-0613 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JEREMIA A PALLANGYO
1448 S0143-0889 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JEREMIA BENARD SILLA
1449 S0346-0522 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL M JEREMIA BERNADI MATAMBI
1450 S0149-1065 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JEREMIA F ENOCK
1451 S0153-0804 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JEREMIA G MWAKIPESILE
1452 S0413-0740 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JEREMIA G NYANGASI
1453 S0405-0535 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M JEREMIA J PALLANGYO
1454 S0515-0557 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M JEREMIA M MZUMBWE
1455 S0133-0856 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JEREMIA PETER GUAY
1456 S0465-0577 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JEREMIA T MHUMA
1457 S0367-0542 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH  AMOS
1458 S0386-0612 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH  BAHAME
1459 S0109-0671 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH  CASTORY
1460 S0386-0615 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH  JUMA
1461 S0334-0752 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH  JUSTINE
1462 S0485-1120 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH  MNYESHI
1463 S0143-0803 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH  MWANZA
1464 S0439-0506 SIMIYU BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH ADONIAS KAFILA
1465 S0103-0821 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH G NKINI
1466 S0449-0704 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH G OKOTH
1467 S0345-0625 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH H KINDOLE
1468 S0388-0573 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH JAMES MINJA
1469 S0448-0631 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH JULIUS MASHINI
1470 S0150-0805 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH KIOGA SAMBEKE
1471 S0549-0705 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH MAISON MSOMBA
1472 S0184-0572 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M JEREMIAH P KYAMBA
1473 S0488-0576 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH PUNGUJA MABULA
1474 S0386-0614 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH S DARUSI
1475 S0152-0669 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH SALUM NGUSA
1476 S0113-0524 IRINGA MAFINGA SEMINARY M JEREMIAH STANSLAUS KAZURI
1477 S0413-0614 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH TITO MLEWA
1478 S0581-0681 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH TUMAINIEL SILAYO
1479 S0112-0653 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JERIC JOSHUA KISOMA
1480 S0108-0922 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JEROEN D MWAISUPULE
1481 S0115-0677 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JEROME  ANATORY
1482 S0155-0622 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JEROME  JEREMIAH
1483 S0158-0572 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JERRY  MKUKI
1484 S0149-0928 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JERRY  MNG'OLAGE
1485 S0160-0794 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JERRY  PROSPER
1486 S0158-0917 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JERRY G ILOMO
1487 S0153-0805 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JERRY G SHONI
1488 S0104-0636 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JERRY JULIUS OCHIENG
1489 S0116-0579 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JERRY REBIAM KYANDO
1490 S0149-1092 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JERRY S SANGA
1491 S0338-0975 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JESSE  ERASTO
1492 S0175-0536 DODOMA SALESIAN SEMINARY M JESSE J MPINGA
1493 S0153-0718 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JESSE L MAGESSE
1494 S0496-0719 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JESSY J TEMU
1495 S0142-0894 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JESTON M MPANDE
1496 S0351-0697 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JETRO AGUSTINO MKONGWE
1497 S0108-0576 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JIBRIL JUMA KIBENGU
1498 S0430-0542 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M JIBU GERIOD MANDELE
1499 S0108-0799 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JIDAMABI  MWANDU
1500 S0360-0620 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M JIDAYI  MANGE
1501 S0607-0567 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M JIDAYI LUCAS MUYA
1502 S0156-0545 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JIGWA  SOLLO
1503 S0109-0591 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JIJI  IGOKELO
1504 S0103-0684 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JILALA  BAYI
1505 S0156-0625 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JILALA  BUGALAMA
1506 S0404-0582 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JILALA  JAPHET
1507 S0136-0630 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JILALA  JUMA
1508 S0417-0703 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JILALA  MIPAWA
1509 S0151-0625 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JILALA GOGADI INALO
1510 S0585-0551 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M JILES  JAMES
1511 S0305-0506 SHINYANGA BULUBA SECONDARY SCHOOL M JILULU  GUSHU
1512 S0145-0563 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JILUNGU  PAUL
1513 S0138-0591 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JILYA  GAMBI
1514 S0445-0615 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M JIMKERIA JUMANNE TULLAH
1515 S0314-0608 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JIMLORDY  SIMON
1516 S0443-0590 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JIMMINUS P KAKOKO
1517 S0355-0527 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M JIMMY  ALLAN
1518 S0149-0865 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JIMMY  ELISAMON
1519 S0133-0911 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JIMMY  FIDELIS
1520 S0167-0602 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M JIMMY  LOVA
1521 S0314-0784 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JIMMY  LUCAS
1522 S0418-0513 MBEYA LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M JIMMY  SWALO
1523 S0316-0659 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JIMMY C KILINGA
1524 S0158-0573 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JIMMY FRANCIS MKENG'E
1525 S0119-0656 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JIMMY S MWIGEKA
1526 S0155-0529 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JIMMYSON ALEXANDER MASINGA
1527 S0112-0654 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JIMSON  MWAKALINDILE
1528 S0485-0964 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JIMSON  WILLIAM
1529 S0449-0705 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JIMSON ISDORY MKINGULE
1530 S0430-0590 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M JIMSON PETER MAKWETA
1531 S0443-0787 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JIMSON WILLIAM NGILI
1532 S0112-0552 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JIMU J KABUJE
1533 S0155-0581 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JIMYLEE  MPENDO
1534 S0158-0814 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JIPENI NIXON LUKOVA
1535 S0341-0741 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JIPHADO  JOTA
1536 S0560-0513 KIGOMA KASULU SECONDARY SCHOOL M JIRES DAUDI NICODEMO
1537 S0313-0526 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M JITALE C POLE
1538 S0417-0787 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JITISON YOLAMU BUGALI
1539 S0156-0546 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOACHIM  ADRAM
1540 S0305-0529 SHINYANGA BULUBA SECONDARY SCHOOL M KULWA  MINZIMALULU
1541 S0338-0587 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M KULWA  MSAFIRI
1542 S0312-0527 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M KULWA  NDENGA
1543 S0101-0705 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M KULWA  PROTY
1544 S0109-0525 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KULWA  SALUM
1545 S0324-0610 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M KULWA  SAYI
1546 S0551-0510 LINDI NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M KULWA  SUNZU
1547 S0142-0741 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M KULWA ASTAAJAB MUSOBWA
1548 S0359-0534 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M KULWA B BOMA
1549 S0103-0830 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KULWA C LUHAGA
1550 S0449-0716 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M KULWA C NZOWA
1551 S0585-0564 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M KULWA CHARLES MALUNGUJA
1552 S0120-0904 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KULWA EMMANUEL BUZINZA
1553 S0338-0763 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M KULWA JOSEPH LIMBU
1554 S0334-0802 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KULWA L JACKSON
1555 S0549-0719 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M KULWA N LUCAS
1556 S0109-0784 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KULWA NG'WIGULU JIMOLA
1557 S0333-0747 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M KULWA P MNIBI
1558 S0323-0549 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M KULWA S MAKONGOLO
1559 S0147-0609 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KULWA SIMON BUGALAMA
1560 S0332-0733 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M KULWIZILA  MAGAYANE
1561 S0103-0832 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KUMALIJA  CHANZO
1562 S0145-0781 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KUMALIJA B JAMES
1563 S0515-0563 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M KUMBUKA TITUS MYEULE
1564 S0135-0678 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS  ALFRED
1565 S0147-0749 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M LUCAS  DALASHI
1566 S0334-0815 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LUCAS  DAUD
1567 S0150-0717 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LUCAS  EDWARD
1568 S0607-0574 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M LUCAS  ERICK
1569 S0578-0782 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M LUCAS  ERNEST
1570 S0314-0560 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS  EVARIST
1571 S0115-0691 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LUCAS  HUMPHREY
1572 S0152-0626 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LUCAS  IDO
1573 S0367-0558 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M LUCAS  JOSEPH
1574 S0143-0893 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LUCAS  KANGOZA
1575 S0156-0554 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS  MATHEW
1576 S0150-0909 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LUCAS  METHUSELA
1577 S0334-0817 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LUCAS  MGETA
1578 S0445-0624 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M LUCAS  MKINI
1579 S0108-0929 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS  MLWAFU
1580 S0314-0561 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS  MSUMENO
1581 S0149-0820 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SWEDI JUMA PUNDUKA
1582 S0144-0779 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SWEDY MOHAMEDI MSHANA
1583 S0115-0817 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SWEETBERT  CHARLES
1584 S0109-0725 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SWEETBERT  DIONIZ
1585 S0155-0649 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M SWEETBERT C ELIAS
1586 S0150-0865 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SWEETBERT NESTORY NJWIGA
1587 S0123-0805 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SWEETBERT OSCAR MHOZYA
1588 S0133-0892 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SWEETBERTH GERVAS SHAWA
1589 S0116-0653 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M SWITBERT  NZYUNGU
1590 S0155-0562 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M SWITBERT K MDUDA
1591 S0338-1009 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SYDNEY M MPANGACHUMA
1592 S0108-0843 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SYLEVESTER  HONGOLI
1593 S0115-0600 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SYLIVANUS  MATHIAS
1594 S0351-0729 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SYLIVESTER  CHARLES
1595 S0320-0670 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M SYLIVESTER  EDWIN
1596 S0607-0596 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M SYLIVESTER  NDILA
1597 S0151-0773 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SYLIVESTER EMMANUEL KIHWILI
1598 S0516-0565 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M SYLIVESTER GREGORY MSABAHA
1599 S0104-0521 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SYLIVESTER M KUMBO
1600 S0143-0880 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SYLIVESTER PIUS YOHANA
1601 S0135-0756 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SYLIVESTER SAMUEL HAULE
1602 S0103-0889 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SYLVANUS  ADRIANO
1603 S0143-0998 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SYLVANUS BUBERWA SEZALIUS
1604 S0585-0615 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M SYLVANUS K ALFREDI
1605 S0112-0602 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SYLVESTA  FELIX
1606 S0361-0558 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M SYLVESTA S SARME
1607 S0404-0714 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SISTO GERMANUS NGOLE
1608 S0160-0806 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SISTUS ANTONY KAMIRI
1609 S0485-1078 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SISTY G MASSAWE
1610 S0109-0919 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SITTA  GEORGE
1611 S0345-0553 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SITTA  SAMSON
1612 S0334-0955 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SITTA  SAMWEL
1613 S0120-1001 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SITTA E SAGANDA
1614 S0305-0532 SHINYANGA BULUBA SECONDARY SCHOOL M SITTA KIHANGO NDULU
1615 S0138-0631 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SITTA N KADALA
1616 S0152-0699 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SIVIKSON  LUBOGO
1617 S0351-0568 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SIWAJIBU PHARES LEMTYA
1618 S0430-0654 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M SIWANGU KASSIM KISWAGA
1619 S0145-0821 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SIWEMA  JUMA
1620 S0145-0834 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SIWENGI DICKSON SARUFU
1621 S0115-0724 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SIX  MADUHU
1622 S0551-0516 LINDI NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M SIXBATH  BUNDALA
1623 S0334-0956 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SIXBERT  FREDRICK
1624 S0540-0706 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M SIXMUND KIYUGY LUAMBANO
1625 S0488-0646 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M SIYAWEZI  BENJAMIN
1626 S0449-0732 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA JOHN CHANDIKA
1627 S0443-0615 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA M JUMANNE
1628 S0338-0541 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA MBWANA RAMADHANI
1629 S0345-0760 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA MOHAMED ABDI
1630 S0386-0687 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA RASHID MAGETE
1631 S0103-0721 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA ZUBERI ISMAIL
1632 S0386-0688 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MUYENJWA GERASS MAGESA
1633 S0316-0688 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MWAKIRU  NIMWOBARUGA
1634 S0324-0696 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MWALIMU S KITENGE
1635 S0158-0932 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MWALUSANYA  AIDAN
1636 S0144-0811 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MWAMBA W MAKURU
1637 S0158-0933 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MWAMBIKILA OBEDY MAGINGA
1638 S0316-0689 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MWANDO M NYANGE
1639 S0355-0533 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M MWANDUZI  EHADI
1640 S0142-0912 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MWARAMI M LIKASIKE
1641 S0351-0642 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MWARAMI R NYAMKA
1642 S0413-0635 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MWARAMI S MPUNDE
1643 S0596-0585 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M MWARAMI S NANGANGA
1644 S0352-0699 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MWATAGU O GESURA
1645 S0107-0595 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M MWAWA M MBALAMWEZI
1646 S0149-0879 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MWECHANDE M LINGALANGALA
1647 S0120-0937 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M YUSUPH MUSA JUMA
1648 S0151-0781 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M YUSUPH N ISACK
1649 S0109-0828 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M YUSUPH N SADICK
1650 S0465-0651 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M YUSUPH OMARY JUMA
1651 S0123-0826 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YUSUPH P TIPPE
1652 S0150-0873 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M YUSUPH RAMADHANI ATHUMANI
1653 S0188-0637 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M YUSUPH RAMADHANI SENZOTA
1654 S0457-0539 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M YUSUPH RASHIDY CHANG''A
1655 S0320-0612 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MASALA  LIMBE
1656 S0156-0556 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MASALAGO DAVID GAMBISHI
1657 S0544-0869 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MASALU  ELIAS
1658 S0144-0808 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MASALU  JULIUS
1659 S0324-0613 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MASALU  KAZIMIRY
1660 S0115-0789 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MASALU  TANZANIA
1661 S0334-0832 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MASALU ANDREW MATHIAS
1662 S0140-0587 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M MASAMAKI  MASANJA
1663 S0546-0558 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M MASANGA  MTIRO
1664 S0314-0795 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MASANGU OSWARD MASANGU
1665 S0109-0791 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MASANJA  DOTTO
1666 S0386-0655 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MASANJA  EDWARD
1667 S0115-0696 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MASANJA  LUCAS
1668 S0145-0788 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MASANJA  MATHEW
1669 S0109-0597 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MASANJA  MEDARD
1670 S0165-0560 KILIMANJARO URU SEMINARY M MARK JOSEPH KIMARIO
1671 S0165-0561 KILIMANJARO URU SEMINARY M MARK LUCAS MTENGA
1672 S0108-0673 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MARK STEVEN DASA
1673 S0320-0611 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MARKO  JOSEPH
1674 S0108-0672 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MARKO  MWANANJELA
1675 S0417-0716 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MARKO ALBELTO NGAILO
1676 S0149-0931 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MARKO BARNABA MJUJULU
1677 S0147-0754 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MARKO DOMINIC MDALINGWA
1678 S0158-0695 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MARKO GERION HOFA
1679 S0167-0592 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M MARKO GLIAD LUPEMBE
1680 S0445-0626 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M MARKO IGNAS CHAVALA
1681 S0104-0568 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MARKO INNOCENT MBILINYI
1682 S0413-0879 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MARKO P MWACHIKO
1683 S0413-0628 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MARKWAREN E MWAZILE
1684 S0108-0932 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MARO MICHAEL SABHAI
1685 S0578-0700 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M MAROGO  MSIMAGI
1686 S0334-0829 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MARSELIANO MARTINI IMBORU
1687 S0386-0652 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MARSELINO E MBUGI
1688 S0368-0583 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M MARSIALI L QAMDAY
1689 S1098-0522 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EDMUND BALEKE RICHARD
1690 S1278-0571 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M EDMUND E MAPUNDA
1691 S0540-0619 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M EDMUND EDMUND NDUNGURU
1692 S0581-0633 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDMUND JUMBE NGENZI
1693 S1071-0797 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDMUND M GAMBA
1694 S0640-0522 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M EDREY  ENOCK
1695 S0334-0632 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDSON  CHOLANGA
1696 S0334-0633 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDSON  DEUS
1697 S0448-0575 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M EDSON  EDWARD
1698 S0387-0514 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON  EDWIN
1699 S0455-0506 KAGERA TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M EDSON  EDWIN
1700 S0345-0514 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M EDSON  ELIAS
1701 S0351-0868 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDSON  ERASTO
1702 S0145-0743 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EDSON  HEZRON
1703 S0351-0593 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDSON  IBRAHIM
1704 S0149-0548 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON  JOHN
1705 S0697-0517 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON  JONAS
1706 S0155-0609 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON  LAURENCE
1707 S0823-0708 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDSON  LUCAS
1708 S0751-0537 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDSON  LUPOGO
1709 S0116-0532 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EDSON  MWINUKA
1710 S1077-0547 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M EDSON  NYANDINDI
1711 S0544-0643 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M EDSON  OBEDI
1712 S3885-0566 MBEYA WENDA HIGH SCHOOL M EDSON  PETRO
1713 S0473-0522 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M EDSON  POTINO
1714 S0140-0517 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EDSON  REVOCATUS
1715 S0360-0592 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDSON  SALAPION
1716 S0404-0509 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDSON  SANGA
1717 S0153-0517 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EGIBERT  ALFRED
1718 S0119-0650 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS  ANICETH
1719 S0351-0517 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS  APRODIUS
1720 S1008-0524 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ELANI  MWANALINZE
1721 S0715-0522 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M FEDRICK  MATHEW
1722 S0641-0520 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ELIEZERY CLEMENCE
1723 S0413-0737 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK GEORGE CHAULA
1724 S2278-0560 TANGA MACECHU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK GEORGE CHIDOBI
1725 S0334-0677 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK JOHN LUKAS
1726 S0120-0764 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FEDRO  SIMBEYE
1727 S0641-0601 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M FEFA  KWILASA
1728 S5145-0608 PWANI MIONO  SECONDARY SCHOOL M FEISAL  SALUM
1729 S0153-0849 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELICIAN  JAMES
1730 S0641-0521 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M FELICIAN  KWIBISA
1731 S0153-0793 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELICK  YALANDA
1732 S0936-0585 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M FELIX  KAMGUNA
1733 S0413-0817 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELIX  LIBERATUS
1734 S0413-0816 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELIX  MANYUNGA
1735 S0352-0534 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M GALYEHU  JOSEPH
1736 S1268-0539 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M GAMAYA  MASUNGA
1737 S0338-0957 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GAMBE  ZACHARIA
1738 S0109-0868 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GAPI  CHINGI
1739 S0922-0539 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M GAPI ALEX MAKOYE
1740 S0890-0554 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GAPTO  APOLINARY
1741 S0132-0533 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GASHELI  EDWARD
1742 S0158-0666 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GASPAR  GWAMAGOBE
1743 S2383-0548 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M GASPAR  KENZAGI
1744 S0115-0582 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GASPAR J KASWALA
1745 S0823-0662 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M GASPARY  MWADASI
1746 S0160-0845 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GASPARY MASSAWE AFRICAN
1747 S1071-0844 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GASPER  JOSEPHAT
1748 S0153-0601 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GASPER  MGANWA
1749 S4016-0518 KILIMANJARO ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M GASPER  ROBERT
1750 S0960-0623 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GASPER  SELESTINI
1751 S1596-0688 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GASPER A MBWAMBO
1752 S0174-0517 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M GASPER ALKADO KOSOKA
1753 S0890-0555 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GASPER AMOS MWAMBIJE
1754 S0631-0521 TABORA UMOJA SECONDARY SCHOOL M GASPER ANATOLY JOSEPH
1755 S0165-0530 KILIMANJARO URU SEMINARY M GASPER APOLINE SHAYO
1756 S1061-0521 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M GASPER B HAMISI
1757 S0465-0560 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M GASPER E MTANA
1758 S0468-0506 KILIMANJARO KIRIKI SECONDARY SCHOOL M GASPER GILBERT MDEE
1759 S0125-0898 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GASPER JOSEPH MUSHI
1760 S0316-0634 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GASPER P CHAMBO
1761 S0330-0711 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M GASPER S MWALUANDA
1762 S0144-0541 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GASTO  MGOYA
1763 S1220-0634 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GASTO ANDREA CHANG'A
1764 S0485-0684 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GASTO BONEVENTURE LYIMO
1765 S1278-0589 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M GASTO C WODITH
1766 S3630-0516 MBEYA HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M GASTO D FUMBO
1767 S0153-0695 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GASTO DIONES KOMBA
1768 S0142-0880 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASTO DISMAS GABRIEL
1769 S0123-0613 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GASTO JOHN NGOWI
1770 S0558-0537 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M GASTO KRISTOFA MANASE
1771 S0149-1029 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GASTO M ANANGISYE
1772 S2383-0549 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M GASTO M CHUMILLAH
1773 S1264-0507 PWANI BWAWANI SECONDARY SCHOOL M GEORGE  ROBINSON
1774 S0346-0517 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL M GEORGE  SAMSON
1775 S4104-0531 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M GEORGE  SEBASTIAN
1776 S0153-0697 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE  THOBIAS
1777 S0351-0527 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE  WILFRED
1778 S0334-0698 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE  YUSUPH
1779 S0132-0710 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE A YUSTICE
1780 S4104-0530 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M GEORGE ANGELO HAULE
1781 S0305-0504 SHINYANGA BULUBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE B CHACHA
1782 S0155-0612 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE B MASERO
1783 S0870-0528 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES MLANDA
1784 S1071-0847 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE CLEMENCE PHILLIP
1785 S0345-0607 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E KISHIWA
1786 S0540-0635 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MAKINA
1787 S0351-0750 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE EMMANUEL MTOKA
1788 S1071-0848 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE ENGLIBERT MLELWA
1789 S2354-0516 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M GEORGE G PETER
1790 S0710-0556 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE H KATAMBI
1791 S0351-0873 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAKIMU  BAKARI
1792 S0610-0579 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M HAKIMU  FRED
1793 S0548-0547 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HAKIMU  NADHIRU
1794 S0677-0508 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M HAKIMU B RASHID
1795 S0554-0626 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M HALAJA  CHARLES
1796 S0341-0604 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M HALELUYA  KALANJE
1797 S0355-0525 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M HALELUYA ELIRAHA MMWIRI
1798 S0960-0801 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HALFAN  HAMZA
1799 S0496-0687 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HALFAN  JUMA
1800 S1578-0543 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M HALFAN  KARIM
1801 S0712-0535 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M HALFAN A HALFAN
1802 S0156-0617 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HALFAN ABBAS HAGUPEMBA
1803 S0540-0642 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M HALFAN ALLY ZIDADU
1804 S0150-0887 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M HALFAN K CHEKANAE
1805 S2006-0521 DODOMA MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M HALFANI  JAMES
1806 S0364-0666 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HALFANI  MWINYIMKUU
1807 S0364-0665 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HALFANI HAMISI MAFITA
1808 S0150-0688 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M HALFANI HUSSEIN BAKARI
1809 S0151-0811 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HALID  HASHIMU
1810 S0671-0553 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HALID  MWINYI
1811 S0884-0517 RUKWA MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HALID H ISSA
1812 S0404-0636 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALIDI  CHIUNGULUMANA
1813 S0404-0525 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALIDI  MNAGUZI
1814 S0548-0548 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HALIDI  RAMADHANI
1815 S0321-0505 DAR ES SALAAM KINONDONI SECONDARY SCHOOL M HALIDI  SALUMU
1816 S0652-0517 IRINGA POMERINI SECONDARY SCHOOL M HALIDI  SALUMU
1817 S0968-0516 RUVUMA MATAKA SECONDARY SCHOOL M HALIDI J MOHAMEDI
1818 S0465-0564 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HALIDI M MATANZA
1819 S0345-0528 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HALIFA  AMIRI
1820 S1077-0560 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M HALIFA  MUSTAFA
1821 S0578-0596 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M HALIFA  MWEMBA
1822 S0823-0664 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HALIFA D CHAKUSAGA
1823 S0345-0613 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HALIFA DAGO SALUM
1824 S1077-0559 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M HALIFA H CHAUKURU
1825 S0321-0506 DAR ES SALAAM KINONDONI SECONDARY SCHOOL M HALIFA H HUSSEIN
1826 S0600-0523 MARA BUNDA SECONDARY SCHOOL M HALIFA HAFIDHU HUSSEIN
1827 S0465-0565 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HALIFA JUMA DAUDA
1828 S4646-0519 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HALIFA MOHAMEDI KOMBA
1829 S0757-0527 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M HALINGA  EZEKIEL
1830 S1071-0869 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMZA  HAMIDU
1831 S0120-0544 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAMZA  JUMA
1832 S0133-0784 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMZA  MOHAMED
1833 S1071-0870 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMZA  RAJABU
1834 S1186-0522 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M HAMZA  RASHIDI
1835 S4646-0553 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAMZA  SAIDI
1836 S0132-0624 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMZA  SULEIMANI
1837 S0404-0803 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA ABDALAH OMARI
1838 S0404-0738 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA ALLI NAMTUNGA
1839 S0404-0739 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA B IBRAHIMU
1840 S0119-0524 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAMZA HAMADI HOTTI
1841 S0413-0767 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMZA JUMA MACHELA
1842 S0511-0555 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M IMANI  JOSEPH
1843 S0345-0704 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M IMANI  KELESELA
1844 S0153-0711 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IMANI  RAPHAELY
1845 S0351-0620 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IMANI  SHAUSHI
1846 S0351-0619 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IMANI E HUMBA
1847 S1430-0539 RUVUMA KIUMA SECONDARY SCHOOL M IMANI K MWANJISI
1848 S0404-0808 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IMANI K SELEMANI
1849 S0609-0532 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M IMANI SAMWELI MBATYANI
1850 S0413-0612 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JAMAL  HUSSEIN
1851 S5145-0625 PWANI MIONO  SECONDARY SCHOOL M JAMAL  OMARY
1852 S0662-0536 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M JAMAL KIPUNDE YASINI
1853 S0116-0574 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JAMALI  MSUMI
1854 S1186-0596 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M JAMALI JUMA MDUGI
1855 S0314-0607 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JAMALI M MTONGO
1856 S0345-0531 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAMALY  GERVAS
1857 S0119-0655 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JAMES  ALBANUS
1858 S0120-0617 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JAMES  AUGUSTINO
1859 S0883-0542 SHINYANGA DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M JAMES  BARAKA
1860 S0710-0575 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M JAMES  BUGULI
1861 S0345-0623 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAMES  CHARLES
1862 S0710-0576 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M JAMES  COSTANTINE
1863 S0922-0555 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JAMES  DAVID
1864 S2278-0513 TANGA MACECHU SECONDARY SCHOOL M JAMES  ELIAS
1865 S2278-0514 TANGA MACECHU SECONDARY SCHOOL M JAMES  ELIASAFU
1866 S0548-0556 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JAMES  EZEKIEL
1867 S0116-0575 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JAMES  GAUDENSI
1868 S0417-0709 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KANANDA  JAINO
1869 S1141-0649 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M KANDEGE  DAVID
1870 S0706-0609 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KANIGI  PAUL
1871 S1008-0546 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M KANISIUS  MSAGALA
1872 S1262-0599 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M KANISIUS  MWANIBINGO
1873 S1375-0577 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M KANISIUS  SANGAWE
1874 S0147-0524 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KANISIUS S SANGAWE
1875 S0112-0559 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KANJANJA  MWIMIKE
1876 S0151-0731 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KANOGU  MWANDU
1877 S0334-0793 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KANUDA  JOHN
1878 S0160-0619 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KANUDA  MANYANGU
1879 S0364-0741 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KANUDA  MASANJA
1880 S1418-0512 SIMIYU KISHAPU SECONDARY SCHOOL M KANUDA  NGANDI
1881 S1098-0556 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KANUDA  NTUGWA
1882 S0104-0563 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KANUDA  SHEGA
1883 S0115-0513 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KANUDA M GATTA
1884 S0351-0629 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KANYEPO  ALCADO
1885 S0147-0740 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KANYERERE  REVOCATUS
1886 S0160-0620 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KANZA  DOTTO
1887 S0417-0708 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KAPEYU  KISUMO
1888 S0413-0903 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M KAPILIMA  MOHAMMED
1889 S0706-0610 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KAPINE  THOMAS
1890 S0144-0570 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KAPULI  MPEMBA
1891 S0151-0821 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KARANI  JUMANNE
1892 S0334-0794 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KARIA  JOSHUA
1893 S0338-0982 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M KARIM  ABDALLAH
1894 S0614-0553 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M KARIM  HIJA
1895 S0101-0626 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M KARIM  MAULID
1896 S0614-0554 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M KARIM  MOHAMED
1897 S0133-0573 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KARIM  MSANGI
1898 S0784-0592 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M KARIM  MZIMBILI
1899 S0347-0786 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KARIM A FUNDI
1900 S0324-0519 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M KARIM A MPUTA
1901 S0534-0713 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KARIM ARNOLD NKYA
1902 S1071-0942 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KARIM H MITURO
1903 S0133-0798 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KARIM J IDDI
1904 S3914-0677 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M KARIM M ABDALAH
1905 S1077-0590 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M KARIM M IBRAHIMU
1906 S0188-0611 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M KARIM MAJID HASSANI
1907 S0534-0714 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KARIM MOHAMED SANGAWE
1908 S0150-0885 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHRISTOPHER KINYAIYA
1909 S0113-0513 IRINGA MAFINGA SEMINARY M EMMANUEL CHRISTOPHER MIHAMBO
1910 S0388-0550 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CLEMENCE NNKO
1911 S0334-0651 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL COSMAS HUNDI
1912 S0306-0628 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D ASHERY
1913 S0334-0652 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D DAUDI
1914 S0143-0944 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D KULWA
1915 S0149-1061 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D NG'HWANI
1916 S0445-0580 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAMIAN KUNZUGALA
1917 S0413-0685 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAUD MWANJUGU
1918 S0153-0788 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAUDI SUMUN
1919 S0445-0581 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAVID KALINGA
1920 S0388-0551 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DEOGRATIUS MOSHA
1921 S0138-0569 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DONATH VARELI
1922 S0143-0886 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL E MBUGHI
1923 S0341-0786 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL E MWASILE
1924 S0108-0904 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL E SAKAFU
1925 S0496-0655 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL E WANDEHA
1926 S0361-0523 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIA SHUKIA
1927 S0316-0622 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIAS CHITWANJE
1928 S0109-0853 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIAS MALULU
1929 S0160-0549 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIKANA ELIKANA
1930 S0351-0519 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIUS FULSEN
1931 S0158-0607 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EMMILIAN MAPUNDA
1932 S0351-0685 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EZEKIEL MTENGA
1933 S0539-0593 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL F ITOZYA
1934 S0310-0520 MOROGORO FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL F MBAGA
1935 S0388-0552 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FRANK TEMU
1936 S0413-0683 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FRANSIC HUJA
1937 S0485-1028 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL G AYO
1938 S0417-0680 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL G MBEMBELA
1939 S0334-0654 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL G MDONDE
1940 S0107-0558 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMMANUEL G MURO
1941 S0101-0683 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL G NYASUNI
1942 S0316-0621 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL G YUNG
1943 S0135-0635 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GACHA SALU
1944 S0388-0553 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GASPER MRAMBA
1945 S0158-0513 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GODLOVE MTAGAWA
1946 S0324-0684 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GOODLUCK MTESIGWA
1947 S0485-1029 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GWAATEMA KIRWAY
1948 S0158-0905 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HARRY MWANKANYE
1949 S0489-0506 KILIMANJARO SUJI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HASSAN MGONJA
1950 S0119-0514 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HOSEA MPOSOLA
1951 S0496-0651 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL IDDY ODETE
1952 S0539-0595 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J ALOYCE
1953 S0160-0705 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J BOSCO
1954 S0136-0658 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J CHACHA
1955 S0417-0833 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J LEONCE
1956 S0135-0728 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MATARA
1957 S0313-0518 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MKILAHA
1958 S0496-0652 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MUSAGASA
1959 S0153-0550 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J NGONYANI
1960 S0552-0527 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J NYARUGEMBE
1961 S0116-0538 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J PATRISIO
1962 S0413-0735 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JACKSON MALUGU
1963 S0338-0740 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JAMES MDEGIPALA
1964 S0143-1000 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JAMES MWIDETE
1965 S0153-0682 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JEROME LEONARD
1966 S0353-0508 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOEL KIRUMBA
1967 S0152-0609 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN MABALA
1968 S0135-0637 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN MAIRA
1969 S0145-0744 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN ZIMBEIYA
1970 S0324-0651 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL K KOMBA
1971 S0332-0716 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL K PROSPER
1972 S0142-0787 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL K SWAI
1973 S0149-0845 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KAHANGARA NG'OGA
1974 S0151-0702 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KAPANDE KIJIKO
1975 S0144-0795 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KIMATY EDMUND
1976 S0135-0636 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL L MBWAMBO
1977 S0515-0529 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LAURANCE MNDEME
1978 S0404-0574 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL S YALEDI
1979 S0151-0709 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL TANAEL KAUWI
1980 S0332-0719 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL THOBIAS NGALAWA
1981 S0158-0663 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK  CLAUD
1982 S0554-0657 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M FRANK  COSTANTINE
1983 S0155-0523 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK  DANIEL
1984 S0150-0679 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FRANK  DONALD
1985 S0144-0837 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK  EPHRAHIM
1986 S0146-0512 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M FRANK  FAUSTINE
1987 S0152-0536 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK  FRANCIS
1988 S0150-0796 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FRANK  FRED
1989 S0145-0652 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRANK  FROLENCE
1990 S0352-0595 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FRANK  FUWE
1991 S0413-0598 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANK  GATTY
1992 S0351-0749 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANK  GEORGE
1993 S0549-0675 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FRANK  GREGORY
1994 S0334-0686 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FRANK  HERMAN
1995 S0109-0579 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK  JOHANESS
1996 S0413-0597 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANK  JOHN
1997 S0158-0520 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK  JONES
1998 S0108-0554 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK  JOSEPH
1999 S0109-0862 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK  JULIUS
2000 S0144-0745 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK  KABIGITA
2001 S0104-0625 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK  KALEMELA
2002 S0115-0581 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FRANK  KAMESE
2003 S0527-0641 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M FRANK  KARANI
2004 S0155-0524 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK  KASHANGAKI
2005 S0313-0519 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M FRANK  KISUSI
2006 S0151-0615 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANK  LUGOYE
2007 S0334-0687 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FRANK  LUKA
2008 S0109-0863 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK  MADAHA
2009 S0320-0561 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK  MANJATI
2010 S0488-0551 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M FRANK  MARTINE
2011 S0338-1029 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK  MASAU
2012 S0125-0895 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK  MASUKA
2013 S0334-0688 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FRANK  MBABU
2014 S0125-0896 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK  MHALU
2015 S0134-0756 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FRANK  MIYONJO
2016 S0144-0746 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK  MKAKA
2017 S0449-0678 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FRANK  MNUBI
2018 S0109-0580 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK  MNYORO
2019 S0160-0841 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK  MOSES
2020 S0413-0599 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANK  MPEMBENI
2021 S0449-0679 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FRANK  MPONZI
2022 S0386-0577 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANK  MWAYAYA
2023 S0108-0772 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK  NGANGA
2024 S0115-0667 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HERBERT  MUHILE
2025 S0112-0543 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HERBERT F SHECHAMBO
2026 S0160-0853 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M HERBERT GODSON PALLANGYO
2027 S0338-0685 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HERBERT ROMWALD NKWERA
2028 S0485-1322 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HERBETH  FRANCIS
2029 S0147-0514 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HERBETH DITRICK MASELEKA
2030 S0314-0659 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HERI  STEPHEN
2031 S0133-0907 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HERI A MATIPA
2032 S0119-0586 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HERI C DIMOSO
2033 S0549-0692 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HERI J NANGAPOMI
2034 S0332-0722 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M HERI JUMA MAKATA
2035 S0386-0590 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M HERMAN  ANDREW
2036 S0103-0816 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HERMAN  BONIFACE
2037 S0346-0518 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL M HERMAN  GEOFREY
2038 S0149-0986 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HERMAN  KASEBA
2039 S0341-0795 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M HERMAN  MKILINDI
2040 S0113-0522 IRINGA MAFINGA SEMINARY M HERMAN ELIAS CHATANDA
2041 S0430-0539 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M HERMAN F TAIRO
2042 S0367-0537 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M HERMAN G MKUMBWA
2043 S0120-0888 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HERMAN HENRY MAHENGE
2044 S0368-0562 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M HERMAN JONAS PANGA
2045 S0103-0817 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HERMAN M HAULE
2046 S0153-0801 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HERMAN MARACK MWENGA
2047 S0121-0519 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M HERMAN MICHAEL ASANTERABI
2048 S0417-0889 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HERMAN MUSA SAIDI
2049 S0116-0566 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M HERMAN PAULI MTETE
2050 S0107-0575 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M HERMANI  CHARLES
2051 S0147-0585 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HERMANI ROMAN HOZZA
2052 S0135-0737 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HERMET LESHORA ALEX
2053 S0116-0567 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M HERRY  MWAKISAMBWE
2054 S0404-0743 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HERRY E MWAKINYALI
2055 S0448-0588 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M GODFREY OSCAR KITINDI
2056 S0120-0965 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GODFREY R MATIKO
2057 S0158-0797 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY V JOSEPH
2058 S0578-0725 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M GODFREY V KASUBATA
2059 S0150-0686 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GODFREY WILLIUM HIZZA
2060 S0334-0705 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GODFRID  ELIEZA
2061 S0116-0556 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GODI  OVATON
2062 S0493-0523 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M GODIAN  METHOD
2063 S0596-0552 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M GODIAN C KAWILI
2064 S0115-0617 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GODIAN JOSEPH MBWETE
2065 S0149-0859 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA D MAHENGE
2066 S0115-0554 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ISAYA DAMIANO PANETA
2067 S0351-0533 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ISAYA DANIEL MOLLEL
2068 S0332-0725 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ISAYA E BENDERA
2069 S0143-0959 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ISAYA EDWARD MWELETO
2070 S0143-0856 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ISAYA EZEKIA MTINDO
2071 S0338-0966 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ISAYA FAUSTIN MSIGWA
2072 S0154-0515 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M ISAYA H LUGENDO
2073 S0153-0857 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ISAYA HOTEL NGAILO
2074 S0158-0812 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISAYA J GOODLUCK
2075 S0338-0659 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ISAYA JASTIN MBWAMBO
2076 S0351-0758 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ISAYA JORDANI NDUNGURU
2077 S0134-0700 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ISAYA JOSEPH TEMU
2078 S0527-0643 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M ISAYA LUSINDE JOSIA
2079 S0149-0860 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA M LUSAJO
2080 S0333-0570 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ISAYA S MKOKO
2081 S0149-0861 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAYA STEVEN MWAITETE
2082 S0413-0611 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ISAYA T MPOTWA
2083 S0108-0569 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISAYA WILSON LUSTO
2084 S0341-0796 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ISAYA YONA MWAMBENE
2085 S0352-0601 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ISDORI J ISDORI
2086 S0165-0539 KILIMANJARO URU SEMINARY M ISDORY FLORENCE MALLYA
2087 S0388-0570 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M IS-HAQ  OMARY
2088 S0493-0527 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M IS-HAQA A KIKWEGA
2089 S0145-0597 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ISIAKA  KHAMIDU
2090 S0338-0633 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ISIAKA  KHATIBU
2091 S0316-0651 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ISIAKA  SWALEHE
2092 S0465-0571 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ISIHAKA  ABDI
2093 S0138-0586 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ISIHAKA  AMIRI
2094 S0120-0890 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ISIHAKA  KHAMISI
2095 S0140-0525 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ISIHAKA A JUMANNE
2096 S0351-0621 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ISIHAKA J JARIKA
2097 S0386-0600 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ISIKE FRANCIS MSABILA
2098 S0189-0535 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ISLA  ALHAD
2099 S0607-0564 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ISLAFI SHABANI SILIMU
2100 S0324-0603 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ISLAM B LIKANDO
2101 S0119-0588 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ISLAND SEDEKIA PAUL
2102 S0413-0694 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ISMAIL  ALLY
2103 S0145-0662 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ISMAIL  HAMIS
2104 S0351-0693 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ISMAIL  ISMAIL
2105 S0443-0780 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ISMAIL  MASOUD
2106 S0119-0629 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL  PATRICK
2107 S0324-0557 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ISMAIL  SAIDI
2108 S0112-0648 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISMAIL A ALLY
2109 S0320-0577 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL A MAKELE
2110 S0324-0604 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ISMAIL A MKUMBANYA
2111 S0338-0686 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL A MUNGA
2112 S0324-0556 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ISMAIL BAKARI KAMBINI
2113 S0188-0605 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ISMAIL BILAL SWALEH
2114 S0149-0991 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISMAIL CHREMENZY HUSSEIN
2115 S0147-0516 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ISMAIL F JUMA
2116 S0316-0653 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL HARUN KASAWA
2117 S0188-0604 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ISMAIL HASSAN MABOTE
2118 S0140-0611 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ISMAIL J RAJAB
2119 S0158-0816 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JONSON S SHAFI
2120 S0120-0897 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOO  MWANGOSI
2121 S0147-0601 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JORAM  DAVID
2122 S0334-0761 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JORAM ALLAN KINGU
2123 S0156-0626 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JORAM E MSONGOLE
2124 S0314-0829 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JORAM H ISRAEL
2125 S0184-0576 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M JORAM JACKSON KIYUKA
2126 S0332-0730 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M JORAMU A MCHAU
2127 S0314-0610 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JORAMU EDWIN MBIJE
2128 S0140-0528 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JORDAN  MWAIJIBE
2129 S0461-0527 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M JORDAN J SUNDAY
2130 S0413-0875 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JORDAN JUSTUS BAGERA
2131 S0120-0898 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JORDAN MICHAEL OSAWA
2132 S0485-1238 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JORDAN V CASMIRY
2133 S0516-0536 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M JOSAM ZAWARD GODSON
2134 S0332-0731 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M JOSAPHATI J RUTTA
2135 S0147-0522 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSBETH EMMANUEL SYLIVESTER
2136 S0368-0569 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEFU  DARMA
2137 S0314-0830 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  ABEL
2138 S0116-0584 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  ALBANO
2139 S0142-0896 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  AMOS
2140 S0584-0549 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  ANDERSON
2141 S0405-0539 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  ANDREW
2142 S0341-0610 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  ANTONY
2143 S0151-0539 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  BAHATI
2144 S0551-0521 LINDI NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  BENJAMIN
2145 S0109-0779 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  BONIPHACE
2146 S0153-0608 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  BUNDALA
2147 S0150-0701 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  BUNEBUNE
2148 S0314-0661 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  CHARLES
2149 S0144-0756 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  DEARS
2150 S0116-0585 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  DEOGRATIUS
2151 S0323-0522 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  DEOGRATIUS
2152 S0155-0624 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  ELIAS
2153 S0488-0578 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  ELIAS
2154 S0333-0540 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  ELISHA
2155 S0338-0581 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  EMMANUEL
2156 S0360-0623 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  EMMANUEL
2157 S0108-0665 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  FABIAN
2158 S0152-0587 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  GABRIEL
2159 S0155-0531 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  GERALD
2160 S0443-0593 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  HEZRON
2161 S0144-0851 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  JAMES
2162 S0314-0717 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  KAMINSA
2163 S0352-0605 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  KASHINJE
2164 S0539-0619 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  KASWAHILI
2165 S0485-0889 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  KENEDY
2166 S0152-0538 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  KIDANDO
2167 S0515-0560 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  KOLE
2168 S0554-0663 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  LEONARD
2169 S0109-0780 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  LUCIAN
2170 S0145-0598 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MAGESE
2171 S0404-0641 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MANONI
2172 S0334-0765 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MARCO
2173 S0516-0537 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MARCO
2174 S0316-0661 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MARTIN
2175 S0151-0913 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MARTINE
2176 S0360-0624 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MARTINE
2177 S0134-0704 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MASANJA
2178 S0465-0578 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MASUNGA
2179 S0152-0672 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MATANA
2180 S0149-0867 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MATHIAS
2181 S0158-0819 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MAYALA
2182 S0334-0766 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MAYOMBO
2183 S0116-0586 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MGALLAH
2184 S0485-0887 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MGAMBA
2185 S0135-0666 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MICHAEL
2186 S0160-0730 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MICHAEL
2187 S0116-0587 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MOSES
2188 S0147-0603 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MSEMO
2189 S0107-0580 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JOSEPH  MWAKYUSA
2190 S0352-0571 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  NTELEMKO
2191 S0554-0628 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  NYANGA
2192 S0457-0544 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  OBERTH
2193 S0151-0572 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  OKELO
2194 S0142-0814 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  PETER
2195 S0496-0727 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  PETER
2196 S0560-0515 KIGOMA KASULU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  PETRO
2197 S0585-0554 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  RAJABU
2198 S0120-0899 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  RAMADHAN
2199 S0324-0561 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  RAPHAEL
2200 S0488-0579 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  RHOBISON
2201 S0367-0546 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  SALARIN
2202 S0351-0539 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  SAMWEL
2203 S0352-0641 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  SENSO
2204 S0151-0783 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  SHIJA
2205 S0156-0627 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  SINDIYO
2206 S0345-0708 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  SOLO
2207 S0368-0573 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  VICENT
2208 S0320-0587 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  YOHANA
2209 S0152-0673 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  ZAKARIA
2210 S0413-0902 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH A JOACKIM
2211 S0334-0762 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH A MADAI
2212 S0125-0915 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH A MKOJERA
2213 S0468-0509 KILIMANJARO KIRIKI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH A MMBAGA
2214 S0352-0604 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH A MWITA
2215 S0108-0667 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH A NGOGO
2216 S0596-0571 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ABDREHEMAN MKWALA
2217 S0155-0625 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ABEL MKEKO
2218 S0112-0555 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ADREHEMU KAFYULILO
2219 S0150-0808 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ALBERTO MICHAEL
2220 S0485-1050 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ALOYCE BAHATI
2221 S0511-0514 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ALOYCE KIMBORI
2222 S0448-0525 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ALPHONCE KIBUGA
2223 S0413-0619 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ALPHONCE MUSHI
2224 S0135-0665 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH APOLINARY BORA
2225 S0150-0561 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH B AMNAAY
2226 S0445-0617 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH B KAKINGO
2227 S0136-0664 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH B NG'WANZALIMA
2228 S0158-0817 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BATWEL LOTTO
2229 S0544-0801 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BENEDICT KIMOLO
2230 S0338-0868 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BOI MPILI
2231 S0108-0668 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BUNGE NGOGO
2232 S0485-1331 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH C DAUD
2233 S0152-0671 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH C JOHN
2234 S0152-0620 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH C MWENDA
2235 S0119-0532 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH C MWIJAGE
2236 S0334-0763 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH C NKOBA
2237 S0143-0806 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH C SOLOMON
2238 S0165-0544 KILIMANJARO URU SEMINARY M JOSEPH CARLOS MBINDA
2239 S0168-0527 MANYARA SANU SEMINARY M JOSEPH D MATIYA
2240 S0368-0580 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M KIJANGA  MICHAEL
2241 S0334-0797 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KIJINGA  OMARY
2242 S0496-0744 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KIKOBA K JOSEPH
2243 S0334-0798 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KILALA  MAIGE
2244 S0351-0703 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KILIAN FULGENCE TARIMO
2245 S0112-0563 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KILIANI KILIANI NDITI
2246 S0465-0589 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KILIMBA A SHAMAKALA
2247 S0151-0632 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KILUGU  NJILE
2248 S0107-0585 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KIM JOSEPH MSUYA
2249 S0115-0559 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KIMALI  LEMBO
2250 S0116-0598 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KINANA  ALLY
2251 S0134-0710 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M KING  FRANCIS
2252 S0485-0900 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KINGDAVID GOODLUCKY LEMA
2253 S0443-0792 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M KINGSBARY  MARTIN
2254 S0334-0799 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KINGU  JUMA
2255 S0149-1067 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KINGUNGE SEVERIN NDENGA
2256 S0316-0673 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KINOGA  DAVID
2257 S0314-0877 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M KINYAM  MALEKELA
2258 S0489-0516 KILIMANJARO SUJI SECONDARY SCHOOL M KINYONGO JOHNSON MJEMA
2259 S0182-0509 DAR ES SALAAM AL-FAROUQ SEMINARY M KIONYE  JUMA
2260 S0145-0671 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KIPARA  LEPAPA
2261 S0549-0718 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M KIRAHURI M GASISI
2262 S0360-0630 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M KIROGI A KIROGI
2263 S0558-0552 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M KIRUA K KIBACHA
2264 S0465-0593 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M LUCAS RANGE SAMWEL
2265 S0134-0763 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M LUCAS S SAUMA
2266 S0341-0540 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M LUCAS TITUS MGENI
2267 S0104-0565 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LUCAS V MBEGA
2268 S0578-0698 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M LUCAS W KATOTO
2269 S0155-0586 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LUCAS WARIOBA SONOKO
2270 S0151-0738 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LUCHEMBANYA  ONYANGO
2271 S0338-0590 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LUCIAN  NDUMBARO
2272 S0117-0522 MOROGORO KASITA SEMINARY M LUCIAN PAUL MSIMBIRA
2273 S0108-0671 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCIUS  NYONI
2274 S0150-0568 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LUCKMAN ASINALY NAMBO
2275 S0160-0628 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M LUCKNESS M CHIMWEJO
2276 S0108-0808 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCKSON M ALPHONCE
2277 S0143-0894 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LUCKY  ROGER
2278 S0314-0724 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LUDGERY J LWAMBA
2279 S0496-0751 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LUDGERY M CHALE
2280 S0338-0989 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK  GABRIEL
2281 S0352-0584 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M YUSUPH S IKAMBULA
2282 S0443-0718 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M YUSUPH S MALIMA
2283 S0351-0727 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M STAMILI MUSTAFA MADAFA
2284 S0449-0755 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M STAN FRANC NYAKUNGA
2285 S0144-0777 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M STANFORD  MASWANYA
2286 S0153-0759 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M STANFORD A MWAMLIMA
2287 S0119-0608 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M STANFORD ASWILE NGETA
2288 S0103-0884 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M STANFORD M LUCAS
2289 S0144-0818 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M STANISLAUS MATHEW ALBERTO
2290 S0103-0759 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M STANLEY  BINYAMA
2291 S0341-0640 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M STANLEY  MARTIN
2292 S0133-0922 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M STANLEY ALLEN HAULE
2293 S0449-0756 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M STANLEY DEOGRASIA NDUNGURU
2294 S0147-0810 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STANLEY ERNEST NGAPONDA
2295 S0404-0715 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M STANLEY H MWABUSISYA
2296 S0485-0930 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M STANLEY J WEKESA
2297 S0334-0960 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M STANLEY JOSEPH MKITI
2298 S0140-0551 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M STANLEY KALOKORA SPERATUS
2299 S0140-0552 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M STANLEY L BAYO
2300 S0549-0777 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M STANLEY LAWRENCE JOEL
2301 S0152-0522 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M STANLEY M BERNARD
2302 S0443-0642 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M STANLEY N LEONARD
2303 S0123-0800 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M STANLEY S GEORGE
2304 S0445-0668 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M STANLEY S MHONGOLE
2305 S0189-0584 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M STANLEY S TEMBA
2306 S0160-0761 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M STANLEY VEDASTUS BULIRO
2307 S0143-0975 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M STANLEY Z SIMKOKO

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi