Alhamisi, 13 Desemba 2018

NYONGEZA YA MAJINA

S/NOJINASHULEKIKOSI
1 ABDULAZIZ SALUM AHMAD PIUS SEC.SCHOOL MARAMBA JKT
2 ALFRED AIDAN MBANO KIGONSELA HIGH SCHOOL RUVU JKT
3 ALVIN ISMAEL MAKUNDI ST JOSEPH CATHEDRAL HIGH SCHOOL RUVU JKT
4 ANNA M. JANUARY CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL MSANGE JKT
5 ANTIA PANCRAS KAKWERA KIFUNGIRO HIGH SCHOOL RUVU JKT
6 AVITUS MUSHABI BAGAMOYO SEC. RUVU JKT
7 BEAUTNESS JOHN NJAU ASHIRA SEC. RUVU JKT
8 BERNADINAH T. MAYOMBYA BAOBAB SEC. SCHOOL RUVU JKT
9 BIBIANA CLETUS NJOKHA DODOMA SEC. SCHOOL RUVU JKT
10 CALISTER MKOLO RUVU GIRLS HIGH SCHOOL RUVU JKT
11 CECILIA MPEMBA BAOBAB SEC. SCHOOL RUVU JKT
12 CLEMENCE GWINO OVERLAND HIGH SCHOOL RUVU JKT
13 DEOUS SILIVESTA LUBINGA BAGAMOYO SEC. RUVU JKT
14 DONAT ERENEST MAJALA ILIBORU SEC SCHOOL MAKUTOPORA JKT
15 EDWARD MMBARA MKIZU PIUS SEC.SCHOOL MARAMBA JKT
16 ELIZABETH MWAKITEGA BWAWANI HIGH SCHOOL RUVU JKT
17 EMMA A. KILONZO BAOBAB SEC. SCHOOL RUVU JKT
18 EVELYNE SCARION JANGWANI SEC. SCHOOL RUVU JKT
19 FANUEL VICTOR KISIRI MINAKI SEC. SCHOOL RUVU JKT
20 FRODIANUS FIDERI KARATU SECONDARY SCHOOL RUVU JKT
21 GERVAS PASCHAL KIHANGA TUSIIME SEC SCHOOL RUVU JKT
22 GETRUDE J. MASIMBANI OVERLAND HIGH SCHOOL RUVU JKT
23 HASSAN RAJABU NJAU LYAMUNGO SEC. SCHOOL RUVU JKT
24 HAWA ISSA MDENG'O PIUS SEC.SCHOOL MARAMBA JKT
25 HERI MOHAMED MKUMBEGE TUSIIME SEC.SCHOOL RUVU JKT
26 HERIETH MAHENGE ST. CHRISTINA SEC. SCHOOL RUVU JKT
27 IMELDA IGNAS MBUNDA JANGWANI SEC. SCHOOL MAKUTOPORA JKT
28 INZARI CHARLES LUGUTU BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL BULOMBORA JKT
29 IRENE KYENKUNGU ROLETO GIRLS RUVU JKT
30 JAFARI S. JAFARI VUDOI HIGH SCHOOL RUVU JKT
31 JANE MGINJA MTIMBA IKUNGI HIGH SCHOOL RUVU JKT
32 JANETH FORTUNATUS WAMBURA LOLEZA HIGH SCHOOL RUVU JKT
33 JANETH V. KILONZO BAOBAB SEC. SCHOOL RUVU JKT
34 JASMIN MARTIN KIBASILA SEC. SCHOOL RUVU JKT
35 JASMINE RASULI TENDE GIRLS HIGH RUVU JKT
36 JIDIRU IZADINI KALOKOLA TARIME SEC. RUVU JKT
37 JOSEPHINE BONIFACE MHANDO TUSIIME HIGH SCHOOL RUVU JKT
38 JUENI MALIJANI KIGONSELA HIGH SCHOOL RUVU JKT
39 LEAH THOMAS MTWEVE TINDE GIRLS RUVU JKT
40 LILAN HENRY CASTORY IRINGA GIRLS SEC. SCHOOL MAKUTOPORA JKT
41 LILIAN KANG'WA MASANJA ST CHRISTINA HIGH SHOOL RUVU JKT
42 LUGENDO LUCAS CHAPUGA JITEGEMEE SEC. SECONDARY RUVU JKT
43 MARIAM M. JUMA MASWA GIRLS HIGH SECONDARY SCHOOL RUVU JKT
44 MARIAM WAMBURA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL MSANGE JKT
45 MARTINA GEORGE MWAILUSI ZANAKI HIGH SCHOOL RUVU JKT
46 MARY ANTHONY MASSAWE JITEGEMEE SEC. SECONDARY RUVU JKT
47 MARY I MREMA DAKAWA HIGH SCHOOL MAKUTOPORA JKT
48 MASTERBETTER JOHN RUVU GIRLS HIGH SCHOOL RUVU JKT
49 MESHACK MARTIN LYIMU PIUS SEC.SCHOOL MARAMBA JKT
50 MICHAEL DEOGRATIUS NJAU LWANDAI HIGH SCHOOL MGAMBO JKT
51 MIRIAM M. JUMA MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL RUVU JKT
52 MUSSA S. MAIGE SHINYANGA SEC SCHOOL RUVU JKT
53 NAOMI ENMANUEL LEKASHINGO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL MARAMBA JKT
54 NEEMA MSUYA JITEGEMEE HIGH SECONDARY RUVU JKT
55 NESTARY AGATON NDUNGURU MKITA SEC.SCHOOL MAFINGA JKT
56 NOEL JAMES MWAKISOMBE MINAKI HIGH SCHOOL RUVU JKT
57 NUSRAT ZAKARIA OVERLAND HIGH SCHOOL RUVU JKT
58 OCTAVIAN BUBERWA KILOSA SECONDARY SCHOOL RUVU JKT
59 RAHEL FESTUS ISOKOZA VWAWA SEC.SCHOOL RUVU JKT
60 RAMADHANI MBWAMBO SAME HIGH SCHOOL MARAMBA JKT
61 RAMADHANI RAJABU RAMADHANI BAGAMOYO HIGH SCHOOL RUVU JKT
62 RECHO DANIEL MWALIMU INABOISHU HIGH SCHOOL MAKUTOPORA JKT
63 REHEMA DEUS RUBALE JITEGEMEE SECONDARY RUVU JKT
64 REMIDIUS REYMOND MUTA TUSIIME SEC SCHOOL RUVU JKT
65 RETISIA SAANANE ST.JOSEPH SEMINARY SEC RUVU JKT
66 RISHAD KIHOMO MLELWA BAOBAB SEC. SCHOOL RUVU JKT
67 ROGERS JOHN EZEKIEL IGUNGA HIGH SCHOOL RUVU JKT
68 ROSEMARY T. MASIAGA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL MSANGE JKT
69 SADICK HASHIM MWAISAKA LYAMUNGO SEC. SCHOOL RUVU JKT
70 SALA A. MWAKAJWANGA MILUNDIKWA SEC SCHOOL RUVU JKT
71 SALOME AMOS OVERLAND HIGH SCHOOL RUVU JKT
72 SALOME SHITUNGURU ST.JOSEPH SEMINARY SEC RUVU JKT
73 SOLINA SABAS RUVU HIGH SCHOOL RUVU JKT
74 SOPHIA DEUS RUBALE RUVU SECONDARY RUVU JKT
75 SWEED IDD ALFA HIGH SCHOOL RUVU JKT
76 TUMAINI JOHN MAKUNENGE KAWAWA SECONDARY BULOMBORA JKT
77 TUMPALE JAPHET OVERLAND HIGH SCHOOL RUVU JKT
78 VERUS TOBIAS KASONSO ST ANNE MAKIE DSM RUVU JKT
79 VICTOR DAUDI ANYASIME MARIAN BOYS RUVU JKT
80 VICTORY HENRY MARIAN BOYS SCHOOL RUVU JKT
81 WALTER FRUGENCE SAMKY OVERLAND HIGH SCHOOL RUVU JKT
82 WILLIAM OSIAS MWANYIKA TUSIIME SEC SCHOOL RUVU JKT
83 WILLIAM PATRICK ASSEY BENDEL MEMORIAL ACADEMY MGAMBO JKT

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi